Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

17:00 Shimizu S-Pulse 0-2 Vissel Kobe 0-1

18:00 Muang Thong United 2-1 Ratchaburi FC 1-1

00:00 Altay Spor Kulubu 2-1 Besiktas JK 0-0

22:00 Sokol Dolna Zdana 2-2 Trencin 0-0

00:00 Rapid Bucuresti 0-1 FC Voluntari 1 0-1

00:00 Emirates Club 0-4 Al Nasr Dubai 0-1

21:45 Khor Fakkan 3-0 Al-Dhafra 1-0

21:45 Banni Yas 0-2 Ajman 0-0

00:00 FC Gomel 0-0 Dinamo Brest 0-0

22:59 1 Gornik Leczna 0-4 Lechia Gdansk 0-2

00:00 Dinamo Batumi 3-0 Samgurali Tskh 1 1-0

00:00 Dinamo Tbilisi 5-1 Samtredia 1 1-1

22:00 Torpedo Kutaisi 0-1 Lokomotiv Tbilisi 1 0-1

22:00 FC Telavi 0-2 Dila Gori 0-1

23:30 Jahn Regensburg 3-2 Erzgebirge Aue 2-0

23:30 Heidenheimer 2-1 Darmstadt 1-0

22:59 Widzew lodz 4-0 Skra Czestochowa 1-0

00:00 Le Mans 1-1 Concarneau 1-0

00:00 Creteil 0-1 Stade Lavallois MFC 0-1

00:00 Cholet So 2-0 Chambly FC 1-0

00:00 Bastia Borgo 2-2 Red Star FC 93 1-1

00:00 Avranches 1-0 Boulogne 1-0

00:00 1 Villefranche 1-0 Orleans US 45 1 1-0

00:00 Sete FC 2-5 Bourg Peronnas 1-2

00:00 Hallescher FC 3-2 Magdeburg 1-1

18:45 Albirex Niigata FC 0-0 Tampines Rovers FC 0-0

21:00 ASC Corona Brasov 0-1 CSA Steaua Bucuresti 0-0

20:00 Garbarnia Krakow 1-0 GKS Belchatow 1-0

20:00 FC Sheriff B 3-3 Olimp Comrat 2-3

20:00 FC Sucleia 2-0 FC Cahul-2005 0-0

20:00 FCM Ungheni 5-0 Iskra Stal Ribnita 4-0

20:00 Real Succes 0-3 CSF Sparta 0-0

00:00 Triglav Gorenjska 2-0 NK Primorje 1-0

22:59 Krka 0-1 NK Rogaska 0-0

23:30 Kolos Kovalyovka 0-1 FC Vorskla Poltava 0-1

21:00 Banik Ostrava B 3-1 FC Vratimov 2-0

20:30 Mlada Boleslav B 1-2 Teplice B 1-1

15:30 1 FK Pribram B 1-0 Viktoria Plzen B 0-0

20:45 Persija Jakarta 2-1 Persela Lamongan 1-0

18:15 1 Persebaya Surabaya 0-1 Bhayangkara Surabaya United 0-0

15:15 Persiraja Aceh 1-2 Persipura Jayapura 1-1

15:15 Persita Tangerang 1-2 Bali United 0-1

22:15 Al-Najma 3-0 Busaiteen 0-0

21:40 Grund 1986 FC U19 0-0 Soroksar U19 0-0

19:00 Paksi SEU19 2-2 Budai FC U19 0-1

