Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

20:00 Southampton 0-1 Wolves 0-0

20:00 Stade Brestois 1-2 Metz 0-1

20:00 Reims 3-1 Nantes 0-0

20:00 1 Troyes 1-1 Angers 1-0

18:00 Bordeaux 1-1 Rennes 0-0

19:00 Mallorca 2-3 Osasuna 2-1

20:00 Empoli 4-2 Bologna 2-1

20:00 Udinese 0-1 Fiorentina 0-1

20:00 Sassuolo 1-0 Salernitana 0-0

17:30 Juventus 3-2 Sampdoria 2-1

17:00 Gamba Osaka 2-1 Kashiwa Reysol 2-0

15:00 Kawasaki Frontale 2-1 Shonan Bellmare 0-1

14:00 Nagoya Grampus 1-0 Oita Trinita 1-0

13:00 Cerezo Osaka 1-2 Kashima Antlers 0-0

11:00 Consadole Sapporo 0-2 Hiroshima Sanfrecce 0-1

14:30 Seongnam FC 2-0 Gangwon FC 1-0

13:00 Suwon Samsung Bluewings 0-2 FC Seoul 0-0

09:30 Portland Timbers 6-1 Real Salt Lake 2-1

09:05 San Jose Earthquakes 2-0 Los Angeles FC 1-0

09:05 Vancouver Whitecaps 1-0 FC Dallas 1-0

18:00 BEC Tero Sasana 1-1 Samut Prakan City 1-0

18:00 Suphanburi FC 2-1 Port FC 1 1-1

18:00 JL Chiangmai United FC 1-1 Nakhon Ratchasima 1-0

20:00 Uniao Desportiva Alagoana/AL (w) 1-1 Acaua FC (W) 1-1

19:30 Vipers 8-1 BUL FC 4-0

18:00 Desportiva Alianca Pilarense (W) 0-5 Atletico AL (W) 0-4

16:30 FC Stern Marienfelde 1-2 FSV Spandauer Kickers 0-1

19:30 SC Heerenveen 2-3 FC Twente Enschede 0-2

19:30 AZ Alkmaar 5-0 Go Ahead Eagles 2-0

17:15 1 Sparta Rotterdam 0-4 SC Cambuur 0-1

09:10 Club America 0-0 Chivas Guadalajara 0-0

20:00 Ostersunds FK 0-3 Djurgardens 0-3

20:00 Mjallby AIF 4-0 Elfsborg 1 1-0

18:00 Saint Mirren 3-2 Aberdeen 1 1-2

19:15 Luzern 2-3 Lugano 1-3

20:00 Istanbul BB 3-0 Caykur Rizespor 1-0

20:00 Hatayspor 1-2 Fenerbahce 0-2

17:30 Giresunspor 1-1 Kayserispor 1-1

18:30 Saint Gilloise 1-2 Royal Antwerp 1-0

18:00 Dynamo Moscow 2-0 Rubin Kazan 1-0

20:00 NK Aluminij 0-1 ASK Bravo Publikum 0-0

19:30 FC Viitorul Constanta 2-1 CS Mioveni 1-0

19:00 Midtjylland 1-0 Randers FC 1-0

19:00 Viborg 1-1 Odense BK 1-0

20:00 Smorgon FC 0-5 Dinamo Minsk 0-3

20:00 Slask Wroclaw 3-1 Wisla Plock 2-1

17:30 LKS Nieciecza 3-1 Gornik Zabrze 0-0

19:15 Varda SE 2-1 Debrecin VSC 0-1

20:00 Panathinaikos 5-1 Volos NFC 4-0

20:00 Asteras Tripolis 0-2 Olympiakos Piraeus 0-2

19:00 Perugia 1-1 Alessandria 1-1

19:00 Mirandes 1-2 Leganes 1-1

18:30 Hannover 96 1-2 SV Sandhausen 0-0

18:30 Hamburger SV 2-2 Nurnberg 1-1

18:30 Dynamo Dresden 3-0 Werder Bremen 1-0

13:00 Tokyo Verdy 0-1 Machida Zelvia 0-0

12:00 Mito Hollyhock 2-1 Zweigen Kanazawa FC 1-0

11:30 Matsumoto Yamaga FC 2-1 Giravanz Kitakyushu 0-1

11:00 Fagiano Okayama 1-1 Blaublitz Akita 0-1

20:00 OKS Stomil Olsztyn 3-0 Miedz Legnica 1-0

17:40 1 Podbeskidzie Bielsko-Biala 2-0 Resovia Rzeszow 1-0

20:00 Torpedo Vladimir 0-2 Shinnik Yaroslavl 0-1

20:00 Salyut-Energia Belgorod 1-0 Sokol 0-0

20:00 Rodina Moskva 5-0 Metallurg Vidnoye 2 1-0

20:00 Kvant Obninsk 0-0 Khimki (R) 0-0

19:30 1 Spartak Nalchik 0-0 Druzhba Maykop 0-0

19:00 FK Kaluga 1-1 Zenit Penza 1-1

19:00 FK Fakel Voronezh Youth 0-3 FK Ryazan 0-2

19:00 Baltika-BFU Kaliningrad 1-2 Dinamo Saint Petersburg 0-0

19:00 Zvezda Perm 1-3 Amkar Perm 1-2

19:00 Legion Dynamo 0-0 FK Kuban Kholding 0-0

19:00 FK Znamya Noginsk 1-0 SKA Khabarovsk II 1-0

19:00 1 FK Leningradets 2-1 FC Olimp Odintsovo 2-0

19:00 Avangard 4-4 Dinamo Briansk 2-3

18:00 FK Kolomna 3-2 Saturn Moscow 1 2-1

18:00 FK Biolog 0-0 FK Forte Taganrog 0-0

18:00 FK Zenit Izhevsk 0-4 Tyumen 0-3

18:00 FK Spartak Tuymazy 2-2 Chelyabinsk 1-1

18:00 Nosta Novotroitsk 0-1 Sibir-M Novosibirsk 1 0-1

18:00 Stavropolye-2009 5-1 FC Tuapse 2-1

17:00 Chertanovo Moscow 1-0 Khimik Dzerzhinsk 1-0

17:00 Torpedo Miass 2-1 FK Ural-2 1 1-0

14:00 SY Sakhalinsk 1-5 Dinamo Vladivostok 0-3

13:00 1 FK Chita 0-2 FC Tver 0-0

16:30 Chungnam Asan 0-0 Jeonnam Dragons 0-0

14:00 Gimcheon Sangmu 2-1 Daejeon Citizen 1-1

19:00 Zwickau 0-0 SC Freiburg (Youth) 0-0

18:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 2-1 Borussia Dortmund (Youth) 1-0

