Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

07:00 Colombia ?-? Peru

07:00 Brazil ?-? Argentina

16:00 Yokohama Marinos ?-? Avispa Fukuoka

17:00 Oita Trinita ?-? Urawa Red Diamonds

17:00 Vegalta Sendai ?-? Consadole Sapporo

06:30 FC Cincinnati ?-? Columbus Crew

21:00 Tampines Rovers FC ?-? Chiangrai United

21:00 Jeonbuk Hyundai Motors ?-? Gamba Osaka

22:59 SV Stripfing Weiden ?-? Austria Wien (Youth)

22:59 Rheindorf Altach ?-? FC Dornbirn 1913

22:59 Fortuna Koln ?-? FC Koln

22:59 Rapid Wien ?-? Wiener SC

22:59 PAOK Saloniki ?-? Volos NFC

22:59 FC Ufa ?-? FC Botosani

22:59 TSV Hartberg ?-? Lokomotiv Moscow

22:59 NK Aluminij ?-? NK Rogaska

22:59 SV Ried ?-? Jahn Regensburg

22:59 SV Donau Klagenfurt ?-? St Jakob/Rosental

23:10 Vejle ?-? Esbjerg

23:15 FC Shakhtar Donetsk ?-? Schalke 04

23:30 Gloria Buzau ?-? FC Steaua Bucuresti

23:30 Dijon ?-? Nancy

23:30 Pau FC ?-? Angouleme

23:30 Red Star Waasland ?-? Lille

23:30 BSV Rehden ?-? SV Rodinghausen

23:30 Strasbourg ?-? Basel

00:00 Santa Ana ?-? Lafnitz

00:00 ASK Mannersdorf ?-? Wiener Viktoria

00:00 SV Leobendorf ?-? St.Polten Amateure

00:00 SV Lebring ?-? Allerheiligen

00:00 SC Kalsdorf ?-? Usv Mettersdorf

00:00 Grossklein ?-? SV Ilz

00:00 SC Weiz ?-? ASK Voitsberg

00:00 VVV Venlo ?-? UNA

00:00 SV Grodig ?-? SK Adnet

00:00 Donau Linz ?-? SK Vorwarts Steyr

00:00 Grenoble ?-? Villefranche

00:30 FAC Team Fur Wien ?-? Neusiedl

00:30 TuS Ennepetal ?-? DSC Wanne-Eickel

01:00 Magdalena U21 ?-? Bolivar FC U21

01:00 Briton Ferry Athletic ?-? Haverfordwest County

01:00 Stafford Rangers ?-? Port Vale

01:00 Punjab Utd ?-? Ebbsfleet United

01:30 Tiverton Town ?-? Exeter City

01:30 Squires Gate ?-? Blackpool

01:30 Wycombe Wanderers ?-? Chesham United

01:45 Ossett United ?-? Goole

01:45 Matlock Town ?-? Boston United

01:45 Ossett United ?-? Hemsworth Miners Welfare

01:45 Long Melford ?-? Brightlingsea Regent

07:30 San Antonio ?-? Pumas U.N.A.M.

15:00 Velke Mezirici ?-? SC Znojmo

15:00 III.Keruleti TUE ?-? Budaorsi SC

15:00 Banik Ostrava ?-? FK Senica

15:00 Odra Opole ?-? Ruch Chorzow

15:00 Nice ?-? Lausanne Sports

15:00 Zaglebie Sosnowiec ?-? Podbeskidzie Bielsko-Biala

15:00 Levski Sofia ?-? Pirin Blagoevgrad

15:00 Universitaea Cluj ?-? Unirea Dej

15:30 LKS Lodz ?-? Stal Rzeszow

15:30 Opava ?-? Tatran LM

15:30 Tiszaujvaros ?-? Diosgyori VTK II

15:30 Teplice ?-? FK MAS Taborsko

16:00 MFK Dubnica nad Vahom ?-? Dolny Kubin

16:00 Sigma Olomouc ?-? Midtjylland

16:00 Hradec Kralove ?-? Marila Pribram

16:00 MFK Skalica ?-? TJ Spartak Myjava

16:00 FC Sion ?-? Sochaux

16:00 Dukla Prague ?-? SK Slovan Varnsdorf

16:00 Chrudim ?-? Mlada Boleslav

16:00 GKS Tychy ?-? MFK Karvina

16:00 FC Liefering ?-? SV Grodig

16:00 Usti nad Labem ?-? Viktoria Plzen B

16:00 FK Graffin Vlasim ?-? Dynamo Ceske Budejovice

16:00 Skra Czestochowa ?-? Wisla Plock

16:00 Herfolge Boldklub Koge ?-? Nykobing FC

16:00 VfB Auerbach ?-? FK Banik Sokolov

17:00 Chojniczanka Chojnice ?-? OKS Stomil Olsztyn

17:00 Korona Kielce ?-? Widzew lodz

17:00 AC Horsens ?-? Kolding FC

17:00 Viborg ?-? Randers FC

17:00 AFC Ajax ?-? SC Paderborn 07

17:00 Miedz Legnica ?-? KP Calisia Kalisz

18:00 Lyngby ?-? Helsingor

18:00 Fremad Amager ?-? HIK

18:00 Berliner AK 07 ?-? Hallescher FC

18:00 Tranmere Rovers ?-? Glasgow Rangers

18:00 Zwickau ?-? ZFC Meuselwitz

18:00 Havelse ?-? Rot-Weiss Ahlen

18:00 Motherwell ?-? Millwall

18:00 Holstein Kiel ?-? Brondby IF

18:30 VfL Bochum ?-? SC Verl

18:30 VSG Altglienicke ?-? BFC Viktoria 1889

18:30 MTV Wolfenbuttel ?-? Eintracht Braunschweig

19:00 Ludwigsfelder FC ?-? Tennis Borussia Berlin

19:00 Amiens ?-? Oostende

19:00 Hansa Friesoythe ?-? Oldenburg

19:00 Vysocina jihlava ?-? Brno

19:00 BSG Chemie Leipzig ?-? Greuther Furth (Youth)

