Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

15:45 Brisbane Roar ?-? Western Sydney

15:45 Western United FC ?-? Melbourne City

17:30 BG Pathum United ?-? JL Chiangmai United FC

18:00 Chiangrai United ?-? BEC Tero Sasana

18:00 Muang Thong United ?-? Buriram United

19:00 Nong Bua Lamphu ?-? Bangkok United FC

04:00 Colombia ?-? Peru

05:00 Venezuela ?-? Bolivia

23:30 FC Gutersloh (w) ?-? Koln (w)

23:30 Fremad Amager ?-? Roskilde

23:30 SV Spittal/Drau ?-? ASKO Gmund

23:30 Floridsdorfer AC ?-? SV Stripfing Weiden

00:00 Weinland Gamlitz ?-? TUS Bad Gleichenberg

00:00 SC Eltersdorf ?-? DJK Ammerthal

00:00 Raufoss ?-? Toll

00:00 FC Magna Wiener Neustadt ?-? SV Horn

00:00 SV Ried B ?-? SV Grodig

00:00 MFK Karvina B ?-? FC Vratimov

00:00 Bryne ?-? Vard Haugesund

00:00 FCM Traiskirchen ?-? ASV Siegendorf

00:30 Slovacko (w) ?-? TJ Spartak Myjava(w)

00:30 Herfolge Boldklub Koge ?-? Hillerod Fodbold

00:30 SV Donau ?-? ASV Bruck

00:30 Vendsyssel ?-? Aarhus Fremad

00:30 Kongsvinger ?-? Gjøvik-Lyn

00:30 Linkopings (w) ?-? IFK Norrkoping DFK (w)

01:00 Helsingor ?-? AB Copenhagen

01:00 FC Preussen Espelkamp ?-? BSV Rehden

01:00 SV Leobendorf ?-? SV Schwechat

01:00 Elite 3000 Helsingor ?-? AB Copenhagen

01:30 Racing Union Luxemburg ?-? Jeunesse Canach

02:15 TUS Heiligenkreuz ?-? ASK Mochart Koflach

02:30 Bohemians ?-? Bray Wanderers

03:00 TPS Turku ?-? SalPa

06:30 Cerro Largo ?-? Instituto

06:30 Cerro Largo ?-? Instituto AC Cordoba B

09:00 Mazatlan FC ?-? Santos Laguna

15:00 Sigma Olomouc B ?-? Sumperk

15:45 Energetik-BGU Minsk ?-? BATE Borisov

16:00 Sorrento F.C. ?-? Cockburn City

16:00 Benesov ?-? Bohemians1905 B

16:00 Brandys Nad Labem ?-? FK Admira Praha B

16:30 Opava ?-? Unicov

17:00 GKS Jastrzebie ?-? GKS Pniowek Pawlowice Slaskie

17:00 SK Prostejov ?-? Slavia Kromeriz

17:00 LKS Goczalkowice Zdroj ?-? GKS Katowice

17:00 UFC Nagykanizsa ?-? Kozarmisleny SE

17:00 Tescoma Zlin ?-? FK Senica

17:00 Kolding FC ?-? Fredericia

17:00 MTE Mosonmagyarovar ?-? SC Sopron

17:00 Usti nad Labem ?-? FC Pisek

17:00 FK Graffin Vlasim ?-? Vysocina jihlava

17:30 Blansko ?-? Vrchovina

17:30 FC Gomel ?-? Slavia Mozyr

18:00 Inglewood United ?-? Armadale SC

18:00 Sokol Dolna Zdana ?-? KFC Komarno

18:00 SC Gleisdorf ?-? SC Bruck An Der Mur

18:00 Hobro ?-? Thisted FC

18:00 SK Kosmonosy ?-? FC Zenit Caslav

19:00 Aarhus AGF ?-? Esbjerg

20:30 Latina U19 ?-? Pontedera U19

20:30 Renate U19 ?-? Seregno U19

20:30 Siena U20 ?-? Aquila 1902 Montevarchi U19

20:30 SS Turris Calcio U19 ?-? AS Fidelis Andria U19

20:30 Taranto Sport Youth ?-? Messina U19

21:00 Waterford United ?-? Dundalk

22:00 Trenkwalder Admira Wacker ?-? FC Blau Weiss Linz

22:30 Pardubice B ?-? FK Nachod-Destne

02:45 Huddersfield Town ?-? Stoke City

22:00 Barnsley ?-? Bournemouth AFC

22:00 Fulham ?-? Blackpool

22:00 Queens Park Rangers (QPR) ?-? Reading

22:00 Preston North End ?-? Bristol City

22:00 Middlesbrough ?-? Coventry City

22:00 Hull City ?-? Swansea City

22:00 Millwall ?-? West Brom

22:00 Luton Town ?-? Blackburn Rovers

00:30 Peterborough United ?-? Sheffield United

10:00 Puebla ?-? Club Tijuana

03:00 Atletico FC ?-? Valledupar FC

07:00 Atletico Huila ?-? Barranquilla FC

19:30 Ross County ?-? Glasgow Rangers

22:00 Celtic FC ?-? Dundee United

22:00 Dundee ?-? Saint Mirren

22:00 Heart of Midlothian ?-? Motherwell

22:00 Hibernian ?-? Livingston

22:00 Aberdeen ?-? Saint Johnstone

00:00 FC Zurich ?-? Servette

02:30 Young Boys ?-? Lugano

00:00 Istra 1961 Pula ?-? HNK Gorica

21:00 ZNK Osijek ?-? Slaven Koprivnica

23:05 HNK Sibenik ?-? Hajduk Split

02:45 Sint-Truidense ?-? Charleroi

22:15 Beerschot Wilrijk ?-? Zulte-Waregem

00:30 Seraing United ?-? KAS Eupen

02:45 Cercle Brugge ?-? Oostende

01:00 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe ?-? CS Universitatea Craiova

