Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá Ngoại hạng u20 Úc bang Victorian vòng 20 2021 - Kqbd Australia

Thời gian Vòng FT HT
Thứ sáu, Ngày 09/07/2021
09/07 15:30 20 Dandenong City U20 2-3 Altona Magic U20 (1-2)
Chủ nhật, Ngày 04/07/2021
04/07 10:10 19 Heidelberg United U20 1-3 Melbourne Knights U20 (1-2)
04/07 09:30 19 St. Albans Saints U20 4-1 Port Melbourne Sharks SC U20 (2-1)
Thứ bảy, Ngày 03/07/2021
03/07 16:45 19 Hume City U20 1-2 Eastern Lions U20 (0-0)
03/07 14:00 19 Dandenong Thunder U20 4-2 South Melbourne U20 (2-2)
03/07 12:00 19 Green Gully Cavaliers U20 4-2 Altona Magic U20 (2-1)
03/07 09:15 19 Avondale FC U20 4-0 Bentleigh greens U20 (4-0)
Thứ sáu, Ngày 02/07/2021
02/07 15:15 19 Oakleigh Cannons U20 2-0 Dandenong City U20 (1-0)
Chủ nhật, Ngày 27/06/2021
27/06 10:00 18 Melbourne Knights U20 1-2 Avondale FC U20 (1-0)
Thứ bảy, Ngày 26/06/2021
26/06 12:05 18 Green Gully Cavaliers U20 1-0 Oakleigh Cannons U20 (1-0)
26/06 12:00 18 Port Melbourne Sharks SC U20 1-1 Dandenong Thunder U20 (0-0)
26/06 09:30 18 South Melbourne U20 4-0 Altona Magic U20 (3-0)
26/06 09:30 18 Eastern Lions U20 2-1 St. Albans Saints U20 (2-0)
Thứ sáu, Ngày 25/06/2021
25/06 15:30 18 Dandenong City U20 2-1 Heidelberg United U20 (2-0)
25/06 15:15 18 Bentleigh greens U20 1-0 Hume City U20 (0-0)
Chủ nhật, Ngày 20/06/2021
20/06 10:00 17 Heidelberg United U20 2-3 Green Gully Cavaliers U20 (2-2)
20/06 09:35 17 St. Albans Saints U20 0-2 Bentleigh greens U20 (0-0)
20/06 09:35 17 Avondale FC U20 4-1 Dandenong City U20 (2-0)
Thứ bảy, Ngày 19/06/2021
19/06 16:45 17 Hume City U20 0-1 Melbourne Knights U20 (0-1)
19/06 14:00 17 Dandenong Thunder U20 0-4 Eastern Lions U20 (0-2)
19/06 09:40 17 South Melbourne U20 6-1 Port Melbourne Sharks SC U20 (3-1)
Thứ sáu, Ngày 18/06/2021
18/06 15:20 17 Oakleigh Cannons U20 3-0 Altona Magic U20 (0-0)
Chủ nhật, Ngày 23/05/2021
23/05 10:05 13 Heidelberg United U20 0-1 Avondale FC U20 (0-0)
23/05 10:00 13 Melbourne Knights U20 1-1 Eastern Lions U20 (1-1)
Thứ bảy, Ngày 22/05/2021
22/05 13:35 13 Altona Magic U20 2-5 St. Albans Saints U20 (1-3)
22/05 12:00 13 Green Gully Cavaliers U20 1-0 Dandenong Thunder U20 (1-0)
22/05 09:35 13 South Melbourne U20 6-1 Bentleigh greens U20 (2-0)
Thứ sáu, Ngày 21/05/2021
21/05 15:30 13 Dandenong City U20 0-2 Port Melbourne Sharks SC U20 (0-0)
21/05 15:15 13 Oakleigh Cannons U20 1-2 Hume City U20 (1-1)
Chủ nhật, Ngày 16/05/2021
16/05 09:30 12 St. Albans Saints U20 4-1 Oakleigh Cannons U20 (1-0)
16/05 09:30 12 Avondale FC U20 3-0 South Melbourne U20 (2-0)
Thứ bảy, Ngày 15/05/2021
15/05 16:45 12 Hume City U20 0-0 Heidelberg United U20 (0-0)
15/05 14:00 12 Dandenong Thunder U20 1-1 Altona Magic U20 (1-0)
15/05 12:00 12 Port Melbourne Sharks SC U20 3-2 Green Gully Cavaliers U20 (2-0)
15/05 09:30 12 Eastern Lions U20 3-2 Dandenong City U20 (1-1)
Thứ sáu, Ngày 14/05/2021
14/05 15:20 12 Bentleigh greens U20 4-1 Melbourne Knights U20 (2-0)
Chủ nhật, Ngày 09/05/2021
09/05 10:00 11 Melbourne Knights U20 1-1 South Melbourne U20 (0-0)
09/05 10:00 11 Heidelberg United U20 2-2 St. Albans Saints U20 (1-0)
Thứ bảy, Ngày 08/05/2021
08/05 13:30 11 Altona Magic U20 2-2 Port Melbourne Sharks SC U20 (2-1)
08/05 09:15 11 Avondale FC U20 1-1 Hume City U20 (0-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)