Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

07:00 Brazil ?-? Argentina

17:00 Oita Trinita ?-? Urawa Red Diamonds

17:00 Vegalta Sendai ?-? Consadole Sapporo

21:00 Tampines Rovers FC ?-? Chiangrai United

21:00 Jeonbuk Hyundai Motors ?-? Gamba Osaka

17:00 SV Empor Berlin ?-? Hertha Zehlendorf

17:00 Viborg ?-? Randers FC

17:00 AFC Ajax ?-? SC Paderborn 07

17:15 Korona Kielce ?-? Widzew lodz

17:30 Hobro IK 2 ?-? Aarhus Fremad

17:50 Chojniczanka Chojnice ?-? OKS Stomil Olsztyn

18:00 Quick Boys ?-? Willem II

18:00 Lyngby ?-? Helsingor

18:00 Fremad Amager ?-? HIK

18:00 TuS Bersenbruck ?-? SC Paderborn 07 II

18:00 SV Eintracht Wald-Michelbach ?-? VfR Wormatia Worms

18:00 Tranmere Rovers ?-? Glasgow Rangers

18:00 VfL Bochum ?-? SC Verl

18:00 Zwickau ?-? ZFC Meuselwitz

18:00 Heracles Almelo ?-? Go Ahead Eagles

18:00 Holstein Kiel ?-? Brondby IF

18:05 SFC Stern 1900 ?-? Berlin Hilalspor

18:30 VSG Altglienicke ?-? BFC Viktoria 1889

18:30 Motherwell ?-? Millwall

18:30 MTV Wolfenbuttel ?-? Eintracht Braunschweig

19:00 Ludwigsfelder FC ?-? Tennis Borussia Berlin

19:00 Sparta Rotterdam ?-? KAA Gent

19:00 Hansa Friesoythe ?-? Oldenburg

19:00 BSG Chemie Leipzig ?-? Greuther Furth (Youth)

19:00 Luton Town ?-? Rochdale

19:00 Eintracht Norderstedt ?-? Bremer SV

19:00 Reading ?-? Lincoln City

19:00 Rotherham United ?-? Parkgate

19:00 Germania Halberstadt ?-? HSC Hannover

19:00 Eilenburg ?-? TSV Aubstadt

19:00 Bognor Regis Town ?-? Burton Albion

19:00 Schweinfurt 05 FC ?-? DJK Don Bosco Bamberg

19:00 Polonia Warszawa ?-? Avia Swidnik

19:00 SV Waldhof Mannheim ?-? Fola Esch

19:00 Berliner FC Dynamo ?-? Sparta Lichtenberg

19:00 Gornik Polkowice ?-? Slask Wroclaw

19:00 Berliner AK 07 ?-? Hallescher FC

19:00 Resovia Rzeszow ?-? FK Kosice

19:00 Erzgebirge Aue ?-? Magdeburg

19:00 Brigg Town ?-? Belper Town

19:00 FK Pirmasens ?-? Viktoria Aschaffenburg

19:00 SpVgg Vreden 1921 ?-? Schalke Youth

19:00 Racing Genk ?-? Groningen

19:00 FSV Optik Rathenow ?-? Neuruppin

19:00 Santa Clara ?-? Gil Vicente

19:00 Luzern ?-? Grasshopper

19:00 Wuppertaler ?-? SC Velbert

19:00 Benfica ?-? SC Farense

19:00 St Pauli II ?-? Tus Dassendorf

19:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) ?-? FC Eindhoven

19:00 Royal Antwerp ?-? Nordsjaelland

19:00 Dartford ?-? Ipswich Town

19:00 Welling United ?-? Gillingham

19:00 Nurnberg ?-? FC Krasnodar

19:00 Leamington ?-? Coventry City

19:00 Huanamo ?-? Falkenberg

19:00 TSV Steinbach ?-? Bergisch Gladbach 09

19:30 AFC ?-? NEC Nijmegen

20:00 Amiens ?-? Oostende

20:00 Arminia Bielefeld ?-? Hannover 96

20:00 SC Freiburg ?-? Saarbrucken

20:00 Zulte-Waregem ?-? Charleroi

20:00 Berwick Rangers ?-? Workington

20:00 VfB Stuttgart ?-? St. Gallen

20:00 TVD Velbert ?-? TSG Sprockhovel

20:00 IJsselmeervogels ?-? De Graafschap

20:00 WSG Wattens ?-? SV Sandhausen

20:00 Worksop Town ?-? Emley AFC

20:00 Red Bull Salzburg ?-? Rakow Czestochowa

20:00 Portstewart ?-? Knockbreda

20:00 Bath City ?-? Cardiff City

20:00 Oud Heverlee ?-? Valenciennes

20:00 Ballyclare Comrades ?-? Limavady United

20:30 SC Heerenveen ?-? Kortrijk

20:30 Schaffhausen ?-? SC Freiburg (Youth)

