Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

02:00 Bồ Đào Nha 2-2 Pháp 1-1

02:00 Đức 2-2 Hungary 0-1

22:59 Thụy Điển 3-2 Ba Lan 1-0

22:59 Tây Ban Nha 5-0 Slovakia 2-0

07:00 Brazil 2-1 Colombia 0-1

04:00 Ecuador 2-2 Peru 2-0

22:59 Russia U17 0-5 North Macedonia U17 0-0

22:59 Slovenia (w) U19 2-4 Bosnia U19 2-0

17:00 Oita Trinita 0-0 Kashima Antlers 0-0

17:00 Yokohama Marinos 2-0 Sagan Tosu 0-0

17:00 Kashiwa Reysol 0-2 Urawa Red Diamonds 0-0

17:00 Tokushima Vortis 0-1 FC Tokyo 0-1

17:00 Vegalta Sendai 2-3 Shimizu S-Pulse 1-1

16:00 Vissel Kobe 5-0 Yokohama FC 3-0

09:40 Vancouver Whitecaps 1-2 LA Galaxy 0-0

09:40 Los Angeles FC 2-0 FC Dallas 1-0

09:10 Seattle Sounders 2-1 Real Salt Lake 0-0

07:40 Houston Dynamo 2-2 Portland Timbers 2-0

07:40 Nashville 3-2 Toronto FC 0-1

07:40 FC Kansas City 3-1 Colorado Rapids 2-0

07:10 Chicago Fire 0-1 FC Cincinnati 0-0

07:10 Minnesota United FC 2-0 Austin FC 2-0

07:10 1 Montreal Impact 0-0 DC United 0-0

06:40 Philadelphia Union 1-0 Columbus Crew 1-0

06:40 New York City FC 1-0 Atlanta United 0-0

06:10 New England Revolution 3-2 New York Red Bulls 2-0

21:00 Shanghai Port 0-1 Kaya FC 0-1

19:00 Eastern A.A Football Team 0-1 LeeMan 0-1

15:00 Tainan City Steel 3-0 Athletic 220 FC 1-0

07:45 Martinique 1-2 Guadeloupe 0-2

05:30 Martinique (w) 1-2 Guadeloupe (w) 1-1

01:30 East Fife 1-1 The New Saints 0-0

01:30 Clachnacuddin 0-5 Inverness 0-1

00:30 KSK Heist 1-3 Saint Gilloise 1-1

00:00 Dessel Sport 2-5 Germinal Beerschot Antwerpen 2-4

00:00 Oudenaarde 2-4 Zulte-Waregem 2-0

00:00 Rijeka 1-0 Domzale 1-0

23:30 SV Tasmania Berlin 3-5 FC Blaus Weiss 90 Berlin 1-3

23:30 TSV Meerbusch 0-11 Fortuna Dusseldorf 0-6

23:30 Radomlje 2-2 NK Bravo 2-0

22:59 SC Znojmo 3-2 FC Prerov 3-0

22:59 Metalac Gornji Milanovac 1-0 Decic Tuzi 1-0

22:59 Kapfenberg 2-2 Leoben 0-2

22:59 FK Vozdovac Beograd 1-0 FK Buducnost Podgorica 1-0

22:59 Tatran LM 1-0 Sokol Dolna Zdana 1-0

22:59 Pilica Bialobrzegi 5-2 Mlawianka Mlawa 3-1

22:59 FC Magna Wiener Neustadt 1-3 CSKA Moscow 0-0

22:59 Vojvodina Novi Sad 1-0 Slask Wroclaw 0-0

22:59 Radnicki 1923 Kragujevac 1-0 Novi Pazar 0-0

22:59 SK Motorlet Praha 3-1 FK Zbuzany 1953 3-1

22:59 Schalke 04 8-0 PSV Wesel-Lackhausen 5-0

