Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến, tỷ số bóng đá

19:00 Paro FC 2-1 Transport United FC 1-1

06:00 Deportes Quindio 2-1 Bogota FC 1-1

00:00 GIF Sundsvall 2-0 Mjallby AIF 0-0

02:00 Finn Harps 0-1 Dundalk 0-0

01:45 Drogheda United 1-0 Shamrock Rovers 1 1-0

01:45 Shelbourne 2-0 UC Dublin 1-0

01:45 St. Patricks Athletic 3-0 Bohemians 2-0

01:45 Sligo Rovers 2-1 Derry City 1-1

00:30 Arges 0-1 FC Voluntari 0-1

23:30 Pharco 0-0 El Gounah 0-0

15:30 Hai Nam Vinh Phuc 1-0 PVF Việt Nam 0-0

15:30 Đà Nẵng 2 2-1 Quang Nam Reserves 1 1-1

01:30 Hamburger SV 0-2 Hertha Berlin 1 0-1

21:10 Esperance Sportive Zarzis 1-0 Olympique de Beja 1-0

21:05 ES Hamam-Sousse 2-1 Etoile Metlaoui 1-1

20:30 Anzhi Makhachkala 2-2 FK Forte Taganrog 1-1

18:00 1 FC Yessentuki 0-6 Chernomorets Novorossiysk 0-3

01:45 Saint Johnstone 4-0 Inverness 0-0

05:00 Torque 1-1 Plaza Colonia 1-1

20:00 Defence Force FC 0-0 Dire Dawa 0-0

17:00 Hadiya Hossana 1-1 Welkite Ketema 0-1

14:00 Bahir Dar Kenema FC 1-3 Sidama Bunna 0-2

22:59 Latrikunda Utd 1-0 Greater Tomorrow FC 0-0

22:00 1 KS Korabi Peshkopi 3-2 Apolonia Fier 1-1

23:10 Dodoma Jiji FC 1-0 Namungo FC 1-0

20:00 Biashara United FC 1-1 Young Africans 0-0

01:00 Boston River Reserve 1-1 Liverpool Montevideo Reserve 0-0

01:00 Atletico Fenix Reserve 3-0 Danubio Reserves 2-0

00:00 Albion fc Reserves 1-3 Cerrito Reserves 0-1

20:20 Kiyovu FC 1-1 Etoile de LEst 0-1

17:30 Gorilla FC 1-2 APR FC 0-0

00:00 Fethiyespor 0-0 Celspor 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [5-4],

