Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

18:00 U23 Nhật Bản 0-0 U23 Tây Ban Nha 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-1],

15:00 U23 Mexico 0-0 U23 Brazil 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [1-4],

01:00 Romania U19 2-0 Israel U19 2-0

02:00 1 Crvena Zvezda 1-1 Sheriff Tiraspol 1-1

02:00 Olympiakos Piraeus 1-1 Ludogorets Razgrad 0-0

01:00 CFR Cluj 1-1 Young Boys 1-0

01:00 PSV Eindhoven 3-0 Midtjylland 3-0

01:00 Racing Genk 1-2 FC Shakhtar Donetsk 1-0

00:00 Malmo FF 2-1 Glasgow Rangers 0-0

00:00 Sparta Praha 0-2 Monaco 0-1

00:00 FC Neftci Baku 2-2 HJK Helsinki 0-0

17:00 Vegalta Sendai 0-1 Gamba Osaka 0-1

19:30 Tianjin Tigers 1-3 Dalian Pro 0-1

19:30 Beijing Guoan 2-1 Wuhan FC 2-0

17:30 Changchun Yatai 2-1 Shanghai Port 0-0

15:30 Shanghai Shenhua 0-0 Hebei FC 0-0

02:00 Norwich City 5-0 Gillingham 2-0

01:45 Aveley 2-4 lewes 0-2

01:45 St Albans City 2-0 Hendon 2-0

01:45 Brighouse Town 2-2 Farsley Celtic 1-1

01:45 Alvechurch 3-1 Sutton Coldfield Town 1-1

01:45 Faversham Town 2-1 Margate 0-0

01:45 Heather St Johns 4-2 Quorn 2-1

01:45 AFC Telford United 1-1 Stafford Rangers 0-1

01:45 Trafford 4-2 Ashton United 3-0

01:45 Tiverton Town 1-3 Torquay United 1-2

01:45 Potters Bar Town 3-1 Royston Town 3-1

01:45 Metropolitan Police 1-1 Winchester City 0-0

01:45 Hyde F.C. 2-0 Curzon Ashton FC 1-0

01:45 Farnborough Town 2-1 Woking 0-1

01:45 Witton Albion 1-2 Marine 1-1

01:45 Slimbridge AFC 0-4 Weston Super Mare 0-2

01:45 Dulwich Hamlet 2-2 Bromley 1-0

01:45 Bradford Park Avenue 1-2 Altrincham 1-0

01:45 Stourbridge 1-3 Halesowen Town 0-1

01:45 Alfreton Town 0-1 Grimsby Town 0-1

01:45 Lincoln United 2-2 Spalding United 1-2

01:45 Guiseley 1-2 Halifax Town 0-0

01:45 Tamworth 3-1 Birmingham City 1-0

01:45 Wingate Finchley 1-4 Uxbridge 1-1

01:45 Cray Wanderers 2-2 Welling United 2-1

01:45 1 Hungerford Town 3-2 Swindon Supermarine 1 1-2

01:45 Bishop's Stortford 2-5 Peterborough Sports 2-2

01:45 Cray Valley Paper Mills 3-2 Leatherhead 2-1

01:45 Taunton Town 0-1 Yeovil Town 0-0

01:45 Tamworth 3-1 Birmingham XI 1-0

01:30 Chippenham Town 2-2 Eastleigh 1-1

01:30 Whitstable Town 1-3 Dover Athletic 1-2

01:30 Kings Lynn 1-0 Peterborough United 0-0

01:30 Institute FC 0-3 Cliftonville 0-1

01:30 Truro City 1-0 Exeter City 1-0

01:30 Warrington Town AFC 1-2 Southport FC 0-1

01:30 East Grinstead Town 1-2 Horsham 1-1

01:30 Belper Town 2-2 Burton Albion 1-2

01:30 Swansea City U23 1-3 Bath City 1-1

01:30 Chorley FC 1-3 Everton U23 1-1

01:30 Dundela 1-3 Glentoran FC 1-2

01:30 Burgess Hill Town 1-0 Brighton Hove Albion 1-0

01:30 Hitchin Town 1-1 Bedford Town 0-0