19:00 Luton Town ?-? Rochdale

19:00 Eintracht Norderstedt ?-? Bremer SV

19:00 Ujpesti ?-? Diosgyor VTK

19:00 Reading ?-? Lincoln City

19:00 Valenciennes ?-? Bastia

19:00 Rotherham United ?-? Parkgate

19:00 Germania Halberstadt ?-? HSC Hannover

19:00 Eilenburg ?-? TSV Aubstadt

19:00 Bognor Regis Town ?-? Burton Albion

19:00 SV Waldhof Mannheim ?-? Fola Esch

19:00 AC Horsens ?-? Aarhus Fremad

19:00 Luzern ?-? Grasshopper

19:00 St Pauli II ?-? Tus Dassendorf

19:00 Dartford ?-? Ipswich Town

19:00 Welling United ?-? Gillingham

19:00 Nurnberg ?-? FC Krasnodar

19:00 Leamington ?-? Coventry City

19:30 SC Heerenveen ?-? Kortrijk

19:30 AFC ?-? NEC Nijmegen

20:00 Quick Boys ?-? Willem II

20:00 Arminia Bielefeld ?-? Hannover 96

20:00 SC Freiburg ?-? Saarbrucken

20:00 Zulte-Waregem ?-? Charleroi

20:00 Berwick Rangers ?-? Workington

20:00 St.Polten ?-? Bohemians 1905

20:00 VfB Stuttgart ?-? St. Gallen

20:00 IJsselmeervogels ?-? De Graafschap

20:00 Basel ?-? Aarau

20:00 UNA ?-? PSV Eindhoven

20:00 Red Bull Salzburg ?-? Rakow Czestochowa

20:00 Bath City ?-? Cardiff City

20:30 Schaffhausen ?-? SC Freiburg (Youth)

20:30 NAC Breda ?-? Maccabi Tel Aviv

20:30 Union Berlin ?-? Dukla Prague

20:30 Monchengladbach ?-? Viktoria koln

20:30 SV Babelsberg 03 ?-? WSC Hertha Wels

21:00 DJK TEUTONIA SCHALKE ?-? Nurnberg (Youth)

21:00 Thun ?-? Neuchatel Xamax

21:00 Eintracht Frankfurt ?-? SV Wehen Wiesbaden

21:00 VfL Wolfsburg ?-? Hansa Rostock

21:00 Charlton Athletic ?-? Celtic FC

21:00 Guingamp ?-? Stade Brestois

21:00 Excelsior Maassluis ?-? Excelsior SBV

21:00 Radcliffe Borough ?-? Fleetwood Town

21:00 Dorking ?-? Horsham

21:00 Pardubice ?-? Trencin

21:00 Cinderford Town ?-? Cheltenham Town

21:00 Havant Waterlooville ?-? Portsmouth

21:00 Haringey Borough ?-? Chelmsford City

21:00 Badshot Lea ?-? Aldershot Town

21:00 Sint-Truidense ?-? Westerlo

21:00 Harrogate Town ?-? Huddersfield Town

21:00 Kriens ?-? YF Juventus Zurich

21:00 Table City ?-? Crawley Town

21:00 Wisbech Town ?-? Peterborough Sports

21:00 Ashton United ?-? Oldham Athletic

21:00 Bamber Bridge ?-? Preston North End

21:00 Jahn Regensburg ?-? FC Wacker Innsbruck

21:00 BSC Old Boys ?-? Scunthorpe United

21:00 AFC Fylde ?-? Blackburn Rovers

21:00 Southport FC ?-? Blackpool

21:00 Atherton Collieries ?-? Salford City

21:00 Doncaster Rovers ?-? Rossington Main

21:00 Newcastle Town FC ?-? Port Vale

21:00 WSG Wattens ?-? Nottingham Forest

21:00 Hitchin Town ?-? Stevenage Borough

21:00 Rubin Kazan ?-? Khimki

21:30 Caen ?-? Ajaccio

21:30 Tescoma Zlin ?-? SK Prostejov

22:00 MSV Duisburg ?-? FC Koln

22:00 Hrvatski dragovoljac ?-? Kustosija

22:00 Rabotnicki Skopje ?-? Academy Pandev

22:00 Germinal Beerschot Antwerpen ?-? KVSK Lommel

22:00 Nivo Sparta ?-? Den Bosch

22:00 MFK Ruzomberok ?-? Sokol Dolna Zdana

22:00 Tsarsko Selo ?-? Botev Plovdiv

22:00 LASK Linz ?-? Heidenheimer

22:59 Clermont ?-? Rodez Aveyron

22:59 ZNK Osijek ?-? Backa Topola

22:59 Standard Liege ?-? Mechelen

22:59 FC Bergerac ?-? Bordeaux

22:59 Galatasaray ?-? Kasimpasa

23:30 Rapid Wien ?-? FC Copenhagen

23:30 Saint Etienne ?-? Le Puy Foot 43 Auvergne

00:00 Farul Constanta ?-? Cherno More Varna

00:00 Portimonense ?-? SC Covilha

01:00 Servette ?-? Dynamo Kyiv

04:00 Panama (w) ?-? Dominican Republic (w)