18:00 Pecsi MFC U19 1-2 Kecskemeti TE U19 0-1

20:30 The Winners FC 1-2 Impessa FC 1-0

20:20 Intare FC 2-4 Garhwal Heroes FC 1-4

19:45 Vision JN FC 0-1 Vision FC 0-0

19:00 Etoile de LEst 2-2 Rwamagana City 1-1

20:00 Bergama Belediyespor 1-2 Kutahyaspor 0-2

17:00 Fulham U23 3-1 Newcastle U23 0-1

20:00 Top Junior 0-1 BS Dynamic 0-1

20:00 Vitalo 1-2 Aigle Noir 0-1

22:30 Chabab Atlas Khenifra 0-0 USM Oujda 0-0

19:45 Al-Faisaly Harmah Youth 1-2 Al-Nasr (Youth) 1 0-0

22:00 Deportivo Unibolivar 0-2 Libertad FC 0-0

23:30 FC Blau Weiss Linz 3-1 SV Horn 2-0

23:30 Austria Lustenau 5-0 FC Superfund Pasching 3-0

23:30 FC Liefering 4-2 FC Dornbirn 1913 0-1

23:30 1 Kapfenberg 1-3 SK Vorwarts Steyr 1-1

23:10 1 St.Polten 4-0 SKU Amstetten 1-0

19:00 Ternana u20 1-1 Reggina U19 1-1

21:00 Puebla U20 0-0 CDSyC Cruz Azul U20 1 0-0

21:30 Slavonija Pozega 0-2 HNK Vukovar 91 0-1

20:00 Singapore (w) 0-1 Indonesia (w) 0-1

17:00 Philippines (w) 2-1 China Hong Kong (w) 1-0

19:30 Maccabi Ironi Yafia 0-2 Ihud Bnei Shefaram 0-1

18:15 1 SC Bnei Yaffo Ortodoxim 0-4 Hapoel Hod HaSharon 0-0

17:30 Hapoel Mahane Yehuda 1-0 Shimshon Bnei Tayibe 0-0

17:00 Hapoel Ironi Gedera 1-0 Beitar Ironi Kiryat Gat 0-0

16:30 1 Beitar Ironi Maale Adumim 0-4 Maccabi Ironi Netivot 0-1

16:00 Hapoel Merhavim 1-4 MS Hapoel Lod 0-1

16:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 3-1 Hapoel Qalansawe 1 1-1

15:45 1 Maccabi Ahi Iksal 1-5 Maccabi Neve Shaanan Eldad 0-2

14:30 Moadon Sport Roch Tel Aviv 1-0 Hakoah Amidar Ramat Gan FC 1-0

20:00 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 3-2 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 0-2

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-2 Hapoel Bnei Pardes 0-1

19:00 Hapoel Herzliya 0-1 Hapoel Iksal 0-0

19:00 Rubi Shapira 1-1 Hapoel Bnei Zalfa 1-0

19:00 Moadon Sport Tira 3-4 Hapoel Kaukab 2-2

19:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 2-0 Maccabi Herzliya 1 0-0

