Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

22:59 1 Ba Lan 1-2 Slovakia 0-1

20:00 Scotland 0-2 Czech 0-1

22:59 Belarus (w) 1-1 Uzbekistan (w) 1-0

22:00 Bulgaria (w) U19 3-2 North Macedonia (w) U19 1-2

22:00 Georgia (w) 0-0 Azerbaijan (w) 1 0-0

22:00 Hungary (w) 2-3 Serbia (w) 1-2

22:00 Slovakia (w) 3-1 Romania (w) 3-1

22:00 Finland (w) 0-1 Russia (w) 0-0

21:35 Austria (w) 2-3 Italy (w) 1-1

16:00 Czech (w) 0-5 Poland (w) 0-3

00:00 FK Arendal 2-0 Flekkeroy 0-0

23:30 Skeid Oslo 2-1 Eidsvold Turn 1-1

21:00 1 Spartak Moscow II 0-4 Baltika Kaliningrad 0-2

00:00 Stabaek 0-3 Tromso IL 0-2

20:00 Gasogi Utd 0-2 Etincelles 0-1

20:00 Sunrise FC 4-1 Muhanga 1 3-0

22:30 SJK Seinajoen 1-0 Ilves Tampere 0-0

22:30 KuPs 1-0 Inter Turku 1-0

22:30 IFK Mariehamn 0-1 HJK Helsinki 0-0

12:05 Northbridge Bulls 2-3 Wollongong Wolves 2-1

22:00 Osters U21 6-4 IFK Varnamo U21 3-1

21:00 Helsingborg U21 2-1 Halmstads U21 1-1

22:15 Jeunesse Ksar 1-2 FC Nouakchott 1 0-2

00:00 Keur Madior 0-1 Demba Diop 0-0

22:59 Beitar Petah Tikva 0-0 Moadon Sport Roch Tel Aviv 0-0

22:00 Inter Allies 2-3 Asante Kotoko FC 1-2

14:00 Kano Pillars 0-0 Akwa United 0-0

16:00 Tally Valley Blue 1-1 Kingscliff Blue 1 0-1

23:20 Esteghlal Mollasani 2-1 Pars Jonoubi Jam 1 0-0

23:05 Shahin Bushehr 2-1 Esteghlal Khozestan 0-0

22:40 Mes krman 0-1 Baderan Tehran FC 1 0-0

22:20 Persepolis Pakdasht 1-0 Kheybar Khorramabad 1-0

22:20 Khooshe Talaee Sana Saveh 2-0 Malavan 0-0

21:55 Fajr Sepasi 2-0 Khouneh Be Khouneh 1-0

21:15 Oxin Alborz 1-4 Arman Gohar Sirjan 1-1

20:45 Navad Urmia 1-1 Chooka Talesh 0-1

20:30 Shahrdari Astara 2-0 Qashqai Shiraz 0-0

20:05 Agrani Bank Ltd SC 0-1 Dhaka City FC 0-1

18:00 Victoria Sporting Club 1-3 Wari Club 0-2

22:59 Lokomotiv Tbilisi 3-1 Torpedo Kutaisi 1 0-0

22:30 1 Dila Gori 1-1 FC Telavi 1-1

20:30 Samgurali Tskh 0-0 Dinamo Batumi 0-0

00:00 FC Rosengard 1-1 KSF Prespa Birlik 0-1

00:00 IFK Hassleholm 0-0 Nosaby IF 0-0

00:00 Lidkopings FK 0-2 IK Gauthiod 0-0

22:59 KaIK TePa 6-0 Sporting Kristina 3-0

19:05 Baikonur 1-4 Lashyn Karatau 0-2

00:00 Al Shorta Al Qadarif 3-2 Al Ahly Shendi 3-0

19:45 Moyale Barracks 1-2 Mighty Tigers 1-2

22:00 Bolivar FC U19 1-1 Atlantico FC U19 1-1

20:00 2 Sucre FC U19 1-0 Cesar FC U19 1 1-0

23:30 Banjul United 0-0 BK Milan 0-0

17:00 1 Norilsky Nickel Futsal 4-7 MFK CPRF Futsal 0-5

16:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 3-3 MFK Tyumen Futsal 2-2

90phút [3-3], 120phút [4-3],

15:00 Qingdao Youth Island 2-1 Xiamen Ludao 2-1

14:30 Qingdao Zhongneng 2-0 Shaanxi Beyond 1-0

14:30 Wuxi Wugou 0-1 Yichun Weihu 0-1

14:30 Dantong Tengyue 0-1 Hebei Gongfu 0-1

14:00 Quanzhou Yaxin 2-0 Yanbian Longding 2-0

13:30 1 Hubei Chufengheli FC 0-3 Shanxi Longjin 0-1