Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

20:00 Wales 1-1 Thụy Sĩ 0-0

20:00 Armenia (w) 2-1 Kazakhstan (w) 1-0

20:00 U23 Pháp (nữ) 2-1 Finland (w) U23 0-0

17:00 1 U23 Hàn Quốc 3-1 Ghana U23 1-0

16:05 Central Coast Mariners 0-0 FC Macarthur 1 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-2],

21:00 Zivanice 3-4 Slavia Prague B 1-1

21:00 IF Floya 2-1 Senja 1-1

21:00 Chatham Town 2-0 Rochester Utd 1-0

20:30 Oygarden FK 5-0 Floro 2-0

20:00 Fram Larvik 1-1 Kvik Halden 1-1

20:00 Cruzeiro MG U20 2-0 Boston City FC Brasil U20 1-0

20:00 Malmo FF 0-1 Kalmar 0-0

19:00 Tromsdalen 2-1 Alta 2-0

19:00 Eckernforder SV 0-2 ETSV Weiche Flensburg 0-2

19:00 Black Bulls 4-0 Textafrica 1-0

18:00 Frösö IF 0-0 Notvikens IF 0-0

18:00 Asker 1-2 Moss 0-0

16:00 FK Chomutov 0-6 Karlovy Vary Dvory 0-2

16:00 Hlucin 6-0 Novy Jicin 4-0

15:00 Sparta Kutna Hora 2-4 Benatky Nad Jizerou 2-1

15:00 Hranice KUNZ 1-2 Otrokovice 1-1

15:00 Benesov 5-2 SK Motorlet Praha 3-0

20:00 Kristiansund BK 2-0 Odd Grenland 0-0

20:00 Sandefjord 1-3 Molde 1-1

17:00 Sibir-M Novosibirsk 1-0 Nosta Novotroitsk 0-0

17:00 Dinamo Barnaul 2-0 FK Orenburg-2 1-0

16:30 Chungnam Asan 3-1 Daejeon Citizen 2-0

14:00 FC Anyang 0-0 Seoul E-Land FC 0-0

22:00 Orebro Syrianska IF 1-2 Umea FC 0-0

21:00 Karlstad BK 2-0 Sollentuna United 0-0

21:00 Hudiksvalls ABK 1-1 Dalkurd FF 0-1

21:00 Gefle IF 4-1 Taby 1-1

21:00 Torns IF 3-2 Skovde AIK 1-0

21:00 Assyriska Turab IK JKP 2-0 Lindome GIF 0-0

21:00 Atvidabergs 0-1 Vanersborgs IF 0-0

21:00 Oskarshamns AIK 4-1 Lunds BK 1-0

18:00 Assyriska 0-1 Haninge 0-0

18:00 FC Linkoping City 2-4 Tvaakers IF 1-3

18:00 1 IFK Malmo FK 1-1 Osterlen FF 1-1

21:00 Volsungur husavik 1-3 Leiknir F 1-0

21:00 1 Kari Akranes 0-0 KF Fjardabyggd 1 0-0

17:00 Chojniczanka Chojnice 1-1 Gornik Polkowice 0-1

17:00 Bytovia Bytow 4-3 Pogon Siedlce 1 3-1

17:00 Wigry Suwalki 0-0 Znicz Pruszkow 0-0

17:00 Stal Rzeszow 0-2 Lech II Poznan 0-1

17:00 Slask Wroclaw II 5-1 Stargard Szczecinski 1 2-1

17:00 Sokol Ostroda 3-2 GKS Katowice 1-1

17:00 Motor Lublin 5-2 Olimpia Grudziadz 1-0

17:00 KP Calisia Kalisz 1-1 Olimpia Elblag 0-0

17:00 2 Garbarnia Krakow 4-4 Skra Czestochowa 2-3

20:50 Horsens Freja 5-2 Nørresundby 2 1-1

19:00 Odder IGF 1-3 Silkeborg KFUM 0-2

19:00 Koge Nord FC 0-3 Herlev IF 0-1

19:00 Rishoj 3-2 Ledoje-Smorum Fodbold 1-1

19:00 Union 0-1 B1908 0-0

18:00 Vejgaard B 7-1 Hedensted 1 2-1

18:00 Varde 2-0 Tjorring IF 2-0

18:00 OKS 1-4 IF Lyseng 1-2

18:00 Tarup Paarup IF 1-0 FC Djursland 0-0

17:25 GVI 2-2 Frederikssund IK 1-0

