Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

22:30 Tottenham Hotspur 0-3 Chelsea 0-0

20:00 Brighton Hove Albion 2-1 Leicester City 1-0

20:00 West Ham United 1-2 Manchester United 1-1

01:45 PSG 2-1 Lyon 0-0

22:00 Marseille 2-0 Rennes 0-0

20:00 Troyes 1-1 Montpellier 1 1-0

20:00 Reims 0-0 Lorient 0-0

20:00 Angers 1-4 Nantes 1-3

20:00 1 Clermont 1-1 Stade Brestois 0-0

18:00 Nice 2-2 Monaco 0-1

02:00 Valencia 1-2 Real Madrid 0-0

23:30 1 Betis 2-2 RCD Espanyol 2-1

21:15 Sociedad 0-0 Sevilla 0-0

19:00 Mallorca 0-0 Villarreal 0-0

01:45 Juventus 1-1 AC Milan 1-0

22:59 Verona 3-2 AS Roma 0-1

22:59 Lazio 2-2 Cagliari 1 1-0

20:00 Venezia 1-2 Spezia 0-1

17:30 Empoli 0-3 Sampdoria 0-1

00:30 VfL Wolfsburg 1-1 Eintracht Frankfurt 0-1

22:30 Borussia Dortmund 4-2 Union Berlin 2-0

20:30 VfB Stuttgart 1-3 Bayer Leverkusen 1 1-2

14:30 FC Seoul 2-1 Suwon City 2-0

12:00 Incheon United 0-1 Seongnam FC 0-0

08:05 Colorado Rapids 1-1 Vancouver Whitecaps 1-1

06:55 Portland Timbers 2-1 Los Angeles FC 1-1

03:00 Philadelphia Union 3-1 Orlando City 1 1-0

00:00 Montreal Impact 2-0 Chicago Fire 0-0

21:00 Longlevens 1-3 Gloucester City 1-1

18:00 Suphanburi FC 2-2 Prachuap Khiri Khan 0-1

18:00 Nakhon Ratchasima 1-0 BEC Tero Sasana 1 1-0

06:00 Houston Dash (w) 5-1 Tigres (w) 3-0

01:45 1 Caicara EC 1-2 Oeirense 1-1

23:30 Callosa Deportiva CF 1-0 Acero 1-0

20:10 BSV Al-Dersimspor 1-5 Berlin Turkspor 0-3

16:30 Elche CF Ilicitano 2-2 Castellon B 2-0

02:30 Estoril 0-1 Sporting CP 0-0

00:00 FC Porto 5-0 Moreirense 1-0

21:30 Vizela 1-1 Pacos de Ferreira 1 1-0

21:45 1 Vitesse Arnhem 1-4 FC Twente Enschede 0-2

21:45 Heracles Almelo 3-2 AZ Alkmaar 1 1-1

19:30 PSV Eindhoven 0-4 Feyenoord 0-1

17:15 Go Ahead Eagles 1-0 PEC Zwolle 0-0

09:05 Santos Laguna 1-1 Puebla 1 0-0

07:05 Monterrey 2-0 Tigres UANL 1-0

07:00 CDSyC Cruz Azul 2-0 Queretaro FC 1-0

03:00 Atletico FC 0-3 Fortaleza F.C 0-1

02:00 Leones 2-0 Real Cartagena 0-0

22:30 Halmstads 0-1 Kalmar 0-1

20:00 IFK Norrkoping FK 3-0 Orebro 1-0

20:00 Ostersunds FK 3-1 Elfsborg 1 2-0

21:00 Glasgow Rangers 1-1 Motherwell 1-0

21:00 Livingston 1-0 Celtic FC 1-0

18:00 Dundee United 1-0 Dundee 0-0

22:59 Hatayspor 2-1 Kayserispor 0-1

22:59 Istanbul BB 2-0 Fenerbahce 1-0

20:00 Galatasaray 0-1 Alanyaspor 0-0

17:30 Giresunspor 0-0 Konyaspor 0-0

00:05 ZNK Osijek 3-2 HNK Gorica 0-1

02:00 Kortrijk 1-0 KAA Gent 1-0

23:30 2 Standard Liege 0-1 Anderlecht 0-1

21:00 Royal Antwerp 2-1 Seraing United 0-0

18:30 Sint-Truidense 1-2 Racing Genk 1-0

22:59 FK Sochi 0-1 Dynamo Moscow 0-1

20:30 FK Nizhny Novgorod 2-3 Arsenal Tula 1-2

22:00 Slovan Bratislava 2-2 MSK Zilina 2-2

01:15 1 Maribor 1-2 NK Mura 05 1-1

22:00 FC Koper 0-1 ASK Bravo Publikum 0-0

20:00 Tabor Sezana 4-0 NK Aluminij 1-0

22:59 Dinamo Bucuresti 1-2 FC Botosani 0-2

20:00 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 0-0 UTA Arad 0-0

17:30 Academica Clinceni 0-1 Arges 0-0

06:30 Flamengo 0-1 Gremio (RS) 0-1

04:15 Corinthians Paulista (SP) 1-1 America MG 1-1

02:00 Sao Paulo 2-1 Atletico Clube Goianiense 1-0

21:00 1 Internacional RS 1-0 Fortaleza 1 0-0

22:59 FC Copenhagen 0-1 Midtjylland 1 0-0

21:00 Sonderjyske 1-0 Brondby IF 0-0

19:00 Randers FC 3-2 Nordsjaelland 3-2

19:00 Vejle 1-1 Viborg 1-1

06:15 River Plate 1-0 Arsenal de Sarandi 0-0

04:00 CA Huracan 0-1 Independiente 0-1

01:45 Colon de Santa Fe 1-0 Central Cordoba SDE 1-0

01:45 CA Platense 0-0 Argentinos juniors 0-0

23:30 Patronato Parana 1-2 Estudiantes La Plata 1-2

00:00 Neman Grodno 5-0 Smorgon FC 1-0

22:00 FK Vitebsk 3-1 FC Minsk 0-1

20:00 Dinamo Minsk 2-1 FK Isloch Minsk 0-0

06:30 Oriente Petrolero 3-0 Atletico Palmaflor Vinto 1 0-0

04:15 The Strongest 3-1 Jorge Wilstermann 1-0

02:00 Independiente Petrolero 2-1 Bolivar 1-0

22:30 Legia Warszawa 3-1 Gornik Leczna 2-1

20:00 Gornik Zabrze 1-0 Warta Poznan 1-0

17:30 Stal Mielec 0-3 Rakow Czestochowa 1 0-0

01:00 Tromso IL 1-1 Brann 1 1-0

22:59 Viking 1-3 Bodo Glimt 1-0

22:59 Sarpsborg 08 1-3 Rosenborg 0-2

22:59 Valerenga 1-1 Molde 1-1

22:59 Mjondalen IF 1-1 Sandefjord 0-1

00:30 Asteras Tripolis 0-1 PAOK Saloniki 0-1

00:30 Lamia 1-2 Olympiakos Piraeus 0-2

22:15 1 Atromitos Athens 1-2 Panaitolikos Agrinio 1-0

22:15 OFI Crete 3-3 AEK Athens 1 0-2

20:00 Apollon Smirnis 1-3 Volos NFC 0-1

01:30 1 Parma 1-2 Cremonese 0-2

23:15 Eibar 3-2 Sporting Gijon 1-1

23:15 Tenerife 1-2 Mirandes 1-0

21:00 Ponferradina 4-0 Malaga 1 2-0

19:00 1 SD Huesca 0-0 Fuenlabrada 0-0

20:00 GD Chaves 4-2 Porto B 0-2

17:00 1 SC Farense 2-2 SL Benfica B 1-2

17:00 Nacional da Madeira 1-2 Casa Pia AC 0-0

18:30 1 Darmstadt 1-0 Dynamo Dresden 1 1-0

18:30 St. Pauli 4-1 Ingolstadt 1-0

18:30 Erzgebirge Aue 1-4 SC Paderborn 07 0-3

17:00 Zweigen Kanazawa FC 1-1 Matsumoto Yamaga FC 1 0-0

16:00 Tokyo Verdy 1-3 Albirex Niigata 0-1

15:00 SC Sagamihara 2-0 Renofa Yamaguchi 2-0

13:00 Blaublitz Akita 1-1 Giravanz Kitakyushu 0-0

03:30 Universitario De Deportes 0-2 Deportivo Municipal 0-2

22:59 Sport Huancayo 3-1 Dep.San Martin 2-1

00:30 1 Slavia Sofia 1-0 Ludogorets Razgrad 0-0

22:15 Botev Vratsa 2-4 CSKA Sofia 1-2

22:59 Puszcza Niepolomice 2-2 Chrobry Glogow 1-1

20:00 Odra Opole 2-0 OKS Stomil Olsztyn 1-0

17:40 GKS Tychy 1-1 Widzew lodz 0-0

20:00 Shinnik Yaroslavl 5-0 Khimik Dzerzhinsk 2-0

07:15 Guairena 1-2 Sportivo Luqueno 0-1

05:00 Sol de America 0-1 12 de Octubre 0-1

16:30 Seoul E-Land FC 2-1 Daejeon Citizen 0-0

14:00 Chungnam Asan 0-1 Ansan Greeners FC 0-1

19:00 SC Verl 0-2 Kaiserslautern 0-1

18:00 SC Freiburg (Youth) 2-0 BFC Viktoria 1889 1-0

08:10 Aguilas Doradas 3-0 Atletico Bucaramanga 2-0

06:05 Deportivo Pasto 0-1 Independiente Santa Fe 0-0

04:00 1 Deportes Tolima 1-1 Deportivo Cali 1 0-0

07:30 Deportivo Lara 2-1 Carabobo FC 2-1

05:15 Estudiantes Merida FC 1-2 CD Hermanos Colmenares 0-1

22:59 Partizan Belgrade 1-1 Crvena Zvezda 1-0

22:59 Adanaspor 0-0 Umraniyespor 0-0

22:59 1 Altinordu 2-1 Denizlispor 0-1

20:00 Samsunspor 2-2 Genclerbirligi 1-1

17:30 1 Tuzlaspor 0-0 Bursaspor 0-0

00:00 CF Atlante 1-1 Celaya FC 1-0

22:00 Sandvikens IF 5-2 Assyriska 1-2

21:00 IFK Lulea 0-1 Umea FC 0-0

21:00 1 Dalkurd FF 2-2 Sollentuna United 0-1

21:00 Hammarby TFF 1-1 Hudiksvalls ABK 0-0

18:00 Orebro Syrianska IF 0-1 Pitea IF 0-0

21:00 Hutnik Krakow 1-0 Chojniczanka Chojnice 0-0

20:00 Radunia Stezyca 3-0 Olimpia Elblag 1-0

19:00 Pogon Siedlce 1-2 Pogonmazovik 1 1-2

21:00 NK Rogaska 1-3 ND Gorica 1-2

21:00 Krsko Posavlje 2-1 Krka 1-1

03:45 Torque 2-2 Plaza Colonia 1-0