01:30 Bideford AFC 3-1 Bodmin Town 1-0

01:25 Boreham Wood 1-0 Chelsea U21 0-0

01:00 Beckenham Town 1-0 Crawley Town 1-0

01:00 Loja CD 0-1 Juventud Torremolinos CF 0-0

01:00 Extremadura 0-1 CF Talavera de la Reina 0-0

01:00 Rheingold Poll 3-3 SpVg Porz 1919 1-1

01:00 Sportlust'46 3-1 Excelsior Maassluis 1-1

01:00 SV TEC Tiel 2-1 GVVV Veenendaal 2-0

01:00 Ossett Town 0-1 York City 0-0

00:30 Unionistas de Salamanca 3-0 Leganes B 2-0

00:30 Vilamarxant CF 1-2 UD Quart de Poblet 0-0

00:30 Lorca Deportiva FC 2-1 Mar Menor 0-0

00:20 Jove Espanol 1-1 Yeclano Deportivo 1 0-0

00:00 SD Croatia Berlin 3-1 Brandenburger SC Sud 05 0-0

00:00 Vfb Fortuna Biesdorf 1-0 Germania Schoneiche 0-0

00:00 Rot-Weiss Ahlen 1-1 Hammer SpVg 1-0

00:00 1 Elche 1-1 FC Cartagena 0-0

00:00 UD Ibiza 2-0 SCR Pena Deportiva 2-0

00:00 Ibiza Eivissa 2-0 SCR Pena Deportiva 2-0

00:00 SG Johannesberg 1926 0-2 Hünfelder SV 0-1

00:00 Vfb Fortuna Biesdorf 1-0 Schoneiche 0-0

00:00 Manchester City 4-1 Blackpool 1-1

00:00 1 SV Zeilsheim 1-6 FSV Frankfurt 1-4

23:45 Panaitolikos Agrinio 0-1 Volos NFC 0-1

23:30 UE Olot 1-3 Barcelona B 1-1

23:30 SV Donau 4-0 Simmeringer SC 3-0

23:30 SV Wildon 2-1 Sturm Graz (Youth) 1-1

22:59 Inter Zapresic 2-1 Dinamo Zagreb II 1-0

22:59 Istanbul BB 2-2 Hatayspor 1-0

22:59 HSC Hannover 1-1 Sportfreunde Lotte 0-0

22:59 Celta Vigo 0-0 Gil Vicente 0-0

22:45 ND Gorica 2-1 NK Varteks Varazdin 0-1

22:30 1 HNK Cibalia 2-2 NK Osijek II 1-1

22:30 FK Ohrid 2004 1-1 FK Rinija Gostivar 0-0

22:00 Hapoel Bnei Lod 1-0 Maccabi Kabilio Jaffa 1-0

21:00 Antalyaspor 0-1 Altay Spor Kulubu 0-0

20:00 FC Twente Enschede 0-1 Venezia 0-0

19:00 Fleetwood Town 0-4 Wrexham 0-3

18:00 Alanyaspor 2-0 Caykur Rizespor 2-0

01:00 Thun 3-0 Yverdon 1-0

00:00 Nakskov 1-6 Herlev IF 1-2

00:00 Holbaek 2-0 Naestved 2-0

23:30 Hviding IF / KVIK 70 0-5 B 1913 Odense 0-2

23:30 Horsholm-Usserod IK 0-2 Vanlose 0-1

23:30 Norresundby 0-6 Aarhus Fremad 0-3

23:30 LUIF 0-9 BK Frem 0-6

23:30 Aabyhoj IF 0-2 Jammerbugt 0-0

23:30 SfB Oure 0-6 Middelfart G og 0-3

23:30 Soften GF 0-3 Thisted FC 0-1

23:30 Aalborg Chang 2-1 Give Fremad 1-0

23:15 Ballerup Skovlunde Fodbold 0-2 Roskilde 0-0

22:59 FIUK Odense 2-1 Lojt IF 0-0

22:59 Dalum 1-4 Kolding FC 1-0

22:59 Tarup Paarup IF 0-1 B 73 Slagelse 0-0

22:59 Naesby 0-0 Fredericia 0-0

90phút [0-0], 120phút [3-3], Pen [4-5],

22:59 Saedding GIF 1-4 AC Horsens 1-2

22:59 Dianalund 0-8 KFUM Roskilde 0-5

22:59 Marienlyst 3-0 FC Sydvest 3-0

22:59 Vordingborg IK 1-1 Rishoj 0-1

90phút [1-1], 120phút [2-1],

22:59 1 Brabrand 0-0 Hobro 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [4-3],

