Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

22:30 Arsenal 3-1 Tottenham Hotspur 3-0

20:00 Southampton 0-1 Wolves 0-0

01:45 Marseille 2-3 Lens 2-2

22:00 Clermont 1-3 Monaco 1-1

20:00 Stade Brestois 1-2 Metz 0-1

20:00 Reims 3-1 Nantes 0-0

20:00 1 Troyes 1-1 Angers 1-0

18:00 Bordeaux 1-1 Rennes 0-0

02:00 Betis 2-0 Getafe 1-0

23:30 Sociedad 1-0 Elche 0-0

23:30 Rayo Vallecano 3-1 Cadiz 2-1

21:15 Barcelona 3-0 Levante 2-0

19:00 Mallorca 2-3 Osasuna 2-1

01:45 Napoli 2-0 Cagliari 1-0

22:59 Lazio 3-2 AS Roma 2-1

20:00 Empoli 4-2 Bologna 2-1

20:00 Udinese 0-1 Fiorentina 0-1

20:00 Sassuolo 1-0 Salernitana 0-0

17:30 Juventus 3-2 Sampdoria 2-1

22:30 SC Freiburg 3-0 Augsburg 3-0

20:30 VfL Bochum 0-0 VfB Stuttgart 0-0

17:00 Gamba Osaka 2-1 Kashiwa Reysol 2-0

15:00 Kawasaki Frontale 2-1 Shonan Bellmare 0-1

14:00 Nagoya Grampus 1-0 Oita Trinita 1-0

13:00 Cerezo Osaka 1-2 Kashima Antlers 0-0

14:30 Seongnam FC 2-0 Gangwon FC 1-0

13:00 Suwon Samsung Bluewings 0-2 FC Seoul 0-0

08:30 Austin FC 2-0 LA Galaxy 0-0

06:25 FC Kansas City 1-2 Seattle Sounders 0-1

00:00 Chicago Fire 0-0 Nashville 0-0

18:00 BEC Tero Sasana 1-1 Samut Prakan City 1-0

18:00 Suphanburi FC 2-1 Port FC 1 1-1

18:00 JL Chiangmai United FC 1-1 Nakhon Ratchasima 1-0

01:30 1 Penarol De Rafaela 1-3 Ben Hur Rafaela 0-1

22:59 Nepal 2-7 Oman 1-2

20:00 Uniao Desportiva Alagoana/AL (w) 1-1 Acaua FC (W) 1-1

19:30 Vipers 8-1 BUL FC 4-0

18:00 Desportiva Alianca Pilarense (W) 0-5 Atletico AL (W) 0-4

16:30 FC Stern Marienfelde 1-2 FSV Spandauer Kickers 0-1

02:30 Portimonense 0-0 Vizela 0-0

00:00 Santa Clara 1-1 Sporting Braga 0-0

21:45 Heracles Almelo 1-0 RKC Waalwijk 0-0

19:30 SC Heerenveen 2-3 FC Twente Enschede 0-2

19:30 AZ Alkmaar 5-0 Go Ahead Eagles 2-0

17:15 1 Sparta Rotterdam 0-4 SC Cambuur 0-1

07:05 Santos Laguna 1-2 Monterrey 0-0

00:00 Toluca 1-2 Atletico San Luis 1-2

04:00 Cortulua 0-0 Bogota FC 0-0

03:30 Union Magdalena 3-0 Barranquilla FC 2-0

22:30 Hacken 1-1 Hammarby 1-1

22:30 IFK Norrkoping FK 2-1 Varbergs BoIS FC 1-1

20:00 Ostersunds FK 0-3 Djurgardens 0-3

20:00 Mjallby AIF 4-0 Elfsborg 1 1-0

21:00 Celtic FC 1-1 Dundee United 1-1

21:00 Hibernian 1-0 Saint Johnstone 1 0-0

18:00 Saint Mirren 3-2 Aberdeen 1 1-2

21:30 Grasshopper 3-1 FC Sion 2-0

21:30 Basel 3-1 FC Zurich 1-0

19:15 Luzern 2-3 Lugano 1-3

22:59 Galatasaray 2-1 Goztepe 0-1

20:00 Istanbul BB 3-0 Caykur Rizespor 1-0

20:00 Hatayspor 1-2 Fenerbahce 0-2

17:30 Giresunspor 1-1 Kayserispor 1-1

00:05 Hajduk Split 1-0 NK Lokomotiva Zagreb 0-0

22:00 1 HNK Gorica 3-4 Rijeka 2-1

02:00 Racing Genk 3-0 Seraing United 2-0

02:00 Charleroi 0-2 Mechelen 0-1

23:30 Oostende 2-2 Anderlecht 1 2-0

21:00 KAA Gent 2-1 Cercle Brugge 0-1

18:30 Saint Gilloise 1-2 Royal Antwerp 1-0

22:59 2 FC Krasnodar 3-0 FK Sochi 2-0

20:30 Rostov FK 1-2 Terek Grozny 0-1

18:00 Dynamo Moscow 2-0 Rubin Kazan 1-0

22:00 Dunajska Streda 0-3 Spartak Trnava 0-2

01:15 NK Mura 05 0-0 FC Koper 0-0

22:00 Domzale 3-3 Maribor 0-1

20:00 NK Aluminij 0-1 ASK Bravo Publikum 0-0

02:30 1 Universidad de Chile 1-3 Colo Colo 0-2

22:00 Nublense 1-2 Santiago Wanderers 1-0

01:00 UTA Arad 0-1 CFR Cluj 0-1

22:00 FC Botosani 1-1 Universitatea Craiova 0-0

19:30 FC Viitorul Constanta 2-1 CS Mioveni 1-0

06:30 Atletico Clube Goianiense 0-0 Cuiaba 0-0

04:15 Sport Club Recife PE 0-1 Fortaleza 0-1

04:15 Atletico Paranaense 4-2 Gremio (RS) 2-0

02:00 Juventude 3-0 Santos 1-0

02:00 Internacional RS 2-0 Bahia 1-0

02:00 Fluminense RJ 2-1 Bragantino 2-0

21:00 America MG 1-1 Flamengo 0-0

01:00 Vejle 2-4 Silkeborg 2-3

22:59 Brondby IF 2-1 Aalborg 0-1

21:00 Nordsjaelland 1-5 FC Copenhagen 0-1

19:00 Midtjylland 1-0 Randers FC 1-0

19:00 Viborg 1-1 Odense BK 1-0

06:15 Boca Juniors 1-0 Colon de Santa Fe 0-0

04:00 Independiente 1-4 Godoy Cruz Antonio Tomba 0-2

01:45 San Lorenzo 2-1 Defensa Y Justicia 2-0

23:30 Union Santa Fe 2-0 Patronato Parana 0-0

00:30 Shakhter Soligorsk 1-0 Neman Grodno 0-0

22:00 Energetik-BGU Minsk 2-2 FK Vitebsk 1-1

20:00 Smorgon FC 0-5 Dinamo Minsk 0-3

06:30 The Strongest 1-1 Always Ready 1-1

04:15 Real Tomayapo 1-3 Bolivar 0-1

02:00 1 Nacional Potosi 4-2 Real Potosi 3-0

22:30 Wisla Krakow 0-1 Pogon Szczecin 0-1

20:00 Slask Wroclaw 3-1 Wisla Plock 2-1

17:30 LKS Nieciecza 3-1 Gornik Zabrze 0-0

01:00 Bodo Glimt 1-0 Valerenga 0-0

22:59 Rosenborg 3-1 Mjondalen IF 1-0

22:59 Brann 3-1 Kristiansund BK 1-1

22:59 1 Sandefjord 0-3 Stabaek 0-1

22:59 Molde 2-2 Viking 1-0

22:59 Haugesund 1-3 Odd Grenland 1-1

22:00 Ferencvarosi TC 3-1 Ujpesti 1 2-1

19:15 Varda SE 2-1 Debrecin VSC 0-1

00:30 PAOK Saloniki 2-0 AEK Athens 1-0

22:15 Lamia 2-2 Panaitolikos Agrinio 1-1

20:00 Panathinaikos 5-1 Volos NFC 4-0

20:00 Asteras Tripolis 0-2 Olympiakos Piraeus 0-2

01:30 Ternana 1-0 Spal 1-0

01:30 1 Vicenza 0-1 Cremonese 0-1

21:15 Parma 1-1 Pisa 0-1

19:00 Perugia 1-1 Alessandria 1-1

02:00 Valladolid 2-0 AD Alcorcon 1-0

01:30 CD Lugo 1-1 Zaragoza 1-1

23:15 1 Real Oviedo 0-0 Girona 0-0

21:00 Sporting Gijon 2-1 Malaga 1 0-1

19:00 Mirandes 1-2 Leganes 1-1

18:30 Hannover 96 1-2 SV Sandhausen 0-0

18:30 Hamburger SV 2-2 Nurnberg 1-1

18:30 Dynamo Dresden 3-0 Werder Bremen 1-0

13:00 Tokyo Verdy 0-1 Machida Zelvia 0-0

12:00 Mito Hollyhock 2-1 Zweigen Kanazawa FC 1-0

06:00 Alianza Universidad 1-2 Sporting Cristal 1 1-1

03:30 Sport Huancayo 1-3 Universitario De Deportes 0-2

01:15 FBC Melgar 1-0 Sport Boys 0-0

22:59 Univ.Cesar Vallejo 2-0 Deportivo Municipal 1-0

23:15 Ludogorets Razgrad 3-1 Botev Vratsa 3-1

20:30 CSKA Sofia 2-1 Levski Sofia 1-1

22:59 1 Sandecja Nowy Sacz 0-1 LKS Lodz 0-0

20:00 OKS Stomil Olsztyn 3-0 Miedz Legnica 1-0

17:40 1 Podbeskidzie Bielsko-Biala 2-0 Resovia Rzeszow 1-0

22:59 Kazanka Moscow 0-2 Znamya Truda 0-1

22:59 Chernomorets Novorossiysk 4-0 Rotor Volgograd B 1-0

22:00 Mordovya Saransk 0-1 Strogino Moscow 0-0

20:30 Dinamo Moscow B 1-1 FK Volna Nizhegorodskaya 0-0

20:30 Mashuk-KMV 4-1 Alania-d Vladikavkaz 1 2-0

20:00 Torpedo Vladimir 0-2 Shinnik Yaroslavl 0-1

20:00 Salyut-Energia Belgorod 1-0 Sokol 0-0

20:00 Rodina Moskva 5-0 Metallurg Vidnoye 2 1-0

20:00 Kvant Obninsk 0-0 Khimki (R) 0-0

19:30 1 Spartak Nalchik 0-0 Druzhba Maykop 0-0

19:00 FK Kaluga 1-1 Zenit Penza 1-1

19:00 FK Fakel Voronezh Youth 0-3 FK Ryazan 0-2

19:00 Baltika-BFU Kaliningrad 1-2 Dinamo Saint Petersburg 0-0

19:00 Zvezda Perm 1-3 Amkar Perm 1-2

19:00 Legion Dynamo 0-0 FK Kuban Kholding 0-0

19:00 FK Znamya Noginsk 1-0 SKA Khabarovsk II 1-0

19:00 1 FK Leningradets 2-1 FC Olimp Odintsovo 2-0

19:00 Avangard 4-4 Dinamo Briansk 2-3

18:00 FK Kolomna 3-2 Saturn Moscow 1 2-1

18:00 FK Biolog 0-0 FK Forte Taganrog 0-0

18:00 FK Zenit Izhevsk 0-4 Tyumen 0-3

18:00 FK Spartak Tuymazy 2-2 Chelyabinsk 1-1

18:00 Nosta Novotroitsk 0-1 Sibir-M Novosibirsk 1 0-1

18:00 Stavropolye-2009 5-1 FC Tuapse 2-1

17:00 Chertanovo Moscow 1-0 Khimik Dzerzhinsk 1-0

17:00 Torpedo Miass 2-1 FK Ural-2 1 1-0

14:00 SY Sakhalinsk 1-5 Dinamo Vladivostok 0-3

13:00 1 FK Chita 0-2 FC Tver 0-0

23:30 Al-Sadd 7-2 Al Shamal 3-1

23:30 Qatar SC 0-2 Al-Arabi SC 0-1

20:45 Al Duhail 5-0 Al-Sailiya 0-0

07:15 Guairena 2-1 Libertad 1-0

05:00 River Plate (PAR) 1-2 Olimpia Asuncion 1-0

16:30 Chungnam Asan 0-0 Jeonnam Dragons 0-0

14:00 Gimcheon Sangmu 2-1 Daejeon Citizen 1-1

19:00 Zwickau 0-0 SC Freiburg (Youth) 0-0

18:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 2-1 Borussia Dortmund (Youth) 1-0

