Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

22:59 Italy ?-? Wales

22:59 Thụy Sĩ ?-? Thổ Nhĩ Kỳ

04:00 Venezuela ?-? Ecuador

07:00 Colombia ?-? Peru

15:00 Kashima Antlers ?-? Vegalta Sendai

17:00 Urawa Red Diamonds ?-? Shonan Bellmare

01:00 Atlanta United ?-? Philadelphia Union

17:00 Lao Toyota FC ?-? Kasuka FC

21:00 Visakha FC ?-? Lalenok United

16:00 Gazovik Orenburg ?-? Fehervar Videoton

18:00 SV Deutz 05 ?-? SpVg Porz 1919

19:30 Costa do Sol Maputo ?-? Black Bulls

20:00 AIK Solna ?-? IK Sirius FK

22:00 Legia Warszawa ?-? Ferencvarosi TC

22:00 Kapfenberg ?-? Slovan Bratislava

22:59 Maribor ?-? Dinamo Zagreb

04:00 H H Export ?-? Chinandega FC

20:00 Mjondalen IF ?-? Stromsgodset

22:59 Brann ?-? Odd Grenland

22:59 Haugesund ?-? Kristiansund BK

22:59 Molde ?-? Stabaek

22:59 Rosenborg ?-? Sarpsborg 08

22:59 Tromso IL ?-? Lillestrom

01:00 Valerenga ?-? Bodo Glimt

02:00 Girona ?-? Rayo Vallecano

16:00 Mito Hollyhock ?-? Montedio Yamagata

17:00 Thespa Kusatsu ?-? Machida Zelvia

17:00 Giravanz Kitakyushu ?-? Ehime FC

21:00 Palmeiras ?-? America MG

02:00 Internacional RS ?-? Ceara

02:00 Bahia ?-? Corinthians Paulista (SP)

04:15 Atletico Paranaense ?-? Atletico Clube Goianiense

04:15 Fortaleza ?-? Fluminense RJ

04:15 Santos ?-? Sao Paulo

06:30 Juventude ?-? Sport Club Recife PE

01:40 LKS Lodz ?-? Gornik Leczna

16:30 Busan I Park ?-? FC Anyang

02:00 Deportivo Tachira ?-? Portuguesa FC

03:00 LALA FC ?-? Monagas SC

03:00 Academia Puerto Cabello ?-? Gran Valencia FC

07:30 CD Hermanos Colmenares ?-? Zamora Barinas

20:00 IFK Malmo FK ?-? Oskarshamns AIK

18:00 Kagera Sugar ?-? Ihefu SC

20:00 Biashara United FC ?-? JKT Tanzania

15:00 Gangwon II ?-? Yeoju Sejong

15:00 Jungnang Chorus Mustang FC ?-? Pocheon FC

22:59 Side FC 92 (W) ?-? FC Austin Elite (w)

01:00 Cleveland Ambassadors(w) ?-? Motor City FC (w)

01:00 Independence North (w) ?-? Oak City United(w)

03:00 Miami United FC (W) ?-? Florida Gulf Coast DL FC(w)

04:30 Long Island Rough Riders (w) ?-? Connecticut Rush (w)

05:00 Alacranes Fort Worth (W) ?-? CTX Hornets (W)

05:00 St. Louis Lions(w) ?-? Columbus Eagles (w)

05:00 Chicago City SC (w) ?-? Milwaukee Bavarian SC (W)

05:30 Invictus Athletic Club (W) ?-? SoCal FC (w)

06:00 Nashville Rhythm FC (w) ?-? North Alabama SC (w)

06:30 Peachtree City (w) ?-? Chattanooga Red Wolves (w)

07:00 Alabama (w) ?-? Southern Soccer Academy (W)

16:00 Kachijuli Sporting Club (W) ?-? Nasrin Sports Academy (w)

01:00 Sao Paulo/SP (w) ?-? Real Brasilia FC (w)

03:00 Cruzeiro MG (w) ?-? EC Bahia (w)

05:00 Palmeiras SP (w) ?-? AA Napoli SC (w)

06:30 Internacional(w) ?-? Gremio (w)

04:00 Sporting Kansas City(R) ?-? Indy Eleven

17:00 Gorilla FC ?-? Mukura

20:00 Sunrise FC ?-? Musanze FC

20:00 Muhanga ?-? Gasogi Utd

20:30 Kiyovu FC ?-? Etincelles

19:00 Grei (w) ?-? Aasane (w)

