Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

06:30 Grenada ?-? Qatar

08:30 Panama ?-? Honduras

19:10 Ethiopia U23 ?-? Eritrea U23

04:00 Atlanta United ?-? New England Revolution

06:00 New York Red Bulls ?-? Inter Miami

06:30 Columbus Crew ?-? New York City FC

06:30 Montreal Impact ?-? FC Cincinnati

06:30 Toronto FC ?-? Orlando City

06:30 Philadelphia Union ?-? DC United

07:30 Nashville ?-? Chicago Fire

08:00 Colorado Rapids ?-? San Jose Earthquakes

09:00 Vancouver Whitecaps ?-? LA Galaxy

09:30 Portland Timbers ?-? FC Dallas

09:30 Los Angeles FC ?-? Real Salt Lake

19:00 Pforzheim ?-? SG Sonnenhof Grossaspach

19:00 Excelsior Maassluis ?-? SC Telstar

19:00 Wurzburger Kickers ?-? Carl Zeiss Jena

19:00 BFC Viktoria 1889 ?-? Chemnitzer

19:00 Bristol Rovers ?-? Plymouth Argyle

19:00 RSV Eintracht ?-? FSV luckenwalde

19:00 Yate Town ?-? Forest Green Rovers

19:00 Hansa Rostock ?-? Eintracht Braunschweig

19:00 FC Porto ?-? Viseu

19:00 Karlsruher SC ?-? Saarbrucken

19:00 SV Waldhof Mannheim ?-? FC Giessen

19:00 Quick Boys ?-? Jong PSV Eindhoven (Youth)

19:00 Hallescher FC ?-? Holstein Kiel

19:00 HSC Hannover ?-? St Pauli II

19:00 SPVGG.Sterkrade-Nord ?-? Rot-Weiss Oberhausen

19:00 Walsall ?-? Crystal Palace

19:00 SV Wehen Wiesbaden ?-? SV Elversberg

19:00 De Graafschap ?-? FC Eindhoven

19:00 Zwickau ?-? Usti nad Labem

19:05 Dynamo Dresden ?-? Union Berlin

19:15 Luzern ?-? FC Wil 1900

19:15 Hannover 96 ?-? Magdeburg

19:15 Kaiserslautern ?-? VfB Stuttgart II

19:20 GKS Jastrzebie ?-? Gornik II Zabrze

19:24 Greifswalder SV 04 ?-? FSV Optik Rathenow

19:30 Willem II ?-? Excelsior SBV

19:30 Noordwijk ?-? SC Feyenoord

19:30 NAC Breda ?-? Den Bosch

19:30 Zulte-Waregem ?-? FC Utrecht

19:30 Mechelen ?-? Volos NFC

19:45 SC Germania Reusrath ?-? SV Altenberg 1948

20:00 SC Paderborn 07 ?-? Monchengladbach

20:00 SF Johannisthal ?-? Friedenauer TSC

20:00 Caen ?-? Nantes

20:00 VfL Osnabruck ?-? Groningen

20:00 Schwarz-Weiss Essen ?-? ASC 09 Dortmund

20:00 Lens ?-? Le Havre

20:00 Winterthur ?-? Betis

20:00 Rubin Kazan ?-? FK Sochi

20:00 Dollingstown ?-? Newry City

20:00 FC Zurich ?-? Kriens

20:00 FSV Optik Rathenow ?-? Greifswalder FC

20:00 Glasgow Rangers ?-? Arsenal

20:00 Kayserispor ?-? Samsunspor

20:00 Deveronvale ?-? Rothes

20:00 Beckenham Town ?-? Hollands Blair

20:00 PFC Oleksandria ?-? Kryvbas

20:00 Borussia Dortmund ?-? VfL Bochum

20:00 Cleethorpes Town ?-? Grimsby Town

20:00 TSV Steinbach ?-? Schalke 04 (Youth)

