Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

15:00 Kawasaki Frontale 2-1 Shonan Bellmare 0-1

14:00 Nagoya Grampus 1-0 Oita Trinita 1-0

13:00 Cerezo Osaka 1-2 Kashima Antlers 0-0

11:00 Consadole Sapporo 0-2 Hiroshima Sanfrecce 0-1

14:30 Seongnam FC 2-0 Gangwon FC 1-0

13:00 Suwon Samsung Bluewings 0-2 FC Seoul 0-0

09:30 Portland Timbers 6-1 Real Salt Lake 2-1

09:05 San Jose Earthquakes 2-0 Los Angeles FC 1-0

09:05 Vancouver Whitecaps 1-0 FC Dallas 1-0

09:10 Club America 0-0 Chivas Guadalajara 0-0

13:00 Tokyo Verdy 0-1 Machida Zelvia 0-0

12:00 Mito Hollyhock 2-1 Zweigen Kanazawa FC 1-0

11:30 Matsumoto Yamaga FC 2-1 Giravanz Kitakyushu 0-1

11:00 Fagiano Okayama 1-1 Blaublitz Akita 0-1

14:00 SY Sakhalinsk 1-5 Dinamo Vladivostok 0-3

13:00 1 FK Chita 0-2 FC Tver 0-0

14:00 Gimcheon Sangmu 2-1 Daejeon Citizen 1-1

15:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 2-1 FC Timisoara 1-0

15:00 FC Unirea 2004 Slobozia 0-1 Hermannstadt 0-1

15:00 Ripensia Timisoara 0-1 Concordia Chiajna 0-1

15:30 Zlin B 2-4 Otrokovice 1-1

15:15 Unicov 0-4 Sigma Olomouc B 0-3

15:15 Vysocina Jihlava B 2-1 Slovan Rosice 0-0

12:00 Pyeongchang FC 2-1 FC Namdong 1-1

12:00 Chungju Citizen 7-0 Goyang FC 5-0

09:00 Tacoma Defiance 1-2 Phoenix Rising FC 0-0

09:00 Orange County Blues FC 2-1 Oakland Roots 1-1

09:00 Las Vegas Lights 2-4 San Diego loyalty 1-1

15:30 Slovan Bratislava B 3-0 Namestovo 1-0

15:30 FC Artmedia Petrzalka 0-1 Sport Podbrezova 0-1

13:00 Nojima Stella (w) 0-0 Nagano Parceiro (w) 0-0

12:00 Albirex Niigata (w) 2-1 AS Elfen Sayama (w) 0-0

11:30 Vegalta Sendai (w) 0-0 Omiya Ardija (W) 0-0

11:00 INAC (w) 2-0 JEF United Ichihara Chiba (w) 2-0

15:30 Austria Wien (Youth) 0-1 Lafnitz 0-1

15:30 Grazer AK 3-1 FC Wacker Innsbruck 1-1

14:00 Ipswich City 2-1 New Farm 1-0

15:00 Vasas Odorhei (w) 6-1 Banat Girls (w) 1 2-1

15:00 Slaven Belupo U19 1-3 Sesvete U19 0-1

12:00 St George Willawong Reserves 6-5 Western Spirit Reserves 1 1-1

12:00 FC Isabel United 1-1 Marist FC 1-0

10:10 Solomon Warriors FC 1-1 Kossa FC 1-0

15:00 AFC Botosani U19 2-0 Concordia Chiajna U19 0-0

14:00 CS U Craiova U19 3-0 ACS Poli Timisoara U19 2-0

15:30 Jednota Banova 0-1 Rakytovce 0-0

15:30 1 Slavia TU Kosice 1-0 TeslaStropkov 0-0

12:00 NGU Nagoya (w) 3-2 AS Harima ALBION (w) 1-1

12:00 Setagaya Sfida (w) 2-0 Angeviolet Hiroshima (w) 1-0

11:00 Yamato Sylphid (w) 0-1 Cerezo Osaka Sakai (w) 0-0

11:00 Yokohama FC Seagulls (w) 0-2 Nippon Sport Science Universit (w) 0-1

14:15 Taringa Rovers 1-1 Grange Thistle SC 0-1

12:25 Coomera 2-1 Virginia United 2-1

12:15 Brisbane Wolves 0-4 SWQ Thunder 0-1

12:10 Ipswich knights SC 2-0 Sunshine Coast FC 1-0

14:30 Biu Chun Rangers 0-3 Kitchee 0-0

14:30 Islands 1-5 Tsuen Wan 1-1

