Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

06:30 Trinidad Tobago ?-? El Salvador

08:30 Guatemala ?-? Mexico

17:20 Nhật Bản (nữ) ?-? Australia (w)

21:00 FC Kairat Almaty ?-? Maccabi Haifa

22:00 Alashkert ?-? Connahs Quay Nomads FC

00:00 FC Neftci Baku ?-? Dinamo Tbilisi

01:00 Legia Warszawa ?-? Bodo Glimt

17:30 FC Seoul ?-? Incheon United

15:00 Ferencvarosi TC B ?-? BKV Elore

15:00 ASU Politehnica Timisoara ?-? Scolar Resita

15:20 Unirea Dej ?-? Unirea Ungheni

16:00 Budapest Honved ?-? Drava

16:00 GKS Tychy ?-? Garbarnia Krakow

16:00 Resovia Rzeszow ?-? Wisla Krakow

16:00 PSG ?-? Le Mans

16:00 Gyirmot SE ?-? Inter Bratislava

16:00 Vitoria Guimaraes ?-? Vizela

16:00 Jagiellonia Bialystok ?-? Aris Limassol

16:00 Mlada Boleslav ?-? SK Slovan Varnsdorf

16:00 Indjija ?-? Mornar

17:00 Racing Genk ?-? AZ Alkmaar

17:00 FC Arouca ?-? Pacos de Ferreira

17:00 Vizela ?-? Boavista FC

17:20 Nhật Bản (nữ) ?-? Australia (w) U20

17:30 Korona Kielce ?-? Ruch Chorzow

18:00 Rochdale ?-? Barnsley

19:00 Charleroi ?-? Jeunesse Molenbeek

19:00 GD Chaves ?-? Gil Vicente

19:00 Casa Pia AC ?-? SCU Torreense

20:00 VfB Stuttgart ?-? Darmstadt

20:00 Hlucin ?-? Opava

20:30 Cherno More Varna ?-? FC Sozopol

21:00 Caen ?-? Orleans US 45

21:00 VfL Bochum ?-? Bonner

21:00 Gazisehir Gaziantep ?-? Standard Sumgayit

21:00 Almere City FC ?-? MVV Maastricht

21:00 VfL Wolfsburg ?-? Holstein Kiel

21:30 Widzew lodz ?-? Hutnik Krakow

21:30 Hradec Kralove ?-? SK Mondi Steti

22:00 FC Krasnodar ?-? Dynamo Ceske Budejovice

22:00 FC Dabas ?-? Komarom VSE

22:00 MFK Snina ?-? MFK Zemplin Michalovce U19

22:00 FK Zeljeznicar ?-? Paksi SE Honlapja

22:00 Quevilly ?-? Red Star FC 93

22:00 Lokomotiv Sofia ?-? Botev Vratsa

22:00 Khimki ?-? FK Sochi

22:00 Hertha Berlin ?-? Hannover 96

22:00 Levski Sofia ?-? Septemvri Sofia

22:00 Velke Mezirici ?-? Brno B

22:00 Gyori ETO ?-? Vasas

22:00 Trabzonspor ?-? Umraniyespor

22:00 FK Graficar Beograd ?-? Bregalnica Stip

22:00 Hradec Kralove ?-? FK Nachod-Destne

22:00 Lille ?-? KAA Gent

22:00 Wurzburger Kickers ?-? Greuther Furth

22:00 Olimpus Skopje Balashikha ?-? Academy Pandev

22:00 FC Inhulets Petrove ?-? FK Makedonija Gjorce Petrov

22:00 Etar ?-? Spartak Varna

22:00 Skra Czestochowa ?-? Odra Wodzislaw Slaski

22:30 Cherno More Varna ?-? FC Dobrudzha

22:30 Frydek-Mistek ?-? Vitkovice

22:30 Chambly FC ?-? Entente Sannois

22:30 Vyskov ?-? TJ Start Brno

22:30 BFC Viktoria 1889 ?-? Union Berlin

22:30 Kozarmisleny SE ?-? UFC Nagykanizsa

22:59 Angers ?-? Avranches

22:59 Westfalia Herne ?-? Wuppertaler

22:59 Budapest Honved ?-? Marila Pribram

22:59 Carl Zeiss Jena ?-? VFC Plauen

22:59 MKS Kluczbork ?-? Stal Brzeg

22:59 Uhersky Brod ?-? TJ Spartak Myjava

22:59 Sokol Lanzho ?-? Lisen

22:59 Montpellier ?-? Rodez Aveyron

22:59 Nantes ?-? Guingamp

22:59 NK Varazdin ?-? NK Dubrava Zagreb

22:59 Herfolge Boldklub Koge ?-? HIK Hellerup

22:59 Saint Gilloise ?-? Valenciennes

22:59 Hapoel Tel Aviv ?-? Ironi Nir Ramat HaSharon

22:59 Skive IK ?-? Holstebro BK

22:59 Cegled ?-? Dabas-Gyon FC

22:59 UTA Arad ?-? Ripensia Timisoara

22:59 SL Benfica B ?-? Uniao Leiria

22:59 SD Amorebieta ?-? Burgos CF

22:59 FK Graffin Vlasim ?-? FK Zbuzany 1953

22:59 Bodajk FC Siofok ?-? Ivancsa

22:59 Diosgyor VTK ?-? FK Kosice

22:59 Clermont ?-? Grenoble

22:59 Banik Most Sous ?-? Slovan Liberec II

22:59 GKS Katowice ?-? GKS Belchatow

22:59 VfB 1921 Krieschow ?-? VSG Altglienicke

22:59 Blansko ?-? SC Znojmo

22:59 Hassia Bingen ?-? SG Eintracht Bad Kreuznach

22:59 Reims ?-? Paris FC

22:59 Germinal Beerschot Antwerpen ?-? FC Utrecht

22:59 Bayer Leverkusen ?-? SV Wehen Wiesbaden

22:59 LKS Lodz ?-? KP Calisia Kalisz

23:30 Sportfreunde Dorfmerkingen ?-? Vfr Aalen

23:30 Germania Egestorf ?-? Werder Bremen (Youth)