22:59 Borac Banja Luka 1-0 NK Mura 05 1-0

22:30 Vrchovina 0-1 Velke Mezirici 0-0

22:30 Lokomotiv Moscow 3-2 MSK Zilina 1-1

22:00 Tsarsko Selo 4-0 Strumska Slava 1 2-0

22:00 SR Brasov 0-2 FC Viitorul Constanta 0-1

22:00 1 Sultan gaz 0-2 Uzunkopruspor 0-1

22:00 CSKA 1948 Sofia 2-3 Slavia Sofia 1-1

22:00 Buca Zaferspor 2-0 Torosgucu SK 1-0

22:00 Beykozspor 1908 0-1 Anadolu Uskudar 0-1

22:00 MSV Pampow 0-10 Hansa Rostock 0-3

21:10 Ferencvarosi TC 3-1 Ludogorets Razgrad 1-0

21:00 Oud Heverlee 4-1 Rupel Boom 2-1

21:00 Tonya Dogan SK 2-3 Unyespor Ordu 0-2

20:30 Cracovia Krakow 9-0 Frydek-Mistek 4-0

20:00 Legia Warszawa 1-1 FC Krasnodar 1-0

18:00 Lou Gansike Sol 3-3 PFC Oleksandria 1-3

18:00 IFK Goteborg 1-2 Brondby IF 1-0

17:59 Young Boys 2-1 Kriens 0-1

17:15 Rakow Czestochowa 2-4 Lechia Gdansk 1-2

17:00 Varbergs BoIS FC 1-0 Elfsborg 1-0

16:00 Sport Podbrezova 3-1 Zlate Moravce 2-0

16:00 Slavia Prague B 3-3 Chrudim 1-2

15:00 Volgar-Gazprom Astrachan 1-0 Dolgiye Prudy 1-0

15:00 Academica Clinceni 1-0 Chindia Targoviste 0-0

05:00 Atletico Clube Goianiense 1-0 Fluminense RJ 0-0

05:00 Bragantino 3-1 Palmeiras 2-0

05:00 Flamengo 2-1 Fortaleza 2-0

05:00 Sao Paulo 2-2 Cuiaba 2-2

17:00 Chungnam Asan 0-2 Ansan Greeners FC 0-0

00:30 Torns IF 2-2 Assyriska Turab IK JKP 1-2

00:00 Ljungskile 2-3 Tvaakers IF 0-1

23:30 Team Rhino FC 0-0 Young Africans Gambia 0-0

23:30 Immigration FC 0-2 Jam City 0-0

23:30 Steve Biko 1-2 PSV Wellingara 1 0-1

00:00 Herning KFUM 2-3 B 1913 Odense 1-1

00:00 Tj rring 0-1 Viby IF 0-0

00:00 IF Skjold Sæby 2-1 Horsens Freja 1 1-0

00:00 Aarhus Fremad 2 0-0 Varde 0-0

00:00 Norresundby 1-0 Tarup Paarup IF 0-0

00:00 Hedensted 1-1 IF Lyseng 0-1

00:00 Kjellerup 2-2 Ringkobing 1-1

00:00 Marienlyst 2-0 Silkeborg KFUM 0-0

00:00 Otterup 1-1 BK Fremad Valby 0-1

00:00 Odder IGF 5-0 Vinder Vatanspor-VRI 3-0

00:00 1 Taastrup FC 0-1 BSF 0-1

00:00 Rishoj 0-1 Allerod 0-1

00:00 Greve Fodbold 0-0 KFUMs Boldklub 0-0

23:30 B1908 4-3 Tarnby FF 1-2

23:30 Vordingborg IK 0-0 Union 0-0

23:30 Roskilde Boldklub 1-5 Avedore IF 0-3

16:45 Gold Coast city (w) 3-0 Capalaba (w) 1-0

22:00 Kaisar Kyzylorda 1-3 Tobol Kostanai 1-1

21:00 FK Taraz 1-1 FK Arys 0-0

20:00 FC Kairat Almaty 5-1 FK Kaspyi Aktau 2-0

19:00 FC Zhetysu Taldykorgan 1-2 FK Atyrau 0-0