12:30 2 Heng Wah FC 0-1 Fukien AC 0-1

15:30 Dornbirner SV 0-2 SC Austria Lustenau B 0-0

15:30 SVG Reichenau 3-0 FC Kitzbuhel 2-0

15:45 AS Roma U20 2-0 Verona U20 1-0

15:30 SD Videm 2-2 Prevalje 1-1

09:00 CD Zacapa 2-0 CSD Agua Blanca 1 2-0

15:00 Golden Arrows Reserves 0-2 TS Galaxy Reserves 0-0

15:00 Cape Town City FC Reserves 4-1 Marumo Gallants Reserves 1-1

14:45 Eastern District SA 2-1 South China AA 0-0

14:45 Yuen Long FC 0-1 Sham Shui Po 0-1

14:30 Kai Jing 1-2 Wing Yee FT 0-2

14:30 Wofoo Tai Po 3-1 Citizen 3-1

14:30 North District FC 6-1 Happy Valley 3-1

14:30 Wong Tai Sin 3-1 Metro Gallery 0-0

12:30 Central Western District RSA 1-2 Shatin SA 0-1

13:30 Yokogawa Musashino 1-0 Verspah Oita 1-0

15:00 Khovd Western II 1-3 Selenge FC 1 1-1

10:20 Bavarians FC 1-6 Erchim B 0-1

13:00 Busan Transportation Corporation 2-1 Gimhae City 1-1

15:30 Xinjiang Tianshan Leopard 1-1 Guizhou Hengfeng F.C. 0-1

13:15 Sunshine Coast Wanderers FC (W) 2-1 Souths United SC (w) 0-1

15:15 Slavicin 0-2 Valasske Mezirici 0-0

15:15 Velka Bites 0-1 Tj Sokol Lanzhot 0-0

15:30 Dukla Banska Bystrica (w) 1-6 TJ Spartak Myjava(w) 1-3

15:30 Assumption Thonburi 2-2 Chainat United 1-1

15:30 Trang FC 3-0 Surat Thani FC 0-0

15:30 Maptaphut Rayong FC 0-1 Chachoengsao 0-0

15:30 Chamchuri United FC 2-1 Grakcu Sai Mai United 1-0

15:30 Royal Thai Air Force FC 0-2 North Bangkok College 0-1

14:30 Kowloon City 5-0 Sao Jose(AP) 1 3-0

12:30 Fu Moon FC 1-0 Lucky Mile FC 0-0

12:30 Chelsea FC Soccer School (HK) 2-0 Kwun Tong 1-0

09:50 Ipswich knights U23 1-2 Sunshine Coast U23 1-0

15:00 Vorderland (w) 1-1 Neulengbach (w) 0-0

15:30 Sparta Praha B 2-3 FK Graffin Vlasim 0-3

11:30 Mudgeeraba SC Reserves 1-0 Tally Valley Reserves 0-0

15:00 CSS Islla Te Nagh 2-0 ACSO Filiasi 0-0

10:00 Gunma FC White Star (w) 4-0 Shizuoka Sangyo University (w) 4-0

10:00 Fukuoka AN (w) 0-0 Kibi International University (w) 0-0

09:00 JFA Academy Fukushima (w) 2-1 Norddea Hokkaido (w) 1-1

14:10 St George Willawong FC 3-2 Western Spirit 0-1

14:00 Brisbane Knights 1-8 The Lakes 0-2

12:30 Albany Creek 4-0 Mount Gravatt Hawks 3-0

12:00 Floreat Athena 1-1 Adelaide United 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-3],

15:30 1 Waf Brigittenau 2-3 Post SV Wien 1 1-2

14:51 Ipswich knights SC W 6-0 Southside Eagles (w) 2-0

13:00 Imabari FC 0-1 Grulla Morioka 0-0

12:00 Roasso Kumamoto 1-0 Fukushima United FC 0-0

12:00 Kamatamare Sanuki 0-1 Yokohama SCC 0-1

11:00 Miyazaki 2-1 Azul Claro Numazu 0-1

11:00 Kataller Toyama 0-2 Gainare Tottori 0-2

15:30 Kirivong Sok Sen Chey 2-3 Boeung Ket Angkor 0-1

15:30 Tiffy Army FC 1-3 Svay Rieng FC 1-2

15:30 1 National Police Commissary 2-0 Prey Veng 0-0

09:00 Sporting San Jose 0-3 Alajuelense 1 0-1

09:00 Herediano 1-0 Jicaral 1-0