01:00 Rey Sol U20 ?-? Caxias RS U20

00:00 Oman ?-? Somalia

20:00 Hartlepool United ?-? Torquay United

20:00 Torquay United ?-? Hartlepool United

03:00 Millonarios ?-? Deportes Tolima

01:00 Botafogo RJ (Youth) ?-? Coritiba PR (Youth)

03:00 Cumbaya FC ?-? Chacaritas SC

03:00 Gualaceo SC ?-? Pottu Via Ho

03:00 CD Puerto Quito ?-? CD El Nacional

07:00 CD Independiente Juniors ?-? Club Atletico Porteno

19:00 Gelephu ?-? Transport United FC

15:45 Sydney FC (Youth) ?-? Manly United

22:00 IFK Varnamo U21 ?-? Malmo U21

22:00 Jonkopings Sodra U21 ?-? Varbergs BoIS U21

19:00 Muranga Seal ?-? Nairobi Stima

19:00 Weston Shitima ?-? Nzoia United

19:00 Gor Mahia ?-? Sofapaka FC

19:00 Kariobangi Sharks ?-? Tusker

19:00 Posta Rangers ?-? Bidco United

19:00 Kibera Black Stars ?-? Shabana FC

22:00 CD Antofagasta (w) ?-? Everton de Vina (W)

02:00 Racing Louisville (W) ?-? Houston Dash (w)

03:00 Portland Thorns FC (w) ?-? Kansas City NWSL (W)

05:00 Orlando Pride (w) ?-? Sky Blue FC (w)

22:59 Deportes Valdivia ?-? Independiente de Cauquenes

02:00 AC Colina ?-? Deportes Limache

02:00 Lautaro de Buin ?-? Colchagua CD

03:00 San Antonio Unido ?-? D. Concepcion

22:00 Rivers United ?-? Katsina United

22:00 Sunshine Stars FC ?-? Abia Warriors

22:00 Akwa Starlets ?-? Enugu Rangers International

22:00 Enyimba ?-? Nasarawa United

22:00 Ifeanyi Ubah ?-? Heartland FC

22:00 Jigawa Golden Stars ?-? Kano Pillars

22:00 Lobi Stars ?-? Kwara United

22:00 MFM FC ?-? Wikki Tourist

22:00 Plateau United ?-? Warri Wolves FC

17:00 Fortuna Kaunas ?-? FK Viltis Vilnius

18:30 FM Klaipedos ?-? Utenis Utena

18:30 Hegelmann Litauen II ?-? Niesky

20:00 BE1 NFA ?-? BFA Vilnius II

00:00 Panerys Vilnius ?-? Nevezis II

01:00 Tulsa Athletics ?-? Springfield Demize

02:30 Miami Beach CF Academy ?-? Palm Beach Stars U23

03:00 Kings Hammer FC ?-? Oakland County FC

04:00 PDX FC ?-? OVF Alliance

04:30 Kalamazoo ?-? Grand Rapids FC

04:30 Adrestia FC ?-? Miami Beach CF

05:00 Fort Wayne FC ?-? Flint City Bucks

05:00 Boca Raton ?-? Miami Dutch Lions FC

06:00 Chattanooga Red Wolves ?-? North Carolina

07:00 Long Island Rough Riders ?-? Cedar Stars Rush

23:30 JAHE ?-? AS Armee

01:25 Medine Trarza ?-? ASC Police

21:00 Morocco U20 ?-? Tajikistan U20

21:00 Egypt U20 ?-? Niger U20

00:00 U20 UAE ?-? Djibouti U20

00:00 Mauritania U20 ?-? Algeria U20

21:00 Panserraikos ?-? Apollon Kalamarias

21:00 AO Kavala ?-? Olympiakos Volou

21:00 Veria FC ?-? Pierikos

21:00 Thesprotos ?-? Almopos Arideas

21:00 AO Triglia ?-? AEP Kozani

14:05 Northern Redbacks (w) ?-? Subiaco AFC (w)

19:30 FK Eskhata ?-? Dushanbe-83

19:30 Faizkand ?-? FC Khatlon

20:00 Sousa PB ?-? Campinense

17:00 SMS Lodz Youth ?-? Korona Kielce (Youth)

