Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

18:00 1 Australia nữ 0-1 Thụy Điển nữ 0-0

15:00 Mỹ nữ 0-1 Canada nữ 0-0

19:00 Shenzhen FC 0-1 Guangzhou City 0-0

19:00 Qingdao FC 0-5 Shandong Taishan 0-3

17:00 Henan Songshan Longmen 1-0 Chongqing Liangjiang Athletic 1-0

17:00 Guangzhou Evergrande 5-2 Cangzhou Mighty Lions 4-2

06:00 Sao Paulo RS 4-0 Rio Grande 1-0

01:45 K Sports FC 2-2 Tunbridge Wells 0-0

00:00 Koln (Youth) 3-0 Hurth 1-0

00:00 Granada CF 3-0 Real Balompedica Linense 0-0

00:00 Koln II 3-0 Hurth 1-0

22:59 NK Jarun 2-1 Za Gogh Meret Cola Pina 1-0

22:45 Rudes 2-0 NK Udarnik Kurilovec 1-0

22:30 Le Messager Ngozi 1-1 Kmka 1-1

22:30 Hapoel Azor 0-1 Maccabi Shaarayim 0-0

21:30 0-0 0-0

20:00 2-0 1-0

00:00 IFK Goteborg 1-2 IFK Norrkoping FK 0-2

00:00 AIK Solna 1-0 Halmstads 1-0

00:00 IK Sirius FK 1-2 Orebro 0-1

16:00 Nagoya Grampus 1-0 Fagiano Okayama 1-0

22:59 Lechia Gdansk 1-0 Wisla Plock 0-0

09:00 Atletico San Luis 1-1 Queretaro FC 1 1-0

00:00 Terek Grozny 1-2 FK Sochi 0-1

01:45 AJ Auxerre 3-0 Grenoble 2-0

01:30 Dinamo Bucuresti 3-1 Academica Clinceni 1-1

22:30 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 1-2 CS Mioveni 0-1

00:00 Sonderjyske 0-2 Nordsjaelland 1 0-1

07:30 1 Curico Unido 2-1 Santiago Wanderers 1-1

05:00 Nublense 0-0 O.Higgins 0-0

01:30 Deportes La Serena 1-1 CSD Antofagasta 0-0

01:00 1 Pirin Blagoevgrad 2-3 Beroe Stara Zagora 2-1

22:45 Cherno More Varna 2-0 Botev Plovdiv 1-0

07:15 Atletico Tucuman 0-0 Velez Sarsfield 1 0-0

05:00 Estudiantes La Plata 4-0 Arsenal de Sarandi 0-0

05:00 Rosario Central 1-2 Aldosivi Mar del Plata 0-1

02:45 Argentinos juniors 1-1 Central Cordoba SDE 0-1

02:45 Patronato Parana 0-0 Newells Old Boys 0-0

21:00 Anzhi Makhachkala 1-0 FC Tuapse 0-0

00:00 Wurzburger Kickers 0-1 SC Verl 0-0

01:45 Kilmarnock 2-0 Ayr United 0-0

22:59 Wigry Suwalki 0-4 Chojniczanka Chojnice 0-1

01:00 HFX Wanderers FC 2-1 Atletico Ottawa 2-1

00:00 Backa Topola 4-0 Kolubara 2-0

01:00 Pecsi MFC 0-1 Szombathelyi Haladas 0-1

01:00 Defensor Sporting Reserve 2-2 Juventud De Las Piedras Reserves 2-1

01:00 Rentistas Reserves 0-1 Penarol Reserve 0-0

06:00 Boyaca Chico 1-0 Real Cartagena 1-0

04:00 Orsomarso 0-2 Llaneros FC 0-1

02:00 Fortaleza F.C 3-0 Universitario de Popayan 2-0

01:00 Barra FC 3-3 CA Carlos Renaux 0-1

08:00 1 Deportivo Pasto 1-2 Deportivo Pereira 1-1

22:30 Inter Turku 2-2 Honka Espoo 2-1

03:00 America de Cali (w) 4-0 CD Real Santander (w) 1 2-0

20:00 Mjallby AIF U21 6-0 Trelleborg U21 1-0

20:00 Athletic FC United U21 1-2 Djurgardens U21 0-2

19:00 Falkenbergs FF U21 2-1 HackenU21 0-1

09:00 Santos Laguna (w) 0-0 Tijuana (w) 0-0

09:00 Juarez FC (w) 0-3 Atlas (w) 0-2

07:00 Tigres (w) 8-1 Club Necaxa (w) 4-0

07:00 Chivas Guadalajara (w) 2-1 Aguilas de Leon (w) 1-0

05:00 Unam Pumas (w) 0-3 Monterrey (w) 0-0

21:00 San Luis U20 0-2 Queretaro U20 0-1

01:00 Uhl Que Sa 4-1 Defensores Unidos 1 2-1

02:00 Rodelindo Roman 1-2 Colchagua CD 0-1

17:15 FC Bulleen Lions 2-1 Northcote City 0-0

16:30 Kingston City 0-2 Brunswick City 0-1

22:00 Nasarawa United 3-0 Enugu Rangers International 1 2-0

22:00 Kano Pillars 1-0 Wikki Tourist 0-0

22:00 Enyimba 1-1 Sunshine Stars FC 0-0

