Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

16:00 Slovenia (w) U19 ?-? Bosnia (w) U19

01:00 Prishtina ?-? Inter Club Escaldes

07:00 Inter Miami ?-? Orlando City

17:00 Nagoya Grampus ?-? Pohang Steelers

17:00 Sydney FC ?-? Tampines Rovers FC

21:00 Ratchaburi FC ?-? Johor Darul Takzim

21:00 Tampines Rovers FC ?-? Gamba Osaka

22:59 Jeonbuk Hyundai Motors ?-? Chiangrai United

14:00 Pirin Blagoevgrad ?-? Marek Dupnitza

15:00 Arda ?-? FC Maritsa 1921

15:00 UTA Arad ?-? ACS Viitorul Selimbar

16:00 Zaglebie Lubin ?-? Pogon Szczecin

16:00 Lausanne Sports ?-? Neuchatel Xamax

17:00 Vihiga Queens FC (W) ?-? Gaspo FC (W)

17:00 Anderlecht ?-? Sint-Truidense

19:00 CS Universitatea Craiova ?-? FC Ufa

19:00 Berliner FC Dynamo ?-? BFC Viktoria 1889

19:00 Camon ?-? Amiens

19:00 FSV luckenwalde ?-? Mahdov FC

19:00 FC Zurich ?-? FC Wil 1900

19:15 Nakuru West Queens FC (W) ?-? Thika Queens (w)

20:00 Ihud Bnei Shefaram ?-? Ironi Tiberias

20:00 Pumas U.N.A.M. ?-? FC Juarez

20:00 FC Liefering ?-? SV Ried

20:30 Grasshopper ?-? Schaffhausen

21:00 Tricolorul Breaza ?-? Petrolul Ploiesti

21:00 Chrudim ?-? Vysocina jihlava

21:00 Baltika Kaliningrad ?-? Neftekhimik Nizhnekamsk

22:00 NK Aluminij ?-? Videoton Puskas Akademia

22:00 Akron Togliatti ?-? FC Floresti

22:00 PFK Montana ?-? Sportist Svoge

22:00 Beroe Stara Zagora ?-? Yantra Gabrovo

22:00 Neftekhimik Nizhnekamsk ?-? Tekstilshchik Ivanovo

22:00 Rapid Vienna (Youth) ?-? Team Wiener Linien

22:00 FK Shkendija 79 ?-? KF Laci

22:00 Piast Gliwice ?-? Frydek-Mistek

22:00 Sturm Graz ?-? FC Superfund Pasching

22:59 Zdar nad Sazavou ?-? SC Znojmo

22:59 Grazer AK ?-? TUS Bad Gleichenberg

22:59 Germania Halberstadt ?-? Eintracht Braunschweig

22:59 Red Bull Salzburg ?-? Dunajska Streda

22:59 Sochaux ?-? F91 Dudelange

22:59 KVK Ieper ?-? Kortrijk

23:30 SKU Amstetten ?-? WSG Hertha Wels

23:30 SV Leobendorf ?-? SV Horn

00:00 SV Petershagen ?-? SV Victoria Seelow

00:00 Vocklamarkt ?-? Salzburger AK 1914

00:00 FC Schruns ?-? RW Rankweil

00:00 FC Berg ?-? SV Seekirchen

00:00 SK Meiningen ?-? SC Austria Lustenau B

00:00 Sturm Graz (Youth) ?-? Weinland Gamlitz

00:00 SC Gleisdorf ?-? SV Wildon

00:30 ATSV Erlangen ?-? Greuther Furth (Youth)

00:30 Neusiedl ?-? Parndorf

01:00 Berwick Rangers ?-? Heart of Midlothian

22:59 Sarpsborg 08 ?-? Viking

01:00 Lillestrom ?-? Rosenborg

12:00 V-Varen Nagasaki ?-? Jubilo Iwata

01:45 Waterford United ?-? St. Patricks Athletic

01:45 Dundalk ?-? Derry City

02:00 Shamrock Rovers ?-? Drogheda United

02:00 Finn Harps ?-? Longford Town

04:00 Carabobo FC ?-? Deportivo La Guaira

06:15 Trujillanos ?-? Deportivo Tachira

02:15 KV Vesturbaer ?-? Reynir Sandgerdi

23:30 2nd Infantry Battalion Gambia ?-? Falcons FC

16:30 Brisbane Olympic (w) ?-? The Gap NPL (w)