19:00 FC Voluntari ?-? Gaz Metan Medias

22:00 Academica Clinceni ?-? Farul Constanta

01:00 Rapid Bucuresti ?-? UTA Arad

01:30 Yverdon ?-? Stade Ouchy

02:15 Aarau ?-? Neuchatel Xamax

22:59 Gambia ?-? Cameroon

02:00 Burkina Faso ?-? Tunisia

20:30 Paksi SE Honlapja ?-? ZalaegerzsegTE

23:00 Debrecin VSC ?-? Varda SE

01:30 Budapest Honved ?-? Gyirmot SE

20:00 Panathinaikos ?-? Asteras Tripolis

20:00 Lamia ?-? OFI Crete

22:15 Ionikos ?-? Atromitos Athens

02:45 Benfica ?-? Sporting CP

03:00 Valladolid ?-? Sporting Gijon

22:00 SD Amorebieta ?-? Girona

00:15 CD Lugo ?-? Burgos CF

00:15 Eibar ?-? SD Huesca

03:00 Real Oviedo ?-? Almeria

01:00 SC Farense ?-? Estrela da Amadora

03:15 Clube Desportivo Trofense ?-? SL Benfica B

01:00 Caen ?-? Chamois Niortais

01:00 Nimes ?-? Valenciennes

01:00 USL Dunkerque ?-? Paris FC

01:00 Ajaccio ?-? AJ Auxerre

02:00 FC Oss ?-? Den Bosch

22:30 Excelsior SBV ?-? Emmen

00:45 FC Eindhoven ?-? MVV Maastricht

01:00 Villefranche ?-? Sete FC

01:00 Boulogne ?-? Red Star FC 93

00:00 Avranches ?-? Le Mans

01:00 Concarneau ?-? Orleans US 45

01:00 Cholet So ?-? Creteil

22:00 Exeter City ?-? Hartlepool United

22:00 Mansfield Town ?-? Leyton Orient

22:00 Newport County ?-? Barrow

22:00 Northampton Town ?-? Salford City

22:00 Oldham Athletic ?-? Rochdale

22:00 Port Vale ?-? Scunthorpe United

22:00 Bradford City ?-? Crawley Town

22:00 Stevenage Borough ?-? Harrogate Town

22:00 Bristol Rovers ?-? Walsall

22:00 Tranmere Rovers ?-? Forest Green Rovers

22:00 Carlisle United ?-? Sutton United

22:00 Colchester United ?-? Swindon Town

01:00 Wurzburger Kickers ?-? SC Freiburg (Youth)

