Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

17:30 Suwon Samsung Bluewings ?-? Incheon United

06:30 Orlando City ?-? Philadelphia Union

08:30 Austin FC ?-? Seattle Sounders

16:00 Gornik Polkowice ?-? Odra Opole

16:00 Celta Vigo ?-? Atletico Sanluqueno

17:00 Korona Kielce ?-? Sandecja Nowy Sacz

19:00 Bayer Leverkusen ?-? SC Freiburg

20:00 Groningen ?-? Volendam

20:15 Norwich City ?-? Huddersfield Town

20:15 Norwich City ?-? Huddersfield Town

21:00 Roda JC ?-? RKC Waalwijk

21:00 FC Eindhoven ?-? KVSK Lommel

21:15 VfB Stuttgart ?-? Arminia Bielefeld

22:00 APOEL Nicosia ?-? Hapoel Bnei Sakhnin FC

22:00 Atalanta ?-? Modena

22:00 Ternana ?-? Grosseto

22:00 Groningen ?-? SC Heerenveen

22:00 Dynamo Kyiv ?-? Union Berlin

22:30 Hapoel Tel Aviv ?-? Arka Gdynia

22:59 Brescia ?-? Real Calepina FC

22:59 RB Leipzig ?-? Montpellier

22:59 SV Atlas Delmenhorst ?-? VfL Oldenburg

22:59 Sparta Rotterdam ?-? NAC Breda

22:59 Herforder SV (w) ?-? SG Essen-Schonebeck (w)

22:59 Dordrecht ?-? Almere City FC

22:59 Herforder SV (w) ?-? SG Essen-Schonebeck (w)