20:00 Istanbulspor 1-0 Balikesirspor 0-0

20:00 Menemen Belediye Spor 1-1 Eyupspor 0-0

17:30 Bandirmaspor 2-1 Altinordu 1-0

18:00 Umea FC 2-2 Brommapojkarna 1-1

18:00 Taby 1-1 Haninge 1 0-1

16:30 Geylang United FC 0-3 Lion City Sailors 0-2

16:30 Young Lions 1-2 Tanjong Pagar Utd 1-1

15:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 2-1 FC Timisoara 1-0

15:00 FC Unirea 2004 Slobozia 0-1 Hermannstadt 0-1

15:00 Ripensia Timisoara 0-1 Concordia Chiajna 0-1

20:00 Wigry Suwalki 1-0 Slask Wroclaw II 1-0

20:00 Radunia Stezyca 2-2 Wisla Pulawy 2-0

20:00 1 FK Backa Backa Palanka 0-0 Indjija 0-0

20:00 FK Graficar Beograd 3-0 FK Zarkovo 1-0

20:00 Mladost Novi Sad 4-0 Kabel Novi Sad 1-0

20:00 Timok 1-1 FK Rad Beograd 1-1

20:00 Zlatibor Cajetina 0-0 Habitpharm Javor 0-0

18:00 FC Khatlon 2-1 Ravshan Kulob 0-1

18:00 FC Mynai 1-2 FC Lviv 1-1

15:30 Zlin B 2-4 Otrokovice 1-1

15:15 Unicov 0-4 Sigma Olomouc B 0-3

15:15 Vysocina Jihlava B 2-1 Slovan Rosice 0-0

17:00 Union 0-3 Allerod 0-1

17:30 Spartak Varna 1-0 FC Hebar Pazardzhik 1-0

12:00 Pyeongchang FC 2-1 FC Namdong 1-1

12:00 Chungju Citizen 7-0 Goyang FC 5-0

19:00 FK Aktobe Lento 2-0 FC Zhetysu Taldykorgan 2-0

17:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 0-1 FK Arys 0-0

20:00 Serik Belediyespor 2-1 Sariyer 2-1

20:00 Usakspor 1-2 Bukaspor 1-0

20:00 Pendikspor 2-0 Anadolu Selcukluspor 2-0

20:00 Ergene Velimese 1-2 Belediye Vanspor 1-1

19:30 Nigde Belediyespor 1-5 Inegolspor 0-3

19:30 Kahramanmarasspor 0-1 Bayburt Ozel Idare 0-1

19:30 Etimesgut Belediye Spor 0-0 Sivas Dort Eylul Belediyespor 0-0

19:30 Kirsehir Koyhizmetleri 0-2 Zonguldak 0-1

19:00 1 Ankarademirspor 0-1 Amedspor 0-1

17:00 Adiyamanspor 0-1 Hekimoglu Trabzon 0-0

18:00 Ilves/2 (w) 5-2 Turun Weikot (w) 2-1

09:00 Tacoma Defiance 1-2 Phoenix Rising FC 0-0

09:00 Orange County Blues FC 2-1 Oakland Roots 1-1

09:00 Las Vegas Lights 2-4 San Diego loyalty 1-1

19:00 Fart (w) 2-0 Grei (w) 1-0

15:30 Slovan Bratislava B 3-0 Namestovo 1-0

15:30 FC Artmedia Petrzalka 0-1 Sport Podbrezova 0-1

20:00 1 New Oil 1-0 Le Messager Ngozi 1-0

13:00 Nojima Stella (w) 0-0 Nagano Parceiro (w) 0-0

12:00 Albirex Niigata (w) 2-1 AS Elfen Sayama (w) 0-0

11:30 Vegalta Sendai (w) 0-0 Omiya Ardija (W) 0-0

11:00 INAC (w) 2-0 JEF United Ichihara Chiba (w) 2-0

20:00 Tottenham Hotspur (w) 1-0 Reading (w) 0-0

20:00 Brighton H.A. (w) 0-1 Aston Villa (w) 0-0

18:30 Manchester United (w) 1-6 Chelsea FC (w) 0-3

16:00 Paro Rinpung FC 2-3 Tensung FC 1-2

15:30 Austria Wien (Youth) 0-1 Lafnitz 0-1

15:30 Grazer AK 3-1 FC Wacker Innsbruck 1-1

16:00 Crotone U19 1-3 Perugia U20 1-2

16:00 Udinese U20 2-1 S.S.D. Monza 1912 Youth 1-0

20:00 Thisted FC (w) 3-1 Brondby IF (w) 1-1

18:00 Aalborg (w) 0-2 Kolding BK (w) 0-2

19:00 Sofapaka FC 3-1 Nairobi Star City 1-0

19:00 Ulinzi Stars Nakuru 1-0 Nzoia United 1-0

18:00 Kakamega Homeboyz 1-0 Kenya Police FC 0-0

17:00 AFC Leopards 1-0 Tusker 1-0

20:00 Ethnikos Sochos 0-1 AO Ipato 0-0

20:00 Giorgos Karaiskakis 0-2 SKODA Xanthi 0-2

20:00 1 PAO Agriniou 0-2 Trikala 0-0

20:00 Ilioupoli 2-0 Asteras Vlachioti 0-0

20:00 Fikis 0-1 Niki Volou 0-1

20:00 Thiseas Agrias 2-2 Panserraikos 1-0

90phút [2-2], 120phút [2-2],

20:00 Posidonas Neas Michanionas 0-5 Levadiakos 0-3

20:00 Diagoras Vrachneikon 0-1 Panahaiki-2005 0-1

20:00 AE Lefkimmis 0-0 Apollon Kalamarias 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0],