20:05 KAS Eupen ?-? Sint-Truidense

20:15 Ingolstadt ?-? Greuther Furth

20:30 Jahn Regensburg ?-? Te Cu Kukuh Atta Seip

20:30 Fortuna Dusseldorf ?-? Oud Heverlee

20:30 Hamburger SV ?-? Basel

21:00 Buxton FC ?-? Barwell

21:00 St. Pauli ?-? Hertha Berlin

21:00 Penistone Church ?-? Sheffield FC

21:00 Farsley Celtic ?-? Scunthorpe United

21:00 Eintracht Frankfurt ?-? SV Sandhausen

21:00 Folkestone ?-? Hythe Town

21:00 Feyenoord Match 2 ?-? Werder Bremen Match 2

21:00 Dnipro-1 ?-? Alians Lypova Dolyna

21:00 Rochdale ?-? Fleetwood Town

21:00 Almere City FC ?-? SV Meppen

21:00 Havant Waterlooville ?-? Bognor Regis Town

21:00 St. Gallen ?-? Athletic Bilbao

21:00 Shepshed Dynamo ?-? Nuneaton Borough

21:00 Dorking ?-? Leatherhead

21:00 Crewe Alexandra ?-? Wolves

21:00 Braintree Town ?-? Dagenham Redbridge

21:00 Leyton Orient ?-? Tottenham Hotspur

21:00 Newcastle Town FC ?-? Congleton Town

21:00 FC Rouen ?-? Saint Quentin

21:00 Chester FC ?-? Bury AFC

21:00 Dover Athletic ?-? Ashford Town

21:00 Haringey Borough ?-? Billericay Town

21:00 Paris FC ?-? Creteil

21:00 Tamworth ?-? Shrewsbury Town

21:00 Hednesford Town ?-? Stafford Rangers

21:00 FC Koln ?-? Bayern Munchen

21:00 abbey hey ?-? Glossop North End

21:00 Runcorn Linnets ?-? Hartlepool United

21:00 Dergview FC ?-? Ballinamallard United

21:00 Coalville ?-? Notts County

21:00 Farnborough Town ?-? Aldershot Town

21:00 Romulus FC ?-? bromsgrove

21:00 Sudbury ?-? Brightlingsea Regent

21:00 Szolnoki MAV FC ?-? FK Kosice

21:00 Swindon Supermarine ?-? Gloucester City

21:00 Bradford City ?-? Doncaster Rovers

21:00 Bridgwater Town ?-? Weymouth

21:00 Scarborough ?-? Pontefract Collieries

21:00 Winchester City ?-? Poole Town

21:00 Faversham Town ?-? Sepei Unite

21:00 Chorley FC ?-? Morecambe

21:00 Harlow Town ?-? Coggeshall Town

21:00 Watford ?-? Colchester United

21:00 Kings Langley ?-? St Albans City

21:00 SV Kraig ?-? SV Lebring

21:00 VCD Athletic ?-? lewes

21:00 Radomiak Radom ?-? Motor Lublin

21:00 Boreham Wood ?-? Luton Town

21:00 Horsham ?-? Crawley Town

21:00 FC United of Manchester ?-? Bolton Wanderers

21:00 Boston United ?-? Lincoln City

21:00 Port Vale ?-? Nottingham Forest

21:00 Roda JC ?-? KVSK Lommel

21:00 SC Union Nettetal ?-? SV Straelen

21:00 Dorchester Town ?-? Christchurch

21:00 Elgin City ?-? Nairn County

21:00 Southport FC ?-? Huddersfield Town

21:00 Alfreton Town ?-? Chesterfield

21:00 Workington ?-? Carlisle United

21:00 Cheltenham Town ?-? Birmingham City

21:00 Concord Rangers ?-? Peterborough Sports

21:00 Avro FC ?-? Mossley

21:00 Radcliffe Borough ?-? Widnes

21:00 Nancy ?-? Guingamp

21:00 AFC Wimbledon ?-? Brentford

21:00 Dartford ?-? Charlton Athletic

21:00 Frickley Athletic ?-? Rotherham United

21:00 Rushall Olympic ?-? Leamington

21:00 RB Leipzig ?-? AZ Alkmaar

21:00 Oldham Athletic ?-? Wigan Athletic

21:30 Lokomotiv Sofia ?-? Livstrom

21:30 Yverdon ?-? Young Boys

21:45 FK Iskra Danilovgrad ?-? Bregalnica Stip

22:00 Humenne ?-? MFK Vranov nad Topou

22:00 Neuchatel Xamax ?-? FC Zurich

22:00 Toulouse ?-? Rodez Aveyron

22:00 Michalovce ?-? Partizan Bardejov

22:00 Amiens ?-? Saint Gilloise

22:00 MSV Duisburg ?-? VfL Bochum

22:00 Dynamo Moscow ?-? Budafoki MTE

22:00 Annecy ?-? Toulon

22:00 Hradec Kralove ?-? Chrudim

22:00 SSV Ulm 1846 ?-? Stuttgarter Kickers

22:00 Royal Antwerp ?-? Monaco

22:00 Botev Vratsa ?-? Apollon Smirnis