08:10 Deportes Quindio 1-0 Dep.Independiente Medellin 1-0

04:00 1 Jaguares de Cordoba 4-3 Millonarios 2-1

02:00 Patriotas FC 0-0 Deportes Tolima 1 0-0

07:30 1 CD Hermanos Colmenares 1-1 Zamora Barinas 1 0-1

05:15 Deportivo La Guaira 1-0 Yaracuyanos 0-0

01:15 Partizan Belgrade 5-0 FK Spartak Zlatibor Voda 2-0

22:59 Metalac Gornji Milanovac 4-1 Radnicki 1923 Kragujevac 1-1

20:55 Novi Pazar 0-4 Crvena Zvezda 0-3

21:00 Raith Rovers 3-2 Partick Thistle 1-0

22:59 Bursaspor 0-4 Ankaragucu 0-2

20:00 Istanbulspor 1-0 Balikesirspor 0-0

20:00 Menemen Belediye Spor 1-1 Eyupspor 0-0

17:30 Bandirmaspor 2-1 Altinordu 1-0

05:00 Club Chivas Tapatio 1-4 CF Atlante 0-3

21:00 Sollentuna United 1-2 IFK Lulea 1-0

21:00 Assyriska 1-0 Hammarby TFF 0-0

21:00 1 Ljungskile 1-1 Assyriska Turab IK JKP 1-0

18:00 Umea FC 2-2 Brommapojkarna 1-1

18:00 Taby 1-1 Haninge 1 0-1

16:30 Geylang United FC 0-3 Lion City Sailors 0-2

16:30 Young Lions 1-2 Tanjong Pagar Utd 1-1

15:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 2-1 FC Timisoara 1-0

15:00 FC Unirea 2004 Slobozia 0-1 Hermannstadt 0-1

15:00 Ripensia Timisoara 0-1 Concordia Chiajna 0-1

00:00 Stal Rzeszow 3-1 Znicz Pruszkow 2-0

23:15 1 Olimpia Elblag 1-2 Lech II Poznan 1-0

21:00 Chojniczanka Chojnice 3-0 Pogon Siedlce 2-0

20:00 Wigry Suwalki 1-0 Slask Wroclaw II 1-0

20:00 Radunia Stezyca 2-2 Wisla Pulawy 2-0

00:00 Macva Sabac 0-3 FK Radnicki Sremska Mitrovica 0-2

20:00 1 FK Backa Backa Palanka 0-0 Indjija 0-0

20:00 FK Graficar Beograd 3-0 FK Zarkovo 1-0

20:00 Mladost Novi Sad 4-0 Kabel Novi Sad 1-0

20:00 Timok 1-1 FK Rad Beograd 1-1

20:00 Zlatibor Cajetina 0-0 Habitpharm Javor 0-0

21:00 NK Bilje 6-2 Drava 2-1

21:00 MNK FC Ljubljana 1-1 Jadran Dekani 1-1

18:00 FK Eskhata 0-1 Faizkand 0-0

18:00 FC Istaravshan 0-1 FC Istiklol Dushanbe 0-0

18:00 FC Khatlon 2-1 Ravshan Kulob 0-1

03:45 1 Wanderers FC 2-1 Rentistas 1 0-0

01:30 Boston River 2-5 CA Penarol 1-2

22:30 Centro Atletico Fenix 1-1 Torque 1 1-1

20:15 Club Atletico Progreso 0-1 CS Cerrito 0-1

23:30 Desna Chernihiv 1-2 Metalist 1925 Kharkiv 1-1

21:00 1 Dnipro-1 0-4 Zorya 0-1

18:00 FC Mynai 1-2 FC Lviv 1-1

20:30 Vrchovina 1-2 Slovacko II 0-2

15:30 Zlin B 2-4 Otrokovice 1-1

15:15 Unicov 0-4 Sigma Olomouc B 0-3

15:15 Vysocina Jihlava B 2-1 Slovan Rosice 0-0

17:00 Union 0-3 Allerod 0-1

22:59 Botev Plovdiv II 1-0 Marek Dupnitza 1-0

22:00 PFK Montana 0-2 Etar 0-0

22:00 Litex Lovech 0-0 FC Dobrudzha 0-0

21:00 Sportist Svoge 2-1 FC Sozopol 0-0

21:00 Strumska Slava 1-0 Yantra Gabrovo 1 1-0

21:00 Septemvri Sofia 7-0 Septemvri Simitli 4-0

21:00 Neff supporting Simic 1-3 Minyor Pernik 0-0

17:30 Spartak Varna 1-0 FC Hebar Pazardzhik 1-0

12:00 Pyeongchang FC 2-1 FC Namdong 1-1

12:00 Chungju Citizen 7-0 Goyang FC 5-0

15:15 PSM Makassar 0-2 Barito Putera 0-0

22:15 Al-Hadd 2-1 Sitra 2-0

21:00 FC Shakhtyor Karagandy 1-1 FC Kairat Almaty 0-0

19:00 FK Aktobe Lento 2-0 FC Zhetysu Taldykorgan 2-0

17:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 0-1 FK Arys 0-0

01:00 York 9 FC 2-1 Valour 0-1

21:00 NK Orijent Rijeka 0-1 NK Osijek II 0-0

21:00 NK Croatia Zmijavci 3-0 NK Opatija 1-0

21:00 Bijelo Brdo 2-2 NK Jarun 1-1

21:00 NK Solin 0-2 NK Varteks Varazdin 0-2

22:59 Eskisehirspor 2-6 Pazarspor 1-3

22:59 Akhisar Bld.Geng 1-1 Erzincanspor 1-1

22:59 1 Diyarbakirspor 3-1 Somaspor 1-1

22:59 Afjet Afyonspor 2-1 Ankaraspor FK 0-0

22:59 Bursa Niluferspor AS 1-1 Kirklarelispor 1-1

22:59 Ispartaspor 1-0 Tarsus Idman Yurdu 1-0

22:00 Sakaryaspor 1-0 Bodrumspor 1-0

20:00 Serik Belediyespor 2-1 Sariyer 2-1

20:00 Usakspor 1-2 Bukaspor 1-0

20:00 Pendikspor 2-0 Anadolu Selcukluspor 2-0

20:00 Ergene Velimese 1-2 Belediye Vanspor 1-1

19:30 Nigde Belediyespor 1-5 Inegolspor 0-3

19:30 Kahramanmarasspor 0-1 Bayburt Ozel Idare 0-1

19:30 Etimesgut Belediye Spor 0-0 Sivas Dort Eylul Belediyespor 0-0

19:30 Kirsehir Koyhizmetleri 0-2 Zonguldak 0-1

19:00 1 Ankarademirspor 0-1 Amedspor 0-1

17:00 Adiyamanspor 0-1 Hekimoglu Trabzon 0-0

18:00 Ilves/2 (w) 5-2 Turun Weikot (w) 2-1

07:00 SC Corinthians Paulista (w) 3-1 Palmeiras SP (w) 3-0

00:30 Gyori ETO 3-1 Vasas 0-0

22:00 Pecsi MFC 0-1 Bodajk FC Siofok 1 0-0

22:00 Dafuji cloth MTE 0-2 Szombathelyi Haladas 0-1

22:00 Bekescsaba 2-2 Diosgyor VTK 2 1-0

22:00 Duna-Tisza 1-2 Szentlorinc SE 1-0

22:00 Szolnoki MAV FC 2-2 Kecskemeti TE 1-0

22:00 Szegedi AK 2-0 SOROKSAR 0-0

21:00 Nyiregyhaza 1-1 Csakvari TK 1-0

21:00 III.Keruleti TUE 2-4 FC Ajka 0-2

21:00 Dorogi FC 0-0 Budaorsi SC 0-0

08:00 1 Real Monarchs 0-0 New York Red Bulls B 0-0

05:00 OKC Energy FC 2-0 Indy Eleven 1-0

04:00 Sacramento Republic FC 0-2 Los Angeles Galaxy II 0-0

04:00 Birmingham Legion 2-1 Charlotte Independence 1-1

19:00 Fart (w) 2-0 Grei (w) 1-0

15:30 Slovan Bratislava B 3-0 Namestovo 1-0

15:30 FC Artmedia Petrzalka 0-1 Sport Podbrezova 0-1

20:00 Flambeau du Centre 1-0 Royal Muramvya FC 0-0

20:00 Les Crocos 1-2 Bumamuru 0-0

20:00 1 New Oil 1-0 Le Messager Ngozi 1-0

21:00 Union Mertert-Wasserbillig 0-5 Mamer 0-3

04:00 Marquense (w) 1-0 Club Deportivo Xela (w) 0-0

04:00 Fray (W) 3-0 Guastatoya (W) 1-0

01:00 UNIFUT-Rosal (w) 10-1 FCF El Estor (w) 6-0

00:00 Gardenias de Coatepeque (w) 3-2 Huehuetecas FC (W) 2-0

00:00 St Lucia (w) 0-0 Deportivo Mixco (W) 0-0

22:00 Pares (w) 0-3 Antigua GFC (W) 0-2

22:30 Racing Casablanca 1-1 Wydad Fes 0-0

22:30 Kawkab de Marrakech 1-1 Raja de Beni Mellal 1-0

22:30 ASS Association Sportive de Sa 2-1 Itihad Z. Khemisset 1-1

13:00 Nojima Stella (w) 0-0 Nagano Parceiro (w) 0-0

12:00 Albirex Niigata (w) 2-1 AS Elfen Sayama (w) 0-0

00:45 Arsenal (w) 5-0 Manchester City (w) 2-0

21:00 West Ham United (w) 4-0 Leicester City (w) 3-0

20:00 Tottenham Hotspur (w) 1-0 Reading (w) 0-0

20:00 Brighton H.A. (w) 0-1 Aston Villa (w) 0-0

18:30 Manchester United (w) 1-6 Chelsea FC (w) 0-3

22:30 IFK Mariehamn 4-2 KTP Kotka 3-2

22:30 SJK Seinajoen 4-1 Lahti 3-0

22:30 HJK Helsinki 0-1 Inter Turku 0-0

22:30 Ilves Tampere 0-0 Honka Espoo 0-0

22:30 KuPs 0-0 HIFK 0-0

22:30 AC Oulu 0-1 FC Haka 0-1

16:00 Paro Rinpung FC 2-3 Tensung FC 1-2

04:00 2 AD Isidro Metapan Reserves 2-0 CD Chalatenango Reserves 1 0-0

00:45 Partizani Tirana 1-1 Vllaznia Shkoder 0-1

15:30 Austria Wien (Youth) 0-1 Lafnitz 0-1

15:30 Grazer AK 3-1 FC Wacker Innsbruck 1-1

16:00 Crotone U19 1-3 Perugia U20 1-2

16:00 Udinese U20 2-1 S.S.D. Monza 1912 Youth 1-0

20:00 Thisted FC (w) 3-1 Brondby IF (w) 1-1

18:00 Aalborg (w) 0-2 Kolding BK (w) 0-2

02:00 Mosta FC 2-1 Balzan FC 1-1

00:00 Sirens 2-2 Sliema Wanderers FC 0-0

22:00 Gzira United 1-1 Birkirkara FC 1-1

19:00 Sofapaka FC 3-1 Nairobi Star City 1-0

19:00 Ulinzi Stars Nakuru 1-0 Nzoia United 1-0

18:00 Kakamega Homeboyz 1-0 Kenya Police FC 0-0

17:00 AFC Leopards 1-0 Tusker 1-0

00:00 Atlas (w) 3-0 Cruz Azul (w) 1-0

20:00 Ethnikos Sochos 0-1 AO Ipato 0-0

20:00 Giorgos Karaiskakis 0-2 SKODA Xanthi 0-2

20:00 1 PAO Agriniou 0-2 Trikala 0-0

20:00 Ilioupoli 2-0 Asteras Vlachioti 0-0

20:00 Fikis 0-1 Niki Volou 0-1

20:00 Kallithea 1-1 AO Episkopis Rethymno 1-0

90phút [1-1], 120phút [2-1],

20:00 Thiseas Agrias 2-2 Panserraikos 1-0

90phút [2-2], 120phút [2-2],

20:00 Posidonas Neas Michanionas 0-5 Levadiakos 0-3

20:00 Diagoras Vrachneikon 0-1 Panahaiki-2005 0-1

20:00 AE Lefkimmis 0-0 Apollon Kalamarias 0-0

90phút [0-0], 120phút [2-1],

20:00 Nea Artaki 1-2 AE Kifisias 1-1

20:00 Thesprotos 1-2 Almopos Arideas 1-0

20:00 Rouf FC 0-3 Ergotelis 0-2

20:00 Veria FC 0-0 Anagenisi Karditsa 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-1],

20:00 Edessaikos 1-3 Kozani F.S. 0-2

20:00 Pierikos 1-2 AO Triglia 0-1

20:00 Acheron Kanalaki 1-1 Olympiakos Volou 1-1

90phút [1-1], 120phút [2-1],

20:00 Apollon Larissas 0-3 AEL Larisa 0-0

20:00 AO Giouchtas 1-1 Agios Nikolaos 1 1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1],

19:00 Ierapetra 0-0 Kalamata AO 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1], Pen [3-4],

