Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

21:00 Guangzhou Evergrande 1-5 Port FC 0-1

17:00 Kitchee 0-0 Cerezo Osaka 0-0

01:45 Long Melford 1-2 Brightlingsea Regent 0-1

01:45 Ossett United 1-0 Hemsworth Miners Welfare 0-0

01:45 Matlock Town 3-2 Boston United 1-1

01:45 Ossett United 1-0 Goole 0-0

01:30 Squires Gate 0-7 Blackpool 0-2

01:30 1-1 1-1

01:30 Tiverton Town 0-1 Exeter City 0-0

01:15 Stafford Rangers 2-0 Port Vale 1-0

01:00 Punjab Utd 2-6 Ebbsfleet United 2-2

01:00 Briton Ferry Athletic 2-1 Haverfordwest County 2-0

01:00 Magdalena U21 0-3 Bolivar FC U21 0-1

00:30 TuS Ennepetal 5-1 DSC Wanne-Eickel 3-0

00:30 Wiener SC 1-3 Grazer AK 0-0

00:30 FAC Team Fur Wien 3-3 Neusiedl 2-2

00:00 Grenoble 3-2 Villefranche 1-1

00:00 SV Grodig 1-1 SK Adnet 1-0

00:00 VVV Venlo 2-0 UNA 0-0

00:00 SV Horn 1-3 FC Copenhagen 0-0

00:00 SC Weiz 1-0 ASK Voitsberg 0-0

00:00 Grossklein 1-2 SV Ilz 1-2

00:00 SC Kalsdorf 0-1 Usv Mettersdorf 0-1

00:00 SV Lebring 1-0 Allerheiligen 0-0

00:00 SV Leobendorf 5-0 St.Polten Amateure 4-0

00:00 Santa Ana 0-3 Lafnitz 0-1

00:00 4-0 2-0

23:30 Strasbourg 0-1 Basel 0-1

23:30 BSV Rehden 1-3 SV Rodinghausen 1-2

23:30 Red Star Waasland 0-2 Lille 0-2

23:30 Pau FC 3-1 Angouleme 1-1

23:30 Dijon 1-2 Nancy 1-1

23:30 Gloria Buzau 1-5 FC Steaua Bucuresti 1-1

23:15 FC Shakhtar Donetsk 0-0 Schalke 04 0-0

23:10 Vejle 5-1 Esbjerg 4-1

22:59 SV Donau Klagenfurt 3-2 St Jakob/Rosental 0-0

22:59 SG Austria Klagenfurt 2-2 Lafnitz 0-0

22:59 SV Ried 0-2 Jahn Regensburg 0-2

22:59 NK Aluminij 4-1 NK Rogaska 1-0

22:59 TSV Hartberg 0-1 Lokomotiv Moscow 0-1

22:59 FC Ufa 2-1 FC Botosani 1-0

22:59 PAOK Saloniki 3-1 Volos NFC 1-1

22:59 FC Superfund Pasching 1-0 Union Gurten 0-0

22:59 Fortuna Koln 0-4 FC Koln 0-1

22:59 Rheindorf Altach 4-1 FC Dornbirn 1913 2-1

22:59 SV Stripfing Weiden 1-2 Austria Wien (Youth) 0-0

22:00 Dunajska Streda 2-1 Vasas 0-0

22:00 FC Blau Weiss Linz 1-1 Slovan Liberec 1-0

22:00 Trenkwalder Admira Wacker 0-1 CSKA Moscow 0-0

22:00 Lorient 0-0 Concarneau 0-0

22:00 Wolfsberger AC 3-2 Sparta Praha 2-2

22:00 Slavia Kromeriz 0-1 Trinec 0-0

21:15 FSV Mainz 05 2-1 Wurzburger Kickers 2-1

21:00 Synot Slovacko 1-0 Cracovia Krakow 0-0

21:00 Rijeka 4-3 MTK Hungaria 3-1

21:00 Club Brugge 2-1 AEK Athens 1-0

21:00 Lech Poznan 0-2 Arka Gdynia 0-1

21:00 FC Utrecht (Youth) 3-0 Almere City FC 0-0

21:00 Rapid Vienna (Youth) 1-1 Sturm Graz (Youth) 0-1

21:00 Greuther Furth 0-1 Bayern Munchen (Youth) 0-0

20:00 Osters IF 2-2 GAIS 0-1

20:00 Landskrona BoIS 1-1 B93 Copenhagen 1-1

20:00 Lens 0-1 Saint Gilloise 0-1

20:00 FC Essentuki 1-2 FK Biolog 0-1

20:00 Khimik Dzerzhinsk 1-2 Torpedo Vladimir 1-2