20:30 Sutton Coldfield Town ?-? bromsgrove

20:30 Linlithgow Rose ?-? Boness Utd

20:30 Union Berlin ?-? Dukla Prague

20:30 Monchengladbach ?-? Viktoria koln

20:30 SV Babelsberg 03 ?-? WSC Hertha Wels

20:30 Aberystwyth Town ?-? UWIC Inter Cardiff

20:45 Clydebank FC ?-? Dalbeattie Star

21:00 Jahn Regensburg ?-? FC Wacker Innsbruck

21:00 DJK TEUTONIA SCHALKE ?-? Nurnberg (Youth)

21:00 Thun ?-? Neuchatel Xamax

21:00 Eintracht Frankfurt ?-? SV Wehen Wiesbaden

21:00 VfL Wolfsburg ?-? Hansa Rostock

21:00 Charlton Athletic ?-? Celtic FC

21:00 Guingamp ?-? Stade Brestois

21:00 Excelsior Maassluis ?-? Excelsior SBV

21:00 Radcliffe Borough ?-? Fleetwood Town

21:00 Dorking ?-? Horsham

21:00 Pardubice ?-? Trencin

21:00 Cinderford Town ?-? Cheltenham Town

21:00 Havant Waterlooville ?-? Portsmouth

21:00 Haringey Borough ?-? Chelmsford City

21:00 Badshot Lea ?-? Aldershot Town

21:00 Sint-Truidense ?-? Westerlo

21:00 Harrogate Town ?-? Huddersfield Town

21:00 Welwyn Garden City ?-? Royston Town

21:00 Peterborough United ?-? Bedford Town

21:00 Alfreton Town ?-? Nottingham Forest

21:00 Carlton Town ?-? Basford Utd

21:00 Thackley ?-? Bury AFC

21:00 Wimborne Town ?-? Christchurch

21:00 Corby Town ?-? Melton Town

21:00 Chester FC ?-? Sheffield Wednesday

21:00 VfL Osnabruck ?-? Post SV Wien

21:00 Cray Valley Paper Mills ?-? Sutton Common Rovers

21:00 Skelmersdale United ?-? Widnes

21:00 GKS Jastrzebie ?-? Piast Gliwice

21:00 Trafford ?-? Curzon Ashton FC

21:00 Horley Town ?-? Crawley Town

21:00 Kriens ?-? YF Juventus Zurich

21:00 Folkestone ?-? Eastbourne Borough

21:00 Table City ?-? Crawley Town

21:00 Hebburn Town ?-? Corinthian Casuals

21:00 Pontefract Collieries ?-? Selby Town

21:00 Walton Casuals ?-? Hastings United

21:00 Wisbech Town ?-? Peterborough Sports

21:00 Gazisehir Gaziantep ?-? Istanbulspor

21:00 Didcot Town ?-? Hungerford Town

21:00 Market Drayton Town ?-? AFC Telford United

21:00 Ashton United ?-? Oldham Athletic

21:00 USL Dunkerque ?-? Mouscron Peruwelz

21:00 Roland Beckum ?-? TSV Victoria Clarholz

21:00 Boldmere St Michaels ?-? Halesowen Town

21:00 KAS Eupen ?-? Jeunesse Molenbeek

21:00 Bamber Bridge ?-? Preston North End

21:00 Tamworth ?-? Bedworth United

21:00 Longridge Town FC ?-? Bolton Wanderers

21:00 UNA ?-? PSV Eindhoven

21:00 Burscough ?-? Pickering Town

21:00 BSC Old Boys ?-? Scunthorpe United

21:00 Hassia Bingen ?-? TSV Kirchberg/Raab

21:00 AFC Fylde ?-? Blackburn Rovers

21:00 Southport FC ?-? Blackpool

21:00 North Ferriby United ?-? Pickering Town

21:00 Nuneaton Borough ?-? Buxton FC