20:00 America TO MG 4-1 Betis FC 1-0

22:59 Santos Laguna U20 4-1 Monterrey U20 0-0

21:00 Toluca U20 2-0 San Luis U20 0-0

21:30 NK Kutjevo 1-1 NK Granicar Zupanja 0-1

21:30 Bistra 1-0 Karlovac 1-0

21:30 NK Bedem Ivankovo 2-0 NK Nask Nasice 1-0

16:00 Trnje 1-2 NK Udarnik Kurilovec 1-1

22:00 Universidad de Concepcion (w) 0-2 Universidad de Chile (w) 0-1

17:00 KKP Bydgoszcz (w) 3-0 AZS UJ Krakow (w) 0-0

17:00 WKS Slask Wroclaw (w) 3-1 GKS Katowice (w) 1-0

01:00 Argentino de Quilmes 0-2 Deportivo Merlo 0-1

20:00 Tajikistan (w) 4-0 Maldives (w) 3-0

23:30 AS Douanes Nouakchott 0-0 Kaedi FC 0-0

20:10 FK Spartaks Jurmala 1-0 Metta/LU Riga 0-0

19:00 BFC Daugavpils 1-5 FK Valmiera 0-0

18:00 Noah 0-3 Rigas Futbola skola 0-0

06:00 OL Reign Reign (w) 3-0 Orlando Pride (w) 3-0

04:00 Washington Spirit (w) 2-1 Kansas City NWSL (W) 1-1

02:00 Racing Louisville (W) 0-4 Houston Dash (w) 0-2

01:00 1 Deportes Limache 3-1 AC Colina 1-0

01:00 1 Deportes Recoleta 2-3 General VelAsquez 1-1

21:00 Hashtag United 1-4 Chipstead FC 0-2

21:00 Maria da Fonte 0-1 Penafiel 0-0

20:00 GD Vitoria Sernache 1-3 Rio Ave 1-3

18:00 1 Ideal 0-3 Valadares Gaia FC 0-1

17:00 ARC Oleiros 0-2 Varzim 0-0

01:00 Nueva Concepcion 0-0 Malacateco 0-0

01:00 North Carolina 0-1 North Texas SC 0-1

20:00 AC Horsens 2-1 Nykobing FC 1-1

19:00 Jammerbugt 1-0 Esbjerg 1-0

14:00 Ipswich City 2-1 New Farm 1-0

21:30 King Nouakchott 5-1 ACS Ksar 2-0

22:59 Omonia Nicosia FC 1-1 AEP Paphos 0-1

22:59 1 AEL Limassol 0-1 Apollon Limassol FC 0-0

22:30 US Forces Armees 3-3 Vitesse Delft 2-2

22:30 Kiko FC 2-1 Majestic FC 2-1

00:00 AD Cofutpa 4-1 Municipal Garabito 4-0

15:00 Vasas Odorhei (w) 6-1 Banat Girls (w) 1 2-1

08:47 BKMA II 2-1 Alashkert B Martuni 0-0

21:00 FC Wiltz 71 2-1 Red Boys Differdange 1-1

21:00 Rodange 91 1-2 Fola Esch 1-1

21:00 Progres Niedercorn 0-2 Racing Union Luxemburg 0-0

21:00 Jeunesse Esch 1-0 US Mondorf-les-Bains 0-0

21:00 Hostert 0-1 CS Petange 0-0

21:00 Swift Hesperange 0-1 UNA Strassen 0-1

21:00 F91 Dudelange 6-1 Etzella Ettelbruck 1-1

21:00 Hamm RM Benfica FC 1-0 Victoria Rosport 1-0

07:00 Club Sport Emelec 2-2 Universidad Catolica 1-2

04:30 Macara 2-3 Delfin SC 0-3

02:00 Deportivo Cuenca 5-0 Olmedo Riobamba 1 2-0

17:00 Zha Buse U19 3-1 Gornik Zabrze (Youth) 1-0

22:00 SD Logrones 3-2 CF Talavera de la Reina 2-2

22:00 Atletico Sanluqueno 0-2 CD Linares Deportivo 0-1

22:00 C.D. San Fernando Isleno 2-3 Sevilla Atletico 2-3

22:00 1 Extremadura 3-2 CF Rayo Majadahonda 2-0

17:00 Albacete 2-0 Real Madrid Castilla 1-0

17:00 Villarreal B 2-0 UE Llagostera 1 1-0

17:00 1 Athletic Bilbao B 3-1 UD Logrones 3-0

17:00 Zamora CF 0-1 Racing de Ferrol 0-1

17:00 Unionistas de Salamanca 2-1 Deportivo La Coruna 2-1

17:00 Baleares 1-0 Real Betis B 1-0

01:30 Itumbiara U20 0-1 Morrinhos U20 0-0

15:00 Slaven Belupo U19 1-3 Sesvete U19 0-1

19:00 Slovacko (w) 2-0 Slovan Liberec (w) 1-0

16:00 Pardubice (w) 3-3 FC Viktoria Plzen (w) 2-2

18:15 HB Torshavn (w) 3-1 NSI Runavik (w) 2 1-1

12:00 St George Willawong Reserves 6-5 Western Spirit Reserves 1 1-1

20:30 Preussen Munster U17 2-1 SG Unterrath U17 0-0

19:00 FC Schalke 04 U17 4-1 SC Paderborn 07 U17 0-0

19:00 Reutlingen(U17) 0-4 Nurnberg U17 0-0

16:00 FC IngolstadtU17 1-4 Bayern Munchen U17 0-0

16:00 Eintracht Frankfurt U17 1-2 SpVgg Unterhaching U17 0-0

16:00 SV Darmstadt U17 3-2 FSV Mainz 05 U17 0-0

16:00 Bayer Leverkusen U17 0-2 Fortuna Dusseldorf U17 0-0

16:00 SV Lippstadt U17 0-2 Dortmund U17 0-0

16:00 Bochum U17 1-2 Monchengladbach U17 0-0

16:00 Werder Bremen U17 2-1 Hertha Zehlendorf U17 0-0

00:00 Moralo CP 1-1 EMD Aceuchal 0-0

00:00 Ciudad de Murcia 2-1 Racing Murcia 1-0

23:30 Caravaca CF 2-0 Deportiva Minera 0-0

23:30 L Entregu CF 3-0 Caudal 2-0

23:30 1 CE Manresa 0-3 UE Olot 0-2

23:30 Huercal 2-1 Archena Sport 2-1

23:30 Almazan 2-2 CD Guijuelo 0-0

23:30 Atletico Porcuna CF 3-2 Malaga B 1-0

22:59 Lucena CF 1-1 Recreativo Huelva 1-1

22:59 Vianes 2-2 CD Varea 1-0

22:59 Barakaldo CF 2-2 Anaitasuna 0-0

22:59 Yeclano Deportivo 3-0 Lorca Deportiva FC 0-0

22:59 CF Trujillo 0-0 Arroyo Club Polideportivo 1 0-0

22:59 Mazarron CF 0-2 UCAM Cartagena 0-0

22:59 CD Bullense 1-0 La Union CF 0-0

22:59 UD Somozas 3-2 Silva SD 0-0

22:59 CD Bala Azul 0-0 Murcia B 0-0

22:59 Juvenil Ponteareas 2-0 Racing Villalbes 0-0

22:59 Manchego Ciudad 4-1 CD Villacanas 2-0

22:59 AD Llerenense 2-1 CD Miajadas 0-0

22:59 Amurrio 0-0 SD Beasain 0-0

22:59 Torrent C.F 1-2 Silla CF 0-1

22:59 Orihuela CF 1-0 Elche CF Ilicitano 0-0

22:59 CD Barco 1-0 Rapido de Bouzas 1-0

22:59 Huetor Tajar 2-0 CD El Palo 2-0

22:59 CD Olimpic Xativa 2-1 UF Beniganim 0-0

22:59 CD Cabecense 0-1 CD Utrera 0-0

22:59 La Roda CF 0-3 CD Guadalajara 0-0

22:59 CD Torrijos 1-0 Miguelturreno 0-0

22:59 Xerez Deportivo 2-1 AD Cartaya 0-0

22:30 CF Illueca 1-0 CF Calamocha 0-0

22:30 CD Binefar 1-1 SD Borja 0-0

22:30 Bell Bridget 1-2 CD Carinena 0-0

22:30 UCAM Murcia CF B 3-2 EG El Palmar 0-0

22:30 CF Alondras 2-2 CD Estradense 0-0

22:30 SP Villafranca 0-0 CD Badazus II 0-0

22:30 Alfaro 2-4 CD Arnedo 0-0

22:00 CD Anguiano 3-1 Tudelano 0-0

22:00 Murchante 2-1 Beti Kozkor KE 0-0

22:00 CD Corellano 0-1 CA Cirbonero 0-0

22:00 Azkoyen 1-0 UCD Burlades 0-0

22:00 Santa Anastasia 1-1 CA Monzon 0-0

22:00 CD Robres 1-0 Utebo FC 0-0

22:00 Biescas 0-5 Real Zaragoza B 0-3

22:00 Sofan 1-1 CF Noia 0-0

22:00 UB Conquense 1-3 CD Illescas 0-1

22:00 Tuoer De Cilliers 2-1 Numancia B 2-1

22:00 CDFC La Calzada 2-0 Calahorra B 0-0

22:00 Palencia 3-3 Real Avila CF 0-0

22:00 Arandina 0-1 CyDL Jupiter Leones 0-0

22:00 Deportivo La Coruna B 2-0 Viveiro CF 0-0

22:00 CSD Arzua 1-1 Atletico Arnoia 0-0

22:00 Juventud Torremolinos CF 0-0 UD San Pedro 0-0

21:30 Tolosa 1-4 Beti Gazte 0-0

21:30 CD Serverense 0-3 Llosetense 0-1

21:30 CD Galapagar 2-1 Ursaria 1-0

21:30 Figueres 0-0 UE Castelldefels 0-0

18:00 Marino 0-1 CD Buzanada 0-1

18:00 Herbania 2-0 Union Viera 0-0

18:00 UD Gran Tarajal ST 2-1 La Quadra 0-0

18:00 Tenerife B 1-1 UD Las Zocas 1-0

17:30 1 EE Guineueta 1-3 EC Granollers 0-0

17:30 Girona B 2-1 UE Vilassar de Mar 1-1

17:15 CD Alhaurino 2-2 CD Huetor Vega 0-1

17:15 2 Alhaurin de la Torre 0-0 Torredonjimeno 1 0-0

17:00 CDF Tres Cantos 0-0 Parla Escuela 0-0

17:00 Almansa 2-3 Villarrubia CF 2-0

17:00 Castellon B 0-2 Atzeneta UE 0-1

17:00 Real Titanico Laviana 2-1 Urraca 1-1

17:00 AD Siete Villas 0-1 Samanod 0-1

17:00 Las Rozas 1-1 Villaverde Boetticher CF 1 1-0

17:00 Conil CF 2-0 CD Pozoblanco 0-0

17:00 CD Cuarte Industrial 4-0 Giner Torrero 2-0

17:00 Real Oviedo B 2-1 CD Lealtad 1-0

17:00 Pobla De Mafumet CF 1-0 UE Sants 1-0

17:00 CE Campos 1-0 UD Rotlet Molinar 1-0

17:00 CP San Cristobal 2-1 Sant Andreu 0-1

17:00 1 SD San Ignacio 2-3 Portugalete 2-2

17:00 CD Diocesano 3-1 Olivenza FC 2-0

17:00 CD Calamonte 1-2 CD Don Alvaro 1 0-1

17:00 CD Azuaga 2-4 Extremadura B 0-3

17:00 Hercules II 2-1 Callosa Deportiva CF 0-0

17:00 SD Navarro CF 1-1 Luarca CF 0-0

17:00 CD Praviano 0-0 UD Gijon Industrial 0-0

17:00 CD Mosconia 1-2 EI San Martin 0-0

17:00 SD Lenense 1-1 CD Tuilla 0-1

17:00 CP Villarrobledo 3-0 Huracan Balazote 1 0-0

17:00 Sevilla C 3-2 Puente Genil 1-1

17:00 CD Covadonga 4-3 UP Langreo B 2-2

17:00 UD Marbella 2-3 Almeria B 2-0

17:00 Avance Ezcabarte 0-2 MRA Navarra 0-1

17:00 CD Rota 1-2 Cordoba B 0-0

17:00 CE Mercadal 0-0 CD Murense 0-0

16:45 Barreda Balompie 1-1 CD Colindres 0-1

16:45 Sporting de Gijon B 0-0 CD Colunga 0-0

16:45 1 Grama 2-1 LHospitalet 1-0

16:45 CD Llanes 5-1 the Sith 1-1

16:45 CD Guarnizo 3-0 SD Textil Escudo 0-0

16:45 UP Plasencia 2-0 Jerez Industrial CF 0-0

16:30 Recambios Colon CD 2-0 Villajoyosa 0-0

16:30 Torrejon CF 0-1 CF Pozuelo Alarcon 0-0

16:30 RCD Carabanchel 0-1 ED Moratalaz 0-0

16:30 Getafe B 0-2 Fuenlabrada B 0-1

16:30 Portmany 0-0 UD Poblense 0-0

16:30 CD Colonia Moscardo 4-1 Villaviciosa Odon 0-0

16:30 Alcorcon B 2-2 CF Trival Valderas 2-1

16:30 CD Caspe 2-2 Epila CF 0-0

16:30 Rayo Vallecano B 1-0 AD Complutense Alcala 0-0

12:00 FC Isabel United 1-1 Marist FC 1-0

20:00 Bobruichanka Bobruisk (w) 2-1 Lokomotiv Vitebsk (w) 1-0

18:00 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 5-1 Neman Grodno (w) 2-1

