Notice: Undefined offset: 2 in /home/dulieubongda.net/public_html/wp-content/themes/bong88/temp_common/ket-qua-bong-da.php on line 4
Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá
Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

02:00 Phần Lan 0-2 Bỉ 0-0

02:00 Đan Mạch 4-1 Nga 1-0

22:59 Ukraine 0-1 Áo 0-1

22:59 Hà Lan 3-0 Macedonia 1-0

07:00 Argentina 1-0 Paraguay 1-0

04:00 Uruguay 1-1 Chile 0-1

00:00 SG Einheit Zepernick 0-11 BFC Viktoria 1889 0-3

22:59 NK Olimpija Ljubljana 1-1 FC Neftci Baku 1-1

22:00 FK Shkendija 79 2-0 FK Shkupi 1-0

22:00 FK Sochi 2-3 FK Krasnodar 2 2-3

21:00 Fakel 2-0 Torpedo moskva 0-0

15:00 Fakel 3-1 Torpedo moskva 1 2-0

17:00 Blaublitz Akita 0-2 Albirex Niigata 0-1

01:45 St. Patricks Athletic 4-1 Finn Harps 1-0

01:45 Bohemians 1-0 Shamrock Rovers 0-0

01:45 Drogheda United 0-1 Dundalk 0-1

01:45 Derry City 1-1 Sligo Rovers 0-0

01:45 1 Longford Town 1-2 Waterford United 1-1

06:00 Atletico Mineiro 1-1 Chapecoense SC 1-0

00:00 Taby 3-2 Hammarby TFF 2-1

20:05 Namungo FC 0-0 Azam 0-0

18:00 KMC FC 1-1 Mtibwa Sugar 0-0

08:00 Utah Arrows SC (w) 1-2 Utah Surf (W) 0-1

16:05 ARB Sporting Club (W) 7-0 Kumilla Utd (w) 4-0

12:05 FC Brahmanbaria (W) 3-1 Jamalpur Kacharipara Akadas (w) 1-0

21:45 Esteghlal Tehran 2-0 Shahr Khodrou 0-0

04:00 Cortulua 0-1 Deportes Quindio 0-1

01:00 CE Bento Goncalves RS U20 2-0 Atletico Clube Sulbrasil U20 2-0

00:00 Jordan 3-0 Nam Sudan 0-0

19:05 Kenya Police FC 2-2 Modern Coast 0-1

00:15 FC Inter Nouakchott 0-2 AS Douanes Nouakchott 0-0

22:15 FC Souvara Riadh 0-1 Etoile Nouakchott 0-0

00:00 Riga FC 1-0 FK Valmiera 1-0

00:00 Rigas Futbola skola 5-0 Noah 3-0

21:30 FK Liepaja 0-0 BFC Daugavpils 0-0

00:00 Hapoel Ramot Menashe 1-4 Hapoel Sandala Gilboa 1-2

21:00 FC Achva Kfar Manda 0-0 Maccabi Ma'alot Tarshiha 0-0

14:00 MFM FC 1-0 Wikki Tourist 0-0

19:00 Vilnius FK Zalgiris C 8-0 FK Dziugas Telsiai II 0-0

23:20 Esteghlal Khozestan 0-0 Fajr Sepasi 0-0

23:05 Pars Jonoubi Jam 1-2 Baderan Tehran FC 0-2

22:30 Chooka Talesh 2-1 Esteghlal Mollasani 2-0

22:25 Kheybar Khorramabad 0-1 Shahin Bushehr 0-0

22:20 Persepolis Pakdasht 4-1 Oxin Alborz 0-1

22:00 Qashqai Shiraz 0-0 Khooshe Talaee Sana Saveh 0-0

21:45 Arman Gohar Sirjan 4-1 Navad Urmia 1-0

21:30 Khouneh Be Khouneh 1-0 Shahrdari Astara 0-0

21:30 Malavan 1-0 Mes krman 0-0

00:00 Saudi Arabia U20 2-0 Uzbekistan U20 2-0

00:00 Iraq U20 3-4 Comoros U20 1 2-2

21:00 Senegal U20 5-1 Lebanon U20 2-1

21:00 Tunisia U20 2-0 Yemen U20 1-0

21:00 FC Istiklol Dushanbe 4-1 Khujand 2-0