07:10 Milwaukee Torrent (w) 2-2 Milwaukee Bavarian SC (W) 2-2

07:00 SouthStar(w) 4-0 Texas Spurs (w) 2-0

05:30 Independence North (w) 3-0 Wake FC (w) 2-0

00:00 Gretna Elite Academy (W) 2-4 St. Louis Scott Gallagher (W) 0-3

09:35 Los Angeles Galaxy II 1-1 Orange County Blues FC 1-1

09:05 Tacoma Defiance 1-1 Real Monarchs 0-1

07:35 OKC Energy FC 1-0 Sporting Kansas City(R) 1-0

07:10 Miami FC 0-1 Birmingham Legion 0-0

06:00 Charlotte Independence 3-0 Charleston Battery 1-0

01:00 Alicante 0-0 Athletic Torrellano 0-0

00:00 Lebanon 1-0 Djibouti 0-0

03:00 Pottu Via Ho 2-0 CD Puerto Quito 2 1-0

03:00 1 Chacaritas SC 2-3 Guayaquil SC 1-1

03:00 Club Atletico Porteno 1-0 CD El Nacional 0-0

22:30 Ilves Tampere 2-1 Inter Turku 1-1

22:30 Lahti 0-0 HIFK 1 0-0

19:00 Tensung FC 1-4 Thimphu City 0-3

03:00 Keflavik 0-0 Breidablik 0-0

90phút [0-0], 120phút [2-0],

02:15 HK Kopavogs 2-1 Grotta Seltjarnarnes 1-0

02:15 Hafnarfjordur 4-1 UMF Njardvik 2-1

02:15 Akranes 3-0 Fram Reykjavik 3-0

02:15 Augnablik Kopavogur 1-4 Fjolnir 0-2

01:00 Afturelding 1-2 Vestri 1-1

01:00 KFS Vestmannaeyjar 4-2 Vikingur Olafsvik 1-0

01:00 IR Reykjavik 3-0 IBV Vestmannaeyjar 1-0

01:00 Stjarnan Gardabaer 1-2 KA Akureyri 0-0

19:15 Gor Mahia 0-0 Wazito FC 0-0

19:15 Mathare United 1-0 AFC Leopards 1-0

17:00 Tusker 2-1 Weston Shitima 0-0

01:30 Floresta CE 2-0 Pacatuba 1-0

01:30 CE Uniao 0-3 Horizonte CE 0-0

00:15 FC Dar El Barka 1-3 FC Alem 0-1

22:15 FC Deuz 1-2 ASC Etoile Commune Arafat 1-0

06:30 Racing Louisville (W) 0-2 North Carolina (w) 0-2

01:00 Kansas City NWSL (W) 1-3 Orlando Pride (w) 1-1

22:00 WAFA 3-2 Aduana Stars 3-1

22:00 Ghana Dream FC 2-1 Techiman City 0-1

22:00 Great Olympics 1-0 Bechem United 0-0

22:00 Berekum Chelsea 2-1 Elmina Sharks 1-0

22:00 Asante Kotoko FC 2-1 Karela United FC 1-0

16:00 Singleton Strikers FC 2-1 New Lambton FC 2-0

16:00 Wallsend 2-1 Belmont Swansea United SC 1-0

07:30 Barrasso valley 0-1 Corpus Christi FC 0-1

07:30 1 Toronto FC II 3-1 Tormenta FC 0-0

07:00 Cedar Stars Rush 0-2 FC Motown 0-1

06:30 New York Red Bull U23 4-0 Morris Elite 3-0

06:05 1 Dayton Dutch Lions 0-7 Flint City Bucks 0-2

06:00 AC Connecticut 1-4 Boston 1-3

06:00 Kalamazoo 1-0 Kings Hammer FC 1-0

