Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

02:00 Barcelona 1-1 Granada CF 0-1

01:45 Udinese 0-4 Napoli 0-2

22:15 Al-Muharraq 3-0 Al-Ahed 0-0

03:15 Sporting Braga 3-1 CD Tondela 0-0

01:00 Benfica 3-1 Boavista FC 2-1

00:10 AIK Solna 3-1 IFK Goteborg 3-1

00:00 Hammarby 1-0 Varbergs BoIS FC 1-0

23:30 1 CSKA Moscow 1-0 Spartak Moscow 0-0

22:30 Rubin Kazan 1-3 Zenit St. Petersburg 0-3

20:30 Ural Sverdlovsk Oblast 0-0 Lokomotiv Moscow 0-0

01:45 Bohemians 3-3 Derry City 1-0

01:00 CFR Cluj 1-0 CS Universitatea Craiova 1-0

06:00 1 Cuiaba 2-2 Fluminense RJ 1-2

00:00 Silkeborg 0-2 Aarhus AGF 0-0

06:15 Defensa Y Justicia 0-0 Banfield 0-0

04:00 Rosario Central 1-0 San Lorenzo 0-0

01:45 Lanus 1-2 Newells Old Boys 1-2

23:30 Gimnasia La Plata 1-0 Union Santa Fe 0-0

00:00 1 Lokomotiv Tbilisi 2-2 Samgurali Tskh 1 0-0

22:00 1 FC Telavi 0-1 Dinamo Batumi 0-1

22:00 Dila Gori 0-0 FC Saburtalo Tbilisi 0-0

19:00 FC Shukura Kobuleti 0-4 Dinamo Tbilisi 0-2

19:00 Samtredia 4-1 Torpedo Kutaisi 2-1

01:30 Frosinone 2-2 Brescia 2-1

02:00 Burgos CF 0-0 Las Palmas 0-0

01:30 Leixoes 1-4 Viseu 0-1

00:00 1 Academica Coimbra 1-2 Vilafranquense 1 1-1

01:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) 0-1 ADO Den Haag 0-1

01:30 Gornik Polkowice 1-1 GKS Katowice 0-0

22:59 Skra Czestochowa 2-1 Arka Gdynia 1-0

18:00 FC Tuapse 0-2 SKA Rostov 0-2

07:00 1 Olimpia Asuncion 1-2 FC Nacional Asuncion 1-2

02:00 Concarneau 1-3 Avranches 0-1

00:00 SV Wehen Wiesbaden 0-1 Borussia Dortmund (Youth) 0-1

06:00 La Equidad 1-1 Deportivo Pereira 0-0

00:00 Balikesirspor 2-1 Keciorengucu 1-0

00:00 Ankaragucu 2-2 Menemen Belediye Spor 1-1

21:00 Boluspor 1-1 Istanbulspor 1 0-0

00:00 FC Trollhattan 1-2 Utsiktens BK 1-2

22:00 CSA Steaua Bucuresti 0-0 ACS Viitorul Selimbar 0-0

20:00 Universitaea Cluj 1-0 Luceafarul Oradea 0-0

01:30 1 Deportivo Maldonado 1-3 Wanderers FC 1-3

20:30 Rampla Juniors Reserves 2-4 Juventud De Las Piedras Reserves 2-1

01:00 Newcastle U23 2-3 Stoke City U23 1-0

01:00 Wolves U23 2-1 Fulham U23 1-0

01:00 Reading U23 3-3 Norwich City U23 2-1

01:00 Nottingham Forest U23 5-0 Birmingham City U23 4-0

01:00 Leicester City U23 3-1 Everton U23 2-0

01:00 Derby County U23 3-1 West Ham U23 0-0

19:00 Sunderland U23 1-3 Middlesbrough U23 0-2

