Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

22:59 Đức 4-2 Bồ Đào Nha 2-1

20:00 Hungary 1-1 Pháp 1-0

21:00 Rochester Utd 2-0 Punjab Utd 2-0

14:30 Gwangju Football Club 1-1 FC Seoul 0-1

17:00 Hiroshima Sanfrecce 1-0 Kashiwa Reysol 0-0

16:00 Yokohama FC 0-1 FC Tokyo 0-1

12:00 Consadole Sapporo 2-0 Oita Trinita 2-0

16:05 Sydney FC 2-1 Adelaide United 2-0

23:30 NK Zagora Unesic 3-3 HNK Sibenik 2-2

23:30 ASK St.Valentin 0-4 SKU Amstetten 0-3

22:59 FK Backa Topola 2-3 FK Spartak Zlatibor Voda 1-2

22:59 SV Ried B 0-2 SV Seekirchen 0-2

22:59 NK Mura 05 0-4 Dinamo Zagreb 0-2

22:00 SC Pinkafeld 3-4 TSV Hartberg 1-2

22:00 Slavia Sofia 3-0 Marek Dupnitza 1 3-0

22:00 Tatran LM 2-1 Michalovce 0-0

22:00 FC Superfund Pasching 0-5 Videoton Puskas Akademia 0-4

21:00 CFR Cluj 1-1 Ludogorets Razgrad 1-0

21:00 Spartak Moscow II 0-2 SKA Khabarovsk 0-0

21:00 Tempo Overijse 0-5 Saint Gilloise 0-2

21:00 Darwen FC 3-3 New Mills 0-2

20:30 Portstewart 0-2 Coleraine 0-0

20:30 Malmo FF 2-0 Elfsborg 1-0

20:00 Veles 0-2 Volgar-Gazprom Astrachan 0-1

20:00 Djurgardens 2-3 Kalmar 2-2

20:00 Mjallby AIF 1-2 Halmstads 0-1

20:00 Trenkwalder Admira Wacker 4-0 SV Horn 2-0

19:30 TuS Russingen 0-1 TSG Pfeddersheim 0-0

19:00 Hacken 1-0 Orebro 0-0

19:00 Eintracht Norderstedt 5-1 HSC Hannover 3-1

18:00 SC Bregenz 0-1 Austria Lustenau 0-0

16:00 Spartak Trnava 4-0 FC Artmedia Petrzalka 2-0

16:00 FC Blaus Weiss 90 Berlin 2-7 Hertha BSC Berlin Youth 1-4

16:00 Baltika Kaliningrad 0-2 FC Ufa 0-0

16:00 FC Frankfurt 3-3 FSV Union Furstenwalde 2-2

16:00 FC Blau Weiss Feldkirch 0-8 RW Rankweil 0-2

16:00 MSK Zilina 4-3 Sport Podbrezova 1-2

16:00 USC Eugendorf 1-2 SV Austria Salzburg 0-2

15:30 SKF Sered 0-3 MFK Skalica 0-3

15:30 Dukla Prague 2-0 Sparta Praha B 0-0

15:30 NK Aluminij 3-0 Sampion Celje 2-0

15:30 Sokol Dolna Zdana 3-0 STK Samorin 1-0

15:15 FC Zenit Caslav 2-3 Dukla Praha B 1-2

15:00 Slavoj Trebisov 1-5 Humenne 0-0

15:00 SK Motorlet Praha 1-4 Admira Praha 0-2

15:00 Zdar nad Sazavou 0-5 Velke Mezirici 0-3

15:00 ZNK Osijek 4-0 NK Cepin 3-0

15:00 Tatran Vsechovice 2-4 Valasske Mezirici 1-2

12:00 AS Elfen Sayama (w) 1-2 Nagano Parceiro (w) 1-0

20:00 Sandefjord 3-0 Viking 1-0

17:00 Fagiano Okayama 3-0 FC Ryukyu 1-0

17:00 Jubilo Iwata 1-0 JEF United Ichihara Chiba 1 1-0

17:00 Zweigen Kanazawa FC 1-2 Kyoto Sanga 1-2

16:00 Tochigi SC 0-2 V-Varen Nagasaki 0-1

16:00 Matsumoto Yamaga FC 0-0 Omiya Ardija 0-0

16:00 Ventforet Kofu 2-2 Renofa Yamaguchi 0-0

16:30 Daejeon Citizen 0-0 Ansan Greeners FC 0-0

14:00 Gimcheon Sangmu 2-0 Seoul E-Land FC 1-0

22:00 Sandvikens IF 2-0 Gefle IF 1-0

21:00 Utsiktens BK 2-1 Atvidabergs 0-0

21:00 Tvaakers IF 0-2 Skovde AIK 0-1

21:00 IF Sylvia 5-0 Haninge 3-0

21:00 Osterlen FF 1-2 FC Trollhattan 1-1

21:00 Sollentuna United 2-2 Hudiksvalls ABK 1-1

21:00 1 Assyriska Turab IK JKP 1-2 FC Linkoping City 0-1

21:00 Dalkurd FF 2-1 Karlstad BK 1 0-0

19:00 1 Pitea IF 3-2 Assyriska 0-1

18:00 Brommapojkarna 3-0 Orebro Syrianska IF 1-0