23:30 SV Tasmania Berlin ?-? SV Grun-Weiss Lubben

23:30 Werderaner FC Viktoria ?-? SV Babelsberg 03

00:00 FSV Union Furstenwalde ?-? SV Victoria Seelow

00:00 FC Zuzenhausen ?-? Neckarsulmer Sport-Union

00:00 Esbjerg ?-? Flensburg 08

00:00 Schalke 04 (Youth) ?-? SpVg Schonnebeck

00:00 Schalke Youth ?-? SpVg Schonnebeck

00:00 Santa Clara ?-? Moreirense

00:00 Alaves ?-? UD Logrones

00:00 Ajaccio ?-? Ajaccio Gfco

00:00 KMSK Deinze ?-? Zulte-Waregem

00:00 Grimma ?-? BSG Chemie Leipzig

00:00 TSV Pansdorf ?-? Phonix Lubeck

00:00 Rot-Weiss Essen ?-? Bocholt FC

00:00 Saltash United ?-? Plymouth Argyle

00:00 HNK Cibalia ?-? Bijelo Brdo

00:00 FC Sion ?-? Dynamo Kyiv

00:00 Thisted FC ?-? Jammerbugt

00:00 FC Kilia Kiel ?-? Holstein Kiel II

00:30 FC Eintracht Rheine ?-? Preuben Munster

00:30 EN Terai ne treatment table ?-? Preuben Munster

00:30 FSV Kuhlungsborn ?-? Hansa Rostock II

00:30 Sporting CP ?-? KAA Gent

01:00 Rubin Kazan ?-? Spartak Moscow

01:00 PSV Eindhoven ?-? PAOK Saloniki

01:00 Sporting CP ?-? Portimonense

01:00 Spartak Moscow ?-? Rubin Kazan

01:00 TSV Schott Mainz ?-? VfB Ginsheim

01:00 Brigg Town ?-? Cleethorpes Town

01:00 Olympiakos Piraeus ?-? Aris Thessaloniki

01:00 Bedford Town ?-? Luton Town

01:00 Sporting CP ?-? KAA Gent

01:00 Blauw Geel ?-? Den Bosch

01:00 Bishop Auckland ?-? Middlesbrough

01:30 St Albans City ?-? Stevenage Borough

01:30 Paulton Rovers ?-? Bath City

01:30 Barbate CF ?-? Cadiz

01:30 Eccleshill United ?-? Bradford City

01:45 Bristol City ?-? Celtic FC

01:45 Witton Albion ?-? Crewe Alexandra

01:45 Grays Athletic ?-? Phoenix Sports

01:45 Quorn ?-? Shepshed Dynamo

01:45 Tamworth ?-? West Brom

01:45 Frickley Athletic ?-? Winterton Rangers

01:45 Winterton Rangers ?-? Frickley Athletic

01:45 Witton Albion ?-? Crewe XI

02:00 Tavistock AFC ?-? Plymouth Argyle

02:00 Chatham Town ?-? Ebbsfleet United

01:45 Dundee United ?-? Elgin City

01:45 Queen's Park ?-? Motherwell

01:45 Arbroath ?-? East Fife

16:00 Nagoya Grampus ?-? Fagiano Okayama

05:15 Velez Sarsfield ?-? Barcelona SC(ECU)

05:15 Univ Catolica ?-? Palmeiras

07:30 Defensa Y Justicia ?-? Flamengo