20:00 Nea Artaki 1-2 AE Kifisias 1-1

20:00 Thesprotos 1-2 Almopos Arideas 1-0

20:00 Rouf FC 0-3 Ergotelis 0-2

20:00 Edessaikos 1-3 Kozani F.S. 0-2

20:00 Pierikos 1-2 AO Triglia 0-1

20:00 Acheron Kanalaki 2-1 Olympiakos Volou 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1],

20:00 Apollon Larissas 0-3 AEL Larisa 0-0

19:00 Ierapetra 0-0 Kalamata AO 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1], Pen [3-4],

20:00 America TO MG 4-1 Betis FC 1-0

16:00 Trnje 1-2 NK Udarnik Kurilovec 1-1

17:00 KKP Bydgoszcz (w) 3-0 AZS UJ Krakow (w) 0-0

17:00 WKS Slask Wroclaw (w) 3-1 GKS Katowice (w) 1-0

20:00 Tajikistan (w) 4-0 Maldives (w) 3-0

20:10 FK Spartaks Jurmala 1-0 Metta/LU Riga 0-0

19:00 BFC Daugavpils 1-5 FK Valmiera 0-0

20:00 GD Vitoria Sernache 1-3 Rio Ave 1-3

18:00 1 Ideal 0-3 Valadares Gaia FC 0-1

17:00 ARC Oleiros 0-2 Varzim 0-0

20:00 AC Horsens 2-1 Nykobing FC 1-1

19:00 Jammerbugt 1-0 Esbjerg 1-0

14:00 Ipswich City 2-1 New Farm 1-0

15:00 Vasas Odorhei (w) 6-1 Banat Girls (w) 1 2-1

17:00 Albacete 2-0 Real Madrid Castilla 1-0

17:00 Villarreal B 2-0 UE Llagostera 1 1-0

17:00 1 Athletic Bilbao B 3-1 UD Logrones 3-0

17:00 Zamora CF 0-1 Racing de Ferrol 0-1

17:00 Unionistas de Salamanca 2-1 Deportivo La Coruna 2-1

17:00 Baleares 1-0 Real Betis B 1-0

15:00 Slaven Belupo U19 1-3 Sesvete U19 0-1

19:00 Slovacko (w) 2-0 Slovan Liberec (w) 1-0

16:00 Pardubice (w) 3-3 FC Viktoria Plzen (w) 2-2

18:15 HB Torshavn (w) 3-1 NSI Runavik (w) 2 1-1

12:00 St George Willawong Reserves 6-5 Western Spirit Reserves 1 1-1

18:00 Marino 0-1 CD Buzanada 0-1

18:00 Tenerife B 1-1 UD Las Zocas 1-0

17:30 1 EE Guineueta 1-3 EC Granollers 0-0

17:15 CD Alhaurino 2-2 CD Huetor Vega 0-1

17:15 2 Alhaurin de la Torre 0-0 Torredonjimeno 1 0-0

17:00 CDF Tres Cantos 0-0 Parla Escuela 0-0

17:00 Castellon B 0-2 Atzeneta UE 0-1

17:00 Real Titanico Laviana 2-1 Urraca 1-1

17:00 AD Siete Villas 0-1 Samanod 0-1

17:00 Las Rozas 1-1 Villaverde Boetticher CF 1 1-0

17:00 CD Cuarte Industrial 4-0 Giner Torrero 2-0

17:00 Real Oviedo B 2-1 CD Lealtad 1-0

17:00 Pobla De Mafumet CF 1-0 UE Sants 1-0

17:00 CE Campos 1-0 UD Rotlet Molinar 1-0

17:00 CP San Cristobal 2-1 Sant Andreu 0-1

17:00 1 SD San Ignacio 2-3 Portugalete 2-2

17:00 CD Calamonte 1-2 CD Don Alvaro 1 0-1

17:00 Hercules II 2-1 Callosa Deportiva CF 0-0

17:00 CP Villarrobledo 3-0 Huracan Balazote 1 0-0

17:00 Sevilla C 3-2 Puente Genil 1-1

17:00 UD Marbella 2-3 Almeria B 2-0

17:00 Avance Ezcabarte 0-2 MRA Navarra 0-1

17:00 CD Rota 1-2 Cordoba B 0-0

16:45 Barreda Balompie 1-1 CD Colindres 0-1

16:45 Sporting de Gijon B 0-0 CD Colunga 0-0

16:45 1 Grama 2-1 LHospitalet 1-0

16:45 CD Guarnizo 3-0 SD Textil Escudo 0-0

16:30 Recambios Colon CD 2-0 Villajoyosa 0-0

16:30 Torrejon CF 0-1 CF Pozuelo Alarcon 0-0

16:30 RCD Carabanchel 0-1 ED Moratalaz 0-0

16:30 Getafe B 0-2 Fuenlabrada B 0-1

16:30 Portmany 0-0 UD Poblense 0-0

16:30 CD Colonia Moscardo 4-1 Villaviciosa Odon 0-0

16:30 Alcorcon B 2-2 CF Trival Valderas 2-1

12:00 FC Isabel United 1-1 Marist FC 1-0

10:10 Solomon Warriors FC 1-1 Kossa FC 1-0

20:00 Bobruichanka Bobruisk (w) 2-1 Lokomotiv Vitebsk (w) 1-0

18:00 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 5-1 Neman Grodno (w) 2-1