02:00 Zamalek 2-1 Aswan 2-1

01:00 Wolves U23 2-0 Stoke City U23 2-0

02:45 KI Klaksvik II 7-1 NSI Runavik II 3-1

16:00 Victory FC 1-5 CISF 1-1

01:45 Notts County 1-1 Grimsby Town 0-0

90phút [1-1], 120phút [1-2],

18:30 FC Talant 4-1 FK Kara-Balta 1-0

22:00 HIFK 0-1 KuPs 0-1

21:00 Helsingborg U21 3-0 Osters U21 1-0

20:00 Malmo U21 3-1 Kalmar U21 2-1

23:45 JAHE 1-1 FC Oasis 1 0-0

00:00 Super Nova 0-3 Rigas Futbola skola 0-1

22:30 Metta/LU Riga 1-4 Riga FC 1-3

06:00 Deportes Limache 0-0 San Antonio Unido 0-0

21:15 Khor Fakkan U21 1-2 Ittihad Kalba U21 1-1

21:15 Baniyas SC U21 1-3 Shabab Dubai U21 1-2

21:15 Al Ain U21 1-2 Ajman Club U21 0-0

00:00 Nykobing FC 1-1 Lyngby 0-1

00:00 Hvidovre IF 2-0 Helsingor 2-0

00:00 Fredericia 0-4 AC Horsens 0-2

21:00 Viborg Reserve 1-2 Vejle Reserve 0-1

19:30 Dinamo Minsk Reserves 2-1 FC Vitebsk Reserves 2-0

18:00 Dnepr Mogilev Reserves 4-0 Dinamo Brest Reserves 2-0

17:00 Slavia Mozyr Reserve 1-0 Neman Grodno Reserves 1-0

03:00 1 Stokkseyri 1-5 KFK Kopavogur 1 0-2

03:00 KFB 0-8 Isbjörninn 0-3

17:50 Income Tax Chennai 0-3 AGORC 0-1

15:45 Hindustan Eagles 1-1 Indian Bank 0-1

22:00 FK Panevezys B 0-3 FK Zalgiris Vilnius B 0-0

19:15 Dhaka Wanderers 1-2 Fortis FC 1 1-1

17:00 Fakirapool Young Mens Club 0-1 Nofel Sporting Club 0-1

19:30 Nantes U19 2-0 StrasbourgU19 0-0

00:30 Bnot Netanya (w) 0-0 Maccabi Emekheifer (w) 0-0

22:00 Hapoel Marmorek Irony Rehovot (w) 5-1 Maccabi Kiryat Gat (w) 0-1

22:00 Ironi Ramat Hasharon (w) 2-3 Hapoel Beer Sheva (w) 2-2

22:00 Hapoel Raanana (w) 1-0 Maccabi Hadera (w) 1-0

02:00 Ferroviaria SP U20 (W) 0-1 SC Internacional U20 (W) 0-0

00:00 Corinthians U20 (W) 0-3 Flamengo RJ U20 (W) 0-1

20:30 Gremio FBPA U20 (W) 2-0 Minas ICESP DF U20 (W) 2-0

18:30 Sao Paulo U20 (W) 1-1 Santos FC U20 (W) 0-0

04:00 1 Sportivo Luqueno 1-2 Martin Ledesma 0-1

02:00 River Plate (PAR) 0-1 3 De Febrero 0-0

20:00 Royal AM 2-3 Mamelodi Sundowns 0-1

21:00 Sol de America (w) 2-1 General Caballero JLM (W) 2-0

22:30 OSK Smolenice U19 9-0 Slavia Trnava U19 5-0

02:00 Bisha FC 1-2 Al-Draih 1-0

01:00 Hajer 2-1 AL-Rbeea Jeddah 2-0

01:00 Al Wehda Mecca 5-1 Al-Orubah 2-0

01:00 Al-Qadasiya 0-0 Najran SC 0-0

01:00 Al-Nahdha 1-1 Al Kholood 1-0

01:00 Al Khaleej Club 1-0 Al Sahel 1-0

01:00 Al-Kawkab 0-4 Al-Ameade 0-2

01:00 Al-Jabalain 2-2 AL-jeel 1-1

01:00 Al-Akhdoud 1-1 Al-Shoalah 0-0

01:00 Al-adalh 2-1 Ohod Medina 1-0

18:00 Kocaelispor U19 4-1 Istanbulspor U19 1-0

01:00 Al Ittihad(KSA) 1-3 Al Hilal 1-1

23:20 Al-Feiha 0-0 Dhamk 0-0

00:00 Djurgardens (w) 1-2 Hammarby (w) 0-0

22:59 Viljandi Tulevik 1-1 Halliu football College 0-1

00:00 WSG Swarovski Tirol 2-1 LASK Linz 2-0

16:00 Changnyeong (w) 2-1 Seoul Amazones (w) 2-1

16:00 Hyundai Steel Red Angels (w) 1-3 Gyeongju FC (w) 1-0

14:00 Suwon FMC (w) 2-0 Boeun Sangmu (w) 2-0

14:00 Sejong Gumi Sportstoto (w) 0-1 KSPO FC (w) 0-0

02:00 USFAS Bamako 0-0 Real Bamako 0-0

00:00 Djoliba 3-1 AS Korofina 1-1

