Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

02:00 Anh ?-? Italy

07:00 Brazil ?-? Argentina

16:00 Hiroshima Sanfrecce ?-? Yokohama FC

16:00 Tokushima Vortis ?-? Shimizu S-Pulse

17:00 Shonan Bellmare ?-? FC Tokyo

17:00 Kashiwa Reysol ?-? Kashima Antlers

17:00 Sagan Tosu ?-? Cerezo Osaka

17:00 Viettel FC ?-? Kaya FC

19:00 United City ?-? Daegu FC

19:00 Kawasaki Frontale ?-? Beijing Guoan

21:00 Bangkok Glass ?-? Ulsan Hyundai FC

01:30 Vojvodina Novi Sad ?-? Maccabi Netanya

02:00 Tigres UANL ?-? Club America

02:00 Lyon ?-? Bourg Peronnas

04:00 Panama (w) ?-? Dominican Republic (w)

07:00 San Diego loyalty ?-? Club Tijuana

08:00 FC Davis ?-? Sonoma County Suns

08:00 Austin Bold ?-? CDSyC Cruz Azul

15:00 Moreirense ?-? Sporting Braga

15:00 Paksi SE Honlapja ?-? Hermannstadt

16:00 VfL Oldenburg ?-? FC Oberneuland

18:00 Nantwich Town ?-? Crewe Alexandra

18:00 Lichtenberg 47 ?-? Energie Cottbus

18:00 Ural Sverdlovsk Oblast ?-? Krylya Sovetov

18:00 Clitheroe ?-? Chester FC

18:00 Karlsruher SC ?-? Te Cu Kukuh Atta Seip

19:00 Hoffenheim (w) ?-? Ingolstadt 04 (w)