18:00 1 Lindome GIF 1-2 Ljungskile 0-1

22:59 KF Fjallabyggdar 0-2 KV Vesturbaer 0-0

22:59 Volsungur husavik 5-2 Kari Akranes 3-0

21:45 IR Reykjavik 1-1 KF Fjardabyggd 0-1

21:00 1 Reynir Sandgerdi 2-2 Magni 2-1

21:00 Leiknir F 1-2 Throttur Vogum 1-1

16:45 KP Calisia Kalisz 0-3 Skra Czestochowa 0-1

19:30 Tarup Paarup IF 4-2 IF Skjold Sæby 1-1

19:00 KFUMs Boldklub 3-0 Otterup 2-0

19:00 Union 5-1 Roskilde Boldklub 3-0

19:00 Ringkobing 4-1 Tj rring 4-0

19:00 Hedensted 2-1 Vinder Vatanspor-VRI 1-0

18:30 Norresundby 1-0 Kolding BK 1-0

18:30 Aarhus Fremad 2 1-2 Viby IF 0-0

18:10 1 BSF 0-1 IF Skjold Birkerod 0-0

18:00 Ledoje-Smorum Fodbold 6-1 Koge Nord FC 3-1

18:00 B 1913 Odense 5-3 FC Djursland 3-2

18:00 Greve Fodbold 1-0 Husum BK 1-0

18:00 Frederikssund IK 2-1 Allerod 0-0

17:00 B1908 2-2 BK Fremad Valby 0-0

20:00 Polisi Tanzania FC 0-1 Simba Sports Club 0-1

18:00 Havelse 1-0 Schweinfurt 05 FC 1-0

15:00 Siheung City 1-2 Geoje Citizen 1-0

14:00 Goyang FC 2-2 Yangpyeong 0-2

14:00 Jeonju Citizen FC 4-2 FC Namdong 2-1

15:15 Mitchelton (w) 0-3 Eastern Suburbs SC (w) 0-0

15:15 Brisbane Olympic (w) 7-0 Peninsula Power NPL (w) 3-0

15:00 Virginia United SC (w) 0-4 Souths United SC (w) 0-1

12:45 Dare southwest Queensland (w) 0-7 Gold Coast city (w) 0-3

22:00 FK Arys 0-3 FC Kairat Almaty 0-1

21:00 FK Kaspyi Aktau 2-4 Kaisar Kyzylorda 1 0-1

20:00 Tobol Kostanai 2-1 FC Zhetysu Taldykorgan 1-1

23:00 Utah Arrows SC (w) 5-1 Colorado Pride (w) 2-0

22:00 Florida Krush (w) 3-0 Radd FC (W) 2-0

22:00 New York Athletic (w) 3-0 Soccer House Academy (W) 2-0

14:30 Adelaide City FC 5-0 Cumberland United FC 2-0

12:30 Adelaide Raiders SC 3-3 Adelaide Olympic 1-2

12:30 Campbelltown City SC 2-3 Croydon Kings 1-1

12:30 Sturt Lions 1-1 Adelaide Comets FC 1-0

12:30 Adelaide Blue Eagles 0-1 Adelaide Panthers 0-0

12:00 Adelaide United FC (Youth) 0-2 Metrostars SC 0-1

12:00 Rockingham City FC U20 0-4 Sorrento F.C. U20 0-2

12:00 Balcatta U20 2-4 ECU Joondalup U20 0-2

12:00 Bayswater U20 3-0 Inglewood United U20 2-0

12:00 FloreatAthena U20 2-0 Cockburn City U20 0-0

12:00 Pires U20 0-1 Gwelup Croatia U20 0-1

20:30 FADEP Mendoza 5-0 Huracan Las Heras 3-0

20:30 APR FC 6-0 Marines FC 0-0

20:30 Bugesera 0-1 AS Kigali 0-0

17:00 Police FC 2-1 Espoir FC 0-0

20:00 Ovrevoll Hosle(w) 0-2 Roa (w) 0-0

20:00 Amazon Grimstad (w) 1-0 Medkila (w) 1-0

21:00 B36 Torshavn II 0-0 FC Suduroy 1 0-0

14:00 UWA-Nedlands FC 4-0 Swan United 2-0

14:00 Quinns FC 6-1 FC Ashfield 2-0

14:00 Forrestfield United 2-2 Western Knights 1-0

14:00 Subiaco AFC 3-2 Mandurah City 2-2

14:00 Stirling Macedonia 4-1 Joondalup United 1 0-1

21:00 KuPs 2-1 Honka Espoo 0-1

19:00 Tensung FC 2-0 Ugyen Academy 1-0

12:45 West Adelaide SC 0-3 Fulham United FC 0-1

12:30 Western Strikers SC 5-1 Adelaide Cobras FC 2-0

12:30 White City Woodville 2-1 West Bay 2-0

12:30 Para Hills Knlghts SC 1-0 Eastern United 0-0

12:30 Modbury Jets 4-0 Adelaide Victory 2-0

12:30 Playford City Patriots 5-1 Adelaide Hills 2-0

