Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

02:00 1 Metz 1-2 PSG 1-1

02:00 1 Lens 0-1 Strasbourg 0-0

02:00 1 Lorient 1-0 Nice 1-0

02:00 Lyon 3-1 Troyes 0-1

02:00 Angers 0-0 Marseille 0-0

00:00 Montpellier 3-3 Bordeaux 1-2

00:00 Lille 2-1 Reims 2-0

00:00 Rennes 6-0 Clermont 2-0

00:00 Nantes 3-1 Stade Brestois 1-0

00:00 Monaco 3-1 Saint Etienne 1 1-1

03:00 Real Madrid 6-1 Mallorca 3-1

03:00 Villarreal 4-1 Elche 2-1

00:30 RCD Espanyol 1-0 Alaves 0-0

00:30 Sevilla 3-1 Valencia 3-1

01:45 AC Milan 2-0 Venezia 0-0

01:45 Cagliari 0-2 Empoli 0-1

23:30 Spezia 2-3 Juventus 1-1

23:30 Salernitana 2-2 Verona 1-2

17:00 1 FC Tokyo 1-1 Nagoya Grampus 1-1

17:00 Kashima Antlers 1-2 Kawasaki Frontale 0-0

17:00 Hiroshima Sanfrecce 0-1 Cerezo Osaka 0-0

17:00 FC Seoul 0-0 Incheon United 0-0

14:30 Suwon City 3-1 Seongnam FC 0-0

12:00 Jeju United 0-1 Daegu FC 0-0

22:00 Nasaf Qarshi 6-0 Mohun Bagan(Ind) 5-0

01:30 Parla Escuela 2-1 CD Illescas 1-1

01:30 1 FC Lincoln 1-3 Europa FC 1-1

01:10 CS Alagoano (w) 2-0 Guerreiras Esporte Clube (w) 0-0

00:30 Berlin Hilalspor 1-3 TuS Makkabi Berlin 0-1

00:30 BSV Al-Dersimspor 3-2 FC Neubrandenburg 04 1 0-2

22:10 Rejiche 2-0 CS.Hammam-Lif 2-0

18:15 Slavoj Vysehrad U19 3-1 Bohemians 1905 U19 3-0

02:00 PEC Zwolle 1-1 Sparta Rotterdam 1-1

02:00 Feyenoord 3-1 SC Heerenveen 1-0

01:00 2 Groningen 0-1 Vitesse Arnhem 0-1

23:45 Go Ahead Eagles 1-2 PSV Eindhoven 0-1

23:45 NEC Nijmegen 0-3 FC Utrecht 0-1

00:00 Djurgardens 3-2 Degerfors IF 1 2-0

00:00 IK Sirius FK 2-4 IFK Norrkoping FK 1-2

00:00 Orebro 2-0 Ostersunds FK 0-0

00:00 Elfsborg 0-1 Malmo FF 0-0

01:45 Manchester United 0-1 West Ham United 0-1

01:45 Wolves 2-2 Tottenham Hotspur 1-2

01:45 Millwall 0-2 Leicester City 0-0

01:45 Chelsea 1-1 Aston Villa 0-0

01:45 Arsenal 3-0 AFC Wimbledon 1-0

01:30 Brighton Hove Albion 2-0 Swansea City 2-0

00:00 CD Artistico Navalcarnero 3-0 Las Rozas 2-0

23:30 CD Roda 0-0 Atzeneta UE 0-0

01:30 1 St. Gallen 0-2 Basel 0-1

22:59 Lausanne Sports 1-6 Young Boys 0-2

00:00 Kayserispor 3-0 Galatasaray 2-0

00:00 1 Goztepe 0-2 Hatayspor 0-1

21:00 Gazisehir Gaziantep 1-0 Istanbul BB 1-0

01:45 1 Royal Antwerp 4-2 Racing Genk 3-1

22:59 MFK Ruzomberok 1-0 Slovan Bratislava 0-0

01:15 NK Olimpija Ljubljana 2-1 Domzale 1-1

22:00 Radomlje 0-2 ASK Bravo Publikum 0-1

22:59 Shakhter Soligorsk 2-0 Energetik-BGU Minsk 1-0

