Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá Finland - Kakkonen Lohko vòng 10 2021 - Kqbd Phần Lan

Thời gian Vòng FT HT
Thứ ba, Ngày 06/07/2021
06/07 22:30 9 Ilves Tampere II 2-4 Honka Akatemia (0-3)
06/07 22:30 21 FC Ilves-Kissat 2-4 Honka Akatemia (0-3)
Thứ hai, Ngày 05/07/2021
05/07 22:30 11 RoPS 2 3-4 SJK Akatemia (2-4)
Chủ nhật, Ngày 04/07/2021
04/07 22:30 9 GrIFK Kauniainen 2-4 Jazz Pori (1-1)
04/07 22:30 11 OLS Oulu 1-1 GBK Kokkola (1-1)
04/07 22:30 11 Jakobstads Bollklubb 1-0 Jyvaskyla JK (0-0)
04/07 22:30 9 EPS Espoo 2-1 SalPa (1-0)
04/07 22:30 9 NJS 2-2 PeKa (0-1)
04/07 22:30 9 PIF Parainen 2-2 HJS Akatemia (1-2)
04/07 22:30 11 FC Vaajakoski 0-2 OTP (0-1)
04/07 22:30 9 SC KuFu-98 2-0 KaPa (1-0)
04/07 21:00 9 Vantaa 2-5 TPV Tampere (2-2)
04/07 21:00 9 PK Keski Uusimaa 0-4 Atlantis (0-1)
04/07 18:00 11 JS Hercules 2-2 VIFK (1-1)
Thứ bảy, Ngày 03/07/2021
03/07 19:00 11 Narpes Kraft 3-2 PS Kemi Kings (1-0)
Thứ năm, Ngày 01/07/2021
01/07 22:59 8 Atlantis 4-0 SC KuFu-98 (3-0)
01/07 22:30 10 SJK Akatemia 5-4 JS Hercules (3-1)
01/07 22:30 8 JaPS 2-0 PK Keski Uusimaa (0-0)
01/07 22:30 10 VIFK 1-2 FC Vaajakoski (0-1)
01/07 22:30 10 GBK Kokkola 0-0 Jakobstads Bollklubb (0-0)
Thứ tư, Ngày 30/06/2021
30/06 22:30 8 Jazz Pori 1-2 PIF Parainen (1-2)
30/06 22:30 8 HJS Akatemia 2-2 Ilves Tampere II (1-2)
30/06 22:30 8 Honka Akatemia 2-3 FC Ilves-Kissat (1-3)
30/06 22:30 8 PEPO Lappeenranta 1-1 Lahden Reipas (1-1)
30/06 22:30 10 PS Kemi Kings 3-0 RoPS 2 (1-0)
30/06 22:30 10 Jyvaskyla JK 5-0 Narpes Kraft (2-0)
30/06 22:30 8 TPV Tampere 0-5 GrIFK Kauniainen (0-2)
30/06 22:30 8 SalPa 1-2 Vantaa (0-2)
30/06 22:30 8 Kaarinan Pojat 0-2 EPS Espoo (0-1)
30/06 22:30 8 KaPa 5-0 MiPK Mikkeli (3-0)
30/06 22:30 10 OTP 2-0 OLS Oulu (1-0)
Thứ năm, Ngày 24/06/2021
24/06 22:59 7 TPV Tampere 1-0 Ilves Tampere II (1-0)
24/06 22:30 4 VIFK 3-2 OTP (1-0)
24/06 22:30 3 Jakobstads Bollklubb 4-1 RoPS 2 (2-1)
Thứ tư, Ngày 23/06/2021
23/06 22:59 19 PEPO Lappeenranta 0-1 Kiffen Helsinki (0-0)
23/06 22:59 1 NJS 0-3 Atlantis (0-1)
23/06 22:59 7 Kaarinan Pojat 1-1 GrIFK Kauniainen (0-0)
23/06 22:30 2 JaPS 2-2 MiPK Mikkeli (0-1)
23/06 22:30 4 PIF Parainen 2-1 EPS Espoo (1-0)
23/06 22:00 18 HJS Akatemia 3-1 Honka Akatemia (1-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)