22:59 BK Avarta 1-3 FA 2000 1-2

22:59 HIK Hellerup 1-2 B93 Copenhagen 1-0

22:59 Skovshoved 0-4 Hillerod Fodbold 0-1

22:59 Fuglebakken KFUM 0-2 Skive IK 0-2

22:59 Holstebro BK 0-2 IF Lyseng 1 0-1

22:00 Universitaea Cluj 3-0 FC Timisoara 3-0

20:00 Perak 3-5 Pulau Pinang 2-4

20:00 Melaka 0-1 Johor Darul Takzim 0-1

20:00 Selangor 2-0 UiTM FC 1-0

22:30 Neff supporting Simic 3-4 FC Maritsa 1921 2-1

22:00 Minyor Pernik 4-2 Septemvri Simitli 2-0

20:00 Lokomotiv Tashkent (w) 1-0 Navbahor (w) 0-0

19:45 Sogdiana (w) 2-0 Sevinch (w) 1-0

19:45 Pakhtakor Tashkent (w) 1-5 Bunyodkor Tashkent(w) 1-1

19:30 PFK Qizilqum (w) 2-2 Bukhoro (w) 0-1

19:30 AGMK (w) 2-0 Metallurg(w) 0-0

01:20 Atletico Fenix Reserve 2-1 Nacional De Football Reserves 1-0

01:00 Wanderers FC Reserve 0-0 Torque Reserves 1 0-0

01:00 Boston River Reserve 1-1 Villa Espanola Reserves 0-1

01:00 1 Plaza Colonia Reseves 1-0 Cerrito Reserves 1-0

01:45 Annagh United 4-1 Knockbreda 1-0

01:00 Atletico Tubarao SC 1-2 Atletico Catarinense 0-2

01:00 Cacador AC 1-1 Guarani de Palhoca 0-0

19:30 Alay 2-2 Neftchi Kochkor 0-1

19:30 FK Kara-Balta 1-2 Dordoi-Dynamo Naryn 0-1

19:30 FK Alga Bishkek 0-0 FC Kaganat 0-0

19:30 FC Abdish-Ata Kant 3-0 FC Ilbirs 3-0

03:00 1 Chacaritas SC 0-1 Cumbaya FC 1 0-0

23:30 St.Polten 1-2 Rapid Vienna (Youth) 1-0

22:00 Elfsborg U21 0-3 Varbergs BoIS U21 0-1

19:15 Wazito FC 1-1 Bidco United 0-1

19:15 Nairobi Star City 2-1 AFC Leopards 1-0

19:00 Nairobi Stima 0-1 FC Talanta 0-0

19:00 Gusii FC 0-0 Kibera Black Stars 0-0

17:00 Posta Rangers 2-1 Vihiga United 1-1

00:00 FK Kauno Zalgiris II 0-3 Atomsfera Mazeikiai 0-2

22:00 Suduva Marijampole II 1-0 Babrungas 1-0

22:00 FK Minija 3-0 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 1-0

21:00 FK Trakai II 4-2 FK Zalgiris Vilnius B 2-2

00:00 Grebbestads IF 3-1 Angered BK 1-0

03:00 USM Alger 1-0 JS kabylie 0-0

21:00 Bryne FK U19 6-0 Asane Fotball U19 3-0

20:00 Brann u19 1-7 Haugesund U19 0-2

22:30 JIPPO 0-1 TPS Turku 0-0

22:30 1 MP MIKELI 0-3 Vaasa VPS 0-0

01:45 Peamount Utd (w) 2-1 DLR Waves (w) 0-0

01:00 Yalong City (w) 1-2 Galway LFC (w) 0-1

22:30 FK Raca Bratislava 2-1 Dunajska Luzna 0-1

22:30 Solcany 1-1 OFK Tovarniky 1-0

00:00 SV Grodig 0-4 Salzburger AK 1914 0-3

00:15 HPS 6-0 Puiu 1 0-0

22:59 Nykarleby IK 2-2 Sporting Kristina 1-0

22:59 IK Myran 0-0 Norrvalla FF 0-0

22:59 FC Haka Juniors 3-0 PP-70 0-0

01:45 Irlam 0-3 Congleton Town 0-1