21:00 Atherton Collieries ?-? Salford City

21:00 Doncaster Rovers ?-? Rossington Main

21:00 Newcastle Town FC ?-? Port Vale

21:00 Padiham ?-? Ramsbottom United

21:00 Hitchin Town ?-? Stevenage Borough

21:00 Rubin Kazan ?-? Khimki

21:00 Vaduz ?-? FC Zurich

21:00 Macclesfield Town ?-? leek Town

21:00 Braintree Town ?-? Bishop's Stortford

21:30 Michalovce ?-? Dukla Banska Bystrica

21:30 Caen ?-? Ajaccio

22:00 Sigma Olomouc ?-? Midtjylland

22:00 MSV Duisburg ?-? FC Koln

22:00 St.Polten ?-? Bohemians 1905

22:00 Reims ?-? AJ Auxerre

22:00 Hrvatski dragovoljac ?-? Kustosija

22:00 Germinal Beerschot Antwerpen ?-? KVSK Lommel

22:00 Wisla Pulawy ?-? Pogon Siedlce

22:00 Nivo Sparta ?-? Den Bosch

22:00 Cholet So ?-? FC Nantes B

22:00 MFK Ruzomberok ?-? Sokol Dolna Zdana

22:00 FV Dudenhofen ?-? Vfr Aalen

22:00 Tsarsko Selo ?-? Botev Plovdiv

22:00 LASK Linz ?-? Heidenheimer

22:00 FC Rouen ?-? Boulogne

22:00 ND Beltinci ?-? Kecskemeti TE

22:00 CS Mioveni ?-? CSS Islla Te Nagh

22:00 Beroe Stara Zagora ?-? Septemvri Sofia

22:00 Kolos Kovalyovka ?-? Dnipro-1

22:30 Chambly FC ?-? Versailles 78

22:30 NAC Breda ?-? Maccabi Tel Aviv

22:30 Chernomorets Burgas ?-? Spartak Varna

22:30 Indjija ?-? FK Radnicki Sremska Mitrovica

22:30 Troyes ?-? Nimes

22:30 FC Hebar Pazardzhik ?-? Botev Plovdiv II

22:30 Zvi Jerzy Da ?-? FK Loznica

22:59 Ujpesti ?-? Diosgyor VTK

22:59 Farul Constanta ?-? Cherno More Varna

22:59 Rabotnicki Skopje ?-? Academy Pandev

22:59 Tabor Sezana ?-? ND Gorica

22:59 Clermont ?-? Rodez Aveyron

22:59 Rennes ?-? Le Havre

22:59 ZNK Osijek ?-? Backa Topola

22:59 NK Olimpija Ljubljana ?-? Ashdod MS

22:59 Sirens ?-? Balzan FC

22:59 Standard Liege ?-? Mechelen

22:59 HNK Gorica ?-? ASK Bravo Publikum

22:59 Paris FC ?-? Quevilly

22:59 FC Bergerac ?-? Bordeaux

22:59 Galatasaray ?-? Kasimpasa

22:59 NK Aluminij ?-? Slaven Koprivnica

22:59 IMT Novi Belgrade ?-? FK Buducnost Dobanovci

22:59 Novi Pazar ?-? FK Rudar Pljevlja

23:30 Rapid Wien ?-? FC Copenhagen

23:30 Saint Etienne ?-? Le Puy Foot 43 Auvergne

23:30 Radnicki 1923 Kragujevac ?-? Metalac Gornji Milanovac

00:00 Sloboda ?-? FK Sloga Doboj

00:00 Habitpharm Javor ?-? Zlatibor Cajetina

00:00 Astra Giurgiu ?-? FC Koper

00:00 Montpellier ?-? Sete FC

00:00 Basel ?-? Aarau

00:00 Europa Point ?-? Sheffield United

00:00 USC Eugendorf ?-? SV Kuchl

00:00 SC Cambuur ?-? SC Telstar

01:00 HSK Zrinjski Mostar ?-? GOSK Gabela

01:00 Servette ?-? Dynamo Kyiv

01:00 Aymores ?-? Betim FC

01:30 Vojvodina Novi Sad ?-? Maccabi Netanya

02:00 Lyon ?-? Bourg Peronnas

04:00 Panama (w) ?-? Dominican Republic (w)

