Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

01:00 HB Torshavn 0-1 Inter Club Escaldes 0-0

01:00 Folgore/Falciano 0-2 Prishtina 0-0

21:00 Johor Darul Takzim 0-1 Nagoya Grampus 0-0

17:00 Pohang Steelers 2-0 Ratchaburi FC 1-0

01:00 Gzira Utd 3-0 Hibernians FC 1-0

00:35 Salaspils 2-5 Super Nova 2-2

00:30 F91 Dudelange 0-1 Swift Hesperange 0-1

00:30 Winterthur 6-0 YF Juventus Zurich 4-0

00:30 Andelsbuch 3-2 SV Oberwart 1-1

00:10 UFV Thalgau 1-3 SV Austria Salzburg 1-1

00:00 FC Blau Weiss Linz 7-3 Vocklamarkt 4-1

00:00 SV Leobendorf 7-3 SC Retz 4-1

00:00 Sporting West Harelbeke 0-5 Kortrijk 0-2

00:00 Ludwigsfelder FC 3-1 FC Stern Marienfelde 2-0

00:00 SV Ilz 2-3 TUS Bad Gleichenberg 1-1

23:30 Hammarby 1-0 Osterlen FF 0-0

23:05 Synot Slovacko 6-1 Vyskov 1-0

22:59 FK Spartak Zlatibor Voda 0-5 Krylya Sovetov 0-3

22:59 MSV Duisburg 2-4 SpVg Schonnebeck 1-3

22:59 CFR Cluj 0-1 Videoton Puskas Akademia 0-0

22:30 Sparta Praha 8-1 Sokol Lanzho 2-1

22:00 MFK Ruzomberok 3-0 FK Kosice 1-0

22:00 Akron Togliatti 1-0 FC Sfintul Gheorghe 0-0

22:00 Humenne 5-2 Michalovce 1-2

21:10 Slovan Hlohovec U19 2-4 FK Sered U19 1-1

21:00 Lokomotiv Plovdiv 3-1 Septemvri Simitli 2-0

16:00 Spartak Trnava 4-0 Dukla Banska Bystrica 0-0

22:59 Simba Sports Club 4-1 Mbeya City 2-0

20:00 Tanzania Prisons 2-2 Coastal Union 2-1

22:00 FK Aktobe Lento 1-1 Kyzylzhar Petropavlovsk 1 0-0

21:00 Akzhayik Oral 1-1 FC Shakhtyor Karagandy 1 0-0

20:00 Lokomotiv Astana 0-2 Ordabasy 0-2

20:00 Sogdiana (w) 6-0 Metalourg Bekabad (w) 4-0

20:00 Pakhtakor Tashkent (w) 3-2 AGMK (w) 1-2

20:00 Navbahor (w) 0-4 Sevinch (w) 0-1

20:00 Lokomotiv Tashkent (w) 4-1 FK Buxoro (w) 1-0

01:30 UD Castellonense 1-1 CF Ribarroja 0-1

01:00 Callosa Deportiva CF 2-1 UD Alcudia 2-1

01:00 CD Bunol 1-0 UD Vall De Uxo 1-0

23:20 Foolad Khozestan 2-0 Naft Masjed Soleyman FC 1-0

00:00 Zamalek 2-0 Misr Elmaqasah 0-0

18:30 Olympic Kingsway SC 0-3 UWA-Nedlands FC 0-2

18:05 Mandurah City 3-1 Swan United 1-0

00:00 Mauritania 2-0 Yemen 1 1-0

19:00 FC Abdish-Ata Kant 1-2 Dordoi-Dynamo Naryn 0-1

16:00 Paro FC 11-0 Paro Rinpung FC 4-0

01:00 Thor Akureyri 2-1 Grindavik 1-0

01:30 Los Andes 3-1 Canuelas FC 1-0

01:30 Deportivo Armenio 2-1 UAI Urquiza 0-0

01:30 Defensores Unidos 2-0 CA San Miguel 1 1-0

01:30 Colegiales 2-0 Flandria 1-0

01:30 CA Fenix Pilar 1-5 Deportivo Merlo 0-3

01:30 Argentino de Quilmes 1-1 Club Atletico Acassuso 1-0

01:30 Villa San Carlos 0-2 Talleres Rem de Escalada 0-1

01:10 Uhl Que Sa 0-1 Sacachispas 0-1

00:20 Union Arafat 1-4 Jeunesse Ksar 1-2

22:15 ASC Entente Sebkha 2-0 FC Oasis 2-0

23:40 Ironi Bnei Shfaram 3-0 MS Tirat HaCarmel 2-0

23:35 MS Hapoel Yeroham 0-2 Maccabi Ironi Sderot 0-1

17:00 1 Kahibah FC 2-2 Cessnock City Hornets 1-2

20:00 Fortis FC 2-1 Kawran Bazar Progoti 0-0

23:40 Dila Gori 1-0 FC Shukura Kobuleti 0-0

22:30 Torpedo Kutaisi 2-2 Dinamo Batumi 0-2

00:30 Yxhults IK 1-1 IFK Skovde FK 0-0

00:30 Ullared 2-0 Onsala BK 1-0

00:30 Karlskrona AIF 3-1 IFK Hassleholm 1 1-0

00:00 Grebbestads IF 1-4 Vanersborg FK 1-0

00:00 Angered BK 2-2 Lidkopings FK 0-2

00:00 1 Friska Viljor FC 2-2 Taftea IK 1-1

22:59 Smedby AIS 1-1 Tyreso FF 1 1-0

00:00 Randaberg U19 1-5 IK Viljan U19 1 1-1

23:30 1 Barnechea 0-2 Palestino 0-0

23:30 CSD Antofagasta 0-0 Coquimbo Unido 0-0

22:30 Vaasa VPS 2-2 RoPS Rovaniemi 0-1

