Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

22:59 Tây Ban Nha ?-? Slovakia

22:59 Thụy Điển ?-? Ba Lan

02:00 Đức ?-? Hungary

02:00 Bồ Đào Nha ?-? Pháp

04:00 Ecuador ?-? Peru

07:00 Brazil ?-? Colombia

19:00 Slovenia U16 ?-? Russia U16

16:00 Consadole Sapporo ?-? Cerezo Osaka

16:00 Vissel Kobe ?-? Yokohama FC

17:00 Vegalta Sendai ?-? Shimizu S-Pulse

17:00 Tokushima Vortis ?-? FC Tokyo

17:00 Kashiwa Reysol ?-? Urawa Red Diamonds

17:00 Yokohama Marinos ?-? Sagan Tosu

17:00 Oita Trinita ?-? Kashima Antlers

06:30 Orlando City ?-? San Jose Earthquakes

06:00 New England Revolution ?-? New York Red Bulls

06:30 New York City FC ?-? Atlanta United

06:30 Philadelphia Union ?-? Columbus Crew

07:00 Montreal Impact ?-? DC United

07:00 Minnesota United FC ?-? Austin FC

07:00 Chicago Fire ?-? FC Cincinnati

07:30 FC Kansas City ?-? Colorado Rapids

07:30 Nashville ?-? Toronto FC

07:30 Houston Dynamo ?-? Portland Timbers

09:00 Seattle Sounders ?-? Real Salt Lake

09:30 Los Angeles FC ?-? FC Dallas

09:30 Vancouver Whitecaps ?-? LA Galaxy

21:00 Shanghai Port ?-? Kaya FC

15:00 Tainan City Steel ?-? Athletic 220 FC

19:00 Eastern A.A Football Team ?-? LeeMan

16:00 Sport Podbrezova ?-? Zlate Moravce

17:00 Rakow Czestochowa ?-? Lechia Gdansk

18:00 IFK Goteborg ?-? Brondby IF

19:00 Cracovia Krakow ?-? Frydek-Mistek

19:00 Varbergs BoIS FC ?-? Elfsborg

20:00 Legia Warszawa ?-? FC Krasnodar

20:00 Lou Gansike Sol ?-? PFC Oleksandria

21:00 Tonya Dogan SK ?-? Unyespor Ordu

21:00 Beykozspor 1908 ?-? Anadolu Uskudar

21:00 Buca Zaferspor ?-? Torosgucu SK

21:00 Sultan gaz ?-? Uzunkopruspor

21:00 Oud Heverlee ?-? Rupel Boom

21:00 Ferencvarosi TC ?-? Ludogorets Razgrad

22:00 MSV Pampow ?-? Hansa Rostock

22:00 SR Brasov ?-? FC Viitorul Constanta

22:00 Tsarsko Selo ?-? Strumska Slava

22:30 Lokomotiv Moscow ?-? MSK Zilina

22:59 Schalke 04 ?-? PSV Wesel-Lackhausen

22:59 Rijeka ?-? Domzale

22:59 Vojvodina Novi Sad ?-? Slask Wroclaw

22:59 FC Magna Wiener Neustadt ?-? CSKA Moscow

22:59 Slovenia (w) U19 ?-? Bosnia U19

22:59 FK Vozdovac Beograd ?-? FK Buducnost Podgorica

22:59 Kapfenberg ?-? Leoben

22:59 SC Znojmo ?-? FC Prerov

22:59 Sokol Dolna Zdana ?-? Tatran LM

23:30 TSV Meerbusch ?-? Fortuna Dusseldorf

00:00 Oudenaarde ?-? Zulte-Waregem

00:00 Dessel Sport ?-? Germinal Beerschot Antwerpen

00:00 KV Hooikt ?-? Lierse Kempenzonen

00:30 FC Paradiso ?-? FC Gossau

00:30 KSK Heist ?-? Saint Gilloise

01:00 Vind U19 ?-? Gran IL U19

01:00 FC Red Star Zurich ?-? FC Kosova Zurich

01:30 Clachnacuddin ?-? Inverness