23:15 Liverpool ?-? FSV Mainz 05

23:15 FSV Mainz 05 ?-? Liverpool

23:30 SSV Jeddeloh ?-? SV Rodinghausen

23:30 SV Gerasdorf Stammer ?-? SV Stripfing Weiden

23:30 Lazio ?-? Triestina

23:30 Szombathelyi Haladas ?-? SC Mannsdorf

23:30 Martigues ?-? Bourg Peronnas

00:00 Olimpia Elblag ?-? GKS Przodkowo

00:00 Go Ahead Eagles ?-? Vitesse Arnhem

00:00 VVV Venlo ?-? Helmond Sport

00:00 Skive IK ?-? Aarhus Fremad

00:00 Numancia ?-? Atletico Madrid

00:00 Racing Santander ?-? Sporting de Gijon B

00:00 Neckarsulmer Sport-Union ?-? Astoria Walldorf

00:30 Taverne ?-? Chiasso

00:30 Rotenburger SV ?-? TSV Buchholz 08

00:30 FC Stern Marienfelde ?-? SFC Stern 1900

00:30 Wiener SC ?-? SV Wienerberger

00:30 Unionistas de Salamanca ?-? Valladolid

00:30 Unionistas de Salamanca ?-? Real Valladol B

01:00 Mosta FC ?-? Balzan FC

01:00 Doncaster Rovers ?-? Newcastle United

01:00 Figueres ?-? Barcelona B

01:15 Olympiakos Piraeus ?-? Galatasaray

01:45 Hampton Richmond Borough ?-? AFC Wimbledon

01:45 Emley AFC ?-? Stocksbridge Park Steels

01:45 Northwood ?-? Chesham United

01:45 Campion AFC ?-? Silsden

02:00 Skelmersdale United ?-? Bootle

02:00 Plymouth Argyle ?-? Middlesbrough

01:30 Neuchatel Xamax ?-? Aarau

01:30 Stade Ouchy ?-? Winterthur

01:30 Thun ?-? Yverdon

22:59 LKS Nieciecza ?-? Stal Mielec

01:30 Lech Poznan ?-? Radomiak Radom

07:30 Internacional RS ?-? Olimpia Asuncion

02:15 Portimonense ?-? Academica Coimbra

09:00 Queretaro FC ?-? Club America

07:00 Necaxa ?-? Santos Laguna

09:00 FC Juarez ?-? Toluca

00:00 Rostov FK ?-? Dynamo Moscow

01:00 Trencin ?-? Zlate Moravce

01:45 Standard Liege ?-? Racing Genk

01:00 Hrvatski dragovoljac ?-? Dinamo Zagreb

01:30 Schalke 04 ?-? Hamburger SV

22:00 Tabor Sezana ?-? NK Publikum Celje

22:30 Arges ?-? UTA Arad

01:30 CS Mioveni ?-? Rapid Bucuresti

07:30 Everton CD ?-? Union Espanola

22:45 Tsarsko Selo ?-? Cherno More Varna

01:00 Beroe Stara Zagora ?-? Lokomotiv Sofia

05:00 Atletico Tucuman ?-? CA Huracan

07:15 CA Platense ?-? Aldosivi Mar del Plata

18:30 Dinamo Barnaul ?-? FK Zenit Izhevsk

20:00 Irtysh 1946 Omsk ?-? Amkar Perm

21:00 FK Fakel Voronezh Youth ?-? SY Sakhalinsk

22:00 Metallurg Vidnoye ?-? Rodina Moskva

22:30 FK Ryazan ?-? Salyut-Energia Belgorod

22:59 Chernomorets Novorossiysk ?-? Legion Dynamo

22:59 FC Olimp Odintsovo ?-? FK Leningradets

00:00 VfL Osnabruck ?-? MSV Duisburg

04:00 Deportivo La Guaira ?-? Aragua FC

06:15 Estudiantes Merida FC ?-? Trujillanos

03:00 Atletico Venezuela ?-? Deportivo Metropolitano

06:00 Monagas SC ?-? Mineros de Guayana

02:15 Throttur Vogum ?-? UMF Njardvik

02:15 Reynir Sandgerdi ?-? Haukar Hafnarfjordur

02:15 Volsungur husavik ?-? KF Fjardabyggd

08:15 Persela Lamongan ?-? Persita Tangerang

11:15 Pstni ?-? Persik Kediri

07:00 Forge FC ?-? Cavalry FC

22:30 Radnicki 1923 Kragujevac ?-? FK Spartak Zlatibor Voda

01:00 FK Vozdovac Beograd ?-? Proleter

12:00 Perth Glory FC U20 ?-? Gwelup Croatia U20

12:00 Pires U20 ?-? Cockburn City U20

12:00 FloreatAthena U20 ?-? Bayswater U20

12:00 Balcatta U20 ?-? Armadale SC U20

12:00 Sorrento F.C. U20 ?-? Inglewood United U20

12:00 Rockingham City FC U20 ?-? ECU Joondalup U20

06:00 New York Red Bulls B ?-? Pittsburgh Riverhounds

06:30 Charleston Battery ?-? Charlotte Independence

08:00 Colorado Springs Switchbacks FC ?-? Louisville City FC

09:00 Real Monarchs ?-? Las Vegas Lights

04:00 Universitario de Popayan ?-? Boyaca Chico

06:00 CA Carlos Renaux ?-? Fluminense SC

07:40 Atletico Huila ?-? Patriotas FC

03:00 Chacaritas SC ?-? CD Independiente Juniors

03:00 Cumbaya FC ?-? Gualaceo SC

03:00 Pottu Via Ho ?-? Guayaquil SC

07:00 Sociedad Deportivo Quito ?-? CD El Nacional

22:30 HIFK ?-? KTP Kotka

23:30 SKU Amstetten ?-? FAC Team Fur Wien

23:30 Austria Wien (Youth) ?-? FC Wacker Innsbruck

23:30 FC Superfund Pasching ?-? Lafnitz

23:30 SV Horn ?-? SK Vorwarts Steyr

23:30 Kapfenberg ?-? FC Liefering

01:25 St.Polten ?-? Rapid Vienna (Youth)

02:00 La Equidad (w) ?-? Llaneros (w)

05:00 Club America (w) ?-? Puebla (w)