06:00 Greenville Triumph 2-2 Forward Madison FC 1-2

06:00 Miami Dutch Lions FC 0-3 Naples United FC 0-2

06:00 West Chester United 1-0 Reading United 1-0

05:30 Frederick 3-1 Northern Virginia United 2-1

05:00 Manhattan SC 1-2 New Jersey Copa 1-0

04:00 Miami City Championship 0-2 The Villages 0-1

01:00 Glasgow Girls (w) 1-4 Kilmarnock (w) 1-2

00:00 Tajikistan U20 3-2 U20 UAE 1-1

00:00 Niger U20 0-0 Mauritania U20 1 0-0

21:00 Egypt U20 1-0 Algeria U20 0-0

21:00 Djibouti U20 0-4 Morocco U20 0-3

21:00 Apollon Kalamarias 1-1 AO Triglia 1-1

22:59 US Ouagadougou 0-1 Royal FC 0-0

22:59 Sally Tas 2-0 Majestic FC 1-0

22:59 RC Bobo Dioulasso 0-0 RC Kadiogo 0-0

18:30 Fremantle City FC (w) 3-1 NTC Football West (w) 1-0

03:00 KRIA 6-1 Isbjörninn 0-1

03:00 Smari 2020 9-0 Gullfalkinn Reykjavik 5-0

23:30 FK Kauno Zalgiris II 1-2 Banga Gargzdai B 1-1

20:00 Swadhinata KS 3-0 Dhaka Wanderers 2-0

18:00 Agrani Bank Ltd SC 0-1 Uttara FC 0-1

23:30 FC Saburtalo Tbilisi 1-2 Lokomotiv Tbilisi 0-1

22:30 Dinamo Tbilisi 1-2 Samgurali Tskh 1 0-2

22:00 FC Telavi 2-1 Samtredia 0-0

01:15 IFK Lidingo FK 4-1 Enskede IK 0-1

01:00 Kristianstads FF 0-1 IFK Karlshamn 0-0

01:00 Enkoping 2-2 FC Stockholm Internazionale 1 0-1

01:00 1 Varmbols FC 1-2 Karlslunds IF HFK 0-1

01:00 Kungsangens IF 0-3 Kvarnsvedens IK 0-2

00:45 FC Arlanda 1-1 IFK Stocksund 1 0-1

00:30 1 IFK Osterakers Fk 2-3 Karlbergs BK 0-1

00:30 Froso IF 2-1 Gottne IF 2-0

00:30 Assyriska United IK 2-3 Nykopings BIS 1-1

00:30 IK Oddevold 7-0 IFK Tidaholm 4-0

00:30 Karlstad BK B 2-2 IK Gauthiod 0-0

00:30 Stöde IF 3-2 IFK Ostersund 1-1

00:30 Jarfalla 1-1 Gamla Upsala SK 1-0

00:15 FBK Balkan 0-3 Eslovs BK 0-1

00:00 BK Olympic 1-1 FC Rosengard 0-0

00:00 Torslanda IK 3-2 Dalstorps IF 2-0

00:00 Hassleholms IF 0-0 KSF Prespa Birlik 0-0

00:00 Motala AIF FK 0-0 Syrianska FC 0-0

00:00 IK Tord 3-1 Assyriska BK 2-0

00:00 Vastra Frolunda 2-3 Savedalens IF 1-0

00:00 Storfors AIK 0-2 Tegs SK 0-2

00:00 Eskilsminne IF 5-0 Hoganas BK 1-0

00:00 BK Astrio 3-2 Angelholms FF 2-2

23:45 MC Alger 4-0 Paradou AC 0-0

22:59 CS Constantine 0-0 CR Belouizdad 0-0

22:59 NA Hussein Dey 2-1 USM Alger 0-0

01:00 Vind U19 0-5 Gran IL U19 0-3

07:00 Everton 3-0 Deportes Santa Cruz 2-0

04:30 1 O.Higgins 1-0 Cobreloa 1-0

