Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

15:00 Australia nữ 3-4 Mỹ nữ 1-3

01:30 Rapid Wien 3-0 Anorthosis Famagusta FC 1-0

01:00 NK Mura 05 0-0 FK Zalgiris Vilnius 0-0

01:00 1 Galatasaray 1-1 Saint Johnstone 0-0

22:59 Omonia Nicosia FC 1-0 FC Flora Tallinn 1-0

22:59 FC Lincoln 1-3 Slovan Bratislava 0-1

22:45 Baumit Jablonec 2-4 Celtic FC 1-2

21:00 FC Kairat Almaty 0-0 Alashkert 0-0

19:00 Chongqing Liangjiang Athletic 1-0 Qingdao FC 1 0-0

19:00 Guangzhou Evergrande 2-0 Henan Songshan Longmen 0-0

17:00 Cangzhou Mighty Lions 0-2 Guangzhou City 0-1

17:00 Shandong Taishan 4-2 Shenzhen FC 4-2

01:30 Don Benito 1-2 Badajoz 0-1

01:30 Market Drayton Town 1-1 Newcastle Town FC 1-0

01:30 Jerez Industrial CF 2-2 Xerez Deportivo 0-1

01:00 Silla CF 0-1 Torrent C.F 0-0

01:00 Arosa SC 0-1 Racing de Ferrol 0-1

01:00 Eendracht Aalst (w) 2-1 Charleroi (w) 2-1

00:40 SpVg Wesseling-Urfeld 2-1 SpVg Frechen 20 1-1

00:30 Cronenberger SC 1-1 MSV Düsseldorf 1-0

00:30 Real Madrid (w) 3-0 Sparta Praha (w) 3-0

00:30 Borussia Freialdenhoven 1-7 SC Paderborn 07 II 1-4

00:30 JSK Rodgau 0-2 Rot-Weiss Walldorf 0-1

00:30 Las Palmas 1-0 Panaderia Pulido 0-0

00:15 VfL Bochum (w) 1-4 SG Essen-Schonebeck (w) 1-2

00:00 1 Baleares 0-1 Algeciras 0-1

23:30 Arminia Bielefeld (w) 3-3 FC Gutersloh (w) 0-1

23:30 Ethnikos Achnas FC 3-1 Olympiakos Nicosia FC 2-0

22:59 Real Oviedo B 0-1 Toledo 0-1

22:59 NK Vrbovec 1-2 NK Jarun 0-0

22:59 Tvaakers IF 0-0 Varbergs BoIS FC 0-0

22:59 Liverpool 1-0 Bologna 1-0

22:30 Gjilani 2-0 Malisheva 0-0

22:10 Goztepe 3-2 Menemen Belediye Spor 1-0

22:00 Turbine Potsdam (w) 6-0 USC Landhaus (w) 4-0

22:00 FK Rinija Gostivar 5-5 FK Teteks Tetovo 1 1-2

22:00 Guingamp (w) 0-5 Paris FC (w) 0-3

21:45 Maccabi Yavne 3-0 Hapoel Azor 1-0

21:00 Liverpool 2-0 Bologna 2-0

16:30 Estoril U23 3-3 Uniao Leiria 2-2

16:15 SK Slavia Prague U19 3-2 Udinese U19 2-1

14:30 Legia Warszawa U19 3-2 MTK Budapest U19 2-1

00:00 Skalborg 0-2 Helsted Fremad IF 0-1

23:30 MS Ironi Kuseife 1-6 Vendsyssel 1-3

22:59 1 skibet 1-1 Bredballe 1-0

90phút [1-1], 120phút [2-3],

22:59 Virum Sorgenfri 1-2 Norrebro United 1-0

22:59 Kalundborg GBK 1-7 AB Copenhagen 0-1

22:59 Bolbro GIF 1-5 Esbjerg 0-4

22:59 Harby Flemlose 0-3 Fjordager IF 0-2

18:00 Pitea IF 2-0 Gefle IF 0-0

21:30 Unirea Constanta 0-2 Hermannstadt 0-0

01:00 Barra FC 0-0 Camboriu SC 0-0

17:00 Gelephu 1-3 Ugyen Academy 1-1

22:00 Landskrona BoIS U21 4-1 Osters U21 2-0

22:00 MFM FC 2-0 Jigawa Golden Stars 0-0

22:00 Lobi Stars 2-1 Akwa United 2-1

22:00 Kwara United 3-0 Katsina United 1-0