20:00 Mjallby AIF U21 1-2 Halmstads U21 0-1

19:15 KCB SC 1-0 Mathare United 0-0

17:00 Nairobi Star City 1-0 Kakamega Homeboyz 0-0

22:30 Mladost Zdralovi 0-1 NK Jarun 0-0

22:59 Colo Colo (w) 5-2 Universidad de Concepcion (w) 3-1

14:00 FC Bulleen Lions 0-3 Goulburn Valley Suns 0-2

12:15 Manningham United Blues 1-1 Langwarrin 1-0

12:00 1 Northcote City 1-1 North Geelong Warriors 0-0

12:00 Werribee City 1-2 Kingston City 1-1

12:00 Moreland City 0-1 Pascoe Vale SC 0-0

22:00 Akwa United 2-0 Adamawa United 2-0

17:30 1 University Azzurri FC 3-1 Mindil Aces 1-0

13:35 Hellenic AC 4-3 Port Darwin FC 2-2

16:00 Southport Warriors 2-1 Burleigh Heads 0-0

14:00 1 Robina City Blue 1-2 Kingscliff FC 0-0

13:58 Mudgeeraba 5-0 Palm Beach SC B 0-0

13:00 Runaway Bay Green 0-1 Broadbeach United 0-0

21:00 Vikingur Olafsvik 0-3 Vestri 0-2

22:00 Garliava Kaunas 6-1 FK FM Ateitis 3-0

18:00 Ekranas Panevezys 3-1 Silute 1 2-1

19:30 Midtjylland U19 0-0 Vejle U19 0-0

18:00 FC Kobenhavn U19 1-1 Randers Freja U19 1-1

18:00 Esbjerg U19 6-1 Aarhus AGF U19 4-1

18:00 BrondbyU19 2-1 Horsens U19 0-1

17:30 Aalborg BK U19 0-0 Odense BK U19 0-0

17:00 Lyngby Fodbold Club U19 2-1 Silkeborg U19 0-1

15:00 Logan Metro 0-2 Pine Hills 0-1

23:30 AS Garde Nationale 0-0 ASC Kedia 0-0

21:00 Aspropyrgos Enosis 1-2 AO Episkopis Rethymno 1-2

21:00 Egaleo Athens 2-0 Kalamata AO 1-0

21:00 Rhodos FC 1-3 Santorini 2020 1-2

21:00 1 Ialysos 1-2 Asteras Vlachioti 0-1

21:00 Kallithea 0-0 Niki Volou 0-0

14:00 Perth Glory (Youth) 0-0 Armadale SC 0-0

14:00 1 Rocking ham City 1-3 Sorrento F.C. 0-3

14:00 Perth SC 1-1 Willip 1-0

14:00 Bayswater City 3-6 Inglewood United 1-4

14:00 Balcatta FC 0-2 ECU Joondalup 0-0

17:15 Pogon Szczecin(Youth) 2-0 Zaglebie Lubin (Youth) 1-0

17:00 Legia Warszawa (Youth) 4-0 Nowy Hutnik Youth 2-0

16:00 Jagiellonia Bialystok (Youth) 1-2 Slask Wroclaw U21 0-0

20:30 Pardubice (w) 0-1 Horni Herspice (w) 0-0

19:30 Sparta Praha (w) 5-1 Slovacko (w) 4-1

19:00 FC Viktoria Plzen (w) 1-9 Slavia Praha (w) 0-6

23:30 B36 Torshavn (w) 3-1 07 Vestur (W) 1 1-1

21:00 NSI Runavik (w) 5-2 HB Torshavn (w) 1-1

22:59 Samherjar 2-5 Ulfarnir 1-3

22:59 Hviti Riddarinn 2-0 Kormakur 0-0

14:30 Monaro Panthers 2-2 Belconnen United 0-0

13:00 The Gap FC Reserve 1-2 University of Queensland (R) 1-2

13:00 Mount Gravatt Hawks SC (R) 0-2 St George Willawong Reserves 0-2

23:30 Viveiro CF 1-1 CD Pontellas 0-1

22:59 Santa Catalina Atletico 4-1 CD Ferriolense 2-0

22:59 CD Subiza 1-0 Lourdes 1 1-0

22:59 CD Corellano 5-6 Pena Azagresa 4-1

22:59 CD River Ega 6-0 Fontellas 1 4-0

22:59 Villa Santa Brigida 4-1 UD Ibarra 1-0

22:59 Arucas CF 4-0 Atletico Union Guimar 2-0

22:30 Beti Kozkor KE 1-2 CD Ardoi Draw 0-1

12:00 Real Kakamora 1-1 Waneagu United 0-1

19:00 Bobruichanka Bobruisk (w) 3-0 ABFF U19 (w) 1-0

22:59 Banga Gargzdai B 1-2 Atomsfera Mazeikiai 2 0-2

22:00 1 FK Panevezys-2 2-1 Siauliai 1-1

18:00 Kazlu Ruda FK Silas 4-0 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 3-0