07:00 San Diego loyalty ?-? Club Tijuana

08:00 FC Davis ?-? Sonoma County Suns

08:00 Austin Bold ?-? CDSyC Cruz Azul

20:00 Malmo FF ?-? IK Sirius FK

22:30 AIK Solna ?-? Varbergs BoIS FC

21:00 Brechin City ?-? Livingston

21:00 Airdrie United ?-? Annan Athletic

21:00 East Kilbride ?-? Kilmarnock

21:00 Cove Rangers ?-? Stirling Albion

21:00 Montrose ?-? Brora Rangers

21:00 Cowdenbeath ?-? Raith Rovers

21:00 Albion Rovers ?-? Ayr United

21:00 Queen of South ?-? Queen's Park

21:00 Stranraer ?-? Greenock Morton

21:00 Partick Thistle ?-? Dunfermline Athletic

21:00 Peterhead ?-? Heart of Midlothian

21:00 Elgin City ?-? Arbroath

22:59 Rosenborg ?-? Kristiansund BK

22:59 Viking ?-? Stromsgodset

22:59 Mjondalen IF ?-? Haugesund

22:59 Sandefjord ?-? Sarpsborg 08

01:00 Brann ?-? Tromso IL

01:30 Longford Town ?-? Drogheda United

02:30 Palmeiras ?-? Santos

02:30 Gremio (RS) ?-? Internacional RS

03:00 Atletico Paranaense ?-? Bragantino

05:00 America MG ?-? Atletico Mineiro

05:00 Sport Club Recife PE ?-? Fluminense RJ

05:00 Sao Paulo ?-? Bahia

17:00 Gimcheon Sangmu ?-? FC Anyang

18:00 Daejeon Citizen ?-? Seoul E-Land FC

03:00 Aragua FC ?-? Yaracuyanos

06:00 Caracas FC ?-? Atletico Venezuela

19:00 Lunds BK ?-? Qviding FIF

19:00 Dalkurd FF ?-? Taby

21:00 Atvidabergs ?-? Ljungskile

21:00 Osterlen FF ?-? Utsiktens BK

21:00 Skovde AIK ?-? FC Linkoping City

21:00 Oskarshamns AIK ?-? Assyriska Turab IK JKP

21:00 Hammarby TFF ?-? Haninge

21:00 Orebro Syrianska IF ?-? Assyriska

00:00 Gefle IF ?-? Karlstad BK

21:00 Volsungur husavik ?-? UMF Njardvik

22:59 KF Fjallabyggdar ?-? Haukar Hafnarfjordur

22:59 Kari Akranes ?-? Magni

01:00 HFX Wanderers FC ?-? FC Edmonton

04:00 Pacific FC ?-? York 9 FC

19:00 JDFS Alberts ?-? FK Smiltene BJSS

19:00 FK Auda Riga ?-? Rezekne/BJSS

19:00 Grobina ?-? Albatroz

22:59 Saldus SS/Leevon ?-? Tukums-2000

01:00 Croatia Juniors FC (w) ?-? Motor City FC (w)

01:00 Green Bay Glory (w) ?-? Milwaukee Bavarian SC (W)

01:00 Club Florida (w) ?-? Tampa Bay Utd (w)

03:00 New York Athletic Club (w) ?-? Susa FC (w)

03:00 Philly Fever (w) ?-? Hershey SC (w)

03:30 Dayton Dutch Lions (w) ?-? FC Pride (w)

04:30 Radd FC (W) ?-? Clermont Kicks FC (W)

06:00 New England Mutiny (w) ?-? Long Island Rough Riders (w)

06:00 Oklahoma City (w) ?-? SouthStar(w)

06:00 Utah Arrows SC (w) ?-? Colorado Rush (w)

06:30 Detroit City FC (w) ?-? Lansing United (w)

06:30 Philadelphia Lone Star FC(w) ?-? Torch FC (w)

07:00 Fire and Ice SC(w) ?-? Cincinnati Sirens (w)

07:00 Chicago Red Stars Reserves (w) ?-? Milwaukee Torrent (w)

07:30 FC Austin Elite (w) ?-? San Antonio Athenians SC (w)

07:45 CTX Hornets (W) ?-? Bat Country FC (w)

08:00 Golden State Villa (w) ?-? Invictus Athletic Club (W)

08:00 Fresno freeze (w) ?-? San Ramon (w)

08:00 Utah Red Devils (w) ?-? Indios Denver (w)

08:30 El Paso Surf (W) ?-? FC Tucson (w)

17:00 Ilott (w) ?-? RoPS (w)

17:05 Adelaide United FC (Youth) ?-? Adelaide Panthers

17:05 Metrostars SC ?-? Adelaide Comets FC

06:00 Charlotte Independence ?-? Phoenix Rising FC

06:00 Hartford Athletic ?-? New York Red Bulls B

06:30 Atlanta United FC II ?-? Sporting Kansas City(R)

06:30 Birmingham Legion ?-? Memphis 901

07:00 Tulsa Roughneck ?-? Louisville City FC

07:30 OKC Energy FC ?-? Indy Eleven

09:00 Oakland Roots ?-? Las Vegas Lights

10:00 Sacramento Republic FC ?-? Orange County Blues FC

22:20 Saipa ?-? Esteghlal Tehran

22:45 Tractor S.C. ?-? Gol Gohar FC

23:15 Sepahan ?-? Sanat-Naft

23:25 Persepolis ?-? Shahrdary Arak

00:00 Foolad Khozestan ?-? Mashin Sazi

19:00 Fart (w) ?-? Aasane (w)

