Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

06:30 Haiti ?-? Canada

08:30 Martinique ?-? Mỹ

08:30 Mỹ ?-? Martinique

02:00 Brazil U23 ?-? U23 UAE

18:30 Henan Songshan Longmen ?-? Guangzhou Evergrande

16:00 Universitaea Cluj ?-? FC Zalau

16:30 SC Covilha ?-? Viseu

16:30 Dynamo Moscow ?-? Baumit Jablonec

18:00 Heracles Almelo ?-? SV Rodinghausen

19:00 Dynamo Moscow ?-? MTK Hungaria

19:00 Galychyna-Karpaty Lviv ?-? Kolos Kovalyovka

19:00 NK Fuzinar ?-? Duna-Tisza

19:00 Santa Clara ?-? Pacos de Ferreira

20:00 VfB Stuttgart ?-? Darmstadt

20:00 Arsenal Tula ?-? FC Viktoria Plzen

20:00 Antalyaspor ?-? Kocaelispor

21:00 Fenerbahce ?-? FK Csikszereda Miercurea Ciuc

21:00 Warta Poznan ?-? Zaglebie Lubin

21:00 FC Superfund Pasching ?-? Slavia Praha

21:30 AEL Limassol ?-? Olympiakos Nicosia FC

22:00 Hapoel Nof HaGalil ?-? Hapoel Tel Aviv

22:00 Varda SE ?-? Maccabi Petah Tikva FC

22:00 Synot Slovacko ?-? Paksi SE Honlapja

22:00 Dunajska Streda ?-? Ujpesti

22:00 MNK FC Ljubljana ?-? Nyiregyhaza

22:59 APOEL Nicosia ?-? PAEEK

22:59 AEK Larnaca ?-? Doxa Katokopias

22:59 Albania (w) ?-? Turkey (w)

22:59 Qarabag ?-? Augsburg

22:59 Kasimpasa ?-? Istanbulspor

22:59 FC Superfund Pasching ?-? Trenkwalder Admira (Youth)

22:59 Zlatibor Cajetina ?-? FK Iskra Danilovgrad

23:30 Arda ?-? Beroe Stara Zagora

00:00 SV Straelen ?-? VVV Venlo

00:00 Brandenburger SC Sud 05 ?-? FC Neubrandenburg 04

00:00 SpVg Olpe ?-? Siegen Sportfreunde

00:30 Ashdod MS ?-? Hapoel Beer Sheva

00:30 Kohlscheider BC ?-? SV Eilendorf

00:30 Winterthur ?-? Bruhl SG

01:00 SpVgg Neu-Isenburg ?-? SV Zeilsheim

01:30 Parkgate ?-? Penistone Church

01:30 FC Ufa ?-? Al-Fateh

01:30 Tadcaster Albion ?-? Emley AFC

01:30 Yorkshire Amateur ?-? Guiseley

01:30 AEK Athens ?-? Apollon Limassol FC

01:45 Sittingbourne ?-? Hollands Blair

02:00 Sporting CP ?-? Belenenses

02:00 Marseille ?-? Servette

02:00 AS Roma ?-? AD Valdinievole Montecatini

08:00 Pachuca ?-? Chivas Guadalajara

07:30 Olimpia Asuncion ?-? Internacional RS

00:30 FC Botosani ?-? FC Steaua Bucuresti

23:30 Palestino ?-? Huachipato

07:00 O.Higgins ?-? Cobresal

03:00 Universidad Central de Venezuela ?-? Mineros de Guayana

05:15 Portuguesa FC ?-? Zulia FC

07:30 CD Hermanos Colmenares ?-? Trujillanos

02:15 KV Vesturbaer ?-? Kari Akranes

23:30 Kiang West FC ?-? Jarra West FC

18:00 KMC FC ?-? JKT Tanzania

18:00 Ruvu Shooting ?-? Namungo FC

18:00 Tanzania Prisons ?-? Biashara United FC

20:00 Coastal Union ?-? Mwadui FC

20:00 Mbeya City ?-? Gwambina FC

20:00 Dodoma Jiji FC ?-? Mtibwa Sugar

20:00 Young Africans ?-? Ihefu SC

20:00 Polisi Tanzania FC ?-? Kagera Sugar

22:59 Azam ?-? Simba Sports Club

04:00 Valour ?-? Atletico Ottawa

04:00 Atletico Ottawa ?-? Valour

09:00 FC Davis (W) ?-? Lamorinda United (W)