15:00 Urawa Red Diamonds (w) 2-0 Nojima Stella (w) 1-0

13:00 JEF United Ichihara Chiba (w) 1-1 AS Elfen Sayama (w) 1-1

12:00 Omiya Ardija (W) 1-1 Albirex Niigata (w) 0-1

01:30 CD Luis Angel Firpo Reserves 1-4 Santa Tecla U20 0-1

20:00 Basanez U19 1-1 Oriental U19 0-1

18:00 Uzbekistan (w) 12-0 Mongolia (w) 5-0

01:00 Anorthosis Famagusta FC 2-1 Ethnikos Achnas FC 2-0

22:59 1 Omonia Nicosia FC 2-1 Doxa Katokopias 1 0-0

21:30 Urartu II 0-2 Lernayin Artsakh 0-1

19:00 Pyunik B 3-1 BKMA II 3-0

20:30 ZNK Osijek U19 1-2 NK Rudes U19 0-0

01:45 Berwick Rangers 2-1 Gretna 2-1

15:00 Jiangsu (w) 1-1 Shanxi (w) 0-0

15:00 Shandong Ticai (w) 1-2 Beijing (w) 1-1

01:45 Glenavon Reserves 2-1 Ballymena Utd Reserves 2-1

01:45 Portadown Reserves 9-0 Carrick Rangers Reserves 4-0

01:45 Larne Reserves 1-1 Crusaders Reserves 0-0

05:00 Sportivo San Lorenzo 0-1 3 De Febrero 0-1

02:00 Deportivo Santani 0-0 General Caballero 0-0

16:30 Mohammedan SC 0-1 BSS Sporting Club 0-0

01:00 FH Hafnarfjordur U19 3-1 Fjolnir U19 1-1

22:00 Qarabag 2-0 Standard Sumgayit 1-0

17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1-6 Zenit St.Petersburg Youth 0-3

22:59 Al Shorta 1-0 Al Talaba 1-0

19:30 Zakho 2-1 Newroz SC(IRQ) 1 1-0

19:30 Al Karkh 1-2 Naft Al Junoob 1-1

19:30 Al-Naft 0-0 Naft Misan 0-0

00:15 Al Khaleej Club 5-2 Al-Nahdha 2-0

22:59 AL-Rbeea Jeddah 2-1 Al-Ameade 1 2-1

22:30 1 Al-Shoalah 3-1 Al Kholood 1-0

00:00 Iran Futsal 1-2 Argentina Futsal 0-0

00:00 USA Futsal 0-7 Serbia Indoor Soccer 0-4

22:00 Japan Futsal 1-2 Paraguay Futsal 1-1

22:00 Spain Indoor Soccer 4-1 Angola Futsal 2-1

02:00 1 AC Monopoli 0-0 Avellino 0-0

22:59 Tallinna FC Levadia B 2-4 Elva 1-1

20:00 Kufer Soom 1-1 Al-Arabi Irbid 1-1

20:00 1 Al-Ahly 1-1 Blama 2 0-0

18:00 Jas Qyran 1-0 Shakhter Karagandy Reserves 1-0

18:00 Akademia Ontustyk Reserves 0-2 FK Kaspyi Aktau Reserves 0-1

18:00 Akzhayik Uralsk Reserves 3-1 Ordabasy Reserves 2 2-1

17:00 FK Taraz Reserves 3-2 Kyran Reserves 1 2-0

17:00 FK Aktobe Reserves 2-2 Kaisar Kyzylorda Reserves 1-2

17:00 Turan Turkistan Reserves 5-1 FK Atyrau Reserves 1 1-0

16:00 Altay FK 2-3 FC Astana Reserves 0-3

16:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 0-1 Tobol Kostanay Reserves 0-1