17:00 Gornik Zabrze (Youth) ?-? Zha Buse U19

17:15 Escola Varsovia Warszawa Youth ?-? Wisla Krakow (Youth)

20:00 Cracovia Krakow (Youth) ?-? Arka Gdynia (Youth)

01:00 ABB/BA U20 ?-? Vitoria Salvador (Youth)

18:15 Ki Klaksvik (w) ?-? EB/Streymur (W)

16:30 AD Complutense Alcala ?-? Atletico Pinto

16:30 CD Paracuellos Antamira ?-? Mostoles CF

16:30 DAV Santa Ana ?-? Villaverde Boetticher CF

16:30 Villanueva del Pardillo ?-? CD El Alamo

18:00 UD San Fernando ?-? CD Buzanada

18:00 Tenisca ?-? CD Atletico Paso

18:00 La Quadra ?-? Atletico Tacoronte

22:00 Arosa SC ?-? UD Somozas

22:59 CE Esporles ?-? CD Cardassar

22:59 Salmantino II ?-? Beroil Bupolsa

22:59 CD Binissalem ?-? CE Felanitx

22:59 UD Santa Marta ?-? CD Cebrerena

22:59 Llosetense ?-? CF Soller

22:59 CSD Arzua ?-? CD Barco

22:59 AG Estudiantes ?-? UD Atios

22:59 Paiosaco ?-? Deportivo Ourense

22:59 CD Penalanda ?-? Real Burgos

22:59 CD As Pontes ?-? UD Ourense

22:59 La Baneza ?-? Almazan

22:59 UD Alcudia ?-? CD Genova

22:59 CD Becerril ?-? CD La Granja

22:59 Coton Sport ?-? JS kabylie

02:00 Pyramids FC ?-? Raja Casablanca Atlhletic

18:00 Suduva Marijampole II ?-? FK Minija

22:00 FK Neptunas Klaipeda ?-? FK Kauno Zalgiris II

18:00 UWKS Legia Warszawa ?-? AP Eskadra

19:00 FC Stockholm Internazionale ?-? Karlbergs BK

20:00 Karlstad BK B ?-? IFK Tidaholm

21:00 IK Tord ?-? Varbergs GIF FK

23:45 ES Setif ?-? CA Bordj Bou Arreridj

21:00 IFK Visby ?-? Ragsveds IF

21:00 KFS Vestmannaeyjar ?-? IH Hafnarfjordur

21:00 Olympique de Geneve FC ?-? FC Martigny Sports

20:00 KPV ?-? MuSa

20:00 Jaro ?-? PK-35 Vantaa

20:00 Klubi 04 Helsinki ?-? Gnistan Helsinki

22:30 MP MIKELI ?-? JIPPO

15:00 Brisbane Wolves ?-? Holland Park Hawks FC

15:00 Sunshine Coast FC ?-? Western Pride

20:00 Gimnasia Mendoza (W) ?-? Las Pumas (W)

15:00 Lokomotiv Plovdiv (w) ?-? FK Lokomotiv Stara Zagora (w)

20:00 FC NSA Sofia (w) ?-? FK Etar Veliko Tarnovo (w)

