Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Lịch thi đấu bóng đá Giao hữu câu lạc bộ hôm nay - Lịch bóng đá Quốc tế

Thời gian FT Vòng
Thứ bảy, Ngày 10/07/2021
10/07 00:00 SV Grodig ?-? SK Adnet
10/07 00:00 Grenoble ?-? Villefranche
10/07 00:00 VVV Venlo ?-? UNA
10/07 00:00 SC Kalsdorf ?-? Usv Mettersdorf
10/07 00:00 ASK Mannersdorf ?-? Wiener Viktoria
10/07 00:00 Grossklein ?-? SV Ilz
10/07 00:00 Donau Linz ?-? SK Vorwarts Steyr
10/07 00:00 Santa Ana ?-? Lafnitz
10/07 00:00 SC Weiz ?-? ASK Voitsberg
10/07 00:00 SV Leobendorf ?-? St.Polten Amateure
10/07 00:00 SV Lebring ?-? Allerheiligen
10/07 00:30 TuS Ennepetal ?-? DSC Wanne-Eickel
10/07 00:30 FAC Team Fur Wien ?-? Neusiedl
10/07 01:00 Briton Ferry Athletic ?-? Haverfordwest County
10/07 01:00 Punjab Utd ?-? Ebbsfleet United
10/07 01:00 Stafford Rangers ?-? Port Vale
10/07 01:00 Magdalena U21 ?-? Bolivar FC U21
10/07 01:30 Squires Gate ?-? Blackpool
10/07 01:30 Wycombe Wanderers ?-? Chesham United
10/07 01:30 Tiverton Town ?-? Exeter City
10/07 01:45 Long Melford ?-? Brightlingsea Regent
10/07 01:45 Matlock Town ?-? Boston United
10/07 01:45 Ossett United ?-? Goole
10/07 01:45 Ossett United ?-? Hemsworth Miners Welfare
10/07 07:30 San Antonio ?-? Pumas U.N.A.M.
10/07 15:00 Banik Ostrava ?-? FK Senica
10/07 15:00 Levski Sofia ?-? Pirin Blagoevgrad
10/07 15:00 Velke Mezirici ?-? SC Znojmo
10/07 15:00 Odra Opole ?-? Ruch Chorzow
10/07 15:00 Universitaea Cluj ?-? Unirea Dej
10/07 15:00 Nice ?-? Lausanne Sports
10/07 15:00 III.Keruleti TUE ?-? Budaorsi SC
10/07 15:00 Zaglebie Sosnowiec ?-? Podbeskidzie Bielsko-Biala
10/07 15:30 Teplice ?-? FK MAS Taborsko
10/07 15:30 Opava ?-? Tatran LM
10/07 15:30 Tiszaujvaros ?-? Diosgyori VTK II
10/07 15:30 LKS Lodz ?-? Stal Rzeszow
10/07 16:00 Dukla Prague ?-? SK Slovan Varnsdorf
10/07 16:00 Sigma Olomouc ?-? Midtjylland
10/07 16:00 Chrudim ?-? Mlada Boleslav
10/07 16:00 Usti nad Labem ?-? Viktoria Plzen B
10/07 16:00 Skra Czestochowa ?-? Wisla Plock
10/07 16:00 VfB Auerbach ?-? FK Banik Sokolov
10/07 16:00 Hradec Kralove ?-? Marila Pribram
10/07 16:00 MFK Dubnica nad Vahom ?-? Dolny Kubin
10/07 16:00 GKS Tychy ?-? MFK Karvina
10/07 16:00 MFK Skalica ?-? TJ Spartak Myjava
10/07 16:00 FC Liefering ?-? SV Grodig
10/07 16:00 FK Graffin Vlasim ?-? Dynamo Ceske Budejovice
10/07 16:00 Herfolge Boldklub Koge ?-? Nykobing FC
10/07 16:00 FC Sion ?-? Sochaux
10/07 17:00 Chojniczanka Chojnice ?-? OKS Stomil Olsztyn
10/07 17:00 AC Horsens ?-? Kolding FC
10/07 17:00 AFC Ajax ?-? SC Paderborn 07
10/07 17:00 Korona Kielce ?-? Widzew lodz
10/07 17:00 Miedz Legnica ?-? KP Calisia Kalisz
10/07 17:00 Viborg ?-? Randers FC
10/07 18:00 Motherwell ?-? Millwall
10/07 18:00 Tranmere Rovers ?-? Glasgow Rangers
10/07 18:00 Lyngby ?-? Helsingor
