Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

21:30 Cameroon (w)U20 ?-? Morocco (w)U20

07:00 New York Red Bulls ?-? Philadelphia Union

07:30 Nashville ?-? Atlanta United

17:00 Kaya FC ?-? Bangkok Glass

21:00 Beijing Guoan ?-? United City

21:00 Ulsan Hyundai FC ?-? Viettel FC

22:59 Daegu FC ?-? Kawasaki Frontale

14:00 Rebels FC ?-? South India FC

15:00 Moreirense ?-? Sporting Braga

15:00 Sturm Graz (Youth) ?-? Kisvarda II

15:30 UTA Arad ?-? Hajduk Split

15:30 Hajduk Split ?-? UTA Arad

16:00 Mlada Boleslav ?-? Usti nad Labem

16:00 LKS Lagow ?-? Hapoel Beer Sheva

16:00 SC Heerenveen ?-? Groningen

16:30 Darmstadt ?-? SV Waldhof Mannheim

17:00 Casa Pia AC ?-? Sonderjyske

19:00 Volyn ?-? Podillya Khmelnytskyi

19:00 PEC Zwolle ?-? Volendam

19:00 Aberdeen ?-? Inverness

19:00 Gaz Metan Medias ?-? FK Csikszereda Miercurea Ciuc

19:00 Santa Clara ?-? FC Famalicao

20:00 Zwickau ?-? Carl Zeiss Jena

20:30 Arges ?-? Varda SE

20:30 Magdeburg ?-? VSG Altglienicke

21:00 Zorya ?-? Proleter

22:00 Lugano ?-? Winterthur

22:00 Rijeka ?-? Triglav Gorenjska

22:00 FC Viktoria Plzen ?-? Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

22:30 Sturm Graz ?-? Cracovia Krakow

22:30 Anorthosis Famagusta FC ?-? Doxa Katokopias

22:59 Radnicki Nis ?-? CS Universitatea Craiova

22:59 Partizan Belgrade ?-? Rostov FK

22:59 Monarcas Morelia ?-? Tepatitlan de Morelos

22:59 Varda SE ?-? Arges

22:59 Fortuna Dusseldorf ?-? AEL Limassol

22:59 Bohemians1905 B ?-? FK Kraluv Dvur

22:59 AEL Limassol ?-? Fortuna Dusseldorf

23:30 Mladost Lucani ?-? Mornar

00:00 Annecy ?-? Bastia

00:00 Sportklub Wolkersdorf ?-? FAC Team Fur Wien

00:00 SpVg Schonnebeck ?-? Vogelheimer SV

00:15 Schwachhausen ?-? TSV Etelsen

00:15 TuS Schwachhausen ?-? TSV Etelsen

00:30 Katwijk ?-? FC Rijnvogels

01:00 Seraing United ?-? F91 Dudelange

01:30 Sturm Graz ?-? Crvena Zvezda

01:45 Biggleswade Town ?-? Leighton Town

01:45 Campion AFC ?-? Bradford Park Avenue

01:45 Emley AFC ?-? Liversedge

01:45 Biggleswade FC ?-? Leighton Town

01:45 Sittingbourne ?-? Sepei Unite

01:45 Redditch United ?-? Lye Town

08:30 Queretaro FC ?-? Real Espana

07:00 Chapecoense SC ?-? Corinthians Paulista (SP)

17:30 Busan I Park ?-? Chungnam Asan

03:00 Universidad Central de Venezuela ?-? Deportivo Metropolitano

05:15 LALA FC ?-? Mineros de Guayana

00:00 IFK Malmo FK ?-? Torns IF

23:30 Gunjur United ?-? Young Africans Gambia

23:30 Jam City ?-? Latrikunda Utd

07:00 Cavalry FC ?-? Forge FC

07:00 Soccer House Academy (W) ?-? Susa FC (w)

02:15 KR Reykjavik (w) ?-? Grotta (w)

02:15 Grindavik (w) ?-? Vikingur Reykjavik (w)

02:15 IA Akranes (w) ?-? Haukar (w)