16:00 FK Trakai II 1-0 Kazlu Ruda FK Silas 0-0

15:00 AFC Botosani U19 2-0 Concordia Chiajna U19 0-0

14:00 CS U Craiova U19 3-0 ACS Poli Timisoara U19 2-0

20:00 Tatran Krasno nad Kysucou 6-0 Rimavska Sobota 3-0

20:00 Galanta 2-0 Nitra 2-0

20:00 OFK Malzenice 0-1 Povazska Bystrica 0-1

20:00 Lednicke Rovne 0-1 FK Belusa 0-0

19:36 OFK-SIM Raslavice 1-0 MFK Snina 1-0

15:30 Jednota Banova 0-1 Rakytovce 0-0

15:30 1 Slavia TU Kosice 1-0 TeslaStropkov 0-0

20:00 Notvikens IK 2-0 Gottne IF 1-0

20:00 Nordvarmland FF 0-1 Angered BK 0-1

18:00 Sandvikens AIK FK 4-2 IFK Stocksund 1-1

00:30 Maan 1-3 Al-Jazeera 1-0

00:30 Al Faisaly 0-1 Al Aqaba SC 0-1

22:00 Al Hussein Irbid 2-4 AL Salt 0-1

21:00 Skjetten U19 0-2 Oppsal U19 0-0

00:00 Atletico Pulpileno 1-4 CF La Nucia 0-1

00:00 Bergantinos CF 2-2 Pontevedra 0-0

23:30 UD Alzira 4-0 Hercules 2 0-0

22:59 1 Toledo 1-4 CS Puertollano 1-2

22:59 Suokuaili Moss 1-1 Eldense 0-1

22:59 Mar Menor 1-0 Real Murcia 1 1-0

22:59 Villanovense 1-1 Cadiz B 1 0-0

22:59 CD Marchamalo 0-0 Atletico Mancha real 0-0

22:59 1 CF Badalona 1-1 Cerdanyola del Valles 1 0-1

22:59 Merida AD 0-0 Xerez Deportivo FC 0-0

22:59 Cordoba 3-2 Don Benito 3-2

22:59 CD Izarra 2-0 Naxara 0-0

22:45 Burgos Promesas 0-2 Racing B 0-1

22:30 SD Tarazona 1-2 Teruel 1-1

22:00 Club Deportivo Tropezon 1-1 UD Mutilve 0-1

22:00 Rio Sports 4-0 CD Cayon 1 1-0

22:00 G. Segoviana 2-0 Arosa SC 1-0

22:00 CD Arenteiro 1-0 CF Salmantino 0-0

22:00 Arenas Club de Getxo 1-1 Sestao 0-1

18:00 Panaderia Pulido 1-2 AD Ceuta 1-0

17:00 Cacereno 1-1 CD Coria 1-0

17:00 Antequera CF 1-0 UD San Fernando 1-0

17:00 CE Europa 1-3 RCD Espanyol B 1 1-1

17:00 Brea 3-2 SD Ejea 1-0

17:00 Real Sociedad C 2-3 SD Gernika 0-0

17:00 Andratks 3-0 Lleida 1-0

17:00 CD San Roque de Lepe 1-0 UD Tamaraceite 1 1-0

17:00 AE Prat 2-1 Terrassa 1-0

17:00 Numancia 2-1 SCR Pena Deportiva 0-0

17:00 Las Palmas Atletico 2-0 Velez CF 1 0-0

17:00 1 Ibiza Islas Pitiusas 1-1 CD Ebro 0-0

17:00 Mostoles 2-1 CD Cristo Atletico 1-0

17:00 AD Union Adarve 3-0 CD Artistico Navalcarnero 2-0

17:00 SD Huesca II 0-0 Formentera 0-0

16:30 1 Leganes B 1-1 Compostela 0-1

16:00 CF Intercity 0-0 UD Melilla 1 0-0

22:59 Omonia 29is Maiou 0-1 Olympiada Lympion 0-0

22:59 Ahironas Liopetriou 3-0 Othellos Athienou 1-0

22:59 Omonia Aradippou 1-3 Akritas Chloraka 1-0

12:00 NGU Nagoya (w) 3-2 AS Harima ALBION (w) 1-1

12:00 Setagaya Sfida (w) 2-0 Angeviolet Hiroshima (w) 1-0

20:00 Langenthal 2-1 SV Hongg 0-0

20:00 La Sarraz-Eclepens 1-3 FC Naters 0-0

20:00 MP MIKELI 5-2 MuSa 2-1

19:00 RoPS Rovaniemi 3-4 Gnistan Helsinki 1-2

14:15 Taringa Rovers 1-1 Grange Thistle SC 0-1

12:25 Coomera 2-1 Virginia United 2-1

12:15 Brisbane Wolves 0-4 SWQ Thunder 0-1

12:10 Ipswich knights SC 2-0 Sunshine Coast FC 1-0

22:30 Skra Czestochowa (w) 2-1 SWD Wodzislaw Slaski (w) 1 1-1

17:00 Polonia Sroda Wlkp (w) 4-1 Row Rybnik (w) 0-0

06:00 Real Sociedad Tocoa 0-4 Real Espana 0-1

05:00 Platense 2-3 Lobos UPNFM 1-0

14:30 Biu Chun Rangers 0-3 Kitchee 0-0

20:00 1 Inter Turkspor Kiel 2-1 SV Frisia 03 1-0

19:00 SV Eichede 7-1 SV Preussen 09 Reinfeld 4-0

19:50 Rial Kovachevci (w) 0-3 LP Super Sport Sofia (w) 0-1

20:00 NimesU19 4-1 Pieve di Lota U19 0-0

20:00 1 Montpellier U19 2-0 Istres U19 0-0

20:00 Bourg Peronnas U19 3-0 Nancy U19 1 2-0

20:00 Evreux U19 0-2 Valenciennes US U19 0-0

20:00 Feignies U19 0-2 Amiens U19 0-0

20:00 Lille U19 0-1 Drancy U19 0-0

20:00 Orleans US 45 U19 3-1 Chambly FC U19 0-0

20:00 Marseille U19 3-1 Cannes AS U19 0-0

20:00 Toulon U19 0-1 Nice U19 0-0

20:00 LensU19 2-2 Caen U19 1-1

20:00 AuxerreU19 0-4 Metz U19 0-0

20:00 Clermont U19 1-1 Lyon U19 0-0

20:00 Paris FC U19 4-1 Pontarlier U19 0-0

20:00 Tours U19 0-3 USSA Vertou (U19) 0-0

20:00 Concarneau U19 0-2 Laval U19 0-0

19:30 StrasbourgU19 1-0 Troyes U19 0-0

18:00 ASPTT Dijon U19 2-2 SochauxU19 0-0

16:00 Chateauroux U19 1-1 Brest Stade U19 1 1-1

16:00 Saint Etienne U19 2-1 Colomiers U19 0-1

16:00 Avranches U19 2-3 Rennes U19 0-1

20:00 Nurnberg (w) 0-5 Eintracht Frankfurt (w) 0-1

20:00 Wurzburger Kickers (w) 0-5 Hoffenheim (w) 0-3

19:00 SV Meppen (w) 0-1 SG Essen-Schonebeck (w) 0-0

19:00 RB Leipzig (w) 1-3 Bayer Leverkusen (w) 1-1

19:00 Wormatia Worms (W) 0-2 Karlsruher SC (w) 0-1

19:00 Rostocker FC (w) 0-7 Henstedt-Ulzburg (w) 0-3

19:00 Arminia Bielefeld (w) 0-6 Koln (w) 0-1

17:00 FSV Babelsberg (w) 0-6 Sportfreunde Siegen (w) 0-4

16:00 Hegauer FV (w) 0-2 USV Jena (w) 0-1

16:00 PAS Giannina U19 4-1 OFI Crete U19 3-0

16:30 Panathinaikos U19 4-0 Volos Nps U19 3-0

01:45 2 de Mayo PJC 0-0 Club Fernando de la Mora 0-0

21:00 Fulgencio Yegros 2-1 Deportivo Santani 1-0

21:00 Sportivo Iteno 3-0 Deportivo Capiata 0-0

21:00 FH Hafnarfjordur U19 2-4 Throttur Reykjavik U19 1-2

20:00 Cardiff City FC (w) 0-4 Swansea City (w) 0-1

22:15 Standard Sumgayit 0-0 FK Gilan Gabala 0-0

20:00 Sabah FK Baku 1-2 FC Neftci Baku 0-1

04:15 Ponte Preta 1-0 Brasil de Pelotas 0-0

04:15 Botafogo RJ 2-0 Sampaio Correa 1 1-0

02:00 1 Cruzeiro (MG) 1-2 Centro Sportivo Alagoano 1-0

14:30 Islands 1-5 Tsuen Wan 1-1

12:30 2 Heng Wah FC 0-1 Fukien AC 0-1

01:00 1 OFK Petrovac 2-3 FK Buducnost Podgorica 0-2

00:00 Mornar 0-2 FK Sutjeska Niksic 0-2

22:00 SV Telfs 4-0 SV Innsbruck 3-0

21:00 VfB Hohenems 3-1 FC Wolfurt 0-1

21:00 Sc Rothis 2-1 FC Lauterach 0-0

20:00 SV Stripfing Weiden 1-0 Trenkwalder Admira (Youth) 0-0

16:00 Rotenberg 6-0 SC Bregenz 0-0

15:30 Dornbirner SV 0-2 SC Austria Lustenau B 0-0

15:30 SVG Reichenau 3-0 FC Kitzbuhel 2-0

22:00 1 Marumo Gallants FC 0-0 Kaizer Chiefs 1 0-0

20:00 Royal AM 4-2 TS Galaxy 1 3-0

18:00 Lecce U20 0-1 Genoa U20 0-1

16:00 Spal U19 1-1 Cagliari U19 0-0

15:45 AS Roma U20 2-0 Verona U20 1-0

06:00 Affi Academia 2-2 CD Inter el Triunfo 1 1-0

04:30 Arsenal FC de Roatan 0-0 Gimnastico de Tegucigalpa 0-0

04:00 1 Tela FC 1-1 San Jose Clash 1-0

03:00 Nacional de El Pino 2-2 Atletico Junior Yoro 1-1

16:00 FK Senica U19 1-0 Slovan Bratislava U19 1-0

21:00 Brda 0-3 Tinex Sencur 0-2

21:00 Postojna 2-0 NK Ziri 2-0

15:30 SD Videm 2-2 Prevalje 1-1

00:30 Naft Al Junoob 3-1 AL Minaa 1-0

22:00 Al Talaba 1-0 AL Najaf 0-0

22:00 Arbil 1-2 Baghdad 1 0-1

19:30 AI Kahrabaa 0-2 Al Shorta 0-0

20:00 Terengganu 2-0 Kuching FA 1-0

20:00 Selangor 1-0 Perak 0-0

20:00 Kuala Lumpur 3-1 Pahang 1-0

20:00 Pulau Pinang 1-3 Sarawak 0-0

22:59 KyPa 0-3 KJP 0-0

22:59 ACE 5-1 Saaksjarven Loiske 3-0

21:30 Tervarit-j 2-0 Roi United 0-0

21:00 FC Espoo 0-1 Toolon Taisto 0-0

20:15 Pirkkalan JK 0-7 NOPS 0-3

20:00 TPS Turku II 2-0 Aland 1 1-0

18:00 KajHa 5-0 TP47 Tornio 3-0

20:00 Paderborn U19 1-2 Viktoria koln U19 0-0

18:00 Greuther Furth U19 3-1 Stuttgarter Kickers Sv U19 2-0

16:00 MSV Duisburg U19 0-1 Wuppertaler SV Borussia U19 0-1

16:00 FC Astoria Walldorf U19 0-2 Ingolstadt U19 0-2

16:00 FSV Mainz 05 U19 7-1 Kaiserslautern U19 4-0

16:00 VfL Osnabruck U19 1-0 Chemnitzer U19 0-0

16:00 Kassel U19 0-5 FC Heidenheim U19 0-1

16:00 Schalke 04 U19 5-0 Alemannia Aachen U19 2-0

16:00 Rot-Weiss Essen U19 2-2 VfL Bochum U19 2-1

16:00 RW Oberhausen U19 1-1 Monchengladbach U19 0-1

16:00 Koln U19 6-1 Fortuna Dusseldorf U19 2-0

19:35 San Telmo U20 1-2 Tristan Suarez U20 1 1-2

22:59 Toftir B68 0-1 NSI Runavik 0-0

