Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga vòng 34 2020-2021 - Kqbd Nga

Thời gian Vòng FT HT
Thứ ba, Ngày 15/06/2021
15/06 22:30 34 Chernomorets Novorossiysk 2-1 Legion Dynamo (2-0)
15/06 22:00 30 Dnepr Smolensk 1-3 Zenit-2 St.Petersburg (0-1)
15/06 22:00 30 Saturn Moscow 3-3 Salyut-Energia Belgorod (0-1)
15/06 22:00 30 Torpedo Vladimir 0-1 Dinamo Moscow B (0-1)
15/06 22:00 34 Stavropolye-2009 2-1 FK Forte Taganrog (0-0)
15/06 22:00 34 Spartak Nalchik 2-2 SKA Rostov (1-0)
15/06 22:00 30 Avangard 2-0 FK Ryazan (1-0)
15/06 22:00 30 Sokol 1-0 FK Khimik Novomoskovsk (0-0)
15/06 22:00 30 Metallurg Vidnoye 2-1 Kvant Obninsk (0-0)
15/06 21:40 30 FK Kaluga 6-1 FC Krasny Smolensk (2-1)
15/06 21:30 34 FC Yessentuki 1-2 FK Kuban Kholding (0-1)
15/06 21:30 34 Urozhay Krasnodar 7-1 FC Tuapse (3-0)
15/06 21:10 34 FK Makhachkala 3-0 Mashuk-KMV (3-0)
15/06 21:00 30 FK Kolomna 2-4 Kazanka Moscow (1-0)
15/06 21:00 34 Anzhi Makhachkala 5-1 Druzhba Maykop (4-0)
15/06 21:00 30 FK Znamya Noginsk 4-2 Strogino Moscow (2-0)
15/06 21:00 34 FK Biolog 5-1 Krasnodar III (2-0)
15/06 20:30 30 Zvezda Perm 7-0 FC Lada Togliatti (4-0)
15/06 20:00 30 Krylia Sovetov II 1-5 KAMAZ Naberezhnye Chelny (0-3)
15/06 20:00 30 Tyumen 2-2 Lada SOK Dimitrovgrad (2-0)
15/06 19:00 30 FK Ural-2 0-3 Volga Ulyanovsk (0-0)
15/06 19:00 30 FK Fakel Voronezh Youth 2-2 Metallurg Lipetsk (1-0)
15/06 19:00 30 Chelyabinsk 3-1 FK Volna Nizhegorodskaya (1-1)
15/06 19:00 30 Sibir-M Novosibirsk 1-0 FK Orenburg-2 (0-0)
15/06 18:30 30 Dinamo Barnaul 1-2 Nosta Novotroitsk (0-1)
15/06 18:15 30 Znamya Truda 4-1 FC Murom (1-1)
15/06 16:00 30 Rodina Moskva 1-5 FK Leningradets (0-2)
15/06 12:00 30 SY Sakhalinsk 2-3 Khimki (R) (0-1)
Thứ hai, Ngày 14/06/2021
14/06 20:00 30 Zvezda Irkutsk 0-3 FC Tver (0-0)
Thứ bảy, Ngày 12/06/2021
12/06 17:00 29 Dinamo Barnaul 2-0 FK Orenburg-2 (1-0)
12/06 17:00 29 Sibir-M Novosibirsk 1-0 Nosta Novotroitsk (0-0)
Thứ sáu, Ngày 11/06/2021
11/06 20:00 29 Zvezda Irkutsk 0-3 Dolgiye Prudy (0-0)
Thứ năm, Ngày 10/06/2021
10/06 22:30 29 Zvezda Sint Petersburg 4-1 Dnepr Smolensk (2-0)
10/06 22:00 29 Dinamo Moscow B 2-2 Rodina Moskva (1-1)
10/06 22:00 29 FK Ryazan 1-0 Sokol (1-0)
10/06 22:00 29 Salyut-Energia Belgorod 1-1 FK Znamya Noginsk (0-0)
10/06 22:00 29 FC Murom 1-1 FK Kolomna (1-1)
10/06 22:00 29 Metallurg Lipetsk 0-0 FK Kaluga (0-0)
10/06 21:00 29 Kazanka Moscow 0-0 Znamya Truda (0-0)
10/06 21:00 29 FC Krasny Smolensk 0-3 Avangard (0-2)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)