17:00 Tarnby FF 5-1 Otterup 2-1

17:00 1 KFUM 2-1 IF Skjold Birkerod 1-1

17:00 BK Fremad Valby 2-3 Greve Fodbold 2-1

17:00 Viby IF 0-0 Kjellerup 0-0

16:00 1 BSF 2-0 RB 1906 0-0

18:05 Schweinfurt 05 FC 0-1 Havelse 0-0

17:00 Geoje Citizen 2-1 Jeonju Citizen FC 0-0

17:00 Jinju Citizen 2-2 FC Namdong 0-0

15:00 Dangjin Citizen 3-3 Yangpyeong 2-3

14:00 Chuncheon Citizen 3-1 Goyang FC 1-0

15:30 Gold Coast city (w) 1-1 Souths United SC (w) 0-1

14:00 Capalaba (w) 1-1 Eastern Suburbs SC (w) 1-0

14:00 Peninsula Power NPL (w) 1-6 Logan Lightning (w) 1-3

12:45 Dare southwest Queensland (w) 1-1 Brisbane City (w) 0-0

22:00 FC Shakhtyor Karagandy 0-1 Kyzylzhar Petropavlovsk 0-0

21:00 Akzhayik Oral 0-1 Ordabasy 0-0

20:00 FK Aktobe Lento 1-0 FK Atyrau 1-0

19:00 FC Zhetysu Taldykorgan 0-1 FK Kaspyi Aktau 0-1

22:00 Dynamo FC 3-0 Hodio FC 1-0

18:00 VJS Vantaa (w) 1-1 EBK (W) 0-0

18:00 NJS (w) 2-0 FC Ilves II (w) 1-0

18:00 PK Keski Uusimaa (w) 2-1 VIFK Vaasa (w) 2-0

17:10 Croydon Kings 1-3 Adelaide Raiders SC 1-1

15:30 Adelaide Olympic 1-1 Adelaide United FC (Youth) 0-0

12:30 Adelaide Comets FC 2-0 Adelaide City FC 0-0

12:30 Metrostars SC 3-0 Sturt Lions 1 1-0

12:30 Adelaide Panthers 2-2 Campbelltown City SC 1-1

12:30 Cumberland United FC 2-1 Adelaide Blue Eagles 1-1

12:05 Inglewood United U20 1-1 Armadale SC U20 1-1

12:00 Sorrento F.C. U20 1-2 Cockburn City U20 0-1

12:00 Balcatta U20 0-5 FloreatAthena U20 0-1

12:00 ECU Joondalup U20 1-0 Gwelup Croatia U20 1-0

12:00 Perth Glory FC U20 1-2 Pires U20 1-1

12:00 1 Rockingham City FC U20 0-2 Bayswater U20 0-0

21:20 PWD de Bamenda 1-0 Canon Yaounde 0-0

21:05 APEJES Academy 0-0 UMS de Loum 0-0

21:05 New Star De Douala 1-1 Stade Renard de Melong 1-0

21:00 Dynamo de Douala 0-2 Djiko FC de Bandjoun 0-1

21:00 Racing de Bafoussam 1-1 AS Fortuna Mfou 0-1

19:00 Fovu de Baham 1-0 Lion Blesse 1-0

19:25 Vidal Pro FC U20 1-0 Rey Sol U20 1-0

14:00 Western Knights 1-1 Quinns FC 1 0-1

14:00 FC Ashfield 0-1 Olympic Kingsway SC 0-1

14:00 Fremantle City 2-0 Subiaco AFC 0-0

14:00 Joondalup United 0-0 Forrestfield United 0-0

14:00 Swan United 2-3 Stirling Macedonia 1-1

18:00 Torquay United 2-2 Notts County 1-1

90phút [2-2], 120phút [4-2],

16:30 1 Adelaide Hills 0-1 Para Hills Knlghts SC 0-1

14:35 Fulham United FC 0-1 Playford City Patriots 0-1

12:30 Adelaide Victory 3-0 West Adelaide SC 1-0

12:30 Adelaide Cobras FC 1-1 Modbury Jets 0-0

12:30 Eastern United 2-2 White City Woodville 1-0

16:05 1 Ted Reiter Mountain City Rovers 0-1 Sutherland Sharks 0-0

14:30 Sydney Olympic 1-0 Sydney FC (Youth) 0-0

