Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

07:00 Chile 0-2 Paraguay 0-1

04:00 Bolivia 0-2 Uruguay 0-1

22:59 Liechtenstein (w) 4-1 Gibraltar(w) 2-0

21:00 Kitchee 2-0 Port FC 1-0

17:00 Guangzhou Evergrande 0-2 Cerezo Osaka 0-1

01:45 Chatham Town 1-1 Sepei Unite 0-0

00:30 Rot-Weiss Walldorf 5-4 FC Basara Mainz 3-2

00:00 Berliner AK 07 2-2 Hertha Zehlendorf 1-1

23:30 Proleter 1-3 Krylya Sovetov 0-1

23:30 Swift Hesperange 5-2 Racing Union Luxemburg 3-1

23:20 FK Sutjeska Niksic 1-1 Vllaznia Shkoder 1-1

23:20 Domzale 2-1 FC Neftci Baku 1 2-1

22:59 NK Polet Sveti MNM 2-4 ZNK Osijek 1-2

22:59 Dinamo Zagreb 3-0 SKF Sered 3-0

22:59 Fehervar Videoton 2-2 Rostov FK 2-1

22:59 FV Dudenhofen 0-8 Kaiserslautern 0-4

22:35 FC Struga Trim Lum 1-1 Partizani Tirana 0-0

22:00 Gazovik Orenburg 0-1 Slovan Bratislava 0-1

21:50 Sileks 0-1 Teuta Durres 0-1

19:00 FC Copenhagen 1-1 Hvidovre IF 0-0

18:30 IFK Norrkoping FK 1-0 Orebro 0-0

18:15 Hobro 1-0 Aalborg 0-0

15:30 Rubin Kazan 2-1 FK Nizhny Novgorod 0-0

01:00 1 Stabaek 0-2 Valerenga 0-0

22:59 Odd Grenland 3-0 Tromso IL 1-0

22:59 Stromsgodset 4-0 Sandefjord 3-0

22:59 Kristiansund BK 1-1 Mjondalen IF 1-1

22:59 Haugesund 1-0 Brann 0-0

22:59 Bodo Glimt 0-2 Molde 0-0

07:30 Gremio (RS) 2-2 Santos 2-1

07:30 Bahia 2-1 Atletico Paranaense 2 1-1

05:00 Ceara 2-1 Atletico Mineiro 1-0

05:00 1 Chapecoense SC 1-2 Internacional RS 2 0-2

05:00 Corinthians Paulista (SP) 2-1 Sport Club Recife PE 1-0

02:00 1 America MG 1-1 Juventude 0-1

07:30 Deportivo Lara 2-2 Academia Puerto Cabello 2-2

05:15 1 Deportivo Metropolitano 2-4 Monagas SC 1 1-2

03:00 Pitea IF 3-0 IFK Lulea 0-0

00:00 Skovde AIK 1-0 Lunds BK 0-0

00:00 Lindome GIF 1-1 Qviding FIF 1-0

00:00 Vanersborgs IF 1-3 Utsiktens BK 1-0

23:45 1 Jarra West FC 4-2 SK East BI 4-1

23:30 Red Hawks FC 2-0 Latrikunda Utd 2-0

23:30 Gunjur United 1-3 Samger FC 1-1

20:00 Ruvu Shooting 1-1 Polisi Tanzania FC 1-0

22:00 Dynamo FC 2-2 Dragons 2-0

06:00 Cleveland Ambassadors(w) 4-1 Croatia Juniors FC (w) 2-1

12:00 Kumilla Utd (w) 0-0 Jamalpur Kacharipara Akadas (w) 0-0

01:00 EC Bahia (w) 2-3 Sao Paulo/SP (w) 2-1

01:00 Gremio (w) 0-0 Botafogo RJ(w) 0-0

01:00 Ferroviaria SP (w) 2-1 Flamengo/RJ (w) 1-0

01:00 Minas ICESP DF (w) 2-3 Palmeiras SP (w) 2-0

01:00 Real Brasilia FC (w) 1-0 Internacional(w) 0-0

01:00 Santos (w) 1-2 Cruzeiro MG (w) 1-1

03:30 Deportes Quindio 1-0 Cortulua 1-0

02:00 NSI Runavik II 5-1 B36 Torshavn II 3-0

01:30 SC Jau U20 3-0 Novo Hamburgo RS U20 1-0

00:00 Palestine 5-1 Comoros 2-1

18:00 FK Alga Bishkek 1-1 FK Kara-Balta 1-1

07:00 Sociedad Deportivo Quito 0-1 Gualaceo SC 0-1