20:00 Nosta Novotroitsk 3-0 FK Orenburg-2 3-0

19:50 FC Utrecht 3-0 KAA Gent 1-0

19:00 Dundee 2-2 West Ham United 1-0

19:00 Aalborg 1-0 Aarhus AGF 0-0

19:00 Katowice (w) 0-4 Gintra Universitetas (w) 0-1

18:00 Stoke City 1-1 Hibernian 1-1

18:00 Roda JC 2-2 Mechelen 1-1

17:00 Lechia Gdansk 0-2 Radomiak Radom 0-0

17:00 Jagiellonia Bialystok 1-1 Wigry Suwalki 0-0

16:30 1-2 0-0

16:30 Vizela 1-2 Pacos de Ferreira 1-1

16:00 Gyirmot SE 0-0 Szolnoki MAV FC 0-0

16:00 SKU Amstetten 5-2 AEL Limassol 1-0

15:05 Annecy 2-3 Bastia 1-1

15:00 Petrolul Ploiesti 0-0 Chindia Targoviste 0-0

14:30 CSKA 1948 Sofia 2-1 Lokomotiv Plovdiv 1-1

14:00 Ripensia Timisoara 2-0 CS Soimii Lipova 1-0

01:45 Kelty Hearts 0-1 Dundee United 0-0

01:45 Edinburgh City 0-1 Hamilton Academical 0-1

01:45 1 St. Patricks Athletic 1-0 Derry City 1-0

23:45 Finn Harps 0-1 Waterford United 1 0-1

03:15 Zulia FC 2-1 Trujillanos 0-0

00:00 FC Trollhattan 4-3 Vanersborgs IF 2-1

02:15 Throttur Vogum 1-0 KV Vesturbaer 1-0

02:15 Reynir Sandgerdi 1-1 IR Reykjavik 0-0

02:15 Haffner John (w) 1-1 Afturelding (w) 0-0

22:59 Racing Casablanca 1-0 Stade Marocain du Rabat 0-0

22:59 Wydad Temara 2-2 Olympique Dcheira 1-0

22:59 ASS Association Sportive de Sa 1-1 Raja de Beni Mellal 1-1

22:59 UTS Union Touarga Sport Rabat 1-3 Kawkab de Marrakech 0-1

22:59 KAC de Kenitra 0-1 TAS de Casablanca 0-1

22:59 Chabab Ben Guerir 2-0 Club Salmi 0-0

22:59 OCK Olympique de Khouribga 0-0 Itihad Z. Khemisset 0-0

22:59 Chabab Atlas Khenifra 1-2 Wydad Fes 0-1

17:45 Modbury Jets 2-2 Playford City Patriots 1 0-0

17:45 West Bay 1-0 Adelaide Cobras FC 1-0

19:15 AFC Leopards 2-0 Bandari 0-0

19:00 Modern Coast 4-0 Silibwet Leons FC 2-0

19:00 Vihiga United 0-2 Wazito FC 0-1

01:30 Oliver Bond FC 1-2 Killester Donnycarne 1-0

01:10 Sacachispas 1-3 Colegiales 1-1

01:10 Uhl Que Sa 0-1 Los Andes 0-1

01:10 Deportivo Merlo 1-0 Deportivo Armenio 0-0

01:00 Flandria 1-0 Villa San Carlos 1-0

22:00 Noah 1-4 BFC Daugavpils 0-2

18:10 University Azzurri FC 4-1 Darwin Hearts 1-0

02:15 Fjolnir 2-1 UMF Selfoss 2-0

02:15 Afturelding 0-2 Fram Reykjavik 0-1

02:15 Vikingur Olafsvik 2-2 Grindavik 0-1

01:00 Thor Akureyri 5-1 Throttur Reykjavik 2-1

01:00 IBV Vestmannaeyjar 0-1 Grotta Seltjarnarnes 0-0

21:00 Kings Hammer FC 3-2 Dayton Dutch Lions 0-2

17:30 AC Carina 1-1 Annerley FC 1-1

21:00 Neman Grodno (w) 3-1 Dnepr Mogilev (w) 2-1

22:59 Viimsi MRJK 1-1 Vaprus Parnu 1 1-1

90phút [1-1], 120phút [3-1],

00:30 Al-Jalil 1-3 Al Faisaly 0-1

22:00 AL Salt 2-0 Al-Baq's 2-0

22:59 CD Magallanes 0-1 Union Espanola 0-0

01:45 Treaty United 1-1 Shelbourne 0-0

01:45 Cabinteely FC 0-1 Athlone Town 0-1