16:00 FK Trakai II 1-0 Kazlu Ruda FK Silas 0-0

15:00 AFC Botosani U19 2-0 Concordia Chiajna U19 0-0

14:00 CS U Craiova U19 3-0 ACS Poli Timisoara U19 2-0

20:00 Tatran Krasno nad Kysucou 6-0 Rimavska Sobota 3-0

20:00 Galanta 2-0 Nitra 2-0

20:00 OFK Malzenice 0-1 Povazska Bystrica 0-1

20:00 Lednicke Rovne 0-1 FK Belusa 0-0

19:36 OFK-SIM Raslavice 1-0 MFK Snina 1-0

15:30 Jednota Banova 0-1 Rakytovce 0-0

15:30 1 Slavia TU Kosice 1-0 TeslaStropkov 0-0

20:00 Notvikens IK 2-0 Gottne IF 1-0

20:00 Nordvarmland FF 0-1 Angered BK 0-1

18:00 Sandvikens AIK FK 4-2 IFK Stocksund 1-1

18:00 Panaderia Pulido 1-2 AD Ceuta 1-0

17:00 Cacereno 1-1 CD Coria 1-0

17:00 Antequera CF 1-0 UD San Fernando 1-0

17:00 CE Europa 1-3 RCD Espanyol B 1 1-1

17:00 Brea 3-2 SD Ejea 1-0

17:00 Real Sociedad C 2-3 SD Gernika 0-0

17:00 Andratks 3-0 Lleida 1-0

17:00 CD San Roque de Lepe 1-0 UD Tamaraceite 1 1-0

17:00 AE Prat 2-1 Terrassa 1-0

17:00 Numancia 2-1 SCR Pena Deportiva 0-0

17:00 Las Palmas Atletico 2-0 Velez CF 1 0-0

17:00 1 Ibiza Islas Pitiusas 1-1 CD Ebro 0-0

17:00 Mostoles 2-1 CD Cristo Atletico 1-0

17:00 AD Union Adarve 3-0 CD Artistico Navalcarnero 2-0

17:00 SD Huesca II 0-0 Formentera 0-0

16:30 1 Leganes B 1-1 Compostela 0-1

16:00 CF Intercity 0-0 UD Melilla 1 0-0

12:00 NGU Nagoya (w) 3-2 AS Harima ALBION (w) 1-1

12:00 Setagaya Sfida (w) 2-0 Angeviolet Hiroshima (w) 1-0

11:00 Yamato Sylphid (w) 0-1 Cerezo Osaka Sakai (w) 0-0

11:00 Yokohama FC Seagulls (w) 0-2 Nippon Sport Science Universit (w) 0-1

20:00 MP MIKELI 5-2 MuSa 2-1

19:00 RoPS Rovaniemi 3-4 Gnistan Helsinki 1-2

14:15 Taringa Rovers 1-1 Grange Thistle SC 0-1

12:25 Coomera 2-1 Virginia United 2-1

12:15 Brisbane Wolves 0-4 SWQ Thunder 0-1

12:10 Ipswich knights SC 2-0 Sunshine Coast FC 1-0

17:00 Polonia Sroda Wlkp (w) 4-1 Row Rybnik (w) 0-0

14:30 Biu Chun Rangers 0-3 Kitchee 0-0

20:00 1 Inter Turkspor Kiel 2-1 SV Frisia 03 1-0

19:00 SV Eichede 7-1 SV Preussen 09 Reinfeld 4-0

19:50 Rial Kovachevci (w) 0-3 LP Super Sport Sofia (w) 0-1

20:00 1 Montpellier U19 2-0 Istres U19 0-0

20:00 Bourg Peronnas U19 4-0 Nancy U19 1 2-0

20:00 Toulon U19 0-1 Nice U19 0-0

20:00 LensU19 2-2 Caen U19 1-1

20:00 Concarneau U19 0-2 Laval U19 0-0

16:00 Chateauroux U19 1-1 Brest Stade U19 1 1-1

16:00 Saint Etienne U19 2-1 Colomiers U19 0-1

16:00 Avranches U19 2-3 Rennes U19 0-1

20:00 Nurnberg (w) 0-5 Eintracht Frankfurt (w) 0-1

20:00 Wurzburger Kickers (w) 0-5 Hoffenheim (w) 0-3

19:00 SV Meppen (w) 0-1 SG Essen-Schonebeck (w) 0-0

19:00 RB Leipzig (w) 1-3 Bayer Leverkusen (w) 1-1

19:00 Wormatia Worms (W) 0-2 Karlsruher SC (w) 0-1

19:00 Rostocker FC (w) 0-7 Henstedt-Ulzburg (w) 0-3

19:00 Arminia Bielefeld (w) 0-6 Koln (w) 0-1

17:00 FSV Babelsberg (w) 0-6 Sportfreunde Siegen (w) 0-4

16:00 Hegauer FV (w) 0-2 USV Jena (w) 0-1

16:30 Panathinaikos U19 4-0 Volos Nps U19 3-0

20:00 Cardiff City FC (w) 0-4 Swansea City (w) 0-1

20:00 Sabah FK Baku 1-2 FC Neftci Baku 0-1

14:30 Islands 1-5 Tsuen Wan 1-1

12:30 2 Heng Wah FC 0-1 Fukien AC 0-1

20:00 SV Stripfing Weiden 1-0 Trenkwalder Admira (Youth) 0-0

16:00 Rotenberg 6-0 SC Bregenz 0-0

15:30 Dornbirner SV 0-2 SC Austria Lustenau B 0-0

15:30 SVG Reichenau 3-0 FC Kitzbuhel 2-0

20:00 Royal AM 4-2 TS Galaxy 1 3-0

18:00 Lecce U20 0-1 Genoa U20 0-1

16:00 Spal U19 1-1 Cagliari U19 0-0

15:45 AS Roma U20 2-0 Verona U20 1-0

16:00 FK Senica U19 1-0 Slovan Bratislava U19 1-0

