Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

14:30 Gwangju Football Club 1-1 FC Seoul 0-1

17:00 Hiroshima Sanfrecce 1-0 Kashiwa Reysol 0-0

16:00 Yokohama FC 0-1 FC Tokyo 0-1

12:00 Consadole Sapporo 2-0 Oita Trinita 2-0

11:00 Avispa Fukuoka 1-2 Vissel Kobe 1-1

09:05 Real Salt Lake 3-1 Vancouver Whitecaps 1-0

16:05 Sydney FC 2-1 Adelaide United 2-0

19:00 Hacken 1-0 Orebro 0-0

19:00 Eintracht Norderstedt 5-1 HSC Hannover 3-1

18:00 SC Bregenz 0-1 Austria Lustenau 0-0

16:00 Spartak Trnava 4-0 FC Artmedia Petrzalka 2-0

16:00 FC Blaus Weiss 90 Berlin 2-7 Hertha BSC Berlin Youth 1-4

16:00 Baltika Kaliningrad 0-2 FC Ufa 0-0

16:00 FC Frankfurt 3-3 FSV Union Furstenwalde 2-2

16:00 FC Blau Weiss Feldkirch 0-8 RW Rankweil 0-2

16:00 MSK Zilina 4-3 Sport Podbrezova 1-2

16:00 USC Eugendorf 1-2 SV Austria Salzburg 0-2

15:30 SKF Sered 0-3 MFK Skalica 0-3

15:30 Dukla Prague 2-0 Sparta Praha B 0-0

15:30 NK Aluminij 3-0 Sampion Celje 2-0

15:30 Sokol Dolna Zdana 3-0 STK Samorin 1-0

15:15 FC Zenit Caslav 2-3 Dukla Praha B 1-2

15:00 Slavoj Trebisov 1-5 Humenne 0-0

15:00 SK Motorlet Praha 1-4 Admira Praha 0-2

15:00 ZNK Osijek 4-0 NK Cepin 3-0

15:00 Tatran Vsechovice 2-4 Valasske Mezirici 1-2

12:00 AS Elfen Sayama (w) 1-2 Nagano Parceiro (w) 1-0

10:00 Dumbea FC 3-2 JS Baco 3 2-1

17:00 Fagiano Okayama 3-0 FC Ryukyu 1-0

17:00 Jubilo Iwata 1-0 JEF United Ichihara Chiba 1 1-0

17:00 Zweigen Kanazawa FC 1-2 Kyoto Sanga 1-2

16:00 Tochigi SC 0-2 V-Varen Nagasaki 0-1

16:00 Matsumoto Yamaga FC 0-0 Omiya Ardija 0-0

16:00 Ventforet Kofu 2-2 Renofa Yamaguchi 0-0

16:30 Daejeon Citizen 0-0 Ansan Greeners FC 0-0

14:00 Gimcheon Sangmu 2-0 Seoul E-Land FC 1-0

19:00 1 Pitea IF 3-2 Assyriska 0-1

18:00 Brommapojkarna 3-0 Orebro Syrianska IF 1-0

18:00 1 Lindome GIF 1-2 Ljungskile 0-1

16:45 KP Calisia Kalisz 0-3 Skra Czestochowa 0-1

19:30 Tarup Paarup IF 4-2 IF Skjold Sæby 1-1

19:00 KFUMs Boldklub 3-0 Otterup 2-0

19:00 Union 5-1 Roskilde Boldklub 3-0

19:00 Ringkobing 4-1 Tj rring 4-0

19:00 Hedensted 2-1 Vinder Vatanspor-VRI 1-0

18:30 Norresundby 1-0 Kolding BK 1-0

18:30 Aarhus Fremad 2 1-2 Viby IF 0-0

18:10 1 BSF 0-1 IF Skjold Birkerod 0-0

18:00 Ledoje-Smorum Fodbold 6-1 Koge Nord FC 3-1

18:00 B 1913 Odense 5-3 FC Djursland 3-2

18:00 Greve Fodbold 1-0 Husum BK 1-0

18:00 Frederikssund IK 2-1 Allerod 0-0

17:00 B1908 2-2 BK Fremad Valby 0-0

18:00 Havelse 1-0 Schweinfurt 05 FC 1-0

15:00 Siheung City 1-2 Geoje Citizen 1-0

14:00 Goyang FC 2-2 Yangpyeong 0-2

14:00 Jeonju Citizen FC 4-2 FC Namdong 2-1

15:15 Mitchelton (w) 0-3 Eastern Suburbs SC (w) 0-0

15:15 Brisbane Olympic (w) 7-0 Peninsula Power NPL (w) 3-0

15:00 Virginia United SC (w) 0-4 Souths United SC (w) 0-1

12:45 Dare southwest Queensland (w) 0-7 Gold Coast city (w) 0-3

09:00 Los Angeles Surf (w) 1-2 Legends(w) 1-1