07:00 San Diego loyalty ?-? Club Tijuana

20:00 Malmo FF ?-? IK Sirius FK

22:30 AIK Solna ?-? Varbergs BoIS FC

01:45 Edinburgh City ?-? Hamilton Academical

01:45 Kelty Hearts ?-? Dundee United

21:00 Forfar Athletic ?-? Ross County

21:00 Brechin City ?-? Livingston

21:00 Airdrie United ?-? Annan Athletic

21:00 East Kilbride ?-? Kilmarnock

21:00 Dumbarton ?-? Saint Mirren

21:00 Cove Rangers ?-? Stirling Albion

21:00 Montrose ?-? Brora Rangers

21:00 Cowdenbeath ?-? Raith Rovers

21:00 Albion Rovers ?-? Ayr United

21:00 Queen of South ?-? Queen's Park

21:00 Stranraer ?-? Greenock Morton

21:00 Partick Thistle ?-? Dunfermline Athletic

21:00 Peterhead ?-? Heart of Midlothian

21:00 Elgin City ?-? Arbroath

16:00 An Giang ?-? Phố Hiến

16:00 Phú Thọ ?-? Cần Thơ

22:00 Khatoco Khanh Hoa ?-? Phù Đổng

22:59 Rosenborg ?-? Kristiansund BK

22:59 Viking ?-? Stromsgodset

22:59 Mjondalen IF ?-? Haugesund

22:59 Sandefjord ?-? Sarpsborg 08

01:00 Brann ?-? Tromso IL

23:45 Finn Harps ?-? Waterford United

01:45 St. Patricks Athletic ?-? Derry City

01:30 Longford Town ?-? Drogheda United

02:30 Palmeiras ?-? Santos

02:30 Gremio (RS) ?-? Internacional RS

03:00 Atletico Paranaense ?-? Bragantino

05:00 America MG ?-? Atletico Mineiro

05:00 Sport Club Recife PE ?-? Fluminense RJ

05:00 Sao Paulo ?-? Bahia

17:00 Gimcheon Sangmu ?-? FC Anyang

18:00 Daejeon Citizen ?-? Seoul E-Land FC

03:00 Zulia FC ?-? Trujillanos

06:00 Deportivo La Guaira ?-? Deportivo Lara

03:00 Aragua FC ?-? Yaracuyanos

06:00 Caracas FC ?-? Atletico Venezuela

00:00 FC Trollhattan ?-? Vanersborgs IF

19:00 Lunds BK ?-? Qviding FIF

19:00 Dalkurd FF ?-? Taby

21:00 Atvidabergs ?-? Ljungskile

21:00 Osterlen FF ?-? Utsiktens BK

21:00 Skovde AIK ?-? FC Linkoping City

21:00 Oskarshamns AIK ?-? Assyriska Turab IK JKP

21:00 Hammarby TFF ?-? Haninge

21:00 Orebro Syrianska IF ?-? Assyriska

00:00 Gefle IF ?-? Karlstad BK

02:15 Reynir Sandgerdi ?-? IR Reykjavik

02:15 Throttur Vogum ?-? KV Vesturbaer

02:15 Leiknir F ?-? KF Fjardabyggd

21:00 Volsungur husavik ?-? UMF Njardvik

22:59 KF Fjallabyggdar ?-? Haukar Hafnarfjordur

22:59 Kari Akranes ?-? Magni

20:00 Pahang ?-? Melaka

20:00 Kuala Lumpur ?-? Selangor

08:15 Pstni ?-? Madura United

13:00 The Gap NPL (w) ?-? Sunshine Coast Wanderers (W)

13:45 Virginia United SC (w) ?-? Logan Lightning (w)

01:00 HFX Wanderers FC ?-? FC Edmonton

04:00 Pacific FC ?-? York 9 FC

19:00 JDFS Alberts ?-? FK Smiltene BJSS

19:00 FK Auda Riga ?-? Rezekne/BJSS

19:00 Grobina ?-? Albatroz

22:59 Saldus SS/Leevon ?-? Tukums-2000

06:30 Southern Soccer Academy (W) ?-? Peachtree City (w)

07:00 Dallas(w) ?-? FC Tulsa Spirit (w)

07:30 Williamson County FC (W) ?-? Side FC 92 (W)

01:00 Croatia Juniors FC (w) ?-? Motor City FC (w)

01:00 Green Bay Glory (w) ?-? Milwaukee Bavarian SC (W)

01:00 Club Florida (w) ?-? Tampa Bay Utd (w)

02:00 El Paso Surf (W) ?-? FC Tucson (w)

03:00 New York Athletic Club (w) ?-? Susa FC (w)