14:10 Manly United U20 3-1 APIA Leichhardt Tigers U20 2-0

14:05 Blacktown Spartans U20 0-1 Northern Tigers U20 0-0

14:00 NWS Spirit FC U20 5-0 Hakoah Sydney City East U20 4-0

14:00 Mt Druitt Town Rangers U20 2-1 Sutherland Sharks U20 0-1

13:10 2 St George City FA U20 3-5 St.George Saints U20 0-4

12:15 Sydney Olympic U20 0-0 Sydney FC U20 0-0

19:30 Parma U20 1-1 Napoli(U19) 1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-5],

16:00 Lecce U20 1-0 US Cremonese U20 1-0

19:30 Administration Police FC 1-0 Soy United 1-0

19:25 Kenya Police FC 1-1 Shabana FC 0-1

19:20 Kisumu All Stars 3-0 Modern Coast 1-0

19:00 Muranga Seal 3-1 Coast Stima 1-1

17:35 Silibwet Leons FC 1-1 Nairobi Stima 1-0

17:35 Mindil Aces 3-3 Casuarina FC 1-1

15:05 2 Southport Warriors 1-3 Palm Beach 0-1

14:00 Nerang B 10-2 Legends 2-1

14:00 Palm Beach SC B 1-4 Musgrave Mustangs B 1-1

14:00 Burleigh Heads 3-0 Runaway Bay Green 0-0

13:00 Mudgeeraba 7-0 Runaway Bay II 4-0

12:00 Nerang 2-1 Broadbeach United 0-1

20:00 Vestri 2-1 Afturelding 1-0

13:05 Kahibah FC 1-0 Cessnock City Hornets 0-0

12:30 Thornton Redbacks FC 1-5 Cooks Hill United 0-0

19:00 Aarhus AGF U19 1-1 Horsens U19 0-0

18:15 Sonderjyske U19 0-3 Esbjerg U19 0-2

18:00 Randers Freja U19 3-0 Lyngby Fodbold Club U19 0-0

18:00 Aalborg BK U19 1-1 Vejle U19 0-1

17:30 1 Odense BK U19 0-6 Midtjylland U19 0-4

17:00 Silkeborg U19 0-4 Nordsjaelland U19 0-0

17:00 FC Kobenhavn U19 4-0 BrondbyU19 2-0

20:10 Arusha FC 2-1 DTB FC 1-1

21:00 Olympiakos Volou 4-2 Thesprotos 2-1

14:00 1 Inglewood United 2-1 Armadale SC 2-1

14:00 ECU Joondalup 1-1 Willip 0-0

14:00 Balcatta FC 1-5 Floreat Athena 0-3

14:00 Sorrento F.C. 2-1 Cockburn City 1-1

14:00 Rocking ham City 0-1 Bayswater City 0-0

14:00 Perth Glory (Youth) 1-1 Perth SC 0-1

18:00 Cracovia Krakow (Youth) 1-2 Slask Wroclaw U21 1-0

17:00 Zha Buse U19 5-2 Jagiellonia Bialystok (Youth) 2-1

16:30 Nowy Hutnik Youth 1-0 Gornik Zabrze (Youth) 0-0

20:50 Rukh Brest Reserves 3-1 Torpedo Zhodino Reserves 1-1

20:00 FC Isloch Reserves 8-0 Dinamo Brest Reserves 5-0

18:05 Dukla Prague (w) 3-3 Slovan Liberec (w) 2-1

21:00 1 Smari 2020 1-1 IBU Uppsveitir 0-1

12:00 Belconnen United 0-1 Canberra Olympic 0-0

14:00 Toowong Reserves 6-1 Acacia Ridge Reserves 1-0

21:00 Thyella Patras 2-3 Zakynthos 1-1

21:30 Fontellas 0-3 CD Beti Onak 0-3

21:00 Colegios Diocesanos 2-0 La Baneza 0-0

18:00 Atletico Victoria 2-1 La Quadra 1-0

21:00 Siauliai 5-0 FK Zalgiris Vilnius B 3-0

21:00 FK Minija 1-2 Lietava Jonava 0-1

19:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 1-0 Banga Gargzdai B 0-0