19:00 Arsenal Tula ?-? Qarabag

20:00 BSG Chemie Leipzig ?-? VfV Borussia 06 Hildesheim

21:00 Jahn Regensburg ?-? FC Wacker Innsbruck

21:00 TSV 1860 Munchen ?-? Wacker Burghausen

21:30 Karlsruher SC ?-? Zenit St. Petersburg

22:00 Sigma Olomouc ?-? Zaglebie Lubin

22:00 Spartak Moscow ?-? FK Sochi

22:00 CS Universitatea Craiova ?-? Pandurii Targu-Jiu

22:00 Mornar ?-? Bregalnica Stip

22:30 Paksi SE Honlapja ?-? Hermannstadt

22:59 Angers ?-? Chamois Niortais

22:59 Lokomotiv Moscow ?-? NK Publikum Celje

22:59 Marseille ?-? Sete FC

04:00 Monterrey ?-? Chivas Guadalajara

04:30 DC United ?-? Alianza San Salvador

20:00 Mjallby AIF ?-? IFK Norrkoping FK

20:00 Hammarby ?-? Degerfors IF

22:30 Ostersunds FK ?-? IFK Goteborg

22:30 Elfsborg ?-? Orebro

16:00 Công An Nhân Dân ?-? Đồng Tâm Long An

17:00 Bà Rịa Vũng Tàu ?-? Đắk Lắk

20:30 Valerenga ?-? Lillestrom

22:59 Molde ?-? Odd Grenland

16:00 Montedio Yamagata ?-? Matsumoto Yamaga FC

16:00 Albirex Niigata ?-? Tochigi SC

16:00 Ventforet Kofu ?-? Ehime FC

16:00 Blaublitz Akita ?-? JEF United Ichihara Chiba

16:00 V-Varen Nagasaki ?-? Omiya Ardija

16:30 FC Ryukyu ?-? SC Sagamihara

17:00 Giravanz Kitakyushu ?-? Kyoto Sanga

17:00 Zweigen Kanazawa FC ?-? Fagiano Okayama

17:00 Thespa Kusatsu ?-? Tokyo Verdy

17:00 Renofa Yamaguchi ?-? Jubilo Iwata

17:00 Machida Zelvia ?-? Mito Hollyhock

01:30 Longford Town ?-? Drogheda United

02:30 Palmeiras ?-? Santos

02:30 Gremio (RS) ?-? Internacional RS

03:00 Atletico Paranaense ?-? Bragantino

05:00 America MG ?-? Atletico Mineiro

05:00 Sport Club Recife PE ?-? Fluminense RJ

05:00 Sao Paulo ?-? Bahia

21:00 Juventude ?-? Atletico Clube Goianiense

04:15 Flamengo ?-? Chapecoense SC

04:15 Cuiaba ?-? Ceara

06:30 Fortaleza ?-? Corinthians Paulista (SP)

17:00 Busan I Park ?-? Jeonnam Dragons

03:00 Aragua FC ?-? Yaracuyanos

06:00 Caracas FC ?-? Atletico Venezuela

05:15 CD Hermanos Colmenares ?-? Portuguesa FC

07:30 Deportivo Tachira ?-? Zamora Barinas

20:00 Brommapojkarna ?-? IFK Lulea

20:00 Sollentuna United ?-? Umea FC

21:00 Pitea IF ?-? IF Sylvia

22:00 Lindome GIF ?-? Tvaakers IF

22:00 Sandvikens IF ?-? Hudiksvalls ABK

20:00 Johor Darul Takzim ?-? UiTM FC

13:00 Gold Coast city (w) ?-? Brisbane Olympic (w)

04:00 Pacific FC ?-? York 9 FC

00:30 Valour ?-? Forge FC

08:00 Cavalry FC ?-? Atletico Ottawa

22:59 Super Nova ?-? FK Dinamo Riga

03:00 New York Athletic Club (w) ?-? Susa FC (w)

03:00 Philly Fever (w) ?-? Hershey SC (w)

03:30 Dayton Dutch Lions (w) ?-? FC Pride (w)

04:30 Radd FC (W) ?-? Clermont Kicks FC (W)

06:00 New England Mutiny (w) ?-? Long Island Rough Riders (w)

06:00 Oklahoma City (w) ?-? SouthStar(w)

06:00 Utah Arrows SC (w) ?-? Colorado Rush (w)

06:30 Detroit City FC (w) ?-? Lansing United (w)

06:30 Philadelphia Lone Star FC(w) ?-? Torch FC (w)

07:00 Fire and Ice SC(w) ?-? Cincinnati Sirens (w)

07:00 Chicago Red Stars Reserves (w) ?-? Milwaukee Torrent (w)

07:30 FC Austin Elite (w) ?-? San Antonio Athenians SC (w)

07:45 CTX Hornets (W) ?-? Bat Country FC (w)

08:00 Golden State Villa (w) ?-? Invictus Athletic Club (W)

08:00 Fresno freeze (w) ?-? San Ramon (w)

08:00 Utah Red Devils (w) ?-? Indios Denver (w)

08:30 El Paso Surf (W) ?-? FC Tucson (w)

03:00 Tulsa Roughneck ?-? Louisville City FC

06:00 Charlotte Independence ?-? Phoenix Rising FC

06:00 Hartford Athletic ?-? New York Red Bulls B

06:30 Atlanta United FC II ?-? Sporting Kansas City(R)