15:45 Ultimate FC 3-1 Tun Razak FC 1-0

00:00 Sweden U17 1-0 Scotland U17 0-0

00:00 Portugal U17 1-3 Denmark U17 1-0

21:30 Spain U17 1-1 Srbija C.Gora U17 1 0-0

21:30 Belgium U17 3-1 Turkey U17 0-0

15:00 Jas Sunkar 8-2 FK Taraz Reserves 3-1

13:00 Shakhter Karagandy Reserves 0-4 Altay FK 0-2

22:00 Valerenga B 1-6 Ullensaker/Kisa IL 1-3

20:00 Odd Grenland 2 1-1 Sotra 0-1

06:15 Trem-AP 2-1 Humaita AC 0-0

02:00 1 Penarol de San Juan Reserves 2-3 Union Villa Krause 1-1

22:59 CD Gallegol S.A.S. 8-1 Real San Jeronimo 2-0

05:00 Deportes Recoleta 2-3 San Luis Quillota 0-0

23:30 Barnechea 2-0 Deportes Temuco 1-0

22:59 KFUM Oslo 1-0 Kongsvinger 0-0

22:59 Sandnes Ulf 0-2 Mjondalen IF 0-2

22:59 Ranheim IL 2-2 Start Kristiansand 0-0

22:59 Skeid Oslo 3-1 Stjordals Blink 1-1

22:59 Grorud 2-2 Bryne 1-2

21:00 Sagrada Esperanca 1-1 Recreativo Caala 0-1

21:00 CRD Libolo 0-2 Petro Atletico de Luanda 0-1

21:00 Academica Do Lobito 2-2 Cuando Cubango 1-1

21:00 Sporting Cabinda 0-1 Primeiro de Agosto 0-1

21:00 Interclube Luanda 4-0 Sporting de Benguela 2-0

21:00 Bravos do Maquis 3-3 Desportivo Huila 2-2

21:00 Wiliete 2-3 Kabuscorp do Palanca 1-1

21:00 Progresso 1-1 Progresso da Lunda Sul 1-0

22:59 Qatar U23 1-1 Jordan U23 1-1

01:15 Ready 1-2 Stabaek B 1-0

00:00 Raufoss IL B 0-3 FF Lillehammer 0-1

00:00 Brodd 2-1 Sola 0-0

00:00 Kolstad 3-1 Rosenborg B 3-0

00:00 1 Honefoss BK 3-3 Brumunddal 2-0

23:30 IL Hodd B 2-2 Spjelkavik 0-1

22:59 IL Express 0-0 Fredrikstad B 0-0

22:30 Randesund IL 0-2 Sparta Sarpsborg B 0-1

22:00 Aalesund FK B 0-0 Floro 0-0

20:00 Hou Ge Xinte B team 0-0 Viking B 0-0

19:00 Senja 1-3 Stromsgodset B 1-1

00:00 Norrby IF 0-2 Utsiktens BK 0-1

00:00 Orebro 1-0 AFC Eskilstuna 0-0

00:00 Halmstads 2-0 Brommapojkarna 1-0

03:15 Stjarnan Gardabaer (w) 3-1 UMF Selfoss (w) 1-0

02:15 KR Reykjavik (w) 1-0 Afturelding (w) 0-0

02:15 Keflavik (w) 1-2 Trottur Reykjavik (w) 0-1

01:00 IBV Vestmannaeyjar (w) 5-4 Thor KA Akureyri (w) 1 2-3

01:35 Deportivo Riestra 1-2 Temperley 1-1

17:15 Jhapa XI 2-1 RC32 Football Academy 1-0

14:00 Samaj Kalyan Khelkud Kendra 1-2 Pulchowk SC 1-2

01:30 Deportivo Muniz 2-0 Yupanqui 1-0

01:30 Wallidan FC 0-0 Team Rhino FC 0-0

23:30 Banjul Hawks FC 2-0 Brikama United 2-0

05:00 Portmore United 0-1 Montego Bay Utd 0-1

04:00 Ecuador Beach Soccer 3-3 Argentina Islands Beach Soccer 1-1

02:30 Uruguay Beach Soccer 5-2 Bolivia Soccer 3-1

01:00 Chile Beach Soccer 6-2 Colombia Beach Soccer 4-0

23:30 Peru Beach Soccer 2-3 Venezuela Beach Soccer 1-0

17:15 FC Bulleen Lions (w) 3-3 South Melbourne (w) 2-1

21:00 Qizilqum Zarafshon 2-0 Termez Surkhon 1 1-0

21:00 Lokomotiv Tashkent 0-2 Pakhtakor 0-1

21:00 Dinamo Samarqand 1-2 OTMK Olmaliq 1-0

06:00 Ypiranga(RS) 2-1 Remo Belem (PA) 1 2-1

01:00 Rosario Central (w) 4-1 Excursionistas (w) 2-0

20:40 Deportivo Espanol (W) 0-1 Comunicaciones(W) 0-0

22:30 Beskid Andrychow U19 3-2 NKP Podhale Nowy Targ U19 3-0