22:00 07 Vestur Sorvagur 1-2 Vikingur Gotu 0-1

21:00 1 B36 Torshavn 3-2 EB Streymur 1 1-2

21:00 IF Fuglafjordur 1-5 KI Klaksvik 1-2

00:00 1 Suchitepequez 4-0 Puerto San Jose 3-0

00:00 Marquense 1-1 Plataneros La Blanca 0-0

00:00 Deportivo Sanarate 1-1 Chimaltenango FC 1-1

00:00 KOM Podgorica 3-1 FK Mladost DG 1-1

00:00 Jedinstvo Bijelo Polje 1-0 Bokelj Kotor 0-0

00:00 FK Berane 0-0 Arsenal Tivat 0-0

21:00 FK Grbalj Radanovici 2-2 OSK Igalo 2-1

21:00 Cetinje 2-1 OFK Titograd 1-0

17:30 Amazulu Reserves 2-3 Royal AM Reserves 2-2

15:00 Golden Arrows Reserves 0-2 TS Galaxy Reserves 0-0

15:00 Cape Town City FC Reserves 4-1 Marumo Gallants Reserves 1-1

17:00 FK Igilik 0-4 Tarlan 0-1

14:45 Eastern District SA 2-1 South China AA 0-0

14:45 Yuen Long FC 0-1 Sham Shui Po 0-1

14:30 Kai Jing 1-2 Wing Yee FT 0-2

14:30 Wofoo Tai Po 3-1 Citizen 3-1

14:30 North District FC 6-1 Happy Valley 3-1

14:30 Wong Tai Sin 3-1 Metro Gallery 0-0

12:30 Central Western District RSA 1-2 Shatin SA 0-1

22:59 Hapoel Rishon Lezion 1-4 Hapoel Kfar Saba 1-0

22:59 Hapoel Akko 1-1 Sectzya Nes Ziona 0-1

22:59 Beitar Tel Aviv Ramla 0-0 AS Ashdod 0-0

19:00 Sundby BK (w) 0-2 ASA Aarhus (w) 0-0

18:00 Herlufsholm GF (w) 3-0 Naesby BK (w) 0-0

22:30 Russia Indoor Soccer 1-1 Argentina Futsal 0-0

20:00 Morocco Futsal 0-1 Brazil Futsal 0-1

13:30 Yokogawa Musashino 1-0 Verspah Oita 1-0

15:00 Khovd Western II 1-3 Selenge FC 1 1-1

21:00 Croatia (w) U17 7-0 Kazakhstan (w) U17 4-0

16:00 Lithuania (w) U17 2-1 Armenia (w) U17 1-0

20:00 Al-Nejmeh 5-0 Shabab El-Bourj 2-0

19:30 Al Akhaahli Alay 0-1 Al-Safa 0-0

18:00 AB Copenhagen 1-2 B93 Copenhagen 1-0

19:30 LD Maputo 0-1 Black Bulls 0-1

13:00 Busan Transportation Corporation 2-1 Gimhae City 1-1

22:30 1 Mantova 2-1 Piacenza 2 1-1

22:30 Giana 0-1 Albinoleffe 0-0

22:30 US Fiorenzuola 2-3 Seregno 1-1

22:30 Renate AC 3-0 Pro Sesto 1-0

22:30 Pro Patria 1-2 Padova 1-0

22:30 Us Pergolettese 2-2 USD Virtus Verona 0-1

19:30 Foggia 1-1 Juve Stabia 0-1

19:30 Nuovo Campobasso 1-3 A.S Andria Bat 0-0

19:30 Avellino 1-0 Potenza 1-0

19:30 1 Bari 1-1 Paganese 1-0

19:30 Feralpisalo 3-2 JuventusU23 0-1

19:30 Francavilla 3-1 AC Monopoli 1-0

19:30 Triestina 2-0 Lecco 2-0

19:30 Vibonese 1-4 Turris Neapolis 0-3

19:30 Taranto Sport 2-0 Latina 0-0

19:30 Pro Vercelli 1-1 Trento 0-1

19:30 AZ Picerno ASD 2-1 Messina 1 1-1

19:30 Nuova Monterosi 1-1 Palermo 0-1

22:00 Linkopings (w) 0-0 Eskilstuna United (w) 0-0

22:00 Orebro (w) 2-0 AIK Solna (w) 0-0

21:00 FC Rosengard (w) 1-1 Kristianstads DFF (w) 0-0

19:00 Pitea IF (w) 1-1 Vittsjo GIK (w) 1-0

21:00 1 Elva 1-4 Tartu JK Maag Tammeka B 1 0-2

17:00 Parnu JK 0-2 FC Nomme United 0-2

19:00 PK-35 RY (w) 1-2 Jyvaskylan Pallokerho (w) 1-0

19:00 FC Teutonia 05 2-1 Hamburger SV (Youth) 0-0

19:00 Holstein Kiel II 4-4 Eintracht Norderstedt 2-2

19:00 Preuben Munster 0-0 Wuppertaler 0-0

18:00 VfB Auerbach 3-2 Hertha BSC Berlin Youth 2-0

18:00 FC Lokomotive Leipzig 4-0 Germania Halberstadt 2-0

18:00 FSV Union Furstenwalde 1-4 SV Babelsberg 03 1-1

22:00 Rapid Wien 0-3 Sturm Graz 0-1

19:30 LASK Linz 3-1 Trenkwalder Admira Wacker 0-1

19:30 TSV Hartberg 3-4 Austria Wien 2-3

23:30 1 Inter Club Escaldes 0-0 Atletic Club D Escaldes 0-0

21:00 FC Santa Coloma 1-1 UE Engordany 0-0

18:30 1 CE Carroi 1-5 FC Ordino 1 0-1

16:00 Sant Julia 1-2 UE Santa Coloma 1-1

22:59 Academy Pandev 1-3 FK Shkupi 0-0

20:00 Rabotnicki Skopje 1-1 Pelister Bitola 1-0

20:00 FK Tikves Kavadarci 3-0 FK Makedonija Gjorce Petrov 0-0

20:00 FC Struga Trim Lum 1-1 FK Shkendija 79 1-0

20:00 Borec Veles 0-2 Olimpus Skopje Balashikha 0-2

20:00 Renova Cepciste 5-2 Bregalnica Stip 3-1

22:59 CS Petrocub 3-0 CSF Baliti 2-0

20:00 FC Floresti 0-3 FC Milsami 0-2

18:00 FC Neftgazmontaj 1-3 FC Bunyodkor II Chrichik 0-0

18:00 Zaamin 3-0 FC Lochin 0-0

01:00 Mouscron Peruwelz 1-2 Westerlo 0-1

21:00 Excelsior Virton 1-1 KMSK Deinze 1 0-1

04:00 Manati FC 0-1 San Benito FC 1 0-1

20:00 Al Karmel JD 1-1 Sama Al Sarhan 0-1

20:00 Al-Arabi Irbid 0-1 Ethad Al-Ramtha 1 0-0

20:00 Al-Arabi(JOR) 0-1 Ethad Al-Ramtha 1 0-0

17:00 Czech Republic U17 4-0 Lithuania U17 1-0

00:00 Team Altamura 0-1 FBC Gravina 0-0

21:00 Ligorna 2-0 ACSD Saluzzo 1-0

20:00 Chieti 0-2 Atletico Terme Fiuggi 0-0

20:00 Azy based nano Bo 3-1 Montebelluna 1-0

20:00 Rende 3-4 ASD Paterno 1 3-1

20:00 US Breno 2-2 Caravaggio 2-1

20:00 Ponte San Pietro 0-1 Virtus Ciserano Bergamo 0-1

20:00 Castelfidardo 0-1 SSD Porto D’Ascoli 1 0-1

20:00 Trapani 0-1 Cavese 0-1

20:00 Derthona 2-4 Chieri 0-1

20:00 Rieti 2-1 Foligno Calcio 0-0

20:00 Lentigione 2-1 Ghivizzano 1 1-1

20:00 A.S. Varese 3-2 Fossano Calcio 3-1

20:00 FC Messina 0-0 Acireale 0-0

20:00 Bagnolese 2-2 Rimini 1-0

20:00 ASD Cascina Caclio 2-2 US Pianese 1-2

20:00 USD Castellanzese 2-0 Vis Nova Giussano 1-0

20:00 Cattolica SM Calcio 1-0 GSD Ambrosiana 0-0

20:00 Montespaccato 2-0 US Follonica Gavorrano 1-0

20:00 AC Mestre 0-4 Delta Porto Tolle 0-3

20:00 A.S.D. Bra 3-0 USD Pont Donnaz 0-0

20:00 ASD Lornano Badese 0-1 San Donato Tavarnelle 0-0

20:00 Prato 0-2 ASD Alcione 0-1

20:00 ASD Molfetta 1-1 Audace Cerignola 0-0

20:00 1 SCD Progresso Calcio 0-1 Mezzolara 0-0

20:00 Scandicci 2-1 Poggibonsi 0-0

20:00 USD Casatese 2-3 Franciacorta 1-1

20:00 1 Legnano 3-0 US Folgore Caratese 1-0

20:00 Cittanova Interpiana 0-1 Citta Di S. Agata 0-1

16:00 Altay FK 3-0 Sdushor-8 2-0

18:35 Heilongjiang Lava Spring 1-1 Shanxi Chang An Athletic FC 0-0

18:35 1 Beijing BeiKong 0-1 Wuhan three town 0-0

15:30 Xinjiang Tianshan Leopard 1-1 Guizhou Hengfeng F.C. 0-1

21:00 2 Kvik Halden 2-2 IF Floya 2-0

20:00 Egersunds IK 3-1 Kjelsas 1-0

20:00 Notodden FK 1-1 Nardo FK 1-0

20:00 1 Oygarden FK 2-2 Levanger FK 2-1

19:00 Brattvag 3-2 Tromsdalen 2-1

19:00 Sotra 0-0 Flekkeroy 1 0-0

02:00 Uberlandia MG 1-0 Joinville SC 0-0

02:00 Cianorte PR 0-0 Aparecidense GO 0-0

02:00 America FC Natal RN 1-0 Moto Club Sao Luis MA 1-0

01:00 4 de Julho 1-1 ABC RN 1-0

01:00 1 Pesqueira FC 0-2 Ypiranga PE 1 0-1

16:56 Toronto Tigers FC 2-0 Academia Europea de Futbol 2-0

16:56 FC Vorkuta 1-1 SC Scarborough Ontario 0-0

16:56 Brantford Galaxy SC 1-2 Serbian White Eagles 0-0

16:56 St. Catharines Hrvat 0-3 Atletico Sporting Toronto 0-2

16:00 Chernomorets Odessa U21 3-0 Inhulets Petrove U21 2-0

22:59 UCD U19 1-3 Sligo U19 0-1

20:00 Derry City U19 2-1 Shamrock Rovers U19 0-1

21:00 1 Taksony (w) 0-3 Ferencvarosi TC (w) 0-2

13:15 Sunshine Coast Wanderers FC (W) 2-1 Souths United SC (w) 0-1

04:15 Atletico Marte 0-1 CD FAS 0-1

19:00 GBK Kokkola 2-2 OTP 0-1

19:00 KaPa 3-1 PEPO Lappeenranta 2-0

19:00 Narpes Kraft 4-0 Jakobstads Bollklubb 1 2-0

17:30 OLS Oulu 5-2 VIFK 2-0

22:00 Tondela U19 1-1 FC Famalicao U19 0-0

20:00 1 Murata 0-1 SP La Fiorita 0-0

20:00 SP Libertas 4-2 Faetano 0-0

02:00 Palmeiras (Youth) 0-0 Cruzeiro (Youth) 0-0

01:00 Internacional RS (Youth) 2-0 Bahia (Youth) 0-0

01:00 1 Fortaleza (Youth) 0-2 Vasco da Gama (Youth) 0-1

01:00 Fluminense RJ (Youth) 1-0 America MG (Youth) 0-0

01:00 Botafogo RJ (Youth) 1-0 Atletico GO (Youth) 0-0

20:00 Santos (Youth) 1-0 CR Flamengo (RJ) (Youth) 0-0

22:00 Aguacateros CDU 6-1 Lobos Huerta FC 4-1

21:30 Gawin Sleza Wroclaw 2-2 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 1-0