10/07 18:00 Havelse ?-? Rot-Weiss Ahlen
10/07 18:00 Holstein Kiel ?-? Brondby IF
10/07 18:00 Fremad Amager ?-? HIK
10/07 18:00 Berliner AK 07 ?-? Hallescher FC
10/07 18:00 Zwickau ?-? ZFC Meuselwitz
10/07 18:30 VSG Altglienicke ?-? BFC Viktoria 1889
10/07 18:30 VfL Bochum ?-? SC Verl
10/07 18:30 MTV Wolfenbuttel ?-? Eintracht Braunschweig
10/07 19:00 Nurnberg ?-? FC Krasnodar
10/07 19:00 Hansa Friesoythe ?-? Oldenburg
10/07 19:00 Eintracht Norderstedt ?-? Bremer SV
10/07 19:00 Rotherham United ?-? Parkgate
10/07 19:00 Eilenburg ?-? TSV Aubstadt
10/07 19:00 St Pauli II ?-? Tus Dassendorf
10/07 19:00 Welling United ?-? Gillingham
10/07 19:00 AC Horsens ?-? Aarhus Fremad
10/07 19:00 Vysocina jihlava ?-? Brno
10/07 19:00 Ujpesti ?-? Diosgyor VTK
10/07 19:00 SV Waldhof Mannheim ?-? Fola Esch
10/07 19:00 Ludwigsfelder FC ?-? Tennis Borussia Berlin
10/07 19:00 BSG Chemie Leipzig ?-? Greuther Furth (Youth)
10/07 19:00 Reading ?-? Lincoln City
10/07 19:00 Germania Halberstadt ?-? HSC Hannover
10/07 19:00 Bognor Regis Town ?-? Burton Albion
10/07 19:00 Luzern ?-? Grasshopper
10/07 19:00 Dartford ?-? Ipswich Town
10/07 19:00 Leamington ?-? Coventry City
10/07 19:00 Amiens ?-? Oostende
10/07 19:00 Luton Town ?-? Rochdale
10/07 19:00 Valenciennes ?-? Bastia
10/07 19:30 SC Heerenveen ?-? Kortrijk
10/07 19:30 AFC ?-? NEC Nijmegen
10/07 20:00 IJsselmeervogels ?-? De Graafschap
10/07 20:00 Quick Boys ?-? Willem II
10/07 20:00 SC Freiburg ?-? Saarbrucken
10/07 20:00 Berwick Rangers ?-? Workington
10/07 20:00 Bath City ?-? Cardiff City
10/07 20:00 UNA ?-? PSV Eindhoven
10/07 20:00 VfB Stuttgart ?-? St. Gallen
10/07 20:00 Arminia Bielefeld ?-? Hannover 96
10/07 20:00 Zulte-Waregem ?-? Charleroi
10/07 20:00 St.Polten ?-? Bohemians 1905
10/07 20:00 Red Bull Salzburg ?-? Rakow Czestochowa
10/07 20:00 Basel ?-? Aarau
10/07 20:30 SV Babelsberg 03 ?-? WSC Hertha Wels
10/07 20:30 Schaffhausen ?-? SC Freiburg (Youth)
10/07 20:30 Union Berlin ?-? Dukla Prague
10/07 20:30 NAC Breda ?-? Maccabi Tel Aviv
10/07 20:30 Monchengladbach ?-? Viktoria koln
10/07 21:00 Table City ?-? Crawley Town
10/07 21:00 Kriens ?-? YF Juventus Zurich
10/07 21:00 Ashton United ?-? Oldham Athletic
10/07 21:00 AFC Fylde ?-? Blackburn Rovers
10/07 21:00 Rubin Kazan ?-? Khimki
10/07 21:00 Charlton Athletic ?-? Celtic FC
10/07 21:00 Havant Waterlooville ?-? Portsmouth
10/07 21:00 Pardubice ?-? Trencin
10/07 21:00 Bamber Bridge ?-? Preston North End
10/07 21:00 Atherton Collieries ?-? Salford City
10/07 21:00 DJK TEUTONIA SCHALKE ?-? Nurnberg (Youth)
10/07 21:00 Newcastle Town FC ?-? Port Vale
10/07 21:00 Excelsior Maassluis ?-? Excelsior SBV
10/07 21:00 Guingamp ?-? Stade Brestois
10/07 21:00 Badshot Lea ?-? Aldershot Town
10/07 21:00 Haringey Borough ?-? Chelmsford City