20:00 Kaiserslautern ?-? Hallescher FC

20:00 Te Cu Kukuh Atta Seip ?-? Havelse

20:00 SV Wehen Wiesbaden ?-? MSV Duisburg

20:00 Borussia Dortmund (Youth) ?-? VfL Osnabruck

23:55 Magdeburg ?-? Saarbrucken

02:00 Cortulua ?-? Independiente Santa Fe

04:05 Aguilas Doradas ?-? Deportiva Once Caldas

06:10 Atletico Junior Barranquilla ?-? La Equidad

08:15 Millonarios ?-? Atletico Nacional Medellin

02:45 Greenock Morton ?-? Raith Rovers

22:00 Queen of South ?-? Dunfermline Athletic

22:00 Arbroath ?-? Partick Thistle

22:00 Hamilton Academical ?-? Ayr United

22:00 Kilmarnock ?-? Inverness

06:00 Tlaxcala FC ?-? Venados FC

08:05 Mineros de Zacatecas ?-? Tepatitlan de Morelos

06:00 Alebrijes de Oaxaca ?-? Monarcas Morelia

08:00 Correcaminos UAT ?-? Cimarrones de Sonora

10:00 Celaya FC ?-? Monterrey B

19:45 Olympiakos Piraeus B ?-? Niki Volou

19:45 Egaleo Athens ?-? Asteras Vlachioti

19:45 AE Kifisias ?-? AEK Athens B

22:00 AEL Larisa ?-? PAOK Saloniki B

22:59 Sidama Bunna ?-? Bahir Dar Kenema FC

15:15 Bali United ?-? Pusamania Borneo FC

18:15 Persebaya Surabaya ?-? PSS Sleman

20:45 Persib Bandung ?-? Persikabo 1973

22:00 York City ?-? Gateshead

22:00 AFC Fylde ?-? Curzon Ashton FC

22:00 AFC Telford United ?-? Bradford Park Avenue

22:00 Alfreton Town ?-? Spennymoor Town

22:00 Boston United ?-? Chester FC

22:00 Brackley Town ?-? Farsley Celtic

22:00 Chorley FC ?-? Hereford United

22:00 Darlington ?-? Kettering Town

22:00 Kidderminster Harriers ?-? Gloucester City

22:00 Leamington ?-? Blyth Spartans

22:00 Southport FC ?-? Guiseley

22:00 Merstham ?-? Kingstonian

22:00 Potters Bar Town ?-? Folkestone

22:00 Wingate Finchley ?-? Bognor Regis Town

22:00 Brightlingsea Regent ?-? Cray Wanderers

22:00 Carshalton Athletic FC ?-? Cheshunt

22:00 Corinthian Casuals ?-? Worthing

22:00 East Thurrock United ?-? Haringey Borough

22:00 Enfield Town ?-? Margate

22:00 Hornchurch ?-? lewes

22:00 Horsham ?-? Bowers Pitsea

22:00 Leatherhead ?-? Bishop's Stortford

19:00 Kirehe FC ?-? Nyanza FC

19:00 Alpha FC ?-? Esperance

19:00 Akagera FC ?-? Rwamagana City

19:00 Impeesa FC ?-? Vision FC

17:00 Modafen Spor ?-? Kardemir Karabukspor

17:00 Tepecik Bld ?-? Ceyhanspor

17:00 Fethiyespor ?-? Celspor

17:00 Karsiyaka ?-? Mardin BB

17:00 Baskent Gozgozler ?-? Hendek Spor

18:00 Yesilyurt Belediyespor ?-? Darica Genclerbirligi

00:00 Masitaoka FC ?-? Township Rollers

03:30 Alverca ?-? Sporting CP B

18:00 S. Joao Ver ?-? Oliveirense

20:00 Sporting Braga II ?-? FC Felgueiras

22:00 Anadia ?-? Vitoria Guimaraes B

22:00 Cova Piedade ?-? UD Santarem

22:00 Amora FC ?-? Oliveira Hospital

02:30 SCU Torreense ?-? FC Caldas

02:30 Atletico Mineiro ?-? Tombense

20:00 Rukinzo FC ?-? Olympique Star

20:00 BS Dynamic ?-? Top Junior

22:00 Woking ?-? Yeovil Town

22:00 Barnet ?-? Stockport County

22:00 Wrexham ?-? Maidenhead United

22:00 Boreham Wood ?-? Kings Lynn

22:00 Bromley ?-? Notts County

22:00 Dagenham Redbridge ?-? Halifax Town

22:00 Dover Athletic ?-? Southend United

22:00 Grimsby Town ?-? Wealdstone FC

22:00 Solihull Moors ?-? Altrincham

22:00 Weymouth ?-? Aldershot Town

00:20 Eastleigh ?-? Chesterfield

18:00 Coruchense ?-? Rabo Peixe

18:00 Atletico CP (W) ?-? CA Ouriense (w)

18:00 Vilaverdense (w) ?-? Sporting CP (w)

22:00 Braga (w) ?-? SCU Torreense (w)

22:00 Sertanense FC ?-? GD Vitoria Sernache

22:00 Clube Condeixa (w) ?-? Valadares Gaia FC (w)

22:00 Gondomar ?-? AD Castro Daire

22:00 Benfica C.Branco ?-? ARC Oleiros

22:00 Ferreira de Aves ?-? CD Gouveia

22:00 CF Os Belenenses ?-? O.Elvas

22:00 FC Serpa ?-? Louletano

22:00 Loures ?-? Pero pinheiro

22:00 Merelinense ?-? Forjaes

22:00 Vila Mea ?-? Mirandela

22:00 Limianos ?-? Vianense

22:00 USC Paredes ?-? Berco SC

22:00 Sp. Espinho ?-? Valadares Gaia FC

22:00 Famalicao (w) ?-? Clube Albergaria (w)

22:00 Salgueiros ?-? Leca

22:00 Vilaverdense ?-? Sal gadacz

22:00 Marr Tino ?-? Amarante

22:00 Tirsense ?-? Vila Real

22:30 GD Fontinhas ?-? Peniche

22:59 CSD Camara Lobos ?-? Camacha

22:59 Ideal ?-? Operario Desportivo Lagoa

21:00 Santos ?-? Botafogo SP

02:00 Sao Bernardo ?-? Palmeiras

04:30 Ferroviaria SP ?-? Ah so Santa SP

04:30 Ponte Preta ?-? Inter de Limeira

21:30 JSM Jeunesse Sportive El Massi ?-? TAS de Casablanca

21:30 ASS Association Sportive de Sa ?-? Maghrib Association Tetouan

21:30 Chabab Atlas Khenifra ?-? Raja de Beni Mellal

21:30 Racing Casablanca ?-? Itihad Z. Khemisset

19:25 Al Khaleej Youths ?-? Al-Nasr (Youth)

19:25 Al-Fath (Youth) ?-? Al-Shabab (Youth)

19:40 Al-Hilal (Youth) ?-? Ohud Medina Youths

19:50 Al-Taawon Youths ?-? Al-Faisaly Harmah Youth

19:55 Al-Tai (Youth) ?-? Al-Ettifaq (Youth)

20:00 Al-Orubah Youths ?-? Al-Jeel Youths

20:10 Al Ahli Jeddah (Youth) ?-? Arar (Youth)

20:10 Al-Ittihad (Youth) ?-? Al-Qadasiya (Youth)

22:50 Al Wehda (Youth) ?-? Al Raed U20

01:30 Portuguesa RJ ?-? Audax Rio RJ

04:00 Volta Redonda ?-? Flamengo

07:00 Vasco da Gama ?-? Boavista S.C.

21:00 Caen II ?-? Voltigeurs Chateaubriant

22:00 Epinal ?-? Stade Reims II

00:00 Entente Sannois ?-? Auxerre B

00:00 Schiltigheim ?-? Haguenau

00:00 Frejus St-Raphael ?-? Chasselay M.D. Azergues

00:00 GFA Rumilly Vallieres ?-? Jura Sud Foot

00:00 Hyeres ?-? GRACES

00:00 St. Maur Lusi ?-? Bobigny A.C.