01:30 East Fife ?-? The New Saints

05:00 Sao Paulo ?-? Cuiaba

05:00 Flamengo ?-? Fortaleza

05:00 Bragantino ?-? Palmeiras

05:00 Atletico Clube Goianiense ?-? Fluminense RJ

17:00 Chungnam Asan ?-? Ansan Greeners FC

00:00 Ljungskile ?-? Tvaakers IF

00:30 Torns IF ?-? Assyriska Turab IK JKP

23:30 Steve Biko ?-? PSV Wellingara

23:30 Immigration FC ?-? Jam City

23:30 Team Rhino FC ?-? Young Africans Gambia

23:30 Roskilde Boldklub ?-? Avedore IF

23:30 Vordingborg IK ?-? Union

23:30 B1908 ?-? Tarnby FF

00:00 IF Skjold Birkerod ?-? Husum BK

00:00 Greve Fodbold ?-? KFUMs Boldklub

00:00 Rishoj ?-? Allerod

00:00 Taastrup FC ?-? BSF

00:00 Odder IGF ?-? Vinder Vatanspor-VRI

00:00 Otterup ?-? BK Fremad Valby

00:00 Marienlyst ?-? Silkeborg KFUM

00:00 Kjellerup ?-? Ringkobing

00:00 Hedensted ?-? IF Lyseng

00:00 Norresundby ?-? Tarup Paarup IF

00:00 Aarhus Fremad 2 ?-? Varde

00:00 IF Skjold Sæby ?-? Horsens Freja

00:00 Tj rring ?-? Viby IF

00:00 Herning KFUM ?-? B 1913 Odense

16:45 Gold Coast city (w) ?-? Capalaba (w)

19:00 FC Zhetysu Taldykorgan ?-? FK Atyrau

20:00 FC Kairat Almaty ?-? FK Kaspyi Aktau

21:00 FK Taraz ?-? FK Arys

22:00 Kaisar Kyzylorda ?-? Tobol Kostanai

07:30 Pensacola Academy (w) ?-? Pensacola (w)

08:00 Indios Denver (w) ?-? Broomfield Burn FC (W)

08:30 Diablo Valley Wolves (W) ?-? Marlin FC Alliance (w)

00:00 Gretna Elite Academy (W) ?-? St. Louis Scott Gallagher (W)

05:30 Independence North (w) ?-? Wake FC (w)

07:00 Milwaukee Torrent (w) ?-? Milwaukee Bavarian SC (W)

08:00 Austin Bold ?-? Colorado Springs Switchbacks FC

06:00 Charlotte Independence ?-? Charleston Battery

07:00 Miami FC ?-? Birmingham Legion

07:30 OKC Energy FC ?-? Sporting Kansas City(R)

09:00 Tacoma Defiance ?-? Real Monarchs

09:30 Los Angeles Galaxy II ?-? Orange County Blues FC

00:00 Lebanon ?-? Djibouti

03:00 Club Atletico Porteno ?-? CD El Nacional

03:00 Chacaritas SC ?-? Guayaquil SC

03:00 Pottu Via Ho ?-? CD Puerto Quito

22:30 Lahti ?-? HIFK

22:30 Ilves Tampere ?-? Inter Turku

01:00 Stjarnan Gardabaer ?-? KA Akureyri

01:00 IR Reykjavik ?-? IBV Vestmannaeyjar

01:00 KFS Vestmannaeyjar ?-? Vikingur Olafsvik

01:00 Afturelding ?-? Vestri

02:15 Augnablik Kopavogur ?-? Fjolnir

02:15 Akranes ?-? Fram Reykjavik

02:15 Hafnarfjordur ?-? UMF Njardvik

02:15 HK Kopavogs ?-? Grotta Seltjarnarnes

03:00 Keflavik ?-? Breidablik

09:00 OL Reign Reign (w) ?-? Chicago Red Stars (w)

01:00 Kansas City NWSL (W) ?-? Orlando Pride (w)

06:30 Racing Louisville (W) ?-? North Carolina (w)