16:30 Lietava Jonava 3-1 FK Zalgiris Vilnius B 2-1

20:00 Uttara FC 1-1 Swadhinata KS 0-1

18:00 Dhaka Wanderers 1-2 Fortis FC 0-1

22:30 TJ Spartak Myjava 2-1 FC Vion Zlate Moravce B 1-1

22:00 Lokomotiva Devinska Nova Ves 2-0 Kalinkovo 1-0

22:00 FC Rohoznik 2-0 Inter Bratislava 1-0

22:45 FC Torpedo Zhodino 2-0 Sputnik Rechitsa 2-0

20:45 1 FC Gomel 2-0 FK Isloch Minsk 2-0

18:45 FK Vitebsk 0-0 FC Rukh Brest 0-0

23:30 Dinamo Tbilisi 2-0 Lokomotiv Tbilisi 1-0

22:30 FC Saburtalo Tbilisi 4-0 Samtredia 2-0

22:00 Mjolby AI FF 0-1 Karlslunds IF HFK 0-1

21:30 IFK Lidingo FK 2-0 Gamla Upsala SK 2-0

21:00 Lidkopings FK 3-4 BK Forward 3-2

21:00 Ytterhogdal IK 1-0 Friska Viljor FC 0-0

21:00 FBK Balkan 2-2 Solvesborgs GoIF 1-0

21:00 Syrianska Eskilstuna IF 1-5 Assyriska United IK 1-2

21:00 Huddinge IF 4-1 Syrianska Botkyrka IF 0-0

21:00 Kungsangens IF 2-0 Enkoping 2-0

21:00 FC Arlanda 1-2 Enskede IK 0-0

21:00 Trosa Vagnhärad SK 7-0 Tyreso FF 2-0

20:00 IFK Karlshamn 0-0 IFK Berga 0-0

20:00 Jarfalla 1-2 FC Gute 1-0

20:00 Tegs SK 6-1 IFK Ostersund 3-0

20:00 Sandviks IK 1-0 Froso IF 1-0

20:00 Rappe GOIF 2-1 FC Rosengard 1-1

19:00 Grebbestads IF 1-2 Stenungsunds IF 1-0

19:00 IK Gauthiod 0-3 Yxhults IK 1 0-2

19:00 KSF Prespa Birlik 0-1 Asarums IF FK 0-0

19:00 BK Astrio 3-2 Husqvarna 2-2

19:00 Angelholms FF 5-1 Onsala BK 2-1

19:00 Angered BK 4-1 Nordvarmland FF 3-0

19:00 Skelleftea FF 3-1 Notvikens IK 1-0

19:00 Gottne IF 2-0 Taftea IK 1-0

19:00 Syrianska FC 5-1 Eskilstuna City FK 3-1

19:00 Skiljebo SK 4-2 Sandvikens AIK FK 1-1

19:00 Nykopings BIS 1-0 Smedby AIS 0-0

19:00 IFK Osterakers Fk 3-2 IFK Stocksund 1-1

19:00 Torslanda IK 0-2 Vinbergs IF 0-1

19:00 Eskilsminne IF 5-0 Assyriska BK 1-0

18:00 Bergnasets AIK 1-3 Stöde IF 0-3

18:00 Motala AIF FK 5-1 Rynninge IK 2-1

17:00 Ullared 0-4 Savedalens IF 0-3

17:00 Vastra Frolunda 1-5 Hoganas BK 1-2

22:59 CR Belouizdad 1-0 Paradou AC 1-0

22:59 MC Magra 1-0 USM Bel Abbes 0-0

22:59 WA Tlemcen 3-1 OM Medea 0-0

22:59 MC Oran 2-1 MC Alger 1-0

22:00 FC Paradiso 0-2 FC Linth 04 0-2

21:00 FC Red Star Zurich 2-1 Thalwil 1-0

20:00 Deportivo Maipu (w) 3-5 FADEP Mendoza (W) 1-3

21:30 AGF Viby U17 2-3 Nordsjaelland U17 1-1

20:30 Silkeborg IF U17 0-6 FC Kobenhavn U17 0-3

20:15 AalborgU17 1-2 Horsens U17 1-1

17:30 Sonderjyske U17 1-3 LYNGBY FODBOLD CLUB U17 1-2

17:00 Midtjylland U17 4-1 Brondby IFU17 1-0

17:00 Randers FC U17 0-1 Odense BK U17 0-0

18:30 Eintracht Bamberg 0-0 FV Illertissen 0-0

21:00 Aris Thessaloniki U19 0-1 PAOK Saloniki U19 0-1