01:45 Wexford (Youth) ?-? Cabinteely FC

01:45 Athlone Town ?-? Waterford United

01:45 St. Patricks Athletic ?-? Bray Wanderers

01:45 UC Dublin ?-? Shelbourne

02:00 St Kevins Boys ?-? Kilnamanagh AFC

02:00 Maynooth University Town FC ?-? Malahide United

02:00 Shamrock Rovers ?-? Salthill Devon Galway

21:00 Necaxa U20 ?-? Santos Laguna U20

22:00 FC Juarez U20 ?-? Toluca U20

02:00 Maracana CE ?-? CE Uniao

07:00 Kansas City NWSL (W) ?-? North Carolina (w)

05:15 Independiente ?-? Santos

07:30 Rosario Central ?-? Deportivo Tachira

07:30 CA Penarol ?-? Nacional Montevideo

18:00 Casuarina FC ?-? University Azzurri FC

16:00 Musgrave Yellow ?-? Runaway Bay Green

02:15 Fjolnir ?-? Throttur Reykjavik

01:00 IBV Vestmannaeyjar ?-? Grindavik

01:00 Thor Akureyri ?-? Grotta Seltjarnarnes

02:15 Kordrengir ?-? Afturelding

02:15 Vikingur Olafsvik ?-? Fram Reykjavik

04:30 Portland Timbers U23 ?-? Park City Red Wolves

06:00 New England Revolution B ?-? Toronto FC II

07:30 Des Moines Menace ?-? Kalamazoo

23:30 Fredericia ?-? Hobro

00:00 AC Horsens ?-? Herfolge Boldklub Koge

00:00 Helsingor ?-? Fremad Amager

18:30 Murdoch University Melville FC (w) ?-? Fremantle City FC (w)

18:45 Albirex Niigata FC ?-? Lion City Sailors

07:00 Sociedad Deportiva Aucas ?-? Mushuc Runa

03:00 Alftanes ?-? Ymir

03:00 Vaengir Jupiters ?-? Hviti Riddarinn

03:00 KA Asvellir ?-? KM Reykjavik

03:00 Skautafelag Reykjavikur ?-? KH Hlidarendi

10:15 West Canberra Wanderers ?-? Gungahlin United

12:00 Canberra Olympic ?-? Monaro Panthers

20:00 Ethiopia U23 ?-? Burundiu 23

20:30 Energetik-BGU Minsk (w) ?-? Neman Grodno (w)

21:00 Lokomotiv Vitebsk (w) ?-? ABFF U19 (w)

21:00 Dinamo Brest (W) ?-? Bobruichanka Bobruisk (w)

21:00 FK Minsk (w) ?-? Dnepr Mogilev (w)

21:00 FC Gomel (w) ?-? Dinamo-BGUFK Minsk (w)

22:59 Tulevik II ?-? Turi JK Ganvix

22:59 Parnu JK ?-? Tallinna JK Legion B

22:59 FC Helios ?-? Rakvere FC Flora

23:30 Transfer Wise ?-? JK Tallinna Kalev

01:00 Undy Athletic ?-? Cambrian Clydach

01:30 Buckley Town ?-? Bangor City FC

01:30 Gresford ?-? Colwyn Bay

01:30 Briton Ferry Athletic ?-? Swansea University

01:30 Llanelli ?-? Ammanford

01:30 Taffs Well ?-? Goytre Utd

21:00 Sputnik Rechitsa ?-? FC Gomel

00:30 FC Rukh Brest ?-? FC Minsk

22:00 AL Salt ?-? Maan

00:30 Al-Baq's ?-? Sahab SC

23:45 CA Bordj Bou Arreridj ?-? WA Tlemcen

00:00 CR Belouizdad ?-? MC Magra

00:00 OM Medea ?-? Paradou AC

00:00 RC Relizane ?-? JS kabylie

00:00 JS Saoura ?-? ASO Chlef

02:30 MC Alger ?-? JSM Skikda

02:30 MC Oran ?-? CS Constantine

02:30 USM Alger ?-? Biskra

02:30 USM Bel Abbes ?-? NA Hussein Dey

03:00 AS Ain Mlila ?-? ES Setif

03:00 KFR Aegir ?-? Ellidi

03:00 IH Hafnarfjordur ?-? Augnablik Kopavogur

16:30 Southside Eagles ?-? Brisbane Wolves

16:45 Western Pride ?-? SWQ Thunder

05:00 Coritiba PR ?-? CRB AL

07:30 Avai FC SC ?-? Operario Ferroviario PR

02:00 Londrina PR ?-? Remo Belem (PA)