10/07 21:00 Jahn Regensburg ?-? FC Wacker Innsbruck
10/07 21:00 WSG Wattens ?-? Nottingham Forest
10/07 21:00 Doncaster Rovers ?-? Rossington Main
10/07 21:00 Thun ?-? Neuchatel Xamax
10/07 21:00 Radcliffe Borough ?-? Fleetwood Town
10/07 21:00 Sint-Truidense ?-? Westerlo
10/07 21:00 Wisbech Town ?-? Peterborough Sports
10/07 21:00 BSC Old Boys ?-? Scunthorpe United
10/07 21:00 Hitchin Town ?-? Stevenage Borough
10/07 21:00 VfL Wolfsburg ?-? Hansa Rostock
10/07 21:00 Southport FC ?-? Blackpool
10/07 21:00 Eintracht Frankfurt ?-? SV Wehen Wiesbaden
10/07 21:00 Cinderford Town ?-? Cheltenham Town
10/07 21:00 Dorking ?-? Horsham
10/07 21:00 Harrogate Town ?-? Huddersfield Town
10/07 21:30 Caen ?-? Ajaccio
10/07 21:30 Tescoma Zlin ?-? SK Prostejov
10/07 22:00 Nivo Sparta ?-? Den Bosch
10/07 22:00 Rabotnicki Skopje ?-? Academy Pandev
10/07 22:00 MFK Ruzomberok ?-? Sokol Dolna Zdana
10/07 22:00 LASK Linz ?-? Heidenheimer
10/07 22:00 Germinal Beerschot Antwerpen ?-? KVSK Lommel
10/07 22:00 Hrvatski dragovoljac ?-? Kustosija
10/07 22:00 MSV Duisburg ?-? FC Koln
10/07 22:00 Tsarsko Selo ?-? Botev Plovdiv
10/07 22:59 ZNK Osijek ?-? Backa Topola
10/07 22:59 FC Bergerac ?-? Bordeaux
10/07 22:59 Clermont ?-? Rodez Aveyron
10/07 22:59 Standard Liege ?-? Mechelen
10/07 22:59 Galatasaray ?-? Kasimpasa
10/07 23:30 Rapid Wien ?-? FC Copenhagen
10/07 23:30 Saint Etienne ?-? Le Puy Foot 43 Auvergne
Chủ nhật, Ngày 11/07/2021
11/07 00:00 Portimonense ?-? SC Covilha
11/07 00:00 Farul Constanta ?-? Cherno More Varna
11/07 01:00 Servette ?-? Dynamo Kyiv
11/07 04:00 Panama (w) ?-? Dominican Republic (w)
11/07 07:00 San Diego loyalty ?-? Club Tijuana
11/07 15:00 Paksi SE Honlapja ?-? Hermannstadt
11/07 16:00 VfL Oldenburg ?-? FC Oberneuland
11/07 18:00 Clitheroe ?-? Chester FC
11/07 18:00 Nantwich Town ?-? Crewe Alexandra
11/07 18:00 Karlsruher SC ?-? Te Cu Kukuh Atta Seip
11/07 18:00 Lichtenberg 47 ?-? Energie Cottbus
11/07 19:00 Hoffenheim (w) ?-? Ingolstadt 04 (w)
11/07 20:00 BSG Chemie Leipzig ?-? VfV Borussia 06 Hildesheim
11/07 21:00 TSV 1860 Munchen ?-? Wacker Burghausen
11/07 21:30 Karlsruher SC ?-? Zenit St. Petersburg
11/07 22:00 Spartak Moscow ?-? FK Sochi
11/07 22:00 Sigma Olomouc ?-? Zaglebie Lubin
11/07 22:00 Mornar ?-? Bregalnica Stip
11/07 22:59 Lokomotiv Moscow ?-? NK Publikum Celje
11/07 22:59 Marseille ?-? Sete FC
11/07 22:59 Angers ?-? Chamois Niortais
Thứ hai, Ngày 12/07/2021
12/07 04:00 Monterrey ?-? Chivas Guadalajara
12/07 19:00 Huanamo ?-? Falkenberg
12/07 19:00 Sparta Praha ?-? Dynamo Moscow
12/07 20:00 Bohemians 1905 ?-? Apollon Limassol FC
12/07 22:00 FC Ufa ?-? FC Viktoria Plzen
12/07 22:00 Pas Giannina ?-? Gornik Leczna
Thứ ba, Ngày 13/07/2021
13/07 07:30 Pumas U.N.A.M. ?-? Queretaro FC
13/07 18:30 Yverdon ?-? Young Boys