04:30 Cumbaya FC 2-0 CD Independiente Juniors 1 1-0

22:30 Honka Espoo 2-1 FC Haka 0-1

22:30 1 AC Oulu 0-2 KuPs 0-1

22:30 HJK Helsinki 2-0 KTP Kotka 1-0

22:30 IFK Mariehamn 0-1 SJK Seinajoen 0-1

02:15 Valur Reykjavik 2-0 Leiknir F 1-0

02:15 Deportivo Cali 1-2 KR Reykjavik 1-0

02:15 Fylkir 7-0 Ulfarnir 4-0

01:00 Vikingur Reykjavik 3-0 Sindri 2-0

00:00 0-0 0-0

21:00 Tzeirey Um El Fahem 3-1 Hapoel Ramot Menashe 0-1

01:00 Legon Cities FC 1-2 Accra Hearts of Oak 1-2

22:00 Liberty Professionals 1-5 Ashanti Gold 1-3

22:00 Ebusua Dwarfs 1-0 Inter Allies 1-0

16:00 Medeama SC 1-1 King Faisal 0-0

14:00 Abia Warriors 0-1 Enyimba 0-1

07:05 Miami United 2-1 Storm FC 2-1

07:00 FC Sonic Lehigh Valley 3-1 Green Bay Voyageurs 1-1

06:30 Southern Soccer Academy Kings 0-2 Charlotte Eagles 0-0

06:00 Chicago Fire Premier 3-1 St. Louis Scott Gallagher Missouri 2-0

00:00 Yemen U20 1-2 Saudi Arabia U20 1-1

00:00 Lebanon U20 0-2 Iraq U20 0-1

21:00 Uzbekistan U20 0-1 Tunisia U20 0-1

21:00 Comoros U20 1-5 Senegal U20 0-2

18:05 Curtin University FC (w) 1-1 Subiaco AFC (w) 0-0

01:00 IBV Vestmannaeyjar (w) 0-1 Valur (w) 1 0-0

03:00 Vaengir Jupiters 2-1 Vatnaliljur 2-0

03:00 KB(ICE) 1-2 Hviti Riddarinn 0-1

03:00 Alftanes 7-1 Hond Midasar 3-1

00:00 Orzel Rostarzewo 4-2 Czantoria Goscieszyn 1-1

01:00 Umea FC Academy 1-1 Ytterhogdal IK 0-1

00:30 Notvikens IK 0-0 Sandviks IK 0-0

00:30 Tyreso FF 1-2 Trosa Vagnhärad SK 0-2

00:30 Sandvikens AIK FK 1-0 Skiljebo SK 1-0

00:30 Mjolby AI FF 1-2 Rynninge IK 1-1

00:00 Rappe GOIF 0-1 Asarums IF FK 0-1

00:00 IFK Berga 5-1 Solvesborgs GoIF 0-0

00:00 Kumla 1-1 Nordvarmland FF 0-1

00:00 Ahlafors IF 4-4 Stenungsunds IF 2-0

00:00 Syrianska Botkyrka IF 1-0 Huddinge IF 0-0

02:00 Dalvik Reynir 0-1 HotturHuginn 1 0-1

04:30 Universidad de Chile 1-0 Deportes Recoleta 1-0

22:00 Santiago Wanderers 0-1 Universidad de Concepcion 0-0

22:30 2 KPV 0-2 Gnistan Helsinki 0-1

22:00 FC Metalurgi Rustavi 0-0 FC Shevardeni 0-0

21:00 FC Merani Tbilisi 3-5 FC Sioni Bolnisi 2-3

00:30 LP Super Sport Sofia (w) 3-1 Lokomotiv Plovdiv (w) 1-0

22:00 FK Lokomotiv Stara Zagora (w) 1-2 FC NSA Sofia (w) 0-0

00:30 SC Vahr Blockdiek 0-2 Aumund-Vegesack 0-0

00:30 Union 60 Bremen 0-4 FC Oberneuland 0-1

02:00 Sportivo Trinidense 1-1 Independiente Luque 0-0

01:00 1 Breidablik UBK U19 3-2 FH Hafnarfjordur U19 2-1

07:30 1 Cruzeiro (MG) 2-1 Vasco da Gama 1 2-1

22:00 SK Blava 1928 1-0 TJ Nafta Gbely 0-0

03:00 1 UTC Cajamarca 0-0 Carlos Manucci 0-0

22:30 Sport Chavelines Juniors 1-2 Atletico Grau 1-0

21:10 Maleyet El Zayiat 3-2 El Olympi 1-0

21:10 1 El Hammam 1-0 Ala ab Damanhour 1-0