20:00 Honefoss (w) ?-? Roa (w)

01:00 Athletico Paranaense (w) ?-? Bragantino (w)

20:00 Cruzeiro RS U20 ?-? Atletico Clube Sulbrasil U20

01:00 Guarani de Palhoca ?-? Barra FC

05:00 Camboriu SC ?-? EC Internacional SC

05:00 SV Dakota ?-? SV La Fama

07:00 SV Estrella ?-? Racing Club Aruba

22:59 America de Cali (w) ?-? Independiente Medellin (w)

09:00 Mexico ?-? Trinidad Tobago

19:00 Posta Rangers ?-? Kariobangi Sharks

19:00 Fortune Sacco ?-? Administration Police FC

19:00 FC Talanta ?-? Muranga Seal

19:00 MCF FC ?-? Shabana FC

19:15 Kakamega Homeboyz ?-? Mathare United

01:00 Democrata SL/MG ?-? CA Serranense

01:30 Nacional AC MG ?-? Tupi Juiz de Fora MG

02:00 Villa Nova-MG ?-? Democrata

22:59 CD Antofagasta (w) ?-? Deportes Temuco (w)

01:00 Talleres Rem de Escalada ?-? UAI Urquiza

01:00 Club Atletico Acassuso ?-? CA Fenix Pilar

01:00 CA San Miguel ?-? Comunicaciones BsAs

01:00 Canuelas FC ?-? Defensores Unidos

00:00 Dakar Universite Club ?-? ASC Linguere

06:00 Washington Spirit (w) ?-? North Carolina (w)

02:30 General VelAsquez ?-? Deportes Limache

22:00 King Faisal ?-? Ebusua Dwarfs

17:30 Casuarina FC ?-? Hellenic AC

21:00 Kordrengir ?-? Vestri

22:00 Round Rock SC ?-? MississippiBrilla

02:00 Chicago Fire Premier ?-? Wichita

02:00 El Farolito SC ?-? Oakland Stompers

03:00 Kalonji Pro Profile U23 ?-? Middle Georgia United FC

03:00 Tulsa Athletics ?-? Reign FK

04:00 Miami United ?-? Miami Dutch Lions FC

05:00 Boca Raton ?-? Central Florida Panthers

06:00 Greenville Triumph ?-? North Carolina

06:00 Minneapolis City SC ?-? St. Louis Lions

06:00 Boston ?-? AC Connecticut

06:00 Katy 1895 FC ?-? FC Brownsville

06:00 Chattanooga Red Wolves ?-? FC Tucson

06:00 SC United Bantams ?-? Peachtree City

06:30 Flint City Bucks ?-? Oakland County FC

07:00 Des Moines Menace ?-? St. Louis Scott Gallagher Missouri

08:00 North Texas SC ?-? Forward Madison FC

10:00 FC Arizona ?-? ASC San Diego

19:30 CSKA Pamir Dushanbe ?-? FC Istiklol Dushanbe

19:30 FC Khatlon ?-? Ravshan Kulob

19:30 Khujand ?-? FC Istaravshan

05:00 Independiente Jose Teran ?-? Universidad Catolica

05:00 Barcelona SC(ECU) ?-? Club Sport Emelec

21:00 Vaengir Jupiters ?-? Kormakur

12:00 Cooma Tigers ?-? West Canberra Wanderers

12:00 Gungahlin United ?-? Belconnen United

12:00 Canberra FC ?-? Canberra Olympic

12:00 Tuggeranong United ?-? Monaro Panthers

02:00 Raja Casablanca Atlhletic ?-? JS kabylie

08:00 Marist FC ?-? Henderson Eels FC

21:00 Energetik-BGU Minsk (w) ?-? ABFF U19 (w)

17:15 Dhaka City FC ?-? Swadhinata KS

17:00 Notvikens IK ?-? Stöde IF

18:00 Vinbergs IF ?-? IK Tord

19:00 Dalstorps IF ?-? Eskilsminne IF

19:00 Enkoping ?-? Jarfalla

19:00 Skelleftea FF ?-? Friska Viljor FC

19:00 BK Forward ?-? Grebbestads IF

20:00 Ytterhogdal IK ?-? IFK Ostersund

20:00 FBK Balkan ?-? Asarums IF FK

20:00 Hassleholms IF ?-? Eslovs BK

20:00 IFK Karlshamn ?-? Rappe GOIF

20:00 Solvesborgs GoIF ?-? FC Rosengard

20:30 Kungsangens IF ?-? FC Gute

22:00 Syrianska Botkyrka IF ?-? Syrianska Eskilstuna IF

22:00 Al Aqaba SC ?-? Shabab AlOrdon

00:30 Sahab SC ?-? Al Hussein Irbid

21:00 Lidkopings FK ?-? IK Oddevold

21:00 Vidir Gardur ?-? Einherji

03:30 Fernandez Vial ?-? Coquimbo Unido

21:00 KPV ?-? Klubi 04 Helsinki

21:00 JIPPO ?-? MuSa

00:00 CFR Cluj ?-? CS Universitatea Craiova

22:00 Peamount Utd (w) ?-? Bohemians Dublin (w)

