Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

03:00 Levante 0-2 Celta Vigo 0-0

03:00 Athletic Bilbao 1-2 Rayo Vallecano 1-1

00:30 1 Getafe 1-2 Atletico Madrid 1-0

01:45 Atalanta 2-1 Sassuolo 2-1

01:45 1 Fiorentina 1-3 Inter Milan 1-0

23:30 Bologna 2-2 Genoa 0-0

17:00 Pohang Steelers 1-2 Ulsan Hyundai FC 1 0-1

14:30 Gwangju Football Club 1-2 Jeonbuk Hyundai Motors 0-0

12:00 Suwon Samsung Bluewings 3-2 Gangwon FC 2-1

02:15 Leiston FC 3-1 Kings Langley 2 1-1

01:45 Horsham 1-0 Kingstonian 1-0

01:45 FC United of Manchester 0-2 Blyth Spartans 0-1

01:45 Stowmarket Town 0-1 Sudbury 0-0

01:45 Hemel Hempstead Town 0-1 Ware 0-0

01:45 Chester FC 1-0 Darlington 0-0

01:45 Kettering Town 2-0 Spalding United 0-0

01:45 Needham Market 2-3 East Thurrock United 0-0

01:45 Southport FC 1-0 Chorley FC 0-0

01:45 Spennymoor Town 1-0 AFC Fylde 1-0

01:45 St Albans City 2-0 Concord Rangers 1-0

01:45 Chippenham Town 1-0 Poole Town 1-0

01:45 Hereford United 4-0 Lymington Town 1 0-0

01:45 Corinthian Casuals 3-0 Leatherhead 1-0

01:45 Farnborough Town 0-1 Metropolitan Police 0-0

01:30 Hadley 1-2 Enfield Town 0-0

01:30 Jersey Bulls 3-2 Sutton Common Rovers 0-0

23:30 Al Kuwait SC 2-0 AL Salt 2-0

06:10 Santos AP 0-0 Trem-AP 0-0

00:30 VfR Kleinhuningen 1-2 BCO Alemannia Basel 1-1

02:00 RKC Waalwijk 1-2 Willem II 0-0

23:45 Fortuna Sittard 0-5 AFC Ajax 0-3

09:00 1 FC Juarez 1-0 Atletico San Luis 1-0

07:40 Tigres Zipaquira 0-0 Union Magdalena 0-0

03:00 Orsomarso 2-1 Boyaca Chico 1-1

01:45 Manchester City 6-1 Wycombe Wanderers 3-1

01:45 Wigan Athletic 0-2 Sunderland A.F.C 0-1

01:45 Sheffield United 2-2 Southampton 1-1

01:45 Queens Park Rangers (QPR) 2-2 Everton 2-1

01:45 Burnley 4-1 Rochdale 0-0

01:45 Brentford 7-0 Oldham Athletic 5-0

01:45 Fulham 0-0 Leeds United 0-0

01:45 Preston North End 4-1 Cheltenham Town 2-0

01:45 Watford 1-3 Stoke City 0-1

01:45 Norwich City 0-3 Liverpool 0-1

01:30 FC Zurich 2-2 Servette 0-1

00:00 Yeni Malatyaspor 0-1 Sivasspor 0-0

00:00 Besiktas JK 3-3 Adana Demirspor 2-0

21:00 Karagumruk 0-0 Antalyaspor 0-0

21:00 Caykur Rizespor 1-2 Altay Spor Kulubu 1 0-1

06:30 Real Potosi 3-0 Real Santa Cruz 1 1-0

02:00 Club Guabira 4-0 San Jose 1 1-0

01:30 Aarau 2-0 FC Wil 1900 2-0

22:59 Vaduz 2-0 Winterthur 2-0

22:59 Schaffhausen 2-1 Thun 1-1

01:00 Slask Wroclaw II 0-3 Zaglebie Lubin 0-2

22:59 KP Calisia Kalisz 2-1 Pogon Szczecin 2-1

22:30 Jagiellonia Bialystok 1-3 Lechia Gdansk 0-2

