Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

00:30 1 Getafe 1-2 Atletico Madrid 1-0

23:30 Bologna 2-2 Genoa 0-0

17:00 Pohang Steelers 1-2 Ulsan Hyundai FC 1 0-1

14:30 Gwangju Football Club 1-2 Jeonbuk Hyundai Motors 0-0

12:00 Suwon Samsung Bluewings 3-2 Gangwon FC 2-1

23:30 Al Kuwait SC 2-0 AL Salt 2-0

15:49 Greece (w) U17 0-2 Poland (w) U17 0-0

23:45 Fortuna Sittard 0-5 AFC Ajax 0-3

00:00 Yeni Malatyaspor 0-1 Sivasspor 0-0

00:00 Besiktas JK 3-3 Adana Demirspor 2-0

21:00 Karagumruk 0-0 Antalyaspor 0-0

21:00 Caykur Rizespor 1-2 Altay Spor Kulubu 1 0-1

22:59 Vaduz 2-0 Winterthur 2-0

22:59 Schaffhausen 2-1 Thun 1-1

22:59 KP Calisia Kalisz 2-1 Pogon Szczecin 2-1

22:30 Jagiellonia Bialystok 1-3 Lechia Gdansk 0-2

20:30 Srodka 0-2 GKS Jastrzebie 0-1

20:00 1 Ruch Zdzieszowice 0-6 Zaglebie Sosnowiec 0-3

23:30 Lyngby 0-4 Aalborg 0-2

22:59 AB Copenhagen 0-2 Fredericia 0-2

22:45 Helsingor 0-3 Odense BK 0-3

21:30 Brabrand 0-1 Kolding FC 0-1

22:59 Alessandria 1-3 Ascoli 0-2

22:59 Benevento 4-1 Cittadella 1-1

00:00 Varzim 3-1 Estrela da Amadora 2-0

22:59 Cienciano 2-2 UTC Cajamarca 1-1

22:59 Peresvet Podolsk 5-0 FK Kolomna 1 2-0

17:00 Chertanovo Moscow 1-3 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 0-1

23:30 Al-Arabi SC 1-0 Al-Sailiya 0-0

23:30 Umm Salal 1-1 Al-Ahli Doha 1 1-0

20:45 Al Shamal 2-1 Qatar SC 2-0

23:30 Vojvodina Novi Sad 2-1 Kolubara 1-0

18:45 Tampines Rovers FC 1-6 Lion City Sailors 0-1

21:25 FC Istiklol Dushanbe 1-0 FC Khatlon 0-0

18:00 1 Faizkand 0-1 Khujand 0-0

22:45 1 Etar 0-0 Botev Plovdiv 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-0],

22:00 PFK Montana 1-0 CSKA 1948 Sofia 0-0

20:00 Levski Karlovo 0-0 Tsarsko Selo 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-0],