03:00 Philly Fever (w) ?-? Hershey SC (w)

03:30 Dayton Dutch Lions (w) ?-? FC Pride (w)

04:00 Utah Arrows SC (w) ?-? Colorado Rush (w)

04:30 Radd FC (W) ?-? Clermont Kicks FC (W)

06:30 Philadelphia Lone Star FC(w) ?-? Torch FC (w)

07:00 Fire and Ice SC(w) ?-? Cincinnati Sirens (w)

07:00 Chicago Red Stars Reserves (w) ?-? Milwaukee Torrent (w)

12:30 Adelaide Raiders SC ?-? Adelaide Blue Eagles

12:30 Sturt Lions ?-? Croydon Kings

14:30 Adelaide City FC ?-? Campbelltown City SC

15:30 Adelaide Olympic ?-? Cumberland United FC

17:00 Adelaide United FC (Youth) ?-? Adelaide Panthers

17:00 Metrostars SC ?-? Adelaide Comets FC

08:30 New Mexico United ?-? Colorado Springs Switchbacks FC

09:00 Real Monarchs ?-? El Paso Locomotive FC

06:00 Charlotte Independence ?-? Phoenix Rising FC

06:00 Hartford Athletic ?-? New York Red Bulls B

06:30 Atlanta United FC II ?-? Sporting Kansas City(R)

06:30 Birmingham Legion ?-? Memphis 901

07:00 Tulsa Roughneck ?-? Louisville City FC

07:30 OKC Energy FC ?-? Indy Eleven

09:00 Oakland Roots ?-? Las Vegas Lights

10:00 Sacramento Republic FC ?-? Orange County Blues FC

22:20 Saipa ?-? Esteghlal Tehran

22:45 Tractor S.C. ?-? Gol Gohar FC

23:15 Sepahan ?-? Sanat-Naft

23:25 Persepolis ?-? Shahrdary Arak

00:00 Foolad Khozestan ?-? Mashin Sazi

17:00 KIL/Hemne (w) ?-? Amazon Grimstad (w)

19:00 Fart (w) ?-? Aasane (w)

20:00 Honefoss (w) ?-? Roa (w)

02:15 Haffner John (w) ?-? Afturelding (w)

14:00 Joondalup United ?-? Fremantle City

14:00 Subiaco AFC ?-? Western Knights

14:00 Stirling Macedonia ?-? Quinns FC

14:00 Swan United ?-? Mandurah City

14:00 UWA-Nedlands FC ?-? Olympic Kingsway SC

14:00 Forrestfield United ?-? FC Ashfield

22:59 Chabab Atlas Khenifra ?-? Wydad Fes

22:59 OCK Olympique de Khouribga ?-? Itihad Z. Khemisset

22:59 Chabab Ben Guerir ?-? Club Salmi

22:59 KAC de Kenitra ?-? TAS de Casablanca

22:59 UTS Union Touarga Sport Rabat ?-? Kawkab de Marrakech

22:59 ASS Association Sportive de Sa ?-? Raja de Beni Mellal

22:59 Wydad Temara ?-? Olympique Dcheira

22:59 Racing Casablanca ?-? Stade Marocain du Rabat

12:30 Western Strikers SC ?-? Adelaide Hills

12:30 Para Hills Knlghts SC ?-? West Adelaide SC

12:30 Eastern United ?-? Adelaide Victory

13:30 White City Woodville ?-? Fulham United FC

12:30 Sutherland Sharks ?-? Manly United

16:00 Northbridge Bulls ?-? Sydney Olympic

16:00 Ted Reiter Mountain City Rovers ?-? Marconi Stallions

11:30 Wollongong Wolves ?-? A.P.I.A. Leichhardt Tigers

12:00 Sydney United ?-? Rockdale City Suns

04:00 El Salvador ?-? Curacao

09:00 Mexico ?-? Trinidad Tobago

17:00 KCB SC ?-? Tusker

17:00 Kenya Police FC ?-? Nairobi Stima

19:00 Ulinzi Stars Nakuru ?-? Nairobi Star City

19:00 FC Talanta ?-? Muranga Seal

19:00 MCF FC ?-? Shabana FC

01:30 Oliver Bond FC ?-? Killester Donnycarne

01:00 Flandria ?-? Villa San Carlos

01:10 Deportivo Merlo ?-? Deportivo Armenio

01:10 Uhl Que Sa ?-? Los Andes

01:10 Sacachispas ?-? Colegiales

01:00 Talleres Rem de Escalada ?-? UAI Urquiza

01:00 Club Atletico Acassuso ?-? CA Fenix Pilar

01:00 CA San Miguel ?-? Comunicaciones BsAs

01:00 Canuelas FC ?-? Defensores Unidos

06:00 Orlando Pride (w) ?-? Racing Louisville (W)

06:00 Washington Spirit (w) ?-? North Carolina (w)