06:00 Ponte Preta ?-? Goias

15:00 FK Rostov Youth ?-? PFC Sochi Youth

16:00 Krylya Sovetov Samara Youth ?-? Konopliev Youth

16:00 FK Ural Youth ?-? Spartak Moscow Youth

16:00 FK Nizhny Novgorod Youth ?-? Rubin Kazan (R)

17:00 Khimki Youth ?-? UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth

19:00 Ufa Youth ?-? Strogino Youth

20:00 Dinamo Moscow Youth ?-? CSKA Moscow (R)

21:00 FC Terek Groznyi Youth ?-? Zenit St.Petersburg Youth

22:00 Lokomotiv Moscow Youth ?-? FK Krasnodar Youth

00:00 SV Kuchl ?-? Bischofshofen

00:00 SC Schwaz ?-? SV Hall

00:00 SV Seekirchen ?-? USK Anif

00:00 TUS Bad Gleichenberg ?-? SC Kalsdorf

00:00 SV Austria Salzburg ?-? Salzburger AK 1914

00:00 Deutschlandsberger SC ?-? Wolfsberger AC Amateure

00:00 SV Grodig ?-? SV Wals-Grunau

00:00 SC Weiz ?-? SC Gleisdorf

00:00 SK Treibach ?-? SV Ried B

00:00 Vocklamarkt ?-? FC Wels

00:00 WSC Hertha Wels ?-? Union Gurten

00:00 Allerheiligen ?-? Santa Ana

00:00 St. Johann ?-? FC Pinzgau Saalfelden

22:00 Pirkkalan JK ?-? NOPS

22:15 Poxyt ?-? Tikka

22:30 MaPS Masku ?-? TP-T

22:30 VG 62 ?-? TPK

22:59 Puiu ?-? LPS Helsinki

22:59 PKKU II ?-? FC Kontu

22:59 JanPa ?-? TKT Tampere

22:59 Saaksjarven Loiske ?-? PP-70

22:59 FC Jyvaskyla Blackbird ?-? Warkaus

22:59 LehPa Kontiolahti ?-? PAVE

23:30 FC Kuusysi ?-? Futura Porvoo

00:15 Valtti ?-? FC Kapina

00:15 FC Espoo 2 ?-? SAPA

17:00 Mokpo City ?-? Gyeongju KHNP

22:30 Honka Espoo (w) ?-? HPS (w)

22:59 Greuther Furth (Youth) ?-? SpVgg Bayreuth

23:30 Viktoria Aschaffenburg ?-? TSV Buchbach

23:30 SV Schalding Heining ?-? Nurnberg (Youth)