01:45 Salthill Devon Galway 2-0 Cobh Ramblers 1-0

01:45 Cork City 2-2 Bray Wanderers 1-0

01:45 UC Dublin 2-1 Wexford (Youth) 1-1

01:30 AL Najaf 2-1 Baghdad 1-0

23:30 Naft Misan 0-1 Al Zawraa 0-0

21:00 Al Quwa Al Jawiya 1-1 Al Talaba 0-0

21:00 Al Semawah 0-2 Zakho 0-1

00:00 EBK 2-2 ToTe 1-0

00:00 CLE 2-1 FC Kirkkonummi 1-1

23:45 Kings 3-1 PK-37 Iisalmi 3-1

23:30 Aifk Turku 3-1 FC Inter II 1-1

23:20 LPS Helsinki 5-1 FC Espoo 2 2-1

23:15 FC Kontu 6-1 MPS 3-1

22:30 Futura Porvoo 1-3 Atlantis II 0-0

22:30 VG 62 1-1 Wilpas 1-0

22:30 TiPS 4-1 Viikingit 3-1

22:30 MaPS Masku 3-2 Peimari United 0-1

22:30 RiPS 1-1 Valtti 1-0

22:00 1 FC Kapina 0-3 PKKU II 0-3

22:00 NuPS 0-2 EPS Reservi 0-1

00:00 Fenerbahce U19 1-2 Trabzonspor U19 0-2

22:00 PK-35 RY (w) 2-2 HPS (w) 2-1

20:30 1 Figueirense SC (Youth) 4-1 Araguari AC U20 2-0

17:10 1 Preston Lions 5-1 Nunawading City 3-0

18:30 Adelaide University Reserve (w) 4-0 West Adelaide Reserve (w) 0-0

17:45 Adelaide Comets (w) 1-6 Salisbury Inter (w) 0-3

15:45 Adelaide University (w) 0-3 West Adelaide (w) 0-0

22:30 JS Hercules 1-0 OTP 0-0

02:00 Manta FC (R) 2-1 Deportivo Cuenca Reserves 0-0

02:00 Macara Reserves 0-1 Universidad Catolica del Ecuador Reserves 0-0

00:00 Barcelona Guayaquil Reserves 1-0 Delfin SC Reserves 0-0

02:30 Cobreloa 3-2 Municipal Iquique 2-1

15:30 Modbury Jets Reserves 3-1 Playford Reserves 0-0

20:00 Chao Pak Kei 14-0 Casa De Portugal 8-0

03:00 Real Banjul 2-1 Marimoo 2 0-0

02:00 Nacional Fast Club Youth 3-1 Nacional-AM (Youth) 1 1-0

20:00 SE Santa Maria U20 0-0 SESP Taguatinga U20 0-0

20:00 Senegal 1-0 Mozambique 0-0

17:00 Malawi 2-2 Zimbabwe 1-0

17:30 Dandenong City SC 1-1 Altona Magic 0-1

16:30 South Melbourne 1-1 Green Gully Cavaliers 0-1

16:30 Melbourne Knights 1-1 Oakleigh Cannons 0-0

17:30 Albany Creek (w) 4-1 Matsuyama (w) 1-0

00:30 Al Orthodoxi (w) 0-3 Amman (W) 0-1

22:00 1 Al Istiqlal (W) 0-4 Al Ahli Amman (W) 0-1

01:45 Liffeys Pearse 2-0 Edenderry Town FC 0-0

01:45 Tolka Rovers 0-1 Skerries Town FC 0-1

01:45 Portlaoise AFC 2-1 St Kevins Boys 0-0

15:30 Dandenong City U20 2-3 Altona Magic U20 1-2

22:00 FK Ryazan (w) 0-1 Zenit St Petersburg (w) 0-0

22:00 DFK Dainava Alytus 1-1 Nevezis Kedainiai 1-0

02:15 Fylkir 1-2 HK Kopavogs 1-0

22:00 Nasaf Qarshi 1-0 Mashal Muborak 1-0

23:30 PPJ U20 2-0 HJS U20 0-0

21:30 Fauve Azur Elite 2-1 Stade FC de Bertoua 1-0

21:00 OFTA of Kribi 1-0 Foncha Street Bamenda 1-0

21:00 Dynamo de Douala 2-4 Racing de Bafoussam 2-3

21:00 Unisport Bafang 3-3 nternational Sporting De Douala 1-2

21:00 AS Matelots 0-1 Renaissance Ngoumou 0-1

19:30 AS Fap 2-1 Ngaoundere University FC 1-1