Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

06:00 Qatar ?-? Panama

08:00 Honduras ?-? Grenada

06:30 Trinidad Tobago ?-? El Salvador

08:30 Guatemala ?-? Mexico

17:20 Nhật Bản (nữ) ?-? Australia (w)

21:00 FC Kairat Almaty ?-? Maccabi Haifa

22:00 Alashkert ?-? Connahs Quay Nomads FC

00:00 FC Neftci Baku ?-? Dinamo Tbilisi

01:00 Legia Warszawa ?-? Bodo Glimt

17:30 FC Seoul ?-? Incheon United

05:00 Bedford Town ?-? Luton Town

07:00 Alianza San Salvador ?-? Alajuelense

08:00 Austin FC ?-? Tigres UANL

14:00 ACS Viitorul Simian ?-? Pandurii Targu-Jiu

15:00 ASU Politehnica Timisoara ?-? Scolar Resita

16:00 Budapest Honved ?-? Drava

16:00 GKS Tychy ?-? Garbarnia Krakow

16:00 PSG ?-? Le Mans

16:00 Gyirmot SE ?-? Inter Bratislava

16:00 Jagiellonia Bialystok ?-? Aris Limassol

16:00 Mlada Boleslav ?-? SK Slovan Varnsdorf

17:00 Racing Genk ?-? AZ Alkmaar

17:00 Vizela ?-? Boavista FC

17:20 Nhật Bản (nữ) ?-? Australia (w) U20

17:30 Korona Kielce ?-? Ruch Chorzow

18:00 Rochdale ?-? Barnsley

19:00 GD Chaves ?-? Gil Vicente

20:00 Hlucin ?-? Opava

21:00 Caen ?-? Orleans US 45

21:00 VfL Bochum ?-? Bonner

21:00 Almere City FC ?-? MVV Maastricht

21:00 VfL Wolfsburg ?-? Holstein Kiel

22:00 FK Zeljeznicar ?-? Paksi SE Honlapja

22:00 Lokomotiv Sofia ?-? Botev Vratsa

22:00 Khimki ?-? FK Sochi

22:00 Hertha Berlin ?-? Hannover 96

22:00 Levski Sofia ?-? Septemvri Sofia

22:00 Velke Mezirici ?-? Brno B

22:00 Gyori ETO ?-? Vasas

22:00 Trabzonspor ?-? Umraniyespor

22:00 FK Graficar Beograd ?-? Bregalnica Stip

22:00 Hradec Kralove ?-? FK Nachod-Destne

22:00 Wurzburger Kickers ?-? Greuther Furth

22:00 FC Inhulets Petrove ?-? FK Makedonija Gjorce Petrov

22:00 Bayer Leverkusen ?-? SV Wehen Wiesbaden

22:30 BFC Viktoria 1889 ?-? Union Berlin

22:59 FC Krasnodar ?-? Dynamo Ceske Budejovice

22:59 Angers ?-? Avranches

22:59 Westfalia Herne ?-? Wuppertaler

22:59 Carl Zeiss Jena ?-? VFC Plauen

22:59 Sokol Lanzho ?-? Lisen

22:59 Montpellier ?-? Rodez Aveyron

22:59 Nantes ?-? Guingamp

22:59 Academy Pandev ?-? Olimpus Skopje Balashikha

22:59 NK Varazdin ?-? NK Dubrava Zagreb

22:59 Herfolge Boldklub Koge ?-? HIK Hellerup

22:59 Saint Gilloise ?-? Valenciennes

22:59 FK Graffin Vlasim ?-? FK Zbuzany 1953

22:59 Bodajk FC Siofok ?-? Ivancsa

22:59 Diosgyor VTK ?-? FK Kosice

22:59 Clermont ?-? Grenoble

22:59 GKS Katowice ?-? GKS Belchatow

22:59 VfB 1921 Krieschow ?-? VSG Altglienicke

22:59 Hassia Bingen ?-? SG Eintracht Bad Kreuznach

22:59 Reims ?-? Paris FC

22:59 Germinal Beerschot Antwerpen ?-? FC Utrecht

22:59 LKS Lodz ?-? KP Calisia Kalisz

23:30 Germania Egestorf ?-? Werder Bremen (Youth)