19:00 Tzeirey Kafr Kana 0-1 MS Tseirey Taybe 0-0

19:00 Hapoel Kfar Shalem 1-0 Agudat Sport Nordia Jerusalem 1-0

18:45 Maccabi Kabilio Jaffa 1-0 Hapoel Bikat Hayarden 0-0

18:30 Hapoel Holon Yaniv 2-1 SC Maccabi Ashdod 0-0

18:00 Hapoel Migdal HaEmek 0-3 Hapoel Kafr Kanna 0-0

17:15 Shimshon Kafr Qasim 0-0 Hapoel Azor 0-0

17:00 1 Sport Club Dimona 1-1 MS Ironi Kuseife 1 0-1

16:50 Hapoel Ashkelon 1-1 Bnei Eilat 0-0

16:15 Ironi Nesher 0-2 Ironi Tiberias 0-0

16:00 Shimshon Tel Aviv 1-1 Maccabi Yavne 1-1

15:00 Maccabi Tzur Shalom 0-1 Maccabi Tamra 0-0

17:20 Nerang B 2-1 Tweed United 0-0

21:30 Alashkert 1-0 Ararat Yerevan 0-0

23:15 Vestri 3-3 Kordrengir 2-2

00:00 1 FK Viltis Vilnius 2-2 Sveikata 1-1

00:00 Helsingor 2-2 Hobro 2-1

00:00 Herfolge Boldklub Koge 3-0 Fredericia 1-0

23:20 Medine Trarza 0-1 F.C. Nouadhibou 0-0

22:59 Doxa Katokopias 0-0 Ethnikos Achnas FC 0-0

20:20 Dabba Al-Fujairah 1-0 Al-Hamriyah 1-0

20:20 Al-Jazira Al-Hamra 2-7 Gulf Heroes FC 1-3

20:20 Ahli Al-Fujirah 0-3 Al Arabi(UAE) 0-1

18:30 Shirak 4-1 Urartu II 3-1

17:00 Pogon Szczecin(Youth) 2-2 Jagiellonia Bialystok (Youth) 1-1

00:00 UD San Sebastian Reyes 2-1 CD Tudelano 1-1

00:00 Gimnastic Tarragona 2-1 CD Alcoyano 0-1

19:00 FC Isloch Reserves 3-3 Torpedo Zhodino Reserves 1-0

18:00 Rukh Brest Reserves 2-4 Bate Borisov Reserves 1-1

20:30 FC Gomel (w) 0-12 FK Minsk (w) 0-5

22:00 Suduva Marijampole II 1-0 FK Kauno Zalgiris II 1 0-0

22:00 Lietava Jonava 8-0 FK Minija 3-0

23:30 SFM Senec 1-0 FK Slovan Most pri Bratislave 0-0

00:00 Umea FC Academy 0-0 Taftea IK 0-0

00:00 Karlskrona AIF 4-0 Asarums IF FK 1-0

22:59 Bryne FK U19 2-3 Start Kristiansand U19 1-1

22:59 1 Anagennisi FC Deryneia 0-2 Karmiotissa Polemidion 0-2

20:00 2 Sportivo Trinidense 1-0 resistencia SC 1-0

22:59 FK Krasnodar Youth 1-1 PFC Sochi Youth 1-0

19:00 Dinamo Moscow Youth 5-3 FK Nizhny Novgorod Youth 2-2

18:00 Chertanovo Moscow Youth 1-2 Lokomotiv Moscow Youth 1-1

17:00 Arsenal Tula Youth 4-3 Khimki Youth 1-3

17:00 FK Rostov Youth 3-1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1-1