05:15 Atletico Palmaflor Vinto 0-0 The Strongest 0-0

02:00 1 Blooming 0-1 Real Tomayapo 0-0

01:30 Neuchatel Xamax 3-1 Stade Ouchy 2-0

22:59 Kriens 0-2 Yverdon 0-1

16:00 Gamba Osaka 4-1 Shonan Bellmare 3-0

01:30 1 Stal Mielec 1-3 Wisla Krakow 0-2

01:00 Korona Kielce 2-2 Wisla Plock 1 1-0

90phút [2-2], 120phút [4-3],

00:45 WKP Wloclavia Wloclawek 0-2 Piast Gliwice 0-1

00:15 Stal Rzeszow 2-4 Rakow Czestochowa 0-2

00:00 Miedz Legnica 4-0 Odra Opole 3-0

00:00 Motor Lublin 1-0 Podbeskidzie Bielsko-Biala 1-0

22:30 Wigry Suwalki 1-3 Legia Warszawa 1-1

21:00 1 Gawin Sleza Wroclaw 3-2 Chojniczanka Chojnice 1-0

21:00 Concordia Elblag 0-2 Unia Skierniewice 0-1

20:30 Orleta Radzyn Podlaski 2-3 Lechia Zielona Gora 2-2

19:30 Gornik Zabrze 2-0 Radomiak Radom 1-0

01:45 Glasgow Rangers 2-0 Livingston 0-0

01:45 Dundee 0-2 Saint Johnstone 0-0

01:00 Fehervar Videoton 0-1 Ferencvarosi TC 0-0

00:30 Aris Thessaloniki 1-0 Panathinaikos 1-0

00:30 AEK Athens 1-0 Lamia 0-0

22:15 Panaitolikos Agrinio 1-2 PAOK Saloniki 0-1

22:15 OFI Crete 0-0 Asteras Tripolis 0-0

22:15 Olympiakos Piraeus 4-1 Apollon Smirnis 1-0

23:30 Marienlyst 1-1 Middelfart G og 0-0

90phút [1-1], 120phút [1-2],

22:59 Fremad Amager 2-3 Randers FC 2-3

22:59 Nykobing FC 3-0 FC Copenhagen 2-0

21:30 Aalborg Chang 1-1 IF Lyseng 1-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [5-4],

21:30 VSK Arhus 1-2 Nordsjaelland 1-1

21:30 Kjellerup 0-5 Midtjylland 0-2

21:30 B 1913 Odense 3-4 Sonderjyske 0-2

21:30 Vanlose 3-4 Vejle 1-1

03:15 FC Famalicao 5-0 Penafiel 1 1-0

01:00 Rio Ave 2-2 Santa Clara 1 1-2

01:30 Cremonese 0-3 Perugia 1 0-2

22:59 Ternana 3-1 Parma 0-0

03:30 Sporting Cristal 1-3 Carlos Manucci 0-2

01:15 1 Alianza Lima 1-0 FBC Melgar 0-0

22:59 Sport Boys 3-2 Cusco FC 1-0

20:00 FK Kuban Kholding 4-0 Rotor Volgograd B 2-0

23:30 Al Khor SC 1-2 Al-Wakra 0-2

23:30 Al Rayyan 2-4 Al-Sadd 1-3

20:45 Al Duhail 3-1 Al-Garrafa 1-0

17:00 Busan I Park 1-1 Seoul E-Land FC 1-0

00:00 SC Freiburg (Youth) 0-1 Eintracht Braunschweig 0-1

22:30 FK Napredak Krusevac 1-2 Cukaricki Stankom 0-1

22:30 FK Spartak Zlatibor Voda 1-2 Proleter 0-1

20:30 Radnicki 1923 Kragujevac 2-1 Novi Pazar 2-1

05:00 Tlaxcala FC 0-0 Tepatitlan de Morelos 0-0

00:00 Habitpharm Javor 2-0 FK Backa Backa Palanka 1-0

21:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 3-0 FK Buducnost Dobanovci 2-0