22:00 Asante Kotoko FC ?-? Karela United FC

22:00 Berekum Chelsea ?-? Elmina Sharks

22:00 Great Olympics ?-? Bechem United

22:00 Medeama SC ?-? King Faisal

22:00 Ghana Dream FC ?-? Techiman City

22:00 WAFA ?-? Aduana Stars

22:00 Abia Warriors ?-? Enyimba

06:00 Charlotte Independence 2 ?-? Peachtree City

06:00 South Bend Lions ?-? Grand Rapids FC

06:00 Charlotte Eagles ?-? South Georgia Tormenta B

07:00 Little Rock Street ?-? AHFC Royals

04:00 Miami City Championship ?-? The Villages

05:00 Manhattan SC ?-? New Jersey Copa

05:30 Frederick ?-? Northern Virginia United

06:00 West Chester United ?-? Reading United

06:00 Miami Dutch Lions FC ?-? Naples United FC

06:00 Toronto FC II ?-? Tormenta FC

06:00 Greenville Triumph ?-? Forward Madison FC

06:00 Kalamazoo ?-? Kings Hammer FC

06:00 AC Connecticut ?-? Boston

06:00 Dayton Dutch Lions ?-? Flint City Bucks

06:30 New York Red Bull U23 ?-? Morris Elite

07:00 Cedar Stars Rush ?-? FC Motown

07:30 Barrasso valley ?-? Corpus Christi FC

21:00 Djibouti U20 ?-? Morocco U20

21:00 Egypt U20 ?-? Algeria U20

00:00 Niger U20 ?-? Mauritania U20

00:00 Tajikistan U20 ?-? U20 UAE

21:00 Apollon Kalamarias ?-? AO Triglia

22:59 RC Bobo Dioulasso ?-? RC Kadiogo

22:59 Sally Tas ?-? Majestic FC

22:59 US Ouagadougou ?-? Royal FC

03:00 Smari 2020 ?-? Gullfalkinn Reykjavik

03:00 KRIA ?-? Isbjörninn

18:00 Agrani Bank Ltd SC ?-? Uttara FC

20:00 Swadhinata KS ?-? Dhaka Wanderers

22:00 FC Telavi ?-? Samtredia

22:30 Dinamo Tbilisi ?-? Samgurali Tskh

23:30 FC Saburtalo Tbilisi ?-? Lokomotiv Tbilisi

21:00 Varbergs GIF FK ?-? Vinbergs IF

00:00 BK Astrio ?-? Angelholms FF

00:00 Eskilsminne IF ?-? Hoganas BK

00:00 Storfors AIK ?-? Tegs SK

00:00 Vastra Frolunda ?-? Savedalens IF

00:00 IK Tord ?-? Assyriska BK

00:00 Motala AIF FK ?-? Syrianska FC

00:00 Hassleholms IF ?-? KSF Prespa Birlik

00:00 Torslanda IK ?-? Dalstorps IF

00:00 BK Olympic ?-? FC Rosengard

00:15 FBK Balkan ?-? Eslovs BK

00:30 Jarfalla ?-? Gamla Upsala SK

00:30 Stöde IF ?-? IFK Ostersund

00:30 Karlstad BK B ?-? IK Gauthiod

00:30 IK Oddevold ?-? IFK Tidaholm

00:30 Assyriska United IK ?-? Nykopings BIS

00:30 Froso IF ?-? Gottne IF

00:30 Skelleftea FF ?-? Bodens BK

00:30 IFK Osterakers Fk ?-? Karlbergs BK

00:45 FC Arlanda ?-? IFK Stocksund

01:00 Kungsangens IF ?-? Kvarnsvedens IK

01:00 Varmbols FC ?-? Karlslunds IF HFK

01:00 Enkoping ?-? FC Stockholm Internazionale

01:00 Kristianstads FF ?-? IFK Karlshamn

01:15 IFK Lidingo FK ?-? Enskede IK

22:59 NA Hussein Dey ?-? USM Alger

22:59 CS Constantine ?-? CR Belouizdad

23:45 MC Alger ?-? Paradou AC

05:00 Fernandez Vial ?-? Cobresal

07:00 Municipal Iquique ?-? Univ Catolica

23:30 Puerto Montt ?-? Union Espanola

23:30 Deportes Temuco ?-? Union La Calera

02:30 Melipilla ?-? Nublense

02:30 San Antonio Unido ?-? Huachipato

02:30 AC Colina ?-? Deportes La Serena

04:30 O.Higgins ?-? Cobreloa

07:00 Everton ?-? Deportes Santa Cruz

01:00 solothurn ?-? FC Schotz

01:00 Bassecourt ?-? Delemont

01:00 Olympique de Geneve FC ?-? La Chaux-de-Fonds

01:00 Grasshoppers U21 ?-? Biel Bienne

20:00 Chikhura Sachkhere ?-? Merani Martvili

20:00 WIT Georgia Tbilisi ?-? Baia Zugdidi

20:00 FC Gagra ?-? Gareji Sagarejo

22:30 FC Kobenhavn U17 ?-? Nordsjaelland U17

22:59 Midtjylland U17 ?-? Silkeborg IF U17

22:59 Wacker Nordhausen ?-? Carl Zeiss Jena

22:59 FC An der Fahner Hohe ?-? Rot-Weiss Erfurt

20:30 Atyra FC ?-? General Diaz

20:30 Tacuary ?-? Sportivo San Lorenzo

21:00 Sportivo Ameliano ?-? Guarani de Trinidad

21:00 3 De Febrero ?-? Deportivo Santani

21:00 Fulgencio Yegros ?-? Rubio nu

21:00 General Caballero ?-? Sportivo Iteno

05:00 Goias ?-? Avai FC SC

05:00 Ponte Preta ?-? Operario Ferroviario PR

07:30 Coritiba PR ?-? Vitoria BA

07:30 Remo Belem (PA) ?-? Guarani SP

07:30 CRB AL ?-? Brasil de Pelotas

02:00 Londrina PR ?-? Nautico (PE)