22:00 DLR Waves (w) ?-? Cork City (w)

19:00 FC Zhetysu Taldykorgan ?-? FC Kairat Almaty

19:00 Kyzylzhar Petropavlovsk ?-? Sdyushor 8

21:00 FK Taraz ?-? Tobol Kostanai

22:59 Kaisar Kyzylorda ?-? Lokomotiv Astana

21:00 Rubio nu ?-? Tacuary

21:00 General Caballero ?-? 3 De Febrero

21:00 Sportivo Iteno ?-? Sportivo Ameliano

01:30 Deportivo Santani ?-? Atyra FC

22:00 FH Hafnarfjordur U19 ?-? KA/Dalvik/Reynir U19

21:00 Operario Ferroviario PR ?-? Brasil de Pelotas

02:30 Botafogo RJ ?-? Cruzeiro (MG)

05:00 Confianca SE ?-? Vitoria BA

21:00 Alsinaat Alkahrabaiya ?-? Al Karkh

21:00 Al-Hudod ?-? Al-Naft

23:30 Naft Al Junoob ?-? Arbil

19:00 Union Plaani ?-? RPS Lions

20:00 FC Raahe ?-? OPS-jp

22:00 TPK ?-? Aland

18:30 Cleethorpes Town ?-? Stamford

01:00 Balikesirspor U19 ?-? Samsunspor U19

20:00 Guabira Reserves ?-? Oriente Petrolero Reserves

11:00 Run Mel Aomori ?-? Honda Lock SC

12:00 Osaka FC ?-? Veertien Kuwana

22:59 Paide Linnameeskond B ?-? Flora Tallinn II

21:00 Aland United (w) ?-? Ilves Tampere (w)

20:00 America FC (Youth) MG ?-? Betis FC U20

01:00 Santarritense U20 ?-? Tupi MG Youth

01:00 Minas Boca/MG Youth ?-? Inter De Minas U20

01:30 Real Potosi ?-? The Strongest

01:30 Aurora ?-? San Jose

04:00 Royal Pari FC ?-? Jorge Wilstermann

00:00 Stade Malien de Bamako ?-? Real Bamako

02:00 Djoliba ?-? Onze Createurs

18:00 Tromsdalen ?-? Eidsvold Turn

00:00 Teunhueth FC ?-? Mbour

00:00 Diambars ?-? Pikine

21:00 EPS Espoo ?-? TPV Tampere

21:00 FC Vaajakoski ?-? OLS Oulu

21:00 Narpes Kraft ?-? SJK Akatemia

21:00 Jazz Pori ?-? Vantaa

21:00 Kaarinan Pojat ?-? Honka Akatemia

21:00 Jakobstads Bollklubb ?-? PS Kemi Kings

21:00 PIF Parainen ?-? Ilves Tampere II

21:00 GrIFK Kauniainen ?-? HJS Akatemia

22:00 RoPS 2 ?-? VIFK

01:00 Internacional (RS) Youth ?-? Palmeiras (Youth)

01:00 Sport Club Recife (Youth) ?-? Fluminense RJ (Youth)

01:00 Atletico GO (Youth) ?-? Sao Paulo (Youth)

01:00 Ceara Youth ?-? Fortaleza (Youth)

02:00 Bahia (Youth) ?-? Botafogo RJ (Youth)

03:00 Atletico Mineiro (Youth) ?-? Cruzeiro (Youth)

18:00 Ajax Tallinna (w) ?-? Vaprus Parnu (w)

20:00 FC Lootos Polva (w) ?-? Tammeka Tartu (w)

20:00 FC Flora Tallinn (w) ?-? Suure-Jaani United (w)

22:59 JK Tallinna Kalev (w) ?-? Saku Sporting (w)