21:00 FK Zarkovo 1-3 Macva Sabac 0-1

21:00 Indjija 5-3 FK Graficar Beograd 3-2

21:00 FK Rad Beograd 2-1 Zlatibor Cajetina 2-0

21:00 FK Loznica 2-0 Timok 0-0

21:00 Kabel Novi Sad 0-3 IMT Novi Beograd 0-2

21:00 FK Zeleznicar Pancevo 3-0 Mladost Novi Sad 2-0

21:00 Krsko Posavlje 0-1 ND Gorica 0-1

21:00 Jadran Dekani 0-0 NK Bilje 0-0

18:00 FC Kuktosh 2-1 FC Istaravshan 2-0

18:00 Dushanbe-83 1-2 FK Eskhata 0-0

18:00 Ravshan Kulob 1-2 CSKA Pamir Dushanbe 1-1

13:00 Gangwon II 4-1 FC Namdong 0-0

21:00 Dinamo Zagreb II 1-1 NK Solin 0-1

01:00 Palmeiras SP (w) 1-1 SC Corinthians Paulista (w) 1 1-0

21:00 Santos (w) 2-1 Ferroviaria SP (w) 1-0

17:00 Tusker 1-1 Gor Mahia 1 0-0

22:00 Xebur 0-3 CSKA Sofia 0-3

20:00 Sportist Svoge 0-1 Septemvri Sofia 0-0

20:00 Septemvri 98 Tervel 0-1 Septemvri Simitli 0-1

20:00 Bansko 1-2 Pirin Blagoevgrad 1-1

17:00 Marek Dupnitza 0-2 Levski Sofia 0-2

21:00 Olaria RJ U20 2-2 Tigres Brasil U20 2-0

21:00 KS Elbasani 0-2 Kastrioti Kruje 0-1

21:00 KF Maliqi 0-0 KS Perparimi Kukesi 0-0

21:00 FK Vora 2-1 KS Korabi Peshkopi 0-0

21:00 Laberia 2-1 Vllaznia Shkoder 1-1

21:00 Beselidhja Lezhe 0-0 Burreli 0-0

21:00 Luzi 2008 1-4 Teuta Durres 1-2

21:00 Erzeni 1-0 KS Dinamo Tirana 0-0

21:00 KF Oriku 1-2 KS Bylis 1-1

21:00 Lushnja KS 0-3 Tomori berat 0-2

21:00 KS Veleciku Koplik 0-3 Skenderbeu Korca 0-2

21:00 Turbina Cerrik 1-1 Egnatia 1-0

21:00 Shkumbini Peqin 0-3 KF Tirana 0-2

21:00 Flamurtari 1-1 Apolonia Fier 0-0

21:00 Terbuni Puke 0-3 Partizani Tirana 0-3

19:00 Besa Kavaje 1-0 Pogradeci 0-0

18:30 Butrinti Sarande 1-1 KF Laci 0-1

02:00 FCF El Estor (w) 3-2 FC Cremas (W) 2-1

02:10 Bohemians U19 3-1 Bray Wanderers U19 1-1

03:00 Chacaritas SC 4-1 Guayaquil SC 2-1

03:00 Sociedad Deportivo Quito 1-1 Gualaceo SC 0-1

01:30 Pottu Via Ho 3-3 CD Puerto Quito 1 3-0

22:30 Inter Turku 4-0 AC Oulu 3-0

22:30 HJK Helsinki 0-2 HIFK 0-1

22:30 1 KTP Kotka 1-2 Lahti 1-2

22:30 FC Haka 4-0 SJK Seinajoen 2-0

22:30 Ilves Tampere 2-0 IFK Mariehamn 1-0

22:30 Honka Espoo 0-1 KuPs 0-0

16:00 1 Ugyen Academy 4-0 Tensung FC 3-0

19:00 Djurgardens U21 1-2 GIF Sundsvall U21 0-1

20:00 Villa Espanola U19 0-0 Albion FC U19 0-0

01:00 America-RJ 1-1 Americano RJ 1-0

21:00 1 Monterrey U20 1-0 Toluca U20 1 0-0

22:15 NK Udarnik Kurilovec 2-1 Bistra 2-0

22:00 NK Maksimir 1-3 NK Lucko 0-2

22:00 NK Tresnjevka 1-2 Zagreb Hask 1-0

22:00 GAJ Mace 5-0 NK Mladost Petrinja 0-0

22:00 NK Ponikve 1-0 NK Lukavec 0-0

22:00 1 DUGO SELO 2-1 NK Zagorec Krapina 0-1

19:30 Palestine (w) 0-2 Malaysia (w) 0-0

17:00 Iran (w) 5-0 Bangladesh (w) 3-0

22:00 Rigas Futbola skola 2-1 FK Liepaja 0-1

22:15 Maccabi Haifa U19 2-0 Hapoel Tel Aviv U19 0-0

22:15 Hapoel Raanana Roei U19 1-0 Maccabi Netanya U19 0-0

21:30 Maccabi Tel Aviv U19 1-1 Hapoel Kiryat Shmona U19 0-0

21:00 Ashdod MS U19 1-1 Maccabi Petach Tikva U19 0-1

20:45 Hapoel Ramat Gan U19 2-1 Hapoel Hadera U19 1-0

20:45 Bnei Sakhnin U19 1-3 Sectzya Nes Ziona U19 1-1

20:30 Hapoel Beer Sheva U19 2-1 Ironi Nesher U19 1 0-0

20:30 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 2-0 Hapoel Kfar Saba U19 1-0

15:00 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 3-1 Beitar Jerusalem Oren U19 0-0