17:00 Nofel Sporting Club 1-0 Dhaka Wanderers 1-0

22:10 SK Bahon 1-3 Raca Bratislava 0-1

22:00 TJ Rovinka 4-0 Lokomotiva Devinska Nova Ves 1-0

22:00 Slovan Giraltovce 3-0 MFK Snina 1-0

22:00 Lipany 4-0 MFK Vranov nad Topou 0-0

22:00 1 Slovan Duslo Sala 1-1 FK Belusa 1-1

22:00 Inter Bratislava 6-0 FK Slovan Most pri Bratislave 2-0

22:00 OK castkovce 3-0 Nove Mesto 0-0

22:00 Malacky 6-2 PSC Pezinok 3-1

22:00 Kalinkovo 0-1 FC Rohoznik 0-1

22:00 KFC Kalna nad Hronom 1-1 Galanta 1-0

22:00 Povazska Bystrica 3-0 FK Marcelova 1-0

20:00 FK Druzstevnik Plavnica 2-1 Tatran Presov 1-1

16:00 Nitra B 0-4 TJ Spartak Myjava 0-0

19:10 KTS Weszlo 4-0 Lochow 1-0

16:00 MKS Wladyslawowo 5-3 Cartusia 1 3-1

20:45 Sputnik Rechitsa 0-5 Dinamo Minsk 0-1

18:45 Smorgon FC 1-1 Slutsksakhar Slutsk 0-1

21:00 Gamla Upsala SK 1-1 FC Arlanda 1-0

21:00 Asarums IF FK 2-2 Hassleholms IF 2-2

19:00 Karlbergs BK 1-1 Kungsangens IF 0-1

19:00 Enskede IK 0-1 IFK Osterakers Fk 0-1

19:00 Taftea IK 0-2 Bodens BK 0-0

19:00 Stöde IF 3-2 Umea FC Academy 3-0

19:00 1 Kumla 0-2 Ahlafors IF 0-1

19:00 Rynninge IK 1-3 Syrianska FC 1-1

19:00 Grebbestads IF 1-2 IK Oddevold 1-2

19:00 Tyreso FF 1-1 Mjolby AI FF 1-1

19:00 Torslanda IK 0-4 Angelholms FF 0-2

18:00 1 Assyriska BK 1-0 Dalstorps IF 1-0

18:00 Froso IF 0-1 Notvikens IK 0-1

21:00 Vidir Gardur 0-2 HotturHuginn 0-0

19:00 Kolstad U19 1-2 Ranheim IL U19 1-1

12:00 Cerezo Osaka Sakai (w) 2-1 Yokohama FC Seagulls (w) 1-1

15:35 Southside Eagles 3-1 Holland Park Hawks FC 3-1

15:05 SWQ Thunder 3-0 Souths United 2-0

14:30 Samford Ranges 1-3 Grange Thistle SC 0-2

13:15 Magic United TFA 5-1 Coomera 2-0

20:00 FC Merani Tbilisi 3-0 Baia Zugdidi 2-0

20:00 FC Gagra 2-0 FC Shevardeni 1-0

20:00 VejleU17 2-1 Silkeborg IF U17 1-1

19:45 AalborgU17 1-1 Sonderjyske U17 1-0

18:00 Midtjylland U17 7-0 Horsens U17 3-0

18:00 1 Esbjerg FB U17 0-1 LYNGBY FODBOLD CLUB U17 0-1

18:00 1 Brondby IFU17 4-1 Odense BK U17 3-1

16:45 AGF Viby U17 1-1 Randers FC U17 0-1

21:00 PAS Giannina U19 1-0 PAS Lamia U19 0-0

21:00 AEK Athens U19 0-3 Panathinaikos U19 0-2

15:30 PAOK Saloniki U19 4-0 Asteras Tripolis U19 2-0

15:00 OFI Crete U19 2-1 Apollon Smirnis U19 1-1

14:30 Panaitolikos U19 3-1 AEL Larisa U19 0-1

18:00 ASDCT (W) 3-1 Chabab Atlas Khenifra (W) 3-0

21:00 Sportivo Ameliano 4-1 General Diaz 4-1

21:05 Tahta SC 0-1 Suhag 0-1

21:00 Fayoum 1-1 Kima Aswan 1-0

21:00 Beni Suef 0-0 Asyut Petroleum 0-0

21:00 Shoban Moslemen Qena 2-1 El Sharqia Dokhan 0-1

21:00 El Alameen 1-0 Dayrot 0-0

21:00 Al Minya 0-0 El Alominiom 0-0

20:00 Fiorentina U20 1-1 Sampdoria Youth 1-0

17:00 Cagliari U19 5-1 Empoli U20 3-0