13/07 19:00 Fleetwood Town ?-? Port Vale
13/07 22:00 Pardubice ?-? Vysocina jihlava
13/07 22:59 Zlate Moravce ?-? CSKA Moscow
13/07 22:59 Club Brugge ?-? FC Utrecht
13/07 23:30 SC Heerenveen ?-? Maccabi Tel Aviv
13/07 23:30 FC Giessen ?-? Borussia Dortmund
13/07 23:30 SV Oberwart ?-? TSV Hartberg
Thứ tư, Ngày 14/07/2021
14/07 00:00 SC Covilha ?-? Clube Desportivo Trofense
14/07 00:00 Young Boys ?-? Strasbourg
14/07 00:00 FC Eindhoven ?-? Dessel Sport
14/07 00:00 Hibernian ?-? Arsenal
14/07 00:00 Roda JC ?-? Patro Eisden
14/07 00:00 Mahdov FC ?-? Tennis Borussia Berlin
14/07 00:30 RSV Eintracht ?-? FSV Optik Rathenow
14/07 01:00 Dartford ?-? Gillingham
14/07 01:00 Leyton Orient ?-? West Ham United
14/07 01:00 Kings Lynn ?-? Milton Keynes Dons
14/07 01:00 Stalybridge Celtic ?-? Oldham Athletic
14/07 01:00 Spennymoor Town ?-? Doncaster Rovers
14/07 01:00 Saint Johnstone ?-? Preston North End
14/07 01:00 Lancaster City ?-? Barrow
14/07 01:00 SC Victoria Hamburg ?-? FC Teutonia 05
14/07 01:15 Olympiakos Piraeus ?-? Galatasaray
14/07 01:30 Leamington ?-? Walsall
14/07 01:30 Evesham United ?-? Cheltenham Town
14/07 01:30 Brighouse Town ?-? Harrogate Town
14/07 01:30 Hungerford Town ?-? Swindon Town
14/07 01:30 Taunton Town ?-? Exeter City
14/07 01:30 Bradford Park Avenue ?-? Bradford City
14/07 01:30 Burgess Hill Town ?-? Crawley Town
14/07 01:30 Atherton Collieries ?-? Bolton Wanderers
14/07 01:45 Heybridge Swifts ?-? Aldershot Town
14/07 01:45 Workington ?-? Morecambe
14/07 01:45 Havant Waterlooville ?-? Bristol Rovers
14/07 01:45 AFC Telford United ?-? Shrewsbury Town
14/07 01:45 Melksham Town ?-? Forest Green Rovers
14/07 16:00 Gyirmot SE ?-? Inter Bratislava
14/07 16:00 PSG ?-? Le Mans
14/07 16:00 Jagiellonia Bialystok ?-? Aris Limassol
14/07 17:00 Vizela ?-? Boavista FC
14/07 17:20 Nhật Bản (nữ) ?-? Australia (w) U20
14/07 18:00 Rochdale ?-? Barnsley
14/07 19:00 Saint Gilloise ?-? Valenciennes
14/07 19:30 FC Oss ?-? NEC Nijmegen
14/07 20:00 Hertha Berlin ?-? Hannover 96
14/07 21:00 VfL Bochum ?-? Bonner
14/07 21:00 Almere City FC ?-? MVV Maastricht
14/07 22:00 Bayer Leverkusen ?-? SV Wehen Wiesbaden
14/07 22:00 Mlada Boleslav ?-? SK Slovan Varnsdorf
14/07 22:00 Lokomotiv Sofia ?-? Botev Vratsa
14/07 22:00 Levski Sofia ?-? Septemvri Sofia
14/07 22:00 FK Graficar Beograd ?-? Bregalnica Stip
14/07 22:00 Hradec Kralove ?-? FK Nachod-Destne
14/07 22:00 Wurzburger Kickers ?-? Greuther Furth
14/07 22:00 FK Zeljeznicar ?-? Paksi SE Honlapja
14/07 22:00 Khimki ?-? FK Sochi
14/07 22:30 BFC Viktoria 1889 ?-? Union Berlin
14/07 22:59 Herfolge Boldklub Koge ?-? HIK Hellerup
14/07 22:59 LKS Lodz ?-? KP Calisia Kalisz
14/07 22:59 FK Graffin Vlasim ?-? FK Zbuzany 1953
14/07 22:59 VfB 1921 Krieschow ?-? VSG Altglienicke
14/07 22:59 Germinal Beerschot Antwerpen ?-? FC Utrecht