05:15 Bragantino 2-0 Libertad 1-0

23:30 Koln U19 0-1 Monchengladbach U19 0-0

00:15 B71 Sandur 0-5 HB Torshavn 0-1

17:30 Slack Creek 3-1 Logan Metro 2-0

01:00 CS Petange 0-1 Jeunesse Esch 0-1

01:00 UNA Strassen 2-1 Progres Niedercorn 0-1

01:00 Racing Union Luxemburg 7-0 Hostert 3-0

01:00 US Mondorf-les-Bains 0-1 F91 Dudelange 0-0

01:00 Fola Esch 2-1 Swift Hesperange 2-1

01:00 Etzella Ettelbruck 3-1 FC Wiltz 71 1-1

01:00 Red Boys Differdange 3-0 Hamm RM Benfica FC 1 0-0

01:00 Victoria Rosport 3-2 Rodange 91 2-1

01:30 Campineira U20 0-5 Itaberai U20 0-3

01:30 Atletico GO (Youth) 0-0 Aparecidense U20 0-0

01:00 Gremio Esportivo Laranjeiras U20 2-2 Real Noroeste ES U20 2-0

01:00 Nova Iguacu U20 0-0 Resende RJ U20 0-0

01:00 Itarema EC U20 0-7 Ceara (Youth) 0-1

01:00 Corinthians Paulista (Youth) 3-0 Juventus-AC (Youth) 2-0

01:00 Fluminense U20 4-1 CR Flamengo (RJ) (Youth) 1 3-1

01:00 1 Mirassol FC (Youth) 4-1 Olimpia SP U20 0-0

01:00 Concordia U20 0-0 Chapecoense (Youth) 0-0

01:00 1 Apafut RS (Youth) 1-1 Internacional RS (Youth) 1-0

18:00 FC Minsk Reserves 2-0 FC Slutsk Reserves 0-0

04:10 HFX Wanderers FC 1-3 Montreal Impact 1-1

15:30 Brisbane Knights Reserves 2-2 The Gap FC Reserve 2-1

01:00 Urraca 1-1 UD Gijon Industrial 1-1

01:00 Luarca CF 0-2 CD Mosconia 0-1

00:30 Caudal 1-1 CD Covadonga 1-1

00:00 the Sith 0-2 L Entregu CF 0-1

22:45 UP Langreo B 0-0 SD Lenense 0-0

22:30 CD Tuilla 1-3 Real Oviedo B 1-3

22:30 EI San Martin 2-1 Real Titanico Laviana 0-0

22:15 Sporting de Gijon B 3-2 CD Praviano 1-2

22:15 CD Lealtad 1-1 SD Navarro CF 1-0

22:15 CD Colunga 0-2 CD Llanes 0-1

00:30 Tallinna FC Ararat TTU 1-4 Flora Paide 0-1

12:00 Frigates Utd (W) 0-0 Koloale FC (W) 0-0

16:15 CSS Caransebes U19 0-3 CSM Resita U19 0-0

16:00 CSS Lugoj U19 3-1 CS Luceafarul Oradea U19 1-0

16:00 FC Academica Clinceni U19 0-4 Farul Constanta U19 0-2

00:30 IFK Skovde FK 1-2 Grebbestads IF 0-0

00:30 1 Bodens BK 1-2 Skelleftea FF 1-0

00:00 IFK Berga 1-0 Kristianstads FF 1-0

01:30 FC Black Stars Basel 1-1 YF Juventus Zurich 0-0

01:15 Bulle 1-0 Meyrin 1-0

01:00 Biel Bienne 1-1 Basuli B team 0-0

01:00 Grasshoppers U21 6-0 SC Buochs 4-0

00:30 Young Boys U21 1-5 Etoile Carouge 1-3

16:45 Brisbane City 7-2 SWQ Thunder 3-2

19:00 1 Kitchee 1-1 Eastern A.A Football Team 1-0

00:30 Al Hussein Irbid 2-1 Al Aqaba SC 2-1

00:46 KSV Vatan Sport Bremen 7-0 Habenhauser 1-0

21:00 FC Kairat Almaty 3-0 Kaisar Kyzylorda 1-0

21:00 Tobol Kostanai 1-0 Kyzylzhar Petropavlovsk 0-0

19:00 FK Taraz 0-0 FC Shakhtyor Karagandy 0-0

19:00 1 FK Kaspyi Aktau 0-0 Lokomotiv Astana 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-1],