09:30 Edgeworth Eagles Reserves ?-? Charlestown Azzurri Reserves

12:00 Brunswick City ?-? FC Bulleen Lions

12:00 North Geelong Warriors ?-? Moreland City

12:00 Werribee City ?-? Langwarrin

12:00 Northcote City ?-? Moreland Zebras

14:00 Kingston City ?-? Goulburn Valley Suns

22:00 King Faisal ?-? Ebusua Dwarfs

13:00 Southport Warriors ?-? Broadbeach United

14:00 Palm Beach SC B ?-? Tweed United

14:00 Ormeau White ?-? Mudgeeraba

14:00 Nerang B ?-? Tally Valley

15:00 Nerang ?-? Palm Beach

16:00 Runaway Bay Green ?-? Kingscliff FC

01:00 IBV Vestmannaeyjar ?-? Grotta Seltjarnarnes

01:00 Thor Akureyri ?-? Throttur Reykjavik

02:15 Vikingur Olafsvik ?-? Grindavik

02:15 Afturelding ?-? Fram Reykjavik

02:15 Fjolnir ?-? UMF Selfoss

21:00 Kordrengir ?-? Vestri

03:00 Toronto FC II ?-? New England Revolution B

05:00 Seacoast Utd Phantoms ?-? FC Malaga City NY

06:00 New England Revolution B ?-? Toronto FC II

06:30 Dalton Red Wolves SC ?-? South Georgia Tormenta B

06:30 Asheville City SC ?-? Charlotte Eagles

06:30 Dalton Red Wolves SC ?-? Tormenta FC

07:00 Texas United ?-? Houston FC

08:00 Colorado Rovers ?-? Ogden City SC

09:00 PDX FC ?-? Nani Lian

22:00 Round Rock SC ?-? MississippiBrilla

02:00 Chicago Fire Premier ?-? Wichita

03:00 Tulsa Athletics ?-? Reign FK

04:00 Miami United ?-? Miami Dutch Lions FC

05:00 Katy 1895 FC ?-? FC Brownsville

05:00 Boca Raton ?-? Central Florida Panthers

06:00 Greenville Triumph ?-? North Carolina

06:00 Chattanooga Red Wolves ?-? FC Tucson

08:00 North Texas SC ?-? Forward Madison FC

14:00 Newmarket SFC ?-? New Farm

15:00 North Pine United ?-? Moggill FC

15:00 Pine Hills ?-? Ipswich City

19:30 CSKA Pamir Dushanbe ?-? FC Istiklol Dushanbe

19:30 FC Khatlon ?-? Ravshan Kulob

19:30 Khujand ?-? FC Istaravshan

16:30 Tanjong Pagar Utd ?-? Geylang United FC

16:30 Balestier Khalsa FC ?-? Young Lions

14:00 Inglewood United ?-? Floreat Athena

14:00 Armadale SC ?-? Rocking ham City

14:00 Bayswater City ?-? Perth SC

14:00 Cockburn City ?-? Perth Glory (Youth)

14:00 ECU Joondalup ?-? Sorrento F.C.

14:00 Willip ?-? Balcatta FC

21:00 Vaengir Jupiters ?-? Kormakur

12:00 Cooma Tigers ?-? West Canberra Wanderers

12:00 Gungahlin United ?-? Belconnen United

12:00 Canberra FC ?-? Canberra Olympic

12:00 Tuggeranong United ?-? Monaro Panthers

02:00 Raja Casablanca Atlhletic ?-? JS kabylie

10:00 FC Isabel United ?-? Southern Utd FC

12:00 Solomon Warriors FC ?-? Laugu United

21:00 Energetik-BGU Minsk (w) ?-? ABFF U19 (w)

22:59 Viimsi MRJK ?-? Vaprus Parnu

17:00 Vastseliina FC Tannem ?-? FC Teleios

19:00 Tulevik II ?-? Tallinna JK Piraaja

20:00 Trans Narva ?-? Here for Beer

20:00 Warrior Valga ?-? Chennai Titans

22:59 Eston Villa II ?-? Tallinna FC Ararat

22:59 Rakvere FC Flora ?-? Puhkus Mehhikos

22:59 FCI Tallinn ?-? FC Hell Hunt

15:15 Fakirapool Young Mens Club ?-? Fortis FC

17:15 Dhaka City FC ?-? Swadhinata KS

17:00 Notvikens IK ?-? Stöde IF

18:00 Vinbergs IF ?-? IK Tord

19:00 Dalstorps IF ?-? Eskilsminne IF

19:00 Enkoping ?-? Jarfalla

19:00 Skelleftea FF ?-? Friska Viljor FC

19:00 BK Forward ?-? Grebbestads IF

20:00 Ytterhogdal IK ?-? IFK Ostersund

20:00 FBK Balkan ?-? Asarums IF FK

20:00 Hassleholms IF ?-? Eslovs BK

20:00 IFK Karlshamn ?-? Rappe GOIF

20:00 Solvesborgs GoIF ?-? FC Rosengard

20:30 Kungsangens IF ?-? FC Gute

22:00 Syrianska Botkyrka IF ?-? Syrianska Eskilstuna IF

00:30 Al-Jalil ?-? Al Faisaly

22:00 Al Aqaba SC ?-? Shabab AlOrdon

00:30 Sahab SC ?-? Al Hussein Irbid

21:00 Lidkopings FK ?-? IK Oddevold

04:00 IH Hafnarfjordur ?-? Ellidi

21:00 Vidir Gardur ?-? Einherji

22:59 CD Magallanes ?-? Union Espanola

03:30 Fernandez Vial ?-? Coquimbo Unido

13:00 Speranza Takatsuki(w) ?-? Yamato Sylphid (w)