01:30 Nacional Montevideo 0-1 Club Atletico Progreso 0-0

22:30 1 Liverpool URU 3-1 CA River Plate 1-0

23:30 FC Lviv 0-0 Metalist 1925 Kharkiv 0-0

23:30 Zorya 3-0 Chernomorets Odessa 2-0

21:00 FC Vorskla Poltava 2-0 FC Mynai 1-0

20:30 Sokol Brozany 1-0 Bohemians1905 B 1-0

20:30 SK Zapy 0-0 Jiskra Usti nad Orlici 0-0

15:30 Viktoria Plzen B 1-0 Povltava FA 1-0

15:15 1 Slavia Prague B 4-1 Sokol Hostoun 2-0

15:15 1 SC Znojmo 2-2 Vysocina Jihlava B 0-1

15:15 Slovacko II 2-0 Zlin B 1-0

15:15 Admira Praha 2-0 FK Banik Sokolov 1-0

15:15 Pardubice B 3-1 Chlumec nad Cidlinou 1 1-1

15:15 Dukla Praha B 0-0 Slovan Liberec II 1 0-0

15:00 Banik Ostrava B 3-0 Vrchovina 1-0

14:00 Chuncheon Citizen 3-1 Jeonju Citizen FC 1 1-1

13:00 Gangwon II 0-0 Pocheon FC 0-0

13:00 Goyang FC 1-10 Siheung City 1-3

20:45 Persipura Jayapura 0-0 Persija Jakarta 0-0

18:15 PSS Sleman 2-1 Arema Malang 1-1

13:15 Sunshine Coast Wanderers (W) 1-2 Gold Coast city (w) 1-1

12:50 Brisbane City (w) 2-0 Dare southwest Queensland (w) 1-0

22:00 Kaisar Kyzylorda 1-2 FC Shakhtyor Karagandy 1 0-0

20:00 FC Kairat Almaty 1-0 Kyzylzhar Petropavlovsk 0-0

18:00 FK Taraz 0-0 Tobol Kostanai 0-0

04:10 Pacific FC 1-1 Atletico Ottawa 0-1

20:00 Super Nova 0-3 Rezekne/BJSS 0-0

19:00 1 JDFS Alberts 1-1 Grobina 0-0

22:00 NK Varteks Varazdin 1-1 Dinamo Zagreb II 1-0

20:30 NK Osijek II 1-2 NK Croatia Zmijavci 1-1

22:59 Bukaspor 0-1 Pendikspor 0-0

22:59 S.Urfaspor 3-2 Bursa Niluferspor AS 1-1

22:59 1 Corum Belediyespor 0-0 Sakaryaspor 0-0

22:59 Ankaraspor FK 6-1 Adiyamanspor 1 3-0

21:00 Amedspor 1-0 Nazillispor 0-0

20:00 Somaspor 3-3 Afjet Afyonspor 1-2

20:00 Inegolspor 0-2 Etimesgut Belediye Spor 0-0

20:00 Kirklarelispor 3-2 Eskisehirspor 2-1

20:00 Bodrumspor 3-0 Ergene Velimese 1-0

19:30 Anadolu Selcukluspor 1-2 Akhisar Bld.Geng 0-0

19:30 Zonguldak 0-1 Usakspor 1 0-1

19:00 Belediye Vanspor 3-1 Diyarbakirspor 1-0

19:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor 4-0 Kahramanmarasspor 1-0

19:00 Pazarspor 3-2 Ankarademirspor 1 2-1

19:00 Bayburt Ozel Idare 2-0 Serik Belediyespor 1-0

19:00 1 Erzincanspor 1-3 Ispartaspor 1-2

19:00 VIFK Vaasa (w) 1-0 FC Ilves II (w) 1-0

05:00 San Diego loyalty 1-0 Tacoma Defiance 1-0

00:00 1 New York Red Bulls B 0-3 Memphis 901 0-2

01:00 Lusaca BA (w) 0-2 EC Vitoria (w) 0-1

19:00 Guerreiras Esporte Clube (w) 1-1 Uniao Desportiva Alagoana/AL (w) 0-0

22:59 Orduspor 4-0 Cankaya FK 2-0

20:00 Kutahyaspor 0-0 Fatsa Belediyespor 0-0

20:00 Hendek Spor 0-0 Mamak FK 0-0

20:00 Utkoi 2-1 Yldrm Belediyesispor 0-1

20:00 Sile Yildizspor 1-0 Duzcespor 1-0

20:00 Kusadasispor 3-0 Yomraspor 1-0

20:00 1 Kizilcabolukspor 0-4 Erzin Belediyespor 0-0

20:00 Darica Genclerbirligi 0-1 Yesilyurt Belediyespor 0-1

19:30 1 Kardemir Karabukspor 0-3 Modafen Spor 1 0-2

19:30 Celspor 2-4 Fethiyespor 0-1

19:30 Erbaaspor S 1-1 Catalca Spor 0-0

19:30 1 Nevsehirspor Genclik 0-0 Osmaniyespor 0-0

19:30 Aksarayspor 1-0 Yeni Altindag BS 0-0

19:30 1 Ceyhanspor 2-6 Tepecik Bld 0-4

19:30 Kestel 2-0 Elazig Belediyespor 0-0

19:30 Hacettepe SK 1-2 Yeni Orduspor 1-0

19:00 Kahta 02 Spor 3-3 Karaman Belediyespor 3-1

19:00 Elazigspor 2-2 Artvin Hopaspor 1 2-1

19:00 Batman Petrolspor 1-1 Bergama Belediyespor 1-0

19:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1-1 Bayrampasa 1 0-0

19:00 Ofspor 1-2 Agri 1970 Spor 0-1

19:00 Mardin BB 2-2 Karsiyaka 1-1

19:00 Gumushanespor 2-0 Karaman Belediyesi Spor 1-0

18:00 EdirnesporGenclik 0-0 Turk Metal Kirikkale 0-0

16:00 FC Rohoznik 1-2 MFK Dubnica nad Vahom 1-0

22:59 UD Santarem 1-3 SCU Torreense 1-2

22:59 CF Canelas 2010 2-2 Sporting Braga II 2-1

22:59 Sporting CP B 0-1 Vitoria Setubal 0-1

22:59 Vitoria Guimaraes B 3-1 Montalegre 1-0

17:00 Real Sport Clube Queluz 1-0 FC Caldas 0-0

20:00 1 Southampton U23 0-2 Burnley U23 0-1

20:00 Liverpool U23 0-4 Leeds United U23 0-2

18:00 Chelsea U23 1-6 Arsenal U23 1 0-4

01:00 Camboriu SC 1-2 Barra FC 1 0-2

18:00 Shakhtar Donetsk U19 1-4 Inter Milan U19 0-0

20:00 Aigle Noir 2-1 Musongati FC 0-0

20:00 Rukinzo FC 1-2 Flambeau de LEst 0-1

14:15 Joondalup United 3-1 Quinns FC 2-0

22:00 Ideal 1-0 Belenenses 0-0

22:00 Maritimo B 2-0 Sal gadacz 1-0

21:00 Leca 1-0 GDSC Alvarenga 0-0

21:00 Coruchense 3-2 O.Elvas 1 1-1

21:00 Gondomar 5-0 CD Gouveia 1-0

21:00 Valadares Gaia FC 4-1 Ferreira de Aves 1 2-1

21:00 1 Forjaes 1-6 Vera Cloud Dinse 0-3

21:00 Sintrense 1-1 Pero pinheiro 1-0

21:00 Tirsense 0-0 USC Paredes 0-0

21:00 Lusitanos 3-1 CSD Camara Lobos 1 2-1

21:00 Pinhalnovense 1-0 Mokala Pancheners 0-0

21:00 Salgueiros 1-0 Vila Mea 0-0

21:00 1 Benfica C.Branco 1-1 CG Vitoria Sernache 0-1

21:00 Sacavenense 2-0 Loures 1-0

21:00 AD Castro Daire 0-0 Sp. Espinho 0-0

21:00 2 Merelinense 1-1 Limianos 0-0

21:00 Marinhense 1-3 Sertanense FC 0-0

21:00 Marr Tino 1-0 Vila Mea 1-0

21:00 Louletano 2-1 Esp. Lagos 0-1

20:30 GD Fontinhas 2-2 Aidan Heinus 0-1

19:00 1 Barreirense 1-2 Olhanense SC 1 1-1

16:00 ARC Oleiros 1-0 Praiense 1 1-0

22:59 Antigua GFC (W) 3-0 CSD Barcena FF (w) 2-0

22:59 UTS Union Touarga Sport Rabat 0-2 Chabab Ben Guerir 0-0

22:59 TAS de Casablanca 1-1 JSM Jeunesse Sportive El Massi 0-0

22:59 Kawkab de Marrakech 2-3 Stade Marocain du Rabat 0-0

19:45 Al-Hilal (Youth) 2-1 Al-Faisaly Harmah Youth 0-0

12:00 Omiya Ardija (W) 1-1 Albirex Niigata (w) 0-1

19:00 Honka Espoo 0-0 HJK Helsinki 0-0

00:00 CD Platense Zacatecoluca Reserves 0-0 Jocoro FC Reserves 1 0-0

21:45 KS Perparimi Kukesi 3-1 Kastrioti Kruje 1-1

18:45 KF Tirana 1-1 Egnatia 0-0

15:30 Rapid Vienna (Youth) 2-1 Grazer AK 0-1

02:00 Hamrun Spartans 0-1 Balzan FC 0-1

00:00 Sliema Wanderers FC 2-3 Gudja United 2-1

22:00 Birkirkara FC 1-1 Floriana F.C. 0-1

19:00 Kenya Police FC 1-0 Vihiga United 1-0

04:00 Tupynambas 0-0 Democrata 0-0

02:00 1 Villa Nova-MG 2-0 Nacional AC MG 2 0-0

21:00 GOSK Gabela 2-0 FK Radnik Hadzici 1-0

22:59 Santos Laguna U20 4-2 Puebla U20 0-0

21:00 Monterrey U20 0-1 Tigres UANL U20 0-0

21:00 CDSyC Cruz Azul U20 1-1 Queretaro U20 0-0

22:00 Bistra 4-0 NK Vrbovec 2-0

21:30 Urania 0-3 Nk Neretvanac Opuzen 0-0

21:30 NK Bedem Ivankovo 2-1 NK Slavonac Bukovlje 1-0

16:00 Trnje 3-2 NK Tresnjevka 1-2

19:30 Malaysia (w) 0-4 Thái Lan (nữ) 0-3

17:00 Bangladesh (w) 0-5 Jordan (w) 0-2

01:15 SC Maccabi Ashdod 2-0 Hapoel Ashkelon 0-0

21:00 Maccabi Herzliya 0-2 Shimshon Kafr Qasim 0-0

21:00 Hapoel Kaukab 2-1 Hapoel Herzliya 0-0

20:30 Bnei Eilat 2-3 Hapoel Bnei Lod 1-0

20:30 Maccabi Yavne 1-1 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 0-1

