Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

17:00 Oita Trinita 0-0 Kashima Antlers 0-0

17:00 Yokohama Marinos 2-0 Sagan Tosu 0-0

17:00 Kashiwa Reysol 0-2 Urawa Red Diamonds 0-0

17:00 Tokushima Vortis 0-1 FC Tokyo 0-1

17:00 Vegalta Sendai 2-3 Shimizu S-Pulse 1-1

16:00 Vissel Kobe 5-0 Yokohama FC 3-0

19:00 Eastern A.A Football Team 0-1 LeeMan 0-1

15:00 Tainan City Steel 3-0 Athletic 220 FC 1-0

20:30 Cracovia Krakow 9-0 Frydek-Mistek 4-0

20:00 Legia Warszawa 1-1 FC Krasnodar 1-0

18:00 Lou Gansike Sol 3-3 PFC Oleksandria 1-3

18:00 IFK Goteborg 1-2 Brondby IF 1-0

17:15 Rakow Czestochowa 2-4 Lechia Gdansk 1-2

17:00 Varbergs BoIS FC 1-0 Elfsborg 1-0

16:00 Sport Podbrezova 3-1 Zlate Moravce 2-0

16:00 Slavia Prague B 3-3 Chrudim 1-2

15:00 Academica Clinceni 1-0 Chindia Targoviste 0-0

17:00 Chungnam Asan 0-2 Ansan Greeners FC 0-0

16:45 Gold Coast city (w) 3-0 Capalaba (w) 1-0

20:00 FC Kairat Almaty 5-1 FK Kaspyi Aktau 2-0

19:00 FC Zhetysu Taldykorgan 1-2 FK Atyrau 0-0

19:00 Tensung FC 1-4 Thimphu City 0-3

19:15 Gor Mahia 0-0 Wazito FC 0-0

19:15 Mathare United 1-0 AFC Leopards 1-0

17:00 Tusker 2-1 Weston Shitima 0-0

09:05 OL Reign Reign (w) 2-0 Chicago Red Stars (w) 1 2-0

16:00 Singleton Strikers FC 2-1 New Lambton FC 2-0

16:00 Wallsend 2-1 Belmont Swansea United SC 1-0

18:30 Fremantle City FC (w) 3-1 NTC Football West (w) 1-0

20:00 Swadhinata KS 3-0 Dhaka Wanderers 2-0

18:00 Agrani Bank Ltd SC 0-1 Uttara FC 0-1

20:00 FC Gagra 3-0 Gareji Sagarejo 0-0

20:00 WIT Georgia Tbilisi 1-2 Baia Zugdidi 0-1

20:00 Chikhura Sachkhere 1-2 Merani Martvili 1-0

20:00 ZISD (w) 1-2 Queens Academy (w) 1 1-2

16:15 CS Constantine U21 3-1 CR Belouizdad U21 2-0

16:10 NA Hussein Dey U21 1-2 USM Alger U21 0-1

16:00 MC Alger U21 0-2 Paradou AC U21 0-2

11:00 Kochi United 0-2 Nara Club 0-1

14:30 Coastal Spirit 2-0 Halswell United 0-0

19:00 Olympic Kingsway Reserves 3-1 UWA-Nedlands FC Reserves 1-0

18:00 Mandurah City FC Reserves 4-6 Swan Utd Reserves 1-2

18:00 Sorrento F.C. 0-1 ECU Joondalup 0-0

17:00 Monbulk Rangers 2-1 FC Clifton Hill 1-1

17:00 Adelaide City FC 2-0 Metrostars SC 0-0

16:30 South Melbourne 2-1 Eastern Lions SC 1 1-1

16:30 Moreland Zebras 3-1 Langwarrin 1 1-1

16:00 Broadmeadow Magic 2-1 Weston Workers FC 1-0

20:00 Neman Grodno (w) 1-1 FK Minsk (w) 1 1-0

20:00 Madureira Youth 1-3 Fluminense U20 0-2

20:00 Turkey Beach Soccer 5-1 Kazakh beach foot 2-1

18:45 Denmark Beach Soccer 3-4 Romania Beach Soccer 0-2

17:15 Poland Beach Soccer 3-1 Norway Beach Soccer 0-0

16:00 Azerbaijan Beach Soccer 4-3 Estonia Beach Soccer 2-2

20:00 Motor Lublin U19 0-4 Resovia Youth 0-3