14/07 22:59 Clermont ?-? Grenoble
14/07 23:30 Germania Egestorf ?-? Werder Bremen (Youth)
Thứ năm, Ngày 15/07/2021
15/07 00:00 Alaves ?-? UD Logrones
15/07 00:00 KMSK Deinze ?-? Zulte-Waregem
15/07 00:00 TSV Pansdorf ?-? Phonix Lubeck
15/07 00:00 FC Kilia Kiel ?-? Holstein Kiel II
15/07 00:00 Ajaccio ?-? Ajaccio Gfco
15/07 00:00 Grimma ?-? BSG Chemie Leipzig
15/07 01:00 PSV Eindhoven ?-? PAOK Saloniki
15/07 01:00 Blauw Geel ?-? Den Bosch
15/07 01:00 Rubin Kazan ?-? Spartak Moscow
15/07 01:00 Bishop Auckland ?-? Middlesbrough
15/07 01:30 St Albans City ?-? Stevenage Borough
15/07 01:45 Bristol City ?-? Celtic FC
15/07 01:45 Witton Albion ?-? Crewe Alexandra
15/07 02:00 Tavistock AFC ?-? Plymouth Argyle
15/07 16:30 SC Covilha ?-? Viseu
15/07 18:00 Heracles Almelo ?-? SV Rodinghausen
15/07 19:00 NK Fuzinar ?-? Duna-Tisza
15/07 20:00 VfB Stuttgart ?-? Darmstadt
15/07 20:00 Arsenal Tula ?-? FC Viktoria Plzen
15/07 21:00 Slavia Praha ?-? FC Superfund Pasching
15/07 22:00 Dunajska Streda ?-? Ujpesti
15/07 22:00 Synot Slovacko ?-? Paksi SE Honlapja
15/07 22:59 Albania (w) ?-? Turkey (w)
15/07 22:59 Dynamo Moscow ?-? MTK Hungaria
15/07 22:59 AEK Larnaca ?-? Doxa Katokopias
Thứ sáu, Ngày 16/07/2021
16/07 00:00 SV Straelen ?-? VVV Venlo
16/07 02:00 Marseille ?-? Servette
16/07 08:00 Pachuca ?-? Chivas Guadalajara
16/07 15:30 Lausanne Sports ?-? Stade Ouchy
16/07 17:00 Herfolge Boldklub Koge ?-? Helsingor
16/07 18:00 Jahn Regensburg ?-? Slovan Liberec
16/07 18:00 Crystal Palace ?-? Portsmouth
16/07 20:30 Augsburg ?-? Ingolstadt
16/07 22:30 FC Liefering ?-? FC Pinzgau Saalfelden
16/07 22:59 Triglav Gorenjska ?-? MTK Hungaria
16/07 22:59 Rostov FK ?-? Burnley
16/07 22:59 Yverdon ?-? Sochaux
16/07 22:59 Schalke 04 ?-? Vitesse Arnhem
16/07 22:59 Sturm Graz (Youth) ?-? Austria Wien (Youth)
16/07 22:59 Germania Halberstadt ?-? Rot-Weiss Erfurt
16/07 22:59 SC Verl ?-? Groningen
16/07 23:30 Valencia ?-? Villarreal
Thứ bảy, Ngày 17/07/2021
17/07 00:00 MVV Maastricht ?-? Helmond Sport
17/07 00:30 SV Drochtersen/Assel ?-? FC Oberneuland
17/07 00:30 TEC ?-? FC Utrecht (Youth)
17/07 00:30 Tuoer De Cilliers ?-? Valladolid
17/07 01:00 Three Bridges ?-? Crawley Town
17/07 01:00 Gillingham ?-? Queens Park Rangers (QPR)
17/07 01:00 Oxford City ?-? Oxford United
17/07 01:00 Kings Lynn ?-? Norwich City
17/07 01:30 Matlock Town ?-? Mansfield Town
17/07 01:45 Woking ?-? West Brom
17/07 19:05 Viktoria Aschaffenburg ?-? SV Wehen Wiesbaden
HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)

Lịch thi đấu bóng đá Giao hữu câu lạc bộ năm 2021 mới nhất hôm nay. Dulieubongda.net cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Giao hữu câu lạc bộ CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá trực tuyến hoàn toàn tự động.