22:00 Adamawa United 0-2 Kwara United 0-1

22:00 Rivers United 3-1 Lobi Stars 2-0

15:00 Jigawa Golden Stars 3-0 Ifeanyi Ubah 0-0

07:00 Liga Dep. Universitaria Quito 4-0 Olmedo Riobamba 1-0

00:50 FK Vitebsk 0-1 FC Torpedo Zhodino 0-0

00:50 FC Gomel 2-2 BATE Borisov 1-1

22:50 Dinamo Brest 1-3 Neman Grodno 0-2

21:00 FK Isloch Minsk 0-1 Shakhter Soligorsk 0-1

20:00 Aalesund FKU19 5-2 Kristiansund BK U19 2-1

22:30 PK-35 Vantaa 2-1 Klubi 04 Helsinki 1 1-0

06:00 Sao Paulo AP 1-1 Trem-AP 1-1

06:00 Deportivo Capiata 0-0 Sportivo Ameliano 0-0

02:00 FK Zeta 0-4 FK Sutjeska Niksic 0-1

01:00 Vikingur Gotu 1-0 B36 Torshavn 1 0-0

01:00 EB Streymur 0-4 KI Klaksvik 0-1

22:00 TB/FCS/Royn 0-1 Toftir B68 0-1

22:59 Tartu JK Maag Tammeka B 1-3 Parnu JK 1-2

22:59 Tallinna FC Levadia B 2-3 Paide Linnameeskond B 1-2

22:59 Flora Tallinn II 2-2 FC Nomme United 1 1-2

22:59 FC Maardu 1-2 JK Tallinna Kalev 0-1

00:00 Energie Cottbus 1-0 FSV Optik Rathenow 1-0

00:00 Al-Hilal Omdurman 2-0 Hilal Alsahel 0-0

21:15 Ahli Al Khartoum 0-2 Amal Atbara 0-0

07:30 Cienciano 2-3 Deportivo Municipal 1 1-3

05:00 Sarmiento Ayacucho 1-0 Dep.San Martin 1-0

20:00 1 FK Aktobe Reserves 1-0 Akademia Ontustyk Reserves 0-0

19:30 FK Taraz Reserves 1-0 Turan Turkistan Reserves 0-0

18:30 Ordabasy Reserves 0-0 Kaisar Kyzylorda Reserves 0-0

19:00 Nanjing City 0-2 Shanxi Chang An Athletic FC 0-1

18:35 Shenyang City Public 0-1 Zibo Cuju F.C. 0-1

16:30 Jiangxi Liansheng FC 0-4 Wuhan three town 0-2

01:00 Azam 2-0 Kampala City Council FC 0-0

20:00 1 Express FC 1-0 Atlabara 1-0

22:30 Jyvaskyla JK 1-1 SJK Akatemia 0-0

22:30 Jakobstads Bollklubb 0-1 VIFK 0-1

01:00 Atletico Paranaense (Youth) 4-3 Atletico Mineiro (Youth) 1 2-1

20:00 Atletico GO (Youth) 0-5 America MG Youth 0-3

01:30 Academia Chacras 1-1 Independiente Rivadavia Reserves 3 1-1

01:30 Deportivo Maipu Reserves 0-1 Deportivo Guaymallen 1 0-1

22:59 CD Magallanes 3-0 CD Copiapo S.A. 0-0

23:30 FC Inhulets Petrove 1-5 Zorya 0-2

00:00 Jonkopings Sodra IF 0-3 IFK Varnamo 0-2

00:00 GIF Sundsvall 3-3 IK Brage 1-0

01:00 Villa Espanola 1-1 CS Cerrito 1 0-0

01:00 Excursionistas 1-1 CA Atlas 0-1

01:00 1 Sportivo Dock Sud 0-2 Deportivo Laferrere 0-1

15:15 Bulleen Lions U21 3-1 Northcote City U20 1-0

01:10 Nueva Chicago 1-0 Atletico Atlanta 0-0

01:00 Santa Marina Tandil 0-0 Instituto 0-0

22:00 Ararat Yerevan 7-1 FC Noah 1 4-1

20:00 Se Wan Boy 5-2 FK Van Charentsavan 2-2

01:00 Centro Espanol 1-0 Sportivo Barracas 1 0-0

22:59 Molynes United 1-1 Arnett Gardens 0-1

00:30 Hutteen FC 2-1 Al futowa 1-0

21:00 1 Al Ittihad (SYR) 3-1 Banni Yas 1-0

22:30 Halliu football College 0-1 Viimsi MRJK 0-0

03:00 Vila Aurora U19 0-0 Mixto U19 0-0

22:59 Kauno Zalgiris 3-3 Suduva 0-1

02:15 Breidablik 4-0 Vikingur Reykjavik 2-0

22:59 KaaPo U20 0-4 Atlantis U20 0-2

06:00 Parana PR 1-1 Ypiranga(RS) 0-1

01:00 1 FK Velez Mostar 0-2 Rudar Prijedor 0-2

22:30 Volyn 1-0 Podillya Khmelnytskyi 0-0

01:45 Sarmiento de Resistencia Reserves 0-1 CA Chaco For Ever Reserves 0-0

20:00 1 CA Talleres de Córdoba Reserves 1-1 Boca Juniors Reserve 0-0

20:00 Atletico Tucuman Reserve 3-0 Velez Sarsfield Reserves 1-0

20:00 Argentinos Jrs Reserves 1-0 Central Cordoba SdE Reserves 0-0