06:30 Birmingham Legion ?-? Memphis 901

07:30 OKC Energy FC ?-? Indy Eleven

09:00 Oakland Roots ?-? Las Vegas Lights

10:00 Sacramento Republic FC ?-? Orange County Blues FC

04:00 Loudoun United ?-? Miami FC

07:00 Los Angeles Galaxy II ?-? Tacoma Defiance

05:00 Camboriu SC ?-? EC Internacional SC

02:40 Deportivo Meridiano ?-? Club Deportivo Espoli

04:00 UT Cotopaxi ?-? Idolos FC Guaytacama

03:00 Club Atletico Porteno ?-? Chacaritas SC

03:00 Gualaceo SC ?-? Guayaquil SC

03:00 CD Puerto Quito ?-? CD Independiente Juniors

03:30 Sociedad Deportivo Quito ?-? Pottu Via Ho

06:00 CD El Nacional ?-? Cumbaya FC

22:30 FC Haka ?-? KuPs

22:30 Honka Espoo ?-? AC Oulu

05:00 SV Dakota ?-? SV La Fama

07:00 SV Estrella ?-? Racing Club Aruba

07:00 SV Deportivo Nacional ?-? SV Britannia

09:00 Mexico ?-? Trinidad Tobago

05:30 Canada ?-? Martinique

07:30 Mỹ ?-? Haiti

17:00 Bidco United ?-? Sofapaka FC

19:15 KCB SC ?-? Tusker

01:30 Nacional AC MG ?-? Tupi Juiz de Fora MG

02:00 Villa Nova-MG ?-? Democrata

06:00 Washington Spirit (w) ?-? North Carolina (w)

02:00 Portland Thorns FC (w) ?-? Sky Blue FC (w)

05:00 Chicago Red Stars (w) ?-? Houston Dash (w)

06:00 OL Reign Reign (w) ?-? Kansas City NWSL (W)

02:30 General VelAsquez ?-? Deportes Limache

22:00 Berekum Chelsea ?-? Great Olympics

22:00 Ashanti Gold ?-? Ghana Dream FC

22:00 Accra Hearts of Oak ?-? Liberty Professionals

22:00 Elmina Sharks ?-? Legon Cities FC

22:00 Bechem United ?-? Asante Kotoko FC

22:00 Karela United FC ?-? WAFA

22:00 Techiman City ?-? Medeama SC

22:00 Inter Allies ?-? Aduana Stars

22:00 Rivers United ?-? Warri Wolves FC

22:00 Sunshine Stars FC ?-? Kano Pillars

22:00 Abia Warriors ?-? Kwara United

22:00 Akwa United ?-? Enyimba

22:00 Enugu Rangers International ?-? Wikki Tourist

22:00 Ifeanyi Ubah ?-? Nasarawa United

22:00 Jigawa Golden Stars ?-? Plateau United

22:00 Lobi Stars ?-? Adamawa United

22:00 MFM FC ?-? Katsina United

02:00 El Farolito SC ?-? Oakland Stompers

03:00 Kalonji Pro Profile U23 ?-? Middle Georgia United FC

03:00 Tulsa Athletics ?-? Reign FK

04:00 Miami United ?-? Miami Dutch Lions FC

05:00 Boca Raton ?-? Central Florida Panthers

06:00 Greenville Triumph ?-? North Carolina

06:00 Minneapolis City SC ?-? St. Louis Lions

06:00 Boston ?-? AC Connecticut

06:00 Katy 1895 FC ?-? FC Brownsville

06:00 Chattanooga Red Wolves ?-? FC Tucson

06:00 SC United Bantams ?-? Peachtree City

06:30 Flint City Bucks ?-? Oakland County FC

07:00 Des Moines Menace ?-? St. Louis Scott Gallagher Missouri

08:00 North Texas SC ?-? Forward Madison FC

10:00 FC Arizona ?-? ASC San Diego

14:00 Northern Redbacks (w) ?-? Murdoch University Melville FC (w)

14:00 Subiaco AFC (w) ?-? Perth SC (w)

14:00 Balcatta (w) ?-? Fremantle City FC (w)

19:30 Dushanbe-83 ?-? FC Kuktosh

19:30 FK Eskhata ?-? Faizkand

05:00 Independiente Jose Teran ?-? Universidad Catolica

05:00 Barcelona SC(ECU) ?-? Club Sport Emelec

12:00 Cooma Tigers ?-? West Canberra Wanderers

12:00 Gungahlin United ?-? Belconnen United

12:00 Canberra FC ?-? Canberra Olympic

12:00 Tuggeranong United ?-? Monaro Panthers

02:00 Raja Casablanca Atlhletic ?-? JS kabylie

08:00 Marist FC ?-? Henderson Eels FC

18:00 Lokomotiv Vitebsk (w) ?-? Dinamo Brest (W)