20:30 Srodka 0-2 GKS Jastrzebie 0-1

20:00 1 Ruch Zdzieszowice 0-6 Zaglebie Sosnowiec 0-3

23:30 Lyngby 0-4 Aalborg 0-2

22:59 AB Copenhagen 0-2 Fredericia 0-2

22:45 Helsingor 0-3 Odense BK 0-3

21:30 Brabrand 0-1 Kolding FC 0-1

02:15 SC Covilha 0-2 Vitoria Guimaraes 0-2

01:30 Crotone 0-3 Lecce 0-2

01:30 Cosenza Calcio 1914 2-0 Como 1-0

01:30 Spal 3-2 Vicenza 1-1

01:30 Pisa 2-1 Monza 1 1-0

01:30 1 Pordenone Calcio SSD 1-1 Reggina 1-0

22:59 Alessandria 1-3 Ascoli 0-2

22:59 Benevento 4-1 Cittadella 1-1

00:00 Varzim 3-1 Estrela da Amadora 2-0

01:00 USL Dunkerque 0-2 Toulouse 0-1

01:00 Valenciennes 2-1 Bastia 1-1

01:00 Ajaccio 0-0 Chamois Niortais 0-0

01:00 Amiens 2-2 Pau FC 1-1

01:00 Le Havre 1-0 Quevilly 1-0

01:00 1 Caen 0-1 Dijon 0-1

01:00 Paris FC 2-0 Nimes 0-0

01:00 AJ Auxerre 1-0 Rodez Aveyron 1-0

01:00 1 Grenoble 4-1 Nancy 1-1

01:00 Guingamp 1-2 Sochaux 1-0

03:30 Inti Gas Deportes 0-1 Alianza Atletico Sullana 0-1

22:59 Cienciano 2-2 UTC Cajamarca 1-1

22:59 Peresvet Podolsk 5-0 FK Kolomna 1 2-0

17:00 Chertanovo Moscow 1-3 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 0-1

23:30 Al-Arabi SC 1-0 Al-Sailiya 0-0

23:30 Umm Salal 1-1 Al-Ahli Doha 1 1-0

20:45 Al Shamal 2-1 Qatar SC 2-0

01:45 1 Crawley Town 2-2 Harrogate Town 2-1

23:30 Vojvodina Novi Sad 2-1 Kolubara 1-0

09:05 CSyD Dorados de Sinaloa 3-1 Correcaminos UAT 1-0

08:35 Cancun FC 0-1 Leones Negros 0-1

05:00 Monterrey B 0-1 Mineros de Zacatecas 0-1

07:30 Palmeiras 0-0 Atletico Mineiro 0-0

18:45 Tampines Rovers FC 1-6 Lion City Sailors 0-1

21:25 FC Istiklol Dushanbe 1-0 FC Khatlon 0-0

18:00 1 Faizkand 0-1 Khujand 0-0

01:45 Alfreton Town 1-0 Leamington 0-0

19:30 defense forces 0-2 Vipers 0-1

01:00 Realidade Jovem/SP (W) 0-5 Sao Jose (w) 0-3

22:45 1 Etar 0-0 Botev Plovdiv 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-0],

22:00 PFK Montana 1-0 CSKA 1948 Sofia 0-0

20:00 Levski Karlovo 0-0 Tsarsko Selo 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-0],

20:00 FC Tundzha 1915 0-3 Arda 0-1

20:00 Rozova Dolina 0-6 Beroe Stara Zagora 0-3

19:45 Rodopa Smolyan 0-4 Lokomotiv Plovdiv 0-3

01:45 Dover Athletic 0-0 Solihull Moors 0-0

17:00 FC Ilbirs 2-3 Dordoi-Dynamo Naryn 0-0

17:00 FK Kara-Balta 0-2 FK Alga Bishkek 0-1

07:00 Club Atletico Porteno 1-1 CD El Nacional 0-1

16:00 Gomo FC 2-1 Paro Rinpung FC 2-1

01:00 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves 0-2 Atletico Marte U20 0-2