20:30 Ironi Tiberias 2-1 Rubi Shapira 0-1

20:15 Hapoel Holon Yaniv 1-1 Hapoel Bikat Hayarden 1-1

20:00 Maccabi Shaarayim 0-0 Hapoel Kfar Shalem 0-0

22:00 CSD Solola 3-0 Nueva Concepcion 1 1-0

04:00 2 Matagalpa FC 0-1 Gutierrez Nicaragua 1 0-0

04:00 1 FC Cofradia 4-2 CD El 26 1-1

21:00 CS Municipal 4-3 Tipitapa 1-2

21:00 Deportivo Masaya 3-0 Sapoa FC Cardenas 0-0

21:00 1 IBV Vestmannaeyjar 1-2 Vestri 1-0

06:30 Fort Lauderdale Strikers 2-2 Tormenta FC 2-1

06:00 North Texas SC 2-2 Omaha 1-1

06:00 Greenville Triumph 3-3 FC Tucson 2-2

06:00 North Carolina State 0-3 Duke 1 0-2

20:00 Nykobing FC 4-1 Jammerbugt 0-1

18:00 Hvidovre IF 3-2 Vendsyssel 3-0

15:00 Newmarket SFC 2-1 Ripley Valley FC 2-1

22:59 Apollon Limassol FC 2-1 APOEL Nicosia 2-1

02:30 CD Barrio Mexico 0-1 Puerto Golfito 0-0

19:00 Ararat-Armenia B 0-0 Gandzasar Kapan 0-0

19:00 Alashkert B Martuni 0-2 Shirak 0-0

21:00 UNA Strassen 2-2 Fola Esch 1 1-1

21:00 Rodange 91 1-4 Red Boys Differdange 1-1

07:00 Liga Dep. Universitaria Quito 3-2 Club Sport Emelec 2-2

04:30 Tecnico Universitario 0-0 Manta FC 0-0

02:00 1 Olmedo Riobamba 2-5 Mushuc Runa 2-3

18:00 Gornik Zabrze (Youth) 4-1 SMS Lodz Youth 0-0

17:00 Stal Rzeszow Youth 1-3 Polonia Warszawa (Youth) 1-0

17:00 Slask Wroclaw U21 2-0 Arka Gdynia (Youth) 0-0

22:00 UD Logrones 1-0 Real Union Irun 1-0

22:00 Sabadell 1-3 Barcelona B 0-0

22:00 Real Balompedica Linense 0-4 Algeciras 0-2

22:00 CF Talavera de la Reina 0-0 Calahorra 0-0

17:00 Celta vigo b 2-1 Racing Santander 1-1

17:00 Sevilla Atletico 1-3 CD Alcoyano 1-2

17:00 CF Internacional De Madrid 3-2 Cultural Leonesa 1-1

17:00 Real Madrid Castilla 2-1 Gimnastic Tarragona 1-0

13:00 Centenary Stormers Reserves 0-3 Albany Creek Reserve 0-2

12:00 Mount Gravatt Hawks SC (R) 0-2 The Lakes Reserves 0-2

19:00 FSV Frankfurt U17 2-2 Reutlingen(U17) 0-0

18:00 SG Unterrath U17 1-5 Bochum U17 0-0

17:30 Hamburger SV U17 3-0 Werder Bremen U17 2-0

17:00 SC Paderborn 07 U17 3-0 FC Hennef 05 U17 0-0

16:00 FSV Mainz 05 U17 1-1 Eintracht Frankfurt U17 0-0

16:00 RW Essen U17 2-0 Fortuna Koln U17 0-0

16:00 Hannover 96 U17 2-1 FC Erzgebirge Aue U17 0-0

16:00 SV Wehen Wiesbaden U17 2-4 FC Heidenheim U17 0-0

00:00 UD San Pedro 2-0 Atletico Porcuna CF 1-0

00:00 CD Don Alvaro 2-1 CF Trujillo 1-1

00:00 CD Torreperogil 0-1 UD Marbella 0-1

00:00 UE Sants 0-1 Girona B 0-1

00:00 1 CD Guadalajara 0-0 CD Torrijos 0-0

00:00 CD Roda 1-0 Torrent C.F 1-0

23:30 Miguelturreno 4-0 AD Hogar Alcarreno 1-0

23:30 CD Badazus II 1-1 CD Azuaga 0-0

23:30 Ciudad Rodrigo 1-0 Salmantino II 0-0

23:30 Jerez Industrial CF 1-0 EMD Aceuchal 0-0

23:30 Arroyo Club Polideportivo 0-0 UP Plasencia 0-0

23:30 UE Vilassar de Mar 0-0 CE Manresa 0-0

23:15 ED Moratalaz 3-3 Rayo Vallecano B 0-2

23:15 Deportiva Minera 3-1 Mazarron CF 3-1

23:15 CD El Palo 0-1 Juventud Torremolinos CF 0-0

22:59 1 Real Avila CF 0-0 Almazan 1 0-0

22:59 Mallorca B 2-1 CD Serverense 0-1

22:59 CD Colindres 1-0 UC Cartes 0-0

22:59 Epila CF 3-1 Biescas 0-0

22:59 CD Guijuelo 2-0 Arandina 2-0

22:59 UCAM Cartagena 0-1 CD Bala Azul 0-0

22:59 UD Los Garres 0-0 Huercal 0-0

22:59 UD Los Barrios 0-0 Conil CF 0-0

22:59 Racing Murcia 1-4 Yeclano Deportivo 0-1

22:59 La Union CF 1-2 FC Cartagena B 1-1

22:59 Quintanar Del Rey 2-1 Manchego Ciudad 1-1

22:59 Haro Deportivo 1-0 Vianes 0-0

22:59 CF Vimenor 1-0 Atletico Albericia 0-0

22:59 RSD Alcala Henares 0-0 CF Pozuelo Alarcon 0-0

22:59 SD Textil Escudo 0-0 Barreda Balompie 0-0

22:59 CA Monzon 0-0 CD Robres 0-0

22:59 Gimnastica Torrelavega 3-1 Associacao Naval 1 2-1

22:59 Sant Andreu 2-0 Pobla De Mafumet CF 0-0

22:59 CF Noia 0-3 Deportivo La Coruna B 0-0

22:59 CD Arnedo 5-0 Cenicero 2-0

22:30 Tudelano 1-2 Casalarreina 0-0

22:30 Atletico Arnoia 1-1 UD Somozas 0-0

22:30 Racing Villalbes 3-2 Sofan 1-0

22:30 CDFC La Calzada 1-0 Yague CF 0-0

22:30 Utebo FC 2-2 CD Binefar 1-1

22:30 SD Deusto 2-4 CD Victoria 1-1

22:30 CA Cirbonero 0-0 Azkoyen 0-0

22:30 AD San Clemente 0-1 CP Villarrobledo 0-0

22:30 Huracan Balazote 3-4 CD Tarancon 1 1-0

22:30 Barbastro 1-0 Bell Bridget 0-0

22:30 Viveiro CF 0-0 Deportivo Ourense 0-0

22:15 CD Mosconia 1-0 CD Lealtad 1-0

22:00 SD Torina 1-0 U.M. Escobedo 0-0

22:00 Selaya FC 0-0 AD Siete Villas 0-0

22:00 CF Rapid De Murillo 0-2 CD Anguiano 0-0

22:00 CF Peralada 2-1 Grama 0-0

22:00 SD Noja 1-1 CD Guarnizo 0-0

22:00 UE Olot 4-3 Figueres 0-0

22:00 Portugalete 6-0 Tolosa 0-0

22:00 Beti Gazte 0-1 Leioa 0-0

22:00 Aurrera Ondarroa 1-0 SD San Ignacio 0-0

22:00 Silla CF 2-1 Villarreal C 1 0-1

21:00 Ursaria 1-1 Alcorcon B 1-1

20:45 Numancia B 2-0 Colegios Diocesanos 0-0

18:30 Tenisca 1-1 Villa Santa Brigida 0-0

18:00 Lanzarote 3-0 UD Gran Tarajal ST 3-0

18:00 La Quadra 1-2 Las Palmas C 1-0

18:00 UD Las Zocas 0-1 CD Atletico Paso 0-0

18:00 CD Vera 1-0 Marino 1 1-0

17:30 Silva SD 1-0 CF Alondras 0-0

17:30 EC Granollers 2-3 FC Asco 1-1

17:00 LHospitalet 0-0 CP San Cristobal 0-0

17:00 UD Tomares 1-3 CD Utrera 1-3

17:00 CF Soller 2-0 Inter Ibiza 0-0

17:00 CD Azuqueca 0-0 Albacete B 0-0

17:00 Rapido de Bouzas 1-1 Juvenil Ponteareas 0-0

17:00 Recreativo Huelva 2-0 AD Ceuta FC B 1-0

17:00 Malaga B 1-1 UD Torre del Mar 0-0

17:00 Olivenza FC 2-2 AD Llerenense 0-2

17:00 1 CD Estradense 2-4 CD Barco 2-0

17:00 CD Berceo 0-4 Alfaro 0-1

17:00 CD Binissalem 3-1 Portmany 0-0

17:00 AD Cartaya 0-1 CA Antoniano 1 0-0

17:00 SD Navarro CF 0-3 CD Tuilla 0-1

17:00 Real Titanico Laviana 0-1 Luarca CF 0-0

17:00 CD Covadonga 3-2 the Sith 0-1

17:00 Almeria B 2-1 CD Alhaurino 0-0

17:00 Villaviciosa Odon 3-1 RCD Carabanchel 1 0-0

17:00 CD Huetor Vega 2-2 Huetor Tajar 1-2

17:00 Puente Genil 1-2 CD Gerena 1-2

17:00 CD Pozoblanco 1-1 Xerez Deportivo 1-1

17:00 Ibiza Sant Rafel 2-3 CD Manacor 1-2

17:00 CD Llanes 2-1 Sporting de Gijon B 1-1

17:00 UD Gijon Industrial 3-2 EI San Martin 1-0

17:00 CD Diocesano 0-3 Moralo CP 0-2

17:00 UE Castelldefels 0-2 FC Vilafranca 0-1