22:00 Tescoma Zlin ?-? Brno

22:00 Atlas ?-? Atletico San Luis

22:00 Angers ?-? Chateauroux

22:00 Pardubice ?-? FK Graffin Vlasim

22:00 Gornik Zabrze ?-? Banik Ostrava

22:00 FCV Dender EH ?-? Kontich FC

22:00 Povazska Bystrica ?-? MFK Skalica

22:00 Udinese ?-? NK Bilje

22:00 CSKA Sofia B ?-? Strumska Slava

22:00 NEC Nijmegen ?-? RKC Waalwijk

22:00 MFK Ruzomberok ?-? MFK Karvina

22:00 FK Makedonija Gjorce Petrov ?-? CSKA 1948 Sofia

22:00 Vrchovina ?-? Blansko

22:00 Levski Sofia ?-? Etar

22:00 Mlada Boleslav ?-? Viktoria Zizkov

22:00 Metz ?-? Seraing United

22:00 RKC Waalwijk ?-? NEC Nijmegen

22:00 Standard Liege ?-? Rennes

22:00 Germinal Beerschot Antwerpen ?-? Fortuna Sittard

22:00 Grasshopper ?-? Thun

22:00 Dijon ?-? Troyes

22:00 Kortrijk ?-? Lille

22:30 Stade Brestois ?-? Lorient

22:30 Nimes ?-? Ajaccio

22:30 FK Ohrid 2004 ?-? FK Tikves Kavadarci

22:30 Spartak Varna ?-? FC Dunav Ruse

22:59 Strasbourg ?-? Cercle Brugge

22:59 RB Leipzig ?-? AZ Alkmaar (Youth)

22:59 Clermont ?-? Montpellier

22:59 Budapest Honved ?-? Al-Ettifaq

22:59 Sirens ?-? Gudja United

22:59 Habitpharm Javor ?-? Macva Sabac

22:59 HNK Dakovo Croatia ?-? NK Bedem Ivankovo

22:59 SC Cham ?-? Aarau

22:59 Valenciennes ?-? Reims

22:59 Wisla Plock ?-? Aris Limassol

22:59 Alaves ?-? SD Amorebieta

22:59 USL Dunkerque ?-? Boulogne

22:59 AJ Auxerre ?-? Orleans US 45

22:59 Gyori ETO ?-? Al-Hazm

22:59 Tatran LM ?-? Slavoj Trebisov

22:59 Stal Rzeszow ?-? Stal Stalowa Wola

22:59 Slavia Sofia ?-? PFK Montana

22:59 Saint Etienne ?-? Grenoble

23:30 Pau FC ?-? Canet Roussillon

23:30 Celtic FC ?-? Preston North End

23:30 Lyon ?-? Villefranche

00:00 Quevilly ?-? Le Mans

00:00 Trencin ?-? MSK Puchov

00:00 Sevilla ?-? Coventry City

00:00 Ethnikos Achnas FC ?-? Anorthosis Famagusta FC

00:00 Calahorra ?-? Eibar

00:00 Alanyaspor ?-? Polissya Zhytomyr

00:00 Sociedad ?-? SD Huesca

00:00 Burgos CF ?-? CD Lugo

00:30 Teruel ?-? Zaragoza

01:00 CD Cristo Atletico ?-? Valladolid

01:00 Nice ?-? Dynamo Kyiv

01:00 Wisla Krakow ?-? Podbeskidzie Bielsko-Biala

01:30 Atletico Sanluqueno ?-? Cadiz

01:30 Lugano ?-? Inter Milan

02:00 Lyon ?-? VfL Wolfsburg

04:30 Necaxa ?-? Queretaro FC

09:00 Academica SC ?-? El Farolito SC

09:00 Sonoma County Suns ?-? Sacramento Gold

20:00 Degerfors IF ?-? Malmo FF

22:30 Elfsborg ?-? Ostersunds FK

21:00 Dundee United ?-? Arbroath

21:00 Brora Rangers ?-? Forfar Athletic

21:00 Alloa Athletic ?-? Livingston

21:00 Albion Rovers ?-? Edinburgh City

21:00 Motherwell ?-? Queen of South

21:00 Clyde ?-? Kilmarnock

21:00 Dunfermline Athletic ?-? Dumbarton

21:00 Kelty Hearts ?-? East Fife

21:00 Cowdenbeath ?-? Brechin City

21:00 Falkirk ?-? Hamilton Academical

21:00 Queen's Park ?-? Airdrie United

21:00 Stranraer ?-? East Kilbride

21:00 Inverness ?-? Stirling Albion

21:00 Stenhousemuir ?-? Partick Thistle

21:00 Peterhead ?-? Cove Rangers

22:59 Odd Grenland ?-? Viking

01:00 Sarpsborg 08 ?-? Bodo Glimt

23:55 NK Lokomotiva Zagreb ?-? Hajduk Split

02:00 Rijeka ?-? HNK Gorica

22:00 Dundalk ?-? Finn Harps

22:00 NK Aluminij ?-? FC Koper

01:15 NK Mura 05 ?-? Tabor Sezana

22:30 Gaz Metan Medias ?-? CS Mioveni

01:30 CS Universitatea Craiova ?-? Arges

03:00 Sao Paulo ?-? Fortaleza

03:00 Ceara ?-? Atletico Paranaense

05:00 Corinthians Paulista (SP) ?-? Atletico Mineiro

07:00 Fluminense RJ ?-? Gremio (RS)

