Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến, tỷ số bóng đá

19:15 Hà Nội FC 2-1 Hoàng Anh Gia Lai 0-0

17:00 SHB Đà Nẵng 0-2 Viettel FC 0-0

17:00 Gamba Osaka 0-2 Shimizu S-Pulse 0-0

17:00 Sagan Tosu 0-0 Nagoya Grampus 0-0

16:30 Kashiwa Reysol 2-3 Hiroshima Sanfrecce 1-1

16:00 Kashima Antlers 2-0 Avispa Fukuoka 1-0

17:30 Suwon Samsung Bluewings 4-1 Seongnam FC 1-0

17:00 Jeju United 5-0 Pohang Steelers 1 2-0

09:30 Los Angeles FC 5-0 Charlotte FC 0-0

09:05 LA Galaxy 5-2 Vancouver Whitecaps 1 4-1

19:00 Port FC 0-0 Lamphun Warrior 0-0

18:30 Sukhothai 0-3 Prachuap Khiri Khan 0-1

18:00 Chiangrai United 1-0 BEC Tero Sasana 1-0

19:00 Werder Bremen (w) 5-0 Hamburger SV (w) 2-0

19:00 Guingamp (w) 5-0 Lille OSC Metropole (w) 0-0

17:00 Athletic Club Bibao (w) 2-0 Bordeaux (w) 1-0

17:00 Charlton (w) 1-2 West Ham United (w) 1-0

19:30 FC Twente Enschede 3-0 Fortuna Sittard 2-0

19:30 AFC Ajax 6-1 Groningen 3-1

17:15 Volendam 1-4 NEC Nijmegen 1-2

09:05 1 Chivas Guadalajara 1-1 Atlas 1 0-0

18:00 Kilmarnock 0-5 Celtic FC 0-3

19:15 Winterthur 1-1 FC Zurich 0-0

18:30 Sint-Truidense 0-3 Anderlecht 0-2

19:00 Khimki 1-3 Terek Grozny 0-2

19:00 Viborg 2-0 Silkeborg 2-0

19:15 Vaduz 2-4 Thun 0-1

17:00 1 Viseu 1-3 Moreirense 0-1

18:30 Fortuna Dusseldorf 2-2 Greuther Furth 0-1

18:30 St. Pauli 3-0 Magdeburg 2-0

18:30 Hannover 96 1-0 Jahn Regensburg 0-0

17:00 Tokushima Vortis 2-2 Oita Trinita 0-2

16:00 Tochigi SC 0-2 Albirex Niigata 0-1

16:00 JEF United Ichihara Chiba 1-2 Machida Zelvia 0-1

17:15 ADO Den Haag 0-2 Den Bosch 0-2

17:40 Stal Rzeszow 1-0 LKS Lodz 0-0

18:00 Torpedo Moskau II 3-1 Chertanovo Moscow 2-1

18:00 Torpedo Miass 1-2 FK Khimik-Avgust 1-1

18:00 FK Znamya Noginsk 1-0 FK Kosmos Dolgoprudny 3 1-0

17:00 FK Kolomna 0-4 Khimki (R) 0-2

17:00 1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 3-4 Baltika-BFU Kaliningrad 0-2

