Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

06:00 Qatar ?-? Panama

08:00 Honduras ?-? Grenada

22:59 Hibernians FC ?-? FC Flora Tallinn

22:59 FC Lincoln ?-? Fola Esch

22:59 Riga FC ?-? Malmo FF

00:00 Sheriff Tiraspol ?-? Teuta Durres

01:00 Prishtina ?-? Ferencvarosi TC

01:00 Borac Banja Luka ?-? CFR Cluj

01:00 NK Mura 05 ?-? FK Shkendija 79

01:30 FK Buducnost Podgorica ?-? HJK Helsinki

01:45 Linfield FC ?-? Kauno Zalgiris

02:00 Shamrock Rovers ?-? Slovan Bratislava

02:30 Shakhter Soligorsk ?-? Ludogorets Razgrad

03:00 Valur Reykjavik ?-? Dinamo Zagreb

21:00 FC Vorskla Poltava ?-? FC Mynai

21:00 Zaglebie Sosnowiec ?-? LKS Lagow

21:00 MSV Duisburg ?-? Preuben Munster

22:00 Metz ?-? Nancy

22:00 Pardubice ?-? Vysocina jihlava

22:00 Alanyaspor ?-? Lou Gansike Sol

22:00 Lechia Gdansk ?-? Chojniczanka Chojnice

22:00 Sigma Olomouc B ?-? Otrokovice

22:00 NK Rudar Velenje ?-? Duna-Tisza

22:00 NK Rogaska ?-? ZalaegerzsegTE

22:30 Crotone ?-? Royal gesing

22:59 Vitesse Arnhem ?-? OFI Crete

22:59 GFA Rumilly Vallieres ?-? Dijon

22:59 Gutersloh ?-? SC Verl

22:59 Club Brugge ?-? FC Utrecht

22:59 Raufoss IL B ?-? Toten

22:59 Zlate Moravce ?-? CSKA Moscow

22:59 Fredericia ?-? Middelfart G og

22:59 SV Mettlach ?-? Saarbrucken

22:59 Szombathelyi Haladas ?-? Rapid Vienna (Youth)

23:30 SC Cambuur ?-? Dordrecht

23:30 ZFC Meuselwitz ?-? Einheit Rudolstadt

23:30 SKU Amstetten ?-? SC Mannsdorf

23:30 SV Oberwart ?-? TSV Hartberg

23:30 FV Austria XIII ?-? Wiener Viktoria

23:30 FC Giessen ?-? Borussia Dortmund

23:30 SC Heerenveen ?-? Maccabi Tel Aviv

23:45 DSG Ledenitzen ?-? SK Maria Saal

00:00 SV Telfs ?-? SC Mils 05

00:00 SC Covilha ?-? Clube Desportivo Trofense

00:00 SV Lebring ?-? Grossklein

00:00 Hibernian ?-? Arsenal

00:00 ASK Mannersdorf ?-? Karabakh Vienna

00:00 USV Scheiblingkirchen-Warth ?-? SC Bad Sauerbrunn

00:00 Young Boys ?-? Strasbourg

00:00 SV Hemelingen ?-? TB Uphusen

00:00 SV Telfs ?-? Asia Ghee Mills FC

00:00 Stamford ?-? Peterborough United

00:00 FC Cartagena ?-? Al Wehda(UAE)

00:00 Toulouse ?-? Real Sociedad B

00:00 Roda JC ?-? Patro Eisden

00:00 Mahdov FC ?-? Tennis Borussia Berlin

00:00 Nottingen ?-? Vfr Aalen

00:00 Patro Eisden ?-? Roda JC

00:00 SV Lippstadt ?-? TSV Victoria Clarholz

00:30 TWL Elektra ?-? Zwettl SC

00:30 RSV Eintracht ?-? FSV Optik Rathenow

00:30 Gemert ?-? Helmond Sport

00:30 FV Biebrich 02 ?-? FC Eddersheim

00:30 Katwijk ?-? Volendam (Youth)