22:00 Osters U21 1-2 Trelleborg U21 1-0

22:00 Elfsborg U21 3-2 Norrby IF(U21) 1-1

22:00 IFK Varnamo U21 2-3 Landskrona BoIS U21 1 0-2

20:30 River Plate U19 2-1 Deportivo Maldonado U19 1-0

20:00 Plaza Colonia U19 0-0 Santiago Wanderers U19 0-0

19:00 Defensor Sporting U19 2-1 Progreso U19 2-0

19:00 Boston River U19 0-0 Rentistas U19 0-0

19:00 Penarol U19 0-2 Danubio U19 0-2

19:00 Bella Vista U19 1-1 Central Espanol U19 1 0-0

01:45 Dundalk 1-1 Finn Harps 1-1

90phút [1-1], 120phút [3-1],

22:00 FC Juarez U20 1-2 San Luis U20 1-1

07:10 Talleres Rem de Escalada 1-1 Los Andes 0-0

17:00 China Hong Kong (w) 0-0 Nepal (w) 0-0

22:15 Amator Kielpino 2-7 Gwiazda Karsin 0-2

17:30 Moggill FC 3-1 Ripley Valley FC 1-0

19:00 Shakhter Soligorsk Reserves 5-0 Energetik-BGU Minsk Reserves 3-0

16:30 1 Albany Creek Reserve 7-0 St George Willawong Reserves 4-0

00:00 Al Ahly SC 0-0 Talaea EI-Gaish 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [2-3],

09:00 Guastatoya 1-1 Alajuelense 1-1

07:00 Forge FC 0-0 CA Independente 0-0

04:45 1 Inter Moengotapoe 0-6 CD Olimpia 0-3

00:00 1 FCI Tallinn 2-3 Flora Tallinn II 1-1

21:00 Tartu Kalev 4-2 FC Nomme United 2-0

09:00 RSIPF Royals (w) 0-0 Solright FC (w) 0-0

01:00 Doncaster Rovers 2-1 Manchester City U21 1-1

01:00 Bradford City 0-3 Manchester United U21 0-0

01:00 Cambridge United 1-0 Tottenham U21 0-0

01:30 Carmarthen 1-0 Risca Utd 0-0

01:00 1 Riachuelo AC 2-2 Palmeira RN 1-2

00:30 Sahab SC 0-0 Al Faisaly 0-0

22:00 Al Wihdat Amman 2-1 Al-Jazeera 1-0

00:45 MSV Düsseldorf 1-0 Cronenberger SC 0-0

00:30 LTS Bremerhaven 2-1 TuS Komet Arsten 1-1

01:30 Saint Gilloise 7-0 RC Lebbeke 1-0

16:00 Bengal Nagpur Railway FC 0-1 United SC Kolkata 0-0

03:00 1 Fylkir/Ellidi U19 1-0 Fram/Ulfarnir U19 1 1-0

07:30 Vila Nova 0-0 Confianca SE 0-0

07:30 Nautico (PE) 1-2 Londrina PR 0-1

05:00 Sampaio Correa 2-2 Brusque FC 2-0

05:00 Brasil de Pelotas 0-1 CRB AL 0-0

05:00 Avai FC SC 1-0 Goias 0-0

02:00 Guarani SP 2-0 Remo Belem (PA) 2-0

21:00 FK Raca Bratislava 0-3 Trencin 0-2

20:30 Namestovo 0-3 Sokol Dolna Zdana 0-0

20:30 1 STK Samorin 0-0 SKF Sered 0-0

00:00 SC Gleisdorf 0-6 Sturm Graz (Youth) 0-0

04:30 Lone FC 2-2 Atletico Choloma 1 2-0

00:30 1 Al Zawraa 1-0 Al Sinaah 1 1-0

22:00 AL Minaa 0-0 Arbil 0-0

19:30 Naft Alwasat 1-0 Samarra 1-0

19:30 Baghdad 0-2 AI Kahrabaa 0-0

19:30 Al Quwa Al Jawiya 1-0 Al Qasim Sport Club 1-0

00:15 Hajer 1-1 Al-Kawkab 0-1

22:59 Al Wehda Mecca 1-3 Al-Jabalain 1-1

22:55 Al-Orubah 2-2 AL-jeel 2-0

22:40 Najran SC 0-0 Al Sahel 1 0-0

18:00 1 Maktaaral 1-1 Tarlan 1-0

18:00 Kairat Academy 0-1 FK Aksu 0-1

18:00 Baikonur 0-4 Okzhetpes 0-2

18:00 Bulat Temirtau 3-0 Akademiya Ontustik 1-0

17:00 Ekibastuzets 4-0 FK Igilik 3-0

16:00 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 2-1 Lashyn Karatau 1-1