17:00 Strogino Youth 1-2 Spartak Moscow Youth 0-2

17:00 Rubin Kazan (R) 5-1 Konopliev Youth 1-0

16:00 1 Krylya Sovetov Samara Youth 1-0 FK Ural Youth 1 1-0

16:00 Ufa Youth 0-3 CSKA Moscow (R) 0-0

16:00 Zenit St.Petersburg Youth 4-1 FC Terek Groznyi Youth 1-0

00:00 FK Zeta 1-1 FK Iskra Danilovgrad 0-1

00:00 Allerheiligen 2-0 ATSV Stadl Paura 0-0

00:00 SC Weiz 4-2 SV Ried B 0-0

00:00 First Wien 1894 1-4 SV Leobendorf 1-4

00:00 SC Gleisdorf 0-4 Union Gurten 0-0

00:00 Deutschlandsberger SC 2-2 WSC Hertha Wels 2-2

22:00 Moroka Swallows 0-0 Cape Town City 0-0

19:30 AL Nabi Sheet 1-0 Shabab Majdal Anjar 1-0

00:00 1 TKT Tampere 1-3 FC Haka Juniors 0-1

23:30 Ponnistajat 3-0 RiPS 1 2-0

23:30 HPS 3-1 FC Finnkurd 1 0-0

22:59 P-Iirot 2-3 Aifk Turku 0-1

22:59 FC Kapina 1-2 FC Kuusysi 0-2

22:30 Futura Porvoo 2-2 PKKU II 0-0

22:15 Poxyt 1-1 EBK 0-0

22:15 NuPS 2-3 Tikka 1-1

22:00 NJS II 3-3 TuPS 1-3

00:00 Spain Indoor Soccer 5-2 Czech Republic Indoor Soccer 4-0

21:30 Uzbekistan Futsal 8-9 Iran Futsal 3-4

22:40 Abha 1-3 Dhamk 0-1

00:00 Iceland (w) U17 4-1 Serbia (w) U17 3-1

22:59 Belarus (w) U17 2-0 Luxembourg U17 (w) 2-0

22:59 Kosovo U17(w) 13-0 Georgia (w) U17 4-0

21:00 Albania U17 (w) 1-8 Montenegro (w)U17 0-3

18:00 Spain (w) U17 3-0 Northern Ireland (w) U17 2-0

19:30 Desportivo Maputo 0-1 Costa do Sol Maputo 0-1

17:00 Daejeon Korail 1-1 Ulsan Citizens 0-1

00:00 Berliner AK 07 3-0 SV Tasmania Berlin 1-0

00:00 VSG Altglienicke 1-0 ZFC Meuselwitz 1-0

00:00 1 TSG Balingen 1-3 VfB Stuttgart II 0-1

00:00 Astoria Walldorf 3-3 SSV Ulm 1846 0-1

00:00 FK Pirmasens 0-1 FC 08 Hombrug 0-0

00:00 TSV 1860 Rosenheim 1-5 SpVgg Bayreuth 1-1

00:00 FV Illertissen 4-0 FC Augsburg II 2-0

00:00 SC Eltersdorf 1-5 Wacker Burghausen 0-3

00:00 Berliner FC Dynamo 1-1 Chemnitzer 1-0

21:00 Neftchi Fargona 3-2 Olympic FK Tashkent 2-1

18:35 1 Jiangxi Liansheng FC 1-1 Zhejiang Greentown 0-0

15:00 Nanjing City 2-1 Suzhou Dongwu 1-0

17:00 PFC Oleksandria U21 4-0 FC Mariupol U21 3-0

16:00 FC Shakhtar Donetsk U21 6-0 Veres Rivne U21 1-0

16:00 2 Rukh Vynnyky U21 1-2 Dinamo KyivU21 0-1

18:20 Kempton Park FC (W) 3-4 Kathorus United (W) 0-1

18:00 Croesus (w) 6-0 Luso Africa (w) 4-0

17:45 Adelaide United (w) 2-3 Fulham United (w) 1-2

15:30 Salisbury Inter (w) 3-0 Adelaide Comets (w) 2-0

15:30 West Adelaide (w) 1-1 Adelaide University (w) 0-0

16:30 Queensland Lions(w) 7-1 Weston Pud(w) 4-0

22:59 Vaprus Parnu (w) 0-3 FC Flora Tallinn (w) 0-1

22:00 Pogon Szczecin II 1-1 Kotwica Kolobrzeg 0-0

22:10 Rojo FC 2-3 Linaje FC 1-2

23:32 Muaidar SC 1-1 Al Bidda SC 1-1

23:30 Al Bidda SC 1-1 Muaidar SC 1-1

22:59 Gambia U20 (w) 0-1 Burkina Faso (w) U20 0-0

20:00 Rwanda U20 (W) 0-4 Ethiopia (w) U20 0-2

20:00 Zambia (w)U20 6-0 Malawi U20 (w) 3-0

17:30 Eastern Suburbs U23(AUS) 2-1 Capalaba Bulldogs U23 1-0

22:59 Usti nad Labem 1-6 Brno 1-3

