Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá Hạng 4 Áo 2021 - Kqbd Áo

Thời gian Vòng FT HT
Chủ nhật, Ngày 04/07/2021
04/07 15:30 Waf Brigittenau 1-3 SR Donaufeld Wien (0-1)
Thứ bảy, Ngày 03/07/2021
03/07 21:00 Slovan HAC 4-2 Post SV Wien (2-2)
03/07 21:00 FV Austria XIII 1-0 SC Mannsworth (1-0)
03/07 00:00 First Wien 1894 2-1 SV Wienerberger (0-1)
Thứ sáu, Ngày 02/07/2021
02/07 22:59 Stadlau 3-2 SV Gerasdorf Stammer (3-1)
Thứ năm, Ngày 01/07/2021
01/07 23:30 Sportunion Mauer 0-0 SV Schwechat (0-0)
01/07 23:30 SV Donau 4-0 ASV 13 Vienna (1-0)
Thứ tư, Ngày 30/06/2021
30/06 00:00 SC Mannsworth 0-2 SV Schwechat (0-0)
Chủ nhật, Ngày 27/06/2021
27/06 22:30 SC Landskron 2-5 Thal Assling (1-3)
27/06 15:30 Gurnitz 1-2 Annabichler SV (0-0)
Thứ bảy, Ngày 26/06/2021
26/06 22:59 ASKO Gmund 0-3 ATUS Ferach (0-1)
26/06 22:59 SK St Johann 1-3 SV Innsbruck (0-1)
26/06 22:59 FC Natters 4-0 SK Ebbs (3-0)
26/06 22:59 ATSV Wolfsberg 0-2 KAC 1909 (0-0)
26/06 22:59 Union Innsbruck 3-0 FC Soll (1-0)
26/06 22:30 SVG Bleiburg 2-3 ASKO Kottmannsdorf (0-2)
26/06 22:30 SK Maria Saal 1-0 St Michael Bleiburg (1-0)
26/06 22:00 SAK Klagenfurt 2-3 SK Treibach (0-1)
26/06 22:00 ASV 13 Vienna 2-4 Waf Brigittenau (2-0)
26/06 21:00 ASK Elektra 2-2 Stadlau (0-2)
26/06 21:00 SV Wienerberger 1-0 FV Austria XIII (0-0)
26/06 21:00 Post SV Wien 1-1 SV Donau (0-1)
26/06 00:30 FC Zirl 0-1 FC Volders (0-0)
26/06 00:00 SV Schwechat 0-3 First Wien 1894 (0-2)
Thứ sáu, Ngày 25/06/2021
25/06 23:15 SR Donaufeld Wien 2-2 Favoritner AC (1-2)
25/06 22:59 SV Donau Klagenfurt 0-4 ASK Klagenfurt (0-1)
25/06 22:59 SV Gerasdorf Stammer 1-3 Sportunion Mauer (0-1)
25/06 22:59 SC Mannsworth 0-2 Slovan HAC (0-2)
Thứ năm, Ngày 24/06/2021
24/06 00:00 SV Lendorf 6-3 SVG Bleiburg (4-1)
Thứ tư, Ngày 23/06/2021
23/06 22:59 ASKO Kottmannsdorf 1-1 ATSV Wolfsberg (1-0)
Chủ nhật, Ngày 20/06/2021
20/06 15:30 Annabichler SV 0-4 SC St Stefan (0-2)
20/06 15:30 Slovan HAC 1-3 SV Wienerberger (1-1)
Thứ bảy, Ngày 19/06/2021
19/06 23:30 SV Kematen 1-0 SK Ebbs (0-0)
19/06 22:59 SV Kraig 3-4 KAC 1909 (1-2)
19/06 22:30 First Wien 1894 6-1 SV Gerasdorf Stammer (4-0)
19/06 22:30 ATSV Wolfsberg 2-1 SV Lendorf (1-0)
19/06 22:00 Favoritner AC 0-3 Vorwarts Brigittenau (0-2)
19/06 21:00 Post SV Wien 0-0 ASV 13 Vienna (0-0)
19/06 21:00 FV Austria XIII 4-0 SV Schwechat (1-0)
19/06 20:00 Stadlau 1-2 SR Donaufeld Wien (1-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)