21:00 Panathinaikos U19 2-3 PAS Giannina U19 1-2

21:00 PAS Lamia U19 0-1 Olympiakos Piraeus U19 0-1

16:00 Asteras Tripolis U19 2-0 Atromitos U19 2-0

15:00 Apollon Smirnis U19 0-0 AEK Athens U19 0-0

14:45 Volos Nps U19 1-0 Panaitolikos U19 1-0

20:00 National Assembly FC (W) 0-1 YASA (w) 0-1

21:00 General Diaz 2-2 Tacuary 1-0

21:00 Stjarnan SkinandiU19 5-1 Fram/Ulfarnir U19 3-0

17:00 JSM Bejaia U21 1-3 ES Ben Aknoun U21 1 0-2

17:00 MSP Batna U21 0-0 CA Batna U21 0-0

17:00 NRB Teleghma U21 0-2 US Chaouia U21 0-0

17:00 RC Kouba U21 2-0 WA Boufarik U21 1-0

17:00 IB Lakhdaria U21 3-2 USM Blida U21 1 1-1

17:00 RCB Oued Rhiou U21 3-3 JSM Tiaret U21 2-0

17:00 MO Constantine U21 1-3 MC EI Eulma U21 1-1

16:00 NC Magra U21 6-1 USM Bel Abbes U21 2-0

16:00 WA Tlemcen U21 1-1 Olympique Medea U21 0-0

16:00 CR Belouizdad U21 2-1 Paradou AC U21 2 0-1

16:00 MC Oran U21 0-0 MC Alger U21 0-0

22:00 Deportivo Union Comercio 1-0 CDC Santa Rosa Pucallpa 0-0

21:00 1 Markaz Shabab Samalot 0-0 Shoban Moslemen Qena 0-0

21:00 Qena SC 2-1 Dayrot 2-1

21:00 Telephonaat Bani Suweif FC 3-1 Tahta SC 1-0

21:00 El Sharqia Dokhan 2-2 Al Minya 1-1

20:45 Al Semawah 0-2 Al Quwa Al Jawiya 0-0

21:30 VG 62 4-1 Aland 2-1

21:00 Tampere United 5-0 FC Ilves-Kissat 0-0

20:00 RoPo 2-2 KajHa 1 0-1

19:00 1 Malmin Palloseura Helsinki 5-3 LPS Helsinki 2-0

19:00 SavU 4-0 HaPK 2-0

19:00 Peimari United 1-0 Wilpas 1-0

19:00 KaIK TePa 4-5 Virkia 3-2

19:00 Viikingit 0-1 KoiPS 0-1

18:10 KJP 0-0 RPS Lions 0-0

17:30 1 FC Finnkurd 1-0 Puiu 0-0

21:20 Giresunspor U19 2-3 Umraniyespor U19 1-1

21:00 Eskisehirspor U19 4-2 Akhisar Bld.Geng U19 4-1

19:00 Tuzlaspor U19 2-1 Altay Spor KulubuU19 1-1

19:00 Menemenspor U19 1-1 Ankaraspor U19 1 0-1

22:00 OM Arzew 1-3 CRB Temouchent 0-3

22:00 CR Beni Thour 4-1 USM EL HARRACH 2-1

22:00 MCB Oued Sly 2-0 CRB Ain Ouessara 0-0

22:00 MC Saida 3-0 SC Ain Defla 0-0

22:00 Hanshely 4-2 DRB Tadjenant 0-0

22:00 IRB El Kerma 1-1 ASM Oran 0-0

22:00 NRB Teleghma 3-0 US Chaouia 1-0

22:00 A Bou Saada 2-1 WRB Msila 2-1

22:00 MSP Batna 1-0 CA Batna 0-0

22:00 MO Constantine 0-1 MC El Eulma 0-0

22:00 HB Chelghoum Laid 1-0 USM Annaba 0-0

22:00 RC Kouba 2-1 WA Boufarik 0-0

22:00 CRB Ouled Djellal 1-2 AS Khroub 1-1

22:00 RC Arba 2-0 MO Bejaia 2-0

22:00 JSM Bejaia 1-1 ES Ben Aknoun 0-1

22:00 SKAF Khemis Melina 3-0 US Remchi 0-0

22:00 IRB Lakhdaria 1-0 USM Blida 0-0

22:00 RC Oued Rhiou 3-1 JSM Tiaret 0-1

19:00 FK Aksu 1-1 Tarlan 0-1

19:00 Okzhetpes 1-1 Maktaaral 1 1-0

19:00 Akademiya Ontustik 4-0 Baikonur 1 2-0