00:30 FC Eindhoven ?-? UNA

00:30 Katwijk ?-? Volendam Reserves

01:00 Lancaster City ?-? Barrow

01:00 Northampton Town ?-? West Ham United

01:00 Kings Lynn ?-? Milton Keynes Dons

01:00 SC Victoria Hamburg ?-? FC Teutonia 05

01:00 Stalybridge Celtic ?-? Oldham Athletic

01:00 Runcorn Linnets ?-? Southport FC

01:00 Dartford ?-? Gillingham

01:00 Leyton Orient ?-? West Ham United Xl

01:00 Spennymoor Town ?-? Doncaster Rovers

01:00 Leyton Orient ?-? West Ham United

01:00 Northampton Town ?-? West Ham United Xl

01:00 Saint Johnstone ?-? Preston North End

01:00 Penrith AFC ?-? Carlisle United

01:15 Olympiakos Piraeus ?-? Galatasaray

01:30 Bradford Park Avenue ?-? Bradford City

01:30 Evesham United ?-? Cheltenham Town

01:30 Burgess Hill Town ?-? Crawley Town

01:30 Heather St Johns ?-? Coleshill Town

01:30 Billericay Town ?-? Colchester United

01:30 Hungerford Town ?-? Swindon Town

01:30 Bury Town ?-? Ipswich Town

01:30 Atherton Collieries ?-? Bolton Wanderers

01:30 Welling United ?-? Charlton Athletic

01:30 Bamber Bridge ?-? Chorley FC

01:30 Pontefract Collieries ?-? Hemsworth Miners Welfare

01:30 Worthing ?-? Three Bridges

01:30 Taunton Town ?-? Exeter City

01:30 Ammanford ?-? Haverfordwest County

01:30 Leamington ?-? Walsall

01:30 Alfreton Town ?-? Sheffield Wednesday

01:45 abbey hey ?-? Hyde F.C.

01:45 Heybridge Swifts ?-? Aldershot Town

01:45 Mansfield Town ?-? Grantham Town

01:45 AFC Telford United ?-? Shrewsbury Town

01:45 Folkestone ?-? Chatham Town

01:45 Workington ?-? Morecambe

01:45 Haywards Heath Town ?-? Horsham

01:45 Harlow Town ?-? Stansted

01:45 Melksham Town ?-? Forest Green Rovers

01:45 Brighouse Town ?-? Harrogate Town

01:45 Hebburn Town ?-? Whitby Town

01:45 Tonbridge Angels ?-? lewes

01:45 Sudbury ?-? Newmarket Town

01:45 Maidstone United ?-? Sepei Unite

01:45 Nantwich Town ?-? Stafford Rangers

01:45 Ware ?-? Chelmsford City

01:45 Brightlingsea Regent ?-? Witham Town

01:45 Yaxley ?-? Peterborough Sports

01:45 Athersley Recreation ?-? Ossett United

01:45 Heybridge Swifts ?-? Cheshunt

01:45 Portland United ?-? Weymouth

01:45 Sporting Khalsa ?-? Hednesford Town

01:45 AFC Mansfield ?-? Grantham Town

01:45 Walsall Wood ?-? Rushall Olympic

01:45 Havant Waterlooville ?-? Bristol Rovers

02:00 Skelmersdale United ?-? Bootle

02:00 Estrela da Amadora ?-? Sporting Braga

05:00 Bedford Town ?-? Luton Town

07:00 Alianza San Salvador ?-? Alajuelense

08:00 Austin FC ?-? Tigres UANL

01:30 Greenock Morton ?-? East Kilbride

01:30 Clyde ?-? Stranraer

01:45 Forfar Athletic ?-? Montrose

01:45 Raith Rovers ?-? Brechin City

01:45 Falkirk ?-? Albion Rovers

01:45 Saint Mirren ?-? Dunfermline Athletic

01:45 Inverness ?-? Peterhead

01:45 Dundee ?-? Brora Rangers

01:45 Alloa Athletic ?-? Cowdenbeath

01:45 Ayr United ?-? Edinburgh City

01:45 Annan Athletic ?-? Queen of South

01:45 Dumbarton ?-? Stenhousemuir

01:45 Heart of Midlothian ?-? Cove Rangers

05:15 Boca Juniors ?-? Atletico Mineiro

05:15 Cerro Porteno ?-? Fluminense RJ

07:30 Sao Paulo ?-? Racing Club

23:30 SK East BI ?-? Gunjur United

23:30 Young Africans FC ?-? Bombada FC

23:30 Immigration FC ?-? Team Rhino FC

01:00 Omonia Nicosia FC ?-? Anorthosis Famagusta FC

07:00 HFX Wanderers FC ?-? Pacific FC

00:10 TKT (w) ?-? TPV (w)