23:30 SV Tasmania Berlin ?-? SV Grun-Weiss Lubben

00:00 FSV Union Furstenwalde ?-? SV Victoria Seelow

00:00 FC Zuzenhausen ?-? Neckarsulmer Sport-Union

00:00 Esbjerg ?-? Flensburg 08

00:00 Schalke 04 (Youth) ?-? SpVg Schonnebeck

00:00 Schalke Youth ?-? SpVg Schonnebeck

00:00 Alaves ?-? UD Logrones

00:00 Ajaccio ?-? Ajaccio Gfco

00:00 KMSK Deinze ?-? Zulte-Waregem

00:00 Grimma ?-? BSG Chemie Leipzig

00:00 TSV Pansdorf ?-? Phonix Lubeck

00:00 Rot-Weiss Essen ?-? Bocholt FC

00:00 Saltash United ?-? Plymouth Argyle

00:00 FC Sion ?-? Dynamo Kyiv

00:00 FC Kilia Kiel ?-? Holstein Kiel II

00:30 EN Terai ne treatment table ?-? Preuben Munster

00:30 FSV Kuhlungsborn ?-? Hansa Rostock II

00:30 Sporting CP ?-? KAA Gent

01:00 Rubin Kazan ?-? Spartak Moscow

01:00 PSV Eindhoven ?-? PAOK Saloniki

01:00 Spartak Moscow ?-? Rubin Kazan

01:00 TSV Schott Mainz ?-? VfB Ginsheim

01:00 Brigg Town ?-? Cleethorpes Town

01:00 Bedford Town ?-? Luton Town

01:00 Blauw Geel ?-? Den Bosch

01:00 Bishop Auckland ?-? Middlesbrough

01:30 St Albans City ?-? Stevenage Borough

01:30 Paulton Rovers ?-? Bath City

01:30 Eccleshill United ?-? Bradford City

01:45 Bristol City ?-? Celtic FC

01:45 Witton Albion ?-? Crewe Alexandra

01:45 Grays Athletic ?-? Phoenix Sports

01:45 Quorn ?-? Shepshed Dynamo

01:45 Frickley Athletic ?-? Winterton Rangers

01:45 Winterton Rangers ?-? Frickley Athletic

01:45 Witton Albion ?-? Crewe XI

02:00 Tavistock AFC ?-? Plymouth Argyle

02:00 Chatham Town ?-? Ebbsfleet United

01:45 Dundee United ?-? Elgin City

01:45 Queen's Park ?-? Motherwell

01:45 Arbroath ?-? East Fife

16:00 Nagoya Grampus ?-? Fagiano Okayama

05:15 Boca Juniors ?-? Atletico Mineiro

05:15 Cerro Porteno ?-? Fluminense RJ

07:30 Sao Paulo ?-? Racing Club

05:15 Velez Sarsfield ?-? Barcelona SC(ECU)

05:15 Univ Catolica ?-? Palmeiras

07:30 Defensa Y Justicia ?-? Flamengo

07:30 River Plate ?-? Argentinos juniors

07:00 HFX Wanderers FC ?-? Pacific FC

06:00 York 9 FC ?-? Cavalry FC

09:00 Forge FC ?-? FC Edmonton

06:30 Tampa Bay Rowdies ?-? Hartford Athletic

06:30 Louisville City FC ?-? OKC Energy FC

09:00 Oakland Roots ?-? Phoenix Rising FC

09:30 Las Vegas Lights ?-? Sacramento Republic FC

09:30 San Diego loyalty ?-? Orange County Blues FC

02:15 Grindavik (w) ?-? Afturelding (w)

02:15 IA Akranes (w) ?-? Grotta (w)

02:15 KR Reykjavik (w) ?-? Augnablik (w)

02:15 HK Kopavogur (w) ?-? Vikingur Reykjavik (w)

17:00 Nairobi Stima ?-? Kisumu Hot Stars

19:00 Coast Stima ?-? Fortune Sacco

19:00 Soy United ?-? Vihiga Bullets

19:00 Mount Kenya United ?-? Modern Coast

19:00 Muranga Seal ?-? SoNy Sugar

19:00 Mwatate United ?-? FC Talanta

19:00 Ulinzi Stars Nakuru ?-? Wazito FC

19:00 Kibera Black Stars ?-? MCF FC

05:15 Liga Dep. Universitaria Quito ?-? Gremio (RS)