13:00 Ehime FC (w) ?-? Yokohama FC Seagulls (w)

14:00 IGA Kunoichi (w) ?-? AS Harima ALBION (w)

14:00 Cerezo Osaka Sakai (w) ?-? Angeviolet Hiroshima (w)

16:00 Orca Kamogawa FC (w) ?-? Setagaya Sfida (w)

21:00 KPV ?-? Klubi 04 Helsinki

21:00 JIPPO ?-? MuSa

14:00 Western Pride ?-? Brisbane Wolves

15:00 SWQ Thunder ?-? Holland Park Hawks FC

15:15 Rochedale Rovers ?-? Mitchelton FC

11:00 Springfield United Reserves ?-? Redcliffe PCYC Reserves

00:00 CFR Cluj ?-? CS Universitatea Craiova

19:00 FC Zhetysu Taldykorgan ?-? FC Kairat Almaty

19:00 Kyzylzhar Petropavlovsk ?-? Sdyushor 8

21:00 FK Taraz ?-? Tobol Kostanai

22:59 Kaisar Kyzylorda ?-? Lokomotiv Astana

04:30 Sportivo San Lorenzo ?-? 2 de Mayo PJC

21:00 Rubio nu ?-? Tacuary

21:00 General Caballero ?-? 3 De Febrero

21:00 Sportivo Iteno ?-? Sportivo Ameliano

01:30 Deportivo Santani ?-? Atyra FC

05:00 Vasco da Gama ?-? Sampaio Correa

05:00 Londrina PR ?-? Guarani SP

07:30 Goias ?-? Nautico (PE)

21:00 Operario Ferroviario PR ?-? Brasil de Pelotas

02:30 Botafogo RJ ?-? Cruzeiro (MG)

05:00 Confianca SE ?-? Vitoria BA

01:45 UC Dublin ?-? Wexford (Youth)

01:45 Cork City ?-? Bray Wanderers

01:45 Salthill Devon Galway ?-? Cobh Ramblers

01:45 Cabinteely FC ?-? Athlone Town

01:45 Treaty United ?-? Shelbourne

23:30 Naft Misan ?-? Al Zawraa

01:30 AL Najaf ?-? Baghdad

21:00 Alsinaat Alkahrabaiya ?-? Al Karkh

21:00 Al-Hudod ?-? Al-Naft

23:30 Naft Al Junoob ?-? Arbil

22:30 RiPS ?-? Valtti

22:30 MaPS Masku ?-? Peimari United

22:30 TiPS ?-? Viikingit

22:30 VG 62 ?-? Wilpas

22:30 Futura Porvoo ?-? Atlantis II

23:15 FC Kontu ?-? MPS

23:20 LPS Helsinki ?-? FC Espoo 2

23:30 Aifk Turku ?-? FC Inter II

23:45 Kings ?-? PK-37 Iisalmi

00:00 CLE ?-? FC Kirkkonummi

00:00 EBK ?-? ToTe

19:00 Union Plaani ?-? RPS Lions

20:00 FC Raahe ?-? OPS-jp

22:00 TPK ?-? Aland

00:00 Fenerbahce U19 ?-? Trabzonspor U19

11:00 Run Mel Aomori ?-? Honda Lock SC

12:00 Osaka FC ?-? Veertien Kuwana

22:59 Paide Linnameeskond B ?-? Flora Tallinn II

19:00 Honka Espoo (w) ?-? Jyvaskylan Pallokerho (w)

21:00 Aland United (w) ?-? Ilves Tampere (w)

06:30 Real Tomayapo ?-? Independiente Petrolero

01:30 Real Potosi ?-? The Strongest

01:30 Aurora ?-? San Jose

04:00 Royal Pari FC ?-? Jorge Wilstermann

23:30 Stade Malien de Bamako ?-? Real Bamako

01:30 Djoliba ?-? Onze Createurs

12:00 Knox City ?-? Berwick City

16:00 Heatherton United ?-? Brandon Park

01:30 East Belfast (w) ?-? Crusaders Strikers (w)

18:00 Tromsdalen ?-? Eidsvold Turn

00:00 Teunhueth FC ?-? Mbour

00:00 Diambars ?-? Pikine

22:30 JS Hercules ?-? OTP

21:00 EPS Espoo ?-? TPV Tampere

21:00 FC Vaajakoski ?-? OLS Oulu

21:00 Narpes Kraft ?-? SJK Akatemia

21:00 Jazz Pori ?-? Vantaa

21:00 Kaarinan Pojat ?-? Honka Akatemia

21:00 Jakobstads Bollklubb ?-? PS Kemi Kings

21:00 PIF Parainen ?-? Ilves Tampere II

21:00 GrIFK Kauniainen ?-? HJS Akatemia

22:00 RoPS 2 ?-? VIFK

00:00 Barcelona Guayaquil Reserves ?-? Delfin SC Reserves

02:00 Macara Reserves ?-? Universidad Catolica del Ecuador Reserves

02:00 Manta FC (R) ?-? Deportivo Cuenca Reserves

01:00 Internacional (RS) Youth ?-? Palmeiras (Youth)

01:00 Sport Club Recife (Youth) ?-? Fluminense RJ (Youth)

01:00 Atletico GO (Youth) ?-? Sao Paulo (Youth)

01:00 Ceara Youth ?-? Fortaleza (Youth)

