Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

07:00 Colombia ?-? Peru

07:00 New York Red Bulls ?-? Philadelphia Union

07:30 Nashville ?-? Atlanta United

06:30 FC Cincinnati ?-? Columbus Crew

17:00 Kitchee ?-? Cerezo Osaka

21:00 Guangzhou Evergrande ?-? Port FC

08:30 Queretaro FC ?-? Real Espana

14:00 Ripensia Timisoara ?-? CS Soimii Lipova

14:30 CSKA 1948 Sofia ?-? Lokomotiv Plovdiv

15:00 Annecy ?-? Bastia

16:00 SKU Amstetten ?-? AEL Limassol

16:00 Gyirmot SE ?-? Szolnoki MAV FC

16:30 Vizela ?-? Pacos de Ferreira

17:00 Stoke City ?-? Hibernian

18:00 Roda JC ?-? Mechelen

19:00 Aalborg ?-? Aarhus AGF

19:00 Dundee ?-? West Ham United

19:00 Stade Briochin ?-? Red Star FC 93

19:00 Lech Poznan ?-? Arka Gdynia

19:00 Wycombe Wanderers ?-? Chesham United

20:00 Khimik Dzerzhinsk ?-? Torpedo Vladimir

20:00 FC Essentuki ?-? FK Biolog

20:00 Landskrona BoIS ?-? B93 Copenhagen

20:00 Osters IF ?-? GAIS

21:00 FSV Mainz 05 ?-? Wurzburger Kickers

21:00 Greuther Furth ?-? Bayern Munchen (Youth)

21:00 Rapid Vienna (Youth) ?-? Sturm Graz (Youth)

21:00 FC Utrecht (Youth) ?-? Almere City FC

22:00 Slavia Kromeriz ?-? Trinec

22:00 Wolfsberger AC ?-? Sparta Praha

22:00 KAA Gent ?-? FC Utrecht

22:00 Trenkwalder Admira Wacker ?-? CSKA Moscow

22:00 Lens ?-? Saint Gilloise

22:00 FC Blau Weiss Linz ?-? Slovan Liberec

22:00 Renova Cepciste ?-? Borec Veles

22:00 Dunajska Streda ?-? Vasas

22:00 Rijeka ?-? MTK Hungaria

22:00 Synot Slovacko ?-? Cracovia Krakow

22:30 Anorthosis Famagusta FC ?-? Aris Limassol

22:59 SV Stripfing Weiden ?-? Austria Wien (Youth)