16:30 CD Miajadas 1-2 SP Villafranca 1-1

16:30 Extremadura B 0-0 CD Calamonte 0-0

16:30 Cultural de Durango 3-0 Anaitasuna 2-0

16:30 Alaves B 2-1 Uritarra 1-0

16:30 Real Zaragoza B 1-1 CF Illueca 0-0

16:30 Calahorra B 4-2 CA River Ebro 1-1

16:30 Cordoba B 1-0 Lucena CF 1-0

16:30 Giner Torrero 1-1 CD Caspe 0-0

16:30 CD Carinena 0-2 Santa Anastasia 0-0

16:30 SD Borja 0-1 CD Cuarte Industrial 0-0

16:30 Villaverde Boetticher CF 0-1 Atletico de Madrid B 0-1

16:30 1 CF Trival Valderas 0-1 Las Rozas 1 0-1

16:30 Lorca Deportiva FC 2-0 CD Bullense 0-0

16:30 Getafe B 3-1 Torrejon CF 2-0

16:30 Parla Escuela 6-0 CD Galapagar 1 3-0

16:30 CD Illescas 3-1 Almansa 2-0

16:30 Real Oviedo B 6-1 UP Langreo B 5-0

16:15 CD Basconia 0-2 Urduliz FT 0-0

16:00 Santutxu FC 1-1 Amurrio 1-0

16:00 Murcia B 1-0 Ciudad de Murcia 0-0

16:00 Fuenlabrada B 1-1 CDF Tres Cantos 0-1

00:00 Concorde 4-0 ASC Kara 1-0

00:00 Al-Ahli tripoli 4-0 Hay Al Wadi 2-0

22:30 MC Breweries 0-2 Binga 0-0

22:00 Ashanti Golden Boys 2-4 Bayelsa United 0-3

21:05 Interclube Luanda 3-0 Mafunzo FC 1 0-0

21:00 Calor de San Pedro 1-2 ASFA-Yennega 0-1

20:00 Kabwe Warriors 1-2 CFFA 1-1

19:00 Ethiopia Bunna 1-3 Revenue Authority 0-1

12:10 Honiara City FC 1-3 FC Isabel United 0-2

18:00 FK Kauno Zalgiris II 0-1 Lietava Jonava 0-1

21:00 Lothian Hutchison 2-2 Edinburgh University FC 0-2

16:00 UTA Arad U19 4-0 LPS Bihorul Oradea U19 1-0

16:00 1 Concordia Chiajna U19 4-5 Steaua Bucuresti U19 2-0

16:00 CFR Cluj U19 2-1 ACS Kids Tampa Brasov U19 0-0

16:00 ACS Bucharest U19 0-2 LPS Buzau U19 0-0

21:00 MFK Rusovce 2-0 Malacky 1-0

21:00 Dunajska Luzna 5-1 SFM Senec 1 3-1

21:00 FK Slovan Most pri Bratislave 1-6 Tomasov 1-3

20:00 FK Belusa 3-3 OFK Malzenice 2-1

20:00 Rakytovce 3-1 MFK Zarnovica 1-1

20:00 TJ Tatran Oravske Vesele 3-1 Dolny Kubin 1 1-1

20:00 Mladost Kalsa 1-1 Slavia TU Kosice 0-0

20:00 Spisske Podhradie 0-3 Pokrok SEZ Krompachy 1 0-1

20:00 Liptovska Stiavnica 2-0 Tatran Krasno nad Kysucou 2-0

19:37 TeslaStropkov 3-1 Tatran Presov 1-1

15:30 Poprad 3-0 OFK-SIM Raslavice 2-0

21:00 Syrianska Eskilstuna IF 1-4 Motala AIF FK 1-1

20:00 Karlstad BK B 0-1 IK Oddevold 0-1

19:00 2 Nykopings BIS 4-5 Syrianska FC 1 0-5

18:00 Vinbergs IF 2-2 BK Astrio 1-1

18:00 KSF Prespa Birlik 4-1 Eslovs BK 3-0

18:00 FC Gute 0-2 IFK Osterakers Fk 0-1

00:00 Atletico Mancha real 2-0 Toledo 1 0-0

00:00 CF La Nucia 0-0 Suokuaili Moss 0-0

00:00 Ejido 0-1 Atletico Pulpileno 0-0

00:00 Eldense 1-1 UD Alzira 0-0

00:00 Aguilas CF 2-0 CD Marchamalo 1-0

00:00 Don Benito 0-0 CD San Roque de Lepe 0-0

00:00 Lleida 0-2 CE Europa 0-1

00:00 CS Puertollano 0-0 UD Levante B 1 0-0

23:30 Real Murcia 2-0 CF Intercity 1-0

23:30 CD Coria 0-3 Cordoba 0-2

22:59 CD Artistico Navalcarnero 1-0 coruxo FC 0-0

22:59 Xerez Deportivo FC 2-0 Villanovense 1-0

22:59 Sestao 2-1 AD San Juan 1-0

22:59 Cerdanyola del Valles 2-1 AE Prat 0-0

22:59 Velez CF 0-0 Merida AD 0-0

22:59 Terrassa 1-1 Numancia 0-0

22:59 Naxara 0-1 CD Ardoi Draw 0-1

22:00 Compostela 3-1 Mostoles 2-0

22:00 Arosa SC 0-0 UD Llanera 0-0

22:00 Pena Sport 1-3 Rio Sports 1-1

22:00 SD Gernika 2-3 SD Laredo 1-1

22:00 CF Salmantino 0-0 Bergantinos CF 1 0-0

22:00 CD Cayon 0-1 Burgos Promesas 0-0

22:00 1 Pontevedra 1-2 Leganes B 0-1

18:00 UD Tamaraceite 0-2 Antequera CF 0-0

18:00 UD San Fernando 0-1 CD Mensajero 0-0

17:30 Osasuna B 1-1 Real Sociedad C 1-1

17:00 CD Cristo Atletico 1-1 AD Union Adarve 1 0-0

17:00 SD Ejea 1-1 SD Huesca II 1-0

17:00 CD Ebro 1-1 Andratks 1-1

17:00 Teruel 2-2 Ibiza Islas Pitiusas 1-1

17:00 SCR Pena Deportiva 3-0 Brea 2-0

17:00 AD Ceuta 0-0 Las Palmas Atletico 0-0

17:00 Formentera 1-1 SD Tarazona 0-0

17:00 Real Aviles 1-1 G. Segoviana 1-1

17:00 RCD Espanyol B 1-0 CF Badalona 0-0

16:00 CD Montijo 0-0 Panaderia Pulido 0-0

22:59 Olympiada Lympion 0-1 Ahironas Liopetriou 0-0

22:59 Karmiotissa Polemidion 0-1 Omonia 29is Maiou 0-0

22:59 Ermis Aradippou 1-1 Onisilos Sotiras 0-0

11:00 Nippon Sport Science Universit (w) 0-5 Setagaya Sfida (w) 0-1

13:00 Orca Kamogawa FC (w) 2-2 Cerezo Osaka Sakai (w) 1-1

20:00 Stade Nyonnais 1-1 Breitenrain 0-1

19:30 SC Cham 1-2 FC Rapperswil-Jona 1-0

20:00 PK-35 Vantaa 3-1 MP MIKELI 2-0

20:00 RoPS Rovaniemi 3-3 KPV 0-2

20:00 Ekenas IF Fotboll 2-3 Vaasa VPS 0-2

20:00 MuSa 1-5 Jaro 1-2

20:00 Gnistan Helsinki 1-0 JIPPO 0-0

20:00 Klubi 04 Helsinki 2-4 TPS Turku 1-2

13:15 Southside Eagles 1-1 SWQ Thunder 0-0

13:15 Sunshine Coast FC 2-1 Souths United 1-0

08:00 CD Vida 1-0 Honduras Progreso 1 0-0

07:00 1 Real Espana 0-1 Marathon 0-0

05:00 Platense 2-3 Real Sociedad Tocoa 0-1

05:00 Lobos UPNFM 2-2 CD Motagua 0-1

19:00 FC Metalurgi Rustavi 5-1 WIT Georgia Tbilisi 3-1

19:00 Gareji Sagarejo 3-2 Merani Martvili 0-1

19:00 FC Sioni Bolnisi 2-0 Chikhura Sachkhere 1-0

19:00 FC Shevardeni 1-1 FC Gagra 1-0

19:00 Baia Zugdidi 1-4 FC Merani Tbilisi 0-1

14:30 1 Hong Kong FC 1-2 Southern District 1-1

20:00 SV Preussen 09 Reinfeld 1-0 Eutin 08 1 0-0

20:00 SV Frisia 03 2-1 TSB Flensburg 0-0

19:00 SV Todesfelde 1-1 SV Eichede 0-0

21:10 Argentino Mendoza (W) 0-1 Andes Talleres (W) 0-1

20:00 1 Guingamp U19 0-3 Nantes U19 0-1

20:00 Feignies U19 2-3 Evreux U19 0-0

20:00 Lyon U19 2-3 StrasbourgU19 1-0

20:00 Amiens U19 1-2 Lille U19 0-2

20:00 Drancy U19 2-0 St Pryve St Hilaire U19 0-0

20:00 Marseille U19 0-2 Saint Etienne U19 0-0

20:00 Chambly FC U19 0-1 Valenciennes US U19 0-1

20:00 Cannes AS U19 3-2 Toulon U19 0-0

20:00 Concarneau U19 2-1 Tours U19 1 0-1

20:00 U19 PSG 2-0 Montfermeil U19 1-0

20:00 Laval U19 0-0 Avranches U19 0-0

20:00 Caen U19 2-1 Orleans US 45 U19 0-0

20:00 Le Havre U19 1-0 LensU19 0-0

20:00 Toulouse U19 2-0 Montpellier U19 2-0

20:00 Pontarlier U19 0-1 Nancy U19 0-0

20:00 Dijon U19 0-2 Paris FC U19 0-0

20:00 SochauxU19 1-0 Torcy U.S U19 0-0

20:00 SPA Merignacais U19 3-1 USSA Vertou (U19) 0-0

20:00 Pieve di Lota U19 1-3 Ajaccio U19 0-0

20:00 Istres U19 5-1 NimesU19 0-0

20:00 AuxerreU19 2-1 Bourg Peronnas U19 0-0