22:30 TPS Turku 1-1 Ekenas IF Fotboll 0-0

21:00 2 de Mayo PJC 1-0 resistencia SC 1-0

00:00 1 AS Roma U20 1-2 Atalanta U20 0-1

01:00 Valtti 1-0 MPS 0-0

00:15 1 FC Espoo 2 0-5 Puiu 0-4

00:15 Toolon Taisto 0-1 Poxyt 0-0

23:30 TiPS 3-0 PPJ Akatemia 2-0

23:30 Malmin Palloseura Helsinki 0-1 KoiPS 0-1

22:59 VPV Pallo-Veikot 2-6 NIK 0-2

22:15 SAPA 2-2 HPS 1-2

21:30 Atlantis II 4-0 NJS II 2-0

22:00 Nevezis Kedainiai 0-2 Suduva 0-1

23:05 1 Milad Mehr 2-2 Sardar Bukan FC 1-2

22:00 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 4-2 Raplamaa U19 2-0

21:00 Pohja-Tallinna JK Volta U19 1-0 JK Viljandi Tulevik U19 0-0

21:00 1 FC Flora Tallinn U19 0-0 Levadia Tallinn U19 0-0

21:00 Keila JK U19 3-1 JK Nomme United U19 1-0

14:15 Eastern Suburbs Auckland 0-0 North Shore United 0-0

23:10 Gedania Gdansk 3-3 Chojniczanka Chojnice II 2-1

21:00 1 Rakow II Czestochowa 2-4 Odra Wodzislaw 1-1

01:00 Ham-Kam 2-1 Sogndal 1-1

22:59 Ranheim IL 4-2 Raufoss 3-2

22:59 Bryne 1-1 KFUM Oslo 1-0

22:59 Grorud 1-4 Start Kristiansand 0-1

22:59 Jerv 1-1 Strommen 1-0

22:59 1 Ullensaker/Kisa IL 3-2 Fredrikstad 2-1

22:59 Aalesund FK 5-1 Stjordals Blink 4-0

22:59 Asane Fotball 2-2 Sandnes Ulf 1-2

00:00 Valerenga (w) 2-0 Arna Bjornar (w) 0-0

00:00 Sandviken (w) 5-0 Lyn (w) 4-0

22:59 Rosenborg BK (w) 1-0 Avaldsnes (w) 1-0

20:00 Klepp (w) 1-5 LSK Kvinner (w) 1-3

21:00 Athletic Club Bibao (w) 0-4 Barcelona (w) 0-2

16:30 Western Strikers Reserves 3-0 Adelaide Cobras Reserves 2-0

01:05 CA River Plate 0-1 Plaza Colonia 0-0

22:45 Liverpool URU 5-2 Centro Atletico Fenix 4-0

00:00 Dnepr Mogilev 2-1 FC Minsk 1-0

23:30 Arsenal Dzyarzhynsk 2-1 Smorgon FC 0-0

23:15 FC Molodechno 0-4 Energetik-BGU Minsk 0-1

22:59 FK Orsha 2-6 FC Gomel 1-1

22:45 Volna Pinsk 0-1 Slavia Mozyr 0-1

22:30 1 FC Baranovichi 1-6 BATE Borisov 1-0

22:00 Krumkachy Minsk 1-1 Neman Grodno 2 1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-5],

01:30 Barracas Central 2-1 Atletico Rafaela 1 1-1

01:30 Almagro 1-1 Santa Marina Tandil 1 1-0

01:00 Tristan Suarez 4-1 San Martin San Juan 1-1

18:00 Floreat Athena 3-0 Cockburn City 1-0

17:00 Adelaide Olympic 1-0 Campbelltown City SC 0-0

17:00 1 North Geelong Warriors 1-5 Avondale FC 0-3

16:30 Oakleigh Cannons 1-0 Preston Lions 1-0

16:30 Dandenong City SC 1-2 Pascoe Vale SC 0-0

16:00 Port Melbourne 4-0 Sydenham Park 2-0

20:00 Real Kings 0-3 Chippa United 0-0

23:15 Marimoo 0-1 GAMTEL 0-0

01:00 2 Operario AM U20 1-3 Amazonas U20 0-2

21:00 Kohtla Jarve JK Jarve 1-0 Tallinna JK Legion B 0-0

22:00 Chertanovo Moscow (w) 0-0 FK Ryazan (w) 0-0

22:00 Zenit St Petersburg (w) 3-0 FK Rostov (w) 1-0

21:00 Zvezda 2005 (w) 0-3 CSKA Moscow (w) 1 0-2

15:00 Yenisey Krasnoyarsk (w) 3-0 Krasnodar FK (w) 2-0

20:00 Renaissance de Figuil (w) 0-3 AS Awa FF (w) 0-3

22:00 1 OTMK Olmaliq 1-2 Qizilqum Zarafshon 1-2

01:30 Portugal Beach Soccer 4-2 Turkey Beach Soccer 0-0

00:15 Italy Beach Soccer 12-0 Denmark Beach Soccer 0-0

22:45 Spain Beach Soccer 6-6 Poland Beach Soccer 0-0

21:30 Switzerland Beach Soccer 8-5 Azerbaijan Beach Soccer 0-0

20:00 Ukraine Beach Soccer 6-1 Kazakh beach foot 0-0

18:45 Germany Beach Soccer 5-0 Romania Beach Soccer 5-0

17:15 Belarus Beach Soccer 9-2 Norway Beach Soccer 1 0-0

16:00 France Beach Soccer 4-1 Estonia Beach Soccer 1 4-1

20:00 Boca Juniors (w) 1-1 San Lorenzo (w) 0-0