20:00 FC Gomel (w) ?-? Bobruichanka Bobruisk (w)

22:00 FK Minsk (w) ?-? Dinamo-BGUFK Minsk (w)

20:00 Tallinna JK Legion B ?-? Ajax Annelinn

20:00 FCF Jarva-Jaani SK ?-? Kusti

20:00 Elva ?-? Team Helm Jk

20:00 Rumori Calcio B ?-? FCP Parnu

20:00 Kompanii Marjamaa ?-? SK Imavere Forss

23:30 Tallinna Wolves ?-? JK Jalgpallihaigla

18:00 Assyriska BK ?-? Torslanda IK

18:00 Sandvikens AIK FK ?-? FC Arlanda

18:30 Savedalens IF ?-? BK Astrio

19:00 Rynninge IK ?-? Smedby AIS

19:00 Husqvarna ?-? Vastra Frolunda

19:00 Eskilstuna City FK ?-? Varmbols FC

19:00 Huddinge IF ?-? Assyriska United IK

19:00 Motala AIF FK ?-? Mjolby AI FF

19:00 Karlskrona AIF ?-? KSF Prespa Birlik

19:00 Nosaby IF ?-? BK Olympic

20:00 Bodens BK ?-? Tegs SK

20:00 Sandviks IK ?-? Gottne IF

20:00 Storfors AIK ?-? Umea FC Academy

20:00 IFK Stocksund ?-? Enskede IK

20:00 IFK Lidingo FK ?-? Kvarnsvedens IK

21:00 Karlslunds IF HFK ?-? Nykopings BIS

21:00 IFK Berga ?-? IFK Hassleholm

22:00 Syrianska FC ?-? Trosa Vagnhärad SK

00:30 Al-Jazeera ?-? Al Wihdat Amman

03:30 Fernandez Vial ?-? Coquimbo Unido

05:00 Nublense ?-? Everton CD

07:30 Colo Colo ?-? Palestino

13:00 NGU Nagoya (w) ?-? Nippon Sport Science Universit (w)

22:30 MP MIKELI ?-? RoPS Rovaniemi

13:00 Souths United ?-? Brisbane City

13:15 Sunshine Coast FC ?-? Southside Eagles

13:15 Taringa Rovers ?-? Magic United TFA

21:00 FK Atyrau ?-? Maktaaral

21:00 FK Kaspyi Aktau ?-? FK Arys

22:00 Ordabasy ?-? FC Shakhtyor Karagandy

22:59 FK Aktobe Lento ?-? Akzhayik Oral

01:30 Deportivo Santani ?-? Atyra FC

20:00 Guarani de Trinidad ?-? Sportivo Trinidense

21:00 General Diaz ?-? Club Fernando de la Mora

21:00 Deportivo Capiata ?-? Fulgencio Yegros

05:00 Independiente Luque ?-? resistencia SC

02:30 Botafogo RJ ?-? Cruzeiro (MG)

05:00 Confianca SE ?-? Vitoria BA

06:30 Brusque FC ?-? Centro Sportivo Alagoano

21:00 AI Kahrabaa ?-? Al Shorta

11:00 Run Mel Aomori ?-? Honda Lock SC

12:00 Osaka FC ?-? Veertien Kuwana

13:00 Matsue City FC ?-? Kochi United

13:00 Maruyasu Industries ?-? Sony Sendai

15:00 FC Kariya ?-? Yokogawa Musashino

16:00 Honda FC ?-? Verspah Oita

16:00 Suzuka unlimited ?-? FC Tiamo Hirakata

16:00 Ban Di Tesi Iwaki ?-? Nara Club

20:00 KuPs (w) ?-? PK-35 Vantaa (w)

22:30 HJK Helsinki (w) ?-? TiPS Vantaa (w)