03:00 Univ Catolica ?-? Colo Colo

23:30 Aldosivi Mar del Plata ?-? Patronato Parana

01:45 Newells Old Boys ?-? Talleres Cordoba

01:45 Lanus ?-? Atletico Tucuman

04:00 Gimnasia La Plata ?-? CA Platense

06:15 Velez Sarsfield ?-? Racing Club

03:00 Atletico Venezuela ?-? Monagas SC

06:00 Yaracuyanos ?-? Academia Puerto Cabello

20:30 Haukar Hafnarfjordur ?-? Leiknir F

21:00 KF Fjardabyggd ?-? Throttur Vogum

21:00 UMF Njardvik ?-? Magni

22:59 KF Fjallabyggdar ?-? Reynir Sandgerdi

22:59 IR Reykjavik ?-? Volsungur husavik

06:00 HFX Wanderers FC ?-? Cavalry FC

09:00 Pacific FC ?-? Forge FC

03:00 Philly Fever (w) ?-? Torch FC (w)

04:00 Milwaukee Bavarian SC (W) ?-? Chicago Dutch Lions (W)

07:00 San Francisco Nighthawks (w) ?-? San Ramon (w)

08:00 Lamorinda United (W) ?-? Diablo Valley Wolves (W)

08:00 Fresno freeze (w) ?-? MVLA Wolves (w)

09:00 FC Davis (W) ?-? California storm (w)

19:00 VIFK Vaasa (w) ?-? Turun Weikot (w)

23:55 Backa Topola ?-? Novi Pazar

02:00 Proleter ?-? Partizan Belgrade

01:00 Atletico Mineiro (w) ?-? America MG (w)

01:00 Colorado Springs Switchbacks FC ?-? San Antonio

06:00 Indy Eleven ?-? Memphis 901

06:00 Pittsburgh Riverhounds ?-? Loudoun United

06:30 Charleston Battery ?-? Hartford Athletic

06:30 Louisville City FC ?-? Atlanta United FC II

06:30 Miami FC ?-? Tampa Bay Rowdies

07:00 Tulsa Roughneck ?-? OKC Energy FC

07:00 Orange County Blues FC ?-? Rio Grande Valley

07:30 Oakland Roots ?-? Tacoma Defiance

08:30 El Paso Locomotive FC ?-? Las Vegas Lights

09:30 Phoenix Rising FC ?-? Los Angeles Galaxy II

03:30 America de Cali ?-? Atletico Junior Barranquilla

05:40 Deportes Quindio ?-? Jaguares de Cordoba

08:00 Independiente Santa Fe ?-? Deportivo Cali

00:00 Deportivo Aampetra ?-? Club Deportivo Espoli

03:00 CD Puerto Quito ?-? Sociedad Deportivo Quito

21:00 Stirling University ?-? Gretna

22:30 AC Oulu ?-? HJK Helsinki

05:00 SV Britannia ?-? SV Dakota

07:00 SV Deportivo Nacional ?-? SV Estrella

22:59 Independiente Santa Fe (w) ?-? Fortaleza CEIF FC (w)

03:00 Llaneros (w) ?-? Millonarios (w)

19:00 Racing Club de Montevideo U19 ?-? Penarol U19

19:00 Bella Vista U19 ?-? Boston River U19

19:00 Rentistas U19 ?-? Fenix U19

19:00 Progreso U19 ?-? Liverpool Montevideo U19

20:00 Danubio U19 ?-? Deportivo Maldonado U19

19:10 Sofapaka FC ?-? Posta Rangers

19:15 Nairobi Star City ?-? Gor Mahia

19:15 Weston Shitima ?-? Ulinzi Stars Nakuru

19:15 Kariobangi Sharks ?-? Vihiga United

00:00 Unam Pumas (w) ?-? Club Necaxa (w)

01:00 Betim FC ?-? Tupynambas

01:30 Nacional AC MG ?-? Guarani MG

02:00 Villa Nova-MG ?-? Democrata SL/MG

22:59 Deportivo Merlo ?-? Comunicaciones BsAs

23:10 Uhl Que Sa ?-? Colegiales

01:00 CA San Miguel ?-? UAI Urquiza

01:00 Canuelas FC ?-? Villa San Carlos

01:00 Club Atletico Acassuso ?-? Defensores Unidos

01:00 Sacachispas ?-? CA Fenix Pilar

01:00 Argentino de Quilmes ?-? Los Andes

22:00 BFC Daugavpils ?-? Metta/LU Riga

22:00 FK Spartaks Jurmala ?-? Riga FC

06:00 North Carolina (w) ?-? Houston Dash (w)