22:59 Rheindorf Altach ?-? FC Dornbirn 1913

22:59 Fortuna Koln ?-? FC Koln

22:59 Rapid Wien ?-? Wiener SC

22:59 Lorient ?-? Concarneau

22:59 FC Superfund Pasching ?-? Union Gurten

22:59 Vejle ?-? Esbjerg

22:59 FC Ufa ?-? FC Botosani

22:59 Varzim ?-? Estrela da Amadora

22:59 Wiener SC ?-? Grazer AK

22:59 Club Brugge ?-? AEK Athens

22:59 SV Ried ?-? Jahn Regensburg

22:59 SV Horn ?-? FC Copenhagen

22:59 SG Austria Klagenfurt ?-? Lafnitz

22:59 FC Shakhtar Donetsk ?-? Schalke 04

22:59 SV Donau Klagenfurt ?-? St Jakob/Rosental

23:30 PAOK Saloniki ?-? Volos NFC

23:30 TSV Hartberg ?-? Lokomotiv Moscow

23:30 Red Star Waasland ?-? Lille

23:30 BSV Rehden ?-? SV Rodinghausen

23:30 Strasbourg ?-? Basel

00:00 ASK Mannersdorf ?-? Wiener Viktoria

00:00 SV Leobendorf ?-? St.Polten Amateure

00:00 SV Lebring ?-? Allerheiligen

00:00 SC Kalsdorf ?-? Usv Mettersdorf

00:00 Grossklein ?-? SV Ilz

00:00 SC Weiz ?-? ASK Voitsberg

00:00 Groningen ?-? Emmen

00:00 VVV Venlo ?-? UNA

00:00 SV Grodig ?-? SK Adnet

00:00 Donau Linz ?-? SK Vorwarts Steyr

00:00 Grenoble ?-? Villefranche

00:30 TuS Ennepetal ?-? DSC Wanne-Eickel

01:00 Sonderjyske ?-? Sporting Braga

01:00 Stafford Rangers ?-? Port Vale

01:00 Punjab Utd ?-? Ebbsfleet United

01:30 Tiverton Town ?-? Exeter City

01:30 Squires Gate ?-? Blackpool

01:45 Matlock Town ?-? Boston United

01:45 Ossett United ?-? Hemsworth Miners Welfare

01:45 Long Melford ?-? Brightlingsea Regent

07:30 San Antonio ?-? Pumas U.N.A.M.

01:45 Edinburgh City ?-? Hamilton Academical

01:45 Kelty Hearts ?-? Dundee United

16:00 Huế FC ?-? Bình Phước

23:45 Finn Harps ?-? Waterford United

01:45 St. Patricks Athletic ?-? Derry City

07:00 Chapecoense SC ?-? Corinthians Paulista (SP)

03:05 Universidad Central de Venezuela ?-? Deportivo Metropolitano

05:15 LALA FC ?-? Mineros de Guayana

07:30 Academia Puerto Cabello ?-? Carabobo FC

03:00 Zulia FC ?-? Trujillanos

06:00 Deportivo La Guaira ?-? Deportivo Lara

00:00 FC Trollhattan ?-? Vanersborgs IF

02:15 Reynir Sandgerdi ?-? IR Reykjavik

02:15 Throttur Vogum ?-? KV Vesturbaer

02:15 Leiknir F ?-? KF Fjardabyggd

20:00 Terengganu ?-? Perak

20:00 MISC-MIFA ?-? Sabah

20:00 Kedah ?-? Pulau Pinang

17:30 Eastern Suburbs SC (w) ?-? Brisbane City (w)

07:00 Cavalry FC ?-? Forge FC

07:00 Soccer House Academy (W) ?-? Susa FC (w)

06:30 Southern Soccer Academy (W) ?-? Peachtree City (w)

07:00 Dallas(w) ?-? FC Tulsa Spirit (w)

07:30 Williamson County FC (W) ?-? Side FC 92 (W)

12:00 Armadale SC U20 ?-? Rockingham City FC U20

12:00 Gwelup Croatia U20 ?-? Balcatta U20

12:00 Cockburn City U20 ?-? Perth Glory FC U20

12:00 ECU Joondalup U20 ?-? Sorrento F.C. U20

12:00 Bayswater U20 ?-? Pires U20

12:00 Inglewood United U20 ?-? FloreatAthena U20

08:30 New Mexico United ?-? Colorado Springs Switchbacks FC

09:00 Real Monarchs ?-? El Paso Locomotive FC

02:15 Haffner John (w) ?-? Afturelding (w)

22:59 Chabab Atlas Khenifra ?-? Wydad Fes

22:59 OCK Olympique de Khouribga ?-? Itihad Z. Khemisset

22:59 Chabab Ben Guerir ?-? Club Salmi

22:59 KAC de Kenitra ?-? TAS de Casablanca

22:59 UTS Union Touarga Sport Rabat ?-? Kawkab de Marrakech

22:59 ASS Association Sportive de Sa ?-? Raja de Beni Mellal

22:59 Wydad Temara ?-? Olympique Dcheira

22:59 Racing Casablanca ?-? Stade Marocain du Rabat

03:00 Chacaritas SC ?-? CD Puerto Quito

03:00 Pottu Via Ho ?-? Club Atletico Porteno

07:00 CD Independiente Juniors ?-? Gualaceo SC

17:45 West Bay ?-? Adelaide Cobras FC

17:45 Modbury Jets ?-? Playford City Patriots

19:00 Posta Rangers ?-? Kariobangi Sharks

19:00 Vihiga United ?-? Wazito FC

01:00 Flandria ?-? Villa San Carlos

01:10 Deportivo Merlo ?-? Deportivo Armenio

01:10 Uhl Que Sa ?-? Los Andes

01:10 Sacachispas ?-? Colegiales

22:00 Noah ?-? BFC Daugavpils

06:00 Orlando Pride (w) ?-? Racing Louisville (W)