16:00 Southern Samity 2-3 Bhawanipore 0-0

05:00 Vitoria BA 0-0 Coritiba PR 0-0

20:30 OK castkovce 1-1 SKM Puchov 1-1

20:30 Jednota Banova 0-0 MSK Zilina 0-0

20:30 Sport Podbrezova 2-1 Dukla Banska Bystrica 1-0

20:30 1 Novohrad Lucenec 2-5 FK Kosice 0-1

20:30 Spartak Medzilaborce 0-0 Vranov 0-0

20:30 MFK Spartak Medzev 1-3 Humenne 1-1

20:30 Lokomotiva Kosice 1-2 Lipany 0-2

20:30 OFK Trebatice 0-9 Zlate Moravce 0-3

20:30 1 KFC Komarno 0-0 Dunajska Streda 0-0

20:30 TJ Nafta Gbely 0-3 FK Senica 0-1

00:30 Ponte San Pietro 2-0 Arconatese 1-0

20:00 SC Caronnese 2-0 Sangiuliano City Nova 2-0

22:00 Maritzburg United 1-0 Marumo Gallants FC 0-0

20:00 Lamontville Golden Arrows 2-2 AmaZulu 1-1

21:30 FK Zeleziarne Podbrezova U19 3-0 FK Senica U19 1-0

22:00 AL Najaf 3-0 Al Diwaniya 0-0

22:59 JJK/2 2-1 PAVE 2-0

22:15 TPK 0-1 Peimari United 0-0

00:15 Al-adalh 3-0 Al-Draih 2-0

22:50 Bisha FC 0-1 Uhud 0-0

22:15 Al-Qadasiya 3-1 Al-Akhdoud 1 3-0

04:00 CSD Agua Blanca 1-3 Sacachispas GT 0-0

04:00 Juventud Pinulteca FC 1-1 Chimaltenango FC 1 0-0

04:00 Club Aurora 4-0 Deportivo Sanarate 3-0

04:00 Deportivo San Pedro 5-0 Plataneros La Blanca 3-0

04:00 Deportivo Mictlan 1-1 Deportivo Mixco 1-0

01:00 Coatepecano IB 2-0 Quiche FC 1 1-0

00:10 Suchitepequez 1-0 Marquense 0-0

22:10 C.S.D. Comunicaciones B 0-1 CD Zacapa 0-1

00:00 Venezuela Futsal 2-3 Morocco Futsal 1-2

21:30 Russia Indoor Soccer 3-2 Viet Nam Futsal 2-1

15:00 Alliance FC 3-4 Khukh Arslanguud 1 1-3

22:59 Suduva 0-0 FK Zalgiris Vilnius 1 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [5-6],