22:00 Great Olympics ?-? Ghana Dream FC

22:00 WAFA ?-? Accra Hearts of Oak

22:00 Ashanti Gold ?-? Inter Allies

00:30 Ludogorets Razgrad ?-? CSKA Sofia

12:00 Kingscliff FC ?-? Musgrave Yellow

21:00 Vestri ?-? Throttur Reykjavik

03:00 Kalonji Pro Profile ?-? Bowling Green FC

05:00 Miami Beach CF ?-? Florida Tropics

05:30 Richmond Kickers ?-? Fort Lauderdale Strikers

06:00 Erie Commodores ?-? SC Cleveland

06:00 Greenville Triumph ?-? Tormenta FC

08:00 PDX FC ?-? Bay Cities FC

08:00 North Texas SC ?-? Chattanooga Red Wolves

09:00 FC Tucson ?-? New England Revolution B

10:00 ASC San Diego ?-? Magia Futbol Academy

00:30 Mushuc Runa ?-? Delfin SC

03:00 Orense SC ?-? Olmedo Riobamba

05:30 Sociedad Deportiva Aucas ?-? Guayaquil City

08:00 Independiente Jose Teran ?-? Deportivo Cuenca

19:00 Slavia Mozyr Reserve ?-? FC Isloch Reserves

22:59 Vatnaliljur ?-? Samherjar

12:00 Tuggeranong United ?-? Canberra Olympic

12:00 Canberra FC ?-? Gungahlin United

08:00 Honiara City FC ?-? Solomon Warriors FC

10:00 Kula FC ?-? Waneagu United

19:00 ABFF U19 (w) ?-? FK Minsk (w)

21:00 Bobruichanka Bobruisk (w) ?-? Neman Grodno (w)

19:15 Kawran Bazar Progoti ?-? Wari Club

22:45 Energetik-BGU Minsk ?-? Smorgon FC

22:45 Smorgon FC ?-? Energetik-BGU Minsk

00:45 FC Gomel ?-? FC Rukh Brest

22:00 Shabab AlOrdon ?-? Ramtha Club

00:30 Maan ?-? Al-Jalil

23:45 JSM Skikda ?-? RC Relizane

23:45 MC Magra ?-? CA Bordj Bou Arreridj

00:00 WA Tlemcen ?-? CR Belouizdad

00:00 Paradou AC ?-? USM Bel Abbes

02:30 AS Ain Mlila ?-? USM Alger

02:30 Biskra ?-? MC Oran

02:30 ASO Chlef ?-? MC Alger

03:00 ES Setif ?-? JS Saoura

21:00 Ellidi ?-? Sindri

21:00 KFS Vestmannaeyjar ?-? Vidir Gardur

21:00 KF Gardabaer ?-? Einherji

22:59 HotturHuginn ?-? Tindastoll

21:00 RoPS Rovaniemi ?-? JIPPO

21:00 Ekenas IF Fotboll ?-? MP MIKELI

22:00 Klubi 04 Helsinki ?-? Jaro

20:00 Cork City (w) ?-? Yalong City (w)

22:00 Peamount Utd (w) ?-? FC Treaty United (w)

22:00 DLR Waves (w) ?-? Shelbourne (w)

19:00 Maktaaral ?-? FK Taraz

20:00 FC Kairat Almaty ?-? FK Kaspyi Aktau

21:00 Akzhayik Oral ?-? Kaisar Kyzylorda

21:00 Deportivo Santani ?-? Sportivo Trinidense

21:00 Sportivo Iteno ?-? Tacuary

21:00 General Caballero ?-? Sportivo Ameliano

21:00 General Diaz ?-? resistencia SC

21:00 Fram/Ulfarnir U19 ?-? Breidablik UBK U19

21:00 Brasil de Pelotas ?-? Vitoria BA

02:00 Goias ?-? Londrina PR

02:30 Cruzeiro (MG) ?-? Avai FC SC

04:30 Ponte Preta ?-? Remo Belem (PA)