01:45 Estudiantes de Resistencia ?-? Central Norte Argentino

01:45 Don Orione ?-? Defensores Puerto Vilelas

19:30 Civo United ?-? Chitipa United

19:30 Red Lions FC ?-? Karonga United

22:00 Al-Tahaddi ?-? Ngom Egdabya

22:00 Al ittihad(LBY) ?-? Abu Salim

22:30 Al Zawi A ?-? Al Athad

23:30 Deportes Temuco ?-? Rangers Talca

21:00 Sagrada Esperanca ?-? CRD Libolo

07:10 Inter Willemstad ?-? SV SUBT

10:45 Logan Lightning U23 ?-? Sunshine Coast Wanderers U23

18:30 Arsenal Dzyarzhynsk ?-? Lokomotiv Gomel

20:30 Krumkachy Minsk ?-? FK Orsha

22:30 Kommunalnik Slonim ?-? FK Lida

09:00 Espo Lada Hokkaido Futsal ?-? fugador sumida Futsal

11:00 Peace Does Machida Futsal ?-? Kitakyushu Futsal

18:00 Stabaek (w) ?-? Arna Bjornar (w)

20:00 Avaldsnes (w) ?-? Klepp (w)

20:00 Sandviken (w) ?-? Valerenga (w)

20:00 Kolbotn (w) ?-? LSK Kvinner (w)

21:00 Lyn (w) ?-? Rosenborg BK (w)

20:00 Oyah Sports FC ?-? Mighty Jets FC

22:59 Independiente del Valle (W) ?-? Academia Sport JC (W)

22:59 Club Nanas (w) ?-? San Miguel de Ibarra (W)

02:00 Urena SC ?-? Real Frontera

02:30 Titanes FC ?-? Deportivo Zulia

02:30 Yaracuy FC ?-? Deportivo Rayo Zuliano

04:00 Hard Rock FC ?-? Queens Park Rangers (GRD)

06:15 Chantimelle FC ?-? Sab Spartans Sports Club

18:00 Lun Lok ?-? Cheng Fung

20:00 Windsor Arch Ka I ?-? Hang Sai

22:45 Villa Espanola ?-? Deportivo Maldonado

01:00 Plaza Colonia ?-? IA Sud America

03:15 Wanderers FC ?-? CA River Plate

20:30 Naftan Novopolock ?-? Dinamo Brest

22:30 Stenles Pinsk ?-? FC Torpedo Zhodino

23:30 AS Garde Nationale ?-? ASAC Concorde

02:00 ASC Police ?-? ASC Tevragh Zeine

01:00 CA Brown Adrogue ?-? Independiente Rivadavia

01:00 Nueva Chicago ?-? Alvarado Mar del Plata

01:00 Atletico Atlanta ?-? Atletico Mitre de Santiago del Estero

01:00 Defensores de Belgrano ?-? Tristan Suarez

01:15 San Telmo ?-? Gimnasia Jujuy

17:00 VJS Vantaa (w) ?-? ONS (w)

09:45 West Canberra Wanderers FC (W) ?-? Gungahlin United(w)

01:00 Deportivo Paraguayo ?-? Argentino de Rosario

01:00 CA Lugano ?-? Defensores de Cambaceres

01:00 Puerto Nuevo ?-? Liniers

03:00 Banjul Hawks FC ?-? Gambia Ports Authority

05:00 Elite United ?-? GAMTEL

01:00 Portmore United ?-? Molynes United

03:30 Mount Pleasant FA ?-? Harbour View FC

20:00 Planaltina (Youth) ?-? Ceilandense U20

20:00 Real Brasilia FC U20 ?-? Gama DF (Youth)