21:00 Orleta Radzyn Podlaski 2-4 Wisla Sandomierz 0-1

21:00 LKS Lagow 2-2 Podhale Nowy Targ 1-1

20:00 1 Sokol Sieniawa 3-2 Avia Swidnik 1-2

17:00 Pelikan Lowicz 3-0 LKS Lodz II 0-0

16:00 Arka Gdynia II 3-2 Borowiak Czersk 1 2-1

21:30 UD Cornella U19 3-0 Lleida Esportiu U19 2-0

21:00 Fuenlabrada U19 2-2 Getafe U19 1-0

17:00 Arenas Club de Getxo U19 0-3 CD Alaves U19 0-2

17:00 UD Tomares U19 2-0 CD Santa Fe U19 1-0

17:00 UDC Txantrea U19 1-3 Tolosa CF U19 1-2

17:00 Pabellon Ourense CF 1-4 Real Oviedo U19 0-2

17:00 Lugo U19 2-4 CF Bansander U19 1-1

02:00 Alvear 2-0 CA San Fernando 1-0

01:45 CSD Fontana 2-3 Defensores Puerto Vilelas 0-3

01:05 1 CA Brown San Vicente 0-4 Argentina Quilmes Rafaela 0-2

20:00 Grenoble Claix (w) 0-1 Marseille (w) 0-0

20:00 Vendenheim (w) 2-2 Lens (W) 1-2

20:00 Nice W 5-1 Evian Thonon (w) 2-0

20:00 Rodez Aveyron (w) 0-2 Yzeure AS (w) 0-0

20:00 Nantes (w) 3-0 Brest (w) 2-0

20:00 FC Metz (w) 3-1 Saint Maurice (w) 3-0

19:00 Lille OSC Metropole (w) 2-1 Strasbourg W 0-1

04:20 AC Blanco y Negro 2-0 Alianza Sur FC 1-0

04:00 1 Deportivo Rondon FC 3-0 Los Embajadores 2 1-0

00:00 1 Formadores 2-1 Atletico Quindio 2 0-1

00:00 Deportivo Independiente Popayan 1-1 Guama FC 0-0

23:15 Nueva Generacion GCC 5-0 CD Atletico del Oriente 1 1-0

22:15 Carlos Pipe Uribe FC 2-2 Panteras FC 1-1

20:30 Polanka 1-0 Frenstat Pod Radhostem 1-0

20:30 FC Prerov 5-2 SFK Holesov 3-1

20:30 Sokol Tasovice 2-0 Stara Rise 2-0

20:30 1 Tatran Sedlcany 0-4 FC Rokycany 0-0

15:15 Slavicin 0-2 Valasske Mezirici 0-0

15:15 Velka Bites 0-1 Tj Sokol Lanzhot 0-0

19:30 Big Bullets FC 0-1 Be Forward Wanderers 0-1

00:00 Slavia Praha 4-1 Hradec Kralove 2-0

21:00 Teplice 0-0 Sigma Olomouc 0-0

21:00 Mlada Boleslav 3-5 Synot Slovacko 1-3

21:00 Baumit Jablonec 0-1 Slovan Liberec 0-1

06:00 1 Rangers Talca 0-1 Santiago Morning 1 0-1

00:00 CD Copiapo S.A. 4-1 San Luis Quillota 0-1

00:00 1 Cobreloa 1-2 Fernandez Vial 1 0-1

23:15 Ham-Kam 3-1 Jerv 2-0

20:00 Start Kristiansand 2-6 Fredrikstad 2-4

22:59 Mauritania U20 (w) 0-3 Ghana (w) U20 0-0

22:00 Benin U20 (W) 1-2 Morocco (w)U20 0-0

22:59 FC Petrzalka (w) 3-2 FK Nove Zamky (w) 2-1

16:00 Spartak Trnava (w) 4-2 FC Banik Horna Nitra (w) 1-1

15:30 Dukla Banska Bystrica (w) 1-6 TJ Spartak Myjava(w) 1-3

18:00 Uthai Thani Forest 3-1 Maejo United 1-1

16:00 Sa Kaeo City 2-1 Royal Thai Fleet 0-0

15:30 Assumption Thonburi 2-2 Chainat United 1-1

15:30 Trang FC 3-0 Surat Thani FC 0-0

15:30 Maptaphut Rayong FC 0-1 Chachoengsao 0-0

15:30 Chamchuri United FC 2-1 Grakcu Sai Mai United 1-0

15:30 Royal Thai Air Force FC 0-2 North Bangkok College 0-1

20:30 Plymouth Argyle (w) 1-3 Gillingham (w) 0-0

20:00 Southampton (w) 5-0 London Bees (w) 0-0

20:00 Keynsham Town (w) 2-1 Chichester City (w) 0-0

20:00 Oxford United (w) 3-0 Bridgwater Town women (W) 0-0

20:00 Milton Keynes Dons (w) 1-1 Cardiff City (w) 1-1

20:00 Queens Park Rangers (w) 0-11 Portsmouth (w) 0-0

05:00 RKV FC Sithoc 1-1 Jong Holland 1-1

17:30 Wan Chai 1-2 Yau Tsim Mong 1-1

16:30 Kwai Tsing District FA 3-2 Kwong Wah AA 2 3-0

14:30 Kowloon City 5-0 Sao Jose(AP) 1 3-0

14:30 Tuen Mun Football Team 2-0 Mutual Football Club 0-0

12:30 Fu Moon FC 1-0 Lucky Mile FC 0-0

12:30 Chelsea FC Soccer School (HK) 2-0 Kwun Tong 1-0

19:00 First Vienna (W) 7-0 Sudburgenland (w) 5-0

15:00 Vorderland (w) 1-1 Neulengbach (w) 0-0

21:30 SK Slovan Varnsdorf 5-1 Trinec 3-0

21:30 FK MAS Taborsko 1-0 Chrudim 0-0

21:30 SK Prostejov 0-1 Opava 0-1

15:30 Sparta Praha B 2-3 FK Graffin Vlasim 0-3

05:00 Costa Del Este 0-0 San Francisco FC 0-0

20:30 FC Livyi Bereh 2-0 Dinaz Vyshgorod 1-0

20:00 Enerhiya Nova Kakhovka 2-3 MFK Mikolaiv 0-2

20:00 2 Krystal 0-1 FC Vovchansk 1 0-0

20:00 SC Poltava 1-1 Balkany Zorya 1-1

20:00 Skoruk Tomakovka 2-0 SC Tavriya 2-0

20:00 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 1-1 Rubikon 1 1-0

19:00 FC Peremoga Dnieper 0-1 Metalurh Zaporizhya 0-0

18:00 FC Halych 1-1 FC Chernigiv 0-1

22:59 1 Volna Pinsk 2-2 Shakhter Soligorsk II 0-2

21:00 FC Baranovichi 2-2 Dnepr Mogilev 1 2-0

19:00 Lokomotiv Gomel 0-3 Arsenal Dzyarzhynsk 0-1

02:00 St. Andrews 1-2 Fgura United 1-1

02:00 Luqa St. Andrew's 2-0 Pieta Hotspurs 1-0

22:00 Vittoriosa Stars 3-1 St Georges 3-0

22:00 Melita FC Saint Julian 0-0 Mqabba FC 0-0

17:00 Sweden U16 2-1 Norway U16 1-1

22:59 Gjelleraasen IL 8-1 Kongsvinger IL B 4-0

22:00 1 Stovner 1-1 Grorud B 1-0

21:00 Raufoss IL B 0-1 Brumunddal 0-0

21:00 Junkeren 0-0 Ullern FC 0-0

20:30 Melbo 1-4 Tromso B 0-0