19:00 Ekibastuzets 3-2 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 2-1

13:00 Nara Club 0-1 Run Mel Aomori 0-1

15:00 1 Yangju Citizen 0-2 Gyeongju KHNP 0-1

15:00 Paju Citizen FC 2-0 Busan Transportation Corporation 0-0

15:00 Hwaseong FC 0-0 Changwon City 0-0

15:00 Gimpo FC 1-2 Gimhae City 0-1

17:00 JK Welco Elekter 1-1 Tartu JK Maag Tammeka B 1-0

17:00 Flora Tallinn II 1-5 JK Tallinna Kalev 0-2

20:00 1 Betim FC U20 0-1 Boston City FC Brasil U20 0-0

20:00 Inter De Minas U20 3-0 Tupi MG Youth 1-0

20:00 Atletico Mineiro (Youth) 5-0 Araguari AC U20 5-0

20:30 Aral Nukus 2-1 Dinamo Samarqand 2-0

20:10 Buxoro FK 0-1 Olympic FK Tashkent 0-0

20:00 Jizak 1-2 FC Bunyodkor II Chrichik 0-0

19:30 Lokomotiv BFK 4-3 Paktako 79 0-1

21:00 Azy based nano Bo 1-1 Clodiense 1-1

12:25 Box Hill United SC 1-0 Western United FC NPL 1-0

12:00 Nunawading City 6-1 Ballarat City FC 3-0

12:00 North Sunshine Eagles 3-2 Geelong Sc 1-0

12:00 Doveton 4-1 Whittlesea Ranges 3-0

16:00 Fitzroy City 2-2 Keilor Park SC 1-1

12:00 Yarraville 3-0 Banyule City 0-0

12:00 Mazenod Victory 2-2 Beaumaris 2-1

12:00 Malvern City 1-3 Eltham Redbacks 0-1

22:59 Alta 3-1 Moss 2-1

21:00 Skeid Oslo 1-2 FK Arendal 0-0

20:00 Vard Haugesund 1-0 Kjelsas 2 0-0

20:00 1 Eidsvold Turn 4-1 Floro 1 3-1

18:00 Flekkeroy 0-0 Sotra 0-0

12:00 Adelaide City (w) 1-0 Adelaide University (w) 1-0

20:00 FC Ilves-Kissat 2-1 Vantaa 2-1

20:00 Jazz Pori 5-2 HJS Akatemia 2-1

20:00 SalPa 1-1 PIF Parainen 0-0

18:00 Kiffen Helsinki 2-4 PK Keski Uusimaa 0-3

18:00 EPS Espoo 0-0 Honka Akatemia 0-0

18:00 1 PeKa 2-2 SC KuFu-98 1-2

22:59 GD Estoril-Praia U19 3-0 Vilafranquense U19 0-0

22:59 Vizela U19 2-2 FC Famalicao U19 0-1

22:59 Tondela U19 1-2 Pacos Ferreira U19 0-0

22:00 Alverca U19 1-1 Vitoria FC Setubal U19 1-1

21:00 Amora FC U19 1-10 Sacavenense U19 0-4

17:00 Braga U19 2-1 Benfica U19 1-0

18:00 Saku Sporting (w) 4-2 Tammeka Tartu (w) 2-0

18:00 Vaprus Parnu (w) 0-7 FC Flora Tallinn (w) 0-4

22:00 Bron Radom 2-1 Lechia Tomaszow Mazowiecki 1 1-0

22:00 Ursus Warszawa 2-2 Blonianka Blonie 1-0

22:00 Unia Janikowo 1-1 Flota Swinoujscie 0-1

22:00 Nielba Wagrowiec 2-4 Pomorzanin Torun 1-2

22:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 0-0 Pelikan Lowicz 0-0

20:00 Foto-Higiena Olawa 2-3 Polonia-Stal Swidnica 2-1

20:00 1 Olimpia Zambrow 1-2 KS Kutno 1-0

20:00 KS Energetyk ROW 2-2 Lechia Zielona Gora 0-1

20:00 LKS Goczalkowice Zdroj 3-0 Warta Gorzów Wielkopolski 2-0

20:00 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 5-2 MKS Kluczbork 1 2-1

