Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

17:00 1 U23 Hàn Quốc 3-1 Ghana U23 1-0

11:35 U23 Nhật Bản 4-0 Jamaica 2-0

16:05 Central Coast Mariners 0-0 FC Macarthur 1 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-2],

19:00 Eckernforder SV 0-2 ETSV Weiche Flensburg 0-2

19:00 Black Bulls 4-0 Textafrica 1-0

18:00 Asker 1-2 Moss 0-0

16:00 FK Chomutov 0-6 Karlovy Vary Dvory 0-2

16:00 Hlucin 6-0 Novy Jicin 4-0

15:00 Sparta Kutna Hora 2-4 Benatky Nad Jizerou 2-1

15:00 Hranice KUNZ 1-2 Otrokovice 1-1

15:00 Benesov 5-2 SK Motorlet Praha 3-0

10:00 1 AS Lossi 0-1 AS Magenta Noumea 0-0

17:00 Sibir-M Novosibirsk 1-0 Nosta Novotroitsk 0-0

17:00 Dinamo Barnaul 2-0 FK Orenburg-2 1-0

16:30 Chungnam Asan 3-1 Daejeon Citizen 2-0

14:00 FC Anyang 0-0 Seoul E-Land FC 0-0

18:00 Assyriska 0-1 Haninge 0-0

18:00 FC Linkoping City 2-4 Tvaakers IF 1-3

18:00 1 IFK Malmo FK 1-1 Osterlen FF 1-1

17:00 Chojniczanka Chojnice 1-1 Gornik Polkowice 0-1

17:00 Bytovia Bytow 4-3 Pogon Siedlce 1 3-1

17:00 Wigry Suwalki 0-0 Znicz Pruszkow 0-0

17:00 Stal Rzeszow 0-2 Lech II Poznan 0-1

17:00 Slask Wroclaw II 5-1 Stargard Szczecinski 1 2-1

17:00 Sokol Ostroda 3-2 GKS Katowice 1-1

17:00 Motor Lublin 5-2 Olimpia Grudziadz 1-0

17:00 KP Calisia Kalisz 1-1 Olimpia Elblag 0-0

17:00 1 Garbarnia Krakow 4-4 Skra Czestochowa 2-3

19:00 Odder IGF 1-3 Silkeborg KFUM 0-2

19:00 Koge Nord FC 0-3 Herlev IF 0-1

19:00 Rishoj 3-2 Ledoje-Smorum Fodbold 1-1

19:00 Union 0-1 B1908 0-0

18:00 Vejgaard B 7-1 Hedensted 1 2-1

18:00 Varde 2-0 Tjorring IF 2-0

18:00 OKS 1-4 IF Lyseng 1-2

18:00 Tarup Paarup IF 1-0 FC Djursland 0-0

17:25 GVI 2-2 Frederikssund IK 1-0

17:00 Tarnby FF 5-1 Otterup 2-1

17:00 1 KFUM 2-1 IF Skjold Birkerod 1-1

17:00 BK Fremad Valby 2-3 Greve Fodbold 2-1

17:00 Viby IF 0-0 Kjellerup 0-0

16:00 1 BSF 2-0 RB 1906 0-0

18:05 Schweinfurt 05 FC 0-1 Havelse 0-0

15:00 Dangjin Citizen 3-3 Yangpyeong 2-3

14:00 Chuncheon Citizen 3-1 Goyang FC 1-0

15:30 Gold Coast city (w) 1-1 Souths United SC (w) 0-1

14:00 Capalaba (w) 1-1 Eastern Suburbs SC (w) 1-0

14:00 Peninsula Power NPL (w) 1-6 Logan Lightning (w) 1-3

12:45 Dare southwest Queensland (w) 1-1 Brisbane City (w) 0-0

19:00 FC Zhetysu Taldykorgan 0-1 FK Kaspyi Aktau 0-1

09:40 California storm (w) 2-1 FC Bay Area (W) 0-0

18:00 VJS Vantaa (w) 1-1 EBK (W) 0-0

18:00 NJS (w) 2-0 FC Ilves II (w) 1-0

17:10 Croydon Kings 1-3 Adelaide Raiders SC 1-1

15:30 Adelaide Olympic 1-1 Adelaide United FC (Youth) 0-0

12:30 Adelaide Comets FC 2-0 Adelaide City FC 0-0

12:30 Metrostars SC 3-0 Sturt Lions 1 1-0

12:30 Adelaide Panthers 2-2 Campbelltown City SC 1-1

12:30 Cumberland United FC 2-1 Adelaide Blue Eagles 1-1

12:05 Inglewood United U20 1-1 Armadale SC U20 1-1