15:30 SD Videm 2-2 Prevalje 1-1

19:30 AI Kahrabaa 0-2 Al Shorta 0-0

20:00 Terengganu 2-0 Kuching FA 1-0

20:00 Selangor 1-0 Perak 0-0

20:00 Kuala Lumpur 3-1 Pahang 1-0

20:00 Pulau Pinang 1-3 Sarawak 0-0

20:15 Pirkkalan JK 0-7 NOPS 0-3

20:00 TPS Turku II 2-0 Aland 1 1-0

18:00 KajHa 5-0 TP47 Tornio 3-0

18:00 Greuther Furth U19 3-1 Stuttgarter Kickers Sv U19 2-0

16:00 MSV Duisburg U19 0-1 Wuppertaler SV Borussia U19 0-1

16:00 FC Astoria Walldorf U19 0-2 Ingolstadt U19 0-2

16:00 FSV Mainz 05 U19 7-1 Kaiserslautern U19 4-0

16:00 VfL Osnabruck U19 1-0 Chemnitzer U19 0-0

16:00 Kassel U19 0-5 FC Heidenheim U19 0-1

16:00 Schalke 04 U19 5-0 Alemannia Aachen U19 2-0

16:00 Rot-Weiss Essen U19 2-2 VfL Bochum U19 2-1

16:00 RW Oberhausen U19 1-1 Monchengladbach U19 0-1

16:00 Koln U19 6-1 Fortuna Dusseldorf U19 2-0

19:35 San Telmo U20 1-2 Tristan Suarez U20 1 1-2

09:00 CD Zacapa 2-0 CSD Agua Blanca 1 2-0

17:30 Amazulu Reserves 2-3 Royal AM Reserves 2-2

15:00 Golden Arrows Reserves 0-2 TS Galaxy Reserves 0-0

15:00 Cape Town City FC Reserves 4-1 Marumo Gallants Reserves 1-1

17:00 FK Igilik 0-4 Tarlan 0-1

14:45 Eastern District SA 2-1 South China AA 0-0

14:45 Yuen Long FC 0-1 Sham Shui Po 0-1

14:30 Kai Jing 1-2 Wing Yee FT 0-2

14:30 Wofoo Tai Po 3-1 Citizen 3-1

14:30 North District FC 6-1 Happy Valley 3-1

14:30 Wong Tai Sin 3-1 Metro Gallery 0-0

12:30 Central Western District RSA 1-2 Shatin SA 0-1

19:00 Sundby BK (w) 0-2 ASA Aarhus (w) 0-0

20:00 Morocco Futsal 0-1 Brazil Futsal 0-1

13:30 Yokogawa Musashino 1-0 Verspah Oita 1-0

15:00 Khovd Western II 1-3 Selenge FC 1 1-1

10:20 Bavarians FC 1-6 Erchim B 0-1

16:00 Lithuania (w) U17 2-1 Armenia (w) U17 1-0

20:00 Al-Nejmeh 5-0 Shabab El-Bourj 2-0

19:30 Al Akhaahli Alay 0-1 Al-Safa 0-0

18:00 AB Copenhagen 1-2 B93 Copenhagen 1-0

19:30 LD Maputo 0-1 Black Bulls 0-1

13:00 Busan Transportation Corporation 2-1 Gimhae City 1-1

19:30 Foggia 1-1 Juve Stabia 0-1

19:30 Nuovo Campobasso 1-3 A.S Andria Bat 0-0

19:30 Avellino 1-0 Potenza 1-0

19:30 1 Bari 1-1 Paganese 1-0

19:30 Feralpisalo 3-2 JuventusU23 0-1

19:30 Francavilla 3-1 AC Monopoli 1-0

19:30 Triestina 2-0 Lecco 2-0

19:30 Vibonese 1-4 Turris Neapolis 0-3

19:30 Taranto Sport 2-0 Latina 0-0

19:30 Pro Vercelli 1-1 Trento 0-1

19:30 AZ Picerno ASD 2-1 Messina 1 1-1

19:30 Nuova Monterosi 1-1 Palermo 0-1

19:00 Pitea IF (w) 1-1 Vittsjo GIK (w) 1-0

17:00 Parnu JK 0-2 FC Nomme United 0-2

19:00 PK-35 RY (w) 1-2 Jyvaskylan Pallokerho (w) 1-0

19:00 FC Teutonia 05 2-1 Hamburger SV (Youth) 0-0

19:00 Holstein Kiel II 4-4 Eintracht Norderstedt 2-2

19:00 Preuben Munster 0-0 Wuppertaler 0-0

18:00 VfB Auerbach 3-2 Hertha BSC Berlin Youth 2-0

18:00 FC Lokomotive Leipzig 4-0 Germania Halberstadt 2-0

18:00 FSV Union Furstenwalde 1-4 SV Babelsberg 03 1-1

19:30 LASK Linz 3-1 Trenkwalder Admira Wacker 0-1

19:30 TSV Hartberg 3-4 Austria Wien 2-3

18:30 1 CE Carroi 1-5 FC Ordino 1 0-1

16:00 Sant Julia 1-2 UE Santa Coloma 1-1

20:00 Rabotnicki Skopje 1-1 Pelister Bitola 1-0

20:00 FK Tikves Kavadarci 3-0 FK Makedonija Gjorce Petrov 0-0

20:00 FC Struga Trim Lum 1-1 FK Shkendija 79 1-0

20:00 Borec Veles 0-2 Olimpus Skopje Balashikha 0-2

20:00 Renova Cepciste 5-2 Bregalnica Stip 3-1

20:00 FC Floresti 0-3 FC Milsami 0-2

20:00 Al Karmel JD 1-1 Sama Al Sarhan 0-1

20:00 Al-Arabi Irbid 0-1 Ethad Al-Ramtha 1 0-0

20:00 Al-Arabi(JOR) 0-1 Ethad Al-Ramtha 1 0-0

17:00 Czech Republic U17 4-0 Lithuania U17 1-0