06:30 Tampa Bay Rowdies ?-? Hartford Athletic

21:00 Villa Espanola Reserves ?-? IA Sud America Reserve

01:00 Rentistas Reserves ?-? Boston River Reserve

22:59 Mes Rafsanjan ?-? Peykan

23:30 Naft Masjed Soleyman FC ?-? Zob Ahan

23:30 Nassaji Mazandaran ?-? Shahr Khodrou

02:15 Haffner John (w) ?-? Haukar (w)

19:15 Vihiga United ?-? Bandari

20:45 Metta/LU Riga ?-? Noah

21:30 Noah ?-? FK Ventspils

05:15 Liga Dep. Universitaria Quito ?-? Gremio (RS)

07:30 America de Cali ?-? Atletico Paranaense

06:00 North Carolina FC U23 ?-? Tobacco Road

06:00 Asheville City ?-? Dalton Red Wolves SC

06:30 New York Red Bull U23 ?-? New Jersey Copa

03:00 Golfklubbur Grindavikur ?-? RB Keflavik

03:00 Berserkir Reykjavik ?-? KRIA

00:00 RC Relizane ?-? MC Magra

00:00 Paradou AC ?-? WA Tlemcen

00:00 CR Belouizdad ?-? ASO Chlef

00:00 CS Constantine ?-? Biskra

02:30 USM Bel Abbes ?-? AS Ain Mlila

02:30 OM Medea ?-? JSM Skikda

02:30 CA Bordj Bou Arreridj ?-? JS Saoura

03:00 MC Alger ?-? USM Alger

03:00 MC Oran ?-? ES Setif

01:00 IR LettirU19 ?-? Haukar U19

01:00 Njardvik Grindavik GG U19 ?-? Breidablik Augnablik II U19

01:00 Fjolnir U19 ?-? HK KopavogurU19

01:00 Breidablik UBK U19 ?-? Stjarnan SkinandiU19

02:00 Vila Nova ?-? Brasil de Pelotas

05:00 Avai FC SC ?-? Confianca SE

05:00 Guarani SP ?-? CRB AL

07:30 Coritiba PR ?-? Vasco da Gama

07:30 Vitoria BA ?-? Sampaio Correa

07:30 Londrina PR ?-? Operario Ferroviario PR

02:00 JS Kabylie U21 ?-? NA Hussein Dey U21

21:00 Al Zawraa ?-? Al Karkh

21:00 Zakho ?-? AL Najaf

21:00 Al Qasim Sport Club ?-? Al Semawah

23:30 Naft Alwasat ?-? Al Diwaniya

22:59 FC Haka Juniors ?-? TP-T

01:45 Lincoln United ?-? Boston United

01:00 Galatasaray U19 ?-? Trabzonspor U19

01:35 Villa San Carlos ?-? Patronato Parana

21:15 Hay Al-Arab ?-? Ahli Marawi

00:00 Al-Hilal Omdurman ?-? Al Shorta Al Qadarif

19:30 Jas Qyran ?-? FC Ruzayevka

19:30 FK Taraz Reserves ?-? FK Aktobe Reserves

21:00 Akzhayik Uralsk Reserves ?-? Yassy Turkistan

21:00 Bravos do Maquis ?-? CRD Libolo

02:15 UMF Selfoss (w) ?-? Keflavik (w)

23:45 Newtown AFC ?-? Dundalk

01:00 Camacariense U20 ?-? Vitoria da Conquista BA Youth

02:00 Santana EC U20 ?-? Trem (Youth)

20:00 Nam Phi ?-? Lesotho

20:00 Zambia ?-? Botswana

22:59 Nomme JK Kalju II ?-? JK Tallinna Kalev II

21:00 Tartu JK Maag Tammeka ?-? Trans Narva

22:59 FAR Forces Armee Royales ?-? CAYB Club Athletic Youssoufia

22:59 Renaissance Zmamra ?-? Union Touarga Sport Rabat

01:15 Renaissance Sportive de Berkane ?-? Hassania Agadir

03:30 RCOZ Oued Zem ?-? Olympique de Safi

01:00 Fylkir ?-? KA Akureyri

02:15 HK Kopavogs ?-? Vikingur Reykjavik

19:30 Tonnerre Yaounde ?-? Colombe FC

19:30 UMS de Loum ?-? New Star De Douala

21:30 APEJES Academy ?-? Les Astres FC De Douala

21:30 Avion Academy ?-? AS Fortuna Mfou

21:00 Lion Blesse ?-? Ngaoundere University FC