07:30 America de Cali ?-? Atletico Paranaense

05:15 Sporting Cristal ?-? Arsenal de Sarandi

07:30 Atletico Junior Barranquilla ?-? Libertad

07:30 Independiente Jose Teran ?-? Bragantino

06:00 North Carolina FC U23 ?-? Tobacco Road

06:00 Asheville City ?-? Dalton Red Wolves SC

06:30 New York Red Bull U23 ?-? New Jersey Copa

07:00 Houston FC ?-? Round Rock SC

06:00 Chattanooga Red Wolves ?-? Tormenta FC

22:00 FC Istiklol Dushanbe ?-? FC Khatlon

22:59 FC Kose ?-? Maksatransport)

22:59 Kristiine JK ?-? Jogeva Wolves

03:00 JS kabylie ?-? NA Hussein Dey

05:00 Avai FC SC ?-? Confianca SE

05:00 Guarani SP ?-? CRB AL

07:30 Coritiba PR ?-? Vasco da Gama

07:30 Vitoria BA ?-? Sampaio Correa

07:30 Londrina PR ?-? Operario Ferroviario PR

05:00 Centro Sportivo Alagoano ?-? Goias

07:30 Remo Belem (PA) ?-? Brusque FC

21:00 Al Talaba ?-? Al-Hudod

21:00 Baghdad ?-? Naft Misan

23:30 Arbil ?-? Alsinaat Alkahrabaiya

01:35 San Telmo ?-? Banfield

22:59 JK Welco Elekter ?-? FC Maardu

22:59 FC Nomme United ?-? Tartu JK Maag Tammeka B

22:59 Tallinna FC Levadia B ?-? Parnu JK

22:59 JK Tallinna Kalev ?-? Elva

20:00 Vasco da Gama U20 ?-? Sport Club Recife (Youth)

01:00 Botafogo RJ (Youth) ?-? Atletico Paranaense (Youth)

01:00 Ceara Youth ?-? Santos (Youth)

01:00 Chapecoense (Youth) ?-? Bahia (Youth)

01:00 Fluminense RJ (Youth) ?-? Atletico Mineiro (Youth)

01:00 Fortaleza (Youth) ?-? Internacional (RS) Youth

01:00 Palmeiras (Youth) ?-? CR Flamengo (RJ) (Youth)

01:00 Sao Paulo (Youth) ?-? Corinthians Paulista (Youth)

01:00 Cruzeiro (Youth) ?-? Atletico GO (Youth)

03:00 America MG Youth ?-? Gremio (Youth)

22:59 Vaprus Parnu (w) ?-? Suure-Jaani United (w)

22:00 Altai Phoenix ?-? Al-Tahaddi

22:00 Darnes ?-? Al Akhdar

22:30 Al-Wehda(LBY) ?-? Al Zawi A

23:30 Barnechea ?-? Universidad de Concepcion

05:00 CD Copiapo S.A. ?-? Cobreloa

00:45 LSK Kvinner (w) ?-? Valerenga (w)

17:00 Mozambique ?-? Namibia

17:00 Senegal ?-? Malawi

17:00 Namibia ?-? Mozambique

20:00 Swaziland ?-? Botswana

20:00 Botswana ?-? Swaziland

20:00 Nam Phi ?-? Zambia

22:00 Tallinna JK Legion B ?-? Tallinna FC Ararat TTU

23:30 Laanemaa Haapsalu ?-? Viimsi MRJK

23:30 Tabasalu Charma ?-? Vandra JK Vaprus

23:30 Kohtla Jarve JK Jarve ?-? Halliu football College

03:30 RCOZ Oued Zem ?-? Olympique de Safi

22:59 Raja Casablanca Atlhletic ?-? Maghrib Association Tetouan

01:15 IRT Itihad de Tanger ?-? DHJ Difaa Hassani Jadidi

03:30 SCCM Chabab Mohamedia ?-? Maghreb Fez

03:30 MCO Mouloudia Oujda ?-? Wydad Casablanca