Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

17:00 Vegalta Sendai 1-1 Consadole Sapporo 1-1

17:00 Oita Trinita 1-0 Urawa Red Diamonds 1-0

16:00 Yokohama Marinos 2-0 Avispa Fukuoka 2-0

17:15 Korona Kielce 2-0 Widzew lodz 2-0

17:00 1 Sandecja Nowy Sacz 0-1 GKS Katowice 0-0

17:00 Miedz Legnica 0-1 KP Calisia Kalisz 0-0

17:00 AFC Ajax 4-1 SC Paderborn 07 2-0

17:00 AC Horsens 2-0 Kolding FC 0-0

17:00 SV Empor Berlin 0-1 Hertha Zehlendorf 0-1

16:50 Radomiak Radom 2-0 Olimpia Elblag 0-0

16:30 GKS Belchatow 2-2 LKS Lagow 0-2

16:10 Chrudim 3-1 Mlada Boleslav 2-1

16:05 Slovan Rosice 2-1 Vyskov 0-0

16:00 Silkeborg 5-1 Hvidovre IF 4-1

16:00 Warta Poznan 1-2 Gornik Zabrze 1-1

16:00 VfB Auerbach 1-2 FK Banik Sokolov 1-0

16:00 Herfolge Boldklub Koge 3-0 Nykobing FC 2-0

16:00 Stade Ouchy 0-3 Yverdon 0-3

16:00 Skra Czestochowa 0-3 Wisla Plock 0-1

16:00 Zaglebie Sosnowiec 1-2 Podbeskidzie Bielsko-Biala 0-1

16:00 FK Graffin Vlasim 1-3 Dynamo Ceske Budejovice 0-1

16:00 Odra Opole 0-0 Ruch Chorzow 0-0

16:00 Usti nad Labem 1-0 Viktoria Plzen B 1-0

16:00 Garbarnia Krakow 1-1 Wisloka Debica 1-1

16:00 Hutnik Krakow 3-2 Podhale Nowy Targ 1-0

16:00 FC Liefering 4-0 SV Grodig 3-0

16:00 GKS Tychy 3-3 MFK Karvina 0-1

16:00 FC Sion 3-1 Sochaux 2-1

16:00 Hradec Kralove 1-0 Marila Pribram 0-0

16:00 Bodajk FC Siofok 2-4 ZalaegerzsegTE 0-3

16:00 MFK Dubnica nad Vahom 1-0 Dolny Kubin 0-0

15:30 Teplice 2-2 FK MAS Taborsko 1-1

15:30 1 Tiszaujvaros 1-2 Diosgyori VTK II 1 1-2

15:30 Opava 2-1 Tatran LM 2-0

15:30 Stal Mielec 5-1 Stal Rzeszow 4-0

15:30 SKF Sered 1-0 Sport Podbrezova 0-0

15:30 Tescoma Zlin 2-2 SK Prostejov 2-2

15:30 NK Nafta 3-5 Slaven Koprivnica 2-2

15:30 FK Senica 2-0 FC Artmedia Petrzalka 0-0

15:30 Vysocina jihlava 1-2 Brno 0-2

15:30 FV Diefflen 3-2 SV Elversberg 1-2

15:00 Universitaea Cluj 0-2 Unirea Dej 0-1

15:00 Nice 0-3 Lausanne Sports 0-0

15:00 Banik Ostrava 2-0 FK Senica 1-0

15:00 Velke Mezirici 3-2 SC Znojmo 1 2-0

15:00 Szombathelyi Haladas 1-1 FC Ajka 1-0

15:00 Neff supporting Simic 1-6 Pirin Blagoevgrad 1-2

15:00 SK Slovan Varnsdorf 2-4 Dukla Prague 1-3

15:00 Levski Sofia 1-1 Livstrom 1-1

14:55 III.Keruleti TUE 3-3 Budaorsi SC 3-3

14:50 CS Mioveni 2-1 Astra Giurgiu 2-0

14:50 Septemvri Simitli 1-1 CSKA Sofia B 1-0

14:35 Monaco 3-1 Cercle Brugge 2-1

14:30 NK Osijek II 1-0 Bijelo Brdo 0-0

14:30 Arda 0-1 Slavia Sofia 0-1

14:30 Dnipro-1 1-2 Nikopol-NPGU 0-2

14:00 Atletik Kuklen 4-0 Oboriste 2-0

14:00 Lokomotiv Sofia 2-1 Najeridado broslavis 0-1

10:00 AS Magenta Noumea 0-2 Dumbea FC 0-0

17:00 Gimcheon Sangmu 2-4 FC Anyang 0-2

16:15 Weston Pud(w) 1-6 Queensland Lions(w) 0-2

14:00 Capalaba (w) 6-0 Peninsula Power NPL (w) 3-0

13:00 The Gap NPL (w) 0-4 Sunshine Coast Wanderers (W) 0-1

09:00 Breakaway FC (W) 2-2 ASC San Diego (w) 1-0

17:00 Ilott (w) 0-1 RoPS (w) 0-1

17:05 Metrostars SC 2-2 Adelaide Comets FC 1-2

17:05 Adelaide United FC (Youth) 1-0 Adelaide Panthers 1-0

15:30 Adelaide Olympic 1-1 Cumberland United FC 0-1

14:45 Adelaide City FC 2-1 Campbelltown City SC 1-0

