Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

11:35 U23 Nhật Bản 4-0 Jamaica 2-0

16:00 FK Chomutov 0-6 Karlovy Vary Dvory 0-2

16:00 Hlucin 6-0 Novy Jicin 4-0

15:00 Sparta Kutna Hora 2-4 Benatky Nad Jizerou 2-1

15:00 Hranice KUNZ 1-2 Otrokovice 1-1

15:00 Benesov 5-2 SK Motorlet Praha 3-0

10:00 1 AS Lossi 0-1 AS Magenta Noumea 0-0

14:00 FC Anyang 0-0 Seoul E-Land FC 0-0

16:00 1 BSF 2-0 RB 1906 0-0

15:00 Dangjin Citizen 3-3 Yangpyeong 2-3

14:00 Chuncheon Citizen 3-1 Goyang FC 1-0

15:30 Gold Coast city (w) 1-1 Souths United SC (w) 0-1

14:00 Capalaba (w) 1-1 Eastern Suburbs SC (w) 1-0

14:00 Peninsula Power NPL (w) 1-6 Logan Lightning (w) 1-3

12:45 Dare southwest Queensland (w) 1-1 Brisbane City (w) 0-0

09:40 California storm (w) 2-1 FC Bay Area (W) 0-0

15:30 Adelaide Olympic 1-1 Adelaide United FC (Youth) 0-0

12:30 Adelaide Comets FC 2-0 Adelaide City FC 0-0

12:30 Metrostars SC 3-0 Sturt Lions 1 1-0

12:30 Adelaide Panthers 2-2 Campbelltown City SC 1-1

12:30 Cumberland United FC 2-1 Adelaide Blue Eagles 1-1

12:05 Inglewood United U20 1-1 Armadale SC U20 1-1

12:00 Sorrento F.C. U20 1-2 Cockburn City U20 0-1

12:00 Balcatta U20 0-5 FloreatAthena U20 0-1

12:00 ECU Joondalup U20 1-0 Gwelup Croatia U20 1-0

12:00 Perth Glory FC U20 1-2 Pires U20 1-1

12:00 1 Rockingham City FC U20 0-2 Bayswater U20 0-0

09:30 Las Vegas Lights 1-1 San Antonio 0-1

14:00 Western Knights 1-1 Quinns FC 1 0-1

14:00 FC Ashfield 0-1 Olympic Kingsway SC 0-1

14:00 Fremantle City 2-0 Subiaco AFC 0-0

14:00 Joondalup United 0-0 Forrestfield United 0-0

14:00 Swan United 2-3 Stirling Macedonia 1-1

14:35 Fulham United FC 0-1 Playford City Patriots 0-1

12:30 Adelaide Victory 3-0 West Adelaide SC 1-0

12:30 Adelaide Cobras FC 1-1 Modbury Jets 0-0

12:30 Eastern United 2-2 White City Woodville 1-0

16:05 1 Ted Reiter Mountain City Rovers 0-1 Sutherland Sharks 0-0

14:30 Sydney Olympic 1-0 Sydney FC (Youth) 0-0

14:10 Manly United U20 3-1 APIA Leichhardt Tigers U20 2-0

14:05 Blacktown Spartans U20 0-1 Northern Tigers U20 0-0

14:00 NWS Spirit FC U20 5-0 Hakoah Sydney City East U20 4-0

14:00 Mt Druitt Town Rangers U20 2-1 Sutherland Sharks U20 0-1

13:10 2 St George City FA U20 3-5 St.George Saints U20 0-4

12:15 Sydney Olympic U20 0-0 Sydney FC U20 0-0

16:00 Lecce U20 1-0 US Cremonese U20 1-0

15:05 2 Southport Warriors 1-3 Palm Beach 0-1

14:00 Nerang B 10-2 Legends 2-1

14:00 Palm Beach SC B 1-4 Musgrave Mustangs B 1-1

14:00 Burleigh Heads 3-0 Runaway Bay Green 0-0

13:00 Mudgeeraba 7-0 Runaway Bay II 4-0

12:00 Nerang 2-1 Broadbeach United 0-1

13:05 Kahibah FC 1-0 Cessnock City Hornets 0-0

12:30 Thornton Redbacks FC 1-5 Cooks Hill United 0-0

09:00 PDX FC 2-1 OVF Alliance 1-1

14:00 1 Inglewood United 2-1 Armadale SC 2-1

14:00 ECU Joondalup 1-1 Willip 0-0

14:00 Balcatta FC 1-5 Floreat Athena 0-3

14:00 Sorrento F.C. 2-1 Cockburn City 1-1

14:00 Rocking ham City 0-1 Bayswater City 0-0

14:00 Perth Glory (Youth) 1-1 Perth SC 0-1

12:00 Belconnen United 0-1 Canberra Olympic 0-0

10:15 West Canberra Wanderers 1-3 Monaro Panthers 0-1

14:00 Toowong Reserves 6-1 Acacia Ridge Reserves 1-0

16:00 Nitra B 0-4 TJ Spartak Myjava 0-0

16:00 MKS Wladyslawowo 5-3 Cartusia 1 3-1

12:00 Cerezo Osaka Sakai (w) 2-1 Yokohama FC Seagulls (w) 1-1