04:10 Godoy Cruz Antonio Tomba 3-3 Racing Club 2-1

01:30 USD Virtus Verona 1-1 Piacenza 0-0

21:30 JuventusU23 2-1 Triestina 1-1

01:00 CA Serranense U20 0-4 America MG (Youth) 0-3

00:30 VFB Lubeck 2-2 Hamburger SV (Youth) 0-1

00:00 FC Hansa Luneburg 1-1 SSV Jeddeloh 0-0

00:00 FC Lokomotive Leipzig 4-0 Tennis Borussia Berlin 2-0

00:00 Hertha BSC Berlin Youth 0-3 SV Babelsberg 03 0-3

23:05 Diambars 3-1 Pikine 1-0

22:59 Sheriff Tiraspol 4-0 FC Floresti 1-0

22:59 FC Milsami 1-0 Zimbru Chisinau 0-0

22:59 CSF Baliti 2-4 Dinamo-Auto 1-2

18:30 Shurtan Guzor 2-2 Aral Nukus 1-1

18:15 Yangiyer 1-2 Xorazm Urganch 0-2

01:30 ASD Fanfulla 2-1 A.C. Crema 1908 2-0

01:30 1 Trapani 3-0 ASD Biancavilla 1-0

01:00 FBC Gravina 0-0 Team Altamura 0-0

22:59 Luparense FC 0-1 US Levico Terme 0-0

22:30 Aglianese 0-3 Scandicci 0-0

21:30 Sammaurese 0-1 Ravenna 0-1

20:00 FC Messina 1-1 ASD San Luca 1-1

20:00 1 AC Mestre 2-3 Montebelluna 1-1

20:00 USD Bitonto 1-0 FB Brindisi 1912 0-0

20:00 USD Castellanzese 3-2 Legnano 1 1-1

20:00 ASD Seravezza Calcio 2-2 ASD Pro Livorno 0-0

20:00 ASD Flaminia Civita Castellana 5-1 Rieti 2-0

20:00 Rimini 1-1 SCD Progresso Calcio 0-1

20:00 Azy based nano Bo 2-1 Sona 2-1

20:00 ASD Cartigliano 4-0 ACD Campodarsego 2-0

20:00 ASD Brusaporto 1-1 Caravaggio 0-1

20:00 A.S.D. Bra 0-1 FC Vado 0-0

20:00 ASD Caldiero Terme 3-0 GSD Ambrosiana 1-0

20:00 USD Casatese 2-3 Virtus Ciserano Bergamo 1-1

20:00 Sangiovannese 0-2 Prato 0-1

20:00 Aprilia 2-0 AS Ostia Mare 1 1-0

03:15 Club Fernando de la Mora 2-3 Sportivo Luqueno 1-1

18:35 Wuhan three town 3-0 Xinjiang Tianshan Leopard 3-0

18:35 1 Shanxi Chang An Athletic FC 0-2 Kunshan FC 1 0-1

15:30 Zibo Cuju F.C. 2-1 Beijing BeiKong 1-1

01:00 Joinville SC 1-1 Avai XI 0-0

22:45 EPS Espoo 2-1 Ilves Tampere II 1-1

22:30 TPV Tampere 2-1 Kaarinan Pojat 1-1

00:00 1 Karkonosze Jelenia Gora 2-2 Odra Wodzislaw 1-1

01:45 1 CA Chaco For Ever Reserves 1-1 C.U.N.E. 1-1

03:45 Cosmos FC Santo Tomas 1-1 Club Cachorros 0-1

22:59 Independiente Sabaneta 1-2 Ferrovalvulas FC 1-1

19:30 Silver Strikers 3-0 Ntopwa United FC 3-0

19:30 Big Bullets FC 1-1 Mafco 1-1

01:25 Grazer AK 2-4 WSG Wattens 2-2

00:00 Red Bull Salzburg 8-0 SC Kalsdorf 4-0

00:00 SC Bregenz 0-7 Lafnitz 0-4

00:00 TSV St. John's 1-2 SG Austria Klagenfurt 0-0

23:30 VfB Hohenems 0-4 Sturm Graz 0-1

05:20 Deportes Temuco 2-0 San Marcos de Arica 1 1-0

05:00 Rangers Talca 1-1 CD Magallanes 0-0

04:30 Fernandez Vial 2-2 San Luis Quillota 2-0

02:00 Puerto Montt 1-0 Barnechea 1-0

22:00 Santiago Morning 2-1 Cobreloa 1 1-0

01:40 OSS 20 2-1 HSC 21 Brein 1-1

01:00 Gemert 3-1 TEC 2-0

01:00 GVV Unitas 1-0 Ter Leede 1-0

01:00 Kozakken Boys 2-0 Groene Ster 1-0

01:00 1 Hoogland 0-1 RKVV 0-1

01:00 USV Hercules 1-1 ACV 1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [3-4],

01:00 ADO20 2-1 Koninklijke HFC 1 1-0

01:00 Staphorst 3-1 VV Dongen 1-0

01:00 OFC Oostzaan 0-0 Excelsior Maassluis 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-2],

01:00 Spakenburg 5-2 UNA 2-1

16:30 Gold Coast United U23 1-1 Peninsula Power U23 0-1

00:15 Maccabi Haifa 1-1 Hapoel Beer Sheva 0-1

22:59 Sweden U16 1-0 Norway U16 0-0

21:00 Portugal (w) U17 0-1 Republic of Ireland (w) U17 0-0

00:00 Eik-Tonsberg 4-1 Oppsal 3-1

22:59 Obolon Kiev 0-1 Defensores de Forres 1 0-0

21:00 1 Volyn 0-0 FC Mariupol 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [5-6],

21:00 Vpk Agro Magdalinovka 1-2 Dnipro-1 0-1

19:00 LNZ Lebedyn 2-1 FC Inhulets Petrove 1 1-1

17:00 SC Tavriya 1-3 PFC Oleksandria 1 1-2

00:30 TuS Koblenz 1-2 Gonsenheim 0-1

00:30 VfR Wormatia Worms 7-0 TSG Pfeddersheim 4-0

00:30 Engers 2-1 Sportfreunde Eisbachtal 1 1-0

00:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 0-0 Hassia Bingen 0-0

00:30 Wadegesi Heim 1-0 Kaiserslautern (Youth) 0-0

00:30 Waldgirmes 2-2 Turk Gucu Friedberg 1-1

00:00 FV Diefflen 2-1 FSV Jagersburg 0-0

00:00 SV Elversberg II 3-2 FV Eppelborn 0-1

00:00 Arminia Ludwigshafen 1-1 TUS Mechtersheim 0-1

00:00 TSV 1860 Munchen (Youth) 7-1 VFB Hallbergmoos 2-1

22:15 TSG Backnang 0-3 Freiberg 0-1

21:30 FC An der Fahner Hohe 0-4 international Leipzig FC 0-4

01:10 Viking 3-1 Rosenborg 1-0

22:59 Sogndal 0-2 Asane Fotball 0-1

22:59 Kongsvinger 4-1 IF Floya 1-0

22:59 Start Kristiansand 4-2 Mjondalen IF 1-1

22:59 Ham-Kam 1-2 Raufoss 1-2

22:59 Oygarden FK 0-5 Sarpsborg 08 0-3

22:59 Harstad 0-5 Brann 0-1

22:59 Ranheim IL 1-1 Aalesund FK 1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [1-3],