16:00 Monaco U19 1-1 Colomiers U19 1 0-0

16:00 Brest Stade U19 2-2 Angers SCO U19 0-0

16:00 Le Mans U19 2-2 Bordeaux U19 0-0

16:00 Metz U19 2-2 Clermont U19 1-1

16:00 Volos Nps U19 1-4 Atromitos U19 1-2

02:00 Guarani de Trinidad 1-0 Fulgencio Yegros 1-0

21:00 resistencia SC 2-1 Atyra FC 1-1

21:00 Deportivo Capiata 0-0 2 de Mayo PJC 0-0

16:00 Kidderpore SC 0-5 Calcutta Customs 0-1

16:00 George Telegraph FC 2-0 Peerless SC 1-0

21:30 Al-Tadhmon 1-3 Qalali 0-2

21:30 Al-Shabbab 0-0 Sitra 0-0

21:30 FC Neftci Baku 3-0 Keshla FK 1-0

02:00 Vasco da Gama 1-1 Cruzeiro (MG) 1-0

21:15 KoldingQ II (w) 3-4 IF Lyseng (w) 1-2

20:30 Vejle (w) 0-1 Aarhus 1900 (w) 0-0

00:00 Decic Tuzi 0-1 Mornar 0-0

22:59 FK Sutjeska Niksic 0-0 OFK Petrovac 0-0

22:00 SC Austria Lustenau B 3-3 Sc Rothis 2-1

21:00 FC Brauerei Egg 1-3 Dornbirner SV 0-0

21:00 SV Ried B 1-0 Sturm Graz (Youth) 1-0

21:00 RW Rankweil 1-3 Rotenberg 1-2

21:00 FC Kitzbuhel 3-2 SV Hall 2-1

19:30 Trenkwalder Admira (Youth) 2-2 FC Magna Wiener Neustadt 2-1

15:30 WSG Swarovski Tirol B 0-1 SV Fugen 0-0

22:00 Mamelodi Sundowns 3-0 TS Galaxy 0-0

20:00 Moroka Swallows 0-3 Supersport United 0-0

23:30 Al Rayyan Reserves 1-3 Al Wakra Reserves 1-1

23:30 Al-Ahli Doha U23 0-0 Al Gharafa U23 0-0

23:30 Umm Salal U23 4-1 Al Khor Reserves 2-0

18:00 Bologna U20 1-3 Inter Milan U20 0-0

15:45 Sampdoria Youth 2-2 Atalanta U20 0-0

15:45 Cagliari U19 2-1 Fiorentina U20 1-0

16:00 FK Humenne U19 3-1 Spisska Nova VesU19 2-1

16:00 Trencin U19 5-0 MFK Zemplin Michalovce U19 2-0

21:00 NK Podvinci 2-0 NK Smarje pri Jelsah 0-0

21:00 NK Fama Vipava 4-0 Postojna 1-0

19:00 TuPS 1-1 FC Kuusysi 1-1

19:00 Saaksjarven Loiske 1-2 Pato 1-1

19:00 Stuttgarter Kickers Sv U19 1-3 Nurnberg U19 1-1

19:00 Kaiserslautern U19 3-0 Greuther Furth U19 0-0

16:00 Wuppertaler SV Borussia U19 2-1 Fortuna Koln U19 0-0

16:00 Viktoria koln U19 2-2 RW Oberhausen U19 1-1

16:00 Fortuna Dusseldorf U19 0-1 Schalke 04 U19 0-0

16:00 Borussia Dortmund U19 3-1 Paderborn U19 2-1

16:00 SpVgg Unterhaching U19 2-1 FSV Mainz 05 U19 1-0

16:00 1 Werder Bremen U19 2-4 Union Berlin U19 2-3

16:00 RB LeipzigU19 4-0 VfL Osnabruck U19 2-0

16:00 VfL Bochum U19 1-1 Preuben Munster U19 1-0

16:00 Monchengladbach U19 0-1 Rot-Weiss Essen U19 0-0

20:10 Deportivo Espanol U20 3-1 Canuelas FC U20 0-1

20:00 Sacachispas U20 0-3 Talleres Remedios U20 0-2

20:00 Deportivo Laferrere U20 1-3 San Martin Burzaco U20 0-0

20:00 Los Andes U20 1-0 UAI Urquiza U20 0-0

20:00 3 Club Comunicaciones U20 1-1 Villa San Carlos U20 0-0

22:00 Rigas Futbola skola 1-1 Riga FC 1 0-0

90phút [1-1], 120phút [3-1],

19:00 FK Liepaja 2-0 FK Valmiera 0-0

00:00 HB Torshavn 4-1 EB Streymur 1-1

21:00 KI Klaksvik 4-0 07 Vestur Sorvagur 2-0

21:00 NSI Runavik 7-2 TB/FCS/Royn 3-0

21:00 B36 Torshavn 5-0 IF Fuglafjordur 2-0

21:00 Vikingur Gotu 3-1 Toftir B68 3-0

07:00 Deportivo Xinabajul 2-0 Puerto San Jose 2-0

04:00 Chimaltenango FC 1-1 CSD Agua Blanca 1-0

03:00 Plataneros La Blanca 2-1 Coatepecano IB 2-1

00:00 Deportivo Sanarate 1-2 Juventud Pinulteca FC 1-1

00:00 Bokelj Kotor 2-0 FK Grbalj Radanovici 1-0

00:00 OFK Titograd 1-2 FK Berane 0-0

22:30 FK Mladost DG 1-1 Jedinstvo Bijelo Polje 0-1

21:30 OSK Igalo 3-0 Cetinje 0-0

21:30 Arsenal Tivat 2-2 KOM Podgorica 1-0

14:40 Wofoo Tai Po 2-2 Sham Shui Po 0-0

14:30 North District FC 0-1 Yuen Long FC 0-0

14:30 Metro Gallery 0-4 Wing Yee FT 0-1

14:30 South China AA 4-5 Shatin SA 1-2

12:30 Kai Jing 3-0 Central Western District RSA 2-0

12:30 Happy Valley 1-2 Wong Tai Sin 0-1

12:30 Citizen 1-4 Eastern District SA 0-0

23:30 Hapoel Afula 0-0 Hapoel Iksal 0-0

23:30 Bnei Yehuda Tel Aviv 2-4 Hapoel Rishon Lezion 0-2

23:30 AS Ashdod 5-1 Hapoel Ramat Gan 1 1-0

23:30 Sectzya Nes Ziona 2-0 Ironi Nir Ramat HaSharon 0-0

23:30 Kafr Qasim 2-1 Maccabi Bnei Raina 1-1

23:30 Hapoel Raanana 1-3 Hapoel Akko 1-0

23:30 Hapoel Umm Al Fahm 3-1 Maccabi Ahi Nazareth 1-1

23:30 Hapoel Kfar Saba 1-1 Beitar Tel Aviv Ramla 1-0

22:00 Portugal Indoor Soccer 3-3 Morocco Futsal 2-1

22:00 1 Solomon Islands Soccer 4-9 Thailand Futsal 1-3

20:00 Czech Republic Indoor Soccer 1-1 Viet Nam Futsal 0-0

20:00 Brazil Futsal 5-1 Panama Futsal 2-0

13:00 Ban Di Tesi Iwaki 1-5 Honda FC 1-4

03:00 ES Setif 3-0 Fortune FC Gambia 1 2-0

03:00 CR Belouizdad 2-0 Akwa United 0-0

00:00 ASEC MIMOSAS 1-0 Teunhueth FC 0-0

00:00 Al Merreikh 1-0 Express FC 0-0

22:59 Al ittihad(LBY) 2-0 Kmka 0-0

22:30 Asokara 2-1 LPRC Oilers 1-0

22:00 Accra Hearts of Oak 2-0 CI Kamsar 0-0

22:00 Al-Hilal Omdurman 1-1 Fasil Kenema 1-0

22:00 Rivers United 1-0 Young Africans 0-0

21:30 AS Otoho 1-0 UD Songo 1 0-0

20:15 Maniema Union 2-0 Bouenguidi Sports 2-0

20:00 APR FC 2-1 Mogadishu City 0-1

15:00 Khovd 4-0 Khukh Chononuud 1-0

20:00 Trables Sports Club 0-0 Al-Nejmeh 0-0

19:30 Al Bourj 1-1 Tadamon Sour 1-1

18:00 Naestved 4-0 Middelfart G og 2-0

19:30 1 Ferroviario Beira 2-0 CD Matchedje 0-0

01:30 USD Virtus Verona 1-1 Legnago Salus 1-0

22:30 A.S Andria Bat 1-1 Vibonese 1-0

22:30 Lecco 1-0 Feralpisalo 0-0

22:30 JuventusU23 0-2 Pro Vercelli 0-1

22:30 1 Albinoleffe 1-0 Mantova 0-0

22:30 Imolese 0-0 Robur Siena S.S.D. 0-0

22:30 Fermana 0-4 Modena 0-1

22:30 Carrarese 2-1 Grosseto 0-1

22:30 Ancona 2-0 Pontedera 0-0

22:30 Viterbese 0-1 Cesena 0-0

22:30 Teramo 1-2 Vis Pesaro 1-0

22:30 Seregno 0-1 Renate AC 0-1

22:30 Montevarchi 1-2 Pescara 0-1

22:30 Lucchese 2-1 Olbia 0-1

19:30 Latina 1-1 Foggia 1 0-1

19:30 1 Piacenza 1-1 Pro Patria 0-0

19:30 Padova 2-0 Triestina 1-0

19:30 Catania 1-2 Bari 0-0

19:30 Messina 1-0 Francavilla 1 0-0

19:30 Potenza 1-1 Nuova Monterosi 0-0

19:30 1 Turris Neapolis 0-1 AZ Picerno ASD 0-0

19:30 Trento 1-0 Giana 1 1-0

19:30 Palermo 0-0 Catanzaro 0-0

19:30 SudTirol 1-0 Us Pergolettese 0-0

19:30 Paganese 2-1 Taranto Sport 1-0

17:00 HPS (w) 3-1 PK-35 RY (w) 2-0

20:00 SV Atlas Delmenhorst 1-2 Oldenburg 0-2

20:00 VfV Borussia 06 Hildesheim 3-1 HSC Hannover 2-0