01:30 Real Potosi ?-? The Strongest

01:30 Aurora ?-? San Jose

04:00 Royal Pari FC ?-? Jorge Wilstermann

02:00 Always Ready ?-? Atletico Palmaflor Vinto

04:15 Club Guabira ?-? Oriente Petrolero

06:30 Bolivar ?-? Real Santa Cruz

02:00 Djoliba ?-? Onze Createurs

15:00 Melbourne City NPL ?-? Doveton

16:00 Nantong Zhiyun ?-? Heilongjiang Lava Spring

18:35 Meizhou Hakka ?-? Bei Li Gong

18:00 Hodd ?-? Kvik Halden

19:00 Sotra ?-? Vard Haugesund

19:00 Asker ?-? Alta

19:00 Brattvag ?-? IF Floya

20:00 Levanger FK ?-? Oygarden FK

20:00 Kongsvinger ?-? Floro

21:00 Notodden FK ?-? FK Arendal

21:00 Flekkeroy ?-? Skeid Oslo

21:00 Nardo FK ?-? Kjelsas

21:15 Fram Larvik ?-? Rosenborg B

22:59 Moss ?-? Baerum SK

00:00 Toure Kunda Footpro ?-? CNEPS Excellence

00:00 NGB ASC Niarry Tally ?-? AS Dakar Sacre Coeur

00:00 ASEC Ndiambour ?-? US Goree

00:00 AS Douanes Dakar ?-? Generation Foot

00:00 ASC Jaraaf ?-? Casamance

22:30 Jyvaskyla JK ?-? GBK Kokkola

02:00 Bahia (Youth) ?-? Botafogo RJ (Youth)

03:00 Atletico Mineiro (Youth) ?-? Cruzeiro (Youth)

21:00 CR Flamengo (RJ) (Youth) ?-? Gremio (Youth)

01:00 Atletico Paranaense (Youth) ?-? America MG Youth

01:00 Corinthians Paulista (Youth) ?-? Vasco da Gama U20

01:00 Santos (Youth) ?-? Chapecoense (Youth)

01:30 Independiente Rivadavia Reserves ?-? Club Atletico Palmira

01:45 Estudiantes de Resistencia ?-? Central Norte Argentino

01:45 Don Orione ?-? Defensores Puerto Vilelas

13:00 Logan Lightning ?-? Sunshine Coast Wanderers FC

13:00 Brisbane Roar (Youth) ?-? Queensland Lions SC

15:00 Redlands United FC ?-? Eastern Suburbs Brisbane

15:00 Brisbane Olympic United FC ?-? Moreton Bay United

22:59 Barnechea ?-? Santiago Morning

02:30 Deportes Santa Cruz ?-? San Luis Quillota

03:00 Lautaro de Buin ?-? Union San Felipe

20:00 Ham-Kam ?-? Asane Fotball

01:00 Desamparados ?-? Villa Mitre

01:00 Defensores Pronunciamiento ?-? Boca Unidos

01:00 Deportivo Camioneros ?-? Club Cipolletti

01:00 Crucero del Norte ?-? Gimnasia C. Uruguay

01:00 Deportivo Madryn ?-? Sportivo Penarol

01:00 Olimpo Bahia Blanca ?-? Club Ciudad de Bolivar

01:30 Sarmiento Resistencia ?-? Gimnasia yTiro

01:30 Defensores Belgrano (VR) ?-? Sportivo Las Parejas

01:30 Sportivo Belgrano ?-? Juventud U.Gualeguaychu

01:30 Union Sunchales ?-? Douglas Haig

02:00 CA Juventud Unida San Luis ?-? Club Circulo Deportivo

07:10 Inter Willemstad ?-? SV SUBT

10:45 Logan Lightning U23 ?-? Sunshine Coast Wanderers U23

12:45 Redlands United U23 ?-? Eastern Suburbs U23(AUS)