16:00 Ascoli U20 0-5 Atalanta U20 0-2

20:00 TP-T 0-8 Tampere United 0-3

19:45 Tikka 3-3 NuPS 2-2

19:30 EsPa 1-2 EBK 1-1

19:00 FC Espoo 0-1 CLE 0-1

18:45 ToTe 2-0 Toolon Taisto 1-0

17:00 KoiPS 2-4 FC Finnkurd 2-3

21:00 Boluspor U19 1-2 Menemenspor U19 0-1

21:00 Istanbulspor U19 1-0 Eskisehirspor U19 0-0

21:00 Akhisar Bld.Geng U19 0-3 Bursaspor U19 0-1

19:05 Umraniyespor U19 0-1 Altinordu U19 0-0

18:15 Ankaraspor U19 1-0 Balikesirspor U19 0-0

17:00 1 Altay Spor KulubuU19 2-4 Giresunspor U19 2-0

17:00 Naesby BK (w) 2-2 Fredensborg (w) 1-1

17:00 Varde (w) 1-0 aalborg Freja (w) 1-0

17:00 FC Damso (w) 0-3 Osterbro IF (w) 0-2

17:00 JAI Fodbold (w) 4-0 Romalt Woman's 1 3-0

16:00 Skovlunde IF (w) 1-1 Solrod (w) 0-0

13:00 FC Kariya 1-4 FC Tiamo Hirakata 0-2

17:00 Ulsan Citizens 0-1 Gimpo FC 0-0

17:00 Mokpo City 2-0 Yangju Citizen 2-0

17:00 Changwon City 1-1 Paju Citizen FC 1-0

17:00 FC Maardu 2-2 Tartu JK Maag Tammeka B 1-2

20:30 Figueirense SC (Youth) 0-0 Guarani MG U20 0-0

20:00 America FC (Youth) MG 0-5 America MG Youth 0-2

19:05 SSV Ulm 1846 0-2 FC 08 Hombrug 0-2

19:05 VfB Stuttgart II 7-1 Eintracht Stadtallendorf 4-1

19:00 Bayern Alzenau 0-3 SV Elversberg 0-2

19:00 FK Pirmasens 3-0 TSV Schott Mainz 1 2-0

19:00 TSG Hoffenheim (Youth) 2-4 Vfr Aalen 1-2

19:00 1 SG Sonnenhof Grossaspach 1-3 Bahlinger 0-1

19:00 FC Giessen 3-1 Hessen Kassel 3-0

19:00 SC Freiburg (Youth) 2-0 Rot-Weiss Koblenz 0-0

20:00 Buxoro FK 3-0 Shurtan Guzor 1-0

20:00 Oktepa 0-2 Olympic FK Tashkent 0-1

19:30 FK Rubin (UZB) 0-3 Lokomotiv BFK 0-0

21:00 Chieri 0-1 Derthona 0-0

20:10 Como U20 4-1 Pro Sesto U19 1 2-0

20:10 Mantova U20 4-1 San Marino Calcio U19 1 1-0

20:05 1 Arezzo U19 2-1 Livorno U19 1-1

20:05 1 Pistoiese U19 1-0 Lucchese U19 0-0

20:05 CartanU19 2-0 Monopoli U19 1-0

20:00 1 ADC Viterbese U19 4-1 Pontedera U19 2-0

20:00 Vis Pesaro U19 2-2 Gubbio U19 1-2

20:00 Paganese U19 5-2 SS Turris Calcio U19 3-2

20:00 Virtus Verona U19 0-8 Albinoleffe U20 0-5

20:00 Bisceglie 1913 U19 0-1 Catania U19 0-0

20:00 Virtus Francavilla U19 4-1 Vibonese U19 2-1

20:00 1 Modena U19 0-3 Imolese U19 0-1

20:00 Novara U20 3-0 Alessandria U19 0-0

12:30 Adelaide Vipers 7-6 Pontian Eagles 3-2

20:10 Morning Stars Lacoste FC (W) 2-0 Tshandama Young Stars (W) 0-0

18:10 Croesus (w) 4-0 Hallelujah Zebra Force (w) 1-0

15:05 Adelaide Comets (w) 1-4 Adelaide City (w) 1-1

12:30 Fulham United (w) 0-0 Adelaide University (w) 0-0

20:00 SC KuFu-98 7-0 Kiffen Helsinki 1 3-0

19:30 RoPS 2 3-0 Narpes Kraft 1-0

18:00 JS Hercules 3-0 Jakobstads Bollklubb 0-0

18:00 MiPK Mikkeli 5-1 Mypa 1-0

22:00 Vitoria FC Setubal U19 2-2 Amora FC U19 1-1