14:30 Adelaide City FC 5-0 Cumberland United FC 2-0

12:30 Adelaide Raiders SC 3-3 Adelaide Olympic 1-2

12:30 Campbelltown City SC 2-3 Croydon Kings 1-1

12:30 Sturt Lions 1-1 Adelaide Comets FC 1-0

12:30 Adelaide Blue Eagles 0-1 Adelaide Panthers 0-0

12:00 Adelaide United FC (Youth) 0-2 Metrostars SC 0-1

12:00 Rockingham City FC U20 0-4 Sorrento F.C. U20 0-2

12:00 Balcatta U20 2-4 ECU Joondalup U20 0-2

12:00 Bayswater U20 3-0 Inglewood United U20 2-0

12:00 FloreatAthena U20 2-0 Cockburn City U20 0-0

12:00 Pires U20 0-1 Gwelup Croatia U20 0-1

09:05 Real Monarchs 1-2 El Paso Locomotive FC 1 0-1

17:00 Police FC 2-1 Espoir FC 0-0

14:00 UWA-Nedlands FC 4-0 Swan United 2-0

14:00 Quinns FC 6-1 FC Ashfield 2-0

14:00 Forrestfield United 2-2 Western Knights 1-0

14:00 Subiaco AFC 3-2 Mandurah City 2-2

14:00 Stirling Macedonia 4-1 Joondalup United 1 0-1

19:00 Tensung FC 2-0 Ugyen Academy 1-0

12:45 West Adelaide SC 0-3 Fulham United FC 0-1

12:30 Western Strikers SC 5-1 Adelaide Cobras FC 2-0

12:30 White City Woodville 2-1 West Bay 2-0

12:30 Para Hills Knlghts SC 1-0 Eastern United 0-0

12:30 Modbury Jets 4-0 Adelaide Victory 2-0

12:30 Playford City Patriots 5-1 Adelaide Hills 2-0

19:15 KCB SC 1-0 Mathare United 0-0

17:00 Nairobi Star City 1-0 Kakamega Homeboyz 0-0

14:00 FC Bulleen Lions 0-3 Goulburn Valley Suns 0-2

12:15 Manningham United Blues 1-1 Langwarrin 1-0

12:00 1 Northcote City 1-1 North Geelong Warriors 0-0

12:00 Werribee City 1-2 Kingston City 1-1

12:00 Moreland City 0-1 Pascoe Vale SC 0-0

17:30 1 University Azzurri FC 3-1 Mindil Aces 1-0

13:35 Hellenic AC 4-3 Port Darwin FC 2-2

16:00 Southport Warriors 2-1 Burleigh Heads 0-0

14:00 1 Robina City Blue 1-2 Kingscliff FC 0-0

13:58 Mudgeeraba 5-0 Palm Beach SC B 0-0

13:00 Runaway Bay Green 0-1 Broadbeach United 0-0

18:00 Ekranas Panevezys 3-1 Silute 1 2-1

18:00 FC Kobenhavn U19 1-1 Randers Freja U19 1-1

17:30 Aalborg BK U19 0-0 Odense BK U19 0-0

09:05 Portland Timbers U23 2-0 PDX FC 1 2-0

15:00 Logan Metro 0-2 Pine Hills 0-1

14:00 Perth Glory (Youth) 0-0 Armadale SC 0-0

14:00 1 Rocking ham City 1-3 Sorrento F.C. 0-3

14:00 Perth SC 1-1 Willip 1-0

14:00 Bayswater City 3-6 Inglewood United 1-4

14:00 Balcatta FC 0-2 ECU Joondalup 0-0

19:30 Sparta Praha (w) 5-1 Slovacko (w) 4-1

19:00 FC Viktoria Plzen (w) 1-9 Slavia Praha (w) 0-6

14:30 Monaro Panthers 2-2 Belconnen United 0-0

10:15 West Canberra Wanderers 0-5 Canberra FC 0-2

13:00 The Gap FC Reserve 1-2 University of Queensland (R) 1-2

13:00 Mount Gravatt Hawks SC (R) 0-2 St George Willawong Reserves 0-2

12:00 Real Kakamora 1-1 Waneagu United 0-1

10:10 Marist FC 2-0 FC Isabel United 2-0

19:00 Bobruichanka Bobruisk (w) 3-0 ABFF U19 (w) 1-0

18:00 Kazlu Ruda FK Silas 4-0 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 3-0