22:00 Ifeanyi Ubah 1-0 Warri Wolves FC 1-0

22:00 Heartland FC 1-0 Kano Pillars 1-0

22:00 Enugu Rangers International 2-0 Plateau United 1-0

22:00 Akwa Starlets 1-3 Enyimba 1-2

22:00 Abia Warriors 3-1 Nasarawa United 1 2-0

22:00 Wikki Tourist 2-0 Adamawa United 2-0

22:00 Sunshine Stars FC 1-0 Rivers United 1-0

21:00 Pyunik B 1-1 Lernayin Artsakh 0-0

20:30 Ararat-Armenia B 1-1 Urartu II 0-1

01:15 Sao Jose AP (Youth) 0-1 Uniao Suzano Youth 0-0

01:00 Desportivo Brasil Youth 1-2 Capivariano FC SP Youth 1-1

01:00 Assisense SP U20 1-1 Penapolense (Youth) 0-1

01:00 CA Taquaritinga SP U20 2-5 Marilia (Youth) 0-4

01:00 Fernando Boris U20 0-2 Mirassol FC (Youth) 0-0

01:00 Rio Branco EC/SP Youth 4-1 Amparo U20 2-0

01:00 Independente FC Limeira Youth 0-1 Inter de Limeira (Youth) 0-0

01:00 Ituano (Youth) 2-0 Atibaia (Youth) 1-0

01:00 OSTO youth team 1-0 Sao Bento SP (Youth) 1-0

01:00 Monte Azul SP (Youth) 1-0 America SP (Youth) 1 1-0

01:00 Sao Caetano (Youth) 0-0 Santo Andre (Youth) 0-0

01:00 1 Velo Clube Youth 2-1 GD Saocarlense Youth 1 1-1

01:00 Sao Bernardo (Youth) 1-5 Guarani SP (Youth) 0-3

01:00 1 Taubate (Youth) 1-0 Palmeiras (Youth) 0-0

01:00 XV de Piracicaba (Youth) 1-2 Desportiva Ferroviaria U20 0-1

01:00 AA Flamengo Guarulhos U20 1-0 Uniao Mogi Youth 1-0

01:00 Olimpia SP U20 0-1 Tanabi SP (Youth) 0-1

01:00 XV de Jau (Youth) 0-2 Vocem SP Youth 0-2

01:00 Nacional AC SP (Youth) 1-1 Bragantino SP Youth 1-1

01:00 Portuguesa (Youth) 0-1 Corinthians Paulista SP U20 0-0

01:00 Brasilis FC Youth 0-3 Itapirense Youth 0-2

00:30 Ramtha Club 2-0 Al Aqaba SC 0-0

22:00 Al Wihdat Amman 5-0 Al-Baq's 1-0

01:00 Dalvik Reynir 3-2 Sindri 1 1-2

01:00 Valur KH Hlidarendi U19 5-0 Slotur U19 2-0

22:30 OFK Olovary 2-2 SK Badin 1-1

01:00 Perolas Negras 0-0 Serrano BA 0-0

00:15 MPS 0-2 Atlantis II 0-1

00:00 Tikka 1-5 FC Espoo 1-2

23:30 Tampere United 11-0 Saaksjarven Loiske 7-0

23:15 Ponnistajat 2-2 FC Kapina 2-2

23:15 Toolon Taisto 2-4 EIF Academy 2-1

23:10 PPJ Akatemia 3-1 SAPA 1-0

22:59 TP-T 0-0 TKT Tampere 0-0

22:59 AC Barca 2-1 PK-37 Iisalmi 1 1-0

22:59 ACE 1-4 NOPS 0-4

22:59 TuPS 2-6 Futura Porvoo 0-3

22:30 P-Iirot 2-0 TPK 1-0

22:15 JyTy 0-2 FC Inter II 0-1

22:59 Parnu JK 2-1 JK Welco Elekter 1-0

00:00 Nardo FK(w) 0-3 Byasen Toppfotball (w) 0-2

19:30 Shurtan Guzor 0-1 Dinamo Samarqand 0-1

00:00 Al-Hilal Omdurman 7-0 Hilal O Baye 1 2-0

21:15 Tuti SC Khartoum 4-0 Hay Al-Arab 2-0

18:00 Zhetysu Taldykorgan Reserves 2-1 Tobol Kostanay Reserves 1-1

18:35 1 Beijing BeiKong 0-1 Bei Li Gong 0-1

16:00 Nantong Zhiyun 1-1 Zhejiang Greentown 0-1