12:00 Pascoe Vale SC ?-? Manningham United Blues

12:00 Brunswick City ?-? FC Bulleen Lions

12:00 North Geelong Warriors ?-? Moreland City

12:00 Werribee City ?-? Langwarrin

12:00 Northcote City ?-? Moreland Zebras

16:00 Burleigh Heads ?-? Musgrave Yellow

01:00 IBV Vestmannaeyjar ?-? Grotta Seltjarnarnes

01:00 Thor Akureyri ?-? Throttur Reykjavik

02:15 Vikingur Olafsvik ?-? Grindavik

02:15 Afturelding ?-? Fram Reykjavik

02:15 Fjolnir ?-? UMF Selfoss

06:30 Manhattan SC ?-? FC Motown

07:30 Barrasso valley ?-? Little Rock Street

21:00 Kings Hammer FC ?-? Dayton Dutch Lions

03:00 Toronto FC II ?-? New England Revolution B

05:00 Seacoast Utd Phantoms ?-? FC Malaga City NY

06:00 New England Revolution B ?-? Toronto FC II

06:30 Dalton Red Wolves SC ?-? South Georgia Tormenta B

06:30 Asheville City SC ?-? Charlotte Eagles

06:30 Dalton Red Wolves SC ?-? Tormenta FC

07:00 Texas United ?-? Houston FC

17:30 AC Carina ?-? Annerley FC

17:30 Slack Creek ?-? Logan Metro

18:45 Hougang United FC ?-? Albirex Niigata FC

03:00 Afrika Reykjavik ?-? Arborg

03:00 Alafoss ?-? KA Asvellir

03:00 Ymir ?-? Bjorninn

03:00 Lettir Reykjavik ?-? KB Breidholt

21:00 Neman Grodno (w) ?-? Dnepr Mogilev (w)

22:00 AL Salt ?-? Al-Baq's

00:30 Al-Jalil ?-? Al Faisaly

02:30 Biskra ?-? MC Alger

02:40 ASO Chlef ?-? OM Medea

03:00 ES Setif ?-? CR Belouizdad

03:00 USM Alger ?-? USM Bel Abbes

03:00 IH Hafnarfjordur ?-? Ellidi

07:30 Everton CD ?-? Nublense

22:59 CD Magallanes ?-? Union Espanola

04:30 Sportivo San Lorenzo ?-? 2 de Mayo PJC

07:00 Remo Belem (PA) ?-? Vila Nova

05:00 Vasco da Gama ?-? Sampaio Correa

05:00 Londrina PR ?-? Guarani SP

07:30 Goias ?-? Nautico (PE)

01:45 UC Dublin ?-? Wexford (Youth)

01:45 Cork City ?-? Bray Wanderers

01:45 Salthill Devon Galway ?-? Cobh Ramblers

01:45 Cabinteely FC ?-? Athlone Town

01:45 Treaty United ?-? Shelbourne

21:00 Al Semawah ?-? Zakho

23:30 AL Najaf ?-? Baghdad

23:30 Naft Misan ?-? Al Zawraa

01:45 Al Quwa Al Jawiya ?-? Al Talaba

22:00 NuPS ?-? EPS Reservi

22:00 FC Kapina ?-? PKKU II

22:30 RiPS ?-? Valtti

22:30 MaPS Masku ?-? Peimari United

22:30 TiPS ?-? Viikingit

22:30 VG 62 ?-? Wilpas

22:30 Futura Porvoo ?-? Atlantis II

23:15 FC Kontu ?-? MPS

23:20 LPS Helsinki ?-? FC Espoo 2

23:30 Aifk Turku ?-? FC Inter II

23:45 Kings ?-? PK-37 Iisalmi

00:00 CLE ?-? FC Kirkkonummi

00:00 EBK ?-? ToTe

06:15 Garcia Agreda ?-? Atletico Bermejo

22:00 PK-35 RY (w) ?-? HPS (w)