00:00 Saint Malo ?-? Plabennec

00:00 Avenir Sportif Beziers ?-? Canet Roussillon

00:00 Le Puy Foot 43 Auvergne ?-? Andrezieux

00:30 Vannes ?-? Chartres FC

06:00 FC Kansas City ?-? Colorado Rapids

17:00 Cesena U20 ?-? Benevento (Youth)

17:00 Reggina U19 ?-? Frosinone U20

20:30 Alessandria U19 ?-? Parma U20

20:30 Lazio U20 ?-? Perugia U20

20:30 Pisa U19 ?-? Ternana u20

20:30 US Cremonese U20 ?-? Venezia F.C. Youth

21:00 Ascoli U20 ?-? Benevento (Youth)

21:00 Lazio U20 ?-? Sha LAN U19

21:00 Alessandria U19 ?-? US Cremonese U20

21:00 Cittadella U20 ?-? Como U20

21:00 Perugia U20 ?-? Crotone U19

21:00 Virtus Entella U20 ?-? Reggiana U20

21:00 Pisa U19 ?-? Cosenza Calcio Youth

21:00 S.S.D. Monza 1912 Youth ?-? Udinese U20

21:00 Reggina U19 ?-? Ternana u20

21:00 Parma U20 ?-? Pordenone Youth

21:00 Spezia U20 ?-? Frosinone U20

21:00 Venezia F.C. Youth ?-? Brescia U20

20:00 Santa Lucia ?-? Hibernians FC

22:00 Sliema Wanderers FC ?-? Sirens

00:00 Balzan FC ?-? Mosta FC

01:00 Club Necaxa (w) ?-? Chivas Guadalajara (w)

06:00 Queretaro (w) ?-? Unam Pumas (w)

06:00 Saint Louis Athletica (w) ?-? Club America (w)

08:00 Tigres (w) ?-? Atlas (w)

02:00 CEO Varzeagrandense ?-? Gremio Sorriso

03:00 Academia Futebol ?-? Uniao Rondonopolis MT

05:30 Dom Bosco MT ?-? Sociedade Acao

07:00 Luverdense ?-? Cuiaba

02:45 Newry City ?-? Dundela

21:00 Queen's University ?-? Ards FC

22:00 Annagh United ?-? Dergview FC

22:00 Ballyclare Comrades ?-? Ballinamallard United

22:00 Institute FC ?-? HW Welders

22:00 Loughgall FC ?-? Knockbreda

22:00 Enyimba ?-? Katsina United

22:00 Heartland FC ?-? Kano Pillars

22:00 Niger Tornadoes FC ?-? Akwa United

22:00 Sunshine Stars FC ?-? Lobi Stars

18:00 Hapoel Bnei Arrara Ara ?-? Ironi Tiberias

18:00 Hapoel Kafr Kanna ?-? MS Tseirey Taybe

04:00 Santa Lucia Cotzumalguapa ?-? Antigua GFC

06:00 C.S.D. Comunicaciones ?-? CD Puerto de Iztapa

09:00 Xelaju MC ?-? Nueva Concepcion

00:00 PAEEK ?-? AEP Paphos

22:00 Ethnikos Achnas FC ?-? AEK Larnaca

00:00 Anorthosis Famagusta FC ?-? Omonia Nicosia FC

00:15 AD Grecia U20 ?-? AD San Carlos U20

04:00 Alajuelense U20 ?-? AD Guanacasteca U20

23:00 Racing de Ferrol ?-? CF Rayo Majadahonda

23:00 Albacete ?-? Sevilla Atletico

23:00 Celta vigo b ?-? Athletic Bilbao B

00:00 Andorra CF ?-? Algeciras

01:00 Cultural Leonesa ?-? Badajoz

01:00 SD Logrones ?-? Unionistas de Salamanca

01:00 Barcelona B ?-? Real Madrid Castilla

01:00 Villarreal B ?-? C.D. San Fernando Isleno

20:15 Al-Wasl ?-? Ajman

22:45 Al Nasr Dubai ?-? Ittihad Kalba

01:30 CD Serverense ?-? CD Binissalem

02:45 CD Cuarte Industrial ?-? SD Borja

04:00 CD Buzanada ?-? Marino

18:00 Union Viera ?-? Herbania

18:00 Arucas CF ?-? CD Union Sur Yaiza

21:30 Alaves B ?-? Pasaia KE

22:00 Pamplona ?-? Avance Ezcabarte

22:00 UD Santa Marta ?-? CD La Virgen Del Camino

22:00 CD Mirandes B ?-? CA Bembibre

22:00 CF Calamocha ?-? CF Illueca

22:00 Hercules II ?-? CD Roda

22:30 CD Villacanas ?-? Quintanar Del Rey

22:30 CD Manacor ?-? CD Murense

22:59 AD Cartaya ?-? CD Gerena

22:59 Portugalete ?-? SD San Ignacio

22:59 Cultural de Durango ?-? Urduliz FT

23:15 Jove Espanol ?-? UF Beniganim

23:30 CD Guijuelo ?-? Almazan

23:45 UD Collerense ?-? UD Poblense

00:00 Acero ?-? Silla CF

01:00 UD Las Zocas ?-? Tenerife B

01:30 AD Complutense Alcala ?-? Rayo Vallecano B

16:00 Fomget Genclik (w) ?-? Besiktas (w)

12:50 Brisbane Roar (w) ?-? Melbourne City (w)