20:00 ZFC Meuselwitz ?-? Carl Zeiss Jena

20:00 FC Thuringen ?-? SV 09 Arnstadt

21:00 TSV Abtswind ?-? Te Cu Kukuh Atta Seip

15:00 AEL Larisa U19 ?-? OFI Crete U19

21:00 Keflavik Reynir Vidir II U19 ?-? Sindri U19

21:00 HK KopavogurU19 ?-? Stjarnan KFG Alftanes IIU19

02:00 Nautico (PE) ?-? Botafogo RJ

06:30 Centro Sportivo Alagoano ?-? Londrina PR

16:00 ES Setif U21 ?-? CA Bordj Bou Arreridj U21

02:00 Sport Chavelines Juniors ?-? CD Coopsol

20:45 Al-Hudod ?-? Naft Misan

23:15 Naft Alwasat ?-? Alsinaat Alkahrabaiya

01:30 Al Talaba ?-? Arbil

22:00 Roi United ?-? Tervarit-j

21:00 KI Klaksvik ?-? IF Fuglafjordur

21:00 Vikingur Gotu ?-? 07 Vestur Sorvagur

17:00 Ankaragucu U19 ?-? Fatih Karagumruk U19

21:00 Kasimpasa U19 ?-? Antalyaspor U19

21:00 Buyuksehir BLD.Spor U19 ?-? Genclerbirligi U19

19:00 Lashyn Karatau ?-? Kairat Academy

14:30 Shatin SA ?-? Wing Yee FT

14:30 Eastern District SA ?-? Yuen Long FC

14:30 Wofoo Tai Po ?-? Hong Kong FC

14:30 Sham Shui Po ?-? Citizen

14:30 Central Western District RSA ?-? South China AA

14:30 North District FC ?-? Wong Tai Sin

14:45 Kai Jing ?-? Metro Gallery

17:00 Cheonan City ?-? Gangneung City

18:00 Vaxjo (w) ?-? Djurgardens (w)

20:00 BK Hacken (W) ?-? AIK Solna (w)

20:00 Pitea IF (w) ?-? Hammarby (w)

22:00 Orebro (w) ?-? Kristianstads DFF (w)

17:00 Elva ?-? FC Maardu

17:00 Paide Linnameeskond B ?-? Parnu JK

01:00 Pouso Alegrense U20 ?-? Betis FC U20

20:00 FK G'ijduvon ?-? FC Neftgazmontaj

20:00 Shurtan Guzor ?-? Xorazm Urganch

20:00 Yangiyer ?-? Oktepa

20:00 Ge Kanter Arthur ?-? Vastese

21:00 Giulianova ?-? Castelnuovo

21:00 A.S. Varese ?-? Derthona

18:00 St. James Swifts (W) ?-? Ballymena Utd (w)

18:00 Egersunds IK ?-? Nardo FK

18:30 Hodd ?-? Senja

19:00 Levanger FK ?-? Notodden FK

19:00 Kvik Halden ?-? Tromsdalen

20:30 Brattvag ?-? Asker

21:00 Kongsvinger ?-? IF Floya

22:00 Fram Larvik ?-? Notodden FK

22:00 Senja ?-? Kongsvinger

22:00 Tromsdalen ?-? Hodd

22:00 FK Arendal ?-? Flekkeroy

22:00 Moss ?-? Baerum SK

22:00 Vard Haugesund ?-? Skeid Oslo

22:00 Asker ?-? IF Floya

22:00 Kjelsas ?-? Levanger FK

22:00 Valerenga B ?-? Brattvag

22:00 Oygarden FK ?-? Odd Grenland 2

22:00 Alta ?-? Floro

22:00 Sotra ?-? Rosenborg B

22:00 Eidsvold Turn ?-? Kvik Halden

22:00 Egersunds IK ?-? Nardo FK

15:30 Arezzo U19 ?-? Cesena U20

18:00 Nicko Taurus (w) ?-? Blue Birds FC (w)

18:00 Umlazi Arsenal FC (w) ?-? Sapphire FC (W)

18:00 Kathorus United (W) ?-? Rosina Sedibane Sports School (w)

00:00 Pikine ?-? NGB ASC Niarry Tally

00:00 AS Dakar Sacre Coeur ?-? Teunhueth FC

00:00 US Goree ?-? Diambars

00:00 Generation Foot ?-? Toure Kunda Footpro

00:00 Casamance ?-? CNEPS Excellence

00:00 Mbour ?-? ASC Jaraaf

00:00 ASEC Ndiambour ?-? AS Douanes Dakar

20:00 PEPO Lappeenranta ?-? Mypa

20:00 Lahden Reipas ?-? KaPa

20:00 PS Kemi Kings ?-? FC Vaajakoski

20:00 Jyvaskyla JK ?-? JS Hercules

20:00 SJK Akatemia ?-? OLS Oulu

20:00 Narpes Kraft ?-? GBK Kokkola

21:00 Pogon Grodzisk Mazowiecki ?-? Legia Warszawa B

22:30 KS Wiazownica ?-? Korona II Kielce

22:30 Wisla Sandomierz ?-? Hetman Zamosc

22:30 Podhale Nowy Targ ?-? Stal Stalowa Wola

22:30 Lewart Lubartow ?-? Wisloka Debica

22:30 Siarka Tarnobrzeg ?-? Chelmianka Chelm

22:30 Sokol Sieniawa ?-? Podlasie Biala Podlaska

22:20 Persepolis ?-? Tractor S.C.