02:00 Bahia (Youth) ?-? Botafogo RJ (Youth)

03:00 Atletico Mineiro (Youth) ?-? Cruzeiro (Youth)

18:00 Ajax Tallinna (w) ?-? Vaprus Parnu (w)

20:00 FC Lootos Polva (w) ?-? Tammeka Tartu (w)

20:00 FC Flora Tallinn (w) ?-? Suure-Jaani United (w)

22:59 JK Tallinna Kalev (w) ?-? Saku Sporting (w)

19:30 Civo United ?-? Chitipa United

19:30 Red Lions FC ?-? Karonga United

15:30 Gold Coast United ?-? Peninsula Power

16:15 Capalaba Bulldogs ?-? Brisbane Strikers

16:30 Magpies Crusaders ?-? Gold Coast Knights

02:30 Cobreloa ?-? Municipal Iquique

23:30 Deportes Temuco ?-? Rangers Talca

13:00 Gold Coast United U23 ?-? Peninsula Power U23

18:30 Arsenal Dzyarzhynsk ?-? Lokomotiv Gomel

20:30 Krumkachy Minsk ?-? FK Orsha

22:30 Kommunalnik Slonim ?-? FK Lida

12:55 Nerang Reserves ?-? Palm Beach SC Reserves

13:55 Runaway Bay Reserves ?-? Kingscliff FC Reserves

11:00 Yokohama S CC Futsal ?-? Nagoya oceans Futsal

13:30 Shonan Bellmare Futsal ?-? Fuchu Athletic FC Futsal

09:00 Espo Lada Hokkaido Futsal ?-? fugador sumida Futsal

11:00 Peace Does Machida Futsal ?-? Kitakyushu Futsal

18:00 Stabaek (w) ?-? Arna Bjornar (w)

20:00 Avaldsnes (w) ?-? Klepp (w)

20:00 Sandviken (w) ?-? Valerenga (w)

20:00 Kolbotn (w) ?-? LSK Kvinner (w)

21:00 Lyn (w) ?-? Rosenborg BK (w)

12:00 Forrestfield Utd Reserves ?-? Ashfield SC Reserves

12:00 Subiaco AFC Reserves ?-? Western Knights Reserves

12:00 Stirling Macedonia Reserves ?-? Quinns FC Reserves

12:00 UWA-Nedlands FC Reserves ?-? Olympic Kingsway Reserves

12:00 Joondalup Utd Reserves ?-? Fremantle City FC Reserves

12:00 Swan Utd Reserves ?-? Mandurah City FC Reserves

18:00 Lun Lok ?-? Cheng Fung

20:00 Windsor Arch Ka I ?-? Hang Sai

22:45 Villa Espanola ?-? Deportivo Maldonado

01:00 Plaza Colonia ?-? IA Sud America

03:15 Wanderers FC ?-? CA River Plate

15:00 Western Spirit ?-? Mount Gravatt Hawks

16:00 University of Queensland ?-? The Lakes

09:45 Werribee City U21 ?-? Langwarrin U21

10:00 Northcote City U20 ?-? Moreland Zebras U21

10:00 Brunswick City U20 ?-? Bulleen Lions U21

20:30 Naftan Novopolock ?-? Dinamo Brest

22:30 Stenles Pinsk ?-? FC Torpedo Zhodino

23:30 AS Garde Nationale ?-? ASAC Concorde

02:00 CA Brown Adrogue ?-? Independiente Rivadavia

02:00 Nueva Chicago ?-? Alvarado Mar del Plata

02:00 Atletico Atlanta ?-? Atletico Mitre de Santiago del Estero

02:00 Defensores de Belgrano ?-? Tristan Suarez

02:00 Deportivo Riestra ?-? Deportivo Maipu

02:00 San Telmo ?-? Gimnasia Jujuy

02:00 Villa Dalmine ?-? Instituto

02:00 San Martin Tucuman ?-? Quilmes

02:00 San Martin San Juan ?-? Barracas Central

11:15 Devonport City ?-? Glenorchy Knights FC

11:30 Riverside Olympic ?-? South Hobart

13:30 Olympia Warriors ?-? Kingborough Lions

13:30 Launceston City ?-? Hobart Zebras

09:00 Riverside Olympic Reserves ?-? Launceston United

10:00 New Town Eagles ?-? Glenorchy Knights Reserves

11:15 Olympia FC Warriors Reserves ?-? Kingborough Lions Reserves

11:15 University of Tasmania SC ?-? South Hobart Reserves

11:15 Beach City ?-? Taroona

11:15 Launceston City B ?-? Burnie United

13:30 Metro Claremont SC ?-? Clarence Zebras Reserves

13:30 Devonport City Reserves ?-? Somerset

01:00 Deportivo Paraguayo ?-? Argentino de Rosario

01:00 Juventud Unida ?-? Centro Espanol

01:00 CA Lugano ?-? Defensores de Cambaceres

01:00 Puerto Nuevo ?-? Liniers

03:00 Real Banjul ?-? Marimoo

03:00 Brikama United ?-? WAA Banjul

03:00 Banjul Hawks FC ?-? Gambia Ports Authority

05:00 Elite United ?-? GAMTEL

01:00 Portmore United ?-? Molynes United

03:30 Mount Pleasant FA ?-? Harbour View FC

02:00 Nacional Fast Club Youth ?-? Nacional-AM (Youth)