06:00 North Jersey Alliance (W) ?-? Match Fit Academy FC (W)

06:30 Southern Soccer Academy (W) ?-? Alabama (w)

07:00 Pensacola (w) ?-? Atlanta Panthers (W)

07:30 Bat Country (W) ?-? FC Austin Elite (w)

09:00 FC Tucson (w) ?-? Atomic City FC (W)

12:00 Kumilla Utd (w) ?-? Jamalpur Kacharipara Akadas (w)

16:00 Suddhopuskorini Jubo SC (W) ?-? FC Brahmanbaria (W)

17:45 Croydon Kings ?-? Adelaide Blue Eagles

17:45 Adelaide Comets FC ?-? Adelaide United FC (Youth)

12:00 Rockingham City FC U20 ?-? Cockburn City U20

12:00 Armadale SC U20 ?-? ECU Joondalup U20

12:00 Gwelup Croatia U20 ?-? Sorrento F.C. U20

12:00 FloreatAthena U20 ?-? Perth Glory FC U20

12:00 Bayswater U20 ?-? Balcatta U20

12:00 Inglewood United U20 ?-? Pires U20

06:00 Pittsburgh Riverhounds ?-? New York Red Bulls B

07:30 Rio Grande Valley ?-? Tulsa Roughneck

08:00 Colorado Springs Switchbacks FC ?-? New Mexico United

09:30 Las Vegas Lights ?-? San Diego loyalty

21:40 Mashin Sazi ?-? Nassaji Mazandaran

21:45 Mes Rafsanjan ?-? Persepolis

22:10 Zob Ahan ?-? Shahrdary Arak

23:20 Sanat-Naft ?-? Saipa

00:20 Esteghlal Tehran ?-? Gol Gohar FC

17:00 Gorilla FC ?-? Mukura

17:00 Muhanga ?-? Gasogi Utd

17:00 Sunrise FC ?-? Musanze FC

17:00 Kiyovu FC ?-? Etincelles

20:30 Marines FC ?-? Bugesera

20:30 Rayon Sports FC ?-? Espoir FC

20:30 AS Kigali ?-? Police FC

20:30 APR FC ?-? Rutsiro FC

00:00 Bahrain ?-? Kuwait

22:59 Chabab Ben Guerir ?-? Olympique Dcheira

22:59 Chabab Atlas Khenifra ?-? Club Salmi

22:59 KAC de Kenitra ?-? Wydad Fes

22:59 Racing Casablanca ?-? OCK Olympique de Khouribga

22:59 Raja de Beni Mellal ?-? Kawkab de Marrakech

22:59 ASS Association Sportive de Sa ?-? Itihad Z. Khemisset

22:59 Wydad Temara ?-? Stade Marocain du Rabat

22:59 UTS Union Touarga Sport Rabat ?-? TAS de Casablanca

17:00 Adelaide Hills ?-? West Adelaide SC

17:00 Adelaide Cobras FC ?-? White City Woodville

19:00 Tusker ?-? Weston Shitima

19:00 Nzoia United ?-? Nairobi Star City

19:00 Bandari ?-? Kariobangi Sharks

19:00 Kakamega Homeboyz ?-? KCB SC

19:00 Bidco United ?-? Vihiga United

19:00 Sofapaka FC ?-? Ulinzi Stars Nakuru

20:00 FK Spartaks Jurmala ?-? BFC Daugavpils

22:00 Riga FC ?-? Noah

00:00 Rigas Futbola skola ?-? FK Valmiera

12:00 North Geelong Warriors ?-? Moreland Zebras

12:00 Werribee City ?-? Brunswick City

12:00 Northcote City ?-? Langwarrin

18:00 Port Darwin FC ?-? Mindil Aces

17:10 Surfers Paradise ?-? Broadbeach United

02:15 Kordrengir ?-? Grindavik

21:00 BFA Vilnius II ?-? FM Klaipedos

12:00 Cooks Hill United ?-? South Cardiff

06:00 North Carolina ?-? Richmond Kickers

06:00 Tampa Bay United ?-? Florida Elite

06:30 FC Malaga City NY ?-? Black Rock FC

09:00 Nani Lian ?-? PDX FC

17:30 Ripley Valley FC ?-? Ipswich City

02:15 UMF Selfoss (w) ?-? Trottur Reykjavik (w)

02:15 Fylkir (w) ?-? Haffner John (w)

02:15 Breidablik (w) ?-? Afturelding (w)