12:30 Sturt Lions 1-1 Croydon Kings 1-0

12:30 Adelaide Raiders SC 3-1 Adelaide Blue Eagles 0-1

12:00 Inglewood United U20 3-1 FloreatAthena U20 1-1

12:00 Bayswater U20 0-0 Pires U20 0-0

12:00 ECU Joondalup U20 2-3 Sorrento F.C. U20 2-3

12:00 Cockburn City U20 1-3 Perth Glory FC U20 0-0

12:00 Gwelup Croatia U20 0-2 Balcatta U20 0-1

12:00 Armadale SC U20 1-2 Rockingham City FC U20 1-0

09:30 New Mexico United 3-1 Colorado Springs Switchbacks FC 1 1-1

09:00 Real Monarchs 1-3 El Paso Locomotive FC 1-1

17:00 KIL/Hemne (w) 0-1 Amazon Grimstad (w) 0-1

14:00 Forrestfield United 3-0 FC Ashfield 2-0

14:00 UWA-Nedlands FC 0-0 Olympic Kingsway SC 0-0

14:00 Swan United 1-0 Mandurah City 1-0

14:00 Stirling Macedonia 6-2 Quinns FC 1 2-0

14:00 Subiaco AFC 0-1 Western Knights 0-1

14:00 Joondalup United 0-1 Fremantle City 0-0

16:00 Ugyen Academy 0-1 High Quality United 0-0

12:30 Eastern United 1-1 Adelaide Victory 0-1

12:30 White City Woodville 2-0 Fulham United FC 1-0

12:30 Para Hills Knlghts SC 2-1 West Adelaide SC 0-1

12:30 Western Strikers SC 2-2 Adelaide Hills 2-2

17:00 Ulinzi Stars Nakuru 0-2 Nairobi Star City 0-2

14:00 Kingston City 1-5 Goulburn Valley Suns 0-4

12:00 Northcote City 2-1 Moreland Zebras 0-1

12:00 Werribee City 0-3 Langwarrin 0-2

12:00 North Geelong Warriors 3-1 Moreland City 1-1

12:00 Brunswick City 2-0 FC Bulleen Lions 2-0

12:00 Pascoe Vale SC 4-4 Manningham United Blues 3-2

13:30 Darwin Olympics 1-5 Mindil Aces 1-2

16:00 Runaway Bay Green 2-3 Kingscliff FC 0-2

13:00 Southport Warriors 4-3 Broadbeach United 2-0

09:00 PDX FC 8-1 Nani Lian 5-0

15:00 Pine Hills 5-3 Ipswich City 0-3

15:00 North Pine United 3-3 Moggill FC 2-0

14:05 Newmarket SFC 4-1 New Farm 1-1

14:00 Willip 3-1 Balcatta FC 2-0

14:00 ECU Joondalup 2-3 Sorrento F.C. 1-1

14:00 2 Cockburn City 1-1 Perth Glory (Youth) 1-0

14:00 Bayswater City 1-4 Perth SC 0-2

14:00 1 Armadale SC 0-5 Rocking ham City 0-1

14:00 Inglewood United 4-2 Floreat Athena 3-0

15:55 FC Vitebsk Reserves 0-1 Rukh Brest Reserves 0-0

14:00 University of Queensland FC Reserve 0-1 The Lakes Reserves 1 0-0

13:00 Western Spirit Reserves 3-0 Mount Gravatt Hawks SC (R) 0-0

12:10 Solomon Warriors FC 0-0 Laugu United 0-0

10:10 FC Isabel United 2-0 Southern Utd FC 0-0

12:00 Naha FC (w) 0-2 Solright FC (w) 0-0

17:00 Notvikens IK 3-2 Stöde IF 0-2

16:00 Orca Kamogawa FC (w) 1-1 Setagaya Sfida (w) 1-0

14:00 Cerezo Osaka Sakai (w) 6-1 Angeviolet Hiroshima (w) 2-0

14:00 IGA Kunoichi (w) 2-1 AS Harima ALBION (w) 0-0

13:00 Ehime FC (w) 0-4 Yokohama FC Seagulls (w) 0-3

13:00 Speranza Takatsuki(w) 2-2 Yamato Sylphid (w) 2-1

15:20 North Star 2-1 Samford Ranges 0-1

15:15 Rochedale Rovers 2-0 Mitchelton FC 1-0

14:05 Western Pride 4-0 Brisbane Wolves 2-0

14:35 Geelong Sc 1-2 Western United FC NPL 1-0

12:15 Box Hill United SC 2-0 Ballarat City FC 1 1-0

12:00 Whittlesea Ranges 1-1 Melbourne Victory NPL 0-1

12:00 North Sunshine Eagles 3-1 Springvale White Eagles 1-0

12:15 Adelaide City (w) 6-0 Fulham United (w) 3-0

16:35 Magpies Crusaders 1-5 Gold Coast Knights 0-2