12:45 Brisbane Olympic FC U23 ?-? Moreton Bay United U23

18:30 Shakhter Soligorsk II ?-? Volna Pinsk

21:00 FC Baranovichi ?-? Dnepr Mogilev

21:00 Naftan Novopolock ?-? FC Belshina Babruisk

09:00 Espo Lada Hokkaido Futsal ?-? fugador sumida Futsal

11:00 Peace Does Machida Futsal ?-? Kitakyushu Futsal

13:30 Bardral Urayasu Futsal ?-? Shriker osaka Futsal

15:45 Nagano Futsal ?-? Vasagey oita Futsal

02:30 Yaracuy FC ?-? Deportivo Rayo Zuliano

04:00 Hard Rock FC ?-? Queens Park Rangers (GRD)

06:15 Chantimelle FC ?-? Sab Spartans Sports Club

20:00 Helsingborg ?-? Akropolis IF

18:00 PSP Macau ?-? Benfica de Macau

20:00 Sporting de Macau ?-? CD Monte Carlo

03:15 Wanderers FC ?-? CA River Plate

22:15 Boston River ?-? Cerro Largo

01:00 Centro Atletico Fenix ?-? Club Atletico Progreso

04:00 Torque ?-? Nacional Montevideo

06:30 CA Penarol ?-? CS Cerrito

14:00 Bayside United FC ?-? Brisbane Knights

14:00 St George Willawong FC ?-? Acacia Ridge

14:00 Toowong ?-? Albany Creek

23:30 Alajuelense (w) ?-? Municipal Pococi (w)

04:00 Sporting FC (W) ?-? CS Herediano (w)

21:00 Thor KA Akureyri (w) ?-? IBV Vestmannaeyjar (w)

22:59 Trottur Reykjavik (w) ?-? Tindastoll Neisti (w)

01:00 Deportivo Espanol ?-? Club Lujan

01:00 El Porvenir ?-? Ferrocarril Midland

01:00 Excursionistas ?-? Real Pilar

01:00 Leandro N Alem ?-? Deportivo Laferrere

01:00 San Martin Burzaco ?-? Victoriano Arenas

01:00 Sportivo Italiano ?-? CA Atlas

01:00 Argentino de Merlo ?-? Sood G

01:00 Berazategui ?-? Claypole

01:00 Central Cordoba De Rosario ?-? General Lamadrid

02:00 ASC Police ?-? ASC Tevragh Zeine

01:15 San Telmo ?-? Gimnasia Jujuy

01:00 Guillermo Brown ?-? Atletico Rafaela

01:00 Club Atletico Guemes ?-? All Boys

01:00 Almagro ?-? Deportivo Moron

01:00 Santa Marina Tandil ?-? Ferrol Carril Oeste

01:10 Gimnasia Mendoza ?-? Temperley

02:00 Belgrano ?-? Agropecuario de Carlos Casares

03:10 Almirante Brown ?-? Club Atletico Tigre

05:10 Chacarita juniors ?-? Estudiantes de Caseros

09:45 West Canberra Wanderers FC (W) ?-? Gungahlin United(w)