20:00 FC Sfintul Gheorghe 0-1 CS Petrocub 1 0-0

20:00 Moghayer Al Sarhan 2-0 Amman FC 0-0

20:00 Al-Tora 4-0 Mansheiat Bani Hasan 1-0

00:00 Sweden (w) U19 0-1 France (w) U19 0-1

18:00 Serbia (w) U19 0-2 Iceland (w) U19 0-0

16:00 Belgium (w) U19 1-2 Germany (w) U19 1-2

16:00 Slovenia (w) U19 1-2 Russia (w) U19 0-0

01:45 Portsmouth 2-2 Plymouth Argyle 1-0

01:45 Crewe Alexandra 1-3 Morecambe 0-2

01:45 Gillingham 1-1 Charlton Athletic 0-1

06:30 Sportivo Ameliano 2-1 Independiente Luque 1-1

04:00 Karai Chive 2-4 River Plate (PAR) 0-0

21:10 JK Nomme United U19 0-1 Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 0-1

21:00 Pohja-Tallinna JK Volta U19 3-9 JK Tallinna Kalev U19 1-5

21:00 FC Flora Tallinn U19 1-5 JK Viljandi Tulevik U19 1-2

18:35 Meizhou Hakka 4-2 Nanjing City 2-1

18:35 1 Guizhou Hengfeng F.C. 0-2 Nantong Zhiyun 0-1

18:35 1 Bei Li Gong 0-2 Chengdu Better City FC 0-2

14:30 Sichuan Jiuniu 1-0 Heilongjiang Lava Spring 0-0

22:30 Honka Akatemia 0-0 PIF Parainen 0-0

21:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 1-1 Czarni Polaniec 0-1

01:45 CA Chaco For Ever Reserves 0-0 C.U.N.E. 0-0

00:00 Politecnico J.I.C. 3-5 Total Soccer FC 0-1

01:25 SK Vorwarts Steyr 1-3 SV Ried 0-1

00:00 ASV Siegendorf 1-6 Wolfsberger AC 1-4

00:00 SKU Amstetten 1-0 FC Wacker Innsbruck 1-0

00:00 1 SK Treibach 1-5 Floridsdorfer AC 1-5

00:00 Union Gurten 0-1 TSV Hartberg 0-0

00:00 SC Weiz 1-0 Austria Lustenau 0-0

00:00 FC Blau Weiss Linz 4-0 Team Wiener Linien 2-0

23:30 Kapfenberg 0-0 Austria Wien 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1], Pen [5-4],

23:30 SC Schwaz 2-3 St.Polten 1 0-2

08:30 Atletico Grau 2-0 FC Carlos Stein 2-0

06:00 1 Deportivo Llacuabamba 0-2 Deportivo Union Comercio 1 0-2

03:30 Santos Ica 0-1 Los Chankas 0-1

01:00 DVS 33 Ermelo 2-2 Noordwijk 2-0

90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [4-2],

01:00 GOES 1-2 VV DOVO 0-0

01:00 Achilles Veen 2-2 DTS Ed 1 1-2

90phút [2-2], 120phút [3-2],

01:00 ODIN 1-2 De Treffers 1-1

01:00 Ajax Amateurs 4-1 VV Sint Bavo 0-0

01:00 HHC Hardenberg 0-0 VV Capelle 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-2],