16:30 Lietava Jonava 3-1 FK Zalgiris Vilnius B 2-1

18:00 Dhaka Wanderers 1-2 Fortis FC 0-1

18:45 FK Vitebsk 0-0 FC Rukh Brest 0-0

19:00 Grebbestads IF 1-2 Stenungsunds IF 1-0

19:00 IK Gauthiod 0-3 Yxhults IK 1 0-2

19:00 KSF Prespa Birlik 0-1 Asarums IF FK 0-0

19:00 BK Astrio 2-2 Husqvarna 2-2

19:00 Angelholms FF 5-1 Onsala BK 2-1

19:00 Angered BK 4-1 Nordvarmland FF 3-0

19:00 Skelleftea FF 3-1 Notvikens IK 1-0

19:00 Gottne IF 2-0 Taftea IK 1-0

19:00 Syrianska FC 5-1 Eskilstuna City FK 3-1

19:00 Skiljebo SK 4-2 Sandvikens AIK FK 1-1

19:00 Nykopings BIS 1-0 Smedby AIS 0-0

19:00 IFK Osterakers Fk 3-2 IFK Stocksund 1-1

19:00 Torslanda IK 0-2 Vinbergs IF 0-1

19:00 Eskilsminne IF 5-0 Assyriska BK 1-0

18:00 Bergnasets AIK 1-3 Stöde IF 0-3

18:00 Motala AIF FK 5-1 Rynninge IK 2-1

17:00 Ullared 0-4 Savedalens IF 0-3

17:00 Vastra Frolunda 1-5 Hoganas BK 1-2

11:00 NGU Nagoya (w) 2-1 Orca Kamogawa FC (w) 2-1

11:00 Setagaya Sfida (w) 2-4 Cerezo Osaka Sakai (w) 1-3

10:00 Speranza Takatsuki(w) 1-2 Nippon Sport Science Universit (w) 0-1

18:30 Eintracht Bamberg 0-0 FV Illertissen 0-0

16:00 Asteras Tripolis U19 2-0 Atromitos U19 2-0

15:00 Apollon Smirnis U19 0-0 AEK Athens U19 0-0

14:45 Volos Nps U19 1-0 Panaitolikos U19 1-0

17:00 JSM Bejaia U21 1-3 ES Ben Aknoun U21 1 0-2

17:00 MSP Batna U21 0-0 CA Batna U21 0-0

17:00 NRB Teleghma U21 0-2 US Chaouia U21 0-0

17:00 RC Kouba U21 2-0 WA Boufarik U21 1-0

17:00 IB Lakhdaria U21 3-2 USM Blida U21 1 1-1

17:00 RCB Oued Rhiou U21 3-3 JSM Tiaret U21 2-0

17:00 MO Constantine U21 1-3 MC EI Eulma U21 1-1

16:00 NC Magra U21 6-1 USM Bel Abbes U21 2-0

16:00 WA Tlemcen U21 1-1 Olympique Medea U21 0-0

16:00 CR Belouizdad U21 2-1 Paradou AC U21 2 0-1

16:00 MC Oran U21 0-0 MC Alger U21 0-0

19:00 1 Malmin Palloseura Helsinki 5-3 LPS Helsinki 2-0

19:00 SavU 4-0 HaPK 2-0

19:00 Peimari United 1-0 Wilpas 1-0

19:00 KaIK TePa 4-5 Virkia 3-2

19:00 Viikingit 0-1 KoiPS 0-1

18:10 KJP 0-0 RPS Lions 0-0

17:30 1 FC Finnkurd 1-0 Puiu 0-0

19:00 Tuzlaspor U19 2-1 Altay Spor KulubuU19 1-1

19:00 Menemenspor U19 1-1 Ankaraspor U19 1 0-1

19:00 FK Aksu 1-1 Tarlan 0-1

19:00 Okzhetpes 1-1 Maktaaral 1 1-0

19:00 Akademiya Ontustik 4-0 Baikonur 1 2-0

19:00 Ekibastuzets 3-2 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 2-1

13:00 Nara Club 0-1 Run Mel Aomori 0-1

11:00 FC Tiamo Hirakata 3-1 Yokogawa Musashino 1-1

11:00 Honda FC 3-0 Mio Biwako Shiga 1-0

15:00 1 Yangju Citizen 0-2 Gyeongju KHNP 0-1

15:00 Paju Citizen FC 2-0 Busan Transportation Corporation 0-0

15:00 Hwaseong FC 0-0 Changwon City 0-0

15:00 Gimpo FC 1-2 Gimhae City 0-1

17:00 JK Welco Elekter 1-1 Tartu JK Maag Tammeka B 1-0

17:00 Flora Tallinn II 1-5 JK Tallinna Kalev 0-2

19:30 Lokomotiv BFK 4-3 Paktako 79 0-1

12:25 Box Hill United SC 1-0 Western United FC NPL 1-0

