Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Séc 2021-2022 - Kqbd CH Séc

Thời gian Bảng FT HT
Thứ năm, Ngày 20/05/2021
20/05 22:00 Final FC Viktoria Plzen 0-1 Dynamo Ceske Budejovice (0-0)
Thứ tư, Ngày 05/05/2021
05/05 22:30 Semifinal Sparta Praha 0-3 Slavia Praha (0-2)
Thứ tư, Ngày 28/04/2021
28/04 22:00 Semifinal FC Viktoria Plzen 1-0 Teplice (0-0)
28/04 19:00 Quarterfinals Sigma Olomouc 0-3 Slavia Praha (0-1)
Thứ tư, Ngày 07/04/2021
07/04 20:30 Quarter Final FC Viktoria Plzen 1-0 Slovan Liberec (0-0)
07/04 20:30 Quarter Final Sparta Praha 4-1 Baumit Jablonec (0-0)
07/04 20:00 Quarter Final Teplice 2-1 Mlada Boleslav (1-0)
Thứ bảy, Ngày 27/03/2021
27/03 20:00 Round 4 FK Graffin Vlasim 2-3 Baumit Jablonec (0-1)
Thứ sáu, Ngày 26/03/2021
26/03 20:30 Round 4 Mlada Boleslav 4-2 Synot Slovacko (0-1)
90phút [2-2], 120phút [4-2]
Thứ tư, Ngày 17/03/2021
17/03 22:30 Round 4 Sparta Praha 1-0 Banik Ostrava (0-0)
Thứ ba, Ngày 09/03/2021
09/03 22:00 Round 4 Bohemians 1905 0-2 Sigma Olomouc (0-1)
Thứ năm, Ngày 04/03/2021
04/03 01:00 Round 4 Slavia Praha 10-3 Karlovy Vary Dvory (6-1)
Thứ tư, Ngày 03/03/2021
03/03 22:59 Round 4 Slovan Liberec 1-0 Dynamo Ceske Budejovice (0-0)
03/03 20:00 Round 4 Teplice 2-0 Brno (0-0)
Thứ ba, Ngày 02/03/2021
02/03 20:00 Round 4 FC Viktoria Plzen 3-1 Hradec Kralove (2-0)
Thứ ba, Ngày 23/02/2021
23/02 20:00 Round 3 Banik Ostrava 2-0 Trinec (0-0)
Thứ năm, Ngày 11/02/2021
11/02 20:00 Round 3 Slovan Liberec 3-1 Viktoria Zizkov (1-0)
90phút [1-1], 120phút [3-1]
Thứ tư, Ngày 10/02/2021
10/02 22:00 Round 3 FC Viktoria Plzen 7-0 FK Prepere (5-0)
10/02 19:00 Round 3 Sigma Olomouc 3-1 Domazlice (1-1)
Thứ ba, Ngày 09/02/2021
09/02 22:30 Round 3 Karlovy Vary Dvory 3-0 Opava (1-0)
Thứ ba, Ngày 19/01/2021
19/01 21:30 Round 3 Slavia Praha 4-1 Dukla Prague (3-0)
Thứ sáu, Ngày 09/10/2020
09/10 20:00 Round 3 Hradec Kralove 2-1 Marila Pribram (0-0)
90phút [1-1], 120phút [2-1]
Thứ năm, Ngày 08/10/2020
08/10 20:30 Round 3 Chrudim 1-1 Mlada Boleslav (1-0)
90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [6-7],
Thứ tư, Ngày 07/10/2020
07/10 20:00 Round 3 Brno 1-0 Vysocina jihlava (0-0)
Thứ ba, Ngày 06/10/2020
06/10 22:59 Round 3 Synot Slovacko 6-0 SK Prostejov (4-0)
06/10 20:30 Round 3 Jiskra Usti nad Orlici 0-3 Dynamo Ceske Budejovice (0-0)
Thứ tư, Ngày 30/09/2020
30/09 20:30 Round 3 FK MAS Taborsko 0-3 Bohemians 1905 (0-0)
30/09 20:30 Round 3 MFK Karvina 1-3 FK Graffin Vlasim (0-2)
30/09 20:30 Round 3 FK Chlumec N.C 1-3 Teplice (0-3)
30/09 20:00 Round 3 Sparta Praha 2-0 Blansko (0-0)
Thứ ba, Ngày 22/09/2020
22/09 21:00 Round 2 Karlovy Vary Dvory 3-0 Vysehrad (0-0)
22/09 21:00 Round 2 FK Kolin 0-3 Viktoria Zizkov (0-0)
Thứ hai, Ngày 21/09/2020
21/09 22:30 Round 2 Banik Sous 0-3 Dynamo Ceske Budejovice (0-0)
Thứ tư, Ngày 16/09/2020
16/09 21:00 Round 2 Jiskra Usti nad Orlici 1-0 Tescoma Zlin (1-0)
16/09 21:00 Round 2 Frenstat Pod Radhostem 0-4 Banik Ostrava (0-1)
16/09 21:00 Round 2 Sokol Hostoun 0-1 Mlada Boleslav (0-1)
16/09 21:00 Round 2 Domazlice 2-0 Usti nad Labem (0-0)
16/09 21:00 Round 2 Unie Hlubina 0-6 MFK Karvina (0-2)
16/09 21:00 Round 2 Slovan Velvary 0-2 Bohemians 1905 (0-1)
16/09 21:00 Round 2 SK Vysoke Myto 1-2 FK Prepere (1-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)