22:15 Okecie Warsaw 4-0 Drukarz Warszawa 0-0

22:00 Gwardia Koszalin 2-6 Sokol Kleczew 0-4

22:00 Polonia-Stal Swidnica 1-0 Gornik II Zabrze 1-0

22:00 Olimpia Zambrow 2-1 Huragan Morag 0-1

22:00 Concordia Elblag 0-3 Blonianka Blonie 0-0

22:00 Piast Zmigrod 0-0 Gwarek Tarnowskie Gory 0-0

22:00 Pelikan Lowicz 3-1 Ruch Wysokie Mazowieckie 0-0

22:00 Polonia Bytom 3-1 KS Energetyk ROW 1-0

22:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 9-1 KS Wasilkow 5-0

22:00 Rekord Bielsko-Biala 5-1 Foto-Higiena Olawa 0-0

22:00 Ruch Chorzow 1-2 LKS Goczalkowice Zdroj 0-0

22:00 Zaglebie Lubin B 1-0 Stal Brzeg 0-0

22:00 Swit Skolwin 1-0 Elana Torun 1-0

22:00 Wikielec 0-1 Lechia Tomaszow Mazowiecki 1 0-1

21:00 Gryf Wejherowo 3-0 Kotwica Kolobrzeg 1-0

20:00 KS Legionovia Legionowo 4-2 Unia Skierniewice 2-1

19:00 Baltyk Koszalin 2-4 Flota Swinoujscie 1-2

18:05 Unia Swarzedz 1-1 Unia Janikowo 2 0-0

17:00 Legia Warszawa B 2-3 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 1-2

19:40 TN Stars 2-2 Civo United 2-0

19:35 Kamuzu Barracks 0-0 Silver Strikers 0-0

19:30 1 Mafco 0-1 Blue Eagles 1 0-1

16:30 Magpies Crusaders 0-1 Gold Coast United 0-1

16:30 Redlands United FC 1-3 Brisbane Olympic United FC 1-1

16:15 Capalaba Bulldogs 1-1 Eastern Suburbs Brisbane 1-1

18:00 1 Chelsea FC Soccer School (HK) 2-2 Mutual Football Club 1-1

14:15 Redlands United U23 2-3 Brisbane Olympic FC U23 1-1

13:20 1 Southside Eagles U23 4-1 Holland Park Hawks U23 1 1-0

12:00 Capalaba Bulldogs U23 2-4 Eastern Suburbs U23(AUS) 0-3

21:00 Shakhter Soligorsk II 1-3 Dnepr Mogilev 1-3

19:00 Lokomotiv Gomel 1-1 Naftan Novopolock 0-0

17:00 Debrecin VSC U19 1-3 Ferencvarosi U19 0-2

14:15 Fuchu Athletic FC Futsal 1-0 Bardral Urayasu Futsal 1-0

12:00 Shonan Bellmare Futsal 3-1 Nagano Futsal 2-0

12:00 Swan Utd Reserves 0-2 Stirling Macedonia Reserves 0-2

12:00 Joondalup Utd Reserves 2-3 Forrestfield Utd Reserves 1-0

12:00 Western Knights Reserves 2-3 Quinns FC Reserves 1-2

14:45 Croydon Kings Reserve 3-2 Adelaide Raiders SC Reserve 0-2

14:15 Adelaide Hills Reserves 1-7 Para Hills Reserves 0-4

20:00 Orgryte 0-0 Jonkopings Sodra IF 0-0

20:00 Landskrona BoIS 2-1 IK Brage 1-0

20:00 Akropolis IF 3-2 Vasalunds IF 1-0

18:00 1 Vasteras SK FK 0-0 Osters IF 0-0

18:00 AFC Eskilstuna 1-1 Falkenberg 0-0

20:10 Casa De Portugal 1-3 Lun Lok 1-2

18:00 Chao Pak Kei 7-0 Sporting de Macau 6-0

16:05 Toowong 1-1 Acacia Ridge 1-0

15:10 Albany Creek 13-0 Western Spirit 2 4-0

20:00 Young Green Eagles 3-2 Nkana FC 2-0

20:00 Lumwana Radiants 1-2 Red Arrows 0-0

21:30 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 0-5 FC Ashdod U19 0-4

