Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

02:00 Hà Lan 2-0 Áo 1-0

22:59 Đan Mạch 1-2 Bỉ 1-0

20:00 Ukraine 2-1 Macedonia 2-0

07:00 Brazil 4-0 Peru 1-0

04:00 1 Colombia 0-0 Venezuela 0-0

02:45 Algeria 5-1 Liberia 2-1

20:00 Iran U20 (W) 4-1 Kyrgyzstan U20 (W) 2-1

23:45 Bischofshofen 0-5 Legia Warszawa 0-3

23:30 SV Lebring 3-3 SC Kalsdorf 0-1

22:30 FK Shkupi 0-1 Partizani Tirana 0-1

22:30 SK Bystrice Nad Perntejnem 1-3 Vrchovina 1-1

22:30 Lafnitz 1-2 Fehervar Videoton 1-2

21:00 Al Wihdat Amman 2-1 Al Aqaba SC 1-1

19:45 Tekstilshchik Ivanovo 4-2 Khimik Dzerzhinsk 2-1

05:00 Atletico Clube Goianiense 0-0 Fortaleza 0-0

05:00 Fluminense RJ 1-0 Santos 0-0

05:00 Sport Club Recife PE 1-0 Gremio (RS) 1-0

02:00 Ceara 1-2 Bahia 1-2

02:00 America MG 0-0 Cuiaba 0-0

08:30 Academia Puerto Cabello 1-1 Gran Valencia FC 0-1

06:15 LALA FC 0-3 Monagas SC 0-1

23:30 Team Rhino FC 2-1 Gunjur United 1-0

23:30 Jam City 3-2 Samger FC 0-1

23:30 1 2nd Infantry Battalion Gambia 2-6 Red Hawks FC 0-4

22:59 Young Africans FC 3-2 Ruvu Shooting 2-0

20:00 Dodoma Jiji FC 1-0 KMC FC 1-0

18:00 Mwadui FC 1-3 Mtibwa Sugar 0-1

22:00 Eternel FC 0-1 Dynamo FC 0-0

07:00 FC Wichita (w) 2-1 KC Courage (w) 2-0

20:00 Musanze FC 2-0 Gorilla FC 1-0

20:00 Kiyovu FC 0-0 Sunrise FC 0-0

20:00 Mukura 1-1 Gasogi Utd 0-0

02:00 Atletico Mineiro (w) 2-0 SERC Brazil (w) 1-0

21:00 New Star De Douala 1-2 Racing de Bafoussam 0-2

21:00 PWD de Bamenda 2-1 Renaissance Ngoumou 1-0

22:59 Deportes Quindio 2-0 Union Magdalena 1-0

22:59 Atletico FC 0-1 Valledupar FC 0-1

02:00 Aimore RS U20 1-3 SC Jau U20 0-0

08:00 Deportes Tolima 1-1 Millonarios 1 1-0

19:00 1 High Quality United 2-0 Gomo FC 1-0

01:30 1 Pacatuba 0-3 Maranguape CE 0-2

01:30 Cariri 0-0 Iguatu 0-0

00:00 Rigas Futbola skola 3-1 Riga FC 1-1

22:00 FK Valmiera 2-0 Metta/LU Riga 1-0

22:00 FK Spartaks Jurmala 5-2 Noah 4-1

21:30 BFC Daugavpils 3-2 FK Ventspils 0-1

15:00 Beitar Ironi Kiryat Gat 1-0 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi 1 1-0