20:00 Chieti 0-2 Atletico Terme Fiuggi 0-0

20:00 Azy based nano Bo 3-1 Montebelluna 1-0

20:00 Rende 3-4 ASD Paterno 1 3-1

20:00 US Breno 2-2 Caravaggio 2-1

20:00 Ponte San Pietro 0-1 Virtus Ciserano Bergamo 0-1

20:00 Castelfidardo 0-1 SSD Porto D’Ascoli 1 0-1

20:00 Trapani 0-1 Cavese 0-1

20:00 Derthona 2-4 Chieri 0-1

20:00 Lentigione 2-1 Ghivizzano 1 1-1

20:00 A.S. Varese 3-2 Fossano Calcio 3-1

20:00 Bagnolese 2-2 Rimini 1-0

20:00 ASD Cascina Caclio 2-2 US Pianese 1-2

20:00 USD Castellanzese 2-0 Vis Nova Giussano 1-0

20:00 Cattolica SM Calcio 1-0 GSD Ambrosiana 0-0

20:00 Montespaccato 2-0 US Follonica Gavorrano 1-0

20:00 AC Mestre 0-4 Delta Porto Tolle 0-3

20:00 A.S.D. Bra 3-0 USD Pont Donnaz 0-0

20:00 ASD Lornano Badese 0-1 San Donato Tavarnelle 0-0

20:00 Prato 0-2 ASD Alcione 0-1

20:00 ASD Molfetta 1-1 Audace Cerignola 0-0

20:00 1 SCD Progresso Calcio 0-1 Mezzolara 0-0

20:00 Scandicci 2-1 Poggibonsi 0-0

20:00 USD Casatese 2-3 Franciacorta 1-1

20:00 1 Legnano 3-0 US Folgore Caratese 1-0

20:00 Cittanova Interpiana 0-1 Citta Di S. Agata 0-1

18:35 Heilongjiang Lava Spring 1-1 Shanxi Chang An Athletic FC 0-0

18:35 1 Beijing BeiKong 0-1 Wuhan three town 0-0

15:30 Xinjiang Tianshan Leopard 1-1 Guizhou Hengfeng F.C. 0-1

20:00 Egersunds IK 3-1 Kjelsas 1-0

20:00 Notodden FK 1-1 Nardo FK 1-0

20:00 1 Oygarden FK 2-2 Levanger FK 2-1

19:00 Brattvag 3-2 Tromsdalen 2-1

19:00 Sotra 0-0 Flekkeroy 1 0-0

20:00 Derry City U19 2-1 Shamrock Rovers U19 0-1

13:15 Sunshine Coast Wanderers FC (W) 2-1 Souths United SC (w) 0-1

19:00 GBK Kokkola 2-2 OTP 0-1

19:00 KaPa 3-1 PEPO Lappeenranta 2-0

19:00 Narpes Kraft 4-0 Jakobstads Bollklubb 1 2-0

17:30 OLS Oulu 5-2 VIFK 2-0

20:00 1 Murata 0-1 SP La Fiorita 0-0

20:00 Santos (Youth) 1-0 CR Flamengo (RJ) (Youth) 0-0

20:00 1 Sokol Sieniawa 3-2 Avia Swidnik 1-2

17:00 Pelikan Lowicz 3-0 LKS Lodz II 0-0

16:00 Arka Gdynia II 3-2 Borowiak Czersk 1 2-1

17:00 Arenas Club de Getxo U19 0-3 CD Alaves U19 0-2

17:00 UD Tomares U19 2-0 CD Santa Fe U19 1-0

17:00 UDC Txantrea U19 1-3 Tolosa CF U19 1-2

17:00 Pabellon Ourense CF 1-4 Real Oviedo U19 0-2

17:00 Lugo U19 2-4 CF Bansander U19 1-1

20:00 Grenoble Claix (w) 0-1 Marseille (w) 0-0

20:00 Vendenheim (w) 2-2 Lens (W) 1-2

20:00 Nice W 5-1 Evian Thonon (w) 2-0

20:00 Rodez Aveyron (w) 0-2 Yzeure AS (w) 0-0

20:00 Nantes (w) 3-0 Brest (w) 2-0

20:00 FC Metz (w) 3-1 Saint Maurice (w) 3-0

19:00 Lille OSC Metropole (w) 2-1 Strasbourg W 0-1

20:30 1 Tatran Sedlcany 0-4 FC Rokycany 0-0

15:15 Slavicin 0-2 Valasske Mezirici 0-0

15:15 Velka Bites 0-1 Tj Sokol Lanzhot 0-0

19:30 Big Bullets FC 0-1 Be Forward Wanderers 0-1

20:00 Start Kristiansand 2-6 Fredrikstad 2-4

16:00 Spartak Trnava (w) 4-2 FC Banik Horna Nitra (w) 1-1

15:30 Dukla Banska Bystrica (w) 1-6 TJ Spartak Myjava(w) 1-3

18:00 Uthai Thani Forest 3-1 Maejo United 1-1

15:30 Assumption Thonburi 2-2 Chainat United 1-1

15:30 Trang FC 3-0 Surat Thani FC 0-0

15:30 Maptaphut Rayong FC 0-1 Chachoengsao 0-0

15:30 Chamchuri United FC 2-1 Grakcu Sai Mai United 1-0

15:30 Royal Thai Air Force FC 0-2 North Bangkok College 0-1

20:00 Milton Keynes Dons (w) 1-1 Cardiff City (w) 1-1

17:30 Wan Chai 1-2 Yau Tsim Mong 1-1

16:30 Kwai Tsing District FA 3-2 Kwong Wah AA 2 3-0

14:30 Kowloon City 5-0 Sao Jose(AP) 1 3-0

12:30 Fu Moon FC 1-0 Lucky Mile FC 0-0

12:30 Chelsea FC Soccer School (HK) 2-0 Kwun Tong 1-0