22:59 Alta 1-2 Bodo Glimt 0-1

22:59 Bryne 1-4 Molde 1 1-2

22:59 1 Valerenga 0-3 Odd Grenland 0-1

22:59 Moss 1-7 Sandnes Ulf 1-4

22:59 Stromsgodset 5-1 Stabaek 2-1

22:59 Nardo FK 2-2 FK Arendal 2-1

90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [5-3],

22:00 KFUM Oslo 3-1 Kristiansund BK 1-1

22:00 Grorud 2-2 Lillestrom 2-1

90phút [2-2], 120phút [2-3],

21:00 Alexandria 1-0 CS Universitatea Craiova B 0-0

22:59 APOEL Nicosia 2-0 Nea Salamis 1-0

22:59 Apollon Limassol FC 3-1 Olympiada Lympion 1-1

22:59 1 Alki Oroklini 0-4 AEK Larnaca 0-3

22:59 Omonia 29is Maiou 0-1 AEP Paphos 0-0

17:30 Brisbane Knights 1-3 The Gap BPL 0-1

16:30 Albany Creek 3-0 St George Willawong FC 1-0

20:00 Kafue Celtic FC 1-2 Indeni FC 0-0

20:00 Prison Leopards FC 2-1 Power Dynamos 0-1

20:00 Green Eagles 0-0 Lusaka Dynamos 0-0

20:00 Forest Rangers 1-2 Buildcon FC 0-0

18:00 ZESCO United Ndola 2-0 Chambishi FC 1-0

21:00 FC Avan Academy 3-0 Urartu 0-0

18:00 FK Van Charentsavan 1-2 FC Noah 1-1

00:30 1 FSV Vohwinkel Wuppertal 2-3 SpVg Schonnebeck 0-1

20:00 Venda 0-0 Jomo Cosmos 0-0

20:00 Pretoria Callies 1-2 JDR Stars 1-1

20:00 Polokwane City FC 4-0 Richards Bay 3-0

20:00 Free State Stars 2-1 TS Sporting 2-0

03:30 Mount Pleasant FA 1-1 Harbour View FC 0-1

23:30 FK Chayka Pesch 1-0 Rostov FK 1-0

22:00 Dinamo Briansk 1-6 Arsenal Tula 1-4

22:00 Mordovya Saransk 1-1 Khimki 0-1

22:00 Stavropolye-2009 0-6 Dynamo Moscow 0-3

20:00 FK Znamya Noginsk 0-10 Krylya Sovetov 0-4

20:00 FK Leningradets 0-2 FC Krasnodar 0-1

20:00 Kairat Moskva 0-3 Terek Grozny 0-1

19:00 Legion Dynamo 1-1 FC Ufa 0-0

16:30 Dinamo Barnaul 0-1 FK Nizhny Novgorod 0-1

01:00 1 AD Arsenal U20 3-2 Pague Menos U20 1 1-0

20:00 KF Veleshta 0-1 FK Shkupi 0-1

20:00 Pehchevo 0-2 FK Shkendija 79 0-1

20:00 FK New Stars 1-4 Borec Veles 1-2

01:00 Colorado Caieiras FC 1-0 Barcelona Esportivo Capela SP 1 1-0

01:00 Catanduva FC 1-2 Matonense SP 0-1

01:00 CA Taquaritinga SP 0-1 America SP 0-0

01:00 Atletico Mogi SP 0-6 Uniao Suzano AC SP 0-2

01:00 Sao Carlos 1-4 Rio Branco(SP) 1-1

01:00 Assisense SP 1-2 Gremio Prudente 1-0

01:00 Mogi Mirim EC 0-2 Independente SP 0-2

01:00 Manthiqueira/SP 0-2 Uniao Mogi 0-1

01:00 XV de Jau 0-0 Vocem SP 0-0

01:00 Mauaense SP 1-4 Flamengo (AA) 0-2

01:00 Guarulhos SP 0-1 Paulista(SP) 0-0

01:00 1 Itapirense/SP 0-3 GD Saocarlense 0-1

01:00 Santacruzense SP 3-0 Osvaldo Cruz/SP 2-0

01:00 Fernandopolis 0-4 Inter Bebedouro/SP 0-2

01:00 ECUS 2-4 Maua FC 0-4

01:00 Santo Angelo RS 0-2 Tres Passos RS 0-0

21:00 Riopardense RS 0-3 Sao Jose PoA RS 0-2

02:00 EC Timon 1-2 Piaui(PI) 1-1

01:45 Comercial-SP 1-3 Caicara EC 1-1

01:45 Oeirense 2-0 AA Corisabba 2-0

22:59 FC Flora Tallinn 5-2 Trans Narva 2-1

01:45 Malahide United 2-2 St. Mochtas 1 0-1

18:00 Phnom Penh FC 3-1 Kirivong Sok Sen Chey 0-0

15:30 Nagaworld FC 1-2 Svay Rieng FC 0-0

15:30 National Police Commissary 4-3 Asia Euro University 2-2

20:30 Sabah II 1-0 Keshla FK II 0-0

18:30 Qaradag Lokbatan 1-1 FK Kapaz Ganca 0-0

18:30 Zaqatala FK 3-0 Turan Tovuz 1-0

18:30 Qarabag II 2-1 Standard Sumgayit II 0-0

03:30 MCO Mouloudia Oujda 0-2 FAR Forces Armee Royales 0-0

01:00 FC Shakhtar Donetsk 3-0 Dynamo Kyiv 1-0

01:45 Penrhyncoch 1-3 Pontypridd 1-2

01:30 2 Nacional PR 1-3 CE Uniao PR 1 1-0

01:30 Independente PA 2-1 Parana STC PR 1 1-0

01:30 Araucaria ECR 1-2 Vere FC 0-1

01:30 Apucarana SC 0-0 Nova Iguacu 0-0