20:00 Gwarek Tarnowskie Gory 0-2 Gawin Sleza Wroclaw 0-1

20:00 Baltyk Koszalin 1-0 Gwardia Koszalin 1-0

20:00 Polonia Nysa 1-2 Rekord Bielsko-Biala 0-0

20:00 Miedz Legnica II 0-3 Piast Zmigrod 0-1

19:00 Elana Torun 1-1 KS Polonia Sroda Wlkp 0-1

19:00 Chemik Police 2-6 Kotwica Kolobrzeg 0-5

18:00 Baltyk Gdynia 2-1 Pogon Szczecin II 1-0

17:00 Wisla Pulawy 7-1 KSZO Ostrowiec 1-1

17:00 GKS Przodkowo 0-10 Radunia Stezyca 0-4

16:00 Jaguar Gdansk 7-2 Pogon Lebork 2-1

19:30 Chitipa United 1-0 Silver Strikers 0-0

19:30 Civil Service Utd 1-2 Big Bullets FC 1-1

21:00 Bravos do Maquis 0-1 Baixa de Cassanje 0-0

21:00 Sagrada Esperanca 2-0 Santa Rita FC 2-0

14:15 Capalaba Bulldogs U23 1-2 Gold Coast Knights U23 0-1

13:00 Gold Coast United U23 4-3 Eastern Suburbs U23(AUS) 1-0

22:00 Kommunalnik Slonim 1-2 Shakhter Soligorsk II 0-1

20:00 FC Belshina Babruisk 4-2 FK Lida 2-1

14:26 Southport Warriors ML1 1-3 Burleigh Heads Reserves 0-2

12:55 Ormeau Reserves 1-2 Pacific Pines Reserves 1-2

12:00 Mudgeeraba SC Reserves 1-1 Palm Beach Reserves 1-1

13:30 Peace Does Machida Futsal 1-0 Yokohama S CC Futsal 1-0

20:00 Kolbotn (w) 1-2 Stabaek (w) 0-1

23:30 Club Nanas (w) 3-0 CD Espuce (W) 1-0

16:30 Eibar (w) 1-3 Sporting De Huelva (w) 0-3

16:00 RCD Espanyol (w) 3-3 Madrid CFF (w) 3-0

16:00 Real Betis (w) 3-1 Deportivo La Coruna W 2-0

12:00 Quinns FC Reserves 0-1 Ashfield SC Reserves 0-1

12:00 Forrestfield Utd Reserves 2-0 Western Knights Reserves 1-0

22:00 Jonkopings Sodra IF 1-0 GAIS 0-0

22:00 Vasalunds IF 0-3 Landskrona BoIS 0-1

20:00 Norrby IF 2-0 IFK Varnamo 2-0

20:00 Osters IF 2-0 AFC Eskilstuna 1-0

18:00 IK Brage 1-3 Orgryte 1 0-3

20:00 Lun Lok 0-6 Chao Pak Kei 0-4

18:00 Cheng Fung 0-6 Benfica de Macau 0-3

22:15 Club Atletico Progreso 0-0 Cerro Largo 0-0

20:00 IA Sud America 1-2 CA River Plate 1-0

16:15 The Lakes 1-3 Bayside United FC 1-3

15:15 The Gap BPL 0-0 University of Queensland 0-0

15:00 Mount Gravatt Hawks 2-1 St George Willawong FC 2-1

20:00 Nkana FC 2-0 Buildcon FC 1-0

22:59 Keflavik (w) 1-0 Tindastoll Neisti (w) 1 0-0

15:30 Olympia Warriors 2-2 Glenorchy Knights FC 1-2

13:30 Hobart Zebras 1-2 South Hobart 0-2

15:00 1 Peninsula Power 2-1 Brisbane Olympic United FC 1-0

18:00 Ilves II (w) 2-2 PK Keski Uusimaa (w) 2-1

17:00 RoPS (w) 0-2 VIFK Vaasa (w) 0-1

23:30 SV Kematen 1-0 SK Ebbs 0-0

22:59 SV Kraig 3-4 KAC 1909 1-2

22:30 First Wien 1894 6-1 SV Gerasdorf Stammer 4-0

22:30 ATSV Wolfsberg 2-1 SV Lendorf 1-0

22:00 Favoritner AC 0-3 Vorwarts Brigittenau 0-2

21:00 Post SV Wien 0-0 ASV 13 Vienna 0-0

21:00 FV Austria XIII 4-0 SV Schwechat 1 1-0

20:00 Stadlau 1-2 SR Donaufeld Wien 1 1-1

13:30 Devonport City Reserves 5-0 Launceston City B 1 0-0

13:15 Olympia FC Warriors Reserves 2-3 Glenorchy Knights Reserves 2-1

12:00 Belconnen United (w) 4-2 Canberra Olympic(w) 3-1

22:59 1 Real Banjul 1-0 Banjul Hawks FC 1-0

19:00 1 Worgl Obi SV 2-4 SC Schwaz 1-3

20:00 Nova Iguacu U20 0-1 Vasco (Youth) 0-1

20:00 Boavista (RJ) Youth 0-4 Flamengo RJ U20 0-1