05:00 Brusque FC ?-? Botafogo RJ

05:00 Operario Ferroviario PR ?-? Centro Sportivo Alagoano

23:45 CS Constantine U21 ?-? JS Kabylie U21

00:00 NA Hussein Dey U21 ?-? Olympique Medea U21

12:00 Rockingham City FC U20 ?-? Gwelup Croatia U20

21:00 Rotenberg ?-? RW Rankweil

22:00 Sc Rothis ?-? SC Austria Lustenau B

22:30 Admira Dornbirn ?-? FC Wolfurt

01:00 Cobh Ramblers ?-? Cabinteely FC

19:00 LaPa ?-? Union Plaani

19:00 NIK ?-? KPV/Akatemia

19:00 TP-T ?-? Peimari United

22:00 JyTy ?-? Aland

19:00 Talleres Remedios U20 ?-? Villa San Carlos U20

20:00 Central Cordoba SdE U20 ?-? Colon U20

20:00 Defensa y Justicia U20 ?-? CA Huracan U20

20:00 Estudiantes La Plata U20 ?-? River Plate U20

20:00 CA Platense U20 ?-? Sarmiento U20

20:00 Union Santa Fe U20 ?-? Atletico Tucuman U20

20:00 Velez Sarsfield U20 ?-? Newells U20

20:00 CA Aldosivi U20 ?-? Godoy Cruz U20

20:00 Rosario Central U20 ?-? Argentinos Jrs U20

20:00 Banfield U20 ?-? Racing Club U20

20:00 San Lorenzo U20 ?-? Arsenal de Sarandi U20

20:00 Boca Juniors U20 ?-? Gimnasia LP U20

20:00 Club Atlético Independiente U20 ?-? Lanus U20

22:30 JDFS Alberts ?-? SK Babite

22:59 Skanstes SK ?-? FK Tente

22:59 Albatroz ?-? FK Karosta

23:30 Salaspils ?-? Rezekne/BJSS

02:00 Kaizer Chiefs ?-? EL Ahly

01:45 Club Brugge ?-? Racing Genk

22:59 FC Maardu ?-? FC Nomme United

22:59 Tartu JK Maag Tammeka B ?-? JK Welco Elekter

22:59 Flora Tallinn II ?-? Tallinna FC Levadia B

20:00 TiPS Vantaa (w) ?-? Ilves Tampere (w)

21:00 Jyvaskylan Pallokerho (w) ?-? Aland United (w)

01:00 Araguari AC U20 ?-? Nacional AC SP (Youth)

01:00 Coimbra EC U20 ?-? Santarritense U20

19:00 FC Augsburg II ?-? Bayern Munchen (Youth)

19:00 Nurnberg (Youth) ?-? FC Pipinsried

22:00 SC Eltersdorf ?-? VfB Eichstatt

22:00 TSV Buchbach ?-? Schweinfurt 05 FC

02:00 Real Santa Cruz ?-? Aurora

02:00 Atletico Palmaflor Vinto ?-? Royal Pari FC

04:15 San Jose ?-? Real Tomayapo

22:00 CS Petrocub ?-? Sheriff Tiraspol

22:00 Zimbru Chisinau ?-? FC Floresti

22:59 Zenit St. Petersburg ?-? Lokomotiv Moscow

00:00 Al Shorta Al Qadarif ?-? Al Merreikh

22:59 Deportivo Municipal ?-? UTC Cajamarca

01:15 Dep.San Martin ?-? Carlos Manucci

03:30 Academia Deportiva Cantolao ?-? Sporting Cristal

19:00 Nanjing City ?-? Wuhan three town

19:00 Skeid Oslo ?-? Fram Larvik

20:00 Kjelsas ?-? Egersunds IK

21:00 Kvik Halden ?-? Eidsvold Turn

21:00 Alta ?-? Brattvag

21:00 Hodd ?-? Moss

22:00 Tromsdalen ?-? Kongsvinger

00:30 Floro ?-? IF Floya

00:00 Toure Kunda Footpro ?-? AS Dakar Sacre Coeur

00:00 Teunhueth FC ?-? Pikine

00:00 US Goree ?-? Mbour

00:00 AS Douanes Dakar ?-? Casamance

00:00 ASC Jaraaf ?-? NGB ASC Niarry Tally

00:00 ASEC Ndiambour ?-? Generation Foot

00:00 Diambars ?-? CNEPS Excellence

09:00 Napier City Rovers ?-? Lower Hutt City

21:00 PS Kemi Kings ?-? Jyvaskyla JK

21:00 NJS ?-? JaPS

21:00 GBK Kokkola ?-? FC Vaajakoski

21:00 PEPO Lappeenranta ?-? KaPa

21:00 Lahden Reipas ?-? PeKa

21:00 MiPK Mikkeli ?-? Kiffen Helsinki

21:00 PK Keski Uusimaa ?-? SC KuFu-98

22:00 VIFK ?-? Narpes Kraft

02:00 OLS Oulu ?-? JS Hercules

22:00 Delfin SC Reserves ?-? Manta FC (R)

20:00 Tammeka Tartu (w) ?-? JK Tallinna Kalev (w)

22:00 Ajax Tallinna (w) ?-? FC Lootos Polva (w)