05:00 Botafogo RJ ?-? Centro Sportivo Alagoano

16:00 CS Constantine U21 ?-? CR Belouizdad U21

16:00 MC Alger U21 ?-? Paradou AC U21

16:00 NA Hussein Dey U21 ?-? USM Alger U21

22:00 Lazio U20 ?-? Bologna U20

00:00 Juventus U20 ?-? Empoli U20

20:45 Al Semawah ?-? Naft Al Junoob

00:00 Al Quwa Al Jawiya ?-? Al Karkh

22:00 FC Kirkkonummi ?-? Tikka

22:30 TuPS ?-? Ponnistajat

22:30 Kumu STPS ?-? LaPa

22:30 Kultsu Lappeenranta ?-? SavU

22:45 HaPK ?-? Ri Pa

22:59 Viikingit ?-? HIFK 2

22:59 JPS ?-? AC Barca

22:59 Kiisto Vaasa ?-? KaIK TePa

22:59 FC Raahe ?-? KajHa

23:15 FC Kontu ?-? FC Kapina

23:15 EBK ?-? EIF Academy

23:15 ToTe ?-? EPS Reservi

23:15 TKT Tampere ?-? PP-70

23:30 KPV/Akatemia ?-? Korsnas FF

23:45 CLE ?-? NuPS

00:00 LPS Helsinki ?-? FC Finnkurd

00:15 EsPa ?-? FC Espoo

11:00 Kochi United ?-? Nara Club

22:00 Niesky ?-? Siauliai

00:00 FK Neptunas Klaipeda ?-? Babrungas

22:59 Melli Hafari ?-? Espad Tehran

22:59 Mes Novin Kerman ?-? Mohtasham Tabriz

22:59 FC Vista Turbine ?-? Shahrdari Hamedan

19:00 Navbahor Namangan B ?-? FC Lochin

05:00 Liga Dep. Universitaria Quito ?-? Delfin SC

08:00 Barcelona SC(ECU) ?-? 9 de Octubre

22:00 HJS Akatemia ?-? Honka Akatemia

22:30 PIF Parainen ?-? EPS Espoo

22:30 JaPS ?-? MiPK Mikkeli

22:59 Kaarinan Pojat ?-? GrIFK Kauniainen

22:59 PEPO Lappeenranta ?-? Kiffen Helsinki

22:59 NJS ?-? Atlantis

21:30 Vitoria FC Setubal U19 ?-? GD Estoril-Praia U19

21:30 Al Akhdar ?-? Shah Bob Chyba

21:30 Al-Tahaddi ?-? Darnes

22:00 Abu Salim ?-? Al Zawi A

00:30 Peniche U17 ?-? Uniao Almeirim U17

05:30 CS Cerrito ?-? Boston River

22:59 Villa Espanola ?-? Rentistas

01:45 Torque ?-? CA Penarol

01:30 Argentino de Merlo ?-? Leandro N Alem

01:30 CA Atlas ?-? Club Lujan

01:30 Claypole ?-? San Martin Burzaco

01:30 Deportivo Laferrere ?-? Central Cordoba De Rosario

01:30 General Lamadrid ?-? El Porvenir

01:30 Ituzaingo ?-? Berazategui

01:30 Real Pilar ?-? Sportivo Italiano

01:30 Sood G ?-? Excursionistas