20:00 Sogndal B 0-0 Bjarg 0-0

19:00 Eik-Tonsberg 2-2 Stromsgodset B 0-1

19:00 Molde B 0-1 Aalesund FK B 0-1

19:00 Sola 4-2 Mandalskameratene 1 1-2

18:00 Ranheim B 0-7 Spjelkavik 0-1

18:00 Mjolner 4-1 Skeid Fotball B 2-0

18:00 Ull Kisa B 0-3 Toten 0-0

17:00 Skjervoy 4-0 Bodo Glimt 2 0-0

02:00 CA La U Padilla 1-3 Universitario de Sucre 1-0

20:30 VfB Hilden 3-3 SSVg Velbert 0-2

20:30 TuRU Dusseldorf 2-0 SC Union Nettetal 0-0

20:30 Habenhauser 3-3 BSC Hastedt 0-0

20:30 Kaiserslautern (Youth) 3-1 FSV Salmrohr 0-0

20:30 Siegburger SV 04 1-1 Blau-Weib Friesdorf 0-0

20:30 FC Pesch 1956 0-2 Hennef 05 0-1

20:15 TuS Ennepetal 0-3 FC Kaan-Marienborn 0-3

20:00 VfL Alfter 2-0 Fortuna Cologne II 1-0

20:00 1 TVD Velbert 3-3 Bocholt FC 1 1-0

20:00 Schwarz-Weiss Essen 0-1 FC Kleve 0-0

20:00 Siegen Sportfreunde 3-1 RSV Meinerzhagen 1 2-0

20:00 Ratingen SV 8-2 Cronenberger SC 3-0

20:00 FC Monheim 1-1 SpVg Schonnebeck 0-1

20:00 SV Eilendorf 1-2 VfL Vichttal 0-1

20:00 SV Breinig 0-3 SpVg Frechen 20 0-0

20:00 Hammer SpVg 4-0 Westfalia Herne 1 1-0

20:00 Werder Bremen III 3-2 TuS Komet Arsten 0-0

20:00 SpVg Wesseling-Urfeld 1-1 Borussia Freialdenhoven 0-0

20:00 Gutersloh 4-1 SC Preussen Munster II 3-1

20:00 Union 60 Bremen 0-0 SFL Bremerhaven 0-0

20:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf 1-2 Hurth 0-2

20:00 FC Eintracht Rheine 3-0 Holzwickeder SC 1-0

20:00 TSG Pfeddersheim 1-6 Arminia Ludwigshafen 0-0

20:00 TSV Sasel 1-1 Uhlenhorster SC Paloma 0-0

20:00 1 Wattenscheid 09 0-2 ASC 09 Dortmund 0-1

20:00 TuS Haltern 1-1 Erndtebruck 0-0

20:00 Lupo-Martini Wolfsburg 4-0 Arminia Hannover 2-0

20:00 VfR Garching 1-1 Gundelfingen 0-0

20:00 TSG Sprockhovel 5-0 SV Westfalia Rhynern 1-0

20:00 FC Viktoria Arnoldsweiler 0-3 Bergisch Gladbach 09 0-1

20:00 Turk Gucu Friedberg 1-1 FC Eddersheim 1-1

20:00 TSV Schwabmünchen 3-3 SV Donaustauf 1 2-2

19:00 Hertha Zehlendorf 0-3 Torgelower SV Greif 0-2

19:00 Hertha 06 Charlotten 4-1 RSV Eintracht 1-0

19:00 Hansa Rostock II 0-4 1. FC Lok Stendal 0-2

19:00 Greifswalder FC 3-2 SFC Stern 1900 2-1

19:00 LTS Bremerhaven 9-0 SC Borgfeld 0-0

19:00 Wacker Nordhausen 3-2 Grimma 2-1

19:00 Niendorfer TSV 5-1 FC Suderelbe 2-1

19:00 Eintracht Northeim 0-4 Germania Egestorf 0-1

16:00 FC Ismaning 3-2 VFB Hallbergmoos 3-2

20:00 Francs Borains 1-0 Dessel Sport 1-0

20:00 1 URS Lixhe-Lanaye 1-2 Tienen 1-1

20:00 Sint-Eloois-Winkel 3-1 Patro Eisden 3-0

20:00 1 Royal Knokke 1-3 Rupel Boom 1-1

21:00 Valerenga (w) 2-1 LSK Kvinner (w) 1-0

14:00 Okzhetpes (w) 0-3 BIIK Shymkent (w) 0-3

17:00 Sporting De Huelva (w) 0-3 Atletico de Madrid (w) 0-3

16:00 Levante UD (w) 1-1 Real Betis (w) 1 0-1

15:30 Persijap Jepara 1-1 Persigo Semeru FC 1 1-0

15:15 Persekat Tegal 3-1 Perseru Serui 0-0

21:00 PSCS Cilacap 1-0 PSIM Yogyakarta 1-0

18:30 Persis Solo FC 2-0 Putra Sinar Giri 2-0

15:00 CSS Islla Te Nagh 2-0 ACSO Filiasi 0-0

18:12 FK Brodarac U19 4-0 FK Graficar Beograd U19 2-0

16:55 TSC Backa Topola U19 1-4 Cukaricki U19 0-2

15:50 Partizan Belgrade U19 7-1 FK Macva Sabac U19 2-0

15:50 Vojvodina U19 0-1 Spartak Subotica U19 0-1

02:30 Atletico La Cruz 0-0 Fundacion AIFI 0-0

02:00 Llaneros de Guanare FC 0-3 Deportivo Rayo Zuliano 0-3

20:00 Trelleborgs FF 2-3 IFK Varnamo 0-2

18:00 Osters IF 2-1 Helsingborg 1 2-0

14:10 St George Willawong FC 3-2 Western Spirit 0-1

14:00 Brisbane Knights 1-8 The Lakes 0-2

12:30 Albany Creek 4-0 Mount Gravatt Hawks 3-0

17:15 PSV Eindhoven (w) 2-1 FC Twente Enschede (w) 2-1

20:00 Red Arrows 1-2 Green Buffaloes 1 0-1

20:00 Kabwe Warriors 0-1 Nkana FC 1 0-0

01:00 Club Lujan 1-3 Claypole 1-1

01:00 Ferrocarril Midland 0-0 Real Pilar 0-0

01:00 1 CA Atlas 1-1 General Lamadrid 1 0-1

01:00 Excursionistas 3-2 Berazategui 2-2

01:00 1 Central Cordoba De Rosario 1-0 Leandro N Alem 1 1-0

01:00 San Martin Burzaco 0-2 Argentino de Merlo 0-1

01:00 Sportivo Italiano 0-1 Ituzaingo 0-0

01:00 El Porvenir 1-2 Sportivo Dock Sud 1-1

00:15 Maccabi Haifa 2-0 Maccabi Petah Tikva FC 1-0

23:30 Ashdod MS 2-0 Beitar Jerusalem 2-0

22:59 1 Maccabi Netanya 0-2 Hapoel Hadera 0-0

15:30 1 Sport Club Dimona U19 0-2 FC Hapoel Bnei Ashdod U19 0-2

16:00 Bayern Munich II (w) 4-1 Wolfsburg II (w) 4-0

02:00 Deportivo Maipu 3-2 Atletico Atlanta 2-1

01:30 Instituto 1-0 Barracas Central 1-0

01:10 Gimnasia Mendoza 3-3 Almirante Brown 2-2

01:00 Gimnasia Jujuy 1-1 Independiente Rivadavia 0-0

12:00 Floreat Athena 1-1 Adelaide United 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-3],