19:00 Altona 93 2-4 Phonix Lubeck 2-1

19:00 SG Sonnenhof Grossaspach 1-4 TSG Balingen 0-1

19:00 1 Fortuna Koln 0-0 Fortuna Dusseldorf (Youth) 0-0

19:00 Bonner 1-1 Alemannia Aachen 0-0

19:00 SSV Ulm 1846 2-1 Hessen Kassel 0-0

19:00 1 Kickers Offenbach 2-0 Astoria Walldorf 1-0

18:30 ZFC Meuselwitz 1-3 Berliner AK 07 0-2

18:00 SV Tasmania Berlin 3-3 FSV Union Furstenwalde 2-0

18:00 Eilenburg 1-1 FC Lokomotive Leipzig 0-0

22:00 Red Bull Salzburg 2-0 Rapid Wien 0-0

19:30 SG Austria Klagenfurt 1-1 LASK Linz 0-1

19:30 Sturm Graz 5-0 WSG Wattens 2-0

23:30 FC Ordino 0-4 Inter Club Escaldes 0-2

21:00 Atletic Club D Escaldes 1-1 Sant Julia 1 0-1

18:30 UE Santa Coloma 2-1 FC Santa Coloma 2-0

16:00 UE Engordany 3-1 CE Carroi 2-1

20:00 Bregalnica Stip 2-0 FK Tikves Kavadarci 0-0

20:00 Pelister Bitola 0-0 Academy Pandev 0-0

20:00 FK Shkupi 3-0 Borec Veles 2-0

20:00 Renova Cepciste 1-0 FC Struga Trim Lum 1 0-0

20:00 Olimpus Skopje Balashikha 0-2 FK Shkendija 79 0-1

20:00 1 FK Makedonija Gjorce Petrov 0-2 Rabotnicki Skopje 0-0

22:59 Zimbru Chisinau 1-1 Sheriff Tiraspol 0-1

18:30 Paktako 79 3-0 FC Neftgazmontaj 0-0

18:30 Zaamin 5-1 Lokomotiv BFK 0-0

18:30 FC Zhomboy 1-2 Jizak 0-0

18:00 FC Lochin 0-5 FC Bunyodkor II Chrichik 0-1

01:00 KVSK Lommel 3-1 Lierse 1-0

21:00 Westerlo 2-2 KMSK Deinze 0-1

04:00 Manati FC 1-1 CSYD Carcha 1-1

20:05 Sama Al Sarhan 3-0 Ethad Al-Ramtha 0-0

20:00 AL-Sareeh 2-0 AL-Karmel 2-0

20:00 Sona 1-0 A.C. Crema 1908 0-0

20:00 Franciacorta 1-3 Ponte San Pietro 1-2

20:00 Carbonia 1-1 USD Latte Dolce 0-1

20:00 Rimini 3-0 Prato 1-0

20:00 Fossano Calcio 0-2 Ligorna 0-0

20:00 ASD Seravezza Calcio 1-2 Lentigione 1-0

20:00 ACD Campodarsego 4-1 AC Este 1 2-1

20:00 Recanatese 0-4 Tolentino 0-1

20:00 FC Lamezia Terme 2-0 ASD Troina 1-0

20:00 GSD Ambrosiana 0-3 Azy based nano Bo 0-2

20:00 Real Calepina FC 1-1 ASD Brusaporto 0-0

20:00 FBC Gravina 1-2 Casarano 0-0

20:00 Asd Pineto Calcio 1-2 Castelnuovo 0-2

20:00 SC Caronnese 1-1 Sanremese 0-1

20:00 Novara 1-1 Asti 0-0

20:00 Correggese Calcio 1-1 SCD Progresso Calcio 1-0

20:00 ASD Muravera 3-2 Atletico Uri 1-0

20:00 Vastogirardi 1-2 Castelfidardo 0-0

20:00 Montebelluna 1-3 San Martino Speme 1-1

20:00 Citta Di S. Agata 1-2 Trapani 0-0

20:00 AS Ostia Mare 0-0 Cynthiabalonga 1 0-0

20:00 Vis Nova Giussano 0-1 US Breno 0-0

20:00 Mezzolara 0-0 Borgo San Donnino 0-0

20:00 Chieri 3-1 Borgosesia 0-0

20:00 US Folgore Caratese 2-0 Olginatese 1-0

20:00 1 Lavagnese 1-2 A.S. Varese 1 1-2

20:00 USD Bitonto 2-2 Rotonda 2-0

20:00 US Pianese 1-0 Scandicci 0-0

20:00 Arconatese 2-1 USD Casatese 1-1

20:00 USD Pont Donnaz 1-0 Sestri Levante 0-0

20:00 Gozzano 1-1 ASD Imperia 0-0

20:00 ASD Licata 1-0 FC Messina 0-0

20:00 Vis Artena 0-2 Afragolese 1944 0-0

20:00 ACSD Saluzzo 1-1 A.S.D. Bra 0-0

20:00 ASD San Luca 2-1 ASD Biancavilla 0-0

20:00 Portici 1906 3-2 Giarre 0-0

20:00 Caravaggio 3-2 Desenzano Calvina 0-0

20:00 Gelbison 2-0 Castrovillari 0-0

20:00 Ghivizzano 2-5 ASD Sasso Marconi 0-0

20:00 1 Nardo 4-2 Team Altamura 1 3-1

20:00 Foligno Calcio 0-1 Montespaccato 0-0

20:00 Alma Juventus Fano 2-2 Vastese 2-1

20:00 Cavese 2-0 Rende 1-0

20:00 Athletic Carpi 0-2 Bagnolese 0-0

20:00 Aglianese 4-0 Tritium 1 2-0

20:00 Tiferno Lerchi 1-1 ASD Lornano Badese 0-0

20:00 Gladiator 3-3 Aprilia 2-0

20:00 1 Sangiovannese 2-2 Rieti 2-2

20:00 Real Forte Querceta 0-3 Ravenna 0-0

20:00 Arezzo 2-1 ASD Sporting Trestina 0-0

20:00 Sassari Torres 0-1 Giugliano 0-1

20:00 Gavorrano 2-0 ASD Cascina Caclio 0-0

20:00 Bisceglie 1913 0-0 Nocerina 0-0

20:00 As Casale Calcio 3-0 ASD RG Ticino 3-0

20:00 Audace Cerignola 3-1 Citta di Fasano 0-0

21:30 Tromsdalen 2-0 Asker 1-0

21:00 Flekkeroy 2-1 Odd Grenland 2 0-0

21:00 Nardo FK 2-2 FK Arendal 1-2

21:00 Kongsvinger 5-0 Senja 3-0

19:30 Levanger FK 0-1 Egersunds IK 0-1

18:00 IF Floya 2-6 Hodd 0-3

03:00 1 Sao Raimundo/RR 1-2 Paragominas FC PA 1 0-0

02:00 Olimpico EC Itabaianinha 0-2 America FC Natal RN 0-1

02:00 1 Nova Mutum EC 0-2 Uberlandia MG 0-0

02:00 ABC RN 3-2 Retro/PE 1 1-0

01:00 1 Ferroviario do Cabo 1-1 Ibis SC 1-0

01:00 Barreiros 3-0 Pesqueira FC 2-0

01:00 1 Castanhal PA 1-2 Moto Club Sao Luis MA 1 0-0

22:59 UCD U19 1-1 Cobh Ramblers U19 1-1

20:00 St. Patricks U19 6-1 Derry City U19 4-0

19:05 Luso Africa (w) 0-1 Wits University FC (w) 0-0

18:10 Soweto Fabulous (w) 2-3 Kempton Park FC (W) 1-2

12:30 Adelaide Comets Reserve (w) 2-4 Adelaide University Reserve (w) 0-2

04:15 CD FAS 3-0 A.D. Isidro Metapan 0-0

04:15 CD Platense Municipal Zacatecoluca 1-1 Jocoro FC 1-1

04:00 Once Municipal 0-0 Atletico Marte 0-0

04:00 Luis Angel Firpo 0-0 Santa Tecla 0-0

22:30 SJK Akatemia 2-0 FC Vaajakoski 2-0

22:30 PEPO Lappeenranta 2-0 NJS 1-0

22:30 Kiffen Helsinki 2-0 Mypa 0-0

19:00 PeKa 1-2 PK Keski Uusimaa 0-0

22:59 Nyiregyhaza 1-5 Budapest Honved 0-2

22:59 Bodajk FC Siofok 0-3 Videoton Puskas Akademia 0-1

22:00 FC Ajka 0-1 Gyirmot SE 0-1

20:00 Karancslapujto 0-5 Nagykanizsai TE 1866 0-0

20:00 Zalaszentgroti VFC 0-2 III.Keruleti TUE 0-0

20:00 Felsozsolca 0-10 Kecskemeti TE 0-6

20:00 Bonyhad Volgyseg 0-1 Pecsi MFC 0-1

20:00 Hatvan 0-9 Ferencvarosi TC 0-2

20:00 Sarosd NKSC 1-1 ESMTK Budapest 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-3],

20:00 Tre Penne 2-0 Entai Ravi Tucci 0-0

20:00 San Giovanni 4-0 AC Juvenes 0-0

20:00 1 Faetano 0-1 S.S Pennarossa 0-0

02:00 Corinthians Paulista (Youth) 3-1 Santos (Youth) 2-1

01:30 1 Cruzeiro (Youth) 2-1 Fluminense RJ (Youth) 1-0

01:00 1 Fortaleza (Youth) 1-1 Atletico Mineiro (Youth) 1 0-0

01:00 1 CR Flamengo (RJ) (Youth) 3-1 Bahia (Youth) 2-0

01:00 Chapecoense (Youth) 4-2 Atletico Paranaense (Youth) 2-1

20:00 Vasco da Gama (Youth) 4-0 Ceara (Youth) 2-0

20:00 1 America MG (Youth) 0-1 Palmeiras (Youth) 0-1

21:00 1 Podlasie Biala Podlaska 1-0 LKS Lagow 0-0

21:00 Wisla Sandomierz 1-3 Cracovia II 1-1

21:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 3-0 Ursus Warszawa 1 2-0