07:30 River Plate ?-? Argentinos juniors

23:30 2nd Infantry Battalion Gambia ?-? Jam City

23:30 Latrikunda Utd ?-? PSV Wellingara

23:30 Steve Biko ?-? Falcons FC

16:30 Brisbane City (w) ?-? Brisbane Olympic (w)

06:00 York 9 FC ?-? Cavalry FC

09:00 Forge FC ?-? FC Edmonton

05:00 Pensacola (w) ?-? Pensacola Academy (w)

05:15 FC Surge (w) ?-? Cape Coral Cyclones (W)

06:00 Florida Krush (w) ?-? Clermont Kicks FC (W)

07:00 Milwaukee Torrent (w) ?-? Chicago Dutch Lions (W)

08:00 Chicago City SC (w) ?-? Chicago Red Stars Reserves (w)

09:00 Marlin FC Alliance (w) ?-? San Francisco Nighthawks (w)

06:30 Louisville City FC ?-? OKC Energy FC

09:00 Oakland Roots ?-? Phoenix Rising FC

09:30 Las Vegas Lights ?-? Sacramento Republic FC

09:30 San Diego loyalty ?-? Orange County Blues FC

02:15 Grindavik (w) ?-? Afturelding (w)

02:15 IA Akranes (w) ?-? Grotta (w)

02:15 HK Kopavogur (w) ?-? Vikingur Reykjavik (w)

06:00 CA Carlos Renaux ?-? Guarani de Palhoca

22:59 Club Deportivo Espoli ?-? Juventud FC

02:00 SD Quito ?-? Deportivo Aampetra

03:00 Chacaritas SC ?-? Gualaceo SC

03:00 Cumbaya FC ?-? CD Puerto Quito

03:00 Pottu Via Ho ?-? CD El Nacional

07:00 Club Atletico Porteno ?-? Sociedad Deportivo Quito

17:00 Thimphu City ?-? High Quality United

17:00 Nairobi Stima ?-? Kisumu Hot Stars

19:00 Shabana FC ?-? Migori Youth

19:00 Coast Stima ?-? Fortune Sacco

19:00 Soy United ?-? Vihiga Bullets

19:00 Mount Kenya United ?-? Modern Coast

19:00 Muranga Seal ?-? SoNy Sugar

19:00 Mwatate United ?-? FC Talanta

19:00 Ulinzi Stars Nakuru ?-? Wazito FC

19:00 Kibera Black Stars ?-? MCF FC

01:30 Floresta CE ?-? Maranguape CE

05:15 Sporting Cristal ?-? Arsenal de Sarandi

07:30 Atletico Junior Barranquilla ?-? Libertad

07:30 Independiente Jose Teran ?-? Bragantino

06:00 Chattanooga Red Wolves ?-? Tormenta FC

22:00 FC Istiklol Dushanbe ?-? FC Khatlon

03:00 Arborg ?-? Isbjörninn

03:00 KM Reykjavik ?-? Alafoss

03:00 Hond Midasar ?-? Ymir

15:30 Rebels FC ?-? Blitz FC

15:15 Fakirapool Young Mens Club ?-? Fortis FC

17:15 Dhaka City FC ?-? Swadhinata KS

01:30 Comber Recreation FC (w) ?-? East Belfast (w)