17:00 Las Palmas U19 ?-? Deportivo La Coruna U19

00:00 Barcelona U19 ?-? Levante U19

01:00 Atletico de Madrid U19 ?-? Real Madrid U19

01:00 Aguilas Doradas ?-? Real Santuario

19:30 Karonga United ?-? Silver Strikers

19:30 TN Stars ?-? Ekwendeni Hammers

01:00 Sansinena ?-? Estudiantes de San Luis

01:30 Gimnasia yTiro ?-? Sportivo Las Parejas

01:30 Union Sunchales ?-? Central Norte Salta

21:00 Desportivo Huila ?-? Interclube Luanda

21:00 Ferroviario Do Huambo ?-? Recreativo Caala

21:00 Cuando Cubango ?-? Benfica Lubango

21:30 Sporting Cabinda ?-? Progresso

21:30 Academica Do Lobito ?-? Petro Atletico de Luanda

21:00 Morocco U20 ?-? Tajikistan U20

21:00 Egypt U20 ?-? Niger U20

00:00 U20 UAE ?-? Djibouti U20

00:00 Mauritania U20 ?-? Algeria U20

22:59 ASFA-Yennenga ?-? ASF Bobo Dioulasso

15:45 Nagano Futsal ?-? Fuchu Athletic FC Futsal

19:00 FK Vilnius (W) ?-? FK Zalgiris Vilnius (w)

16:00 Athletic Club Bibao (w) ?-? Sevilla FC (w)

16:30 CDEF Logrono (w) ?-? Atletico de Madrid (w)

17:00 Santa Teresa CD (w) ?-? Real Madrid (w)

18:00 UD Granadilla Tenerife Sur (w) ?-? Rayo Vallecano (w)

18:30 Levante UD (w) ?-? Colegio Aleman Valencia (w)

22:00 Real Sociedad (w) ?-? Barcelona (w)

20:00 Trelleborgs FF ?-? Falkenberg

18:00 Sporting de Macau ?-? PSP Macau

20:00 Windsor Arch Ka I ?-? CD Monte Carlo

16:00 Seia FCU17 ?-? Academico Viseu U17

17:00 Louletano U17 ?-? Portimonense U17

17:00 Regua U17 ?-? Sp Espinho U17

17:00 Salgueiros U17 ?-? Lusitania Lourosa U17

17:00 Tondela U17 ?-? Feirense U17

17:00 Pacos Ferreira U17 ?-? Boavista U17

17:00 FC Famalicao U17 ?-? Padroense U17

17:00 Limianos U17 ?-? Palmeiras FC(U17)

17:45 oeiras U17 ?-? Cova da Pied U17

20:45 Real Sport Clube U17 ?-? GD Estoril-Praia U17

21:00 Fatima U17 ?-? Academica Coimbra U17

01:45 CA Penarol ?-? Deportivo Maldonado

15:05 Albany Creek ?-? Acacia Ridge

18:00 Nkwazi ?-? NAPSA Stars

20:00 Green Eagles ?-? Forest Rangers

20:00 Prison Leopards FC ?-? Zanaco

20:00 Red Arrows ?-? Kabwe Warriors

16:00 Monchengladbach (w) ?-? TSG 1899 Hoffenheim II (w)

14:00 Gold Coast Knights ?-? Sunshine Coast Wanderers FC

22:30 ASEC MIMOSAS ?-? Societe Omnisports De L'Armee

01:00 San Pedro FC ?-? AF Amadou Diallo Djekanou

02:00 Phil diae Bolley ?-? Catania Futsal

15:30 Annabichler SV ?-? SC St Stefan

15:30 Slovan HAC ?-? SV Wienerberger

03:30 AD Destroyer FC ?-? CD Platense Municipal Zacatecoluca

02:00 Levante Futsal ?-? Vaidepenas Futsal

02:00 Wallidan ?-? Elite United

20:30 Ceilandense U20 ?-? FC Samambaia U20

20:30 Legiao DF Youth ?-? SE Santa Maria U20

21:00 Nacional-AM (Youth) ?-? Sao Raimundo U20

01:00 SESP Taguatinga U20 ?-? CFZ de Brasilia U20

01:00 Luziania U20 ?-? Planaltina (Youth)