00:00 Chemnitzer ?-? Tennis Borussia Berlin

00:00 Germania Halberstadt ?-? Hertha BSC Berlin Youth

00:00 SV Tasmania Berlin ?-? SV Babelsberg 03

00:00 Bayern Munchen (Youth) ?-? SV Heimstetten

00:00 Unterhaching ?-? Wacker Burghausen

00:30 FC Memmingen ?-? SC Eltersdorf

01:30 Sturm Graz ?-? Red Bull Salzburg

02:00 Club Guabira ?-? Jorge Wilstermann

04:15 San Jose ?-? Independiente Petrolero

05:15 Bolivar ?-? Oriente Petrolero

01:15 Cienciano ?-? Academia Deportiva Cantolao

03:30 Carlos Manucci ?-? Deportivo Municipal

16:30 Shanxi Chang An Athletic FC ?-? Wuhan three town

18:35 Xinjiang Tianshan Leopard ?-? Chengdu Better City FC

19:00 Sichuan Jiuniu ?-? Nanjing City

22:30 Jazz Pori ?-? EPS Espoo

22:30 HJS Akatemia ?-? Vantaa

22:30 SalPa ?-? Kaarinan Pojat

22:59 TPV Tampere ?-? FC Ilves-Kissat

16:30 Brisbane Roar (Youth) ?-? Gold Coast Knights

16:30 Moreton Bay United ?-? Peninsula Power

03:30 Sport Chavelines Juniors ?-? Molinos El Pirata

07:30 San Luis Quillota ?-? Universidad de Concepcion

23:30 FC Lviv ?-? FC Mariupol

22:59 Vysocina jihlava ?-? SK Slovan Varnsdorf

06:00 Santana AP ?-? Macapa

23:30 SV Pullach ?-? FC Ismaning

00:00 Feucht SC ?-? DJK Don Bosco Bamberg

00:00 DJK Ammerthal ?-? Würzburger FV

20:00 Windsor Arch Ka I ?-? Lun Lok

01:00 Rentistas ?-? Cerro Largo

17:30 Brisbane Knights ?-? Acacia Ridge

06:00 Tristan Suarez ?-? Almagro

16:30 Launceston City ?-? Riverside Olympic

11:15 Hobart Zebras ?-? Kingborough Lions

11:15 Devonport City ?-? Olympia Warriors

12:00 Glenorchy Knights FC ?-? South Hobart

06:00 Sol de America ?-? Sportivo Luqueno

00:00 ATSV Wolfsberg ?-? St Michael Bleiburg

02:00 Pogon Szczecin ?-? ZNK Osijek

02:00 Hajduk Split ?-? Tobol Kostanai

02:00 Valur Reykjavik ?-? Bodo Glimt

02:00 Dundalk ?-? Levadia Tallinn

02:00 KF Drita Gjilan ?-? Feyenoord

02:00 Partizan Belgrade ?-? Dunajska Streda

02:30 Shakhter Soligorsk ?-? Fola Esch

02:00 River (PI) Youth ?-? EC Timon U20

21:00 Dolgiye Prudy ?-? KAMAZ Naberezhnye Chelny

23:30 Viljandi Tulevik ?-? Vaprus Parnu

14:00 St. Albans Saints U20 ?-? Hume City U20

14:00 Melbourne Knights U20 ?-? Green Gully Cavaliers U20

22:00 FK Riteriai ?-? Dziugas Telsiai

00:00 Banga Gargzdai ?-? Hegelmann Litauen

17:00 Uttar Baridhara SC ?-? Chittagong Abahani

17:30 Brothers Union ?-? Rahmatganj MFS

01:30 RCOZ Oued Zem ?-? Maghrib Association Tetouan

01:30 Renaissance Sportive de Berkane ?-? Union Touarga Sport Rabat

01:30 Raja Casablanca Atlhletic ?-? Renaissance Zmamra

01:30 DHJ Difaa Hassani Jadidi ?-? CAYB Club Athletic Youssoufia

12:00 Alamein (w) ?-? Bayside United (w)

12:00 Box Hill (w) ?-? Heidelberg United (w)

12:00 South Melbourne (w) ?-? Calder United SC (w)

12:00 FC Bulleen Lions (w) ?-? Emerging Athlete Program (w)

02:00 Criciuma ?-? Figueirense

06:00 Oeste ?-? Parana PR

14:30 Shaoxing Keqiao Yuejia ?-? Hebei Gongfu

14:30 Kunming Zheng He Shipman ?-? Yichun Grand Tiger

14:30 Dantong Tengyue ?-? Inner Mongolia Caoshangfei F.C

14:30 Wuxi Wugou ?-? Dongguan Guanlian

15:00 Qingdao Red Lions ?-? Xiamen Ludao

15:00 Sichuan Minzu ?-? Yanbian Longding

17:00 Broadmeadow Magic (W) ?-? Newcastle Olympic FC (W)

20:00 Wan Guan ?-? Ieong Heng

03:00 Cuiaba/MT U23 ?-? EC Bahia U23

22:00 MFK Havirov ?-? FC Vratimov

22:59 Havlickuv Brod ?-? Velke Mezirici

22:59 Slavicin ?-? Holesov

22:59 Bzenec ?-? Uhersky Brod

20:00 Platense Reserves ?-? CA Aldosivi Reserves

02:45 Danubio FC ?-? Albion FC

05:15 Rocha ?-? Rampla Juniors FC