16:30 FK Ural-2 0-3 Chelyabinsk 0-0

18:00 Gimpo FC 1-3 Gyeongnam FC 1-1

16:00 Daejeon Citizen 2-1 Chungnam Asan 2-1

19:00 Erzgebirge Aue 1-5 SV Wehen Wiesbaden 1 0-2

18:00 SV Meppen 6-2 SV Waldhof Mannheim 3-1

19:00 Motala AIF FK 1-3 Vasalunds IF 1-0

19:00 BK Forward 0-2 IF Sylvia 0-0

17:00 Tegs SK 0-2 Gefle IF 0-0

16:30 Albirex Niigata FC 2-2 Geylang United FC 1 0-0

17:30 FC Brasov 1-1 Minaur Baia Mare 0-1

17:00 Znicz Pruszkow 2-1 Garbarnia Krakow 2-0

19:00 FC Khatlon 0-1 Regar-TadAZ Tursunzoda 0-1

15:30 Zlin B 2-1 Unicov 1 0-1

15:30 Viktoria Plzen B 0-1 Bohemians1905 B 0-1

15:15 Dukla Praha B 2-1 Loko Vltavin 1-1

15:15 Slovacko II 0-0 SC Znojmo 0-0

15:15 Viktoria Zizkov 1-0 Hradec Kralove B 0-0

15:15 Pardubice B 2-0 Jablonec B 1-0

17:00 1 Pyeongtaek Citizen 1-2 Chungju Citizen 0-2

15:00 Chuncheon Citizen 2-1 Jeonbuk Hyundai Motors II) 1-1

18:15 Persis Solo FC 1-2 Persita Tangerang 1-0

16:00 Persebaya Surabaya 2-2 Madura United 1-1

15:15 Dewa United FC 2-0 Bhayangkara Solo FC 1-0

15:15 Brisbane Olympic (w) 0-1 Moreton Bay United (w) 0-0

14:00 Weston Pud(w) 0-3 Brisbane City (w) 0-3

15:30 YANGON UNITED 2-1 Hantharwady United 1 1-1

09:05 Monterey Bay FC 1-0 Sacramento Republic FC 1-0

16:00 Than KSVN (w) 2-0 Phong Phu Ha Nam (w) 2-0

19:00 Klepp (w) 0-1 Tromso (w) 0-1

18:30 Medkila (w) 3-1 Amazon Grimstad (w) 1-0

17:00 KIL/Hemne (w) 1-1 Grand Bodo (w) 1-1

15:30 Slovan Bratislava B 1-4 MSK Puchov 0-3

15:30 Lachabadisilahua 0-1 Slavoj Trebisov 0-0

17:45 Indian Air Force 3-0 Uttarakhand FC 1-0

19:00 FC Takin 1-8 Paro FC 0-3

13:00 Blacktown City Demons 2-0 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 1-0