01:00 ASWH 1-0 HV CV Quick 1-0

01:00 Quick Boys 0-2 Rijnsburgse Boys 0-0

01:00 GVVV Veenendaal 1-1 VVOG 1-1

90phút [1-1], 120phút [3-1],

01:00 Katwijk 2-3 Harkemase Boys 2-2

01:00 HSV Hoek 2-3 SteDoCo 2-1

01:00 Sparta Nijkerk 0-0 Sliedrecht 0-0

90phút [0-0], 120phút [2-0],

01:00 Barendrecht 3-0 Scheveningen 1-0

01:00 1 IJsselmeervogels 1-1 Sportlust'46 1-0

90phút [1-1], 120phút [3-1],

01:00 1 Lyss 1-1 AFC 1-1

90phút [1-1], 120phút [1-2],

08:00 Costa Rica (w) 3-2 Panama (w) 2-0

07:00 Mexico (w) 2-0 Colombia (w) 1-0

06:30 Mỹ nữ 8-0 Paraguay (w) 5-0

03:00 Ecuador (w) 0-0 Peru (w) 0-0

01:00 Ireland (w) 3-2 Australia nữ 2-2

22:59 Ukraine (w) 1-0 Turkey (w) 1-0

22:00 Nigeria (w) 2-4 South Africa (w) 0-3

21:00 Hungary U17 0-2 France U17 0-1

20:30 Italy U16 5-0 Switzerland U16 2-0

19:00 Denmark U16 2-3 Belgium U16 0-1

18:00 Wales U16 0-5 France U16 0-2

17:30 Netherlands (w) U19 1-2 Mexico (w) U20 1 1-1

16:00 Portugal (w) U19 0-1 Norway (w) U19 0-1

15:45 Italy (w) U19 2-1 Austria (w) U19 0-1

15:45 Greece (w) U17 0-2 Poland (w) U17 0-0

00:00 Akra 4-2 Madla IL 1-1

22:59 Metalist Kharkiv 2-1 Desna Chernihiv 0-1

21:00 1 MFK Mikolaiv 0-3 Rukh Vynnyky 0-2

00:30 SV Ramlingen Ehlershausen 3-0 HSC BW Schwalbe Tundern 1-0

00:30 BSC Hastedt 3-6 TS Woltmershausen 0-3

01:45 St Neots Town 6-2 Barton Rovers 1 1-2

01:45 North Leigh 0-1 Berkhamsted Town 0-0

02:00 Slovenia (w) 2-3 France (w) 1-1

01:45 Iceland (w) 0-2 Hà Lan nữ 0-1

01:35 Scotland (w) 7-1 Faroe Islands (w) 4-0

01:30 Belgium (w) 7-0 Albania (w) 2-0

01:15 Luxembourg (w) 0-10 Anh (nữ) 0-4

01:00 Hungary (w) 0-7 Spain (w) 0-3

01:00 Northern Ireland (w) 4-0 Latvia (w) 0-0

00:30 Romania (w) 3-0 Lithuania (w) 2-0

00:00 Kosovo (w) 0-3 Norway (w) 0-2

00:00 Estonia (w) 0-1 Wales (w) 0-1

00:00 Greece (w) 3-2 Kazakhstan (w) 2-1

00:00 Moldova (w) 0-6 Switzerland (w) 0-4

23:30 malta (w) 2-2 Bosnia and Herzegovina (w) 0-2

23:30 Thụy Điển nữ 4-0 Georgia (w) 2-0

22:59 Azerbaijan (w) 0-8 Denmark (w) 0-4

22:59 North Macedonia (w) 0-6 Austria (w) 0-3

22:30 Armenia (w) 0-1 Poland (w) 0-1

22:30 Czech (w) 8-0 Cyprus (w) 4-0

22:30 Croatia (w) 0-5 Italy (w) 1 0-2

22:15 Finland (w) 2-1 Slovakia (w) 1-0

21:00 Russia (w) 5-0 Montenegro (w) 1-0

21:00 Germany (w) 5-1 Serbia (w) 0-1

21:00 Odorheiu Secuiesc 1-1 FC Pucioasa 1-1

00:00 Helsingborg 3-0 Jonkopings Sodra IF 1-0

01:45 Belper Town 3-0 Carlton Town 0-0

19:00 BKMA 0-2 Ararat Yerevan 0-1

16:30 Queensland Lions SC 6-0 Casuarina FC 1 1-0

00:00 USV Draxler Mooskirc 4-0 SV Rader Nais Tobelbad 0-0

18:00 Erchim 0-0 FC Ulaanbaatar 0-0

15:00 Selenge Press 2-1 Athletic 220 FC 2-0

12:00 Khoromkhon Club 3-1 Khangarid Klub 1-1

21:00 Leixoes U23 0-1 Braga U23 0-1

20:00 Pretoria Univ 3-2 Cape Town All Stars 1-0