01:00 America-RJ U20 ?-? Friburguense RJ U20

01:00 Duque de Caxias RJ U20 ?-? Audax Rio EC U20

01:00 Juazeirense U20 ?-? Fluminense De Feira U20

01:00 Goncalense FC U20 ?-? Cabofriense U20

01:30 Taguatinga U20 ?-? Legiao DF Youth

02:00 Taruma U20 ?-? Amazonas U20

17:00 Botswana ?-? Lesotho

17:00 Malawi ?-? Comoros

20:00 Swaziland ?-? Zambia

20:00 Madagascar ?-? Zambia

12:00 Heidelberg United ?-? Bentleigh greens

12:00 St Albans Saints ?-? Dandenong Thunder

12:00 Eastern Lions SC ?-? Avondale FC

20:00 Akron ?-? SKA Khabarovsk

21:00 KAMAZ Naberezhnye Chelny ?-? Alania Vladikavkaz

21:00 Gazovik Orenburg ?-? Volgar-Gazprom Astrachan

21:30 Kuban Krasnodar ?-? Torpedo moskva

22:00 Neftekhimik Nizhnekamsk ?-? Dolgiye Prudy

22:00 Spartak Moscow II ?-? FK Krasnodar 2

22:00 Fakel ?-? Baltika Kaliningrad

22:30 Veles ?-? Yenisey Krasnoyarsk

22:59 Rotor Volgograd ?-? Tekstilshchik Ivanovo

17:00 Vanraure Hachinohe FC ?-? Kamatamare Sanuki

17:00 Kagoshima United ?-? Kataller Toyama

01:00 Santo Andre ?-? Cianorte PR

01:00 Joinville SC ?-? Caxias RS

01:00 Bangu ?-? Portuguesa Desportos

01:00 Uniclinic Atletico Cearense CE ?-? Campinense

01:00 Brasiliense ?-? Aparecidense GO

01:00 Marcilio Dias SC ?-? Esportivo RS

01:00 Castanhal PA ?-? Atletico Acreano

02:00 4 de Julho ?-? Moto Club Sao Luis MA

02:00 Sao Bento ?-? Madureira

02:00 Cascavel PR ?-? Juventus SC

02:00 Imperatriz(MA) ?-? Guarany CE

02:00 Uniao Rondonopolis MT ?-? Jaragua EC

02:00 Murici ?-? Atletico Alagoinhas

02:00 Palmas ?-? Paragominas FC PA

02:00 Sousa PB ?-? Caucaia CE

02:00 Caldense MG ?-? EC Aguia Negra

02:00 Goianesia GO ?-? Nova Mutum EC

02:30 Porto Velho EC ?-? SE do Gama

03:00 Ferroviaria SP ?-? CA Patrocinense

03:00 Mixto EC ?-? Sport Sinop

04:00 GA Sampaio ?-? Fast Clube AM

18:00 Svay Rieng FC ?-? Soltilo Angkor

09:30 St. Albans Saints U20 ?-? Dandenong Thunder U20

10:00 Eastern Lions U20 ?-? Avondale FC U20

10:00 Heidelberg United U20 ?-? Bentleigh greens U20

10:00 Melbourne Knights U20 ?-? Oakleigh Cannons U20

20:00 CSKA Moscow (w) ?-? FK Rostov (w)

21:30 Krasnodar FK (w) ?-? Lokomotiv Moscow (w)

22:00 Chertanovo Moscow (w) ?-? Rubin Kazan (w)

22:59 Dziugas Telsiai ?-? FK Riteriai

20:00 FC Ebolowa (w) ?-? Renaissance de Guider (W)

20:00 Caiman Douala (w) ?-? Renaissance de Figuil (w)

18:00 Rahmatganj MFS ?-? Bangladesh Police Club

11:15 South Hobart (w) ?-? Clarence Zebras (w)

11:15 Olympia FC Warriors (w) ?-? Kingborough Lions (w)

19:00 KuPS U20 ?-? KaaPo U20

21:30 Haka Youth ?-? KaPa U20

22:59 IF Gnistan U20 ?-? TPS Turku U20

21:00 Volta Redonda ?-? EC Jacuipense

01:00 Mirassol ?-? Parana PR

03:00 Oeste ?-? Ituano SP

03:00 Altos/PI ?-? Santa Cruz PE

05:00 Botafogo PB ?-? Manaus (AM)

00:00 River Plate (w) ?-? Boca Juniors (w)

19:30 Colombe du Dja et Lobo ?-? UMS de Loum

20:00 Young Sports ?-? Coton Sport

21:00 New Star De Douala ?-? Les Astres FC De Douala

21:00 Panthere Sportive du Nde ?-? Tonnerre Yaounde

21:00 Bamboutos de ?-? Eding Sport FC

21:30 Canon Yaounde ?-? APEJES Academy

21:30 AS Fortuna Mfou ?-? PWD de Bamenda

03:00 South East FC ?-? Promex Harlem United SC

03:00 Atletico De San Francisco ?-? Cibao FC

03:00 Jarabacoa FC ?-? Atletico San Cristobal

03:00 UniversidadO M ?-? Atletico Vega Real

09:30 Gungahlin Utd U23 ?-? Belconnen United U23

09:45 Tuggeranong United U23 ?-? Monaro Panthers U23

09:45 Canberra Croatia FC U23 ?-? Canberra Olympic U23

19:00 Lidkopings FK (w) ?-? Umea IK (w)

19:00 Moron BK (w) ?-? Borgeby FK (w)

19:00 IFK Norrkoping DFK (w) ?-? Mallbackens IF (w)

19:00 Alingsas (w) ?-? Brommapojkarna (w)

20:00 Alvsjo AIK FF (w) ?-? Bollstanas Sk (w)

20:00 Jitex DFF (w) ?-? IK Uppsala (w)