15:30 Kapfenberg 1-5 Lafnitz 0-3

18:00 Brondby IF (w) 2-1 Sundby BK (w) 2-1

15:30 AZS UJ Krakow (w) 4-3 GKS Katowice (w) 2-2

09:30 San Diego Wave (W) 0-1 Orlando Pride (w) 0-1

14:00 Manly Utd (w) 1-2 Maca Searle (w) 0-2

14:00 Illawarra Stingrays (w) 2-4 University of Sydney (w) 1 0-3

14:00 Blacktown Spartans(w) 1-6 Apia L Tigers (w) 1-3

14:00 Sydney Olympic FC (w) 4-1 NWS Spirit (W) 3-1

12:25 Bankstown City Lions (w) 2-2 Northern Tigers FC (w) 0-1

12:00 Football NSW Institute (w) 2-0 Aime Rigi (w) 0-0

09:00 Xelaju MC 1-1 Guastatoya 1-1

17:30 VMFD Zalgiris III 4-2 FM Fortuna 3-1

14:10 St George Willawong FC 1-0 Newmarket SFC 1-0

13:10 The Lakes 4-1 Mount Gravatt Hawks 1-1

14:45 Subiaco AFC (w) 4-2 NTC Football West (w) 0-2

14:00 Balcatta (w) 4-1 Curtin University FC (w) 3-1

17:00 Jagiellonia Bialystok (Youth) 3-4 Legia Warszawa (Youth) 3-2

19:00 FC Isloch Reserves 1-1 Dinamo Brest Reserves 0-1

17:00 FC Minsk Reserves 4-0 FC Vitebsk Reserves 1-0

12:00 1 Canberra FC 2-2 Monaro Panthers 1-0

19:00 Bobruichanka Bobruisk (w) 0-5 Smorgon (W) 0-3

17:00 Braga U23 2-0 Leixoes U23 1-0

17:00 Rio Ave U23 0-1 Vizela U23 0-1

17:00 Gil Vicente U23 2-0 Famalicao U23 0-0

17:00 Sporting Lisbon Sad U23 0-1 Estrela FC U23 0-0

17:00 CD Mafra U23 0-1 Maritimo U23 0-1

15:30 Jednota Banova 1-2 Fomat Martin 1 0-1

18:00 Kaya FC 3-0 Dynamic Herb Cebu 0-0

15:00 FC Meralco Manila 1-2 Stallions FC 1-2

15:00 Mendiola FC 0-5 United City FC 0-2

19:00 Husqvarna 1-1 Savedalens IF 1 0-1

19:00 Hittarps IK 0-4 Eskilsminne IF 0-2

19:00 Syrianska Botkyrka IF 3-5 Syrianska Eskilstuna IF 1-3

19:00 Korsnas IF FK 0-5 IFK Osterakers Fk 0-2

17:30 Ullared 0-2 BK Astrio 0-1

19:00 VfB Lübeck II 2-4 SV Todesfelde 1-2

19:00 FC Shakhtyor Karagandy 1-7 Lokomotiv Astana 0-1

19:00 FC Zhetysu Taldykorgan 0-0 FK Arys 1 0-0

18:00 VSK Aarhus(w) 4-0 IF Lyseng (w) 3-0

16:00 FC Brauerei Egg 3-1 Sc Rothis 1-0

19:00 1 HauPa 2-2 FC Raahe 0-1

19:00 MSV Duisburg U19 1-1 Paderborn U19 1 1-0

19:00 1 Reutlingen U19 1-2 Nurnberg U19 1-1

18:00 Koln U19 5-0 SC Verl U19 1-0

18:00 BonnerU19 2-1 RW Oberhausen U19 1-0

18:00 SV Darmstadt U19 3-0 Eintracht Trier U19 2-0

18:00 Augsburg U19 2-0 Karlsruher SC U19 1-0

17:00 Werder Bremen U19 2-1 MagdeburgU19 1-1

17:00 FC Viktoria 1889 Berlin U19 0-4 Energie Cottbus U19 0-1

16:10 Bayer Leverkusen U19 3-2 VfB Hilden U19 1-0

16:00 Borussia Dortmund U19 3-1 Schalke 04 U19 3-0

16:00 SV Meppen U19 3-1 Berliner AK 07 U19 0-1

16:00 Holstein Kiel U19 0-3 Hertha Zehlendorf U19 0-0

16:00 Hamburger SV U19 0-3 Dynamo Dresden U19 0-1

09:00 1 CD Zacapa 1-2 Sacachispas GT 1-1

15:15 Petaling Jaya City U19 0-2 Selangor FA U19 0-1

15:15 1 Pahang U19 1-3 Terengganu U19 1 1-1