01:00 Barcelona BA U20 ?-? Jacuipense U20

01:00 Bahia de Feira BAU20 ?-? Juazeirense U20

01:00 Atletico Alagoinhas U20 ?-? Camacariense U20

17:00 JK Tallinna Kalev II ?-? Halliu football College

17:00 Laanemaa Haapsalu ?-? Vandra JK Vaprus

14:30 Mount Gravatt Hawks (W) ?-? Southside Eagles (w)

17:30 Roasso Kumamoto ?-? Gainare Tottori

01:00 Rio Branco-ES ?-? EC Aguia Negra

01:00 Rio Branco PR ?-? Marcilio Dias SC

01:00 Uniclinic Atletico Cearense CE ?-? Caucaia CE

01:00 Bangu ?-? Cianorte PR

01:30 Juventude MA ?-? Moto Club Sao Luis MA

02:00 America FC Natal RN ?-? ABC RN

02:00 Sao Bento ?-? Inter de Limeira

02:00 Aimore RS ?-? Esportivo RS

02:00 Itabaiana(SE) ?-? CS Sergipe

02:00 Retro/PE ?-? Atletico Alagoinhas

02:00 Treze Campina Grande PB ?-? Central SC

03:00 Boa ?-? Caldense MG

04:00 Galvez AC ?-? Atletico Acreano

21:00 Baltija Panevezys ?-? FK Riteriai

22:59 Kauno Zalgiris ?-? Hegelmann Litauen

22:59 DHJ Difaa Hassani Jadidi ?-? RCOZ Oued Zem

01:15 CAYB Club Athletic Youssoufia ?-? Union Touarga Sport Rabat

03:30 Hassania Agadir ?-? Maghreb Fez

22:59 KA Akureyri ?-? Valur Reykjavik

00:00 Stjarnan Gardabaer ?-? HK Kopavogs

00:00 Fylkir ?-? Akranes

02:15 Breidablik ?-? Hafnarfjordur

02:15 Keflavik ?-? Leiknir Reykjavik

16:00 Real Betis B (w) ?-? Victoria CF (W)

16:30 Berriozar CF (w) ?-? San Ignacio (w)

17:00 Atletico Arousana (w) ?-? Sporting Gijon II (W)

17:00 CD Pradejon (w) ?-? Union Viera CF (w)

21:00 CD Itaroa Huarte (w) ?-? Tolosa CF (W)

22:00 Navbahor Namangan ?-? Mashal Muborak

22:00 Nasaf Qarshi ?-? FK Andijon

22:00 Lokomotiv Tashkent ?-? Kuruvchi Kokand Qoqon

20:00 Sarawak United ?-? PKNP FC

21:00 Ypiranga(RS) ?-? Botafogo SP

02:00 Altos/PI ?-? Manaus (AM)

04:00 Figueirense ?-? Mirassol

20:00 Bela Vista ?-? Uniao Central

01:00 Goncalense ?-? Cabofriense(RJ)

01:00 Belford Roxo RJ ?-? Imperio Serrano

01:00 CAAC Brasil FC ?-? Atletico Carioca

01:00 Juventus RJ ?-? Paduano RJ

21:00 C.O.Transports ?-? Sifakesi

22:59 Club Africain ?-? U.S.Monastir

17:30 HKFC (w) ?-? Chelsea SS HK (w)

15:00 GKS Grunwald Ruda Slaska U19 ?-? Polonia Bytom U19

19:00 AP Reissa Poznan U19 ?-? Vineta Wolin U19

21:00 Chemik Bydgoszcz U19 ?-? Blekitni Stargard U19

03:00 East Central FC ?-? LA STARZ

03:00 Atletico Pantoja ?-? Atlantico FC

03:00 Jarabacoa FC ?-? Atletico De San Francisco

05:00 Cibao FC ?-? Atletico Vega Real

17:00 Mallbackens IF (w) ?-? Moron BK (w)

17:00 Umea IK (w) ?-? IFK Kalmar (w)

18:00 Alingsas (w) ?-? Alvsjo AIK FF (w)

19:00 Brommapojkarna (w) ?-? Jitex DFF (w)

20:00 Bollstanas Sk (w) ?-? Sundsvalls DFF (w)

20:00 Borgeby FK (w) ?-? Lidkopings FK (w)

20:00 IK Uppsala (w) ?-? IFK Norrkoping DFK (w)

19:00 Wakiso Giants FC ?-? Express FC

20:30 CA Atenas ?-? Rocha

22:45 Racing Club Montevideo ?-? Danubio FC