09:50 Ipswich knights U23 1-2 Sunshine Coast U23 1-0

19:00 First Vienna (W) 7-0 Sudburgenland (w) 5-0

15:00 Vorderland (w) 1-1 Neulengbach (w) 0-0

15:30 Sparta Praha B 2-3 FK Graffin Vlasim 0-3

20:00 2 Krystal 0-1 FC Vovchansk 1 0-0

20:00 SC Poltava 1-1 Balkany Zorya 1-1

20:00 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 1-1 Rubikon 1 1-0

19:00 FC Peremoga Dnieper 0-1 Metalurh Zaporizhya 0-0

18:00 FC Halych 1-1 FC Chernigiv 0-1

19:00 Lokomotiv Gomel 0-3 Arsenal Dzyarzhynsk 0-1

20:00 Sogndal B 0-0 Bjarg 0-0

19:00 Eik-Tonsberg 2-2 Stromsgodset B 0-1

19:00 Molde B 0-1 Aalesund FK B 0-1

19:00 Sola 4-2 Mandalskameratene 1 1-2

18:00 Ranheim B 0-7 Spjelkavik 0-1

18:00 Mjolner 4-1 Skeid Fotball B 2-0

11:30 Mudgeeraba SC Reserves 1-0 Tally Valley Reserves 0-0

20:15 TuS Ennepetal 0-3 FC Kaan-Marienborn 0-3

20:00 VfL Alfter 2-0 Fortuna Cologne II 1-0

20:00 1 TVD Velbert 3-3 Bocholt FC 1 1-0

20:00 Schwarz-Weiss Essen 0-1 FC Kleve 0-0

20:00 Siegen Sportfreunde 3-1 RSV Meinerzhagen 1 2-0

20:00 Ratingen SV 8-2 Cronenberger SC 3-0

20:00 FC Monheim 1-1 SpVg Schonnebeck 0-1

20:00 SV Eilendorf 0-2 VfL Vichttal 0-1

20:00 SV Breinig 0-3 SpVg Frechen 20 0-0

20:00 Hammer SpVg 4-0 Westfalia Herne 1 1-0

20:00 SpVg Wesseling-Urfeld 1-1 Borussia Freialdenhoven 0-0

20:00 Gutersloh 4-1 SC Preussen Munster II 3-1

20:00 Union 60 Bremen 0-0 SFL Bremerhaven 0-0

20:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf 1-2 Hurth 0-2

20:00 1 Wattenscheid 09 0-2 ASC 09 Dortmund 0-1

20:00 Lupo-Martini Wolfsburg 4-0 Arminia Hannover 2-0

20:00 TSG Sprockhovel 5-0 SV Westfalia Rhynern 0-0

20:00 FC Viktoria Arnoldsweiler 0-3 Bergisch Gladbach 09 0-1

20:00 Turk Gucu Friedberg 1-1 FC Eddersheim 1-1

20:00 TSV Schwabmünchen 3-3 SV Donaustauf 1 2-2

19:00 Hertha Zehlendorf 0-3 Torgelower SV Greif 0-2

19:00 Hertha 06 Charlotten 4-1 RSV Eintracht 1-0

19:00 Hansa Rostock II 0-4 1. FC Lok Stendal 0-2

19:00 Greifswalder FC 3-2 SFC Stern 1900 2-1

19:00 Wacker Nordhausen 3-2 Grimma 2-1

19:00 Niendorfer TSV 5-1 FC Suderelbe 2-1

19:00 Eintracht Northeim 0-4 Germania Egestorf 0-1

16:00 FC Ismaning 3-2 VFB Hallbergmoos 3-2

20:00 Francs Borains 1-0 Dessel Sport 1-0

20:00 1 URS Lixhe-Lanaye 1-2 Tienen 1-1

20:00 Sint-Eloois-Winkel 3-1 Patro Eisden 3-0

20:00 1 Royal Knokke 1-3 Rupel Boom 1-1

17:00 Sporting De Huelva (w) 0-3 Atletico de Madrid (w) 0-3

16:00 Levante UD (w) 1-1 Real Betis (w) 1 0-1

18:30 Persis Solo FC 2-0 Putra Sinar Giri 2-0

15:00 CSS Islla Te Nagh 2-0 ACSO Filiasi 0-0

18:12 FK Brodarac U19 4-0 FK Graficar Beograd U19 2-0

16:55 TSC Backa Topola U19 1-4 Cukaricki U19 0-2

15:50 Partizan Belgrade U19 7-1 FK Macva Sabac U19 2-0

15:50 Vojvodina U19 0-1 Spartak Subotica U19 0-1

20:00 Trelleborgs FF 2-3 IFK Varnamo 0-2

18:00 Osters IF 2-1 Helsingborg 1 2-0

10:00 Gunma FC White Star (w) 4-0 Shizuoka Sangyo University (w) 4-0

10:00 Fukuoka AN (w) 0-0 Kibi International University (w) 0-0

09:00 JFA Academy Fukushima (w) 2-1 Norddea Hokkaido (w) 1-1

14:10 St George Willawong FC 3-2 Western Spirit 0-1

14:00 Brisbane Knights 1-8 The Lakes 0-2

12:30 Albany Creek 4-0 Mount Gravatt Hawks 3-0

17:15 PSV Eindhoven (w) 2-1 FC Twente Enschede (w) 2-1

20:00 Red Arrows 1-2 Green Buffaloes 1 0-1

20:00 Kabwe Warriors 0-1 Nkana FC 1 0-0

16:00 Bayern Munich II (w) 4-1 Wolfsburg II (w) 4-0

12:00 Floreat Athena 1-1 Adelaide United 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-3],