18:00 AB Copenhagen 2-2 Brabrand 1-1

17:00 Ulsan Citizens 0-1 Cheongju Jikji 0-1

15:00 Gangneung City 2-1 Yangju Citizen 1-0

18:00 Umea IK (w) 1-1 IFK Kalmar (w) 1-0

19:00 Monchengladbach AM. 3-0 Fortuna Dusseldorf (Youth) 0-0

19:00 VfB Stuttgart II 4-2 Eintracht Trier 1 1-2

19:00 Hessen Kassel 2-2 Red and White Koblenz 0-2

19:00 Werder Bremen (Youth) 2-0 St Pauli II 1 2-0

19:00 Phonix Lubeck 0-2 SV Atlas Delmenhorst 0-1

19:00 FC 08 Hombrug 7-0 FSV Frankfurt 3-0

18:00 Tennis Borussia Berlin 0-6 Carl Zeiss Jena 0-2

18:00 Greifswalder FC 0-0 Chemnitzer 0-0

18:00 Germania Halberstadt 0-3 ZFC Meuselwitz 0-2

09:30 Auckland City 2-0 Central Coast 1-0

12:00 Whittlesea United 1-4 Caroline Springs George Cross 0-1

15:00 Shenyang City Public 0-3 Nantong Zhiyun 0-1

15:00 Shijiazhuang Kungfu 1-2 Kunshan FC 1-1

15:00 Qingdao Youth Island 2-1 Beijing BeiKong 2-0

18:00 Levanger FK 2-3 Traff 2-2

19:00 Bohemians U19 0-0 Shamrock Rovers U19 0-0

18:00 Morning Stars Lacoste FC (W) 3-1 Real Mighty (w) 0-1

17:00 Soweto Fabulous (w) 2-5 Luso Africa (w) 1-4

16:30 Vasco Da Gama RSA (w) 0-1 Bloem Celtic (w) 0-1

09:30 Western Suburbs 1-11 Wellington Olympic 1-6

09:00 1 Havelock North Wanderers 1-4 Wellington United 0-3

18:00 1 OLS Oulu 0-1 Jakobstads Bollklubb 0-0

18:30 Vaprus Parnu (w) 3-5 JK Tallinna Kalev (w) 3-2

18:15 MKS Wladyslawowo 1-5 Pomezania Malbork FC 0-2

17:00 Pogon Szczecin II 2-1 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 1 2-1

17:00 Gornik II Zabrze 2-2 Stal Brzeg 1-0

15:15 MFK Karvina B 2-2 Polanka 1-1

15:15 Brno B 6-2 Tatran Vsechovice 4-1

19:30 TN Stars 0-3 Dedza Dynamos 0-2

19:30 Kamuzu Barracks 1-0 Karonga United 0-0

13:05 Brisbane City 4-0 Capalaba Bulldogs 1-0

13:05 Queensland Lions SC 3-1 Moreton Bay United 1-0

13:05 Eastern Suburbs Brisbane 1-0 Brisbane Roar (Youth) 0-0

13:00 Sunshine Coast Wanderers FC 0-0 Gold Coast United 0-0

13:00 Gold Coast Knights 2-2 Brisbane Olympic United FC 2-1

14:00 Perst Tabanan 0-5 PS Tunas Muda Ubud 1 0-1

12:00 St George Willawong FC U23 3-3 Newmarket SFC U23 1-1

10:50 Lions FC U23 4-4 Moreton Bay United U23 2-0

10:50 Gold Coast Knights U23 1-3 Brisbane Olympic FC U23 1-1

10:50 Brisbane City U23 3-3 Capalaba Bulldogs U23 1 1-1

10:35 Sunshine Coast Wanderers U23 0-1 Gold Coast United U23 0-1

15:15 Sigma Olomouc B 1-0 Opava 0-0

19:00 1 Lokomotiv Gomel 0-0 FK Orsha 0-0

17:00 FC Baranovichi 0-3 Osipovichy 0-0

20:00 Sparta Sarpsborg B 4-1 Randesund IL 3-0

19:00 Aalesund FK B 4-1 Brumunddal 2-0

09:00 Costa Rica (w) U20 0-5 Spain (w) U20 0-2

20:00 TSG Sprockhovel 0-4 1. FC Gievenbeck 0-2

19:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 3-4 TSV Schott Mainz 1-1