12:00 Nunawading City 6-1 Ballarat City FC 3-0

12:00 North Sunshine Eagles 3-2 Geelong Sc 1-0

12:00 Doveton 4-1 Whittlesea Ranges 3-0

16:00 Fitzroy City 2-2 Keilor Park SC 1-1

12:00 Yarraville 3-0 Banyule City 0-0

12:00 Mazenod Victory 2-2 Beaumaris 2-1

12:00 Malvern City 1-3 Eltham Redbacks 0-1

09:00 Auckland City 7-2 Tauranga City United 4-1

18:00 Flekkeroy 0-0 Sotra 0-0

12:00 Adelaide City (w) 1-0 Adelaide University (w) 1-0

10:35 West Adelaide (w) 5-0 Fulham United (w) 4-0

18:00 Kiffen Helsinki 2-4 PK Keski Uusimaa 0-3

18:00 EPS Espoo 0-0 Honka Akatemia 0-0

18:00 1 PeKa 2-2 SC KuFu-98 1-2

17:00 Braga U19 2-1 Benfica U19 1-0

18:00 Saku Sporting (w) 4-2 Tammeka Tartu (w) 2-0

18:00 Vaprus Parnu (w) 0-7 FC Flora Tallinn (w) 0-4

19:00 Elana Torun 1-1 KS Polonia Sroda Wlkp 0-1

19:00 Chemik Police 2-6 Kotwica Kolobrzeg 0-5

18:00 Baltyk Gdynia 2-1 Pogon Szczecin II 1-0

17:00 Wisla Pulawy 7-1 KSZO Ostrowiec 1-1

17:00 GKS Przodkowo 0-10 Radunia Stezyca 0-4

16:00 Jaguar Gdansk 7-2 Pogon Lebork 2-1

19:30 Chitipa United 1-0 Silver Strikers 0-0

19:30 Civil Service Utd 1-2 Big Bullets FC 1-1

11:00 University of Canterbury 2-5 Burwood AFC 1-2

14:15 Capalaba Bulldogs U23 1-2 Gold Coast Knights U23 0-1

13:00 Gold Coast United U23 4-3 Eastern Suburbs U23(AUS) 1-0

14:26 Southport Warriors ML1 1-3 Burleigh Heads Reserves 0-2

12:55 Ormeau Reserves 1-2 Pacific Pines Reserves 1-2

12:00 Mudgeeraba SC Reserves 1-1 Palm Beach Reserves 1-1

11:55 Nerang B Reserves 2-1 Musgrave B Reserves 2-1

13:30 Peace Does Machida Futsal 0-0 Yokohama S CC Futsal 0-0

11:00 Shriker osaka Futsal 1-2 Vasagey oita Futsal 0-0

16:30 Eibar (w) 1-3 Sporting De Huelva (w) 0-3

16:00 RCD Espanyol (w) 3-3 Madrid CFF (w) 3-0

16:00 Real Betis (w) 3-1 Deportivo La Coruna W 2-0

12:00 Quinns FC Reserves 0-1 Ashfield SC Reserves 0-1

12:00 Forrestfield Utd Reserves 2-0 Western Knights Reserves 1-0

10:15 Sturt Lions Reserves 1-5 Adelaide Comets Reserve 1-2

10:15 Adelaide City Reserve 3-5 Cumberland United Reserves 1-2

10:15 Campbelltown City Reserve 2-3 Croydon Kings Reserve 1-1

10:15 Adelaide Raiders SC Reserve 3-2 Adelaide Olympic Reserve 1-2

10:15 Para Hills Reserves 3-1 Eastern United Reserves 3-1

10:15 Adelaide Blue Eagles Reserve 2-2 South Adelaide Reserves 0-0

18:00 IK Brage 1-3 Orgryte 1 0-3

18:00 Cheng Fung 0-6 Benfica de Macau 0-3

09:00 Green Island AFC 1-5 Otago University 0-4

16:15 The Lakes 1-3 Bayside United FC 1-3

15:15 The Gap BPL 0-0 University of Queensland 0-0

15:00 Mount Gravatt Hawks 2-1 St George Willawong FC 2-1

09:50 Werribee City U21 3-3 Kingston City U21 1-1

09:40 Manningham Utd Blues U20 2-2 Langwarrin U20 1-0

15:30 Olympia Warriors 2-2 Glenorchy Knights FC 1-2

13:30 Hobart Zebras 1-2 South Hobart 0-2

11:30 3 Riverside Olympic 4-4 Kingborough Lions 3-1

11:15 Devonport City 2-0 Launceston City 0-0