14:30 Beitar Kfar Saba Shlomi 3-2 Beitar Ramat Gan 0-0

21:45 Hapoel Ironi Karmiel 0-3 Tzeirey Kafr Kana 1 0-1

21:45 Ahi Acre 1-4 Ironi Bnei Shfaram 1-1

21:45 Hapoel Mahane Yehuda 4-2 Shimshon Tel Aviv 0-1

21:45 Hapoel Kiryat Ono 0-1 Hapoel Hod HaSharon 0-0

21:00 Ironi Nesher 0-0 MS Tirat HaCarmel 0-0

22:00 Enyimba 2-1 Enugu Rangers International 2-1

16:00 Nerang 4-0 Musgrave Yellow 2-0

07:30 Barrasso valley 1-3 Texas United 0-1

07:00 Miami Sun FC 2-0 Adrestia FC 1-0

06:30 Peachtree City 2-1 Charlotte Independence 2 0-0

01:40 ASAC Concorde 0-3 ACS Ksar 0-0

23:30 King Nouakchott 5-1 Kaedi FC 1-1

02:00 Campinense 1-0 Sousa PB 0-0

16:00 Lechia Gdansk (Youth) 1-4 Lech Poznan (Youth) 1-2

00:00 1 Santana EC U20 2-2 Trem (Youth) 2-2

20:00 Dinamo Brest Reserves 6-1 Smorgon 2 2-1

16:00 1 FC Slutsk Reserves 1-3 Shakhter Soligorsk Reserves 1 0-3

15:30 Centenary Stormers Reserves 0-4 Toowong Reserves 0-0

23:30 Babrungas 2-0 FK Trakai II 1-0

20:00 Wari Club 3-3 Farashganj SC 0-2

18:00 Kawran Bazar Progoti 0-1 Nofel Sporting Club 1 0-0

00:00 Neman Grodno 2-2 Slavia Mozyr 1-0

22:00 FC Minsk 2-1 Energetik-BGU Minsk 1-1

21:00 Dalvik Reynir 2-0 KFS Vestmannaeyjar 0-0

15:00 FK Etar Veliko Tarnovo (w) 1-3 Pirin Blagoevgrad (w) 0-1

20:00 AGF Viby U17 3-4 Midtjylland U17 2-3

02:00 Independiente Luque 2-4 Atyra FC 2-1

05:00 Londrina PR 2-2 Botafogo RJ 0-1

16:15 ASO Chlef U21 0-0 NA Hussein Dey U21 0-0

01:00 Univ.Cesar Vallejo 1-2 Sport Boys 0-1

00:15 Toolon Taisto 2-2 FC Espoo 1-0

23:15 Ponnistajat 2-4 Atlantis II 2-0

22:59 Korsnas FF 1-4 Kiisto Vaasa 1-0

22:59 AC Barca 1-1 Kings 1-0

22:59 Komeetat 1-1 JPS 1-1

22:59 TPK 2-0 JyTy 1-0

22:59 TuPS 0-5 FC Kapina 0-1

00:30 HB Torshavn 6-0 TB/FCS/Royn 4-0

22:59 Alessandria 0-0 Padova 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [5-4],

16:00 Suwon FMC (w) 2-4 KSPO FC (w) 1-1

16:00 Seoul Amazones (w) 2-3 Hyundai Steel Red Angels (w) 2-1

16:00 Changnyeong (w) 1-2 Gyeongju FC (w) 1-1

16:00 Boeun Sangmu (w) 1-0 Sejong Gumi Sportstoto (w) 0-0

20:00 Kaisar Kyzylorda Reserves 2-2 Kyran Reserves 2-0

19:00 FK Kaspyi Aktau Reserves 1-1 Akzhayik Uralsk Reserves 1-1

18:00 Ordabasy Reserves 3-2 FK Taraz Reserves 1-0

18:00 Yassy Turkistan 2-0 FK Aktobe Reserves 0-0

18:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 2-2 FK Aksu Pavlodar 2-0