12:00 Canberra Olympic ?-? West Canberra Wanderers

19:00 Dnepr Mogilev (w) ?-? ABFF U19 (w)

18:00 Fakirapool Young Mens Club ?-? Farashganj SC

20:00 Dhaka City FC ?-? Nofel Sporting Club

22:00 Al Hussein Irbid ?-? Al Wihdat Amman

00:30 Al Faisaly ?-? Ramtha Club

03:00 IH Hafnarfjordur ?-? KF Gardabaer

07:30 Rangers Talca ?-? Curico Unido

11:00 Yokohama FC Seagulls (w) ?-? Setagaya Sfida (w)

11:00 Cerezo Osaka Sakai (w) ?-? Nippon Sport Science Universit (w)

11:00 Speranza Takatsuki(w) ?-? Angeviolet Hiroshima (w)

11:00 Ehime FC (w) ?-? AS Harima ALBION (w)

12:00 Orca Kamogawa FC (w) ?-? Yamato Sylphid (w)

21:00 AEK Athens U19 ?-? Volos Nps U19

01:00 Fram/Ulfarnir U19 ?-? Thor Akureyri U19

02:30 Avai FC SC ?-? CRB AL

05:00 Brasil de Pelotas ?-? Ponte Preta

05:00 Guarani SP ?-? Coritiba PR

07:30 Operario Ferroviario PR ?-? Confianca SE

07:30 Vila Nova ?-? Goias

03:00 Inti Gas Deportes ?-? Sporting Cristal

21:00 Olympic El Qanal ?-? El Merrikh

21:00 Al Nasr Cairo ?-? Suez Montakhab

21:00 Tanta ?-? Ghomhoreyet Shebin

21:00 Kokakola Cairo ?-? El Sekka El Hadid

21:00 Sers Elyan ?-? ZED FC

21:00 Nogoom El Mostakbal ?-? Tersana SC

01:45 Shelbourne ?-? Cork City

01:45 Cabinteely FC ?-? UC Dublin

01:45 Athlone Town ?-? Bray Wanderers

01:45 Treaty United ?-? Salthill Devon Galway

20:45 Al Qasim Sport Club ?-? Zakho

20:45 Al Diwaniya ?-? Baghdad

20:45 Al-Naft ?-? AL Minaa

23:15 Naft Misan ?-? AI Kahrabaa

01:30 Al Zawraa ?-? Naft Alwasat

00:30 IF Fuglafjordur ?-? Vikingur Gotu

01:00 B36 Torshavn ?-? KI Klaksvik

17:00 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II ?-? Bulat Temirtau

19:00 Tarlan ?-? Okzhetpes

19:00 Maktaaral ?-? Lashyn Karatau

19:00 Kairat Academy ?-? Akademiya Ontustik

19:00 Baikonur ?-? Ekibastuzets

19:00 FK Aksu ?-? FK Igilik

11:00 Honda FC ?-? Kochi United

11:00 Mio Biwako Shiga ?-? Matsue City FC

11:00 Run Mel Aomori ?-? FC Tiamo Hirakata

17:00 Mokpo City ?-? Gimhae City

14:30 Nomads United (W) ?-? Waimakariri United (w)

17:00 Preston Lions ?-? Springvale White Eagles

17:45 Metropolis United (w) ?-? West Adelaide (w)

17:45 Adelaide University (w) ?-? Adelaide Comets (w)

22:00 KS Polonia Sroda Wlkp ?-? KP Starogard Gdanski

22:00 AlHilal ?-? Altai Phoenix

22:30 Al ittihad(LBY) ?-? Rafeeq

22:30 Al Athad ?-? Al-Madina

16:30 Gold Coast United ?-? Brisbane Olympic United FC

16:30 Logan Lightning ?-? Peninsula Power

09:30 Shonan Bellmare Futsal ?-? fugador sumida Futsal

11:45 Bardral Urayasu Futsal ?-? Yokohama S CC Futsal

01:00 Arna Bjornar (w) ?-? Sandviken (w)

10:15 Adelaide Hills Reserves ?-? West Adelaide Reserve

10:15 Adelaide Victory Reserves ?-? Western Strikers Reserves

12:00 Fulham United FC Reserves ?-? Modbury Jets Reserves

20:00 Sporting de Macau ?-? Casa De Portugal

17:00 Belenenses U17 ?-? Porto Sad U17

17:00 Sacavenense U17 ?-? Spg C Braga U17

22:59 Benfica Sad U17 ?-? Rio Ave U17

09:00 Shizuoka Sangyo University (w) ?-? Norddea Hokkaido (w)