15:35 Southside Eagles 3-1 Holland Park Hawks FC 3-1

15:05 SWQ Thunder 3-0 Souths United 2-0

14:30 Samford Ranges 1-3 Grange Thistle SC 0-2

13:15 Magic United TFA 5-1 Coomera 2-0

15:30 PAOK Saloniki U19 4-0 Asteras Tripolis U19 2-0

15:00 OFI Crete U19 2-1 Apollon Smirnis U19 1-1

14:30 Panaitolikos U19 3-1 AEL Larisa U19 0-1

16:00 Ascoli U20 0-5 Atalanta U20 0-2

13:00 FC Kariya 1-4 FC Tiamo Hirakata 0-2

11:00 Yokogawa Musashino 1-1 Nara Club 0-0

09:45 Nomads 4-1 Coastal Spirit 1 3-1

09:45 Cashmere Technical 1-1 Ferrymead Bays 1-1

10:00 Auckland City 7-0 Bay Olympic 2-0

10:00 1 North Shore United 1-1 Hamilton Wanderers 0-0

10:00 Eastern Suburbs Auckland 2-0 Auckland United 0-0

10:00 Birkenhead United 1-1 Northern Rovers FC 0-0

12:30 Adelaide Vipers 7-6 Pontian Eagles 3-2

15:05 Adelaide Comets (w) 1-4 Adelaide City (w) 1-1

12:30 Fulham United (w) 0-0 Adelaide University (w) 0-0

10:45 Wellington Olympic 2-3 North Wellington AFC 1-2

10:00 Petone FC 0-1 Wairarapa United 0-0

09:30 Waterside Karori 1-4 Miramar Rangers 1 1-1

14:15 Redlands United U23 2-3 Brisbane Olympic FC U23 1-1

13:20 1 Southside Eagles U23 4-1 Holland Park Hawks U23 1 1-0

12:00 Capalaba Bulldogs U23 2-4 Eastern Suburbs U23(AUS) 0-3

10:30 SWQ Thunder U23 0-1 Souths United U23 0-1

11:55 Nerang B Reserves 5-0 Legends Reserves 2-0

11:00 Mudgeeraba SC Reserves 2-1 Runaway Bay II Reserves 1-1

10:00 Nerang Reserves 3-0 Broadbeach United Reserves 1-0

14:15 Fuchu Athletic FC Futsal 1-0 Bardral Urayasu Futsal 1-0

12:00 Shonan Bellmare Futsal 3-1 Nagano Futsal 2-0

12:00 Swan Utd Reserves 0-2 Stirling Macedonia Reserves 0-2

12:00 Joondalup Utd Reserves 2-3 Forrestfield Utd Reserves 1-0

12:00 Western Knights Reserves 2-3 Quinns FC Reserves 1-2

14:45 Croydon Kings Reserve 3-2 Adelaide Raiders SC Reserve 0-2

14:15 Adelaide Hills Reserves 1-7 Para Hills Reserves 0-4

10:15 Fulham United FC Reserves 5-2 Playford Reserves 2-1

10:15 1 Eastern United Reserves 0-1 White City Woodville Reserve 1 0-0

10:15 Adelaide Victory Reserves 2-4 West Adelaide Reserve 1-3

10:15 Adelaide Cobras Reserves 2-1 Modbury Jets Reserves 1-0

10:15 South Adelaide Reserves 1-3 Campbelltown City Reserve 0-2

10:15 Cumberland United Reserves 2-3 Adelaide Blue Eagles Reserve 0-3

10:15 North Eastern MetroStars Reserve 2-1 Sturt Lions Reserves 1-0

10:15 Adelaide Comets Reserve 1-1 Adelaide City Reserve 0-1

09:00 West Torrens Birkalla B 2-2 Western Strikers Reserves 1-0

16:05 Toowong 1-1 Acacia Ridge 1-0

15:10 Albany Creek 13-0 Western Spirit 4-0

15:30 Lambton Jarvis 0-1 Newcastle Olympic FC 0-1

13:20 Broadmeadow Magic 8-0 Port United 3-0

10:30 Coffs City United FC 2-2 Lake Macquarie 1-0

90phút [2-2], 120phút [3-3], Pen [5-4],

14:00 Robina City FC (w) 1-2 AC Carina (w) 0-1

13:00 FC Gifu 3-1 Miyazaki 2-1

16:15 TPS Turku U20 2-3 Inter Turku U20 1-2

16:10 Hills Brumbies 1-0 Bonnyrigg White Eagles 1-0

16:05 Spirit FC 2-2 Hake Ya Dong in Sydney City 0-1

16:05 Blacktown Spartans 0-2 Northern Tigers 0-0

16:00 Western Sydney Wanderers AM 3-2 Mounties Wanderers 2-1

15:05 St George City FA 3-0 St George Saints 1 2-0

12:15 Canberra White Eagles 4-2 Brindabella Blues FC 2-0

09:30 Belconnen United U23 2-2 Canberra Olympic U23 2-1