01:30 Victoriano Arenas ?-? Deportivo Espanol

21:45 Dinamo Brest II ?-? Slutsksakhar Slutsk

22:00 FC Belshina Babruisk ?-? FC Rukh Brest

22:15 Uzda ?-? Shakhter Soligorsk

22:30 Lokomotiv Gomel ?-? FK Isloch Minsk

22:45 Smolevichy-STI ?-? FK Vitebsk

22:59 FK Lida ?-? Dinamo Minsk

23:30 FK Partizan Salihorsk ?-? Sputnik Rechitsa

05:00 Estudiantes Rio Cuarto ?-? Belgrano

07:10 Gimnasia Mendoza ?-? Deportivo Riestra

00:00 Temperley ?-? San Martin Tucuman

00:00 All Boys ?-? Independiente Rivadavia

01:00 Deportivo Moron ?-? San Telmo

01:00 Deportivo Maipu ?-? Almirante Brown

01:00 Instituto ?-? Guillermo Brown

01:30 Ferrol Carril Oeste ?-? Villa Dalmine

01:30 Club Atletico Guemes ?-? Defensores de Belgrano

02:00 Club Atletico Tigre ?-? Atletico Atlanta

05:00 Alvarado Mar del Plata ?-? Atletico Mitre de Santiago del Estero

06:00 Agropecuario de Carlos Casares ?-? Nueva Chicago

16:00 Broadmeadow Magic ?-? Weston Workers FC

16:00 Moreland Zebras ?-? Langwarrin

16:30 South Melbourne ?-? Eastern Lions SC

17:00 Adelaide City FC ?-? Metrostars SC

17:00 Monbulk Rangers ?-? FC Clifton Hill

18:00 Sorrento F.C. ?-? ECU Joondalup

22:59 ASKO Kottmannsdorf ?-? ATSV Wolfsberg

00:00 SV Lendorf ?-? SVG Bleiburg

01:30 Liniers ?-? Deportivo Muniz

01:30 Defensores de Cambaceres ?-? Centro Espanol

01:30 CA Lugano ?-? Deportivo Paraguayo

01:30 Argentino de Rosario ?-? Central Ballester

21:00 Lokomotiv Moscow (w) ?-? Rubin Kazan (w)

22:00 Metallurg Bekobod ?-? Nasaf Qarshi

22:00 Pakhtakor ?-? FK Andijon

16:00 Azerbaijan Beach Soccer ?-? Estonia Beach Soccer

17:15 Poland Beach Soccer ?-? Norway Beach Soccer

18:45 Denmark Beach Soccer ?-? Romania Beach Soccer

20:00 Turkey Beach Soccer ?-? Kazakh beach foot

21:30 Spain Beach Soccer ?-? Belarus Beach Soccer

22:45 Portugal Beach Soccer ?-? Ukraine Beach Soccer

00:15 Switzerland Beach Soccer ?-? France Beach Soccer

01:30 Italy Beach Soccer ?-? Germany Beach Soccer

06:00 Stumptown Athletic FC ?-? San Diego 1904 FC

07:15 ABC RN ?-? Globo