15:00 1 Peninsula Power 2-1 Brisbane Olympic United FC 1-0

18:00 Ilves II (w) 2-2 PK Keski Uusimaa (w) 2-1

17:00 RoPS (w) 0-2 VIFK Vaasa (w) 0-1

13:30 Devonport City Reserves 5-0 Launceston City B 1 0-0

13:15 Olympia FC Warriors Reserves 2-3 Glenorchy Knights Reserves 2-1

11:15 Northern wandering 3-2 Somerset 1-1

11:15 South East United FC 1-6 University of Tasmania SC 1-4

11:15 Beach City 4-0 Kingborough Lions Reserves 2-0

11:15 New Town Eagles 5-2 South Hobart Reserves 2-1

09:00 1 Clarence Zebras Reserves 0-1 Taroona 0-0

09:00 Riverside Olympic Reserves 2-2 Ulverstone FC 2-1

12:00 Belconnen United (w) 4-2 Canberra Olympic(w) 3-1

19:00 1 Worgl Obi SV 2-4 SC Schwaz 1-3

17:00 Nomme JK Kalju II 2-4 Tallinna FC Ararat TTU 0-4

17:00 Viimsi MRJK 3-0 Tabasalu Charma 2-0

16:00 Dandenong Thunder 2-1 Eastern Lions SC 2-0

14:30 1 Hume City 2-3 Melbourne Knights 0-2

12:00 Avondale FC 3-0 Dandenong City SC 2 1-0

16:00 AC Carina (w) 1-1 Broadbeach United SC (w) 0-0

16:00 Queensland University(w) 2-0 Annerley FC (w) 2-0

14:00 Caboolture FC (w) 3-3 Albany Creek (w) 1-3

12:00 Robina City FC (w) 3-1 Kangaroo P Rovers (w) 1-1

17:00 Kagoshima United 0-0 Vanraure Hachinohe FC 0-0

15:00 Grulla Morioka 3-2 Azul Claro Numazu 2-2

16:45 Hume City U20 0-1 Melbourne Knights U20 0-1

14:00 Dandenong Thunder U20 0-4 Eastern Lions U20 0-2

09:40 South Melbourne U20 6-1 Port Melbourne Sharks SC U20 1 3-1

19:00 Vision Sports Bamenda (w) 1-2 Louves Minproff (w) 1-0

11:20 Clarence Zebras (w) 3-2 Launceston United (w) 0-1

09:00 Devonport City (w) 5-2 South Hobart (w) 3-0

18:00 1 MFK CPRF Futsal 2-8 Norilsky Nickel Futsal 1-3

17:00 MFK Tyumen Futsal 4-8 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 1-2

12:00 Heidelberg United (w) 1-0 Calder United SC (w) 0-0

12:00 Bayside United (w) 0-10 South Melbourne (w) 0-5

17:00 Ilves U20 0-0 FC Honka U20 0-0

16:00 Macarthur Rams 1-2 Rydalmere Lions FC 1-1

16:00 Western Sydney Wanderers AM 2-1 Hills Brumbies 1 1-1

16:00 Dulwich Hill SC 5-0 Inner West Hawks 1 1-0

15:35 Bankstown United FC 1-2 Inter Lions 1-1

15:00 Bonnyrigg White Eagles 2-1 Blacktown Spartans 0-0

14:00 Central Coast United FC 2-2 Bankstown City Lions 0-0

12:00 Northern Tigers 2-0 St George Saints 1-0

18:45 Portugal Beach Soccer 3-3 Ukraine Beach Soccer 3-3

17:35 Germany Beach Soccer 4-4 Azerbaijan Beach Soccer 0-0

17:15 1 Estonia Beach Soccer 3-2 Sweden Beach Soccer 0-0

16:00 England Beach Soccer (w) 3-1 Russia Beach Soccer (w) 1-0

16:00 Kazakh beach foot 3-2 Lithuania Beach Soccer 0-0

18:00 Happy Valley (w) 2-3 Shatin (w) 2-3

18:00 Standard Perpetual MLFA (w) 1-3 Wofoo Tai Po (w) 0-1

12:15 Anu FC 3-1 Queanbeyan City 1-0

12:15 Canberra White Eagles 0-2 OConnor Knights 0-1

14:00 Weston Workers FC 2-1 Valentine 1-1

12:00 Monaro Panthers U23 3-1 Belconnen United U23 0-1