09:30 Breakaway FC (W) ?-? San Diego Strikers (W)

01:00 KR Reykjavik (w) ?-? Augnablik (w)

07:00 EC Internacional SC ?-? Atletico Tubarao SC

07:00 CD Independiente Juniors ?-? Guayaquil SC

16:00 Paro FC ?-? Tensung FC

19:00 Nzoia United ?-? Kakamega Homeboyz

19:00 Mathare United ?-? Bidco United

01:30 Maracana CE ?-? Pacatuba

01:30 Horizonte CE ?-? Tiradentesce

22:30 Amitie FC ?-? SONACOS

00:00 Dakar Universite Club ?-? Keur Madior

00:00 US Ouakam Dakar ?-? Renaissance Dakar

00:30 Africa Promo Foot ?-? Thies FC

05:15 Santos ?-? Independiente

07:30 Deportivo Tachira ?-? Rosario Central

07:30 Nacional Montevideo ?-? CA Penarol

01:00 Fram Reykjavik ?-? IBV Vestmannaeyjar

02:15 Grotta Seltjarnarnes ?-? Fjolnir

02:15 UMF Selfoss ?-? Kordrengir

02:15 Afturelding ?-? Vikingur Olafsvik

18:00 Cockburn City ?-? Balcatta FC

21:00 FC Slutsk Reserves ?-? Bate Borisov Reserves

22:00 Torpedo Zhodino Reserves ?-? Dinamo Minsk Reserves

22:00 Dinamo Brest Reserves ?-? Sputnik 2

03:00 KB(ICE) ?-? Vaengir Jupiters

03:00 Alftanes ?-? Bjorninn

17:05 Jawahar Union ?-? BUFC

17:15 Uttara FC ?-? Kawran Bazar Progoti

00:00 Nykopings BIS ?-? Assyriska United IK

22:00 Al Hussein Irbid ?-? Al-Baq's

00:30 Al Faisaly ?-? AL Salt

03:00 KFR Aegir ?-? Augnablik Kopavogur

22:30 MuSa ?-? PK-35 Vantaa

05:00 Independiente Luque ?-? Deportivo Capiata

01:00 Keflavik U19 ?-? KR KV U19

01:00 Throttur Reykjavik U19 ?-? IA Kari U19

21:00 Al Shorta ?-? Naft Al Junoob

21:00 Al-Naft ?-? AI Kahrabaa

22:59 ACE ?-? JanPa

22:59 AC Barca ?-? LehPa Kontiolahti

23:30 FC Inter II ?-? MaPS Masku

00:00 PKKU II ?-? FC Kuusysi

23:30 TSV Aubstadt ?-? Unterhaching

22:00 Al Mahalla ?-? J Verhoe Leigh

22:30 Al Athad ?-? Al Khmes

22:30 Al Sadaqa FC ?-? Al Anwar

22:30 Khaleej Sart ?-? Shah Bob Chyba

22:30 Ngom Egdabya ?-? Al Ahli Benghzi

22:59 AlHilal ?-? Al Akhdar

00:00 Rafeeq ?-? Al-Madina

00:00 Abu Salim ?-? Al-Shat

22:59 Juan Aurich ?-? Sport Chavelines Juniors

01:00 Molinos El Pirata ?-? Union Huaral

03:30 Comerciantes Unidos ?-? FC Carlos Stein

22:00 Puerto Montt ?-? San Marcos de Arica

22:59 CD Magallanes ?-? Fernandez Vial

02:00 Deportes Temuco ?-? Coquimbo Unido

02:00 Rangers Talca ?-? Deportes Santa Cruz

02:00 Santiago Morning ?-? San Luis Quillota

04:30 Union San Felipe ?-? Municipal Iquique

16:30 Taringa Rovers U23 ?-? Caboolture FC U23

16:30 Brisbane City U23 ?-? Mitchelton U23

16:00 Tamborine Mountain Eagles Reserves ?-? Nerang B Reserves

16:00 Tallebudgera Reserves ?-? Mudgeeraba SC Reserves

16:00 Palm Beach SC Reserves ?-? Broadbeach United Reserves

22:59 Avaldsnes (w) ?-? Stabaek (w)