01:30 1 Prudentopolis 0-1 Andraus Brasil 0-0

01:00 Campo Grande CE 1-0 Olaria 0-0

01:00 Nova Cidade 1-0 Serra Macaense 2 0-0

01:00 AA Carapebus 3-3 Duque de Caxias RJ 1-2

01:00 Serrano BA 1-0 Goytacaz RJ 1 1-0

01:00 Sao Goncalo 0-2 Sao Paulo RJ 0-1

01:00 Perolas Negras 3-0 CGI April 7 1-0

01:30 Sarajevo 2-0 FK Zeljeznicar 1-0

22:59 NK Siroki Brijeg 2-1 FK Tuzla City 2-1

22:59 Radnik Bijeljina 1-0 HSK Zrinjski Mostar 1-0

21:00 Leotar 2-1 Rudar Prijedor 1-1

23:30 Karlovac 0-2 Slaven Koprivnica 0-1

22:59 Medjimurje 0-1 HNK Sibenik 0-1

21:30 Rudar Labin 2-0 NK Split 2-0

21:00 NK Orijent Rijeka 1-4 Dinamo Zagreb 0-1

20:30 Zagreb 0-1 Oriolik 0-1

20:30 NK Belisce 4-0 NK vinogradar 3-0

20:30 Bijelo Brdo 1-0 HNK Cibalia 1-0

20:30 Bjelovar 1-5 Rudes 0-3

20:30 Radnik Sesvete 2-2 NK Varteks Varazdin 1 0-1

90phút [2-2], 120phút [2-3],

21:15 Slovan Velvary 2-4 Slavia Praha 2-0

21:00 Lisen 0-3 Sparta Praha 0-2

20:45 Loko Vltavin 2-2 Banik Ostrava 0-1

90phút [2-2], 120phút [2-5],

20:30 MFK Karvina 1-0 Chrudim 1-0

20:30 SK Prostejov 0-4 Bohemians 1905 0-0

20:30 Trinec 0-1 Teplice 0-0

20:30 FK Prepere 0-1 Baumit Jablonec 0-0

20:30 SK Zapy 0-4 Hradec Kralove 0-1

20:30 FK Zbuzany 1953 1-2 Synot Slovacko 0-2

22:00 Sassuolo U20 3-0 Perugia U20 0-0

21:00 Cosenza Calcio Youth 3-2 Crotone U19 1-0

20:00 Genoa U20 0-2 Alessandria U19 0-0

20:00 Lecce U20 2-1 Sha LAN U19 1 2-1

20:00 Napoli U20 2-0 Benevento (Youth) 1 1-0

20:00 Verona U20 2-1 Venezia F.C. Youth 0-1

20:00 AC Milan U20 6-0 Como U20 2-0

20:00 Cagliari U19 4-0 S.S.D. Monza 1912 Youth 2-0

20:00 Brescia U20 6-0 Pordenone Youth 2-0

20:00 Pescara Youth 3-2 Spezia U20 0-1

20:00 1 Bologna U20 2-2 Pisa U19 0-2

90phút [2-2], 120phút [2-3],

20:00 Parma U20 2-2 US Cremonese U20 1-1

90phút [2-2], 120phút [3-2],

20:00 Torino U20 3-0 Virtus Entella U20 1-0

19:00 Ascoli U20 2-1 Frosinone U20 0-0

16:00 Lazio U20 2-0 Reggina U19 0-0

22:59 SC Sopron 2-2 MOL Fehervar FC II 1-1

22:00 Papai Perutz 1-2 UFC Nagykanizsa 1-0

21:00 Gyirmot FC Gyor II 1-2 Beech Sigit 1 0-1

21:00 MTK Hungaria FC II 1-0 Paksi B 1 0-0

21:00 Andrashida SC 0-4 Komarom VSE 0-3

21:00 Mohacs 0-0 ESMTK 0-0

21:00 FC Dabas 0-0 Monori SE 0-0

21:00 Tatabanya 0-2 BVSC 0-2

21:00 Rakosmenti KSK 1-2 Vac-Dunakanyar 1-0

21:00 DEAC 4-2 Kisvarda II 2-0

21:00 Balatonfuredi FC 1-0 Kaposvar 0-0

21:00 ETO Akademia 1-0 RCO Agde 1-0

21:00 BKV Elore 3-1 Fuzesgyarmati SK 2-1

21:00 Cegled 2-1 Ferencvarosi TC B 1 0-0

19:00 Diosgyori VTK II 2-3 Bekescsabai Elore SE II 1 1-1

18:00 Kelen SC 1-3 Veszprem 0-0

05:00 Avenida RS 3-1 Sao Gabriel RS 1-1

01:00 Corvinul Hunedoara 3-3 FC Steaua Bucuresti 0-2

90phút [3-3], 120phút [3-5],

22:00 Farul Constanta 0-1 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 0-0

20:30 1 FC Unirea 2004 Slobozia 0-1 FC Timisoara 1 0-0

20:30 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 0-1 Chindia Targoviste 0-1

20:30 CSM Slatina 1-2 Dunarea Calarasi 1-0

20:30 CA Oradea 0-1 Hermannstadt 0-0

20:30 Gloria Buzau 1-1 Academica Clinceni 0-1

90phút [1-1], 120phút [2-1],

20:30 Concordia Chiajna 0-0 Gaz Metan Medias 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-1],

19:00 Arges 0-0 FC Botosani 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [4-2],

04:30 Central Espanol 1-0 Rocha 1-0

02:00 Albion FC 1-0 CA Juventud 0-0

01:30 Platense FC 0-3 Tacuarembo 0-0

22:00 Canadian SC 1-1 Colon CF 0-0

20:00 Oriental 1-1 Salus 3 1-1