01:45 Resistencia Central ?-? Central Norte Argentino

01:45 Alvear ?-? CSD Fontana

19:30 Red Lions FC ?-? Ntopwa United FC

19:30 Chitipa United ?-? Blue Eagles

21:00 Sturm Graz ?-? ATSV Stadl Paura

21:00 ATSV Stadl Paura ?-? Sturm Graz

22:00 SC Bregenz ?-? Vocklamarkt

22:00 Kryz GermanyFC ?-? SKU Amstetten

22:00 FC Wels ?-? Austria Lustenau

22:30 SV Leobendorf ?-? WSG Wattens

22:59 Team Wiener Linien ?-? SC Gleisdorf

22:59 ASV Siegendorf ?-? St Jakob/Rosental

22:59 TSV St. John's ?-? FC Dornbirn 1913

23:30 SC Kalsdorf ?-? Rheindorf Altach

23:30 Union Gurten ?-? Lustenau

00:00 FC Magna Wiener Neustadt ?-? SG Austria Klagenfurt

00:00 Santa Ana ?-? Grazer AK

01:30 LASK Linz ?-? SC Mannsdorf

10:00 Magpies Crusaders ?-? Moreton Bay United

20:00 Stjordals Blink ?-? KFUM Oslo

20:00 Sogndal ?-? Grorud

20:00 Asane Fotball ?-? Ranheim IL

20:00 Sandnes Ulf ?-? Ham-Kam

20:00 Ullensaker/Kisa IL ?-? Strommen

20:00 Aalesund FK ?-? Jerv

20:00 Start Kristiansand ?-? Raufoss

01:00 Douglas Haig ?-? Crucero del Norte

01:00 Ferro Carril Oeste Gral Pico ?-? CA Juventud Unida San Luis

21:30 Academica Do Lobito ?-? Ferroviario Do Huambo

22:30 Progresso ?-? Desportivo Huila

07:00 SV UNDEBA ?-? Inter Willemstad

01:00 Legia Warszawa ?-? Rakow Czestochowa

11:00 Sunshine Coast Wanderers U23 ?-? Redlands United U23

20:45 Volna Pinsk ?-? Naftan Novopolock

22:45 FK Lida ?-? Krumkachy Minsk

09:00 Nagoya oceans Futsal ?-? Vasagey oita Futsal

20:00 Rosenborg BK (w) ?-? Sandviken (w)

20:00 Arna Bjornar (w) ?-? Lyn (w)

20:00 Kolbotn (w) ?-? Klepp (w)

22:59 EL Nacional (W) ?-? Independiente del Valle (W)

20:00 Landskrona BoIS ?-? Trelleborgs FF

20:00 GAIS ?-? IK Brage

22:00 IFK Varnamo ?-? Osters IF

20:25 Casa De Portugal ?-? Windsor Arch Ka I

22:45 CA River Plate ?-? Rentistas

01:00 Deportivo Maldonado ?-? Plaza Colonia

03:15 Cerro Largo ?-? Wanderers FC

01:00 Sood G ?-? Ituzaingo

01:00 Victoriano Arenas ?-? Central Cordoba De Rosario

01:00 Club Lujan ?-? El Porvenir

01:00 Gimnasia Jujuy ?-? Defensores de Belgrano

01:00 Tristan Suarez ?-? Santa Marina Tandil

01:30 All Boys ?-? Guillermo Brown

01:30 Independiente Rivadavia ?-? San Martin San Juan

01:30 Barracas Central ?-? Villa Dalmine

04:10 Estudiantes de Caseros ?-? Nueva Chicago

04:15 12 de Octubre ?-? FC Nacional Asuncion

06:30 Guarani CA ?-? Sol de America

09:45 West Canberra Wanderers FC (W) ?-? Belconnen United (w)

12:00 Gungahlin United(w) ?-? Canberra FC (w)

01:00 Centro Espanol ?-? Deportivo Paraguayo

01:00 Liniers ?-? Sportivo Barracas

03:00 Fortune FC ?-? GAF FC

05:00 Gambia Ports Authority ?-? Marimoo

01:00 Arnett Gardens ?-? Cavalier FC

03:30 Harbour View FC ?-? Dunbeholden FC

22:59 DSG Ferlach ?-? ASK Klagenfurt

20:00 Gama DF (Youth) ?-? Ceilandense U20

20:00 Capital CF U20 ?-? SESP Taguatinga U20

01:00 Barcelona BA U20 ?-? UNIRB U20

01:00 Real Brasilia FC U20 ?-? Planaltina (Youth)

01:00 Fluminense De Feira U20 ?-? Vitoria Salvador (Youth)

01:00 Gremio Esportivo Brazlandia U20 ?-? Legiao DF Youth

01:00 Sergipe (Youth) ?-? AD Frei Paulistano U20

01:00 Pituacu U20 ?-? Bahia de Feira BAU20

01:00 Luziania U20 ?-? Cruzeiro MG U20

01:00 Gloriense SE U20 ?-? Boca Juniors Youth

01:00 Tupi MG Youth ?-? Minas MG U20

02:00 EC Flamengo Piaui U20 ?-? Picos U20

04:00 EC Timon U20 ?-? Fluminense PI (Youth)