02:00 Tallinding United ?-? GAMTEL

04:00 Real Banjul ?-? Brikama United

23:30 DSG Sele Zell ?-? ATUS Ferach

20:00 Ararat Yerevan ?-? Fehervar Videoton

22:00 FC Struga Trim Lum ?-? FK Liepaja

22:59 Urartu ?-? Maribor

22:59 KuPs ?-? FC Noah

22:59 FC Gagra ?-? FK Sutjeska Niksic

22:59 FK Valmiera ?-? Suduva

22:59 Kauno Zalgiris ?-? Europa FC

23:30 FC Santa Coloma ?-? Mons Calpe SC

23:30 St Joseph's FC ?-? Levadia Tallinn

23:30 Dinamo Batumi ?-? Tre Penne

00:00 CS Petrocub ?-? Sileks

00:00 NSI Runavik ?-? Honka Espoo

00:00 FC Sfintul Gheorghe ?-? Partizani Tirana

00:00 Dila Gori ?-? MSK Zilina

00:00 Sligo Rovers ?-? Hafnarfjordur

00:15 The New Saints ?-? Glentoran FC

01:00 KF Llapi ?-? FK Shkupi

01:00 Videoton Puskas Akademia ?-? Inter Turku

01:00 Swift Hesperange ?-? Domzale

01:00 KF Laci ?-? FK Podgorica

01:00 Gzira United ?-? Sant Julia

01:00 KI Klaksvik ?-? Rigas Futbola skola

01:30 Larne FC ?-? Bala Town F.C.

01:45 Decic Tuzi ?-? KF Drita Gjilan

01:45 Bohemians ?-? Stjarnan Gardabaer

01:45 SP La Fiorita ?-? Birkirkara FC

01:45 Spartak Trnava ?-? Mosta FC

02:00 Sarajevo ?-? FC Milsami

02:00 Breidablik ?-? Racing Union Luxemburg

02:00 Vllaznia Shkoder ?-? NK Siroki Brijeg

02:00 Coleraine ?-? FK Velez Mostar

02:00 Slask Wroclaw ?-? Flora Paide

01:00 Fluminense SC ?-? Nacao

01:00 Cacador AC ?-? Atletico Catarinense

15:30 Visakha FC ?-? Angkor tiger FC

15:30 Soltilo Angkor ?-? Electricite du Cambodge

18:00 Phnom Penh FC ?-? Svay Rieng FC

19:00 AS Awa FF (w) ?-? Caiman Douala (w)

17:00 Sheikh Jamal ?-? Saif Sporting Club

05:10 Boca Juniors (w) ?-? San Lorenzo (w)

18:00 Alfandega ?-? East Star

20:00 Macau Chiba FC ?-? Man Fung Hong

22:15 Persepolis ?-? Esteghlal Tehran

22:59 Gol Gohar FC ?-? Shahrdary Arak

00:00 Foolad Khozestan ?-? Sepahan

01:00 EC Bahia U23 ?-? Corinthians U23

01:00 Figueirense U23 ?-? Coritiba U23

01:00 Fortaleza U23 ?-? EC Vitoria U23

01:00 Santos U23 ?-? Gremio RS U23

01:00 Avai FC U23 ?-? Cuiaba/MT U23

01:00 Bragantino PA U23 ?-? Juventude RS U23

01:00 Ceara U23 ?-? Fluminense U23

01:00 CRB U23 ?-? Ponte Preta U23

21:00 Renaissance Ngoumou ?-? Dynamo de Douala

21:45 Albion FC ?-? CA Atenas

00:15 Villa Teresa ?-? Defensor Sporting Montevideo

02:45 Racing Club Montevideo ?-? Central Espanol

05:15 Rampla Juniors FC ?-? Danubio FC