10:00 Gunma FC White Star (w) ?-? Fukuoka AN (w)

11:00 Okayama Yunogo Belle (w) ?-? Kibi International University (w)

12:00 JFA Academy Fukushima (w) ?-? Tsukuba FC (w)

17:30 Centenary Stormers ?-? University of Queensland

23:30 AS Garde Nationale ?-? ASC Kedia

02:00 JAHE ?-? ASC Tidjikja

11:15 Hobart Zebras ?-? Devonport City

21:00 VST Volkermarkt ?-? Feldkirchen

22:59 SV Donau Klagenfurt ?-? ASK Klagenfurt

22:59 SV Gerasdorf Stammer ?-? Sportunion Mauer

22:59 SC Mannsworth ?-? Slovan HAC

23:15 SR Donaufeld Wien ?-? Favoritner AC

00:00 SV Schwechat ?-? First Wien 1894

00:30 FC Zirl ?-? FC Volders

03:00 Wallidan ?-? Brikama United

05:00 Banjul United ?-? Banjul Hawks FC

01:00 Sul America EC U20 ?-? Atletico Cliper Clube U20

16:30 Melbourne Knights ?-? Avondale FC

16:45 Port Melbourne ?-? Dandenong Thunder

17:00 Green Gully Cavaliers ?-? Oakleigh Cannons

17:30 Bentleigh greens ?-? Hume City

17:30 Dandenong City SC ?-? Heidelberg United

12:00 Eastern Lions SC ?-? St Albans Saints

17:30 Broadbeach United SC (w) ?-? Robina City FC (w)

22:00 Viljandi Tulevik ?-? Vaprus Parnu

22:00 Tartu JK Maag Tammeka ?-? Flora Paide

00:00 FC Flora Tallinn ?-? Nomme JK Kalju

14:00 Eastern Lions U20 ?-? St. Albans Saints U20

14:00 South Melbourne U20 ?-? Altona Magic U20

14:00 Green Gully Cavaliers U20 ?-? Oakleigh Cannons U20

14:00 Port Melbourne Sharks SC U20 ?-? Dandenong Thunder U20

15:15 Bentleigh greens U20 ?-? Hume City U20

15:30 Dandenong City U20 ?-? Heidelberg United U20

22:00 FK Riteriai ?-? Suduva

12:00 Bayside United (w) ?-? Heidelberg United (w)

12:00 South Melbourne (w) ?-? Box Hill (w)

12:00 Alamein (w) ?-? Emerging Athlete Program (w)

12:00 Calder United SC (w) ?-? FC Bulleen Lions (w)

22:00 Mashal Muborak ?-? Turon Nukus

22:00 Sogdiana Jizak ?-? Lokomotiv Tashkent

22:00 Turon Nukus ?-? Mashal Muborak

06:00 Botafogo PB ?-? Altos/PI

22:00 El Gounah ?-? Ceramica Cleopatra FC

00:00 Aswan ?-? Wadi Degla SC

00:00 Ghazl El Mahallah ?-? Al-Ittihad Alexandria

02:00 EL Masry ?-? El Entag Al Harby

16:00 Norway Beach Soccer ?-? Kazakh beach foot

17:15 Denmark Beach Soccer ?-? Estonia Beach Soccer

18:45 Turkey Beach Soccer ?-? Romania Beach Soccer

20:00 France Beach Soccer ?-? Poland Beach Soccer

21:30 Belarus Beach Soccer ?-? Germany Beach Soccer

22:45 Switzerland Beach Soccer ?-? Ukraine Beach Soccer

00:15 Italy Beach Soccer ?-? Spain Beach Soccer

01:30 Portugal Beach Soccer ?-? Azerbaijan Beach Soccer

06:00 Stumptown Athletic FC ?-? Michigan Stars

05:00 We United FC ?-? Point Michel FC

11:30 Adamstown Rosebuds FC ?-? Weston Workers FC

11:30 Lambton Jarvis ?-? Valentine

22:00 Uruguay Montevideo ?-? Albion FC

00:15 Rampla Juniors FC ?-? CA Juventud

02:30 Rocha ?-? Racing Club Montevideo

04:45 Cerro Montevideo ?-? CA Atenas

07:00 Defensor Sporting Montevideo ?-? Central Espanol