19:00 Jagiellonia Bialystok II 2-0 Sokol Aleksandrow Lodzki 1 2-0

16:00 Blonianka Blonie 1-2 KS Kutno 1-1

22:59 Castilleja CF U19 1-1 Seneca CF U19 0-0

22:00 1 Cordoba U19 0-3 Sevilla U19 0-2

17:00 Real Betis U19 6-0 Recreativo Huelva U19 2-0

17:00 CD Roda U19 2-0 Kelme CF U19 1-0

02:30 Deportiva Koslay 0-4 EFI Juniors 0-2

02:30 1 Deportivo Rodeo Del Medio 1-1 CEC Mendoza 0-0

01:15 Arsenal Bogota 0-0 Tigres FC Reserves 0-0

00:00 Deporcauca 2-1 Deportivo Independiente Popayan 2-1

22:30 CD Academia Italiana 2-1 Deportivo JM 0-0

20:10 Club Cachorros 2-1 Estudiantes de la Provincia 0-0

20:30 FK Kolin 2-1 Horky Nad Jizerou 0-0

20:30 Stara Rise 0-2 TJ Start Brno 0-1

20:30 So Bruntal 1-3 Frydlant Nad Ostravici 0-1

20:30 Benatky Nad Jizerou 1-1 Dvur Kralove nad Labem 0-0

20:30 FC Zenit Caslav 0-2 SK Vysoke Myto 0-1

20:30 Sokol Lom 3-1 Spartak Sobeslav 2-0

20:30 Slavoj Myto 5-1 FK Horovicko 2-1

20:30 SK Zdirec Nad Doubravou 0-3 Velka Bites 0-1

20:30 Kozlovice 3-0 Sumperk 1-0

15:15 Opava II 3-1 Novy Jicin 1-1

15:15 MFK Havirov 3-2 SK Detmarovice 1 2-1

15:15 Brno B 7-1 Sokol Tasovice 6-0

00:00 Bohemians 1905 1-5 Slavia Praha 1-0

21:00 MFK Karvina 1-1 Teplice 0-0

21:00 Sparta Praha 1-1 Baumit Jablonec 1-0

15:00 1 Brisbane Roar (Youth) 4-2 Moreton Bay United 1-1

15:00 Brisbane Strikers 0-3 Sunshine Coast Wanderers FC 0-1

15:00 Capalaba Bulldogs 0-1 Peninsula Power 0-0

15:00 2 Logan Lightning 0-3 Brisbane Olympic United FC 1 0-1

14:45 Redlands United FC 1-1 Gold Coast United 0-1

13:00 Gold Coast Knights 5-2 Eastern Suburbs Brisbane 2-1

20:00 Fredrikstad 2-0 Ullensaker/Kisa IL 0-0

20:30 AS Trencin (w) 0-1 FC Petrzalka (w) 0-1

15:00 FC Banik Horna Nitra (w) 2-5 MSK Zilina (w) 1-3

02:00 Sportivo Penarol 1-2 CA Juventud Unida San Luis 0-2

02:00 Club Cipolletti 1-0 Villa Mitre 0-0

02:00 Boca Unidos 3-0 Juventud U.Gualeguaychu 1-0

02:00 Independiente Chivilcoy 0-0 Desamparados 1 0-0

01:30 Central Norte Salta 3-2 Union Sunchales 1-1

01:00 Club Circulo Deportivo 0-2 Ferro Carril Oeste Gral Pico 0-2

01:00 1 Douglas Haig 2-1 Sarmiento Resistencia 2-1

01:00 Sportivo Las Parejas 1-1 Gimnasia yTiro 1 0-1

01:00 Club Ciudad de Bolivar 1-1 Sol de Mayo 0-0

01:00 Estudiantes de San Luis 1-2 Sansinena 0-1

01:00 Racing de Cordoba 3-2 Defensores Pronunciamiento 2 1-1

01:00 Deportivo Madryn 2-0 Huracan Las Heras 2 1-0

15:30 Chachoengsao 0-0 Chanthaburi FC 0-0

20:00 Ipswich Town (w) 11-2 Keynsham Town (w) 0-0

20:00 London Bees (w) 1-5 Crawley Wasps (w) 1-2

20:00 Gillingham (w) 4-1 Chichester City (w) 1-0

12:50 Brisbane Roar U23 3-3 Moreton Bay United U23 1-3

12:50 Brisbane Strikers U23 0-1 Sunshine Coast Wanderers U23 0-1

12:45 Logan Lightning U23 1-0 Brisbane Olympic FC U23 1-0

12:30 Redlands United U23 3-0 Gold Coast United U23 2-0

01:00 Brno 2-1 Viktoria Zizkov 1-1

21:00 Naftan Novopolock 5-1 FC Baranovichi 2-1

19:00 FC Belshina Babruisk 1-2 Volna Pinsk 1-1

17:00 Arsenal Dzyarzhynsk 4-0 Shakhter Soligorsk II 2-0

02:00 Mqabba FC 2-1 Vittoriosa Stars 1-0

02:00 Pembroke Athleta 4-1 Melita FC Saint Julian 3-0

22:00 Marsa 1-1 Luqa St. Andrew's 0-1

22:00 Pieta Hotspurs 3-1 St. Andrews 1 2-1

22:00 Morocco (w) 0-0 Mali (w) 0-0

21:00 Italy (w) U19 4-3 Austria (w) U19 0-0

21:00 Portugal (w) U17 3-1 Republic of Ireland (w) U17 0-0

21:00 Holland U23 (w) 3-0 Sweden (w) U23 1-0

19:00 Portugal U16 2-0 Belgium U16 0-0

21:30 Lokomotiv Oslo 3-5 Junkeren 2-2

21:00 Aalesund FK B 0-0 Kolstad 0-0

21:00 Skeid Fotball B 5-1 Skjervoy 3-0

20:00 Stabaek B 0-1 Melbo 0-0

20:00 Lorenskog 4-2 Funnefoss/Vormsund 3-1

19:00 Grorud B 3-1 Lillestrom B 3-0

03:00 2 CD Villa Real Sociedad 2-4 CD Los Almendros 1-2

22:00 TSV Karlburg 0-2 Feucht SC 0-0

20:30 Bocholt FC 1-1 SSVg Velbert 1-0

20:30 SFL Bremerhaven 4-8 Werder Bremen III 0-0

20:30 Blau-Weib Friesdorf 1-1 FC Viktoria Arnoldsweiler 0-0

20:30 SC Dusseldorf West 1-0 FC Kray 1-0

20:15 Westfalia Herne 1-1 TSG Sprockhovel 1-0

20:00 Borussia Freialdenhoven 3-1 Siegburger SV 04 0-0

20:00 Erndtebruck 3-0 Gutersloh 2-0

20:00 SG Finnentrop/Bamenohl 3-3 TuS Ennepetal 0-0

20:00 Gonsenheim 0-2 FSV Salmrohr 0-0

20:00 TSV Meerbusch 2-1 TVD Velbert 0-0

20:00 SC Paderborn 07 II 3-1 Siegen Sportfreunde 0-0

20:00 SpVg Schonnebeck 0-2 Ratingen SV 0-1

20:00 RSV Meinerzhagen 2-0 Hammer SpVg 1-0

20:00 TuS Komet Arsten 3-4 LTS Bremerhaven 0-0

20:00 SC Borgfeld 2-5 Blumenthaler SV 0-0

20:00 Holzwickeder SC 1-3 Wattenscheid 09 1-1

20:00 DJK Don Bosco Bamberg 4-1 DJK Ammerthal 0-0

20:00 VfB Ginsheim 1-1 TuS Dietkirchen 0-0

20:00 Bergisch Gladbach 09 7-0 SV Eilendorf 3-0

20:00 ASC 09 Dortmund 2-2 Adams Sam Beek 1 2-0

20:00 SV Zeilsheim 1-5 Waldgirmes 1-2

20:00 Rot-Weiss Walldorf 3-4 Turk Gucu Friedberg 2-1

20:00 Hurth 2-0 SV Breinig 0-0

20:00 Cronenberger SC 0-3 TuRU Dusseldorf 0-1

20:00 FC Eddersheim 2-1 Hessen Dreieich 0-0

20:00 SVG Gottingen 07 0-0 Lupo-Martini Wolfsburg 0-0

20:00 MTV Gifhorn 0-3 Germania Egestorf 0-2

20:00 SV Westfalia Rhynern 3-0 FC Eintracht Rheine 1-0

19:30 1 FC Astoria Walldorf II 3-2 Rielasingen Arlen 1-0

19:00 Grimma 3-0 Einheit Rudolstadt 2-0

19:00 2 international Leipzig FC 0-1 SV 09 Arnstadt 0-1

19:00 Carl Zeiss Jena II 2-1 FC An der Fahner Hohe 0-0

19:00 SV Hemelingen 5-2 Habenhauser 3-0

19:00 1. FC Lok Stendal 0-3 Rostocker FC 0-3

18:00 SFC Stern 1900 2-1 Brandenburger SC Sud 05 1-0

18:00 TuS Schwachhausen 0-2 BTS Neustadt 0-2

17:00 1 TuS Makkabi Berlin 5-1 Vfb Fortuna Biesdorf 5-0

15:45 Uhlenhorster SC Paloma 1-0 Meiendorfer SV 1-0

22:00 La Louviere Centre 0-2 RFC de Liege 0-1

20:00 Rupel Boom 0-0 KSK Heist 0-0

18:30 FC Achva Kfar Manda 1-1 Hapoel Ironi Karmiel 1-1

90phút [1-1], 120phút [2-1],

22:59 Israel (w) 0-4 Portugal (w) 0-2

20:55 FK Macva Sabac U19 0-0 FK Radnicki 1923 U19 1 0-0

20:10 Mladost Lucani U19 1-1 FK Brodarac U19 1-1

18:10 Spartak Subotica U19 0-1 Partizan Belgrade U19 0-0

15:00 IMT Novi Beograd U19 2-0 Zemun FK U19 1-0

02:15 Real Frontera 0-1 Univ Los Andes 1 0-1

12:00 Stirling Macedonia Reserves 2-2 Subiaco AFC Reserves 0-1

20:00 1 Falkenberg 0-2 Osters IF 0-0