02:30 AC Colina 1-2 Deportes La Serena 1-0

02:30 1 San Antonio Unido 0-0 Huachipato 0-0

02:30 Melipilla 0-1 Nublense 0-0

23:30 Deportes Temuco 0-0 Union La Calera 0-0

23:30 Puerto Montt 0-2 Union Espanola 0-1

01:30 FC Martigny Sports 1-4 Lausanne SportsU21 1-1

01:15 Bulle 2-0 FC Naters 0-0

01:00 FC Red Star Zurich 1-2 FC Kosova Zurich 1-0

01:00 Olympique de Geneve FC 1-2 La Chaux-de-Fonds 1-0

01:00 FC Dietikon 1-0 FC Linth 04 0-0

01:00 Bassecourt 1-1 Delemont 1-0

01:00 solothurn 2-1 FC Schotz 0-1

00:30 FC Paradiso 1-1 FC Gossau 1-1

20:00 FC Gagra 3-0 Gareji Sagarejo 0-0

20:00 WIT Georgia Tbilisi 1-2 Baia Zugdidi 0-1

20:00 Chikhura Sachkhere 1-2 Merani Martvili 1-0

22:59 Midtjylland U17 1-2 Silkeborg IF U17 0-0

22:30 FC Kobenhavn U17 2-0 Nordsjaelland U17 0-0

22:59 Wacker Nordhausen 0-4 Carl Zeiss Jena 0-0

22:59 FC Thuringen 3-1 SV Blau-Weiss Bussleben 1-0

20:00 ZISD (w) 1-2 Queens Academy (w) 1 1-2

21:00 General Caballero 3-0 Sportivo Iteno 2-0

21:00 Fulgencio Yegros 0-3 Rubio nu 0-2

21:00 3 De Febrero 0-2 Deportivo Santani 0-1

21:00 Sportivo Ameliano 0-3 Guarani de Trinidad 0-2

20:30 Tacuary 1-1 Sportivo San Lorenzo 0-1

20:30 Atyra FC 2-1 General Diaz 2-1

02:00 Londrina PR 0-0 Nautico (PE) 0-0

16:15 CS Constantine U21 3-1 CR Belouizdad U21 2-0

16:10 NA Hussein Dey U21 1-2 USM Alger U21 0-1

16:00 MC Alger U21 0-2 Paradou AC U21 0-2

01:00 Deportivo Union Comercio 0-0 Sport Boys 0-0

00:00 Juventus U20 1-2 Empoli U20 1-1

22:00 Lazio U20 1-1 Bologna U20 1-1

00:00 Al Quwa Al Jawiya 3-2 Al Karkh 1 1-1

20:45 Al Semawah 0-0 Naft Al Junoob 0-0

00:15 EsPa 0-1 FC Espoo 0-0

00:00 LPS Helsinki 3-5 FC Finnkurd 3-1

23:45 CLE 0-0 NuPS 0-0

23:30 KPV/Akatemia 5-0 Korsnas FF 2-0

23:15 1 TKT Tampere 1-2 PP-70 0-1

23:15 ToTe 5-2 EPS Reservi 0-0

23:15 EBK 7-1 EIF Academy 3-1

23:15 1 FC Kontu 2-2 FC Kapina 0-0

22:59 FC Raahe 0-1 KajHa 0-1

22:59 Kiisto Vaasa 1-0 KaIK TePa 0-0

22:59 JPS 2-2 AC Barca 0-1

22:59 Viikingit 1-1 HIFK 2 0-0

22:45 HaPK 1-4 Ri Pa 1 0-2

22:30 Kultsu Lappeenranta 3-1 SavU 2-0

22:30 Kumu STPS 1-5 LaPa 0-2

22:30 TuPS 1-4 Ponnistajat 1-2

22:00 FC Kirkkonummi 0-0 Tikka 0-0

00:00 FK Neptunas Klaipeda 1-1 Babrungas 1-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [9-10],