01:00 Deportivo Muniz ?-? Central Ballester

03:00 Banjul Hawks FC ?-? Gambia Ports Authority

05:00 Elite United ?-? GAMTEL

03:30 Mount Pleasant FA ?-? Harbour View FC

01:30 Cavalier FC ?-? Dunbeholden FC

01:30 Taguatinga U20 ?-? Legiao DF Youth

02:00 Taruma U20 ?-? Amazonas U20

19:00 Zimbabwe ?-? Namibia

22:00 Mozambique ?-? Malawi

22:00 Mozambique ?-? Senegal

12:00 Heidelberg United ?-? Bentleigh greens

12:00 St Albans Saints ?-? Dandenong Thunder

12:00 Eastern Lions SC ?-? Avondale FC

14:00 Port Melbourne ?-? Hume City

22:00 Metallurg Lipetsk ?-? FK Chayka K-SR

13:00 Fukushima United FC ?-? Imabari FC

14:00 Azul Claro Numazu ?-? Miyazaki

17:00 Roasso Kumamoto ?-? Grulla Morioka

17:00 AC Nagano Parceiro ?-? Yokohama SCC

02:00 4 de Julho ?-? Moto Club Sao Luis MA

02:00 Sao Bento ?-? Madureira

02:00 Cascavel PR ?-? Juventus SC

02:00 Imperatriz(MA) ?-? Guarany CE

02:00 Uniao Rondonopolis MT ?-? Jaragua EC

02:00 Murici ?-? Atletico Alagoinhas

02:00 Palmas ?-? Paragominas FC PA

02:00 Sousa PB ?-? Caucaia CE

02:00 Caldense MG ?-? EC Aguia Negra

02:00 Goianesia GO ?-? Nova Mutum EC

02:30 Porto Velho EC ?-? SE do Gama

03:00 Ferroviaria SP ?-? CA Patrocinense

03:00 Mixto EC ?-? Sport Sinop

04:00 GA Sampaio ?-? Fast Clube AM

01:00 Rio Branco-ES ?-? Boa

01:00 Juventude MA ?-? Tocantinopolis

02:00 Boavista S.C. ?-? Inter de Limeira

02:00 Bahia de Feira BA ?-? Itabaiana(SE)

02:00 Uberlandia MG ?-? Rio Branco VN

02:00 Retro/PE ?-? ASA

02:00 Aimore RS ?-? Rio Branco PR

02:00 Treze Campina Grande PB ?-? America FC Natal RN

02:00 CS Sergipe ?-? Juazeirense

02:00 ABC RN ?-? Central SC

02:00 Penarol AM ?-? Ypiranga AP

03:00 Galvez AC ?-? Sao Raimundo/RR

19:00 Tartu JK Maag Tammeka ?-? Nomme JK Kalju

17:00 Ballymun United ?-? Collinstown

17:00 Newtown Rangers AFC ?-? St John Bosco

17:00 Portmarnock ?-? Glenville FC

17:00 St Francis FC ?-? Dublin Bus FC

20:30 Rush Athletic ?-? Hartstown Huntstown

20:30 Wayside Celtic ?-? Bangor Celtic

15:30 National Police Commissary ?-? Phnom Penh FC

09:30 St. Albans Saints U20 ?-? Dandenong Thunder U20

10:00 Eastern Lions U20 ?-? Avondale FC U20

10:00 Heidelberg United U20 ?-? Bentleigh greens U20

10:00 Melbourne Knights U20 ?-? Oakleigh Cannons U20

22:59 Hegelmann Litauen ?-? Banga Gargzdai

17:00 Mohammedan Dhaka ?-? Brothers Union

18:00 Chittagong Abahani ?-? Bangladesh Police Club

11:15 South Hobart (w) ?-? Clarence Zebras (w)

11:15 Olympia FC Warriors (w) ?-? Kingborough Lions (w)

03:00 Oeste ?-? Ituano SP

03:00 Altos/PI ?-? Santa Cruz PE

05:00 Botafogo PB ?-? Manaus (AM)

21:00 Figueirense ?-? Sao Jose PoA RS

01:30 Floresta CE ?-? Tombense

04:00 SC Paysandu Para ?-? Ferroviario CE

22:00 Misr Elmaqasah ?-? EL Ahly

22:00 Fovu de Baham ?-? Union Douala

03:00 South East FC ?-? Promex Harlem United SC

03:00 Atletico De San Francisco ?-? Cibao FC

03:00 Jarabacoa FC ?-? Atletico San Cristobal

03:00 UniversidadO M ?-? Atletico Vega Real

09:30 Gungahlin Utd U23 ?-? Belconnen United U23

09:45 Tuggeranong United U23 ?-? Monaro Panthers U23

09:45 Canberra Croatia FC U23 ?-? Canberra Olympic U23

19:00 IFK Kalmar (w) ?-? Sundsvalls DFF (w)

14:30 Criacao Shinjuku ?-? Joyful Honda Tsukuba