20:00 FC Tundzha 1915 0-3 Arda 0-1

20:00 Rozova Dolina 0-6 Beroe Stara Zagora 0-3

19:45 Rodopa Smolyan 0-4 Lokomotiv Plovdiv 0-3

17:00 FC Ilbirs 2-3 Dordoi-Dynamo Naryn 0-0

17:00 FK Kara-Balta 0-2 FK Alga Bishkek 0-1

16:00 Gomo FC 2-1 Paro Rinpung FC 2-1

22:00 Osters U21 1-2 Trelleborg U21 1-0

22:00 Elfsborg U21 3-2 Norrby IF(U21) 1-1

22:00 IFK Varnamo U21 2-3 Landskrona BoIS U21 1 0-2

20:30 River Plate U19 2-1 Deportivo Maldonado U19 1-0

20:00 Plaza Colonia U19 0-0 Santiago Wanderers U19 0-0

19:00 Defensor Sporting U19 2-1 Progreso U19 2-0

19:00 Boston River U19 0-0 Rentistas U19 0-0

19:00 Penarol U19 0-2 Danubio U19 0-2

19:00 Bella Vista U19 1-1 Central Espanol U19 1 0-0

17:00 China Hong Kong (w) 0-0 Nepal (w) 0-0

22:15 Amator Kielpino 2-7 Gwiazda Karsin 0-2

17:30 Moggill FC 3-1 Ripley Valley FC 1-0

19:00 Shakhter Soligorsk Reserves 5-0 Energetik-BGU Minsk Reserves 3-0

16:30 1 Albany Creek Reserve 7-0 St George Willawong Reserves 4-0

00:00 1 FCI Tallinn 2-3 Flora Tallinn II 1-1

21:00 Tartu Kalev 4-2 FC Nomme United 2-0

22:00 Al Wihdat Amman 2-1 Al-Jazeera 1-0

16:00 Bengal Nagpur Railway FC 0-1 United SC Kolkata 0-0

21:00 FK Raca Bratislava 0-3 Trencin 0-2

20:30 Namestovo 0-3 Sokol Dolna Zdana 0-0

20:30 1 STK Samorin 0-0 SKF Sered 0-0

00:00 SC Gleisdorf 0-6 Sturm Graz (Youth) 0-0

00:30 Al Zawraa 1-0 Al Sinaah 1-0

22:00 AL Minaa 0-0 Arbil 0-0

19:30 Naft Alwasat 1-0 Samarra 1-0

19:30 Baghdad 0-2 AI Kahrabaa 0-0

19:30 Al Quwa Al Jawiya 1-0 Al Qasim Sport Club 1-0

00:15 Hajer 1-1 Al-Kawkab 0-1

22:59 Al Wehda Mecca 1-3 Al-Jabalain 1-1

22:55 Al-Orubah 2-2 AL-jeel 2-0

22:40 Najran SC 0-0 Al Sahel 1 0-0

18:00 1 Maktaaral 1-1 Tarlan 1-0

18:00 Kairat Academy 0-1 FK Aksu 0-1

18:00 Baikonur 0-4 Okzhetpes 0-2

18:00 Bulat Temirtau 3-0 Akademiya Ontustik 1-0

17:00 Ekibastuzets 4-0 FK Igilik 3-0

16:00 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 2-1 Lashyn Karatau 1-1

20:00 FC Sfintul Gheorghe 0-1 CS Petrocub 1 0-0

20:00 Moghayer Al Sarhan 2-0 Amman FC 0-0

20:00 Al-Tora 4-0 Mansheiat Bani Hasan 1-0

00:00 Sweden (w) U19 0-1 France (w) U19 0-1

18:00 Serbia (w) U19 0-2 Iceland (w) U19 0-0

16:00 Belgium (w) U19 1-2 Germany (w) U19 1-2

16:00 Slovenia (w) U19 1-2 Russia (w) U19 0-0

21:10 JK Nomme United U19 0-1 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 0-1

21:00 Pohja-Tallinna JK Volta U19 3-9 JK Tallinna Kalev U19 1-5

21:00 FC Flora Tallinn U19 1-5 JK Viljandi Tulevik U19 1-2

18:35 Meizhou Hakka 4-2 Nanjing City 2-1

18:35 1 Guizhou Hengfeng F.C. 0-2 Nantong Zhiyun 0-1

18:35 1 Bei Li Gong 0-2 Chengdu Better City FC 0-2

14:30 Sichuan Jiuniu 1-0 Heilongjiang Lava Spring 0-0

22:30 Honka Akatemia 0-0 PIF Parainen 0-0

21:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 0-1 Czarni Polaniec 0-1

00:00 Politecnico J.I.C. 3-5 Total Soccer FC 0-1

00:00 ASV Siegendorf 1-6 Wolfsberger AC 1-4

00:00 SKU Amstetten 1-0 FC Wacker Innsbruck 1-0

00:00 1 SK Treibach 1-5 Floridsdorfer AC 1-5

00:00 Union Gurten 0-1 TSV Hartberg 0-0

00:00 SC Weiz 1-0 Austria Lustenau 0-0

00:00 FC Blau Weiss Linz 4-0 Team Wiener Linien 2-0

23:30 Kapfenberg 0-0 Austria Wien 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1], Pen [45-4],