20:00 Macae U20 0-2 Portuguesa RJ U20 0-1

17:00 Nomme JK Kalju II 2-4 Tallinna FC Ararat TTU 0-4

17:00 Viimsi MRJK 3-0 Tabasalu Charma 2-0

16:00 Dandenong Thunder 2-1 Eastern Lions SC 2-0

14:30 1 Hume City 2-3 Melbourne Knights 0-2

12:00 Avondale FC 3-0 Dandenong City SC 2 1-0

16:00 AC Carina (w) 1-1 Broadbeach United SC (w) 0-0

16:00 Queensland University(w) 2-0 Annerley FC (w) 2-0

14:00 Caboolture FC (w) 3-3 Albany Creek (w) 1-3

12:00 Robina City FC (w) 3-1 Kangaroo P Rovers (w) 1-1

17:00 Kagoshima United 0-0 Vanraure Hachinohe FC 0-0

15:00 Grulla Morioka 3-2 Azul Claro Numazu 2-2

23:30 Al Orthodoxi (w) 5-1 Al Istiqlal (W) 4-0

21:00 Amman (W) 7-0 Al Qadisiyah (W) 6-0

16:45 Hume City U20 0-1 Melbourne Knights U20 0-1

14:00 Dandenong Thunder U20 0-4 Eastern Lions U20 0-2

22:59 DFK Dainava Alytus 1-1 Suduva 0-0

21:30 ASFF Diamare (w) 1-2 AS Awa FF (w) 1 1-1

19:00 Vision Sports Bamenda (w) 1-2 Louves Minproff (w) 1-0

22:59 FAR Forces Armee Royales 1-0 MCO Mouloudia Oujda 1 1-0

18:00 1 MFK CPRF Futsal 2-8 Norilsky Nickel Futsal 1-3

17:00 MFK Tyumen Futsal 4-8 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 1-2

12:00 Heidelberg United (w) 1-0 Calder United SC (w) 0-0

12:00 Bayside United (w) 0-10 South Melbourne (w) 0-5

22:59 Umia CF (w) 4-1 CD Oceja (w) 2-1

21:00 Atletico Revellin (w) 2-3 Aurrera de Vitoria (w) 2-1

22:00 OTMK Olmaliq 2-0 Metallurg Bekobod 2-0

22:00 Pakhtakor 0-0 Sogdiana Jizak 0-0

22:00 1 Turon Nukus 0-3 Kuruvchi Bunyodkor 0-2

20:00 PK-35 Vantaa U20 4-3 HJS U20 1-2

20:00 PPJ U20 1-3 Atlantis U20 0-1

17:00 Ilves U20 0-0 FC Honka U20 0-0

16:00 Macarthur Rams 1-2 Rydalmere Lions FC 1-1

16:00 Western Sydney Wanderers AM 2-1 Hills Brumbies 1 1-1

16:00 Dulwich Hill SC 5-0 Inner West Hawks 1 1-0

15:35 Bankstown United FC 1-2 Inter Lions 1-1

15:00 Bonnyrigg White Eagles 2-1 Blacktown Spartans 0-0

14:00 Central Coast United FC 2-2 Bankstown City Lions 0-0

12:00 Northern Tigers 2-0 St George Saints 1-0

21:00 Gremio Novorizontin 1-0 Sao Jose PoA RS 1-0

21:55 1 Belarus Beach Soccer 8-2 Turkey Beach Soccer 1 8-2

21:30 England Beach Soccer 2-4 Romania Beach Soccer 0-0

20:30 France Beach Soccer 3-4 Poland Beach Soccer 3-4

20:00 Czech Republic Beach Soccer 1-1 Norway Beach Soccer 0-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [3-5],

18:45 Portugal Beach Soccer 3-3 Ukraine Beach Soccer 3-3

17:35 Germany Beach Soccer 4-4 Azerbaijan Beach Soccer 0-0

90phút [4-4], 120phút [5-4],

17:15 1 Estonia Beach Soccer 3-2 Sweden Beach Soccer 0-0

16:00 England Beach Soccer (w) 3-1 Russia Beach Soccer (w) 1-0

16:00 Kazakh beach foot 3-2 Lithuania Beach Soccer 0-0

20:00 Kitchee (w) 0-1 Citizen AA (w) 0-0

18:00 Happy Valley (w) 2-3 Shatin (w) 2-3

18:00 Standard Perpetual MLFA (w) 1-3 Wofoo Tai Po (w) 0-1

12:15 Anu FC 3-1 Queanbeyan City 1-0

12:15 Canberra White Eagles 0-2 OConnor Knights 0-1

14:00 Weston Workers FC 2-1 Valentine 1-1

12:00 Monaro Panthers U23 3-1 Belconnen United U23 0-1