02:30 Afan Lido ?-? Cambrian Clydach

02:30 Ammanford ?-? Goytre Utd

02:30 Risca Utd ?-? Llantwit Major

02:30 Llanelli ?-? Undy Athletic

02:30 Airbus UK Broughton ?-? Conwy Utd

02:30 Ruthin Town FC ?-? Llandudno

21:30 Carmarthen ?-? Cwmbran Celtic

21:30 Pontypridd ?-? Swansea University

21:30 Port Talbot ?-? Taffs Well

21:30 Trefelin ?-? Briton Ferry Athletic

21:30 Buckley Town ?-? Llanidloes Town

21:30 Colwyn Bay ?-? Llangefni town

21:30 Gresford ?-? Holyhead

21:30 Holywell ?-? Guilsfield

21:30 Prestatyn Town FC ?-? Penrhyncoch

20:30 WA Tlemcen ?-? MC Oran

20:30 NA Hussein Dey ?-? JS Saoura

20:30 MC Magra ?-? CR Belouizdad

20:30 OM Medea ?-? USM Alger

20:30 Paradou AC ?-? HB Chelghoum Laid

20:30 RC Arba ?-? RC Relizane

21:00 ES Setif ?-? Biskra

23:00 MC Alger ?-? ASO Chlef

22:00 UC Ceares ?-? Bergantinos CF

22:00 UD Logrones B ?-? CD Izarra

22:30 CD Ardoi Draw ?-? Rio Sports

23:00 CD Cristo Atletico ?-? Compostela

23:00 Racing B ?-? AD San Juan

00:00 Union Langreo ?-? CD Arenteiro

02:00 Xerez Deportivo FC ?-? Cacereno

19:30 Agia Napa ?-? E.N.Paralimniou

19:30 Akritas Chloraka ?-? Omonia Aradippou

19:30 Ermis Aradippou ?-? Asil Lysi

19:30 Karmiotissa Polemidion ?-? Anagennisi FC Deryneia

19:30 Othellos Athienou ?-? Ahironas Liopetriou

19:30 Xylotympou ?-? Alki Oroklini

02:00 Burnley U23 ?-? Sheffield Utd U23

01:00 Sao Caetano ?-? AA Portuguesa Santista

01:00 Lemense SP ?-? Taubate

03:00 XV de Piracicaba ?-? Linense(BRA)

05:00 Oeste ?-? AE Velo Clube SP

19:40 Al-Sharq ?-? Tuwaiq

19:45 Al-Washm ?-? Al-Riyadh

19:50 Al Bukayriyah ?-? Al Liwaa

19:50 Al-Arabi(KSA) ?-? Al-Saqer

20:00 Hottain (KSA) ?-? Al Nairyah

20:10 Wajj ?-? Al-Nojoom

02:30 Manauara ?-? Princesa AM

02:30 Manaus (AM) ?-? Sao Raimundo

02:30 Operario/AM ?-? Amazonas FC

01:30 VV Alkmaar (w) ?-? SC Heerenveen (w)

23:30 Tartu JK Maag Tammeka ?-? Tallinna JK Legion

01:30 JK Tallinna Kalev II ?-? Tallinna FC Ararat TTU

19:30 Nomme JK Kalju ?-? FC Kuressaare

23:30 Tallinna JK Legion B ?-? Tabasalu Charma

00:30 Viljandi Tulevik ?-? Flora Paide

16:00 NA Hussein Dey U21 ?-? JS Saoura U21

21:00 CS Constantine U21 ?-? JS Kabylie U21

19:45 Kings ?-? Vaasa VPS

19:45 SJK Seinajoen ?-? AC Oulu

22:00 Lahti ?-? FC Haka

02:30 Brasil de Pelotas ?-? Gremio (RS)

05:00 Internacional RS ?-? Uniao Frederiquense RS

02:00 Campinense ?-? Bahia

02:00 Centro Sportivo Alagoano ?-? Botafogo PB

03:45 CS Sergipe ?-? Ceara

03:45 Sport Club Recife PE ?-? Nautico (PE)