18:00 Akropolis IF 0-2 Vasteras SK FK 0-1

15:10 Centenary Stormers 1-2 Albany Creek 0-2

14:00 Mount Gravatt Hawks 0-3 The Lakes 0-2

20:00 Power Dynamos 1-2 Green Eagles 0-1

01:00 Leandro N Alem 2-1 San Martin Burzaco 1 0-1

01:00 Berazategui 0-0 Central Cordoba De Rosario 0-0

01:00 Real Pilar 4-0 CA Atlas 3-0

01:00 Claypole 0-0 Ferrocarril Midland 0-0

01:00 Deportivo Laferrere 2-2 Club Lujan 1-0

23:30 2 Ituzaingo 2-1 El Porvenir 0-1

00:15 Beitar Jerusalem 1-1 Maccabi Netanya 0-1

23:30 Hapoel Haifa 1-0 Hapoel Kiryat Shmona 0-0

22:59 Hapoel Hadera 0-0 Hapoel Jerusalem 1 0-0

21:00 Porrentruy 0-3 Chiasso 0-0

21:00 FC Iliria 1-7 Young Boys 0-6

20:00 Chenois 2-7 St. Gallen 0-4

19:30 FC Rorschach 0-3 Basel 0-1

04:05 Alvarado Mar del Plata 0-1 Quilmes 0-1

02:00 Independiente Rivadavia 1-2 Tristan Suarez 1-1

01:00 1 San Telmo 0-0 Defensores de Belgrano 0-0

01:00 Atletico Atlanta 1-1 Temperley 0-1

01:00 Banfield (W) 1-0 Defensa y Justicia (W) 1-0

01:00 Argentino Quilmes (W) 2-4 Sarmiento (W) 1-2

21:00 CA Estudiantes Caseros (W) 4-1 Puerto Nuevo (w) 1-0

20:00 Lima FC (W) 0-2 Lujan (W) 0-1

22:00 SK Ebbs 1-2 FC Volders 1 0-2

15:30 Slovan HAC 2-2 Sportunion Mauer 1-1

15:30 ASK Klagenfurt 2-0 WAC St Andra II 2-0

04:00 AD Inter San Salvador 2-3 Atletico Sonsonate 1-2

00:00 Once Lobos Chalchuapa 3-1 AD Santa Rosa Guachipilin 1-0

00:00 Municipal FC 5-1 CD Vendaval 1-1

01:00 Benfica U23 1-0 Farense U23 0-0

20:00 Venda 0-0 Polokwane City FC 0-0

20:00 Pretoria Callies 0-1 Free State Stars 0-1

19:00 Khonkaen FC 1-1 Chiangmai FC 0-1

19:00 Phrae United FC 2-1 Ayutthaya United 1-1

18:00 Rayong FC 0-1 Ranong FC 0-0

17:30 Navy FC 2-3 Nakhon Pathom FC 2-1

17:00 Customs Department FC 1-3 Chainat FC 0-2

20:30 Al-Sharjah (R) 0-3 Al Ahli Dubai Reserves 0-1

20:30 Al Wahda Abu Dhabi Reserves 2-0 Al Wasl SC Reserves 1-0

01:00 CA Itapemirim U20 2-3 Sport Clube Capixaba U20 1-2

20:00 JK Tallinna Kalev II 0-0 Viimsi MRJK 0-0

20:00 Tallinna JK Legion B 3-2 Laanemaa Haapsalu 1-2

17:00 Vandra JK Vaprus 0-1 Tallinna FC Ararat TTU 1 0-0

22:00 1 PFK Kuban 0-4 Fakel 0-1

22:00 Alania Vladikavkaz 5-0 Metallurg Lipetsk 3-0

21:00 1 Torpedo moskva 2-1 Gazovik Orenburg 1-0

21:00 FK Krasnodar 2 2-0 Akron Togliatti 1 1-0

21:00 KAMAZ Naberezhnye Chelny 0-1 Neftekhimik Nizhnekamsk 0-0

20:00 Tekstilshchik Ivanovo 1-2 Volgar-Gazprom Astrachan 0-1

19:00 Spartak Moscow II 1-2 Baltika Kaliningrad 0-0

18:00 Dolgiye Prudy 1-1 SKA Khabarovsk 0-1

17:00 Yenisey Krasnoyarsk 2-3 Tom Tomsk 1-2

01:00 America SP 2-2 Catanduva FC 1-0

01:00 Santacruzense SP 1-0 Osvaldo Cruz/SP 0-0

01:00 Uniao Mogi 5-0 Atletico Mogi SP 1 0-0

01:00 Itapirense/SP 0-0 Mogi Mirim EC 0-0

01:00 Gremio Prudente/SP U23 1-0 Oswald kruz SPU23 0-0

01:00 Flamengo (AA) 1-0 Guarulhos SP 1-0

01:00 CA Taquaritinga SP 5-2 Fernandopolis 2-2

20:00 Vocem SP 0-1 Assisense SP 0-1

20:00 Rio Branco(SP) 2-0 Independente SP 1-0

20:00 Matonense SP 1-0 Inter Bebedouro/SP 0-0

20:00 GD Saocarlense 1-1 Sao Carlos 1-1

16:00 AC Nagano Parceiro 0-2 Roasso Kumamoto 0-0

15:00 Grulla Morioka 0-1 Miyazaki 0-1

13:00 Azul Claro Numazu 0-2 Kamatamare Sanuki 0-1

02:00 2 Piaui(PI) 1-3 Comercial-SP 1 0-1

01:30 Imperial FC (w) 0-4 Athletico Paranaense (w) 0-2

01:00 Sport Clube Capixaba 4-1 Aster Brasil FC 1-0

01:00 EC Bahia (w) 0-0 Doce Mel EC (W) 0-0

01:00 Avai FC SC 0-2 Marcilio Dias SC 0-1

22:59 Tartu JK Maag Tammeka 2-5 Flora Paide 1 0-5

19:00 FC Flora Tallinn 2-0 Nomme JK Kalju 1 2-0

17:00 Newtown Rangers AFC 7-1 Tullamore Town 1 2-0

17:00 Bangor Celtic 1-0 Cherry Orchard 1-0

15:30 Tiffy Army FC 3-1 Kirivong Sok Sen Chey 1-0

15:00 Asia Euro University 1-4 Prey Veng 0-2

09:00 Juventus Managua 3-1 Jalapa 3-0

07:00 Deportivo Ocotal 1-2 UNAN Managua 1 0-0

06:00 Managua FC 1-1 Real Madriz FC 0-0

00:00 Al-Nasar 1-1 Kazma 1-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-5],

19:00 FK Riteriai 4-0 Nevezis Kedainiai 0-0

17:00 Hegelmann Litauen 1-0 Baltija Panevezys 0-0

03:30 RCOZ Oued Zem 0-2 Wydad Casablanca 0-0

01:15 Renaissance Sportive de Berkane 1-1 Olympique de Safi 1-1

22:59 Raja Casablanca Atlhletic 2-1 OCK Olympique de Khouribga 1-0

01:30 Valur Reykjavik 1-4 KA Akureyri 1-1

23:15 Hafnarfjordur 1-0 Breidablik 1-0

23:15 1 KR Reykjavik 1-2 Vikingur Reykjavik 1 1-1

21:00 Leiknir Reykjavik 0-1 Keflavik 0-1

21:00 Akranes 5-0 Fylkir 1 1-0

17:00 Olimpico de Leon (W) 1-1 Gijon FF (w) 0-1

16:00 Aldaia (w) 0-0 CD Toledo (W) 0-0

16:00 AD Son Sardina (w) 3-1 Huesca (w) 2-0

05:00 SD Panama Oeste 4-0 CD Universitario Reserves 2 2-0

05:00 Plaza Amador Reserves 2-1 CD Centenari 0-1

04:00 Champions FC Academy 1-0 Panama City FC 1-0

20:30 Metallurg Bekobod 0-1 Kuruvchi Kokand Qoqon 0-0

18:00 FK Andijon 1-0 Pakhtakor 1-0

20:30 TPVTampereU20 2-3 FC Lahti U20 1-0

19:30 KuPS U20 4-0 VJS Vantaa U20 0-0

19:00 Haka Youth 2-2 Inter Turku U20 1-1

18:15 PPJ U20 4-2 Komeetat U20 1-0

07:00 Santos De Guapiles 3-3 Deportivo Saprissa 1-3

04:00 Guadalupe FC 0-2 Herediano 1 0-1

04:00 Cartagines Deportiva SA 1-1 AD Grecia 1 0-1

06:00 Botafogo PB 1-0 EC Jacuipense 1 0-0

04:00 1 Tombense 2-1 Santa Cruz PE 1 1-1

02:00 Manaus (AM) 1-1 Ferroviario CE 1-1

21:00 Ypiranga(RS) 0-0 Ituano SP 0-0

01:00 1 Serra Macaense 2-1 Serrano BA 1 0-0

01:00 Duque de Caxias RJ 1-1 Perolas Negras 1-0

14:00 Hebei Gongfu 3-1 Dongguan Guanlian 2-0

14:00 Qingdao Manatee 5-1 Xiamen Ludao 3-0

19:30 AFC 2-1 TEC 1-1

21:00 AS Fortuna Mfou 1-2 APEJES Academy 1-2

19:00 Eding Sport FC 3-2 Tonnerre Yaounde 2-0

21:00 Gjilani 2-3 KF Ulpiana 0-0

21:00 KF Drenica Skenderaj 0-2 KF Drita Gjilan 0-1

20:00 1 KF Dukagjini 1-2 Prishtina 1-0

19:30 Ahrobiznes TSK Romny 0-2 Olimpic Donetsk 0-0

17:15 Podillya Khmelnytskyi 4-1 Kremin Kremenchuk 0-0

05:00 Cibao FC 3-1 UniversidadO M 1-0

22:00 Aberdeen (w) 1-0 Hamilton FC (w) 1-0

19:00 Forfar Farmington (w) 3-2 Motherwell (w) 0-0

20:00 NK Orijent U19 1-1 Slaven Belupo U19 1-1

01:00 Guarany de Bage 2-1 CE Lajeadense 1-1

01:00 1 GA Farroupilha/RS 0-1 Uniao Frederiquense RS 0-1

21:00 Gloria RS 3-2 Veranopolis RS 2-1

01:30 Los Halcones 0-1 Bella Vista 0-1