22:00 Viktoria Zizkov 1-1 Dukla Prague 1-0

22:00 1 Marsaxlokk FC 1-1 Rabat Ajax 0-0

15:15 Legends Reserves 1-1 Pacific Pines Reserves 1-0

00:00 ATSV Erlangen 6-0 Bayern Hof 1 3-0

00:00 Bramfelder SV 1-2 Hamm United 1-1

21:00 Unirea Bascov 1-2 Real Bradu 0-1

21:00 Steaua Bucuresti 2 1-1 AFC Progresul Spartac Bucuresti 0-0

21:00 ACS Viitorul Cluj 1-1 CS Ocna Mures 0-1

21:00 Arges Pitesti B 0-4 Dinamo Bucuresti 2 0-3

21:00 CSC Dumbravita 2-2 ACS Ghiroda 1-0

21:00 CS Aerostar Bacau 2-1 AFC Metalul Buzau 1-1

21:00 ACS Vedita Colonesti MS 0-0 CS Sporting Rosiori 0-0

21:00 1 Juventus Bucuresti 0-1 FC Progresul Bucuresti 0-0

21:00 ACS Sepsi II 2-0 FC Pucioasa 1 0-0

21:00 1 CSM Flacara Moreni 0-3 Tunari 0-0

21:00 Unirea Ungheni 3-0 FC Ariesu Turda 2-0

21:00 Pandurii Targu-Jiu 1-0 CNS Cetate Deva 1-0

22:59 Tubas 1-2 Hilal AL Quds 1-1

20:00 Markz Balata 0-2 Shbab Alkhaleel 0-1

15:30 FC Goa 5-1 Delhi FC 3-0

17:00 MFK Karvina U19 3-0 Meteor Praha(U19) 2-0

00:00 1 SV Strass 2-3 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 1-1

00:00 SV Pachern 4-1 ATUS Barnbach 1-1

00:00 VST Volkermarkt 2-2 St Jakob/Rosental 0-1

00:00 USV Gnas 2-2 SV Lebring 1 0-0

22:59 SV Gerasdorf Stammer 0-2 SV Schwechat 0-1

18:00 Ulaanbaatar City 0-0 Selenge Press 0-0

15:00 Erchim 1-2 Khangarid Klub 0-0

12:00 UB Mazaalainuud 1-4 Khoromkhon Club 0-1

21:00 Estoril U23 1-1 Benfica U23 1-0

17:00 Portimonense U23 0-1 Sporting Lisbon Sad U23 0-0

20:00 Cape Town All Stars 1-1 Hungry Lions 0-1

20:30 Al Ain SCC Reserves 1-1 Al Orooba U21 1-1

20:30 2 Al-Wasl (R) 2-2 Al Ittihad Kalba Reserves 2 1-1

20:30 1 Al Ahli Dubai Reserves 2-2 Al Wahda Abu Dhabi Reserves 1 1-0

23:30 Lyon (w) 4-0 Guingamp (w) 1-0

17:30 University of Queensland FC Snr (w) 2-2 Kangaroo P Rovers (w) 2-1

17:30 Mount Gravatt Hawks (W) 0-3 Taringa Rovers (w) 0-1

22:00 Baltija Panevezys 0-0 DFK Dainava Alytus 1 0-0

22:59 OCK Olympique de Khouribga 1-0 IRT Itihad de Tanger 0-0

15:45 Kuching FA 1-3 Kelantan United 1-3

14:00 Xiamen Ludao 1-0 Shanxi Longjin 0-0

14:00 Dongguan Guanlian 1-3 Qingdao Youth Island 1-2

21:10 Villa San Carlos (w) 0-7 River Plate (w) 0-2

15:00 NK Varazdin U19 3-0 HNK Sibenik U19 1-0

17:00 Swansea City U23 1-1 Peterborough United U23 1-0

00:00 Boca Juniors Reserve 3-1 Colon Reserves 2-1

20:10 San Lorenzo Reserves 0-2 Defensa y Justicia Reserves 0-2

20:00 1 Estudiantes LP Reserves 1-1 Platense Reserves 1-0

20:00 Newell's Reserves 2-0 Huracan Reserves 1-0

20:00 CA Sarmiento Reserves 0-4 Velez Sarsfield Reserves 0-2

20:00 Union Santa Fe Reserves 1-1 CA Patronato Reserves 1-1

20:00 Banfield Reserves 1-0 Atletico Tucuman Reserve 1-0

20:00 CA Aldosivi Reserves 3-0 Gimnasia LP Reserves 1 1-0

20:00 Central Cordoba SdE Reserves 1-2 River Plate R 1-0

20:00 CA Talleres de Córdoba Reserves 3-1 Rosario Central Reserves 1 2-1