06:00 Globo ?-? Floresta CE

19:30 El Alameen ?-? Tamiya Youth Center

19:30 El Alominiom ?-? Asyut Petroleum

19:30 Fayoum ?-? Mallawi SC

22:30 Sassuolo U20 ?-? Pescara Youth

17:00 Genoa U20 ?-? Napoli U20

19:00 Spal U19 ?-? Inter Milan U20

21:00 AC Milan U20 ?-? Empoli U20

22:59 Torino U20 ?-? Juventus U20

22:00 Grantham Town ?-? FC United of Manchester

22:00 Hyde F.C. ?-? Buxton FC

22:00 Lancaster City ?-? Radcliffe Borough

22:00 Mickleover Sports ?-? Atherton Collieries

22:00 Nantwich Town ?-? Ashton United

22:00 South Shields ?-? Matlock Town

22:00 Whitby Town ?-? Warrington Town AFC

22:00 Bamber Bridge ?-? Stalybridge Celtic

22:00 Witton Albion ?-? Scarborough

22:00 Basford Utd ?-? Morpeth Town

22:00 Gainsborough Trinity ?-? Stafford Rangers

17:00 SpVgg Unterhaching U19 ?-? SV Darmstadt U19

20:00 SC Freiburg U19 ?-? Hoffenheim U19

09:00 CSD Amatitlan ?-? Quiche FC

02:45 FCB Magpies ?-? Glacis United FC

20:30 Seregno ?-? US Fiorenzuola

20:30 SudTirol ?-? Legnago Salus

20:30 USD Virtus Verona ?-? Us Pergolettese

20:30 Pro Sesto ?-? Renate AC

20:30 Albinoleffe ?-? Giana

20:30 JuventusU23 ?-? Feralpisalo

20:30 Lecco ?-? Triestina

20:30 Padova ?-? Pro Patria

20:30 Piacenza ?-? Mantova

21:00 Trento ?-? Pro Vercelli

02:30 Caruaru City FC ?-? Santa Cruz PE

02:30 Ukraine Indoor Soccer ?-? Portugal Indoor Soccer

02:30 Netherland Futsal ?-? Serbia Indoor Soccer

20:30 Slovakia Indoor Soccer ?-? Croatia Indoor Soccer

20:30 Russia Indoor Soccer ?-? Poland Indoor Soccer

23:30 Georgia Indoor Soccer ?-? Spain Indoor Soccer

23:30 Azerbaijan Indoor Soccer ?-? Bosnia and Herzegovina Indoor

01:00 Germania Halberstadt ?-? Berliner FC Dynamo

01:00 ZFC Meuselwitz ?-? FSV luckenwalde

19:00 Chemnitzer ?-? Lichtenberg 47

19:00 Eilenburg ?-? FSV Optik Rathenow

19:00 FC Lokomotive Leipzig ?-? VfB Auerbach

20:00 Preuben Munster ?-? Wegberg-Beeck

20:00 Schalke 04 (Youth) ?-? Sportfreunde Lotte

20:00 Uerdingen KFC 05 ?-? Koln Am

20:00 Heider SV ?-? ETSV Weiche Flensburg

20:00 Wuppertaler ?-? SV Straelen

20:00 Bonner ?-? Wiedenbruck

20:00 SV Lippstadt ?-? Monchengladbach AM.

20:00 Rot-Weiss Oberhausen ?-? Alemannia Aachen

20:00 Altona 93 ?-? SV Drochtersen/Assel

20:05 Energie Cottbus ?-? Carl Zeiss Jena

02:00 KVSK Lommel ?-? Lierse

02:45 KMSK Deinze ?-? Excelsior Virton

02:00 Charleroi (w) ?-? KAA Gent Ladies (w)

02:00 Anderlecht (w) ?-? White Star Bruxelles (w)

02:30 Racing Genk (w) ?-? Oud Heverlee Leuven (w)

20:00 Eendracht Aalst (w) ?-? Club Brugge (w)

22:00 Zulte Waregem VV (w) ?-? Standard Liege (w)

22:00 Sheffield Wednesday ?-? Ipswich Town

22:00 Crewe Alexandra ?-? Rotherham United

22:00 Accrington Stanley ?-? Morecambe

22:00 AFC Wimbledon ?-? Shrewsbury Town

22:00 Doncaster Rovers ?-? Plymouth Argyle

22:00 Gillingham ?-? Oxford United

22:00 Fleetwood Town ?-? Cambridge United

22:00 Bolton Wanderers ?-? Sunderland A.F.C

22:00 Lincoln City ?-? Burton Albion

22:00 Wycombe Wanderers ?-? Milton Keynes Dons

22:00 Cheltenham Town ?-? Wigan Athletic

20:30 Ravenna ?-? Real Forte Querceta

20:30 SCD Progresso Calcio ?-? Correggese Calcio

20:30 Azy based nano Bo ?-? GSD Ambrosiana

20:30 ASD RG Ticino ?-? As Casale Calcio

20:30 Wuustwezel (w) ?-? Oud Heverlee Leuven II (w)

21:00 Moldavo (w) ?-? ASE de Chastre (w)

21:30 KVK Tienen (w) ?-? Standard Liege B (w)

22:00 Famkes Merkem (w) ?-? Kontich FC (w)

22:59 Gent B (w) ?-? Ladies Genk B (w)

22:59 KV Mechelen (w) ?-? KSKV Zwevezele (w)

22:59 RAEC Mons (w) ?-? Royal FC Liege (w)