20:00 Cape Town Spurs 1-1 Hungry Lions 0-0

20:00 Uthongathi FC 0-1 Platinum City 0-0

20:00 Tshakhuma Tsha Madzivhandila 1-1 Black Leopards 1-0

01:00 Argentino de Rosario 3-0 Yupanqui 1-0

01:00 Deportivo Muniz 0-1 Puerto Nuevo 0-1

01:00 Sapucaiense RS 0-1 Novo Hamburgo RS 0-0

18:30 FK MOIK Baku 1-1 Sabayi II 1-0

18:00 FK Qabala II 3-1 PFC Neftchi II 3-0

01:00 Santos B 2-1 Primavera 1 1-1

01:00 Sao Bernardo 1-2 EC Sao Bernardo/SP 0-2

01:00 Sao Bento 0-2 XV de Piracicaba 1 0-1

01:00 Rio Claro 1-1 Noroeste 1-0

01:00 Botafogo B SP 0-0 Comercial-SP 1 0-0

01:00 CA Votuporanguense SP 3-0 AE Velo Clube SP 1-0

01:00 Taubate 3-0 Sao Caetano 1-0

01:00 Atibaia 1-1 Juventus SP 1 0-0

21:00 Kuruvchi Bunyodkor 3-2 Lokomotiv Tashkent 1-1

18:30 Mashal Muborak 0-0 Sogdiana Jizak 0-0

02:00 1 Aberystwyth Town 2-5 UWIC Inter Cardiff 0-3

01:45 Connahs Quay Nomads FC 6-3 Airbus UK Broughton 3-3

01:45 Newtown AFC 5-0 Caernarfon 2-0

01:45 Barry Town United 3-0 Terry McLaughlin 0-0

01:45 Haverfordwest County 5-0 Undy Athletic 2-0

01:45 Prestatyn Town FC 3-4 Holywell 2-1

01:45 Bangor City FC 0-0 Bala Town F.C. 0-0

20:00 Kuching FA 2-0 Perak FA II 0-0

20:00 Negeri Sembilan 4-2 PDRM 2-0

20:00 Darul Takzim II 1-1 Sarawak 0-1

20:00 Kelantan United 1-0 Terengganu B 1-0

20:00 Kelantan 2-1 Selangor PKNS 2-1

21:00 Sloboda 1-1 Posusje 1-0

22:00 Primorac Biograd 1-2 Hajduk Split 1-1

20:30 Vuteks Sloga 0-3 Istra 1961 Pula 0-0

20:30 Mladost Zdralovi 3-1 Inter Zapresic 3-0

20:30 NK Dugopolje 1-1 NK Lokomotiva Zagreb 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [7-8],

20:00 Peto Ma Ca 0-7 Rijeka 0-2

22:00 Opava 2-4 Mlada Boleslav 0-2

22:00 FC Viktoria Plzen 2-1 Marila Pribram 1-1

22:00 Vysocina jihlava 2-0 Pardubice 1 1-0

21:00 FK Graffin Vlasim 1-2 Sigma Olomouc 0-1

20:00 Millwall U23 4-0 Barnsley U23 2-0

19:00 Cardiff City U23 2-0 Sheffield Utd U23 1-0

19:00 Bristol City U23 1-4 Peterborough United U23 0-2

19:00 Queens Park Rangers U23 0-3 Coventry City U23 0-1

01:30 CS Mioveni 0-0 Rapid Bucuresti 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [4-5],

22:45 Petrolul Ploiesti 0-1 Universitatea Craiova 0-0

20:00 FC Maramures Baia Mare 3-1 CSM Politehnica Iasi 1-1

19:00 ACS Somuz Falticeni 1-4 FC Voluntari 1-1

01:00 Deportivo Merlo Reserves 1-1 JJ Urquiza Reserves 0-1

01:00 Argentino Quilmes Reserves 0-1 CSD Flandria Reserves 0-1

00:00 CA Colegiales Reserves 4-1 Sacachispas Reserves 1-1

22:00 1 Sportivo Italiano Reserves 3-1 CA Claypole Reserves 1 0-1

22:00 Acassuso Reserves 2-0 Atletico Fenix Reserves 0-0

07:00 Racing Club Montevideo 2-0 Rampla Juniors FC 0-0

04:30 CA Atenas 0-2 Danubio FC 0-0

02:00 1 Villa Teresa 0-1 Uruguay Montevideo 0-0

01:30 Artigas 4-0 Potencia 0-0