12:00 Sorrento F.C. U20 1-2 Cockburn City U20 0-1

12:00 Balcatta U20 0-5 FloreatAthena U20 0-1

12:00 ECU Joondalup U20 1-0 Gwelup Croatia U20 1-0

12:00 Perth Glory FC U20 1-2 Pires U20 1-1

12:00 1 Rockingham City FC U20 0-2 Bayswater U20 0-0

09:30 Las Vegas Lights 1-1 San Antonio 0-1

19:00 Fovu de Baham 1-0 Lion Blesse 1-0

19:25 Vidal Pro FC U20 1-0 Rey Sol U20 1-0

14:00 Western Knights 1-1 Quinns FC 1 0-1

14:00 FC Ashfield 0-1 Olympic Kingsway SC 0-1

14:00 Fremantle City 2-0 Subiaco AFC 0-0

14:00 Joondalup United 0-0 Forrestfield United 0-0

14:00 Swan United 2-3 Stirling Macedonia 1-1

18:00 Torquay United 2-2 Notts County 1-1

90phút [2-2], 120phút [4-2],

16:30 1 Adelaide Hills 0-1 Para Hills Knlghts SC 0-1

14:35 Fulham United FC 0-1 Playford City Patriots 0-1

12:30 Adelaide Victory 3-0 West Adelaide SC 1-0

12:30 Adelaide Cobras FC 1-1 Modbury Jets 0-0

12:30 Eastern United 2-2 White City Woodville 1-0

16:05 1 Ted Reiter Mountain City Rovers 0-1 Sutherland Sharks 0-0

14:30 Sydney Olympic 1-0 Sydney FC (Youth) 0-0

14:10 Manly United U20 3-1 APIA Leichhardt Tigers U20 2-0

14:05 Blacktown Spartans U20 0-1 Northern Tigers U20 0-0

14:00 NWS Spirit FC U20 5-0 Hakoah Sydney City East U20 4-0

14:00 Mt Druitt Town Rangers U20 2-1 Sutherland Sharks U20 0-1

13:10 2 St George City FA U20 3-5 St.George Saints U20 0-4

12:15 Sydney Olympic U20 0-0 Sydney FC U20 0-0

16:00 Lecce U20 1-0 US Cremonese U20 1-0

19:25 Kenya Police FC 1-1 Shabana FC 0-1

19:20 Kisumu All Stars 3-0 Modern Coast 1-0

19:00 Muranga Seal 3-1 Coast Stima 1-1

17:35 Silibwet Leons FC 1-1 Nairobi Stima 1-0

17:35 Mindil Aces 3-3 Casuarina FC 1-1

15:05 2 Southport Warriors 1-3 Palm Beach 0-1

14:00 Nerang B 10-2 Legends 2-1

14:00 Palm Beach SC B 1-4 Musgrave Mustangs B 1-1

14:00 Burleigh Heads 3-0 Runaway Bay Green 0-0

13:00 Mudgeeraba 7-0 Runaway Bay II 4-0

12:00 Nerang 2-1 Broadbeach United 0-1

13:05 Kahibah FC 1-0 Cessnock City Hornets 0-0

12:30 Thornton Redbacks FC 1-5 Cooks Hill United 0-0

18:00 Aalborg BK U19 1-1 Vejle U19 0-1

17:00 Silkeborg U19 0-4 Nordsjaelland U19 0-0

09:00 PDX FC 2-1 OVF Alliance 1-1

14:00 1 Inglewood United 2-1 Armadale SC 2-1

14:00 ECU Joondalup 1-1 Willip 0-0

14:00 Balcatta FC 1-5 Floreat Athena 0-3

14:00 Sorrento F.C. 2-1 Cockburn City 1-1

14:00 Rocking ham City 0-1 Bayswater City 0-0

14:00 Perth Glory (Youth) 1-1 Perth SC 0-1

18:05 Dukla Prague (w) 3-3 Slovan Liberec (w) 2-1

12:00 Belconnen United 0-1 Canberra Olympic 0-0

10:15 West Canberra Wanderers 1-3 Monaro Panthers 0-1

14:00 Toowong Reserves 6-1 Acacia Ridge Reserves 1-0

18:00 Atletico Victoria 2-1 La Quadra 1-0

19:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 1-0 Banga Gargzdai B 0-0