17:00 Verona U20 ?-? Atalanta U19

20:30 Bari U19 ?-? Palermo U19

20:30 Virtus Francavilla U19 ?-? Monopoli U19

20:30 Potenza Calcio U19 ?-? Paganese U19

02:00 CD FAS ?-? Alianza San Salvador

04:00 Atletico Marte ?-? Once Deportivo Ahuachapan

08:00 A.D. Isidro Metapan ?-? CD Platense Municipal Zacatecoluca

08:00 CD Chalatenango ?-? Luis Angel Firpo

08:15 Santa Tecla ?-? Jocoro FC

22:00 Sacavenense U19 ?-? Vitoria FC Setubal U19

22:00 Academica Coimbra U19 ?-? Sporting Lisbon U19

22:00 Uniao Leiria U19 ?-? GD Estoril-Praia U19

22:00 Rio Ave U19 ?-? Vitoria SC Guimaraes U19

22:00 Vilafranquense U19 ?-? Alverca U19

22:00 Tondela U19 ?-? Gil Vicente U19

22:00 Benfica U19 ?-? Nacional U19

22:00 Leixoes U19 ?-? Oliveirense U19

22:00 Braga U19 ?-? FC Porto U19

22:00 FC Famalicao U19 ?-? Vizela U19

22:00 Feirense U19 ?-? Pacos Ferreira U19

22:00 Belenenses U19 ?-? Amora FC U19

02:45 Barking and East Ham ?-? Aveley

21:00 AC Juvenes ?-? Folgore/Falciano

21:00 SP La Fiorita ?-? SP Cosmos

21:00 SP Libertas ?-? Tre Fiori

21:00 SS Virtus ?-? Faetano

08:00 Estudiantes Tecos ?-? Universidad Guadalajara II

04:00 CD Inter Queretaro ?-? Escorpiones FC

04:00 Leviatan FC ?-? Club Canoneros Marina

04:30 Mazorqueros FC ?-? Coras Tepic

04:30 Tritones Vallarta MFC ?-? CD Alacranes de Durango

05:00 Catedraticos Elite ?-? U.A. Zacatecas

05:00 Atletico Saltillo ?-? Cimarrones de Sonora FC II

05:00 Garway Lanese ?-? Mineros de Fresnillo

05:15 Sporting Canamy ?-? Deportivo Dongu

02:30 Concordia AC ?-? Figueirense

05:00 Avai FC SC ?-? Barra FC

19:00 SD San Jose U19 ?-? Las Palmas U19

19:00 CD Aguilas Atletico U19 ?-? Union Viera CF U19

21:00 CD Roda U19 ?-? Conquense U19

22:00 Leganes U19 ?-? Badazous U19

22:00 Torre Levante U19 ?-? Albacete U19

22:00 Trival Valderas U19 ?-? Gimnastica Segoviana U19

22:00 Cordoba U19 ?-? Atletico Sanluqueno U19

22:59 Cartagena FC U19 ?-? Alboraya U19

23:30 Coria CF U19 ?-? CD El Ejido U19

15:30 Udon United ?-? Ubon Krua Napat FC

15:30 Grakcu Sai Mai United ?-? Phram Bangkok FC

15:30 Royal Thai Army FC ?-? Nonthaburi United

15:30 Samut Prakan FC ?-? Royal Thai Air Force FC

15:30 Banbueng FC ?-? ACDC FC

15:30 Surin Khongcheemool ?-? Nakhon Ratchasima United FC

15:30 Samut Songkhram FC ?-? Ang Thong FC

15:30 Siam FC ?-? Muangnont Bankunmae FC

16:00 Chanthaburi FC ?-? Pluakdaeng United

21:00 CRD Libolo ?-? Benfica Lubango

21:00 Bravos do Maquis ?-? Progresso

21:00 Primeiro de Agosto ?-? Sporting de Benguela

21:00 Cuando Cubango ?-? Interclube Luanda

21:00 Progresso da Lunda Sul ?-? Academica Do Lobito

21:30 Desportivo Huila ?-? Sporting Cabinda

22:00 Kabuscorp do Palanca ?-? Sagrada Esperanca

00:00 CD Novillos Neza ?-? CD Muxes

04:00 CD Halcones de Rayon ?-? Club Carsaf

05:00 R-Reyes FC ?-? Cuervos de Silver Soccer

22:59 Petroleros SJR ?-? CD Inter Queretaro II

22:59 Guerreros Aztecas IAFE ?-? Atletico Boca del Rio

05:00 Gallos NL ?-? San Nicolas FC

05:00 Club Atletico Toltecas FC ?-? Club Hidalguense

22:59 Mgarr United FC ?-? Qrendi

03:00 Lija Athletic ?-? Naxxar Lions

20:00 Tarxien Rainbows F.C ?-? Zebbug Rangers

20:00 San Gwann ?-? Zejtun Corinthians

00:00 Fgura United ?-? St. Andrews

00:00 Mqabba FC ?-? Melita FC Saint Julian

02:30 Suriname (w) ?-? Barbados (w)

05:00 Suriname ?-? Barbados

01:30 TuS Osdorf ?-? SC Victoria Hamburg

01:30 Hamm United ?-? HSV Barmbek Uhlenhorst

02:00 FC Suderelbe ?-? Hamburger SV III

19:00 Bremer SV ?-? LTS Bremerhaven

19:00 Rostocker FC ?-? Ludwigsfelder FC

19:00 Brandenburger SC Sud 05 ?-? FC Mecklenburg Schwerin

19:00 BTS Neustadt ?-? Werder Bremen III

00:30 Dessel Sport ?-? La Louviere Centre

02:00 KSK Heist ?-? Rupel Boom

02:00 Olympic Charleroi ?-? Thes Sport

02:30 Goias ?-? Anapolis FC

03:00 Nantes ?-? Stade Brestois

22:15 Nancy ?-? Amiens

22:15 Versailles 78 ?-? Toulouse

00:30 Reims ?-? Bastia

03:00 Marseille ?-? Montpellier

18:00 Barcelona (w) ?-? Real Betis (w)

18:00 Villarreal (w) ?-? Real Sociedad (w)

23:00 Real Madrid (w) ?-? Sevilla FC (w)

22:00 Brechin City ?-? Nairn County

22:00 Buckie Thistle FC ?-? Brora Rangers

22:00 Deveronvale ?-? Clachnacuddin

22:00 fraserburgh ?-? Wick Academy

22:00 Huntly ?-? Formartine United

22:00 Inverurie Loco Works ?-? Fort William

22:00 Keith ?-? Lossiemouth

22:00 Rothes ?-? Strathspey Thistle

22:00 Turriff United ?-? Forres Mechanics

23:15 Markz Balata ?-? Al Birah

22:00 Rushden Diamonds ?-? Stourbridge

22:00 Bromsgrove Sporting FC ?-? Lowestoft Town

22:00 Hitchin Town ?-? Hednesford Town

22:00 Leiston FC ?-? Alvechurch

22:00 Nuneaton Borough ?-? Banbury United

22:00 Peterborough Sports ?-? Stratford Town

22:00 Redditch United ?-? Needham Market

22:00 Royston Town ?-? St Ives Town

22:00 Tamworth ?-? Rushall Olympic

22:00 Barwell ?-? Biggleswade Town

18:00 Sporting de Macau ?-? CF Benfica Macau

20:00 Lun Lok ?-? Casa De Portugal

20:00 Turbine Potsdam (w) ?-? VfL Wolfsburg (w)