22:00 2 Niesky 1-3 Siauliai 1-2

01:00 1 Guarani U20 0-3 Atletico Mineiro U20 0-1

01:00 AC Tres Coracoes U20 0-0 Cruzeiro (Youth) 0-0

22:59 FC Vista Turbine 2-1 Shahrdari Hamedan 1 2-0

22:59 1 Melli Hafari 0-0 Espad Tehran 1 0-0

20:30 Navbahor Namangan B 2-1 FC Lochin 1-0

14:30 Coastal Spirit 2-0 Halswell United 0-0

22:59 Ahli Al Khartoum 1-0 Alamal Atbara 1-0

22:30 USD Castellanzese 1-0 Sanremese 1-0

22:00 San Nicolo Notaresco 1-0 FC Matese 1 1-0

21:00 Asd Pineto Calcio 4-1 Cynthiabalonga 1 1-0

21:00 Aglianese 2-0 Rimini 1-0

21:00 Trastevere Calcio 2-0 ASD Sporting Trestina 1 0-0

21:00 1 USD Pont Donnaz 0-0 A.S.D. Bra 1 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0],

21:00 Lentigione 5-1 Prato 3-1

02:00 Crusaders Strikers (w) 2-1 Sion Swifts (w) 1-0

01:45 Derry City (w) 1-4 Linfield (w) 1-2

01:45 Glentoran (w) 4-1 Cliftonville LFC (w) 3-0

23:30 NGB ASC Niarry Tally 1-1 Toure Kunda Footpro 1-1

23:30 Olympique de Ziguinchor 1-1 Casamance 1-1

23:30 ASC Jaraaf 1-0 Thies FC 1-0

22:20 Africa Promo Foot 0-1 US Goree 0-1

21:55 ASC Yeggo 1-4 Mbour 1 0-1

22:59 NJS 0-3 Atlantis 0-1

22:59 PEPO Lappeenranta 0-1 Kiffen Helsinki 0-0

22:59 Kaarinan Pojat 1-1 GrIFK Kauniainen 0-0

22:30 JaPS 2-2 MiPK Mikkeli 0-1

22:30 PIF Parainen 2-1 EPS Espoo 1-0

22:00 HJS Akatemia 3-1 Honka Akatemia 1-1

21:30 Vitoria FC Setubal U19 1-2 GD Estoril-Praia U19 0-2

22:30 Abu Salim 1-2 Al Zawi A 0-0

21:30 Al-Tahaddi 1-2 Darnes 0-0

21:30 Al Akhdar 2-0 Shah Bob Chyba 0-0

19:00 Olympic Kingsway Reserves 3-1 UWA-Nedlands FC Reserves 1-0

18:00 Mandurah City FC Reserves 4-6 Swan Utd Reserves 1-2

01:45 1 Torque 0-1 CA Penarol 0-0

22:59 1 Villa Espanola 0-1 Rentistas 0-0

01:30 Victoriano Arenas 0-0 Deportivo Espanol 0-0

01:30 Sood G 1-0 Excursionistas 1-0

01:30 Real Pilar 4-4 Sportivo Italiano 1-1

01:30 1 Ituzaingo 0-0 Berazategui 0-0

01:30 General Lamadrid 1-0 El Porvenir 0-0

01:30 Deportivo Laferrere 0-0 Central Cordoba De Rosario 0-0

01:30 Claypole 2-1 San Martin Burzaco 1-0

01:30 CA Atlas 0-0 Club Lujan 0-0

01:30 Argentino de Merlo 3-0 Leandro N Alem 1 0-0

23:30 FK Partizan Salihorsk 1-1 Sputnik Rechitsa 1-0

90phút [1-1], 120phút [2-2], Pen [1-3],

22:59 1 FK Lida 0-3 Dinamo Minsk 0-0

22:45 Smolevichy-STI 1-3 FK Vitebsk 1-0

22:30 Lokomotiv Gomel 3-3 FK Isloch Minsk 1-1

90phút [3-3], 120phút [3-3], Pen [4-2],

22:00 FC Belshina Babruisk 1-3 FC Rukh Brest 1-2

21:45 Dinamo Brest II 1-2 Slutsksakhar Slutsk 0-1

06:00 Agropecuario de Carlos Casares 3-0 Nueva Chicago 1-0