16:15 Capalaba Bulldogs 1-0 Brisbane Strikers 1-0

09:00 Cashmere Technical 3-0 Christchurch United 3-0

13:20 Rochedale Rovers U23 2-2 Mitchelton U23 2-0

11:50 Palm Beach Reserves 2-3 Tweed United Reserves 1 1-2

10:55 Southport Warriors ML1 0-5 Broadbeach United Reserves 0-3

09:50 Runaway Bay II Reserves 0-2 Pacific Pines Reserves 0-0

13:30 Shonan Bellmare Futsal 5-3 Fuchu Athletic FC Futsal 3-1

11:00 Yokohama S CC Futsal 3-2 Nagoya oceans Futsal 1-1

10:26 Para Hills Reserves 3-2 West Adelaide Reserve 2-0

10:25 1 Sturt Lions Reserves 0-4 Croydon Kings Reserve 0-1

10:25 Adelaide Raiders SC Reserve 2-2 Adelaide Blue Eagles Reserve 0-2

10:25 Adelaide City Reserve 2-3 Campbelltown City Reserve 1-1

10:15 White City Woodville Reserve 2-1 Fulham United FC Reserves 1-1

10:15 Western Strikers Reserves 1-2 Adelaide Hills Reserves 1-1

10:15 Eastern United Reserves 0-2 Adelaide Victory Reserves 0-1

16:15 University of Queensland 1-4 The Lakes 1-1

15:00 Western Spirit 4-2 Mount Gravatt Hawks 3-1

10:00 Brunswick City U20 0-5 Bulleen Lions U21 0-1

10:00 Northcote City U20 3-0 Moreland Zebras U21 1-0

09:45 Werribee City U21 1-0 Langwarrin U21 0-0

13:30 Launceston City 2-0 Hobart Zebras 2-0

13:30 Olympia Warriors 1-2 Kingborough Lions 1-1

11:30 Riverside Olympic 0-4 South Hobart 0-2

11:30 Devonport City 4-0 Glenorchy Knights FC 1-0

17:00 VJS Vantaa (w) 1-3 ONS (w) 1-1

13:45 Devonport City Reserves 5-3 Somerset 2-1

13:30 Metro Claremont SC 1-0 Clarence Zebras Reserves 0-0

11:15 Launceston City B 2-1 Burnie United 1-0

11:15 Beach City 3-0 Taroona 2-0

11:15 University of Tasmania SC 2-1 South Hobart Reserves 2-1

11:15 Olympia FC Warriors Reserves 8-2 Kingborough Lions Reserves 3-2

11:15 Hobart United 4-0 South East United FC 1-0

10:00 New Town Eagles 2-2 Glenorchy Knights Reserves 2-1

09:00 Riverside Olympic Reserves 1-3 Launceston United 0-2

12:00 Belconnen United (w) 9-1 Tuggeranong Utd(w) 5-0

17:00 Botswana 4-0 Lesotho 2-0

16:10 AC Carina (w) 2-0 Robina City FC (w) 1-0

15:00 Grange Thistle (w) 2-0 University of Queensland FC Snr (w) 0-0

15:00 Broadbeach United SC (w) 3-3 Annerley FC (w) 0-1

17:00 Kagoshima United 2-2 Kataller Toyama 1-0

17:00 Vanraure Hachinohe FC 1-1 Kamatamare Sanuki 0-0

15:00 Fujieda MYFC 0-2 Gainare Tottori 0-0

15:30 1 Prey Veng 1-2 Tiffy Army FC 1-1

15:30 Boeung Ket Angkor 1-0 Kirivong Sok Sen Chey 0-0

15:30 Asia Euro University 0-9 Visakha FC 0-4

12:00 Port Melbourne Sharks SC U20 2-1 Hume City U20 2-1

09:30 South Melbourne U20 4-0 Green Gully Cavaliers U20 2-0

16:00 Yenisey Krasnoyarsk (w) 0-1 Zvezda 2005 (w) 0-0

09:05 Devonport City (w) 4-2 Taroona (w) 1-2

12:00 Heidelberg United (w) 0-7 FC Bulleen Lions (w) 0-3

12:00 Alamein (w) 0-5 South Melbourne (w) 0-3

12:00 Calder United SC (w) 3-0 Box Hill (w) 2-0

12:30 Queanbeyan City 0-2 OConnor Knights 0-0

12:00 Brindabella Blues FC 0-0 Yoogali SC 0-0

11:15 Weston Molonglo FC 1-2 Anu FC 0-1

14:00 Lake Macquarie 1-3 Hamilton Olympic 1-1

11:30 Lambton Jarvis 5-1 Adamstown Rosebuds FC 1-0

13:00 VONDS Ichihara 1-1 Toin Yokohama University 0-0