21:10 Sporting Alexandria 0-1 Baladiyet El Mahallah 0-1

21:00 1 Abo Qair Semads 1-0 El Mansoura 1-0

21:00 Haras El Hedoud 0-1 Kafr El Shaikh 0-0

21:00 Biyala SC 0-2 Pharco 0-1

22:30 TPS Turku II 2-0 Peimari United 2-0

22:00 Hammarby (w) 2-1 Vaxjo (w) 1 0-0

22:59 Oslo FA 0-1 Pikine 0-0

16:00 KSPO FC (w) 2-2 Boeun Sangmu (w) 1-1

16:00 Suwon FMC (w) 2-3 Seoul Amazones (w) 1-1

16:00 Hyundai Steel Red Angels (w) 3-0 Changnyeong (w) 1 1-0

16:00 Gyeongju FC (w) 1-0 Sejong Gumi Sportstoto (w) 1-0

01:30 Djoliba 1-0 Real Bamako 1-0

23:30 Stade Malien de Bamako 2-1 Onze Createurs 1-0

23:10 Diambars 1-0 Kaffrine 0-0

22:59 TPV Tampere 1-0 Ilves Tampere II 1-0

22:30 Jakobstads Bollklubb 4-1 RoPS 2 2-1

22:30 VIFK 3-2 OTP 1-0

22:59 Benfica U19 3-1 Leixoes U19 2-1

02:30 Barcelona U19 1-0 Malaga U19 1-0

00:00 Real Madrid U19 0-1 Deportivo La Coruna U19 0-1

22:00 Al Mahalla 2-2 Al Khmes 1-0

21:30 Ngom Egdabya 2-0 Al Sadaqa FC 0-0

21:30 Al Anwar 0-1 Khaleej Sart 0-0

21:30 Baixa de Cassanje 0-0 Sporting Cabinda 0-0

16:00 1 Tamborine Mountain Eagles Reserves 0-7 Pacific Pines Reserves 0-2

21:00 Barcelona (w) 5-0 Sporting De Huelva (w) 2-0

01:45 Nacional Montevideo 3-0 Wanderers FC 1-0

22:59 Deportivo Maldonado 1-1 Club Atletico Progreso 0-1

00:00 1 Gimnasia Jujuy 0-0 CA Brown Adrogue 1 0-0

20:00 Real Kings 0-3 Richards Bay 0-0

01:30 F.C.Barcelona Futsal 2-2 Levante Futsal 1-2

90phút [2-2], 120phút [0-0], Pen [4-5],

01:30 Yupanqui 1-2 Juventud Unida 0-0

01:30 Sportivo Barracas 0-0 Puerto Nuevo 0-0

04:00 Gambia Armed Force 1-0 Real Banjul 0-0

02:00 Tallinding United 0-0 Fortune FC 0-0

01:15 1 CR Flamengo (RJ) (Youth) 1-0 America MG Youth 1-0

01:00 1 Rio Negro AM U20 1-7 Manaus U20 1 0-2

21:05 1 FC Ebolowa (w) 2-0 Caiman Douala (w) 1-0

01:15 Raja Casablanca Atlhletic 2-0 DHJ Difaa Hassani Jadidi 0-0

01:30 Kazakh beach foot 2-3 Estonia Beach Soccer 0-0

00:15 Romania Beach Soccer 3-8 Poland Beach Soccer 0-3

23:00 Denmark Beach Soccer 5-3 Norway Beach Soccer 3-1

21:30 Turkey Beach Soccer 5-5 France Beach Soccer 0-0

90phút [5-5], 120phút [0-1],

22:11 KS Mosir Stal Zabrze U19 5-1 ROW Rybnik II U19 3-0

18:00 Alay 1-0 FC Kaganat 0-0

03:00 Cuiaba/MT U23 1-0 Fluminense U23 1-0

01:00 Corinthians U23 3-1 Coritiba U23 0-0

01:00 Ceara U23 1-2 Avai FC U23 1-0

01:00 1 Bragantino PA U23 1-0 Ponte Preta U23 1-0

01:00 Santos U23 0-2 EC Vitoria U23 0-1

01:00 1 Fortaleza U23 2-1 Gremio RS U23 1-1

01:00 1 Figueirense U23 1-2 EC Bahia U23 1-0

01:00 CRB U23 0-0 Juventude RS U23 0-0

00:00 Lidkopings FK (w) 2-1 Alingsas (w) 2-0

22:30 IFK Kalmar (w) 3-2 Bollstanas Sk (w) 1-1

20:00 Sundsvalls DFF (w) 1-0 Brommapojkarna (w) 0-0