17:00 Tobol Kostanay Reserves 0-2 Jas Qyran 0-2

17:00 Akademia Ontustyk Reserves 2-3 Turan Turkistan Reserves 1-2

17:00 FC Ruzayevka 0-3 Altay Reserves 0-1

17:00 Shakhter Karagandy Reserves 1-3 Sdushor-8 1-1

15:45 Cavese U19 0-3 Cesena U20 0-1

15:45 Adelaide Comets (w) 2-2 Metropolis United (w) 0-1

22:59 Gryf Wejherowo 1-0 Sokol Kleczew 1-0

16:00 AS Adema 2-0 Five FC 0-0

22:00 Joy Cometh FC 1-1 J Atete FC 1 0-1

14:30 Christchurch United 4-3 Coastal Spirit 3-1

01:00 Plaza Colonia 2-1 Liverpool URU 1 1-0

20:00 ZESCO United Ndola 0-0 Green Eagles 0-0

05:00 1 Almirante Brown 3-2 Temperley 1-2

01:30 Defensores de Belgrano 1-0 Almagro 0-0

01:30 San Martin San Juan 1-1 Ferrol Carril Oeste 1-0

01:10 Independiente Rivadavia 0-0 Barracas Central 0-0

01:00 Chacarita juniors 2-2 Agropecuario de Carlos Casares 0-1

01:00 Santa Marina Tandil 2-0 All Boys 1-0

01:00 Nueva Chicago 1-2 Deportivo Maipu 0-1

01:00 Atletico Rafaela 0-1 Instituto 0-1

01:00 Guillermo Brown 0-0 Gimnasia Jujuy 0-0

01:00 CA Brown Adrogue 2-1 Tristan Suarez 1 0-1

01:00 Estudiantes de Caseros 1-3 Alvarado Mar del Plata 0-1

00:20 San Telmo 1-1 Club Atletico Guemes 1-0

00:00 1 Belgrano 0-1 Gimnasia Mendoza 0-1

00:00 Villa Dalmine 2-0 Deportivo Moron 1-0

01:00 Societe Omnisports De L'Armee 1-0 San Pedro FC 0-0

22:30 AF Amadou Diallo Djekanou 1-1 ASEC MIMOSAS 0-0

01:30 Pessah Lo Fano 4-1 Phil diae Bolley 3-1

22:30 Carme Dawson 2-1 Catania Futsal 1 1-1

01:30 Deportivo Muniz 0-0 Yupanqui 0-0

04:25 WAA Banjul 1-1 Gambia Ports Authority 0-1

02:00 1 Tallinding United 1-1 Brikama United 0-1

15:20 Oakleigh Cannons U20 3-0 Altona Magic U20 0-0

00:00 Zamalek 3-0 Aswan 1-0

00:00 Al-Ittihad Alexandria 2-1 Misr Elmaqasah 2-1

22:00 Ismaily 3-1 Ghazl El Mahallah 1-0

16:00 Lithuania Beach Soccer 2-3 Denmark Beach Soccer 0-0

01:30 Turkey Beach Soccer 1-5 Russia Beach Soccer 0-0

00:30 Poland Beach Soccer 9-10 Switzerland Beach Soccer 0-0

21:30 Spain Beach Soccer 6-3 Belarus Beach Soccer 0-0

20:00 Italy Beach Soccer 5-4 France Beach Soccer 0-0

18:45 Azerbaijan Beach Soccer 2-7 Portugal Beach Soccer 0-0

17:15 Ukraine Beach Soccer 2-2 Germany Beach Soccer 0-0

90phút [2-2], 120phút [1-0],

17:15 Romania Beach Soccer 3-4 Estonia Beach Soccer 0-0

16:10 Russia Beach Soccer (w) 4-1 Czech Republic Beach Soccer (w) 1-0

16:00 Kazakh beach foot 5-6 Denmark Beach Soccer 0-0

01:00 CRB U23 1-0 Cuiaba/MT U23 1-0

01:00 Santos U23 4-1 Ceara U23 2-0

01:00 Ponte Preta U23 0-2 EC Bahia U23 0-0

01:00 EC Vitoria U23 1-0 Avai FC U23 1-0

01:00 Bragantino PA U23 0-0 Corinthians U23 0-0

01:00 Juventude RS U23 1-0 Fluminense U23 0-0

01:00 Gremio RS U23 3-1 Coritiba U23 1-0

01:00 2 Fortaleza U23 3-0 Figueirense U23 1 3-0

00:00 IFK Norrkoping DFK (w) 4-0 Bollstanas Sk (w) 1-0

00:00 Jitex DFF (w) 2-2 Alingsas (w) 1-1