17:00 Nofel Sporting Club 1-0 Dhaka Wanderers 1-0

16:00 Nitra B 0-4 TJ Spartak Myjava 0-0

19:10 KTS Weszlo 4-0 Lochow 1-0

16:00 MKS Wladyslawowo 5-3 Cartusia 1 3-1

18:45 Smorgon FC 1-1 Slutsksakhar Slutsk 0-1

19:00 Karlbergs BK 1-1 Kungsangens IF 0-1

19:00 Enskede IK 0-1 IFK Osterakers Fk 0-1

19:00 Taftea IK 0-2 Bodens BK 0-0

19:00 Stöde IF 3-2 Umea FC Academy 3-0

19:00 Kumla 0-2 Ahlafors IF 0-1

19:00 Rynninge IK 1-3 Syrianska FC 1-1

19:00 Grebbestads IF 1-2 IK Oddevold 1-2

19:00 Tyreso FF 1-1 Mjolby AI FF 1-1

19:00 Torslanda IK 0-4 Angelholms FF 0-2

18:00 1 Assyriska BK 1-0 Dalstorps IF 1-0

18:00 Froso IF 0-1 Notvikens IK 0-1

19:00 Kolstad U19 1-2 Ranheim IL U19 1-1

12:00 Cerezo Osaka Sakai (w) 2-1 Yokohama FC Seagulls (w) 1-1

15:35 Southside Eagles 3-1 Holland Park Hawks FC 3-1

15:05 SWQ Thunder 3-0 Souths United 2-0

14:30 Samford Ranges 1-3 Grange Thistle SC 0-2

13:15 Magic United TFA 5-1 Coomera 2-0

15:30 PAOK Saloniki U19 4-0 Asteras Tripolis U19 2-0

15:00 OFI Crete U19 2-1 Apollon Smirnis U19 1-1

14:30 Panaitolikos U19 3-1 AEL Larisa U19 0-1

18:00 ASDCT (W) 3-1 Chabab Atlas Khenifra (W) 3-0

17:00 Cagliari U19 5-1 Empoli U20 3-0

16:00 Ascoli U20 0-5 Atalanta U20 0-2

19:30 EsPa 1-2 EBK 1-1

19:00 FC Espoo 0-1 CLE 0-1

18:45 ToTe 2-0 Toolon Taisto 1-0

17:00 KoiPS 2-4 FC Finnkurd 2-3

19:05 Umraniyespor U19 0-1 Altinordu U19 0-0

18:15 Ankaraspor U19 1-0 Balikesirspor U19 0-0

17:00 1 Altay Spor KulubuU19 2-4 Giresunspor U19 2-0

13:00 FC Kariya 1-4 FC Tiamo Hirakata 0-2

11:00 Yokogawa Musashino 1-1 Nara Club 0-0

17:00 Ulsan Citizens 0-1 Gimpo FC 0-0

17:00 Mokpo City 2-0 Yangju Citizen 2-0

17:00 Changwon City 1-1 Paju Citizen FC 1-0

17:00 FC Maardu 2-2 Tartu JK Maag Tammeka B 1-2

19:05 SSV Ulm 1846 0-2 FC 08 Hombrug 0-2

19:05 VfB Stuttgart II 7-1 Eintracht Stadtallendorf 4-1

19:00 Bayern Alzenau 0-3 SV Elversberg 0-2

19:00 FK Pirmasens 3-0 TSV Schott Mainz 1 2-0

19:00 TSG Hoffenheim (Youth) 2-4 Vfr Aalen 1-2

19:00 1 SG Sonnenhof Grossaspach 1-3 Bahlinger 0-1

19:00 FC Giessen 3-1 Hessen Kassel 3-0

19:00 SC Freiburg (Youth) 2-0 Rot-Weiss Koblenz 0-0

09:45 Nomads 4-1 Coastal Spirit 1 3-1

09:45 Cashmere Technical 1-1 Ferrymead Bays 1-1

10:00 Auckland City 7-0 Bay Olympic 2-0

10:00 1 North Shore United 1-1 Hamilton Wanderers 0-0

10:00 Eastern Suburbs Auckland 2-0 Auckland United 0-0

10:00 Birkenhead United 1-1 Northern Rovers FC 0-0

12:30 Adelaide Vipers 7-6 Pontian Eagles 3-2

18:10 Croesus (w) 4-0 Hallelujah Zebra Force (w) 1-0

15:05 Adelaide Comets (w) 1-4 Adelaide City (w) 1-1

12:30 Fulham United (w) 0-0 Adelaide University (w) 0-0

10:45 Wellington Olympic 2-3 North Wellington AFC 1-2

10:00 Petone FC 0-1 Wairarapa United 0-0

09:30 Waterside Karori 1-4 Miramar Rangers 1 1-1

19:30 RoPS 2 3-0 Narpes Kraft 1-0

18:00 JS Hercules 3-0 Jakobstads Bollklubb 0-0

18:00 MiPK Mikkeli 5-1 Mypa 1-0

19:00 Baltyk Koszalin 2-4 Flota Swinoujscie 1-2

18:05 Unia Swarzedz 1-1 Unia Janikowo 2 0-0

17:00 Legia Warszawa B 2-3 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 1-2