17:00 Malawi ?-? Comoros

20:00 Swaziland ?-? Zambia

20:00 Madagascar ?-? Zambia

15:00 Taicheng Lions ?-? Tainan City Steel

12:00 Heidelberg United ?-? Bentleigh greens

12:00 St Albans Saints ?-? Dandenong Thunder

12:00 Eastern Lions SC ?-? Avondale FC

20:00 Akron ?-? SKA Khabarovsk

21:00 KAMAZ Naberezhnye Chelny ?-? Alania Vladikavkaz

21:00 Gazovik Orenburg ?-? Volgar-Gazprom Astrachan

21:00 Metallurg Lipetsk ?-? FK Chayka K-SR

21:30 Kuban Krasnodar ?-? Torpedo moskva

22:00 Neftekhimik Nizhnekamsk ?-? Dolgiye Prudy

22:00 Spartak Moscow II ?-? FK Krasnodar 2

22:00 Fakel ?-? Baltika Kaliningrad

22:30 Veles ?-? Yenisey Krasnoyarsk

22:59 Rotor Volgograd ?-? Tekstilshchik Ivanovo

01:00 Grange Thistle (w) ?-? University of Queensland FC Snr (w)

15:00 Broadbeach United SC (w) ?-? Annerley FC (w)

16:10 AC Carina (w) ?-? Robina City FC (w)

15:00 Fujieda MYFC ?-? Gainare Tottori

17:00 Vanraure Hachinohe FC ?-? Kamatamare Sanuki

17:00 Kagoshima United ?-? Kataller Toyama

00:30 Al Orthodoxi (w) ?-? Amman (W)

01:30 Portlaoise AFC ?-? St Kevins Boys

01:30 Liffeys Pearse ?-? Edenderry Town FC

01:45 Tolka Rovers ?-? Skerries Town FC

15:30 Asia Euro University ?-? Visakha FC

15:30 Boeung Ket Angkor ?-? Kirivong Sok Sen Chey

15:30 Prey Veng ?-? Tiffy Army FC

09:30 South Melbourne U20 ?-? Green Gully Cavaliers U20

12:00 Port Melbourne Sharks SC U20 ?-? Hume City U20

09:30 St. Albans Saints U20 ?-? Dandenong Thunder U20

10:00 Eastern Lions U20 ?-? Avondale FC U20

10:00 Heidelberg United U20 ?-? Bentleigh greens U20

10:00 Melbourne Knights U20 ?-? Oakleigh Cannons U20

16:00 Yenisey Krasnoyarsk (w) ?-? Zvezda 2005 (w)

20:00 CSKA Moscow (w) ?-? FK Rostov (w)

21:30 Krasnodar FK (w) ?-? Lokomotiv Moscow (w)

22:00 Chertanovo Moscow (w) ?-? Rubin Kazan (w)

22:59 Dziugas Telsiai ?-? FK Riteriai

20:00 FC Ebolowa (w) ?-? Renaissance de Guider (W)

20:00 Caiman Douala (w) ?-? Renaissance de Figuil (w)

18:00 Rahmatganj MFS ?-? Bangladesh Police Club

02:15 Fylkir ?-? HK Kopavogs

09:00 Devonport City (w) ?-? Taroona (w)

12:00 Alamein (w) ?-? South Melbourne (w)

12:00 Heidelberg United (w) ?-? FC Bulleen Lions (w)

23:30 PPJ U20 ?-? HJS U20

16:00 Spirit FC ?-? Hills Brumbies

16:00 Mounties Wanderers ?-? Bonnyrigg White Eagles

16:00 Western Sydney Wanderers AM ?-? SD Raiders FC

16:00 St George City FA ?-? Northern Tigers

12:00 Central Coast Mariners (Youth) ?-? Hake Ya Dong in Sydney City

06:00 Ypiranga(RS) ?-? Gremio Novorizontin

21:00 Volta Redonda ?-? EC Jacuipense

01:00 Mirassol ?-? Parana PR

03:00 Oeste ?-? Ituano SP

03:00 Altos/PI ?-? Santa Cruz PE

05:00 Botafogo PB ?-? Manaus (AM)

12:00 Brindabella Blues FC ?-? Yoogali SC

12:15 Queanbeyan City ?-? OConnor Knights

05:00 Dublanc FC ?-? Middleham United FC

11:30 Lambton Jarvis ?-? Adamstown Rosebuds FC

14:00 Lake Macquarie ?-? Hamilton Olympic

14:00 Weston Workers FC ?-? Maitland

11:30 Broadmeadow Magic ?-? Valentine

11:30 Edgeworth Eagles FC ?-? Charleston City Blues

19:00 Lidkopings FK (w) ?-? Umea IK (w)

19:00 Moron BK (w) ?-? Borgeby FK (w)

19:00 IFK Norrkoping DFK (w) ?-? Mallbackens IF (w)

20:00 Alingsas (w) ?-? Brommapojkarna (w)

20:00 Alvsjo AIK FF (w) ?-? Bollstanas Sk (w)

20:00 Jitex DFF (w) ?-? IK Uppsala (w)

13:00 VONDS Ichihara ?-? Toin Yokohama University

16:00 Tochigi City ?-? Urayasu SC