22:59 Kmka 0-1 Kampala City Council FC 0-1

20:00 1 Azam 1-0 Le Messager Ngozi 1 1-0

01:00 CDC Santa Rosa Pucallpa 0-1 Deportivo Union Comercio 0-0

22:30 Santos FC 1-3 Union Huaral 1 0-2

01:30 Maccabi Petah Tikva FC 1-1 Ironi Nir Ramat HaSharon 1-1

23:30 Hapoel Rishon Lezion 3-3 Hapoel Raanana 2-2

23:30 Hapoel Ramat Gan 2-1 Bnei Yehuda Tel Aviv 2-1

23:30 Sectzya Nes Ziona 2-0 AS Ashdod 0-0

23:30 Hapoel Akko 1-4 Hapoel Umm Al Fahm 0-1

23:30 Maccabi Bnei Raina 1-1 Maccabi Ahi Nazareth 1-1

23:30 Hapoel Kfar Saba 3-0 Hapoel Afula 2-0

22:30 Kafr Qasim 2-2 Beitar Tel Aviv Ramla 2-1

21:30 AS Sonabel 2-1 ASFA-Yennenga 0-0

18:00 FC Ulaanbaatar 2-0 Athletic 220 FC 1-0

01:30 KAA Gent 2-2 Rigas Futbola skola 0-2

01:30 Luzern 0-3 Feyenoord 0-2

01:20 Slask Wroclaw 2-1 Hapoel Beer Sheva 2-1

01:15 Spartak Trnava 0-0 Maccabi Tel Aviv 0-0

01:00 Prishtina 2-1 Bodo Glimt 1-1

01:00 Kolos Kovalyovka 0-0 FC Shakhtyor Karagandy 1 0-0

01:00 Pacos de Ferreira 4-0 Larne FC 1-0

00:30 Trabzonspor 3-3 Molde 1-1

00:00 Rosenborg 6-1 Domzale 4-1

00:00 Riga FC 0-1 Hibernians FC 0-0

00:00 Maccabi Haifa 7-2 HB Torshavn 1 3-1

00:00 KF Laci 0-3 Anderlecht 0-2

00:00 Dinamo Batumi 1-2 Sivasspor 0-0

00:00 CSKA Sofia 4-2 ZNK Osijek 3-1

00:00 AEL Limassol 1-1 Qarabag 0-0

00:00 1 Vojvodina Novi Sad 0-1 LASK Linz 0-0

00:00 1 Vitesse Arnhem 2-2 Dundalk 1-0

23:45 Elfsborg 1-1 FK Velez Mostar 1-1

22:59 1 Lokomotiv Plovdiv 1-1 FC Copenhagen 0-0

22:59 KuPs 1-1 Lokomotiv Astana 0-0

22:59 Tobol Kostanai 0-1 MSK Zilina 0-1

22:59 FK Sochi 1-1 Partizan Belgrade 0-0

01:00 Real Brasilia FC U20 2-0 SE Santa Maria U20 2-0

20:30 Gama DF (Youth) 0-1 Legiao DF Youth 0-0

22:00 Tallinna JK Legion B 6-2 Laanemaa Haapsalu 1 3-0

17:00 Bangladesh Police Club 1-1 Mohammedan Dhaka 0-1

01:00 Barcelona EC 1-3 Buzios 1-1

01:00 Paduano RJ 0-0 Imperio Serrano 0-0

20:00 CAAC Brasil FC 1-2 Belford Roxo RJ 0-1

21:30 Tonnerre Yaounde 1-2 New Star De Douala 1-2

21:00 Bamboutos de 2-2 PWD de Bamenda 0-1

21:00 UMS de Loum 0-0 Coton Sport 0-0

21:00 Panthere Sportive du Nde 0-1 Canon Yaounde 0-1

19:30 Yafoot FC 0-0 Union Douala 0-0

01:00 EC Vitoria U23 0-2 Fluminense U23 0-0

01:00 1 Santos U23 1-3 Figueirense U23 1-1

01:00 1 Ponte Preta U23 1-1 Coritiba U23 1 0-1

01:00 Juventude RS U23 1-1 Avai FC U23 1-0

01:00 Gremio RS U23 2-0 EC Bahia U23 1-0

01:00 1 Fortaleza U23 1-0 Ceara U23 1 1-0

01:00 CRB U23 0-4 Corinthians U23 0-1

01:00 Bragantino PA U23 1-0 Cuiaba/MT U23 1-0

01:00 Defensor Sporting Montevideo 1-0 Rampla Juniors Reserves 0-0

22:30 1 Central Espanol 1-3 Uruguay Montevideo 1-2