22:30 Halliu football College ?-? Tabasalu Charma

22:30 Viimsi MRJK ?-? Tallinna FC Ararat TTU

23:30 Vandra JK Vaprus ?-? JK Tallinna Kalev II

23:30 Laanemaa Haapsalu ?-? Nomme JK Kalju II

20:00 Akron Togliatti ?-? Volgar-Gazprom Astrachan

20:00 Neftekhimik Nizhnekamsk ?-? SKA Khabarovsk

21:00 KAMAZ Naberezhnye Chelny ?-? Tekstilshchik Ivanovo

21:00 Gazovik Orenburg ?-? Metallurg Lipetsk

22:59 Rotor Volgograd ?-? Dolgiye Prudy

22:59 Torpedo moskva ?-? Spartak Moscow II

22:59 Fakel ?-? Veles

22:59 FK Krasnodar 2 ?-? Alania Vladikavkaz

01:00 Campinense ?-? ABC RN

01:00 Madureira ?-? Santo Andre

01:00 America FC Natal RN ?-? Sousa PB

01:00 Guarany CE ?-? Juventude MA

01:30 Moto Club Sao Luis MA ?-? Palmas

01:30 SE do Gama ?-? Goianesia GO

02:00 Juazeirense ?-? Murici

02:00 Aparecidense GO ?-? Uniao Rondonopolis MT

02:00 Cianorte PR ?-? Sao Bento

02:00 Ypiranga AP ?-? Galvez AC

02:00 Araguaia ?-? Academia FC

02:00 Caucaia CE ?-? Treze Campina Grande PB

02:00 Tocantinopolis ?-? Imperatriz(MA)

03:00 Boa ?-? Ferroviaria SP

03:00 Inter de Limeira ?-? Bangu

03:00 Sao Raimundo/RR ?-? Penarol AM

03:00 Fast Clube AM ?-? Castanhal PA

05:00 Esportivo RS ?-? Joinville SC

05:00 Portuguesa Desportos ?-? Boavista S.C.

20:00 Viljandi Tulevik ?-? Trans Narva

22:59 FC Kuressaare ?-? Tallinna JK Legion

19:00 FK Ryazan (w) ?-? Krasnodar FK (w)

20:00 Rubin Kazan (w) ?-? CSKA Moscow (w)

21:00 Lokomotiv Moscow (w) ?-? Chertanovo Moscow (w)

21:00 Zenit St Petersburg (w) ?-? Yenisey Krasnoyarsk (w)

22:00 FK Rostov (w) ?-? Zvezda 2005 (w)

22:59 Hegelmann Litauen ?-? Nevezis Kedainiai

19:45 Rahmatganj MFS ?-? Bangladesh Police Club

22:59 Olympique de Safi ?-? Raja Casablanca Atlhletic

01:15 Hassania Agadir ?-? FAR Forces Armee Royales

03:30 Maghrib Association Tetouan ?-? MCO Mouloudia Oujda

22:59 Akranes ?-? Valur Reykjavik

11:15 Kingborough Lions (w) ?-? Taroona (w)

11:15 Clarence Zebras (w) ?-? Olympia FC Warriors (w)

20:30 Holywell ?-? Colwyn Bay

20:30 Airbus UK Broughton ?-? Guilsfield

20:30 Llanidloes Town ?-? Gresford

20:30 Trefelin ?-? Taffs Well

20:30 Llanrhaeadr ?-? Penrhyncoch

20:30 Cambrian Clydach ?-? Carmarthen

20:30 Llantwit Major ?-? Risca Utd

20:30 Cwmbran Celtic ?-? Afan Lido

20:30 Llangefni town ?-? Prestatyn Town FC

20:00 PKNP FC ?-? Kelantan

21:00 Mirassol ?-? Criciuma

01:00 EC Jacuipense ?-? Botafogo PB

03:00 Santa Cruz PE ?-? Tombense

03:00 Figueirense ?-? Botafogo SP

05:00 SC Paysandu Para ?-? Altos/PI

01:00 Americano RJ ?-? CFRJ Marica RJ

01:00 Friburguense RJ ?-? Angra Dos Reis RJ

01:00 Goncalense ?-? Sampaio Correa (RJ)

01:00 Artsul RJ ?-? Audax Rio RJ

01:00 Cabofriense(RJ) ?-? America-RJ

19:30 Canon Yaounde ?-? UMS de Loum

19:30 Feutcheu FC ?-? Avion Academy

21:00 Bamboutos de ?-? Yaounde FC II

21:00 Union Douala ?-? Eding Sport FC

21:30 Fovu de Baham ?-? Dragon Club Yaounde

21:30 AS Fortuna Mfou ?-? Stade Renard de Melong

02:00 FK Zeljeznicar ?-? Borac Banja Luka

03:00 Moca FC ?-? Jarabacoa FC

03:00 East Central FC ?-? Middleham United FC

05:00 Atletico Pantoja ?-? Atletico San Cristobal

11:30 Valentine ?-? Maitland

11:30 Charleston City Blues ?-? Lake Macquarie

09:45 Tuggeranong United U23 ?-? Canberra Olympic U23

09:45 Canberra Croatia FC U23 ?-? Gungahlin Utd U23

08:00 LA Force ?-? Chula Vista FC