19:00 Hansa Rostock II 2-0 Rostocker FC 0-0

19:00 Hertha 06 Charlotten 2-2 MSV Neuruppin 1-1

19:00 Niendorfer TSV 6-2 FC Suderelbe 4-1

18:00 TuS Schwachhausen 0-2 KSV Vatan Sport Bremen 0-0

15:45 USC Paloma 1-1 HEBC Hamburg 1-0

19:00 Avaldsnes (w) 0-3 Valerenga (w) 0-1

16:30 FK Zalgiris Vilnius (w) 4-1 FK Saned (W) 1-0

16:00 TSC Backa Topola U19 4-1 FK Brodarac U19 0-1

18:00 Utsiktens BK 1-1 Norrby IF 1-0

12:05 Geelong Galaxy (w) 6-0 Eltham Redbacks (w) 2-0

12:00 Melbourne Uni (w) 6-0 Melbourne Knights (w) 2-0

12:00 Preston Lions (w) 2-0 South Yarra SC (w) 0-0

12:00 Casey Comets (w) 1-1 Southern United (w) 1-0

13:00 Peninsula Power 2-1 Green Gully Cavaliers 0-0

11:00 Sydney United 1-1 Western United FC 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-3],

16:00 FC Alberschwende 1-1 Lustenau 0-0

15:30 Waf Brigittenau 4-3 SV Gerasdorf Stammer 3-1

15:30 Slovan HAC 3-2 Post SV Wien 0-1

19:15 1 Saunders SC 1-2 Matara City SC 0-1

17:00 Negombo Youth 1-5 Java Lane SC 0-2

17:00 Serendib SC 2-2 SLTB SC 1-1

11:35 Canberra Olympic(w) 2-1 Belconnen United (w) 1 0-1

19:00 Ranong FC 1-1 Chiangmai FC 1-0

18:30 Samut Prakan City 0-1 Nakhon Pathom FC 0-0

18:00 Udon Thani 2-4 Uthai Thani Forest 0-1

17:30 Suphanburi FC 2-0 Customs Department FC 0-0

15:30 1 Sapeli Polna 3-0 FK Pelhrimov 0-0

15:15 FC Velke Mezirici B 1-4 TJ Nova Ves 1-0

12:30 West Adelaide (w) 3-1 Adelaide City (w) 1-1

15:00 Taiwan Power Company 5-3 Taiwan Shihu 2-0

15:00 Taichung Futuro 4-2 Hang Yuen FC 1-0

15:00 Bentleigh greens 0-1 Port Melbourne 0-0

12:00 St Albans Saints 2-1 Oakleigh Cannons 0-1

12:00 Heidelberg United 1-4 Avondale FC 0-3

16:00 Kagoshima United 4-2 Matsumoto Yamaga FC 2-1

16:00 AC Nagano Parceiro 1-0 Kataller Toyama 1-0

16:00 Ehime FC 7-2 Gainare Tottori 1 3-1

15:00 Yokohama SCC 1-0 Giravanz Kitakyushu 0-0

14:00 Imabari FC 1-0 FC Gifu 1 1-0

10:00 Heidelberg United U21 1-0 Avondale FC U21 0-0

09:30 St. Albans Saints U21 1-0 Oakleigh Cannons U21 0-0

13:05 Broadbeach United 2-0 Burleigh Heads 0-0

17:15 Inter Turku U20 2-1 GrIFK U20 2-1

19:00 Spartans (w) 2-1 Hearts (w) 0-0

19:00 Partick Thistle (w) 0-2 Celtic (w) 0-1

19:00 Hibernian (w) 4-0 Hamilton FC (w) 2-0

11:00 Valentine 2-1 Weston Workers FC 0-1

11:00 Hamilton Olympic 1-1 Lambton Jarvis 0-0

15:00 ZNK Osijek U19 3-2 NK Dugopolje U19 3-1

18:00 Debreceni VSC II 1-1 BVSC Zuglo 0-1

18:00 Bekescsabai Elore SE II 0-3 Egri FC 0-1

16:00 Gyori ETO FC II 2-3 Puskas Academy II 0-1

16:00 Diosgyori VTK II 0-5 Korosladany MSK 0-3

16:00 Kecskemeti TE II 4-3 Monori SE 4-1

16:00 Kisvarda II 1-1 Tiszaujvaros 0-1

Siêu khuyến mãi tháng 7


This will close in 23 seconds