16:30 Melbourne Knights (w) ?-? Box Hill (w)

16:30 Casey Comets (w) ?-? South Melbourne (w)

02:30 JS kabylie ?-? NA Hussein Dey

00:30 Eintracht Trier ?-? Rot-Weiss Koblenz

05:00 Centro Sportivo Alagoano ?-? Goias

07:30 Remo Belem (PA) ?-? Brusque FC

19:00 Cockburn City U20 ?-? Balcatta U20

21:00 Al Talaba ?-? Al-Hudod

21:00 Baghdad ?-? Naft Misan

23:30 Arbil ?-? Alsinaat Alkahrabaiya

21:30 TPS Turku II ?-? VG 62

22:30 FC Raahe ?-? Tervarit-j

22:30 OPS-jp ?-? OsPa

22:30 RoPo ?-? TP47 Tornio

22:59 KyPa ?-? Liry

22:59 JJK/2 ?-? Komeetat

22:59 HauPa ?-? KajHa

01:35 San Telmo ?-? Banfield

22:59 JK Welco Elekter ?-? FC Maardu

22:59 FC Nomme United ?-? Tartu JK Maag Tammeka B

22:59 Tallinna FC Levadia B ?-? Parnu JK

22:59 JK Tallinna Kalev ?-? Elva

23:30 Stade Malien de Bamako ?-? Djoliba

19:00 Sdyushor 8 ?-? Altay FK

01:45 Sion Swifts (w) ?-? Derry City (w)

00:00 AS Dakar Sacre Coeur ?-? US Goree

00:00 Mbour ?-? ASEC Ndiambour

00:00 Generation Foot ?-? Teunhueth FC

00:00 CNEPS Excellence ?-? ASC Jaraaf

00:00 Pikine ?-? AS Douanes Dakar

00:00 NGB ASC Niarry Tally ?-? Toure Kunda Footpro

00:00 Casamance ?-? Diambars

20:00 Vasco da Gama U20 ?-? Sport Club Recife (Youth)

01:00 Botafogo RJ (Youth) ?-? Atletico Paranaense (Youth)

01:00 Ceara Youth ?-? Santos (Youth)

01:00 Chapecoense (Youth) ?-? Bahia (Youth)

01:00 Botafogo RJ (Youth) ?-? Atletico Paranaense (Youth)

01:00 Fluminense RJ (Youth) ?-? Atletico Mineiro (Youth)

01:00 Fortaleza (Youth) ?-? Internacional (RS) Youth

01:00 Palmeiras (Youth) ?-? CR Flamengo (RJ) (Youth)

01:00 Sao Paulo (Youth) ?-? Corinthians Paulista (Youth)

01:00 Cruzeiro (Youth) ?-? Atletico GO (Youth)

03:00 America MG Youth ?-? Gremio (Youth)

22:59 Vaprus Parnu (w) ?-? Suure-Jaani United (w)

01:45 CA San Fernando ?-? CSD Fontana

22:00 Altai Phoenix ?-? Al-Tahaddi

22:00 Darnes ?-? Al Akhdar

22:30 Al-Wehda(LBY) ?-? Al Zawi A

23:30 Barnechea ?-? Universidad de Concepcion

05:00 CD Copiapo S.A. ?-? Cobreloa

17:15 Capalaba Bulldogs U23 ?-? Brisbane Strikers U23

17:30 Sunshine Coast Wanderers U23 ?-? Brisbane Roar U23

00:45 LSK Kvinner (w) ?-? Valerenga (w)