23:30 SC Schwaz 2-3 St.Polten 1 0-2

22:59 Ukraine (w) 1-0 Turkey (w) 1-0

22:00 Nigeria (w) 2-4 South Africa (w) 0-3

18:00 Wales U16 0-4 France U16 0-0

17:30 Netherlands (w) U19 1-2 Mexico (w) U20 1 1-1

16:00 Portugal (w) U19 0-1 Norway (w) U19 0-1

15:45 Italy (w) U19 2-1 Austria (w) U19 0-1

00:00 Akra 4-2 Madla IL 1-1

22:59 Metalist Kharkiv 2-1 Desna Chernihiv 0-1

21:00 1 MFK Mikolaiv 0-3 Rukh Vynnyky 0-2

00:30 Romania (w) 3-0 Lithuania (w) 2-0

00:00 Kosovo (w) 0-3 Norway (w) 0-2

00:00 Estonia (w) 0-1 Wales (w) 0-1

00:00 Greece (w) 3-2 Kazakhstan (w) 2-1

00:00 Moldova (w) 0-6 Switzerland (w) 0-4

23:30 malta (w) 2-2 Bosnia and Herzegovina (w) 0-2

23:30 Thụy Điển nữ 4-0 Georgia (w) 2-0

22:59 Azerbaijan (w) 0-8 Denmark (w) 0-4

22:59 North Macedonia (w) 0-6 Austria (w) 0-3

22:30 Armenia (w) 0-1 Poland (w) 0-1

22:30 Czech (w) 8-0 Cyprus (w) 4-0

22:30 Croatia (w) 0-5 Italy (w) 1 0-2

22:15 Finland (w) 2-1 Slovakia (w) 1-0

21:00 Russia (w) 5-0 Montenegro (w) 1-0

21:00 Germany (w) 5-1 Serbia (w) 0-1

21:00 Odorheiu Secuiesc 1-1 FC Pucioasa 1-1

00:00 Helsingborg 3-0 Jonkopings Sodra IF 1-0

19:00 BKMA 0-2 Ararat Yerevan 0-1

16:30 Queensland Lions SC 6-0 Casuarina FC 1 1-0

18:00 Erchim 0-0 FC Ulaanbaatar 0-0

15:00 Selenge Press 2-1 Athletic 220 FC 2-0

12:00 Khoromkhon Club 3-1 Khangarid Klub 1-1

21:00 Leixoes U23 0-1 Braga U23 0-1

20:00 Pretoria Univ 3-2 Cape Town All Stars 1-0

20:00 Cape Town Spurs 1-1 Hungry Lions 0-0

20:00 Uthongathi FC 0-1 Platinum City 0-0

20:00 Tshakhuma Tsha Madzivhandila 1-1 Black Leopards 1-0

18:30 FK MOIK Baku 1-1 Sabayi II 1-0

18:00 FK Qabala II 3-1 PFC Neftchi II 3-0

21:00 Kuruvchi Bunyodkor 3-2 Lokomotiv Tashkent 1-1

18:30 Mashal Muborak 0-0 Sogdiana Jizak 0-0

20:00 Kuching FA 2-0 Perak FA II 0-0

20:00 Negeri Sembilan 4-2 PDRM 2-0

20:00 Darul Takzim II 1-1 Sarawak 0-1

20:00 Kelantan United 1-0 Terengganu B 1-0

20:00 Kelantan 2-1 Selangor PKNS 2-1

21:00 Sloboda 1-1 Posusje 1-0

22:00 Primorac Biograd 1-2 Hajduk Split 1-1

20:30 Vuteks Sloga 0-3 Istra 1961 Pula 0-0

20:30 Mladost Zdralovi 3-1 Inter Zapresic 3-0

20:30 NK Dugopolje 1-1 NK Lokomotiva Zagreb 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [7-8],

20:00 Peto Ma Ca 0-7 Rijeka 0-2

22:00 Opava 2-4 Mlada Boleslav 0-2

22:00 FC Viktoria Plzen 2-1 Marila Pribram 1-1

22:00 Vysocina jihlava 2-0 Pardubice 1 1-0

21:00 FK Graffin Vlasim 1-2 Sigma Olomouc 0-1

20:00 Millwall U23 4-0 Barnsley U23 2-0

19:00 Cardiff City U23 2-0 Sheffield Utd U23 1-0

19:00 Bristol City U23 1-4 Peterborough United U23 0-2

19:00 Queens Park Rangers U23 0-3 Coventry City U23 0-1

22:45 Petrolul Ploiesti 0-1 Universitatea Craiova 0-0

20:00 FC Maramures Baia Mare 3-1 CSM Politehnica Iasi 1-1

19:00 ACS Somuz Falticeni 1-4 FC Voluntari 1-1

00:00 CA Colegiales Reserves 4-1 Sacachispas Reserves 1-1

22:00 1 Sportivo Italiano Reserves 3-1 CA Claypole Reserves 1 0-1

22:00 Acassuso Reserves 2-0 Atletico Fenix Reserves 0-0