19:30 FC Istaravshan 2-1 CSKA Pamir Dushanbe 0-0

19:30 FC Kuktosh 1-2 Ravshan Kulob 0-1

03:30 Bjorninn 0-1 KA Asvellir 1 0-1

20:05 Farashganj SC 2-0 Dhaka City FC 1-0

18:00 Nofel Sporting Club 0-0 Wari Club 0-0

03:00 Vidir Gardur 0-4 Ellidi 0-2

07:30 Curico Unido 1-1 Rangers Talca 1-1

00:30 SC Vahr Blockdiek 3-2 VfL Bremen 1 2-0

00:30 ESC Geestemunde 3-3 OSC Bremerhaven 1 1-1

02:00 Stade Malien de Bamako 2-2 Yeelen 1 1-1

01:30 AL Minaa 3-1 Zakho 3-0

23:15 Al Shorta 1-1 Al-Naft 1-0

20:45 Al Diwaniya 0-1 Al Zawraa 0-0

20:45 AI Kahrabaa 0-0 AL Najaf 0-0

20:45 Baghdad 0-1 Al Qasim Sport Club 0-1

00:00 FC Rosengard (w) 3-1 Vittsjo GIK (w) 2-0

00:00 Eskilstuna United (w) 1-0 Linkopings (w) 0-0

17:00 Sdushor-8 4-1 FK Aksu Pavlodar 2-0

00:00 Odd Grenland 2 2-2 Fram Larvik 1-2

00:00 Oygarden FK 1-1 Rosenborg B 0-0

22:59 Valerenga B 2-3 Baerum SK 2-1

01:30 Deportivo Guaymallen 4-0 Lujan Sport Club Mendoza 2-0

00:00 Politecnico J.I.C. 4-0 Inder Girardota 1 1-0

23:45 CD Los Del Sur 2-2 Sellos Colombianos 1-0

20:10 Molino Viejo 0-1 Envigado FC Reserves 0-0

07:00 1 Centro Social Dep Barber 2-1 SV SUBT 1-1

18:30 Ajesaia 2-1 Five FC 1-0

16:00 COSFA FC 1-0 AS Adema 1-0

00:30 1. FC Burg 0-7 Aumund-Vegesack 0-2

00:30 FC Roland Bremen 2011 0-11 Brinkumer SV 0-7

00:00 GIF Sundsvall 1-0 Vasteras SK FK 1-0

03:00 UMF Selfoss (w) 0-4 Breidablik (w) 0-2

03:00 Trottur Reykjavik (w) 2-4 Fylkir (w) 1-2

01:00 1 Stjarnan (w) 3-0 IBV Vestmannaeyjar (w) 1-0

01:00 Valur (w) 1-1 Thor KA Akureyri (w) 1-0

00:30 Blumenthaler SV 2-3 Union 60 Bremen 1-0

01:30 Phil diae Bolley 3-2 Catania Futsal 1-1

23:00 Wallidan 2-1 Elite United 1-0

21:00 Vaprus Parnu 0-1 Viljandi Tulevik 0-0

21:00 Tartu JK Maag Tammeka 0-3 FC Flora Tallinn 0-3

20:00 Renaissance de Guider (W) 0-1 Eding Sport (w) 0-1

22:30 1 Hvidovre IF U21 1-5 Vanlose U21 0-3

02:15 Vikingur Reykjavik 1-1 KR Reykjavik 1-0

17:15 FC Bulleen Lions (w) 5-0 Alamein (w) 2-0

06:00 Santa Cruz PE 2-2 EC Jacuipense 0-0

01:00 1 Santa Cruz RJ 0-3 Buzios 0-1

20:00 Uni Souza 2-1 Barcelona EC 1-1

01:30 Kazakh beach foot 3-7 Portugal Beach Soccer 0-0

00:15 Romania Beach Soccer 2-4 Italy Beach Soccer 1-2

22:45 1 Norway Beach Soccer 0-8 Spain Beach Soccer 0-5

21:30 Estonia Beach Soccer 4-12 Switzerland Beach Soccer 1-7

20:00 Ukraine Beach Soccer 7-5 Turkey Beach Soccer 0-0

18:45 Germany Beach Soccer 8-0 Denmark Beach Soccer 2-0

17:15 Belarus Beach Soccer 8-2 Poland Beach Soccer 3-1

16:00 France Beach Soccer 0-2 Azerbaijan Beach Soccer 0-1

00:30 UAI Urquiza (w) 2-1 River Plate (w) 0-0