05:00 Alvarado Mar del Plata 3-1 Atletico Mitre de Santiago del Estero 1 1-0

02:00 Club Atletico Tigre 1-1 Atletico Atlanta 1-0

01:30 Club Atletico Guemes 2-2 Defensores de Belgrano 2-0

01:30 Ferrol Carril Oeste 0-0 Villa Dalmine 0-0

01:00 Instituto 1-1 Guillermo Brown 1-1

01:00 Deportivo Maipu 0-1 Almirante Brown 0-0

01:00 Deportivo Moron 2-0 San Telmo 1-0

00:10 All Boys 1-1 Independiente Rivadavia 0-0

00:00 Temperley 0-1 San Martin Tucuman 0-1

18:00 Sorrento F.C. 0-1 ECU Joondalup 0-0

17:00 Monbulk Rangers 2-1 FC Clifton Hill 1-1

17:00 Adelaide City FC 2-0 Metrostars SC 0-0

16:30 South Melbourne 2-1 Eastern Lions SC 1 1-1

16:30 Moreland Zebras 3-1 Langwarrin 1 1-1

16:00 Broadmeadow Magic 2-1 Weston Workers FC 1-0

22:30 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 7-0 Energetik-BGU Minsk (w) 3-0

20:00 Neman Grodno (w) 1-1 FK Minsk (w) 1 1-0

90phút [1-1], 120phút [0-0], Pen [2-4],

00:00 SV Lendorf 6-3 SVG Bleiburg 4-1

22:59 ASKO Kottmannsdorf 1-1 ATSV Wolfsberg 1-0

01:30 Argentino de Rosario 0-0 Central Ballester 1 0-0

01:30 CA Lugano 1-1 Deportivo Paraguayo 0-0

01:30 Defensores de Cambaceres 1-1 Centro Espanol 1-1

01:30 Liniers 0-1 Deportivo Muniz 1 0-1

01:05 Botafogo RJ (Youth) 1-1 Vasco (Youth) 1-1

01:00 Bahia (Youth) 1-0 Barcelona BA U20 1-0

01:00 Jacuipense U20 9-1 Vitoria da Conquista BA Youth 1 4-0

01:00 Friburguense RJ U20 2-2 Cabofriense U20 1-2

01:00 Botafogo RJ U20 1-1 Vasco da Gama U20 1-1

20:00 Madureira Youth 1-3 Fluminense U20 0-2

02:00 Sousa PB 3-2 Campinense 1-1

21:00 Lokomotiv Moscow (w) 9-0 Rubin Kazan (w) 5-0

22:00 Pakhtakor 1-0 FK Andijon 1-0

22:00 Metallurg Bekobod 2-1 Nasaf Qarshi 1-0

01:30 Italy Beach Soccer 3-1 Germany Beach Soccer 2-0

00:15 Switzerland Beach Soccer 6-5 France Beach Soccer 4-1

22:45 Portugal Beach Soccer 1-0 Ukraine Beach Soccer 0-0

21:30 Spain Beach Soccer 3-4 Belarus Beach Soccer 3-1

20:00 Turkey Beach Soccer 5-1 Kazakh beach foot 2-1

18:45 Denmark Beach Soccer 3-4 Romania Beach Soccer 0-2

17:15 Poland Beach Soccer 3-1 Norway Beach Soccer 0-0

16:00 Azerbaijan Beach Soccer 4-3 Estonia Beach Soccer 2-2

22:00 Korona Kielce II U19 1-2 Stal Rzeszow Youth 1-0

20:00 Motor Lublin U19 0-4 Resovia Youth 0-3

05:20 South East FC 0-0 East Central FC 0-0

03:00 Moca FC 0-4 Cibao FC 0-1

03:00 Atletico Pantoja 3-0 Atletico De San Francisco 2-0

03:00 Jarabacoa FC 1-0 Delfines Del Este 1-0

07:20 ABC RN 1-1 Globo 0-0

01:00 Rio Grande 1-3 Gaucho/RS 0-1