15:00 Sdushor-8 1-2 Zhetysu Taldykorgan Reserves 2 1-0

18:35 Suzhou Dongwu 1-2 Jiangxi Liansheng FC 1-0

15:00 Zhejiang Greentown 1-0 Shenyang City Public 0-0

22:00 Kvik Halden 5-1 Valerenga B 3-0

22:00 Kjelsas 6-1 Rosenborg B 3-1

02:15 1 Sao Paulo (Youth) 2-3 Botafogo RJ (Youth) 1 2-1

04:00 Deportivo Dongu 2-3 Montanes 2-1

02:30 San Martin de San Juan Reserves 7-0 Independiente de Villa Obrera 4-0

01:00 Godoy Cruz Reserves 4-1 CA Fray Luis Beltran 1 1-1

01:00 Molinos El Pirata 2-1 Sport Chavelines Juniors 0-1

22:30 Juan Aurich 1-2 CD Coopsol 0-1

02:00 Brazil nữ 4-1 Argentina (w) 2-0

01:00 Denmark (w) U19 2-0 Ireland (w) U19 0-0

22:00 Cameroon (w) 0-2 Ghana (w) 0-0

21:00 Romania (w) U19 1-0 North Macedonia (w) U19 1 0-0

01:00 Brumunddal 6-0 Ullensaker/Kisa B 1 1-0

00:00 Mjondalen IF B 0-2 Orn-Horten 1 0-1

22:59 Stromsgodset B 3-4 Fredrikstad B 2-1

22:59 Bjarg 4-1 Brann 2 2-1

22:00 Follo 4-0 Sparta Sarpsborg B 2-0

22:00 Tynset 6-3 Ray Heim B team 3-0

17:00 Kafr Qasim 1-6 Hapoel Tirat Karmel 0-4

15:00 Maccabi HaShikma Hen 5-2 Bnei Yehud 2-2

00:00 IFK Varnamo 1-1 Orgryte 1-0

01:00 Argentino de Merlo 1-3 Sportivo Italiano 0-1

01:00 1 General Lamadrid 1-2 Victoriano Arenas 1 0-1

07:10 San Martin Tucuman 0-0 Belgrano 0-0

01:30 Instituto 1-2 All Boys 1-0

19:00 Alashkert 0-0 Noravank 0-0

18:00 1 Deren FC 2-3 BCH Lions 2-0

01:00 Liniers 0-1 Defensores de Cambaceres 0-0

01:00 1 Centro Espanol 1-0 CA Lugano 1 1-0

01:00 1 Central Ballester 2-3 Sportivo Barracas 2-1

01:00 Juventud Unida 1-0 Deportivo Paraguayo 0-0

01:30 Canedense U20 4-2 Vasco (Youth) 3-1

22:59 Nomme JK Kalju II 1-2 Halliu football College 0-2

22:30 Veles 3-1 Rotor Volgograd 1-0

06:00 Colatina ES 3-3 Rio Branco AC 1-1

01:30 EC Timon 2-1 Cordino 1 1-1

01:45 Leeds AFC Cork 0-3 Castleview FC 0-2

00:00 Vallensbaek IF U21 3-0 Maribo BK U21 2-0

23:30 Vanlose U21 4-2 KFUM Roskilde U21 1 2-0

23:30 Hvidovre IF U21 1-3 AB Tarnby U21 1-1

17:00 Bashundhara Kings 1-1 Abahani Limited 1-1

02:15 1 HK Kopavogs 1-0 Stjarnan Gardabaer 0-0

21:00 Turon Nukus 0-1 Navbahor Namangan 0-1

21:00 Qizilqum Zarafshon 0-0 OTMK Olmaliq 0-0

03:00 AD Guanacasteca 1-0 Sporting San Jose 1 0-0

14:00 Qingdao Youth Island 1-1 Shanghai Jiading Huilong 1 1-0

14:00 Shanxi Longjin 1-3 Guangxi Pingguo Haliao 1-0

20:15 FC Uzhgorod 0-2 Nyva Ternopil 0-0

21:10 Fauve Azur Elite 1-3 Racing de Bafoussam 1-1

19:00 Lion Blesse 3-2 Foncha Street Bamenda 1-2

20:00 Swansea City U23 4-2 Crewe Alexandra U23 3-1

20:00 Racing Club Reserves 2-0 Talleres Remedios Reserves 1-0

20:00 Defensa y Justicia Reserves 0-2 Banfield Reserves 0-0

01:30 RWD Molenbeek U21 2-1 Lommel SK U21 1-0

01:00 Seraing U21 0-2 RS Waasland Beveren U21 0-1

01:00 Excelsior Virton U21 1-3 Westerlo U21 1 1-1

01:00 St. Gilloise U21 1-2 Lierse U21 0-0

00:45 Royal Antwerp FC U21 2-1 Oud Heverlee Leuven U21 1-1

00:30 AS Eupen U21 4-0 Kortrijk U21 4-0

00:30 1 Zulte-Waregem U21 0-1 St.-Truidense U21 0-0

00:30 Cercle Brugge U21 4-0 KV Mechelen U21 1-0

00:30 KV Oostende U21 1-1 Beerschot Wilrijk U21 0-0

00:30 KAA GentU21 1-3 Racing Genk U21 1-0

00:30 Club Brugge U21 0-2 Standard Liege U21 0-0

00:30 Anderlecht U21 3-0 Royal Charleroi U21 1-0

00:30 Excelsior Mouscron U21 3-0 Deinze U21 1-0