Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá Hạng 3 Áo vòng 30 2020-2021 - Kqbd Áo

Thời gian Vòng FT HT
Thứ bảy, Ngày 12/06/2021
12/06 00:00 8 Worgl Obi SV 2-1 Kufstein (0-0)
Thứ sáu, Ngày 11/06/2021
11/06 22:59 6 SC Schwaz 3-0 SV Hall (3-0)
Chủ nhật, Ngày 01/11/2020
01/11 00:00 11 Team Wiener Linien 4-0 Wiener Viktoria (1-0)
Thứ bảy, Ngày 31/10/2020
31/10 22:00 16 SC Bregenz 0-1 FC Lauterach (0-0)
31/10 22:00 17 SC Imst 3-2 SV Telfs (1-2)
31/10 21:30 17 SC Schwaz 3-4 Kufstein (1-1)
31/10 20:00 7 VfB Hohenems 3-0 SC Austria Lustenau B (2-0)
31/10 20:00 17 WSG Swarovski Tirol B 0-5 FC Kitzbuhel (0-2)
31/10 18:15 16 Rotenberg 0-3 Sc Rothis (0-1)
31/10 01:30 11 SC Mannsdorf 1-1 Trenkwalder Admira (Youth) (0-0)
31/10 01:30 17 Worgl Obi SV 3-2 SVG Reichenau (3-1)
31/10 01:00 13 WSC Hertha Wels 4-0 SV Spittal (1-0)
31/10 01:00 13 Vocklamarkt 1-3 SC Gleisdorf (0-2)
31/10 01:00 13 Deutschlandsberger SC 6-2 FC Wels (3-2)
31/10 01:00 13 Wolfsberger AC Amateure 1-2 Sturm Graz (Youth) (0-2)
31/10 01:00 13 SC Kalsdorf 3-0 ATSV Stadl Paura (0-0)
31/10 01:00 13 Union Gurten 2-1 SC Weiz (2-1)
Thứ năm, Ngày 29/10/2020
29/10 01:00 2 Team Wiener Linien 2-1 Karabakh Vienna (1-1)
Thứ ba, Ngày 27/10/2020
27/10 00:00 12 SC Gleisdorf 2-1 SC Kalsdorf (2-1)
Thứ hai, Ngày 26/10/2020
26/10 22:59 12 Santa Ana 3-0 Deutschlandsberger SC (1-0)
26/10 22:59 12 SC Weiz 3-4 TUS Bad Gleichenberg (1-1)
26/10 22:30 12 SV Spittal 0-2 Union Gurten (0-1)
26/10 22:00 12 FC Wels 2-0 Vocklamarkt (0-0)
26/10 22:00 12 ATSV Stadl Paura 0-1 Wolfsberger AC Amateure (0-0)
26/10 21:00 12 Sturm Graz (Youth) 0-1 WSC Hertha Wels (0-0)
26/10 21:00 12 Allerheiligen 5-1 SV Ried B (2-1)
26/10 20:00 16 Worgl Obi SV 6-1 SV Hall (3-0)
26/10 20:00 16 FC Kitzbuhel 4-1 SV Telfs (1-0)
26/10 17:30 15 Dornbirner SV 1-3 SC Austria Lustenau B (1-0)
26/10 16:30 16 WSG Swarovski Tirol B 1-0 SVG Reichenau (1-0)
Thứ bảy, Ngày 24/10/2020
24/10 21:00 13 Dornbirner SV 1-3 Sc Rothis (1-1)
24/10 21:00 10 Wiener Viktoria 2-1 Andelsbuch (1-1)
24/10 21:00 6 Rotenberg 1-4 VfB Hohenems (0-3)
24/10 21:00 15 RW Rankweil 1-2 SC Bregenz (0-2)
24/10 20:30 10 SV Stripfing Weiden 2-0 Karabakh Vienna (1-0)
24/10 20:30 15 FC Lauterach 2-2 FC Wolfurt (1-1)
24/10 19:00 15 SVG Reichenau 2-3 SC Imst (1-1)
24/10 00:30 10 Wiener SC 2-0 Neusiedl (1-0)
24/10 00:30 10 Traiskirchen 3-1 SV Leobendorf (2-1)
24/10 00:10 11 TUS Bad Gleichenberg 2-1 SV Spittal (1-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)