15:30 Lambton Jarvis 0-1 Newcastle Olympic FC 0-1

13:20 Broadmeadow Magic 8-0 Port United 3-0

21:00 1 SV Wienerberger 0-0 SV Donau 0-0

20:00 ASV 13 Vienna 0-2 Favoritner AC 0-0

20:00 SV Innsbruck 2-0 SK Ebbs 1-0

18:00 FM Zaibas U19 1-5 SRC-FK Vidzgiris U19 1-4

21:00 1 Resende RJ U20 1-1 Nova Iguacu U20 0-0

20:00 Portuguesa RJ U20 0-3 Bangu U20 0-2

20:00 1 Vasco (Youth) 0-0 Fluminense U20 1 0-0

17:00 1 Vandra JK Vaprus 2-6 Viimsi MRJK 0-2

17:00 JK Tallinna Kalev II 5-2 Tabasalu Charma 3-1

17:00 Tallinna JK Legion B 2-6 Laanemaa Haapsalu 0-4

21:00 FC Rapperswil-Jona 1-2 Basel U21 1-1

21:00 SC Cham 6-0 Bruhl SG 2-0

21:00 FC Black Stars Basel 6-1 FC Sion U21 4-0

21:00 Bavois 3-0 Etoile Carouge 3-0

17:00 YF Juventus Zurich 2-2 Koniz 1-1

14:00 Robina City FC (w) 1-2 AC Carina (w) 0-1

13:00 FC Gifu 3-1 Miyazaki 2-1

21:00 Nevezis Kedainiai 0-1 Baltija Panevezys 0-1

19:00 Kauno Zalgiris 1-0 DFK Dainava Alytus 1-0

20:00 ASFF Diamare (w) 1-0 Renaissance de Figuil (w) 1-0

19:00 Vision Sports Bamenda (w) 1-3 AS Awa FF (w) 1-1

21:00 Breidablik 2-0 Fylkir 0-0

19:00 1 Atlantis U20 2-0 IF Gnistan U20 2-0

17:00 KaPa U20 0-3 Ilves U20 0-1

17:00 KaaPo U20 5-2 PK-35 Vantaa U20 3-0

16:15 TPS Turku U20 2-3 Inter Turku U20 1-2

16:10 Hills Brumbies 1-0 Bonnyrigg White Eagles 1-0

16:05 Spirit FC 2-2 Hake Ya Dong in Sydney City 0-1

16:05 Blacktown Spartans 0-2 Northern Tigers 0-0

16:00 Western Sydney Wanderers AM 3-2 Mounties Wanderers 2-1

15:05 St George City FA 3-0 St George Saints 1 2-0

20:05 Citizen AA (w) 3-0 Wofoo Tai Po (w) 1-0

18:00 Kitchee (w) 0-2 Happy Valley (w) 0-2

12:15 Canberra White Eagles 4-2 Brindabella Blues FC 2-0

21:30 FK Avanhard Kramatorsk 3-1 Prykarpattya Ivano Frankivsk 2-0

21:30 Hirnyk-Sport 1-2 Veres 0-1

21:30 Alians Lypova Dolyna 1-1 Kremin Kremenchuk 1-1

21:30 Ahrobiznes TSK Romny 1-1 MFK Mikolaiv 1-1

21:30 Polissya Zhytomyr 1-2 Obolon Kiev 0-2

21:30 1 Volyn 1-2 Chernomorets Odessa 1-1

21:30 Metalist 1925 Kharkiv 1-2 Vpk Agro Magdalinovka 1-1

21:30 Krystal 1-1 Nyva Ternopil 1-1

21:00 Delfines Del Este 1-0 Atlantico FC 1-0

20:00 Alvsjo AIK FF (w) 1-2 Brommapojkarna (w) 0-0