16:30 Magpies Crusaders 0-1 Gold Coast United 0-1

16:30 Redlands United FC 1-3 Brisbane Olympic United FC 1-1

16:15 Capalaba Bulldogs 1-1 Eastern Suburbs Brisbane 1-1

18:00 1 Chelsea FC Soccer School (HK) 2-2 Mutual Football Club 1-1

14:15 Redlands United U23 2-3 Brisbane Olympic FC U23 1-1

13:20 1 Southside Eagles U23 4-1 Holland Park Hawks U23 1 1-0

12:00 Capalaba Bulldogs U23 2-4 Eastern Suburbs U23(AUS) 0-3

10:30 SWQ Thunder U23 0-1 Souths United U23 0-1

19:00 Lokomotiv Gomel 1-1 Naftan Novopolock 0-0

17:00 Debrecin VSC U19 1-3 Ferencvarosi U19 0-2

11:55 Nerang B Reserves 5-0 Legends Reserves 2-0

11:00 Mudgeeraba SC Reserves 2-1 Runaway Bay II Reserves 1-1

10:00 Nerang Reserves 3-0 Broadbeach United Reserves 1-0

14:15 Fuchu Athletic FC Futsal 1-0 Bardral Urayasu Futsal 1-0

12:00 Shonan Bellmare Futsal 3-1 Nagano Futsal 2-0

12:00 Swan Utd Reserves 0-2 Stirling Macedonia Reserves 0-2

12:00 Joondalup Utd Reserves 2-3 Forrestfield Utd Reserves 1-0

12:00 Western Knights Reserves 2-3 Quinns FC Reserves 1-2

14:45 Croydon Kings Reserve 3-2 Adelaide Raiders SC Reserve 0-2

14:15 Adelaide Hills Reserves 1-7 Para Hills Reserves 0-4

10:15 Fulham United FC Reserves 5-2 Playford Reserves 2-1

10:15 1 Eastern United Reserves 0-1 White City Woodville Reserve 1 0-0

10:15 Adelaide Victory Reserves 2-4 West Adelaide Reserve 1-3

10:15 Adelaide Cobras Reserves 2-1 Modbury Jets Reserves 1-0

10:15 South Adelaide Reserves 1-3 Campbelltown City Reserve 0-2

10:15 Cumberland United Reserves 2-3 Adelaide Blue Eagles Reserve 0-3

10:15 North Eastern MetroStars Reserve 2-1 Sturt Lions Reserves 1-0

10:15 Adelaide Comets Reserve 1-1 Adelaide City Reserve 0-1

09:00 West Torrens Birkalla B 2-2 Western Strikers Reserves 1-0

18:00 1 Vasteras SK FK 0-0 Osters IF 0-0

18:00 AFC Eskilstuna 1-1 Falkenberg 0-0

18:00 Chao Pak Kei 7-0 Sporting de Macau 6-0

16:05 Toowong 1-1 Acacia Ridge 1-0

15:10 Albany Creek 13-0 Western Spirit 4-0

15:30 Lambton Jarvis 0-1 Newcastle Olympic FC 0-1

13:20 Broadmeadow Magic 8-0 Port United 3-0

10:30 Coffs City United FC 2-2 Lake Macquarie 1-0

90phút [2-2], 120phút [3-3], Pen [5-4],

18:00 FM Zaibas U19 1-5 SRC-FK Vidzgiris U19 1-4

17:00 1 Vandra JK Vaprus 2-6 Viimsi MRJK 0-2

17:00 JK Tallinna Kalev II 5-2 Tabasalu Charma 3-1

17:00 Tallinna JK Legion B 2-6 Laanemaa Haapsalu 0-4

17:00 YF Juventus Zurich 2-2 Koniz 1-1

14:00 Robina City FC (w) 1-2 AC Carina (w) 0-1

13:00 FC Gifu 3-1 Miyazaki 2-1

19:00 Kauno Zalgiris 1-0 DFK Dainava Alytus 1-0

19:00 Vision Sports Bamenda (w) 1-3 AS Awa FF (w) 1-1

19:00 1 Atlantis U20 2-0 IF Gnistan U20 2-0

17:00 KaPa U20 0-3 Ilves U20 0-1

17:00 KaaPo U20 5-2 PK-35 Vantaa U20 3-0

16:15 TPS Turku U20 2-3 Inter Turku U20 1-2

16:10 Hills Brumbies 1-0 Bonnyrigg White Eagles 1-0

16:05 Spirit FC 2-2 Hake Ya Dong in Sydney City 0-1

16:05 Blacktown Spartans 0-2 Northern Tigers 0-0

16:00 Western Sydney Wanderers AM 3-2 Mounties Wanderers 2-1

15:05 St George City FA 3-0 St George Saints 1 2-0

18:00 Kitchee (w) 0-2 Happy Valley (w) 0-2

12:15 Canberra White Eagles 4-2 Brindabella Blues FC 2-0

09:30 Belconnen United U23 2-2 Canberra Olympic U23 2-1