20:10 Lujan (W) 1-0 CA Atlanta (w) 1 1-0

19:30 ASKO Kottmannsdorf 2-0 ATSV Wolfsberg 0-0

16:00 SK Maria Saal 1-1 Admira Villach 0-1

16:00 SV Strasswalchen 11-2 Puch 4-1

15:30 1 Waf Brigittenau 2-3 Post SV Wien 1 1-2

18:00 Ulaanbaatar City 3-4 Athletic 220 FC 1-0

18:00 B 73 Slagelse 1-1 BK Frem 1-1

20:00 JDR Stars 2-3 Polokwane City FC 0-1

20:00 TS Sporting 1-1 Uthongathi FC 0-1

20:00 Black Leopards 0-0 Pretoria Univ 0-0

17:00 1 UD Granadilla Tenerife Sur B (w) 1-2 Cacereno (W) 1 0-1

17:00 CD Parquesol CF (w) 0-2 Barcelona B (w) 0-0

16:00 Granada CF(w) 2-0 Real Union de Tenerife (W) 0-0

17:30 Lazio (w) 1-6 Fiorentina (w) 0-4

19:00 Chiangmai FC 1-2 Customs Department FC 0-0

18:00 Muangkan FC 1-2 Kasetsart FC 1 1-2

18:00 Trat FC 4-0 Ayutthaya United 0-0

17:00 Nakhon Pathom FC 2-2 Udon Thani 2-0

20:00 Saran 3-0 Deols 3-0

20:00 OFC Les Mureaux 2-0 Blanc Mesnil 1-0

17:45 Paris Saint Germain (w) 4-0 Paris FC (w) 3-0

20:00 Sunderland (w) 1-1 Lewes (w) 0-1

20:00 Sheffield United (w) 3-0 Watford (w) 2-0

20:00 London City Lionesses (w) 2-2 Coventry (w) 0-1

20:00 Liverpool (w) 2-1 CrystalPalace (w) 2-1

18:00 Bristol Academy (w) 0-2 Durham Wildcats LFC (w) 0-1

18:00 Charlton (w) 2-0 Blackburn Rovers (w) 1-0

17:00 Halliu football College 4-2 Tallinna JK Legion B 2-1

17:00 Tallinna FC Ararat TTU 0-7 JK Tallinna Kalev II 0-1

17:00 Laanemaa Haapsalu 1-0 Vandra JK Vaprus 0-0

14:51 Ipswich knights SC W 6-0 Southside Eagles (w) 2-0

13:00 Imabari FC 0-1 Grulla Morioka 0-0

12:00 Roasso Kumamoto 1-0 Fukushima United FC 0-0

12:00 Kamatamare Sanuki 0-1 Yokohama SCC 0-1

11:00 Miyazaki 2-1 Azul Claro Numazu 0-1

11:00 Kataller Toyama 0-2 Gainare Tottori 0-2

19:00 Nomme JK Kalju 3-2 Flora Paide 1-1

17:00 Viljandi Tulevik 2-2 FC Flora Tallinn 0-0

18:00 Wayside Celtic 0-3 Malahide United 0-0

18:00 1 Bluebell United 1-2 Maynooth University Town FC 0-0

17:00 Kilnamanagh AFC 3-3 Liffeys Pearse 0-2

17:00 Sacred Heart 3-3 Cherry Orchard 3-0

17:00 Pegasus 1-1 Mid Sutton Sportslink 1 0-0

18:00 Phnom Penh FC 3-0 Cambodia Tiger FC 1 1-0

15:30 Kirivong Sok Sen Chey 2-3 Boeung Ket Angkor 0-1

15:30 Tiffy Army FC 1-3 Svay Rieng FC 1-2

15:30 1 National Police Commissary 2-0 Prey Veng 0-0

17:00 Lokomotiv Moscow (w) 1-0 FK Rostov (w) 1 0-0

19:00 Suduva 4-0 Banga Gargzdai 1-0

17:00 Hegelmann Litauen 1-1 Dziugas Telsiai 1-1

18:15 Sogdiana Jizak 2-0 Metallurg Bekobod 1-0

19:00 GrIFK U20 2-1 IF Gnistan U20 2-1

18:15 Inter Turku U20 4-0 PK-35 Vantaa U20 1-0

18:00 Ilves U20 2-4 PPJ U20 1-2

16:30 FC Lahti U20 1-1 Haka Youth 0-0

09:00 Sporting San Jose 0-3 Alajuelense 1 0-1

09:00 Herediano 1-0 Jicaral 1-0

19:30 TEC 3-2 Koninklijke HFC 1-0

20:00 1 KF Drita Gjilan 0-2 Gjilani 0-0

20:00 Posusje 2-2 NK Siroki Brijeg 0-0

19:30 1 Kryvbas 0-5 Metalist Kharkiv 0-1

19:30 Polissya Zhytomyr 1-4 Obolon Kiev 0-1

17:15 Hirnyk-Sport 0-0 FC Uzhgorod 0-0

19:00 Spartans (w) 0-0 Aberdeen (w) 0-0

18:30 Celtic (w) 2-1 Hibernian (w) 0-0

16:00 Ferencvarosi TC B 0-3 Dunaujvaros Palhalma Agrospecial 0-2

16:00 Budapest Honved II 1-4 FC Dabas 0-1

16:00 Puskas Academy II 2-3 Gyirmot SE II 1-1

16:00 Paksi B 3-0 Rakosmenti KSK 2-0

20:00 West Bromwich WFC (w) 5-0 Loughborough Lightning (W) 3-0

20:00 Stoke City (w) 1-1 Brighouse Town (w) 1-1

20:00 Nottingham Forest (w) 1-0 Fylde LFC (w) 1-0

20:00 Hull City (w) 0-3 Burnley (w) 0-2

20:00 Huddersfield (w) 2-3 Wolves (w) 2-2

20:00 Derby County (w) 4-0 Middlesbrough (w) 3-0

17:00 Mallbackens IF (w) 1-2 Borgeby FK (w) 0-1

20:00 Oriental 0-0 Potencia 0-0