06:30 Real Tomayapo ?-? Independiente Petrolero

17:45 Adelaide Comets (w) ?-? Salisbury Inter (w)

22:30 JS Hercules ?-? OTP

03:30 Atletico Grau ?-? Santos Cape Town

07:00 San Marcos de Arica ?-? CD Copiapo S.A.

02:30 Cobreloa ?-? Municipal Iquique

21:00 Sagrada Esperanca ?-? CRD Libolo

11:00 Yokohama S CC Futsal ?-? Nagoya oceans Futsal

10:15 Western Strikers Reserves ?-? Adelaide Hills Reserves

10:15 White City Woodville Reserve ?-? Fulham United FC Reserves

20:00 Chao Pak Kei ?-? Casa De Portugal

17:30 The Gap BPL ?-? Centenary Stormers

11:15 Devonport City ?-? Glenorchy Knights FC

11:30 Riverside Olympic ?-? South Hobart

04:10 Fortune FC ?-? Wallidan

03:00 Real Banjul ?-? Marimoo

03:00 Brikama United ?-? WAA Banjul

02:45 Stjarnan Gardabaer ?-? Bohemians

17:00 Lesotho ?-? Botswana

17:00 Malawi ?-? Zimbabwe

16:30 Melbourne Knights ?-? Oakleigh Cannons

16:30 South Melbourne ?-? Green Gully Cavaliers

17:15 Bentleigh greens ?-? Heidelberg United

17:30 Dandenong City SC ?-? Altona Magic

22:00 Al Istiqlal (W) ?-? Al Ahli Amman (W)

00:30 Al Orthodoxi (w) ?-? Amman (W)

14:00 St. Albans Saints U20 ?-? Dandenong Thunder U20

14:00 Eastern Lions U20 ?-? Avondale FC U20

14:00 Heidelberg United U20 ?-? Bentleigh greens U20

14:00 Melbourne Knights U20 ?-? Oakleigh Cannons U20

14:00 Dandenong City U20 ?-? Altona Magic U20

14:00 South Melbourne U20 ?-? Green Gully Cavaliers U20

14:00 Port Melbourne Sharks SC U20 ?-? Hume City U20

22:00 FK Ryazan (w) ?-? Zenit St Petersburg (w)

22:00 DFK Dainava Alytus ?-? Nevezis Kedainiai

03:30 IRT Itihad de Tanger ?-? Renaissance Sportive de Berkane

02:15 Fylkir ?-? HK Kopavogs

12:00 Calder United SC (w) ?-? Box Hill (w)

12:00 Alamein (w) ?-? South Melbourne (w)

12:00 Heidelberg United (w) ?-? FC Bulleen Lions (w)

12:00 Emerging Athlete Program (w) ?-? Bayside United (w)

22:00 Nasaf Qarshi ?-? Mashal Muborak

06:00 Ypiranga(RS) ?-? Gremio Novorizontin

11:30 Lambton Jarvis ?-? Adamstown Rosebuds FC

19:30 AS Fap ?-? Ngaoundere University FC

21:00 AS Matelots ?-? Renaissance Ngoumou

21:00 Unisport Bafang ?-? nternational Sporting De Douala

21:00 Dynamo de Douala ?-? Racing de Bafoussam

21:00 OFTA of Kribi ?-? Foncha Street Bamenda

21:30 Fauve Azur Elite ?-? Stade FC de Bertoua

04:30 Rocha ?-? CA Juventud

06:45 Defensor Sporting Montevideo ?-? Racing Club Montevideo