01:00 Deportivo Merlo (W) 1-4 Argentino Rosario (W) 0-2

20:10 Lujan (W) 1-0 CA Atlanta (w) 1 1-0

19:30 ASKO Kottmannsdorf 2-0 ATSV Wolfsberg 0-0

16:00 SK Maria Saal 1-1 Admira Villach 0-1

16:00 SV Strasswalchen 11-2 Puch 4-1

15:30 1 Waf Brigittenau 2-3 Post SV Wien 1 1-2

03:30 CD Dragon 7-3 CD Gerardo Barrios 1 3-2

23:30 CD Vendaval 1-1 AD Destroyer FC 0-0

22:59 Atletico Sonsonate 2-2 CD Titan 1-1

15:00 Khoromkhon Club 0-2 Erchim 0-1

12:00 UB Mazaalainuud 2-5 BCH Lions 0-2

09:00 Deren FC 1-3 FC Ulaanbaatar 0-1

18:00 Ulaanbaatar City 3-4 Athletic 220 FC 1-0

18:00 B 73 Slagelse 1-1 BK Frem 1-1

20:00 JDR Stars 2-3 Polokwane City FC 0-1

20:00 TS Sporting 1-1 Uthongathi FC 0-1

20:00 Black Leopards 0-0 Pretoria Univ 0-0

00:00 Seccio Esportiva AEM (w) 2-0 Prainsa Zaragoza (w) 0-0

21:00 Fundacion Albacete (w) 2-1 Madrid CFF II (w) 0-1

17:00 1 UD Granadilla Tenerife Sur B (w) 1-2 Cacereno (W) 1 0-1

17:00 CD Parquesol CF (w) 0-2 Barcelona B (w) 0-0

16:00 Granada CF(w) 2-0 Real Union de Tenerife (W) 0-0

17:30 Lazio (w) 1-6 Fiorentina (w) 0-4

19:00 Chiangmai FC 1-2 Customs Department FC 0-0

18:00 Muangkan FC 1-2 Kasetsart FC 1 1-2

18:00 Trat FC 4-0 Ayutthaya United 0-0

17:00 Nakhon Pathom FC 2-2 Udon Thani 2-0

01:00 Defensores de Cambaceres 1-1 Deportivo Paraguayo 1-1

01:00 2 Puerto Nuevo 1-1 Juventud Unida 1-0

20:00 Saran 3-0 Deols 3-0

20:00 OFC Les Mureaux 2-0 Blanc Mesnil 1-0

17:45 Paris Saint Germain (w) 4-0 Paris FC (w) 3-0

01:00 bis SC U20 2-2 Sete de Setembro PE Youth 1-0

20:00 Sunderland (w) 1-1 Lewes (w) 0-1

20:00 Sheffield United (w) 3-0 Watford (w) 2-0

20:00 London City Lionesses (w) 2-2 Coventry (w) 0-1

20:00 Liverpool (w) 2-1 CrystalPalace (w) 2-1

18:00 Bristol Academy (w) 0-2 Durham Wildcats LFC (w) 0-1

18:00 Charlton (w) 2-0 Blackburn Rovers (w) 1-0

17:00 Halliu football College 4-2 Tallinna JK Legion B 2-1

17:00 Tallinna FC Ararat TTU 0-7 JK Tallinna Kalev II 0-1

17:00 Laanemaa Haapsalu 1-0 Vandra JK Vaprus 0-0

14:51 Ipswich knights SC W 6-0 Southside Eagles (w) 2-0

01:00 Santacruzense SP 3-0 XV de Jau 1-0

01:00 GD Saocarlense 1-1 Mogi Mirim EC 0-1

01:00 Vocem SP 0-0 Santacruzense SP 0-0

01:00 Uniao Mogi 1-2 ECUS 1-1

01:00 1 Uniao Suzano AC SP 1-0 Manthiqueira/SP 1 0-0

01:00 Rio Branco(SP) 3-2 Itapirense/SP 0-1

01:00 Paulista(SP) 5-0 Mauaense SP 1 1-0

01:00 Matonense SP 1-0 CA Taquaritinga SP 0-0

01:00 Inter Bebedouro/SP 0-1 Catanduva FC 0-0

01:00 Independente SP 2-1 Sao Carlos 1-0

01:00 SC 12 Horas/RS 1-3 Gremio B 0-1

13:00 Imabari FC 0-1 Grulla Morioka 0-0

12:00 Roasso Kumamoto 1-0 Fukushima United FC 0-0

12:00 Kamatamare Sanuki 0-1 Yokohama SCC 0-1

02:00 1 Piaui(PI) 0-0 Oeirense 2 0-0

01:45 Comercial-PI 4-0 EC Timon 1 3-0

01:30 EC Viana 0-3 CAB Tuntum 0-1

01:00 Figueirense EC 1-3 Varginha EC 1-3

01:00 Rio Negro AM 2-2 Taruma/AM 1-1

01:00 Rio Branco VN 2-2 Colatina ES 2-0

01:00 Aster Brasil FC 3-0 Real Noroeste 0-0

20:50 Trans Narva 2-2 FC Kuressaare 0-1

19:00 Nomme JK Kalju 3-2 Flora Paide 1-1

17:00 Viljandi Tulevik 2-2 FC Flora Tallinn 0-0

18:00 Wayside Celtic 0-3 Malahide United 0-0

18:00 1 Bluebell United 1-2 Maynooth University Town FC 0-0

17:00 Kilnamanagh AFC 3-3 Liffeys Pearse 0-2

17:00 Sacred Heart 3-3 Cherry Orchard 3-0

17:00 Pegasus 1-1 Mid Sutton Sportslink 1 0-0

18:00 Phnom Penh FC 3-0 Cambodia Tiger FC 1 1-0

15:30 Kirivong Sok Sen Chey 2-3 Boeung Ket Angkor 0-1

15:30 Tiffy Army FC 1-3 Svay Rieng FC 1-2

15:30 1 National Police Commissary 2-0 Prey Veng 0-0

09:00 UNAN Managua 1-1 Juventus Managua 0-0

07:00 Jalapa 2-1 Diriangen 1-0

06:30 Walter Ferretti 0-0 Managua FC 1 0-0

00:00 Al Kuwait SC 2-1 Kazma 1-0

17:00 Lokomotiv Moscow (w) 1-0 FK Rostov (w) 1 0-0

19:00 Suduva 4-0 Banga Gargzdai 1-0

17:00 Hegelmann Litauen 1-1 Dziugas Telsiai 1-0

03:30 FAR Forces Armee Royales 1-1 Renaissance Sportive de Berkane 1-0

01:15 Hassania Agadir 0-1 Wydad Casablanca 0-1

05:00 Aguilas UP 2-0 Herrera FC Reserves 0-0

05:00 Tauro Reserves 2-0 CD Arabe Unido Reserves 1 0-0

21:00 1 Sporting San Miguelito Reserves 1-1 San Martin FC 1 1-1

20:30 Navbahor Namangan 0-0 Qizilqum Zarafshon 0-0

20:30 OTMK Olmaliq 1-0 Termez Surkhon 0-0

18:15 Sogdiana Jizak 2-0 Metallurg Bekobod 1-0

21:00 VJS Vantaa U20 2-2 Atlantis U20 1-0

19:00 GrIFK U20 2-1 IF Gnistan U20 2-1

18:15 Inter Turku U20 4-0 PK-35 Vantaa U20 1-0

18:00 Ilves U20 2-4 PPJ U20 1-2

16:30 FC Lahti U20 1-1 Haka Youth 0-0

06:00 Deportivo Saprissa 3-0 Perez Zeledon 1-0

00:00 AD Grecia 3-2 Santos De Guapiles 1-1

02:00 Humaita AC 2-1 Galvez AC 1-0

01:00 Casimiro de Abreu EC 1-3 Paduano RJ 1-3

01:00 1 Campos RJ 1-1 Buzios 1 0-0

01:00 Bonsucesso 0-0 Barra Mansa FC 0-0

01:00 1 Mageense FC 4-1 Queimados RJ 3-1

19:30 TEC 3-2 Koninklijke HFC 1-0

21:00 KF Feronikeli 0-4 Prishtina 1 0-2

21:00 Malisheva 0-0 KF Ballkani 0-0

20:00 1 KF Drita Gjilan 0-2 Gjilani 0-0

02:00 HSK Zrinjski Mostar 1-0 Sloboda 0-0

22:00 FK Zeljeznicar 1-0 Leotar 1-0

20:00 Posusje 2-2 NK Siroki Brijeg 0-0

19:30 1 Kryvbas 0-5 Metalist Kharkiv 0-1

19:30 Polissya Zhytomyr 1-4 Obolon Kiev 0-1

17:15 Hirnyk-Sport 0-0 FC Uzhgorod 0-0

06:00 California Utd Strikers 1-0 Maryland Bobcats FC 1-0

03:00 Jarabacoa FC 1-1 Atletico Vega Real 1 1-0

22:00 Hamilton FC (w) 1-3 Glasgow City (w) 1-2

20:00 Hearts (w) 0-3 Glasgow Rangers (w) 0-1

19:00 Spartans (w) 0-0 Aberdeen (w) 0-0

18:30 Celtic (w) 2-1 Hibernian (w) 0-0

22:59 Sporting CP (w) 5-1 SL Benfica (w) 2-1

21:00 Famalicao (w) 0-2 Braga (w) 0-0

22:30 Kazincbarcika 7-0 Hidasnemeti VSC 4-0

16:00 Ferencvarosi TC B 0-3 Dunaujvaros Palhalma Agrospecial 0-2

16:00 Zalaegerszegi TE II 2-1 MTE Mosonmagyarovar 1-0

16:00 Budapest Honved II 1-4 FC Dabas 0-1

16:00 Puskas Academy II 2-3 Gyirmot SE II 1-1

16:00 Paksi B 3-0 Rakosmenti KSK 2-0

20:00 West Bromwich WFC (w) 5-0 Loughborough Lightning (W) 3-0

20:00 Stoke City (w) 1-1 Brighouse Town (w) 1-1

20:00 Nottingham Forest (w) 1-0 Fylde LFC (w) 1-0

20:00 Hull City (w) 0-3 Burnley (w) 0-2

20:00 Huddersfield (w) 2-3 Wolves (w) 2-2

20:00 Derby County (w) 4-0 Middlesbrough (w) 3-0

21:30 Umea IK (w) 3-1 IFK Norrkoping DFK (w) 2-0

17:00 Mallbackens IF (w) 1-2 Borgeby FK (w) 0-1

01:00 Tres Passos RS 2-0 Gloria RS 1-0

01:00 1 CE Lajeadense 1-0 Inter Santa Maria(RS) 1 0-0

01:00 GE Bage 0-0 Guarani RS 0-0

01:30 Mar de Fondo 1-1 Paysandu 1-0

01:30 1 Sportivo Huracan 1-4 Miramar Misiones FC 1-1

01:30 Canadian SC 1-2 Deportivo Colonia 0-0

22:30 Parque de Plata 0-1 Salus 0-0

22:30 1 Platense FC 2-5 Colon CF 1-3

20:00 Oriental 0-0 Potencia 0-0