20:00 Green Buffaloes ?-? Red Arrows

20:00 Kafue Celtic FC ?-? Buildcon FC

20:00 Prison Leopards FC ?-? Lusaka Dynamos

21:00 Mohun Bagan(Ind) ?-? East Bengal

20:00 Hapoel Jerusalem ?-? Hapoel Beer Sheva

22:30 Ashdod MS ?-? Maccabi Tel Aviv

23:00 Hapoel Natzrat Illit ?-? Maccabi Petah Tikva FC

00:50 Hapoel Haifa ?-? Beitar Jerusalem

13:35 Melbourne Victory ?-? Wellington Phoenix

22:00 Maritimo U23 ?-? Coimbra EC U23

22:00 Estoril U23 ?-? Benfica U23

18:00 Cordoba (w) ?-? Granada CF(w)

18:15 Madrid CFF II (w) ?-? UD Granadilla Tenerife Sur B (w)

19:00 Real Union de Tenerife (W) ?-? Elche (w)

22:00 CD Parquesol CF (w) ?-? RCD Espanyol (w)

22:00 Santa Teresa CD (w) ?-? La Solana (w)

22:59 CD Pozoalbense (w) ?-? Fundacion Albacete (w)

23:30 Al Ittifaq Dubai ?-? Al-Hilal United FC

19:00 Laval United FC ?-? LIWA FC

20:00 United Sport ?-? United FC

22:00 Harrow Borough ?-? Truro City

22:00 Hartley Wintney ?-? Salisbury FC

22:00 Hayes Yeading United ?-? Dorchester Town

22:00 Metropolitan Police ?-? Gosport Borough

22:00 Poole Town ?-? Swindon Supermarine

22:00 Taunton Town ?-? Kings Langley

22:00 Tiverton Town ?-? Hendon

22:00 Walton Casuals ?-? Merthyr Town

22:00 Chesham United ?-? Yate Town

22:00 Beaconsfield SYCOB ?-? Weston Super Mare

22:00 Farnborough Town ?-? Wimborne Town

17:00 Sukhothai ?-? Chainat FC

18:00 Udon Thani ?-? Nakhon Pathom FC

18:30 Khonkaen FC ?-? Phrae United FC

19:00 Kasetsart FC ?-? Muangkan FC

19:00 Customs Department FC ?-? Chiangmai FC

22:59 Falcons FC ?-? Banjul United

03:00 Brikama United ?-? Gambia Ports Authority

05:00 Wallidan ?-? Gambia Armed Force

01:00 Waterhouse FC ?-? Dunbeholden FC

03:15 Cavalier FC ?-? Portmore United

00:00 US Orleans II ?-? Chateauroux II

01:00 Genets Anglet ?-? Cognac

01:15 Castanhal EC U20 ?-? Remo PA (Youth)

02:45 Bala Town F.C. ?-? Newtown AFC

02:45 Caernarfon ?-? The New Saints

02:45 Haverfordwest County ?-? Pen-y-Bont FC

03:00 Aberystwyth Town ?-? Newi Cefn Druids

21:30 Connahs Quay Nomads FC ?-? Barry Town United

21:30 Flint Town ?-? UWIC Inter Cardiff

02:30 Portlaoise AFC ?-? Tullamore Town

02:45 Liffeys Pearse ?-? Maynooth University Town FC

21:00 Sigma Olomouc ?-? Brno

22:00 Kelty Hearts ?-? Stranraer

22:00 Stenhousemuir ?-? Elgin City

22:00 Albion Rovers ?-? Cowdenbeath

22:00 Annan Athletic ?-? Stirling Albion

22:00 Forfar Athletic ?-? Edinburgh City

20:10 Al Arabi(UAE) ?-? Masfut

20:10 Dubba Al-Husun ?-? Masafi

20:15 Hatta ?-? Al-Thaid

22:00 Olimpico de Leon (W) ?-? Deportivo La Coruna B (W)

22:00 Cacereno B (W) ?-? CFF Olympia Las Rozas (w)

22:59 Real Union de Tenerife B (w) ?-? CD Achaman Santa Lucia (w)

00:00 Las Majoreras (w) ?-? CFS La Garita (w)

00:00 CD Fontsanta Fatjo (W) ?-? Sant Gabriel (w)

00:00 Union Viera CF (w) ?-? Orientacion Maritima (W)

02:00 Bahia de Feira BA ?-? United Nations Club

22:59 Azam ?-? Transit Camp

04:00 Jicaral ?-? Santos De Guapiles

08:00 Saprissa (w) ?-? Municipal Pococi (w)

08:00 Dimas Escazu (w) ?-? CS Herediano (w)

22:00 Bath City ?-? Braintree Town

22:00 Billericay Town ?-? Dorking

22:00 Chelmsford City ?-? Chippenham Town

22:00 Concord Rangers ?-? Maidstone United

22:00 Eastbourne Borough ?-? Hemel Hempstead Town

22:00 Ebbsfleet United ?-? Hampton Richmond Borough

22:00 Hungerford Town ?-? Dulwich Hamlet

22:00 Oxford City ?-? Havant Waterlooville

22:00 St Albans City ?-? Slough Town

22:00 Tonbridge Angels ?-? Dartford

06:00 Olympique de Cayenne ?-? Loyola O.C

02:45 Ballymena United ?-? Cliftonville

22:00 Coleraine ?-? Linfield FC

22:00 Crusaders ?-? Glenavon Lurgan

22:00 Dungannon Swifts ?-? Carrick Rangers

22:00 Glentoran FC ?-? Warrenpoint Town

00:30 Larne FC ?-? Portadown

22:00 Montrose ?-? Falkirk

22:00 Queen's Park ?-? Airdrie United

22:00 Clyde ?-? Alloa Athletic

22:00 Dumbarton ?-? Cove Rangers

22:00 East Fife ?-? Peterhead

20:00 Aston Villa (w) ?-? Chelsea FC (w)