03:00 Chacaritas SC ?-? CD Puerto Quito

03:00 Pottu Via Ho ?-? Club Atletico Porteno

07:00 CD Independiente Juniors ?-? Gualaceo SC

17:00 Tensung FC ?-? Gomo FC

19:00 Nzoia United ?-? Bidco United

19:00 Tusker ?-? Gor Mahia

01:00 Barcelona BA ?-? Camacariense

01:30 Maranguape CE ?-? Horizonte CE

01:30 Tiradentesce ?-? Maracana CE

22:59 FC Dar El Barka ?-? FC Deuz

01:30 FC Souvara Riadh ?-? AS Douanes Nouakchott

06:30 Manhattan SC ?-? FC Motown

07:30 Barrasso valley ?-? Little Rock Street

03:00 Alafoss ?-? KA Asvellir

03:00 Ymir ?-? Bjorninn

03:00 Lettir Reykjavik ?-? KB Breidholt

17:15 Dhaka Wanderers ?-? Kawran Bazar Progoti

01:00 Eskilstuna City FK ?-? Mjolby AI FF

23:45 MC Magra ?-? CS Constantine

00:00 JS Saoura ?-? MC Oran

00:00 NA Hussein Dey ?-? CA Bordj Bou Arreridj

02:30 WA Tlemcen ?-? RC Relizane

02:30 AS Ain Mlila ?-? Paradou AC

02:30 Biskra ?-? MC Alger

02:30 ASO Chlef ?-? OM Medea

03:00 ES Setif ?-? CR Belouizdad

03:00 USM Alger ?-? USM Bel Abbes

18:30 Ullensaker U19 ?-? Aalesund FKU19

02:00 Palestino ?-? Colo Colo

07:30 Everton CD ?-? Nublense

07:00 Remo Belem (PA) ?-? Vila Nova

23:45 US Biskra U21 ?-? MC Alger U21

20:45 Al Diwaniya ?-? AL Minaa

20:45 Al Qasim Sport Club ?-? Naft Alwasat

22:30 Tervarit-j ?-? TP47 Tornio

22:59 Kultsu Lappeenranta ?-? LaPa

22:59 NIK ?-? VPS Vaasa-J

22:59 JyTy ?-? TPS Turku II

22:59 Sporting Kristina ?-? Korsnas FF

22:59 TuPS ?-? NJS II

23:30 Ponnistajat ?-? FC Kuusysi

00:00 SAPA ?-? KoiPS

00:00 Galatasaray U19 ?-? Kasimpasa U19

00:00 FC Rosengard (w) ?-? Vaxjo (w)

00:00 Orebro (w) ?-? Hammarby (w)

17:00 Parnu JK ?-? JK Tallinna Kalev

21:15 Ahli Marawi ?-? Al-Hilal Kadougli

21:15 Al Ahly Shendi ?-? Al Merreikh

00:00 Hilal Alsahel ?-? Hay Al-Arab

22:59 Rosenborg B ?-? Levanger FK

22:59 Kjelsas ?-? Notodden FK

00:00 Odd Grenland 2 ?-? Flekkeroy

00:00 FK Arendal ?-? Fram Larvik

00:00 Kvik Halden ?-? Kongsvinger

22:00 Darnes ?-? AlHilal

22:00 Al Ahli Benghzi ?-? Al Akhdar

22:00 Khaleej Sart ?-? Al Sadaqa FC

22:30 Al Khmes ?-? J Verhoe Leigh

22:30 Rafeeq ?-? Al-Shat

16:30 Eastern Suburbs Brisbane ?-? Logan Lightning

22:30 Sport Chavelines Juniors ?-? Deportivo Union Comercio

01:00 Juan Aurich ?-? FC Carlos Stein

03:30 Atletico Grau ?-? Santos Cape Town

23:30 San Marcos de Arica ?-? CD Copiapo S.A.

02:00 BK Milan ?-? Tallinding United

04:00 Fortune FC ?-? Wallidan

21:00 FC Noah ?-? KuPs

21:00 Sileks ?-? CS Petrocub

21:00 FK Liepaja ?-? FC Struga Trim Lum

22:30 Inter Turku ?-? Videoton Puskas Akademia

22:59 Honka Espoo ?-? NSI Runavik

22:59 Rigas Futbola skola ?-? KI Klaksvik

22:59 Sant Julia ?-? Gzira United

22:59 Suduva ?-? FK Valmiera

23:30 Levadia Tallinn ?-? St Joseph's FC

23:45 Dundalk ?-? Newtown AFC

23:45 MSK Zilina ?-? Dila Gori

00:00 FC Milsami ?-? Sarajevo

00:00 Racing Union Luxemburg ?-? Breidablik

00:45 Glentoran FC ?-? The New Saints

01:00 Fehervar Videoton ?-? Ararat Yerevan

01:00 Flora Paide ?-? Slask Wroclaw

01:00 FK Shkupi ?-? KF Llapi

01:00 Birkirkara FC ?-? SP La Fiorita

01:00 KF Drita Gjilan ?-? Decic Tuzi

01:00 Partizani Tirana ?-? FC Sfintul Gheorghe

01:00 Bala Town F.C. ?-? Larne FC

01:00 Domzale ?-? Swift Hesperange

01:00 Europa FC ?-? Kauno Zalgiris

01:00 Hafnarfjordur ?-? Sligo Rovers

01:30 FK Velez Mostar ?-? Coleraine

01:30 FK Sutjeska Niksic ?-? FC Gagra

01:45 Maribor ?-? Urartu

01:45 Tre Penne ?-? Dinamo Batumi

02:00 NK Siroki Brijeg ?-? Vllaznia Shkoder

02:45 Stjarnan Gardabaer ?-? Bohemians

02:00 Oratorio AP (Youth) ?-? Santana EC U20

22:00 Kintampo FC ?-? Berekum Chelsea

17:00 Zambia ?-? Lesotho

20:00 Nam Phi ?-? Swaziland

22:59 Maghrib Association Tetouan ?-? Union Touarga Sport Rabat

01:15 DHJ Difaa Hassani Jadidi ?-? FAR Forces Armee Royales

03:30 IRT Itihad de Tanger ?-? Renaissance Sportive de Berkane

00:00 El Entag Al Harby ?-? Pyramids FC

02:00 El Mokawloon El Arab ?-? EL Ahly

14:30 Yichun Grand Tiger ?-? Dongguan Guanlian

14:30 Shanxi Longjin ?-? Xi'an Wolves

14:30 Hebei Gongfu ?-? Inner Mongolia Caoshangfei F.C

14:30 Shaanxi Beyond ?-? Hebei Zhuoao

15:00 Shanghai Jiading Huilong ?-? Xiamen Ludao

15:00 Qingdao Red Lions ?-? Qingdao Youth Island

20:00 Union Douala ?-? Feutcheu FC

22:00 Avion Academy ?-? Bamboutos de

01:00 Avai FC U23 ?-? Figueirense U23

01:00 Coritiba U23 ?-? Juventude RS U23

00:00 Danubio FC ?-? Uruguay Montevideo

02:15 Rampla Juniors FC ?-? Albion FC

04:30 Rocha ?-? CA Juventud

06:45 Defensor Sporting Montevideo ?-? Racing Club Montevideo