22:00 Delta Force FC ?-? Ekiti United FC

22:00 Malumfashi FC ?-? Kogi United

17:00 Adelaide Olympic ?-? Adelaide City FC

18:30 Dinamo Barnaul ?-? Sibir-M Novosibirsk

20:00 FC Lada Togliatti ?-? FK Spartak Tuymazy

20:00 Nosta Novotroitsk ?-? Torpedo Miass

20:30 Amkar Perm ?-? Tyumen

21:00 Yadro St. Petersburg ?-? St Petersburg Nevada

21:00 Dinamo Saint Petersburg ?-? FK Chita

22:00 Znamya Noginsk ?-? FK Kolomna

22:00 Khimik Dzerzhinsk ?-? FK Volna Nizhegorodskaya

22:00 Mordovya Saransk ?-? Zenit Penza

22:00 Dnepr Smolensk ?-? Luki Energiya

22:00 SY Sakhalinsk ?-? Dinamo Vladivostok

22:00 Kvant Obninsk ?-? Kairat Moskva

22:00 Znamya Truda ?-? Peresvet Podolsk

22:30 Avangard ?-? Salyut-Energia Belgorod

22:59 Torpedo Vladimir ?-? FC Murom

22:59 Krasava Odintsovo ?-? Metallurg Vidnoye

01:00 Bangu U20 ?-? Volta Redonda U20

01:00 Cabofriense U20 ?-? Duque de Caxias RJ U20

01:00 Audax Rio EC U20 ?-? Friburguense RJ U20

01:00 America-RJ U20 ?-? Goncalense FC U20

17:00 Mozambique ?-? Namibia

17:00 Senegal ?-? Malawi

17:00 Namibia ?-? Mozambique

20:00 Swaziland ?-? Botswana

20:00 Botswana ?-? Swaziland

20:00 Nam Phi ?-? Zambia

22:00 Tallinna JK Legion B ?-? Tallinna FC Ararat TTU

23:30 Laanemaa Haapsalu ?-? Viimsi MRJK

23:30 Tabasalu Charma ?-? Vandra JK Vaprus

23:30 Kohtla Jarve JK Jarve ?-? Halliu football College

02:30 Porto Velho EC ?-? Real Desportivo/RO

15:30 Asia Euro University ?-? Nagaworld FC

15:30 Kirivong Sok Sen Chey ?-? Tiffy Army FC

17:00 Vision Sports Bamenda (w) ?-? ASFF Diamare (w)

17:00 Canon de Yaounde (w) ?-? Renaissance de Figuil (w)

16:30 Grange Thistle (w) ?-? Albany Creek (w)

17:00 Muktijoddha SKC ?-? Sheikh Russel KC

22:59 Raja Casablanca Atlhletic ?-? Maghrib Association Tetouan

01:15 IRT Itihad de Tanger ?-? DHJ Difaa Hassani Jadidi

03:30 SCCM Chabab Mohamedia ?-? Maghreb Fez

03:30 MCO Mouloudia Oujda ?-? Wydad Casablanca

01:00 Americano RJ ?-? Artsul RJ

19:00 PWD de Bamenda ?-? Dragon Club Yaounde

19:30 Eding Sport FC ?-? Feutcheu FC

21:00 Young Sports ?-? Canon Yaounde

21:00 Stade Renard de Melong ?-? Bamboutos de

21:00 Coton Sport ?-? Panthere Sportive du Nde

21:30 Yafoot FC ?-? Fovu de Baham

18:00 Windsor Arch Ka I ?-? Casa De Portugal

20:00 Lun Lok ?-? Cheng Fung

19:30 Aigle Royal Menoua ?-? OFTA of Kribi

21:00 nternational Sporting De Douala ?-? Fauve Azur Elite

21:30 Racing de Bafoussam ?-? AS Matelots

21:30 Stade FC de Bertoua ?-? Unisport Bafang

06:00 Union Dubuque FC ?-? Milwaukee Torrent

06:30 Detroit City ?-? FC Buffalo

04:00 Uruguay Montevideo ?-? Rocha

06:15 CA Juventud ?-? Cerro Montevideo