22:59 PK-35 Vantaa (w) 1-2 HJK Helsinki (w) 0-1

22:59 Jyvaskylan Pallokerho (w) 0-4 Ilves Tampere (w) 0-3

22:30 PK-35 RY (w) 0-0 Honka Espoo (w) 0-0

00:30 FC Memmingen 0-4 Bayern Munchen (Youth) 0-3

00:00 FV Illertissen 1-1 TSV Rain Am Lech 1 0-1

00:00 1 SV Heimstetten 0-2 Unterhaching 0-1

00:00 SC Eltersdorf 1-1 SV Schalding Heining 0-0

00:00 Wacker Burghausen 5-2 Schweinfurt 05 FC 1 4-2

00:00 FC Augsburg II 3-1 TSV 1860 Rosenheim 1 0-0

23:30 1 Greuther Furth (Youth) 0-3 TSV Buchbach 0-2

23:30 VfB Eichstatt 1-0 FC Pipinsried 1-0

23:30 TSV Aubstadt 4-0 Viktoria Aschaffenburg 3-0

22:59 Nurnberg (Youth) 0-3 SpVgg Bayreuth 0-1

02:00 1 Atletico Palmaflor Vinto 2-2 Bolivar 1-1

20:30 Traeff (w) 0-8 KIL/Hemne (w) 0-3

03:30 1 Carlos Manucci 1-1 Sport Huancayo 1-1

01:00 UTC Cajamarca 0-0 Univ.Cesar Vallejo 0-0

02:00 Teniente Rojas 0-5 Deportivo Santani 0-0

00:00 Sport Pacoba 0-0 Tacuary 0-0

22:00 Keila JK U19 3-3 JK Laanemaa Hiiumaa U19 1-2

21:00 FA Kalev Tartu U19 5-1 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 1-1

21:00 JK Nomme United U19 1-5 FC Flora Tallinn U19 1-4

18:00 SD Family 2-2 Jas Qyran 0-1

22:59 Floro 1-2 Valerenga B 0-1

22:30 Mypa 1-3 Atlantis 1-2

01:45 Grantham Town 0-1 Scunthorpe United 0-0

01:00 Barnechea 0-0 Deportes Santa Cruz 0-0

00:30 Hapoel Kiryat Shmona 1-1 Hapoel Natzrat Illit 0-0

00:00 Hapoel Bnei Sakhnin FC 2-3 Hapoel Haifa 1-2

00:00 ATSV Erlangen 2-2 Feucht SC 1-0

23:30 ASV Neumarkt 2-0 TSV Abtswind 1-0

23:30 FC Ismaning 1-1 VfR Garching 0-1

00:00 Orgryte 1-0 GAIS 0-0

00:00 Akropolis IF 1-0 Osters IF 1-0

16:00 Slavia Praha U19 10-0 Marila Pribram U19 4-0

16:00 Hradec Kralove U19 4-1 Mlada Boleslav U19 0-1

00:30 Teshrin SC 3-0 Al-Shorta Damascus 3 1-0

22:59 St. Margarethen 1-3 SC Globasnitz 0-0

22:59 Admira Villach 2-2 SV Lendorf 0-1

01:45 Linfield FC 1-2 Fola Esch 1-0

01:45 Bohemians 2-1 PAOK Saloniki 1-0

01:00 Boavista (RJ) Youth 0-0 Resende RJ U20 0-0

17:00 Uttar Baridhara SC 3-4 Chittagong Abahani 1-2

17:00 Brothers Union 0-2 Rahmatganj MFS 0-0

02:15 1 Fylkir 0-0 Leiknir Reykjavik 0-0

01:00 KA Akureyri 2-1 Keflavik 1-1

22:00 HJK Helsinki U20 4-1 Inter Turku U20 1-0

20:00 Terengganu B 1-0 Sarawak United 1-0

16:30 Port Melbourne 1-5 Avondale FC 1-1

14:30 Sichuan Minzu 2-0 Shanghai Jiading Huilong 1-0

14:30 Shaanxi Beyond 4-1 Kunming Zheng He Shipman 2-1

14:30 Hebei Gongfu 2-5 Xi'an Wolves 1-2